Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MayU
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] AKB48 ♫ Our L♥vely Girls - Forever in Our Hearts ♫

Đóng [Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 24-8-2013 21:27:13 | Xem tất
anhkiu gửi lúc 24-8-2013 21:23
=)) còn ko ss fai lập profile chia thành từng cụm e sẽ hoc thuộc ui nhó mặt
mà cái nà ...

cái này chắc cũng hơi khó cho em đấy, nhìn pro5 xong vẫn quên như thường à, tại đông quá mà:)) thôi kệ cứ từ từ là được, mau quên cũng hay, ghi nhớ suốt cũng ko phải là một chuyện tốt:))

jiso gửi lúc 24-8-2013 21:23
thì đấy, dạo này làm chặt quá, tui sợ bị dính chưởng, khó khăn lắm mới trèo đc  ...

chắc cũng chẳng sao đâu, bà cứ làm đúng luật là được rồi, nói thật chỉ mấy bạn cmt ẩu quá mới tiêu à, tui thấy luật của kites vậy là dễ chịu đó, ít ra còn trông cái thread nó đàng hoàng, nhìn ko bị choáng bởi mớ teencode, hoặc ko dấu, đọc chịu ko ra.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 24-8-2013 21:30:39 | Xem tất
anhkiu gửi lúc 24-8-2013 21:28
=)) chuyện nhớ dc thì chắc kiểu thích lắm mới nhớ
cơ mà dần dần cũng tự mờ dần ss ...

uh, đúng là phiả yêu thích mới nhớ được ^^ ss cũng phải mất một thời gian mới nhớ được kha khá, ko nhớ hết tên, chỉ nhớ mặt, vì nhiều nàng dễ thương quá, hoặc vì một sự kiện gì đó mà khiến ss nhớ được cả tên lẫn mặt. Hi vọng tương lai sẽ nhớ được thêm một số nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 24-8-2013 21:35:20 | Xem tất
jiso gửi lúc 24-8-2013 21:33
tuôi hi vọng thế : )
teencode thì tui cũng chịu, thấy nhiều đứa ghi cái ngôn ngữ gì  ...

uh, nhìn cái đó chịu:)) nên cứ phải có luật cho nó đảm bảo mọi người đều đọc, đều hiểu. Thôi tôi ngủ đây, mai đi chơi nữa, bb bà nhé, sắp qua page 150 rồi đó, chúc bà may mắn

cthong7 gửi lúc 24-8-2013 21:33
Phải nói là quá nhiều nàng dễ thương đi chứ.
E cũng chỉ nhớ tên đc  ...

uh, đúng là rất dễ thương, ngoại hình thì miễn chê, càng ngày càng xinh, đương nhiên nó còn liên quan do cách trang điểm, ăn mặc nữa. ss cũng đang hi vọng sẽ nhớ thêm được một số nàng nữa, bb em nhé, ss ngủ đây

Bình luận

gnite devil cubi :)))  Đăng lúc 24-8-2013 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 24-8-2013 21:39:15 | Xem tất
Meo_Gia gửi lúc 24-8-2013 21:37
Em nhớ đc hết mẹt vs tên các bạn team A,K,B trước Tokyo Dome năm ngoái

Sau khi trộn,  ...

ss cũng thấy oải vì số lượng tăng lên một cách đột biến =)) mai mốt kiểu thành công ty có số thành viên nhóm nhạc + thực tập sinh đông nhất châu Á rồi lập kỷ lục guinness quá, có khi hơn cả nhà JE . thỉnh thoảng cũng có một số bạn vô cmt, luôn nhớ đến cái danh nhóm nhạc đông thành viên nhất thế giới =))

Bình luận

đc sách kỹ lục ghi tên rùi đó ss ơi !!!  Đăng lúc 24-8-2013 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 25-8-2013 19:46:08 | Xem tất
paradise_sone gửi lúc 25-8-2013 15:25
thật mình cũng không rành về J-pop nhưng mình nghe cũng kha khá về J-pop. Biết 1 số nh ...

Chào mừng bạn, tui mình vẫn đang luôn chờ đợi những ai quan tâm tới nhóm sẽ xuất hiện đấy. Nói chung thì hiện nay fan của akb, hoặc có lẽ nói những bạn quan tâm đến akb và các nhóm chị em còn đang rải rác quá, dần dà mọi người đều ngại ra mặt cmt luôn. Nên giờ thấy ai là mừng lắm, fan cũng có nhiều loại, nên đâu thể đánh đồng hết với nhau được, đừng căng thẳng về vấn đề này, cứ thoải mái đi ha, hi vọng nơi này sẽ giúp ích cho bạn phần nào trên con đường hiểu thêm về akb và ske:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 26-8-2013 10:08:48 | Xem tất
paradise_sone gửi lúc 25-8-2013 20:44
thật ra thì mình cũng hay lượn khu J nhà mình với bên AKB với SKE lắm. Nhưng do ngại ...

à, tâm lý chung mà, vẫn câu cũ, người có nhiều loại, fan có nhiều kiểu:)) chính vì thế nên nhà PJ48 rất hoan nghênh các bạn đến chơi với tinh thần thiện chí, trở thành người một nhà, gắn bó lâu dài càng tốt. Nhất là cộng đồng fan của akb, nếu lớn thì ko nhiều, nhỏ, hoặc cá nhân thì rải rác khắp nơi, thành ra càng khó để tìm hiểu, bởi chẳng biết phải tìm ai để chia sẻ cảm xúc của mình về nhóm.

Nhà lại sắp có dinh thự nên chúng ta càng phải tích cực thì các bạn khác mới về.
Quy định đơn giản thôi, cứ đúng rule của kites, vô đây bàn chuyện có liên quan tới gái đều ok hết, nên bạn cứ vô nhé, gọi mình là cubi ha, sn91=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 26-8-2013 10:18:48 | Xem tất
THÔNG BÁO

- Đã chuyển xèng cho các đồng chí rồi nhé:)) check phần tin mới.
- Xèng sẽ không đủ như thông báo, lý do là thuế là các đồng chí tự lo=)) địa chỉ không chịu trách nhiệm vấn đề này.
- Khi cmt vui lòng đủ 3 dòng nhé, mà chắc vấn đề này không còn to tát nữa nhỉ.

Bình luận

ss ới hỡi check mail dùm em đê =))  Đăng lúc 26-8-2013 10:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 26-8-2013 10:52:52 | Xem tất
THEATERnoMEGAMI gửi lúc 26-8-2013 10:36
Báo cáo đồng chí, bạn đã nhận đủ tiền (bị trừ 8 đồng tiền thuế )
Vì tình  ...

Cái nick nhìn thật rối rắm, cô otaku có vẻ rất mê cái tên này =)) cơ mà theo ý kiến của t thì nên chọn tên ngắn gọn dễ nhìn hơn đi =))
nếu mục đích chính là pro5 thì sao ko đặt kiểu PJ48_Pro5 vừa rõ chức năng, ngắn gọn nữa, cơ mà tùy mọi người =)) đó là ý kiến của t thôi.
Mục tiêu quần thì theo khuyến cáo của t thì nên dùng nick chính, vì xèng thôi là chưa đủ, tính cả bài post bà

@Mưa: ss đọc rồi nhé, nhưng bữa qua mệt nên chưa có ý kiến gì được, nay hoặc mai ss sẽ pm lại cho em

Bình luận

em lỡ lập thành Pr♥ject48 rồi [cái tk chung ó ss T.T]  Đăng lúc 26-8-2013 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 27-8-2013 18:38:46 | Xem tất
hoabinh56 gửi lúc 27-8-2013 17:15
chào mọi người, e thích PJ48 cũng lâu rồi, mà dạo này mới mò vào đây
cho e h ...

chào hoabinh, mò vô là tốt:)) đang sẵn lòng đón tiếp mọi người nè. Nếu có box, sẽ lập một số thread cho các nàng nổi bật trước, phụ thuộc vào nhân lực hiện tại. Bạn nào thích ai, chịu phụ trách thì sẽ lập, Yukirin thì hình như chưa có ai phụ trách thì phải á.

À, mình là cubi, sinh năm 91:))

Bình luận

sau này lập box nếu phụ được e sẽ ráng. Cố gắng ko để bị phủ bụi :)  Đăng lúc 27-8-2013 07:16 PM
e sn 95 :), mới thi đh xong nên đang trong thời gian rảnh  Đăng lúc 27-8-2013 06:53 PM
e sn 95 :), mới thi đh xong nên đang trong thời gian rảnh  Đăng lúc 27-8-2013 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 28-8-2013 21:09:06 | Xem tất
Meo_Gia gửi lúc 28-8-2013 20:41
Vắng như chùa bà đanh TT_TT

Mong Janken năm nay, mấy chị lớn, với mấy bạn đang đư ...

ss chẳng thích cái này, cứ có cảm giác nó giả giả sao ý :)) kiểu push là đưa ra, nhất là đợt janken vừa rồi, coi mà chẳng khoái tí nào. Nếu đúng là dàn xếp thì thật tội nghiệp cho các nàng chăm chỉ luyện tập, cơ mà cứ chờ xem, theo quan điểm của ss thì các single janken ko được hay lắm, cái 19 và bài vừa rồi của paruru, bài của chị già Mariko còn tàm tạm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách