Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Tình Nồng Trong Mắt | Nhĩ Đông Thố Tử (Truyện dịch) (Phiên ngoại 8)(Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-10-2020 21:36:17 Từ di động | Xem tất
#hếtchương40 2 anh chị vẫn vờn nhau như thường, suốt ngày cứ lấy "bé" ra trêu ghẹo không biết đến khi nào anh Dữ mới hết ám ảnh tâm lý để làm thật đây, chứ nhìn chị Mông thì chắc cũng nghẹn dữ lắm rồi btw anh Dữ với Bình An trò chuyện như đúng rồi luôn, 2 anh em hài hước quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-10-2020 18:45:49 Từ di động | Xem tất
#hếtchương43 cảm tưởng như Bình An là nhân vật phụ đỉnh hiếm thấy luôn đó, trời ơi anh Bình An phân tích tâm lý chủ rồi còn trao đổi suy nghĩ qua lại nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-10-2020 21:54:30 Từ di động | Xem tất
#hếtchương45 2 người hết cãi nhau rồi, giờ lại quậy nhau trên giường, hy vọng những ngày ở Ninh Tuy của Mông sẽ giúp bạn Dữ đỡ nhớ Mông hơn khi Mông về BK lại, nhưng mà có khi quấn nhau quá lại càng gây nhung nhớ mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-10-2020 23:10:35 Từ di động | Xem tất
#hếtchương48 tình cảm của 2 người đã gắn bó thêm được 1 nấc, nhưng không biết sẽ lại có sóng gì ập đến đập vào con thuyền của 2 người đây @@ thôi thì anh Dữ giành thời gian này để chuẩn bị đi, đừng bắt Mông dùng tay hoài nữa, tội Mông.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-11-2020 07:06:49 Từ di động | Xem tất
#hếtchương51 đọc mà thấy thương cho cả hai, vì quá chú ý đến cảm xúc của đối phương mà đè nén suy nghĩ rất nhiều. Hy vọng cơ hội trở lại Bắc Kinh làm cậu chủ nhà họ Lý sẽ khiến câu chuyện chuyển sang 1 hướng mới. Cận Dữ sẽ ko còn là Cận Dữ chìm dưới vũng bùn nữa mà sẽ là chàng trai tươi sáng mạnh mẽ biét bảo vệ vợ mình. Lẹ lẹ rồi còn sinh con, chứ bận Mông nhịn mãi rồi, tội bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-1-2021 20:02:45 Từ di động | Xem tất
#hếtchương53 2 thằng bạn mở miệng là kêu "thằng chồng ghen chúa" mà không biết chúa ghen + thấy mình không an toàn khi yêu DM đang ngồi kế bên để xem 2 ông bà giấu CK và TMT đến khi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách