Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meiipan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ánh Dương Soi Lối | Khâm Điểm Phế Sài - KẾT THÚC | Ebook page 1 | UPDATE ngoại truyện nhỏ 3/2/2018

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-4-2017 21:35:43 Từ di động | Xem tất
Cảm ơn tốc độ vi diệu của tác giả, mình hồi hộp  ko biết HLN sẽ xử lý cái thai ntn. Cuối cùng cũng thở phào vì chị ko nỡ giết đi 1 sinh linh nhỏ bé, càng ko nỡ cắt đi sợi dây liên kết duy nhất giứa chị và anh Dương nhà mình. mong anh lên sàn từng ngày mà ko đc. Chưa gì đã nhớ a ấy rồi, mong gặp a ở chương sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-4-2017 06:16:46 Từ di động | Xem tất
Thank you bạn Chủ thớt,
: \1 T% a- r9 K+ |8 E) E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Từ ngày chị Nhã nhà mình biết mình có thai đến giờ, đọc truyện mà ko ngày nào mình ko tưởng tượng cảnh anh Dương đến và phát hiện ra đứa bé như thế nào, sẽ là lúc chị mang bụng bầu bự tay xách nách mang hay là lúc con hai ng đã biết bò biết chạy, gặp ai cũng đòi làm bab của mình. Thật sự thấy bối cảnh tác giả đặt ra rất mới mẻ và khiến đọc giả mong ngóng, thật ko thể đoán trước đc diễn biến sẽ ntn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; l. `1 g0 C0 j2 T0 r
Mong chờ ch 45 lên sóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-6-2017 16:39:57 Từ di động | Xem tất
Thanks bạn nhiều nha, đọc chương này mà thấy thương mẹ con chị Nhã quá đi, mong chị sớm gặp lại anh hoặc anh sớm có can đảm đi tìm chị.Maf hình như câu cuối hơi kì kì "Bũng chết rồi" hay là" Bố mình cũng chết rồi." góp ý 1 tý ko bik đúng ko nữa

Bình luận

Lỗi chính tả đấy ạ, cám ơn bạn nhắc.  Đăng lúc 1-6-2017 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-6-2017 05:41:29 Từ di động | Xem tất
Chắc cảm giác ko tìm mà có được, cô đơn tự nhiên được số phận nhỏe miệng nhìm cười rất là mới mẻ nhưng cũng đáng trân trọng đối với anh Dương lớn, bé Dương nhỏ càng về sau càng đáng yêu. Thanks bạn chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-6-2017 16:20:09 Từ di động | Xem tất
Lại có thêm 1 quý tử nữa sao?? Theo dõi truyện đã lâu mình ko hề thấy hụt hẫng khi mất đi những cảnh đuổi giết như quyển 1 và 2, nhưng mà tác giả vẫn khéo léo thêm vào tình tiết hành động chỗ này chỗ kia ở quyển hiện tại. Quyển 3 hay ở chỗ xây dựng tâm lý nhân vật nhí A Dương 1 cách chan thật , tình cảm mẫu tử và cha con cũng ko bị miêu tả mất tự nhiên. Cảm ơn bạn Meiipan

Bình luận

Cám ơn bạn đã ủng hộ. ^^  Đăng lúc 22-6-2017 06:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-6-2017 04:11:01 Từ di động | Xem tất
Mình ko biết nói gì hơn ngoài 1 lời cảm ơn, chúc hố khác của Meii cũng đông khách như vầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách