Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] The Voice Of Korea Season 2. E05 completed. Thông báo #238

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 4-4-2013 12:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Kam sa ham mi ta.
Ep3 hay quá luôn luôn. Có đoạn đầu Voice New thật là hài he he. Thích anh thượng sĩ hải quân quá đi thôi. đẹp trai như tài tử lại cao ráo phong độ hí hí. Đúng là đội bác Song mạnh gê.
Bên cạnh đó thấy Kang ta quả thật là một ng có manner tốt, rất lịch sự ôn hòa. Quả thật là k những đẹp ng còn đẹp cả nhân cách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 4-4-2013 15:02:44 | Chỉ xem của tác giả
phần thi của bạn Yoo Hee, kết thúc rồi bác Shin mới nhấn cho đủ Allturn =))))
chị Baek thật là ghê gớm mà=)) từ chọn Gil sang chọn Baek luôn.

Jae Il hát Free to Fly của H.O.T rồi chọn bác Shin mất tiêu làm anh Ta hụt hẫng =))

ss Baek hay bắt nạt bác Gil quá =)) tội nghiệp.

p.s: Mình cũng rất thích Free to fly ♥

Anh Jun Soo team Ta nhìn anh chị vậy mà là H.O.T'sfan dễ thương ghê chớ =)) chế lời bá đạo ghê=))

"Các Huấn luận viên ngủ hết rồi sao
Sao còn chưa quay lại" =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 4-4-2013 15:39:32 | Chỉ xem của tác giả
The voice Korea hay hơn The voice Việt Nam bao nhiêu

Nhìn giám khảo đã đủ mê ồi =.= {:301:}

Mình bị mê 1 anh mà k có nhớ tên

Bình luận

anh Kangta ngồi ở ngoài cùng bên phải phải ko bạn? ;))  Đăng lúc 5-4-2013 10:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 5-4-2013 15:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Ep 3 mới xem hôm qua hay ghê, thích bạn quái kiệt tóc ngắn mà chọn vào đội Gil ah
Cách xử lý bài hát lạ ghê, mắc cười, bác Gil nói mùi vị bạn ấy giống Kang Gary ah.
hehe, ko đẹp nhưng rất thu hút. Và bạn hát bài Rush nữa, nhá hàng từ ep 2 mà để đến
cuối ep 3 mới có phần trình diễn. Nói chung thích Leessang nên ai vào đội bác Gil cũng khoái hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 5-4-2013 15:49:11 | Chỉ xem của tác giả
Một sự thật ko thể phủ nhận là The Voice cùa Hàn thực sự rất tuyệt, từ khâu tuyển chọn HLV đến thí sinh, ko dựa trên ngoại hình, ko câu nệ bất kì điều gì, đánh giá đúng thực lực, thẳng thắn, Đặc Biệt Là KHÔNG SCANDAL...mọi thứ đều công bằng rõ ràng...thậm chí mình nghĩ VN chỉ nên tổ chức gameshow chứ ko nên tổ chức những cuộc thi vì toàn scandal...ảnh hưởng ko hay đến hình ảnh VN trong mắt bạn bè quốc tế thêm thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 6-4-2013 12:27:26 | Chỉ xem của tác giả

Ep 07

@Khoailiang-Tanvu Youtube

Nói chung tập này có mấy phần rất là cảm động :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 6-4-2013 12:54:27 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xog ep3, ấn tượng với bạn Kim Nam Hoon vì bạn ý cover Roly Poly rất hay, lạ, đặc biệt lúc hát cảm giác rất vui vẻ, thoải mái. Nói chung bạn ý về đội chú Gil là ổn. Nhưng mừ mình vẫn bị yêu chú SSH cơ, nhìn bác cười tủm tỉm mà tìm mình còn xao xuyến nữa là <3 Tập này kết nhất cái màn sexy wave của mấy HLV, nhìn mặt anh Kangta sao mà kute thế Còn chú SSH thì không còn gì để nói, xem cười lăn lộn luôn {:284:}
Đội HLV này rất được lòng khán giả, 4 người ai cũng siêu dễ thương mà tài năng thì khỏi bàn, mùa này The Voice lại thắng lớn thôi {:290:}

Bình luận

thấy ava của bạn là gió đông, bạn đang xem à? phim này Kangta sản xuất OST đấy bạn :)  Đăng lúc 6-4-2013 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 9-4-2013 15:46:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự bấn The Voice của Hàn nhá.
Giọng của mấy bạn thí sinh trên cả tuyệt vời.
Xem TV của Hàn thấy trình ghi hình, truyền âm thanh, hình ảnh của nhà đài họ tuyệt vời thật đấy. VTV nhà mình xem trên TV thì nản thôi rồi :)
Xem xong 3 tập rồi, thấy đội Kangta năm nay mạnh quá, toàn mấy người hát hay :)
Tiếp tục đặt gạch xem tiếp :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 9-4-2013 19:12:09 | Chỉ xem của tác giả
Preview ep 8

Team Kangta, mình không muốn 2 chị này đấu nhau tẹo nào :(( mình thích cả 2 mà. huhu

Đây là phần diễn của các coaches trong lòng Liveshow 1 năm ngoái a~~ ♥ Năm nay các coaches chưa diễn chung lần nào hết :((

@Mnet Youtube, @ Hoa Hàn Phi Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 9-4-2013 22:34:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ai xem xog ep 3 ùi cho mình hỏi vs
Bài hát của chú Shin phát ở fần thi của Ông bố ôm đàn ghita là bài j thế mọi ng
Mình mún nghe bản full mà k bít là bài j
Ai bít júp mình vs. Thx nhìu lắm :((

Bình luận

Bạn nghe xem có phải bài hát này không nè? http://www.youtube.com/watch?v=ytX9U-PYYXw  Đăng lúc 12-4-2013 09:45 PM
phải "I believe" không nhỉ???  Đăng lúc 10-4-2013 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách