Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Tỷ phú tuổi 20 / Top Secret / วัยรุ่นพันล้าน - Pachara Chirathivat, Somboonsuk Niyomsiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 10-4-2013 22:05:14 | Chỉ xem của tác giả
thực sự khâm phục sự kiên nhẫn của a này, mình ko giàu đc chắc cũng vì vậy ))))){:156:}{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 10-4-2013 22:36:57 | Chỉ xem của tác giả
thật là rất hay!! hihi{:176:} diễn viên đẹp :X có niềm tin :X

cô bạn gái xinh nữa :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 11-4-2013 08:22:41 | Chỉ xem của tác giả
anh tỉ phú thật ngoài đời đệp troai
cơ mà diễn viên cũng đẹp
nhìn cái anh diễn viên thấy giông giống diễn viên đóng vai Long Hách ở cái film j của Trung Quốc ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 11-4-2013 08:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim muốn ăn thử Tao Kae Noi quá, chưa đc ăn bh
Thực sự khâm phục anh ý
Đúng là chỉ có ai đủ can đảm và kiên nhẫn mới có thể thành công đc chứ mấy ai dám lội ngược dòng, chấp nhận khó khăn đc như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 11-4-2013 11:30:55 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu xem 1 phim thái mà hem phải Lakorn hoặc tình yêu của giới tính thứ ba. Mình down phim này, vì nội dung làm mình liên tưởng đến Slumdog billionaire, dù cách thức làm giàu của 2 người khác nhau. Anh tỉ phú này ngoài đời nhìn cũng đẹp trai quá. Kết luận: phim không làm mình thất vọng{:161:}
Thanks subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 11-4-2013 14:37:21 | Chỉ xem của tác giả
ầy nhìn thấy món ruột-"Tao Kae Noi" là xem
xong trailer kết qué đidiễn viên đẹp mà nội dung khá là hút........cơ mà muốn làm giàu giống anh này quớ
TKS subteam nhìu nhìu
quá tuyệt :)))
hú hú hú hú
phim hấp dẫn tóa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 11-4-2013 19:56:34 | Chỉ xem của tác giả
nghe nhiều ng khen về phim nhưng chưa có thời gian tìm
k ngờ vào rum lại thấy vietsub
phải down ngay về thôi
ps thanh subteam nhiều nhiều {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 12-4-2013 00:16:59 | Chỉ xem của tác giả
         Thực sự thì mình đã nhìn thấy dung nhan của Top ở ngoài đời thực trước khi coi phim . Do 2pm là người đại diện của taokenoi ở bên Thái .Top cũng xuất hiện lun trong CF của taokaenoi bên thái với 2pm . Lúc nhìn thấy anh này và biết đc anh này là chủ của taokaenoi , thì quả thực là mình nghĩ là anh ta thực sự quá trẻ và đẹp trai . Lúc đó mình cứ nghĩ công ty này là do ba mẹ anh ta để lại thui . Thực sự mình ko ngờ tất cả đều là do anh ấy gây dựng nên từ hai ban tay trắng .

Lúc mà coi xong phim mình vừa cười vừa khóc , nhất là cái đoạn top bị chảy máu cam và gọi điện thoại cho ba mẹ của mình , kêu họ về thái .

Bộ phim này quả thực đễ lại cho mình rất nhiều bài học . Mình cực kì ngưỡng mộ và khâm phục top . 19 tuổi mà đã có thể làm chủ của 1 nhà máy rùi . Trong khi đó lúc mình 19 tuổi chỉ biết học , đi chơi cùng lắm là đi làm part time T_T

"Dù cho có chuyện gì cũng đừng đánh mất lòng dũng cảm của bạn
                          Nếu chúng ta bỏ cuộc thì cuộc chơi cũng kết thúc "

Đó là câu nói cuối phim mà minh nhớ nhất . 1 bộ phim đã tiếp cho mình thêm nhiều sức mạnh , lòng can đảm để mà thực hiện đc ước mơ của mình

Và trong phim mình quả thật kính phục cậu của Top , thực sự nếu ko có ông ấy sát cánh bên Top , đông viên Top thì mình nghĩ Top cũng ko thể nào thành công đc . Cái đoạn cuối phim lúc Top ôm lấy cậu mình nói cảm ơn , quả thực rất là xúc động

Trong đầu lúc này của mình ngổn ngang vì mới vừa xem xong phim . Mình chẳng thể nào xắp xếp đc từ ngữ để diễn đạt cảm xúc của mình nữa

Điều làm mình cảm động nhất chính là đây là câu chuyên có thực ko hề hư cấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 12-4-2013 02:30:36 | Chỉ xem của tác giả
Vừa coi phim xong lúc tối.
Thấy khâm phục Top ghê, dám nghĩ dám làm.
Đổi lại là mình chắc đã từ bỏ lâu rồi. hichic. Rút ra được bài học từ chính những tấm gương có thật...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 12-4-2013 17:15:05 | Chỉ xem của tác giả
Uhm... Coi xong cảm xúc lẫn lộn.
Thề có trời, mình chẳng kiên trì được như thế này đâu, thật đấy.
Dù sao anh cũng nhận được thứ anh đáng được nhận.
Một từ thôi: PHỤC!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách