Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4317|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Soái Ca (Super Hero) - Bảo Uyên ~ Chúc Los iu quý sinh nhật vui vẻ, giáng sinh an lành, năm mới hạnh phúc ^^

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 25-12-2015 08:49:39 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Soái Ca
Bảo Uyên

Brought to you by V-zone

Translator: Yoshimura
Editor: Yoshimura
Timer: bjmbjmxjnh
Typesetter: Fox.
Encoder: ^BánhRán^
Designer: Atula1994 & SteelRose

Anh không hề nói những câu ngọt ngào
Anh không hề biết đáng yêu chút nào
Anh không hề  giống như em đã mơ

Nhưng sao lại nhớ anh đến thế này?
Nhưng sao lại nhớ cả đêm lẫn ngày?
Nhưng sao lại cứ nhắc anh mãi thôi?

Thì là con tim đã yêu rồi
Chẳng cần anh như chàng trai trong những giấc mơ
Chỉ cần mỗi khi bên cạnh trái tim không lạnh
Cả đại dương xanh trong mắt anh

Gần anh em thấy mình yếu mềm
Bàn tay anh luôn chở che em hỡi Soái ca
Thì dù nắng thôi chan hoà gió mưa nhạt nhoà
You're still my super hero

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +30 Thu lại Lý do
caseytn + 5 Tều bấm báo cáo kìa chị Bim *méc .
Thư-chan + 5 suýt nữa quen tay bấm báo cáo xếp .
Táo~ + 5 ngọt thế :v
los_angeles_20 + 10 Cảm ơn bạn
Atula1994 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 25-12-2015 08:52:08 | Xem tất

Happy Birthday to N.B.M.K

Chúc mừng sinh nhật Los hâm Los bếu Los hinh chẹp Los chu choe Los siêu moe của lòng iem
Giờ này ở bển vẫn là ngày 24 - chưa tới sinh nhật anh, nhưng thôi ngừi Việt xài giờ Việt
Em chúc vẫn cứ là đúng ngày à nha
Los thân mến~ Chúc Los hâm tuổi 24 ngập tràn niềm vui, tiện thể em chúc luôn Noel và năm mới bởi giờ ở bển chắc Los vẫn còn đang mừng giáng sinh đúng hem ^^ Chúc cho năm tới Los vui vẻ, thành công trong cuộc sống, học hành thiệc tốt, khi nào học xong đỡ bận lại quay về mua vui cho Bim như thuở nào nhen nhen nhen
Quen Los chưa được lâu, lại còn quen vào cái hoàn cảnh trớ trêu 1 người thì đang bán than kịch liệt với các sếp - mà theo như lời ai kia là Anh chỉ là team qua đường thôi, mà chưa thấy Leader nào nộp báo cáo cho BĐH mà bán than dữ dội đến mức đó, bài báo cáo mà hơn 3/4 là than thở kể lể khó khăn, thành tựu đạt được chưa đến 1/4 - làm người còn lại vốn sống trong thầm lặng đã quen nay đã phải chồi lên rồi bảo Có gì cần giúp cứ nói anh nhé, anh sẽ giúp đỡ hết mình. Và con bé lúc đó đọc được mấy dòng đó cảm động lệ tuôn thành sông luyên
Trong suốt quá trình tâm hự, chiện trò kiêm nói nhảm mỗi ngày Los đã chỉ em rất nhèo thứ, dạy em cách đào tạo gà dạy em cách trở thành ác nữ dạy em "Leader phải lạnh thì lính nó mới phục" Em biết ơn Los nhèo lắm Dạo gần đây Los bận học, lại còn học xa nhà, mỗi lần gặp em là lại bán than exams mới chả task tủng gì đó này nọ, cho nên em với anh không có thời gian nói chiện tâm hự nhèo, em nhớ Los nhèo lắm Los mau mau hết bận đi nha Los ưiii
Và cuối cùng, em vẫn hy vọng một ngày, được gặp anh N. B. M. K tại VIỆT NAM (xin nhấn mạnh từ Việt Nam )

À quên ko nói về cái bài này Ban đầu em định tặng Los mấy cái bài gì mà anh đau khổ anh yếu đúi gì gì đó của Chi Dân hay Minh Vương Khắc Việt hay gì gì đó Gu nhạc của anh chắc hợp Cơ mà em lại nghĩ sinh nhựt thì phải tặng bài nào đáng iu chút chớ Nên cuối cùng chọn bài này nè, lyrics cute chết đi đc ấy Mà bài này em làm gấp ý, vì quyết định thay đổi phút chót mà Thành ra hành hạ đám gà đứa nào đứa đó phải làm vội vàng Tội nghịp Cuối cùng chạ có ai enc gấp cho dc nên đành tự xử luyên =)) Bao giờ Los về làm encoder cho em típ nha

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
caseytn + 5 Sofi Ca của mẹ Bim
Thư-chan + 5 chưa rếp xếp nài =))
Táo~ + 5 Sao ko mời em :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách