Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 457|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tường nhà] Thông báo lịch offline chính thức tại Hà Nội

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các tỉ ơi? choa muội pr nhờ phát nhoa. hehe

Thông báo lịch offline chính thức tại Hà Nội

Loa loa loa chào mừng quý khách gần xa.

Dù bạn là ai? Bạn ở nhà nào? Bạn đến từ đâu trên khắp mọi miền đất nước hãy đến tham gia với chúng tôi. {:412:} {:412:} {:412:}
Các phần quà hấp dẫn đang chờ đợi các bạn và quan trọng hơn cả là sau buổi offline này hy vọng ai chưa có 1 nửa thì sẽ tìm thấy 1 nửa của mình và có thêm nhiều mối quan hệ mới. Heee. {:290:} {:290:} {:290:}

Và sau đây là chương trình offline của động cafe friendship tại HÀ NỘI ngày 5/5/2013 tức (chủ nhật tuần sau) sẽ diễn ra như sau:

- Phần 1 của chương trình:
Bà con làm quen giao lưu với nhau.

- Phần 2 của chương trình:
Chơi trò chơi gồm những trò sau:

+ Trò số 1: Bốc thăm chọn câu hỏi:
Mỗi người sẽ bốc thăm 2 câu hỏi và phải làm theo những gì mà trong giấy ghi. Ai không làm theo sẽ bị phạt còn phạt gì thì chưa rõ cái nì bí mật. keke{:262:} {:262:} {:262:}

+ Trò chơi 2: Hát truyền tiếp
Mỗi người sẽ phải hát 1 câu hát trong 1 bài nào đó. Sau khi hát xong. Từ cuối cùng của câu đó người tiếp theo sẽ phải hát. Ai không hát nhanh, không hát được sẽ bị phát vẽ ria mèo vào mặt. Hehe{:291:} {:291:} {:291:}

+ Trò thứ 3: Đuổi bắt trộm
Trò nì mình mượn ý tưởng bên sport. Hehe{:311:} {:311:} {:311:}
Sẽ cóa 5 người làm kẻ trộm và 5 người làm bảo vệ. Lần lượt mọi người sẽ đọc tên ra 5 kẻ trộm và nói ra nguyên nhân tại sao bạn nghĩ người đóa là kẻ trộm. Hehe. Ai đoán được nhiều kẻ trộm nhất  và người là kẻ trộm bị bắt ít nhất sẽ nhận được 1 phần quà đặc biệt của mình. Hehe{:286:} {:286:} {:286:}

- Phần 3 của chương trình và cũng là phần cuối của chương trình
Pose hình. Heee. Bà con cùng chụp ảnh kỉ niệm. Kaka{:308:} {:308:} {:308:}

Dự kiến chương trình sẽ diễn ra từ 16h choa đến 19h tối địa điểm là:
Fusion café 285 Kim Mã, Hà Nội. Quàn nì rất đẹp, choa chị em cóa sở thích thích pose ảnh tha hồ chụp. Hehe{:286:} {:286:} {:286:}

Bonus vài ảnh của quán nì luôn choa bà con xem:

P/s: bà con ăn gì thì cứ tự gọi nhá xong có gì nhà chúng ta campuchia. Hehe. mọi người cứ yên tâm quán nì đồ ăn giá hợp lí lắm chỉ từ 10k- 30k thoai. Hehe
Cóa gì ai muốn góp ý kiến về chương trình thì cứ pm mình, cần thêm gì sửa gì để mình còn biết.
Thanks for watching!!!{:310:} {:310:} {:310:}

Rất hân hạnh đc đón tiếp quý khách

***Chị em nào đăng kí thêm thì cứ pm trực tiếp cho mình nhóa. Yahoo: huatieuquynh
                                                                                                    Tel: 0984 675 410
                                                                                                    Email: [email protected]
Hoặc reply lại ở thread này: http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid5994606

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
hoaquynh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách