Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyoJae
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(04/06/2013) Liệu James Jirayu đang trên đường đến địa vị siêu sao?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-6-2013 11:15:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất là không thích việc so sánh các diễn viên với nhau thế này
Nadech và James có vẻ đẹp khác nhau, không thể so sánh như vậy được
Khi xem nadech đóng duang jai aknee thì thấy diễn xuất của na đươc thôi, nhưng đến GRGR thì phải nói là tuyệt vời
Khi xem xong khun chai putipat thì thấy diễn xuất của James ko đến nỗi tệ nhưng cũng chưa xuất sắc. Trong tương lai có lẽ sẽ tiến bộ vượt bậc, rất là thích nụ cười và độ nhí nhảnh của anh này nhưng phải nói là chemistry với bella bắn tung tóe
mình nghĩ có lẽ fan của 2 bên cũng không muốn đụng chạm gì nhau nên đừng so sánh quá ^^
Còn với tin đồn gần đây của Na, mình rất bùn cho ẻm. một tài năng mà bị pác Ae dìm thế này thì thật là ngàn chấm mong là Na sẽ tách ra như Mark vây, không bị chi phối nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-6-2013 11:29:50 | Chỉ xem của tác giả
greenbamboo gửi lúc 7-6-2013 02:04
Công nhận anh này nhìn thoáng qua có nét giống Mark, nhưng mình thấy vẫn chưa đủ tầm ...

mark thì đóng cặp với nhiều bạn quá mà chẳng có đôi nào để lại ấn tượng sâu đậm trong lòng mình cả. fan ship mark với các nữ chính thì nhiều vô kể, mark mint, mark kim, mark yaya.. Nói chung với mình mark là 1 khuôn mặt đẹp, nhưng ko nhiều cá tính :)

Bình luận

oái,Mark đóng với ai cũng tạo cơn sốt mà bạn.mình đồng ý với @thanhhong9793 nek,hơi thư sinh,sắc nét,ánh mặt,nụ cười đều đẹo hết ak!M là nhất!  Đăng lúc 7-6-2013 11:12 PM
mark đẹp hem nhiều cá tính nhưng mình thấy mark cũng manly lắm mà bạn  Đăng lúc 7-6-2013 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-6-2013 23:17:36 | Chỉ xem của tác giả
đúng là nhìn cũng thư sinh,tổng thể gương mặt thì hao hao Mark
nhưng Mark sắc nét hơn nhìu.
ánh mắt thì hiền lành,nụ cười thì sáng cả góc trời lun,hút hồn biết bao trái tim fan gơ lun!
còn anh nỳ thì:
chưa xem fim nào của anh nỳ hết,ko biết ảnh có duyên như Mark khi đóng fim ko nữa,
dù sao cũng muốn xem thử thế nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-6-2013 00:02:21 | Chỉ xem của tác giả
Iu Yadech, vẫn chung tình như thế, nhìn tên james này k dễ thương va nam tính như Nadech tí nào hết ah, sao k thấy Na nói gì về Ya hết vậy ta, bùn wa đi thui, mình hok mún James đóng chung với Ya đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-6-2013 22:16:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
voltaren gửi lúc 14-6-2013 00:02
Iu Yadech, vẫn chung tình như thế, nhìn tên james này k dễ thương va nam tính như Nadech ...

Minh cung như ban vậy đo.mơi doc cm cuả  1dua anti nadech mà buc ghe.tre trau wa.mình thay khunchai lau roi nhung ko coi vì ban yadech.với dạo gan day thay co tin nhu yaya se dong cùng voi jame.con nadech thì bi ss tum lum chac la na bun thui ruot luon ah.cho du na co hay ko co tình y j voi yaya nhing n'nek cuả mình bị ghep doi voi ngkhac chac cung khien na roi boi dau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-7-2013 21:15:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái news này lâu lắm rồi,gần tháng rưỡi rồi nhưng mình mới đọc nó cách đây 1 tuần,lúc đấy mình k có thời gian nên k com j cả,hôm nay mình đọc được cái tin khác(hình như ở p1) có nội dung gần thế này tên là James Ji đang trên đường thành hoàng tử giải trí(đại khái thế), vậy nên mình nhớ tới bài này nên vào bình luận 1 tẹo (dù rằng cảm thấy mình đang bắn súng vào mặt hồ đã lặng từ lâu)
Ấn tượng đầu tiên của mình khi đọc tít là 2 từ James Ji và SIÊU SAO. Thú thật là gần 1 năm k theo dõj Thai showbiz nên k biết những bạn nổi trong 1 năm đổ lại,vậy nên lúc đọc tít thấy tên James Ji mình cứ tưởng chú James hay đóng phim CH5 :-)   (chú ấy đóng vai anh rể Pong trong Tomorrow I still love you mà nhà mình đang làm sub ấy) Vậy nên lúc đọc bài thấy bạn trẻ nhìn là lạ mình đã khá ngạc nhiên vì tiêu đề dùng là siêu sao
Có thể nhiều người cho rằng mình soi xét chi li quá nhưng cá nhân mình nghĩ cái từ siêu sao đấy không phải ai cũng có thể dùng được đâu. Mình nhớ 1 phim của CH5 là Bí mật của siêu sao do chú Mos đóng với ss Bee,trong phim đấy định nghĩa một siêu sao thật sự cần nhiều yếu tố. Đó là 1 diễn viên giỏi có thực lực,được nhiều khán giả mến mộ,có ảnh hưởng nhất định trong lĩnh vực của mình và được sự công nhận về khả năng cụ thể hóa bằng giải thưởng (như nv Karn trog phim 4 năm liền được giải nam dv chính xuất sắc nhất). Vậy nên trong mắt mình siêu sao thường là dv có nhiều năm kinh nghiệm. Ở Thái có thể kể ra nhu Tik, Ken T,Aum, Pong, Mos  (đấy là đang nói về dv nam ấy). Còn bạn James này là dv mới,hình như mới đóng 1,2 phim,xuất hiện trên tạp chí,trên quảng cáo nhiều thì con đường trước mắt mà bạn ấy đi và hướng tới chỉ đang là thần tượng ngôi sao hay là như cái bài mình mới đọc thì là hoàng tử giải trí. Chứ hướng tới Siêu sao thì là quãng đường dài mà các dv đàn anh đều mất ít nhất 6,7 năm để đạt được nên bây giờ kì vọng vào bạn ấy chỉ bằng 1 phim hot thì quá sớm,vì dv có 1,2 phim có rates cao và được yêu thích thì nhiều nhưng sự nghiệp ra sao thì mỗi người 1 hướng
Nói chung là k ghét bỏ j bạn này cả,cũng chưa có đk xem phim của bạn ấy nhưng mình k thích cách mọi người quá mức kì vọng vào 1 dv mới vào nghề,vô tình là 1 ap lực cho họ và sự háo hức quá mức cần thiết cho khán giả. Cũng tại bạn ấy đang hot nên mới khiến báo chí quan tâm theo kiểu này,hi vọng sắp tới mình được xem phim bạn ấy đóng để xem thế nào. Mong là nó khiến mình thik
P.S: bạn này đẹp trai bình thường,so với nhà 3 cả dàn trai đẹp muôn hình muôn vẻ thì cũng k phải nổi bần bật. Lúc đấy thì sẽ nhìn vào khả năng và duyên màn ảnh của bạn ấy

Bình luận

đồng ý vs bạn, báo tung hô quá mức vô tình gây ảo tưởng và áp lực cho dv mới  Đăng lúc 16-7-2013 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách