Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥Vote cho phim Trung Quốc nửa đầu năm 2015 trên C-zone♥ (Kết thúc vote)

Đóng [Lấy địa chỉ]
401#
Đăng lúc 29-1-2015 12:17:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vân Trung Ca thì lại SE nên thực tình cũng không ngóng lắm , mặc dù tạo hình nhân vật nhìn đẹp, không bị cái dớp màu mè hoa lá hẹ của Vu Chính như các phim trước .
Chờ Vương Lịch Xuyên nhất luôn mà không biết ngày nào mới chiếu, dài cả cổ luôn rồi T_T , xem trailer rất rất thích luôn á
Phim Tần thời minh nguyệt sao ít người vote thế nhỉ, thực ra xem tạo hình Trần Nghiên Hy phim này đc lắm á, dễ thương cực, không bị dìm hàng như trong Tân thần điêu đâu .
Những phim còn lại thì không ý kiến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

402#
Đăng lúc 29-1-2015 15:24:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình đang hóng phim Hoa Tiên Cốt & Cẩm Tú Duyên .Cũng hóng phim Vẫn Cứ Thích Em & Hoạt  Sắc Sinh Hương .
nên mình vote cho 4 phim đó . Thích xem chị Trần Kiều Ân đóng phim lắm nên hy vọng phim tất cả phim của chị điều được làm sub hết . Cám ơn Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

403#
Đăng lúc 29-1-2015 15:59:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình vote Hoạt Sắc Sinh Hương đầu tiên . Nội dung phim về việc làm nước hoa thời dân quốc khá lạ, lại có Lý Dịch Phong, Đường Yên, Trần Vĩ Đình >.< toàn diễn viên mình thích :">
Kế đến là Vẫn cứ yêu em. Dàn soái ca trong phim hấp dẫn thật nhưng mình thích Bosco nhất.
Hai phim còn lại là Đạo Mộ Bút Ký  (Khảo Cổ Bút Ký) và Vân Trung Ca
Vân Trung Ca tuy SE nhưng tạo hình đẹp quá nên cũng hóng >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

404#
Đăng lúc 29-1-2015 17:14:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình hóng nhất là Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên, đã đọc truyện và replay trailer ko biết bao nhiêu lần thế mà đến giờ vẫn chưa có phim để coi T____T
Thứ 2 là Đạo mộ bút ký, 1 dàn trai đẹp nhất là lại có Lý Dịch Phong thì ko thể bỏ qua rồi.
Thứ 3 là Thiên kim nữ tặc, thể loại bang chủ hắc bang lạnh lùng si tình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

405#
Đăng lúc 29-1-2015 19:30:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Rất thích Đường Yên nên chỉ cần là phim của tỷ ấy là vote.
Ngoài ra vote cho Vân Trung Ca bởi vì có Dương Dung.
Nói chung là yêu hai tỷ nhiều lắm ấy <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

406#
Đăng lúc 29-1-2015 19:46:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trong danh sách thì phim nào cũng hóng cả nhưng mong chờ nhất vẫn là "Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên" vì coi đi coi lại trailer bao nhiêu lần thấy ưng quá trời, tạo hình nhân vật cũng hợp mà Cao Dĩ Tường cũng rất chi là soái vậy mà chờ hoài phim vẫn chưa được chiếu hix.
Năm nay toàn phim hay vậy  là tha hồ lót dép ngóng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

407#
Đăng lúc 29-1-2015 20:21:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vote cho các phim: Hoa Thiên Cốt, Đạo mộ bút ký, Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên và Hoạt sắc sinh hương.
Phim mình thích đều ở trong top 6, nếu các phim đó đều được làm sub thì thật tuyệt vời.
Cũng thích Lang Nha Bảng và Cẩm tú duyên nữa nhưng thấy 2 phim này hơi ít vote

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

408#
Đăng lúc 29-1-2015 20:32:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hoa Thiên Cốt toẹt vời nhé...Triệu Lệ Dính hơi bị lung linh luôn
Cả Đạo Mộ Bút Kí nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

409#
Đăng lúc 29-1-2015 20:37:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đường Đường à, sau Triệu Mặc Sênh thì em bị cái giọng nói của tỷ làm mê mệt rồi (
Bữa có coi trailer của Gặp lại Vương Lịch Xuyên, cuốn tiểu thuyết này đọc dở và ko muốn đọc tiếp vì thấy buồn. Bữa coi trailer còn thấy héo hắt hơn ( dù biết là HE nhưng mà đau lòng như thế thì em ko có động lực để coi (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

410#
Đăng lúc 29-1-2015 21:00:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

em cực mong team sub bộ đạo mộ bút kí. nói chung là phim nào của đường tỷ cũng được nhưng mong nhất vẫn là đạo mộ bút kí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách