Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yume91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Một Đời Một Kiếp, Mỹ Nhân Cốt | Mặc Bảo Phi Bảo (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-5-2013 20:59:04 | Xem tất
Mình rất thích MBPB đúng là tác giả đối lập với mẹ Phỉ mà, những tác phẩm xoa dịu những trái tim đớn đau vì ngược tác giả này viết truyện nào cũng ngọt đến tận tim, hắc băng mà vẫn thừa đường cơ mà hà hà
Truyện này có nội dung hơi lạ, trước mắt CST có vẻ như hơi lạnh lùng xa cách, đối với TN cũng chưa có ấn tượng gì cho lắm, đọc thế này tò mò chết đi đc, ko hiểu với những kí ức đã quên và còn lờ mờ nhớ của TN là những gì, nhưng mình ấn tượng nhất câu này của TN
Mình phải nhớ anh ấy

Mong chờ chương tiếp

Bình luận

Hóng manh, c thích ngọt ngào mà, ê áo chị đẹp hem :v  Đăng lúc 22-5-2013 10:02 PM
Hóng manh, c thích ngọt ngào mà, ê áo chị đẹp hem :v  Đăng lúc 22-5-2013 10:02 PM
đã hóng rồi =))  Đăng lúc 21-5-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-6-2013 22:20:57 | Xem tất
Ai bảo tầu cánh ngầm nào, vẫn có post bài hẳn hoi, post xong cô í lặn mất mấy ngày liền ko thấy đâu heheee
C10 hqua cô post muộn thì phải nên tí trc khi ngủ tôi sẽ ngâm ki'u 2c một thể, cơ mà tôi đoán tuy anh ko nhớ kiếp trc nhưng gia đình anh cứ như kiểu giữ mọi lề lối phong cách của cuộc sống kiếp trc í, đấy là tôi đoán thế.
Chứ làm gì mà ở kiếp này anh lại chẳng biết dùng đt nữa chứ, mọi thứ cứ bí hiểm thế lào ấy. Tôi đang tò mò ko biết sau này anh yêu đương thế nào, tôi thích ngọt thích sủng lắm lắm

Bình luận

Cô tìm lại đi, tôi ngoi mấy lần í chứ, 1 lần ngoi lên cô lặn một mạch gần tuần đấy hứ  Đăng lúc 14-6-2013 09:43 PM
cuối cùng cũng ngoi lên =)) anh không dùng đt vì anh cần liên lạc với ai ý ;A; quanh năm trong phòng thí nghiệm mà :<  Đăng lúc 13-6-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-6-2013 11:18:47 | Xem tất
Cứ lần nào mình nổi lên là y như rằng cô Du mất tích, thế nà nàm thao nàm thao hử cô Du
Tôi đang bấn anh Thần mà cô lại như thế huhuhuhu, từ giờ tôi chắc ko dám nổi lên nữa rồi
Chắc cô đang luyện luyện để khi nào trở lại là quăng vào mẹt tôi vài chương í nhể =)
Sắp đính hôn rồi, cưới rồi ở chung nữa ... hóng hóng quá đi mất, cái lão MBPB này rất biết cách làm mình bấn loạn, hồi đọc TTPH cũng dư lày ra ra vào vào nhấp nhổm ko yên
Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Bình luận

đi ăn chơi nhảy múa về nên đâm ra lười chị ạ =))))))))  Đăng lúc 16-6-2013 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-6-2013 21:53:13 | Xem tất
Du đã trở lại và ăn hại hơn xưa
Yêu thế, từ giờ mà mất tích là c ngồi khấn cho cô nóng mông
Nếu biết hiệu quả dư lày thì ngày gọi tên Du chục lần cũng xứng, yêu Du nhất, lần sau đi ọp sẽ ngồi cạnh Du ăn đậu hũ
Đi gặp dzai đã có gì tí phát biểu ý kiến sau nhóe

Bình luận

Đồ điên này *xông phi* tiếp *cào mặt*  Đăng lúc 16-6-2013 10:13 PM
đạp, lâu lắm rồi ko đc đạp, đạp phát nữa cho đỡ nhớ :v  Đăng lúc 16-6-2013 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-6-2013 10:42:49 | Xem tất
Uhm cô tắm cần thời gian như vậy

Oác dzai kiên nhẫn thế đứng dưới nhà nghiên cứu cái sự tắm của TN, 25' tắm lâu phết nhỉ, mình tắm chắc lâu nhất là 10' . Du ơi có phải vì ngọt ngọt nên nó cứ rề rà thế nài ko, c là c sốt ruột lắm í
Đọc TĐTK rồi nên cũng hiểu qua về Châu gia nhưng ở đây viết dzai cứ bí hiểm kiểu gì í ko làm chính trị cũng chẳng kinh doanh gì sất mà giàu dã man, bên kia là hắc bang đới nhưng anh vẫn chăm chỉ làm khoa học
Dù mệt nhưng lúc nào cũng cố gắng làm TN vui ấm áp quá

Bình luận

À tất nhiên c cũng thấy ngọt mà, ngọt chết luôn í chứ, ai bảo ng ta chờ ấy ấy c chong xáng lém  Đăng lúc 17-6-2013 07:28 PM
Gớm, chị sốt ruột đến chương ấy ấy chứ gì =)))) chưa có gì gì mấy nhưng em vẫn thấy ngọt í chị ạ :3  Đăng lúc 17-6-2013 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-6-2013 10:15:52 | Xem tất
Chap này ngủ chung nhà, rồi ngồi chung sofa nhìn nhau, cứ nghĩ là thấy cái cảnh này nó lỡng mợn kiểu gì ế, chap sau ngủ chung giường luôn nhá dzai ơi 14t học đại học rồi thì vụ vượt cấp kiểu này chẳng làm khó đc anh
Mỗi tội chị cũng hồn nhiên thế cho anh ăn sáng = bột cho trẻ 6 -12t, đêm hôm nằm đọc mà cười gần chết
Nhà mình có xu hướng thích ngược tâm ngược thân hành hạ con tim, truyện thoải mái nhẹ nhàng ngọt ngào dư lày sao chẳng có khách nhể, buồn buồn
Đêm2 lại ngóng Du cho mình gặp dzai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-6-2013 19:56:32 | Xem tất
Sao lại ngoại truyện, c muốn chương tiếp cơ Du ui, hôn rồi kìa, đang lóng mà em hạ nhiệt mấy lấc thế này
{:437:}{:437:}{:437:}
Duuuuuuuuuu úi đập đầu vào gối chết đây, trông bé nhỏ xưn xưn mà ác dã man
Hứ

Bình luận

chèn lên thì không biết sau này chèn vào như thế nào =))))  Đăng lúc 22-6-2013 08:25 PM
Bóp chết bà tg đê, cô chèn lên cho c chứ, đang lóng hic  Đăng lúc 22-6-2013 08:06 PM
đây là ý đồ của tác giả, không phải em :v  Đăng lúc 22-6-2013 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-6-2013 19:50:16 | Xem tất
Xưng anh em ko tình cảm hơn hả Du, sao lại thích tôi em hơn {:437:}
Chị chưa đọc chương mới, để dành đêm nhâm nhi cho nó lãng mạn =
Cơ mà vẫn thấy buồn mênh mang từ ngoại truyện, tình cảm đôi bên ko có chữ nào diễn tả mà vẫn thấy nó rất lắng đọng, đẹp và rất sâu sắc. Tình yêu toát ra từ bên trong tâm hồn của cả hai thì phải, chẳng phải nói câu gì.
Đơn giản chỉ là
Sắc thụ hồn dữ, tâm du nhất trắc

{:430:}

Sao đọc đi nghĩ lại vẫn thấy nó chẳng liên quan với nhau thế nhỉ: nữ mắt qua nam mày lại, tâm đầu ý hợp
Thơ từ của các bạn TQ thật là ngàn í {:436:}

Bình luận

Đc đc lót dép trc cửa nhà Du :v  Đăng lúc 25-6-2013 12:23 PM
sắp rồi chị ạ :v  Đăng lúc 24-6-2013 11:24 PM
Uh em hãi thật, nghe sao mà nó vi diệu, chả liên quan đến mình heheee, hỏi nhỏ sắp hun tiếp chưa em :v  Đăng lúc 24-6-2013 08:25 PM
em nói thật là em đi tra baidu thì thấy bọn TQ nó cũng phải đi hỏi nhau ý, baidu nó giải thích nội dung thơ là như vầy, còn em mù thơ nên chả biết dịch như nào :-ss   Đăng lúc 24-6-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-6-2013 12:39:22 | Xem tất
Anh là ai trong cuộc đời này, em nào biết anh ở đâu ? anh là ai phải chăng là thật {:434:}
Hê hê, anh càng ngày càng bá đạo í nhỉ, đổi quốc tịch con người ta 1 cách thần thông quảng đại, lại còn thành vợ hợp pháp bên Nga, xong lại còn định đổi luôn cho cả bố mẹ gia đình TN nhưng vẫn ngại nên mới chùn tay {:98:}
Khủng hơn là cái gì mà miễn trừ ngoại giao, cơ mà vẫn có khả năng bị trục xuất, nếu thế chắc cả anh chị bị đuổi về Nga luôn í nhỉ, c Bảo có vẻ thích nước Nga, chắc tại Nga nh hắc bang điển hình như Trình Mục Dương ế
Gia tộc thì giàu có nhưng ko kinh doanh cũng ko làm chính trị thì đích thị là xã hội đen roài, nhưng có lẽ anh định hướng sự phát triển theo 1 hướng khác, mình đoán thế
Êu Cô Du ới bg nó mới kịch tích tí nhể, sâu hót sâu hót í c chờ sốt ruột quớ {:414:}

Bình luận

cứ bình tĩnh chị ạ, hót họt gì thì có nhưng không có gì nhiều lắm đâu =)))  Đăng lúc 28-6-2013 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách