Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Kim Ngọc Lương Duyên / 金玉良缘 / Hoắc Kiến Hoa, Đường Yên

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 14:27:49 | Xem tất
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 14:21
ơ...em cứ tưởng ss post mấy cái vid của buổi họp báo cho em mà.. :((( em chả bik j cả ...

À, có, ss post 3 vid phía trên kìa, em kéo lên ròi nhấp vào nút play thì coi đc thôi em:)))

Gì mà vinh dự nghe ghê thế, ss đăng news hay đi mời mn lém, em kết bạn ss ròi thì nằm trong list friend, ss sẽ mời lun em mà. À nói nãi giờ chưa bít kiu em là gì. Nhà mình ai cũng gọi ss là Mèo hết^^

SS thường onl từ sáng đến chiều, nhưng sau 5h thì ko đc onl, giờ đó phải lo cơm nước cho cả nhà, tối cũng hok đc onl vì ba mẹ hok cho ôm máy suốt ngày zậy đâu, nên có gì ngày mai cập nhật típ zậy:)) Để coi sao, nếu nó hay sẽ sub, nhà mình đang thiếu người dịch tiếng Trung, ss chỉ dịch văn bản đc thôi, chứ dịch video thì ko nghe đc nên phải tìm người khác dịch^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 14:41:25 | Xem tất
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 14:36
ha ha ha em bik nhà mình gọi ss là Mèo từ lâu rồi nhưng mà em quên mất :) còn ss cứ  ...

Ý ss là em cho ss cái tên, có gì còn kiu ấy chứ:)) còn trong nhà nài thì ai cũng là anh chị em của nhao hết:)) Nhà mình thì cũng tàm tạm ròi, nói chugn trans Trung có 2 bạn nhưng lại đang bận thi cả ròi, trans văn bản thì có ss, trans Anh cũng có nhìu, nhưng đa số tin thì lại tiếng Trung mới khổ chứ:))

Em chỉ cần vui đc ròi, đâu cần phụ gì nhìu, tụi ss có khả năng thì làm thôi, mọi người xem vui vẻ thì mấy ss cũng thấy zui ròi^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 15:15:10 | Xem tất
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 14:54
Vâng vậy ss cứ gọi em là Mập đi... đấy là tên ở nhà của em ss Mèo à... :))
Em bik  ...

Ròi, thế thì kiu là Mập nhé, nghe dễ thương ha:))

Mới vào mà, từ từ sẽ wen thêm bạn thôi em. Mấy cái vid ss gửi thì từ từ sẽ có dịch sơ sơ cho em hiểu sau, chứ ko thể sub hết đc, nên đành chịu.

Vừa tung trailer Vietsub ròi đó, ss sẽ mời em vào ngay, chờ tí em nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 15:38:33 | Xem tất
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 15:33
Hi hi hi em đã xem cả trước khi ss nhắn cho em rồi...em cũng đang chuẩn bị nhắn cho ss ...

Thì zừa up lên là ss tha zìa up tin ngay, nhưng phải dịch ròi tìm hình dán cho đẹp, mới đem ra khu news mà tung hàng HOT đc:)))

à, cái kênh em nói ss cũng có follow, từ đó có nhìu vid về Hoa ka, nhưng tiếng Hoa thôi, tùy lúc mà ss coi có gì xem đc ho, như MV thì khỏi cần dịch, còn mấy thứ cần dịch thì lôi từ nguồi Sina sẽ sắc nét hơn utube:)

Nhìu khi ss cũng ước như em, nghe nói đọc hiểu tiếng Hoa thật tốt thì hay quá^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 15:46:15 | Xem tất
Đã có trailer Vietsub nhé

Coi xong càng mún xem phim ngay lập tức, hự hự >"< Chừng nào mới được xem phim đây chứ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 15:52:20 | Xem tất
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 15:46
Vâng nhưng mà sao cái kênh đó lại có nhiều cái vid rất là ...em cứ đang tự hỏi đấ ...

Đâu, thường thì các vid trên weibo up thì đều có trong kênh đó, ss làm biếng ko up thôi, và dùng link sina thì bên mình người coi đc, người lại ko, nên ss hay lấy từ kênh bạn đó. Chứ cũng đâu có vid nào quá riêng tư đâu nhỉ:))

ss cũng mún gặp anh 1 lần, nhưng mà chỉ mong thôi, ko gặp cũng ko sao, hay bữa nào em kiềm tiền bay sang Thượng Hải thử vận may đi^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 16:13:31 | Xem tất
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 16:11
sao lại đến Thượng Hải hả ss em tưởng đó là quê của Đường Yên??? mà Hoa Ca có  ...

CHài ai, Hoa ka tất nhiên ở Thượng Hải ròi em, ss kiu em tới đó thì ko lẽ kiu em đi kiếm Đường à=))) Hoa ka mua nhà ở Thượng Hải từ năm 2008 ròi, còn là hàng xóm cùng khu phố với Lâm Tâm Như cơ^^

Em đi TH ròi à, sướng quá, ss ko bít TQDN way ở đâu, nhưng TH có fim trường lớn nhất thì chỉ có Hoành Điếm thôi, nếu mùa này mà đi ngay lúc ổng đang way fim, vào đó thì tha hồ gặp:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 16:30:15 | Xem tất
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 16:19
chắc chắn 1 ngày nào đó em sẽ đi TH chuyến nữa vì bây h chưa có tiền ss à:((( k bi ...

Ko, chỉ là điều kiện ở đó tốt thôi, nói là LTN chứ thật ra có rất nhìu nghệ sĩ sống ở khu đó. An ninh đc bảo đảm tốt hơn các khu phố khác, ko sợ bị paparazi làm phiền ấy mà:))

Nếu em có đi TH thì nên chọn lúc Hoa ka đang đóng fim, cứ thể đi thẳng tới Hoành Điếm là thấy chả ngay, khỏi mắc công tìm^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 16:35:01 | Xem tất
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 16:32
ss à...hay khi nào ss đi cùng em đi đc k ss????chứ em 1 mình sang đó rồi lại còn tìm ...

SS cũng có bít đâu, nói thì giỏi chứ có wa đó bao giờ, 2 đứa đi chung lớ ngớ lạc nguyên bầy)))))))))

à, ss phải out dòi, em cứ rep đó, mai ss vào trả rép và 888 típ với em nhe

bái bai cưng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2013 09:36:03 | Xem tất
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 16:37
nhưng mà em mún gặp Hoa Ca quá ss... :(((( làm thế nào bây h????
vâng vậy ss out ạ :( ...

Chào em, ngày mới zui zẻ nhe:)))

À, mấy cái tin mới thì ngày nào ss cũng update, nhưng chủ yếu trên face đó em. Em có chơi face thì vào fanpage của nhà mình nhe:

http://www.facebook.com/WallaceHuo.VNFC

Vì nhìu khi có tin ngắn thôi, đăng trên đó cho lẹ chứ ko tha zìa đây^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách