Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: apple_luvbee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Ruan Saneha | Bee, Pim, Tang, Jieb

[Lấy địa chỉ]
131#
 Tác giả| Đăng lúc 3-7-2013 10:30:56 | Chỉ xem của tác giả

Hai ông bà này .Ông Luổng thật là cơ hội quá

Cái anh nhân viên kia sướng chết đi đc

nguồn:beenamthip.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
 Tác giả| Đăng lúc 3-7-2013 10:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Meet & Greet

nguồn:Bee Namthip Club
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
 Tác giả| Đăng lúc 3-7-2013 10:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
 Tác giả| Đăng lúc 3-7-2013 10:34:43 | Chỉ xem của tác giả
Clip buổi họp fan của Ruan Saneha đây

Rất đáng xem nhé cả nhà^^.
Đoạn đầu ko biết 2 vợ chồng ông Luổng tung hứng vs nhau cái gì mà mọi người cười ghê thế.

nguồn:beenamthip.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
 Tác giả| Đăng lúc 3-7-2013 10:48:16 | Chỉ xem của tác giả
ladymacbeth711 gửi lúc 25-6-2013 16:35
Ôi, nhắc đến mợ Eaung. Sáng nay tớ xem ep 19 thì thấy mọi âm mưu của mợ đều tan th ...

Tèn tén ten.Tớ đã về đây.Sr ấy vì mấy hôm nay tớ đi có việc tùm lum,giờ mới về đc.
Tớ đã luyện đến tập 20 rồi.Công nhận fim càng ngày càng kịch tính.Tập 19 ý nhỉ,cái đoạn đám cưới xem
ngộ thật.Chú rể lăn đùng ra ngất rồi cô dâu cũng ngất luôn.Mà tội cái cô người hầu của bà Euang
quá.Có vẻ như người càng già thì càng ko muốn làm việc ác nhỉ,tớ nghĩ vậy.Giống như cô Ee người hầu
của Chom và giờ đến cô này.Chỉ tội cho 2 cô là muốn quay về làm người tốt thì lại bị đối xử tệ bạc.Tớ cũng ko ngờ bà Euang rút dao ra đâm cô kia đâu,tự dưng thấy thương cô ý quá Kiểu này Chom với Euang phải chịu kết kinh khủng lắm rồi,hix
Mà đến đoạn này tớ mới cảm nhận đc chút cái gọi là tình nghĩa vợ chồng giữa ông Luổng và Chom.Tức là đến bây h mới có cảm giác ông này là chồng Chom và Chom là vợ ông này,chứ trước đây thấy 2 người này chả có tí cảm xúc nào cho nhau cả,mấy tập đầu tiên của fim ý.
Ep 20 có đoạn Chom với ông Luổng nói chuyện với nhau rồi cả 2 đều khóc rõ xúc động.Tớ đoán là ông Luổng kêu Chom dừng việc Chom đang làm lại.Chả biết ông ý đã nhận ra bạn Sook là con của Mali chưa nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 3-7-2013 11:18:31 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 3-7-2013 10:48
Tèn tén ten.Tớ đã về đây.Sr ấy vì mấy hôm nay tớ đi có việc tùm lum,giờ mới về ...

Dạo này tớ cũng kết bác Luổng, vì bác đã bắt đầu thông minh ra . Chắc là sớm muộn gì cũng bác ấy cũng biết hết thôi mà ^_^ Ep 21 hôm qua bà Ee đã ra đi cũng vì nhát dao của chị Chom (ồ, sao 2 bà người hầu die giống nhau quá hen). Bạn Muang thì bị bắt rồi, hwa xem preview ep 22 thấy pi Min nói với bác Luổng là bác ấy sẽ hối hận. Tớ đang hóng ep 22, mà tình hình thế này thì sáng mai mới có fim để luyện {:400:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
 Tác giả| Đăng lúc 3-7-2013 22:28:04 | Chỉ xem của tác giả
ladymacbeth711 gửi lúc 3-7-2013 11:18
Dạo này tớ cũng kết bác Luổng, vì bác đã bắt đầu thông minh ra . Chắc là sớm  ...

Tớ đang nghiên cứu ep 21,22 đây.Nghe ấy kể cô Ee cũng...đi luôn r` làm tớ lạnh cả người.Bây h là 10h30' mà tớ mới bắt đầu xem ep 21 thôi,hix
Công nhận càng về sau ông Luổng càng ưu tú hơn so với ngày trước.Hồi trc' ông này lăng nhăng làm tớ còn ko biết xếp ông ý vào bên tà hay chính nữa.Nhg giờ thì có vẻ tử tế đứng đắn lắm rồi {:180:}
Mà ep 19,20 tớ xem ko kĩ lắm,tại lúc đó đang có việc phải lo.Ấy có biết vì sao Chom lại muốn giết cô Ee ko,có phải vì cô ấy ngăn cản Chom hay vì cô ấy kể cho bác Luổng nghe chuyện của Chom?Tớ đang thắc mắc cái đó quá.Trông bạn Sook với cô Ee nhìn thấy Chom mà xanh cả mặt,thấy rõ tội đâu á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 4-7-2013 10:03:37 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 3-7-2013 22:28
Tớ đang nghiên cứu ep 21,22 đây.Nghe ấy kể cô Ee cũng...đi luôn r` làm tớ lạnh cả  ...

Theo như những gì tớ đoán ở ep 19 với ep 20, bạn Chom đem nhện theo người 24/24 hình như có ý muốn khử Sook (tại cái vụ đám hỏi ở nhà bác Mỏ bố của bạn Duang). Bạn Ee thấy thế nên mới ngăn cản, với lại về sau có nhiều cái bị lộ tẩy quá mà bạn Ee là người biết hết (vụ lộ tẩy đậm màu nhất là cái vụ ở ep 18 or 19 lúc mà Ee sắp xếp cho Mali với Sook gặp nhau, lúc đó bạn Chom mới té ngửa biết là Sook là con bác Luổng và bạn Mali) nên bạn Chom muốn khử Ee luôn =p~~~~ {:182:} Mà bây giờ hết nhện rùi nên chị ấy chuyển qua xài súng {:441:} Tớ vote cho độ ác vô đối của bạn Chom {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 4-7-2013 14:51:35 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 3-7-2013 22:28
Tớ đang nghiên cứu ep 21,22 đây.Nghe ấy kể cô Ee cũng...đi luôn r` làm tớ lạnh cả  ...

Ấy có xem ep 22 chưa {:159:} Tớ mới vừa luyện xong ep 22, thấy bạn Ming nói hết với bác Luổng rồi. Sau đó thì bạn Chom khuyến mãi cho bạn Ming 1 viên đạn. Không biết số phận bạn Ming ra sao nữa, hình như phim sắp đi vào hồi kết rồi T___T Cứ nghĩ tới chuyện fim hết là thấy buồn <<<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
 Tác giả| Đăng lúc 4-7-2013 22:38:01 | Chỉ xem của tác giả
ladymacbeth711 gửi lúc 4-7-2013 10:03
Theo như những gì tớ đoán ở ep 19 với ep 20, bạn Chom đem nhện theo người 24/24 hình ...

Tối qua tớ xem ep 21.Tối nay là ep 22.Ko hiểu sao tớ rất muốn để dành đến tối mới xem fim,mặc dù lúc xem vẫn thấy sờ sợ,hì.Tối hôm qua ý,lúc đấy phải 11h rồi,mọi người đi ngủ hết,còn có mình tớ ôm máy xem  Ruan Saneha.Tự nhiên có động "kịch" một phát làm tớ giật hết cả mình
Rõ tội cô Ee,thế là cô ấy chết ko nhắm mắt nhỉ?Khổ thân 2 cô ng` hầu thân cận của Chom và Euang.Tớ nhớ cái hồi 2 chị ấy còn trẻ,ông Luổng thì lăng nhăng hết chịu rồi nên 2 chị ấy chỉ có duy nhất 1 chỗ dựa chính là 2 cô ng` hầu.Lúc ss Euang bị mất con rồi hóa điên cũng là cô ng` hầu ôm ss ấy cùng khóc.Còn cô Ee thì khỏi nói.Ep 20 khi cô ấy mở nắp hộp thức ăn thấy con nhện nhg vẫn cắn răng thò tay cho nó bò lên,thế mà cuối cùng Chom vẫn giết cô ấy.Lúc đó tớ tự dưng ghét bạn Chom thậm tệ,vậy mà trước nay...tớ vẫn tự nhủ là Chom ko hoàn toàn ác,vẫn có thể hoàn lương,hic.Tớ đúng là đồ ngốc ngây thơ nhỉ Kiểu này chắc tớ ko chịu đc cái kết mất ấy ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách