Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Nobody Knows But Me (Like Love 2)/ Như là tình yêu 2 - Chỉ mình tôi hay/ 类似爱情2 只有我知/ Khổng Thùy Nam, Hoàng Lễ Cách/ Vietsub HD Uncut Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-12-2015 15:26:42 | Xem tất
Phần 2 này đúng là có kinh nghiệm hơn nên diễn cũng thật hơn, và hình ảnh cũng đẹp hơn. Mình đã đặt mua DVD nhưng nhất định phải mò vào đây, down phim, cmt ủng hộ Subteam.

Nhờ cái phim này mà mới rộ lên phong trào làm phim chuyển thể đam mỹ rộn ràng đến thế. Mà phải công nhận 1 điều, sao mấy ông đạo diễn chọn diễn viên phim chuyển thể đam mỹ thì hợp quá, cứ như là "đo ni đóng giày" ấy, hình tượng từ truyện ra đến phim nó hợp gì đâu , chả bù cho phim chuyển thể ngôn tình. Được dv nam thì hỏng dv nữ. Bộ ba đạo diễn-diễn viên Bằng-Thùy-Cách cũng chịu khó Fanmeeting nữa, coi mấy đứa nhí nhố cười muốn chết.

Cả phần 1 đến phần 2 này mình đều down về để dành trong điện thoại , lúc nào chán lấy ra xem mấy đứa

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-1-2016 08:22:20 | Xem tất
ta nói, cuối năm công việc bận rộn lượn qua lượn lại xem nhà mình làm sub chưa. chả thấy đâu, đến lúc có sub thì không biết. Hên xui thế nào hôm nay mò lên thấy có sub rồi là phải vào down liền tay, để tết có cái xem mới đc. Cảm ơn Subteam nhiều nhiều, mình thích sub từ hồi phần 1 đến giờ, nên phần 2 nhất định vào nhà mình mới down
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách