Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhoxjuak
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

^^ ♥ ♥ ♥ BIRTHDAY PARTY ROOM ♥ ♥ ♥ HAPPY BIRTHDAY TO phuthuynhokitty - NHƯ - 0

Đóng [Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 24-12-2012 01:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, cuối cùng đã có ng sinh cùng ngày cùng tháng nhưng ko cùng năm với e rùi
ss Gió, sinh nhật zui zẻ nha ss!
Chúc ss mọi việc đều mĩ mãn, thuận lợi, cả "công danh, sự nghiệp lẫn tình duyên"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 3-1-2013 15:30:21 | Chỉ xem của tác giả
đập đầu đập cổ, tức ta tức tưởi, khóc lên khóc xuống, xỉu tới xỉu lui!!!

thiệt là có lỗi quá, bữa giờ mình lu bu nhiều việc chẳng có thời gian lấy hơi nên đành lơ là với nhà Gái, nhưng sao lại thiếu sót vào thăm cái thread này chứ, nay vào mới thấy bỏ qua tận 3 mem nhà ta sinh nhật mà mình chẳng hề hay biết ... có lỗi, có lỗi quá!!! ... lỡ vào rồi thì dù trễ vẫn cứ chúc nhé, mong mọi người đừng giận!!! ... hik hik hik ...

@em heo: thiệt tình ss không nói chuyện mấy với em, chỉ tám qua lại vài câu khi có dịp nhưng ss có thể tưởng tượng ra em là một người rất dễ thương, lễ phép và ngoan hiền, phải không??? ... ss thích heo, hơi thích màu hồng nên suy ra, ss thích em... :)) ... chúc em luôn mạnh khỏe, tươi trẻ, mạnh mẽ và luôn luôn hạnh phúc trong cuộc sống nhé!!! ... mà năm nay em thi ĐH nên ss chúc thêm là em sẽ đạt thành tích tốt trong kỳ thi, vào được trường mơ ước nhé!!! :))

@em cá: hình như ss với em cũng không trò chuyện với nhau mấy nhỉ, dường như chỉ qua lại khi có việc cần bàn thôi thì phải... nhưng thật tình ss phục tình yêu em dành cho Gái, phục sự chăm chỉ, cần cù lặng lẽ lo cho Gái của em, nhờ có em mà Dầu với van yên tâm hơn khi không có nhiều thời gian lo cho box, và chính ss cũng vậy, cũng ỷ y ít nhiều vào em nên tự cho mình thảnh thơi ít ngó ngàng đến Gái rồi... em ráng chờ ss nhé, khoảng tới tháng 4 năm sau ss có lẽ sẽ rãnh hơn, lúc đó nhất định sẽ vào cùng em gánh vai lo cho Gái, dù là so lo cũng có nhiều chuyện để lo lắm á, em đừng bỏ Gái, bỏ box, bỏ ss nhé... Sinh nhật em, ss chúc em luôn có thật nhiều niềm vui, an lành trong cuộc sống, và sớm tìm được tình quân như ý để nương tựa nhé!!!

@ tới ss gió đây: em với ss cũng chẳng tám với nhau là mấy (hình như em chẵng tám với ai là mấy thì phải), vì em và ss giống nhau ở 1 chỗ là rất ngại tám, rất im lìm và cũng rất "giừ" rồi ss nhỉ??? ... nhưng em biết, ss rất yêu Gái, có lần ss nói phục tình yêu Gái của em nhưng thật ra em lại rất phục tình yêu Gái của ss, nhìn những thông tin ss lượm lặt, những news ss trans, những dòng com nắm rõ tình hình tiểu sử của Gái cũng nhưng những lời động viên, ủng hộ cho những người trans news của ss ấy... ss cứ như chú ong cần mẫn góp mật xây tổ JYP Girls này ngày đêm không mệt mỏi, iu ss qué!!! ... Sinh nhật ss, em chúc ss mãi bình an, hạnh phúc, đạt được hết những đều ss mong ước, cả về tình duyên và sự nghiệp nhé ss!!! ... *moa* (tính làm cái icon hôn gió với ss nhưng nói thiệt tới giờ em vẫn chưa tiêu hóa nổi cái mớ icon mới này của Kites!!!)

Xong, nói chung là vắt kiệt hết kho văn chương hạn hẹp của mình mới được nhiêu đó chữ, trước giờ chuyện chúc chiếc này chưa bao giờ khiến mình thấy thoải mái và bớt chóng mặt chút nào cả!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 3-1-2013 22:57:57 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi

Lâu ngày mình không vào nhà,hóa ra đã bỏ lỡ tới 3 sinh nhật của các chị em thân thiết

Sorry ss Gió,em Cá và em Heo thân yêu

Thật lòng là em không biết sn của 3 người nên chúc mừng muộn

Em chân thành xin lỗi tới 3 chị em nhá

Chúc 3 chị em bước sang tuổi mới tràn đầy năng lượng và ngày càng xinh đẹp,trẻ trung,đạt mọi thành công

trong cuộc sống

Bình luận

có người còn trễn hơn cả ss!!! ... :))  Đăng lúc 4-1-2013 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 27-1-2013 11:20:15 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO MỌT XÌ TIN - 27/01/2013

Dạo này nhà vắng vẻ, mình cũng bỏ bê cái thread này luôn, hôm qua lò dò tìm lại, hóa ra hôm nay là sinh nhật Mọt xì tin của nhà. Hên thật =))))))))

Chúc Mọt xì tin sinh nhật vui vẻ. Năm nay có gấu để đi chơi (mà thôi tốt nhất là thử gặp mặt a VA đi =)))))))) Gần Tết rồi nên chúc ss ăn tết vui vẻ và ấm cúng bên gia đình luôn. Một năm thành công và may mắn nhá ss Chồn

Bình luận

nhắn gọi Lé ngay và lun  Đăng lúc 28-1-2013 01:06 AM
van
chậc chậc chuyện này là phải từ 2 phía cơ em ạ =)))))))) anw, nhận đc lời chúc của em là ss hạnh phúc r hơ hơ  Đăng lúc 28-1-2013 12:35 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nhoxjuak + 5 Cảm ơn em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 27-1-2013 12:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Thư gửi Mọt Chồn

Thế là Mọt Chồn nhà ta đã bước sang 1 tuổi mới

Chúc Chồn iu thêm tuổi mới,thêm xinh đẹp,vui tươi,học giỏi để trở thành 1 nữ luật sư tài giỏi nhé

Chúc Chồn năm nay có người iu và mãi là Mọt Chồn đáng iu lẫn đáng ghét nhà JYPG nha

{:290:}

Bình luận

van
e đáng ghét lúc nào, cả ng em đáng yêu từ trong ra ngoài =))))))))))  Đăng lúc 28-1-2013 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 27-1-2013 17:11:37 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay SN em van à??? ... ai có biết đâu!!! ... vì thật ra là ss bận quá, rất ít khi lượn vào cái thread này, lâu lâu thấy nó trồi lên thì biết là có mem sinh nhật thôi, nên lần nào cũng chậm trễ, và cũng chỉ gửi em vài lời chúc SN thôi chứ chẳng chuẩn bị được gì hơn cho em, thông cảm ss nhá!!!

Chúc em van ngày càng xinh đẹp, yêu đời, hạnh phúc, thành công mà vẫn bình yên!!! ... iu em!!!

Bình luận

van
thành công mà vẫn bình yên hí hí e bị thích cái này. cám ơn ss nhiều nhiều  Đăng lúc 28-1-2013 12:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 2-2-2013 00:20:54 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO SS NHƯ - 02/02/2013

Chúc ss sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc. Tuổi mới có nhiều niềm vui và luôn may mắn trong mọi việc. Sẵn tiện chúc ss đón năm mới vui vẻ luôn nè.

P/s: Ngày đẹp 02-02. Tính luôn cái năm sinh 92 của ss là đẹp rồi =))

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
phuthuynhokitty + 5 iu qua!!!!!!!!!
nhoxjuak + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 2-2-2013 00:32:27 | Chỉ xem của tác giả
Trời, em sinh ngày đẹp dữ Như ơi, năm ngoái còn đẹp hơn :X

Chà, mặc dù mới bít em đây thôi nhưng sự nhiệt tình của em khiến ss rất thích.

Hơi tiếc là đợt gái về VN ss đã về quê, công với bị lùm xùm chiện tình cảm nên k có cơ hội zô SG gặp em được, đọc tin nhắn em PM cho ss mà ss bùn nẫu ruột k bít nói sao.

Nhưng được cái vui vì hum đó e đi xem concert về e kể về Gái rất là tuyệt vời

Chúc e sinh nhật vui vẻ, nhận được thật nhiều quà và ~ điều ước bấy lâu nay của e sẽ thành hiện thực {:129:}

Thêm 1 tuổi thêm nhiều niềm vui và may mắn trong cuộc sống.

SS mong rằng em sẽ mãi là 1 mem đầy nhiệt tình của JYP Nation, kakaka {:155:}

Bình luận

em đóng cộc cái nhà này rùi ss ơi! =]]]  Đăng lúc 2-2-2013 12:53 AM

Rate

phuthuynhokitty + 5 Thanks ss!!!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 2-2-2013 00:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Hép Pi Bớt Đây bé phù thủy iu dấu của nhà ta

Chúc cưng bước sang tuổi mới gặp nhiều thành công và may mắn

Luôn xinh đẹp và yêu đời nhé

Ngày sinh đẹp quá

Gần Tết,ss chúc em có 1 năm mới tràn đầy niềm vui và tài lộc đầy nhà nhá

Bình luận

em khoái cái tài lộc! ;))  Đăng lúc 2-2-2013 12:52 AM

Rate

phuthuynhokitty + 5 Cảm ơn ss!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 2-2-2013 07:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy Birthday

Happy birthday to you!

Happy birthday to my little sister, Như! To day was not sunny day but I wish it is day full of happy, smile and lucky with you!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách