Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhm.ptr_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Seo In Guk - 서인국 ★ Seo In Guk x Heartrider ~ Fall In Guk ★

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-8-2016 14:55:33 | Xem tất
Last day filming 38 TF
Cre to tinarkan@insta

Trong phim mặc dù đóng cặp với Choi Soo Young vai Sung Hee nhưng có khá nhiều fans ship cặp Jung Do Mi Joo.
Lee Sun Bin đúng là nhiều đất diễn và nhìn bắt mắt hơn, vai của cổ còn nhiều cảnh hơn cả SY nên bạn SY đang có vẻ ko vui, gỡ hết tag của 38 TF ra khỏi trang cá nhân của bạn

Gukkie ko quan tâm. I think

Bình luận

hehe, em coi mấy clip chị post trang trước đi, bao hài lun  Đăng lúc 5-8-2016 09:26 AM
Em thấy vai của SY nó mờ nhạt kiểu gì ấy :)) ờ e cũng ko qtaam :))  Đăng lúc 4-8-2016 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-8-2016 09:16:27 | Xem tất
bạn trai tui hôm nay ra sân bay lên đường đi Mông Cổ quay Law of Jungle

cre to instagram as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-8-2016 09:20:55 | Xem tất
Cùng tham gia có nàng Mi Joo / Lee Sun Bin của 38 TF.
Vừa work với nhau xong giờ còn đi rừng chung, dễ phát sinh tình cảm haha.

Cre to instagram and as tagged

Goodbye and have a safe trip, Gukkie!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-8-2016 09:22:27 | Xem tất

Wrap up party của 38 TF
Cre to tinarkan@insta

Có clip bạn í thổi nến mà lười up quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 10-8-2016 08:56:06 | Xem tất
Hôm qua mới coi xong 2 tập cuối của 38 TF. Phim này ko dành cho mí bạn thích chiện tình cảm, nếu ko coi kết thúc sẽ gào thét lật bàn  
nhưng mình OK  haha. dù sao cũng ko thích mí bạn ca sĩ đóng fin lắm. trước h chưa thấy bạn actress nào từ girl group singers lấn sân sang đóng phim mà diễn hay cả.

mà tội nghiệp nhân vật nam chính, phim gì ở tù năm lần 7 lượt, đến cuối vẫn phải ngồi tù

cre to baranblaq@soompi

thấy có cái article nói việc phim nên ra phần 2 - nhưng mình nghĩ khả năng này cũng khó.
nếu có thì Gukkie cũng ko đóng đâu. Cảm giác về cuối bản bị mệt, lối diễn có vẻ nhạt và làm như cho xong thôi. chắc vì schedule busy nhiều quá.

MV về Yang Jung Do, cái này thấy hay vì tính drama của nó

Chúc mừng Gukkie đã finish 1 bộ phim thành công nữa trong sự nghiệp.  

Bình luận

bây giờ chị ko có mood coi melo em ơi, mệt mệt :((  Đăng lúc 10-8-2016 02:06 PM
à chị rãnh thì xem sang The Good Wife thử. kiểu melo, khá hay. :D đến tập 10 rồi.  Đăng lúc 10-8-2016 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 10-8-2016 10:28:56 | Xem tất
U30 rồi đó nha, bớt nhí nhảnh đi nha bạn

cre flowerseo_@insta

cre as tagged

Bình luận

cái đó là mặt phởn pha ngố :))  Đăng lúc 10-8-2016 12:21 PM
mỗi lần lão cười chỉ thấy buồn cười vì cái mặt ngơ ngơ ất ơ của lão :))  Đăng lúc 10-8-2016 12:19 PM
người ta bảo có hạt gạo như này là duyên mà sao em chẳng thấy duyên của lão đâu :))))  Đăng lúc 10-8-2016 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 10-8-2016 11:20:02 | Xem tất
Reply 1997 của em Mào nà

Nói chung thời này mắt xếch rất dữ

cre instagram kana_inguk & kpop_kdrama

Bình luận

nhìn lại thấy đúng là..... xấu quắc :))))  Đăng lúc 10-8-2016 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-8-2016 11:45:45 | Xem tất
mình xây nhà ko thích chỉ post ảnh, nên thỉnh thoảng sẽ đa dạng nội dung cho nhà sinh động
-

Bài phỏng vấn này cũ rồi, từ 2014, trước khi đóng cả High School King.

Mình lười ko có thời gian dịch chi tiết, tóm tắt đại ý là bạn í thích đóng vai ngầu , bad guys hơn, mà toàn được giao mấy vai dễ thương tử tế
Dù bạn xuất hiện trong làng showbiz với vai trò ca sĩ, nhưng giờ nhiều người đã nhớ về bạn như là 1 diễn viên hơn.

khi được hỏi bí quyết thành công trong nghề dv của bạn là gì, thì bạn chỉ cười bẽn lẽn (sheepish grin)

hỏi lý do tại sao trở thành dv, bạn nói, khởi nghiệp với việc làm 1 ca sĩ thực sự khó khăn hơn tưởng tượng, có lúc bạn đã từng muốn từ bỏ, nhưng rồi trong thời gian đó cơ duyên đưa bạn đến với nghiệp diễn và nhờ vậy bạn tìm lại được cảm xúc với ca hát thông qua diễn xuất. bạn rất thành thật với cảm xúc của mình nhưng ko muốn kể cho bố mẹ về những hoang mang lo sợ đó.

người phỏng vấn cũng hỏi bạn có do dự khi dấn thân vào con đường làm diễn viên ko, bạn nói rằng khán giả có thể sẽ ko thích vai diễn của bạn, nhưng bạn luôn nghiêm túc với mọi thứ bạn làm và muốn thể hiện nó 1 cách tốt nhất. khi đóng vai béo mập thì bạn sẽ tăng cân, khi đóng vai ốm gầy thì bạn sẽ giảm cân, miễn là phù hợp vai diễn.

bài báo cũng đề cập đến khả năng nhập vai độc đáo của bạn, và bạn cũng thừa nhận thái độ nhập tâm của mình quá mức đến độ bạn ko còn là chính mình mà hóa thân vào nhân vật luôn, fans của bạn cũng ko thể phân biệt 1 Seo In Guk thật như thế nào khi xem nhân vật bạn diễn.

bạn thích đóng mấy vai quái quái như Joker trong Dark Knight [oh men, vai này ko dễ xơi đâu cưng].
Người viết nhắc tới chuyện người ta liên tưởng tới Leo Dicapro khi nhắc đến Seo In Guk, bạn cười, hỏi có phải vì bạn lùn [như Leo] ko? [bạn trai rất hay tự nhận mình lùn], rồi bạn bảo rằng Leo là 1 dv tài năng và bạn luôn hi vọng có ngày được gặp anh ấy.

nói về người bạn muốn hợp tác, Gukkie nói bạn muốn đóng phim của BK No Hee Kyung, vì lời thoại của bà rất lạ, ko theo lối mòn.

Nguồn bài ở đây nhé.

http://kpop.musictimes.com/artic ... uk-want-bad-guy.htm

Bình luận

đang chờ tin bài mới để làm cú nước rút :)) đăng bài 1 chỗ thôi đăng nhiều chỗ i xì sợ bị để ý sờ gáy :))  Đăng lúc 10-8-2016 12:27 PM
chị vô thớt phim đăng nữa. zí lại ít bữa phim mới ra dịch tin đăng ngoài kia nữa. Đuổi kịp trong vòng 1 nốt nhạc luôn :))  Đăng lúc 10-8-2016 12:23 PM
1 post phải cách nhau 1 phút mới được đăng. :)) có lúc nhanh tay nhấn đăng mà kites nó báo phải đợi làm em phải type lại. muốn lộn cái bàn =))  Đăng lúc 10-8-2016 12:20 PM
kiểu này thì làm sao đuổi kịp cấp gió của em -_-  Đăng lúc 10-8-2016 12:19 PM
huhu, post ảnh 1 bài chỉ 15 giây trong khi dịch bài và tin đến 20 phút =))  Đăng lúc 10-8-2016 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-8-2016 14:05:51 | Xem tất
nhm.ptr_ gửi lúc 10-8-2016 12:31 PM
chúng ta không nên bìn lựn nhiều, giả vờ nói chuyện tào lao để lên gió nào )))
...

Nếu trả lời kiểu này có bị coi là xì pam ko đây
mấy pic hoalala chị thấy lâu rồi, có cả clip nữa, fans tru tréo rú lên còn hắn thì đưa tay suỵt suỵt bảo im lặng, thấy ghét

chị thấy Gukkie đẹp trai mà, kiểu đẹp ko có ẻo lả như mí bạn nam khác, mà là lạ, khùng khùng, vừa cool vừa cute [đần đâu mà đần =.=]

chị thích  bạn í vì kiểu nam tính của bản. thích học võ. ăn ở thì bừa bộn, trang điểm make up rửa mặt này nọ thì rất lười, coi cái clip facial của bản ta nói shock hàng, tưởng mấy bước ghê lắm, ai dè, xịt cái chai tạo bọt sẵn, xoa xoa, xong rửa mặt là done bản nói bản ko thích mấy cái màn cầu kỳ phức tạp đặc biệt bạn í rất là galant, nhưng kiểu galant ý tứ chứ ko phải show up. nói chung , Gukkie là mẫu bạn trai vô cùng thú vị

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-8-2016 16:46:12 | Xem tất
nhm.ptr_ gửi lúc 10-8-2016 04:22 PM
Bạn nam của chúng ta về Hàn rồi kìa. Nghe đâu fans rình ngoài sân bay thấy có vẻ m ...

Vẫn chưa thấy ảnh sân bay
thay vào đó là vài ảnh của cái phim bạn Cameo bên Trung

"I love that crazy little thing"

cre to noenasignoe@insta

Bình luận

em thấy có nhón nhón kìa :))  Đăng lúc 10-8-2016 06:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách