Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-4-2013 23:08:15 | Xem tất

Ôi ôi ôi!!! bắt đền Run-man đấy đang đến đoạn cao trào nghẹn thở thì lại hết, mình bị bệnh tim đấy {:432:} {:432:}  thôi thì k xem được để mình tưởng tượng vậy chắc là a NTT phản kháng k lại tác dụng của "thuốc" đâu nhỉ rồi sau đó tình tiết diễn biến làm sao ta??? dạo này mình ngây thơ đột xuất heee{:438:} còn về phần bà TÔ NHU nữa bà này coi bộ còn ngây thơ hơn chị ST gấp trăm ngàn lần bà ấy tưởng dùng thuốc với a NTT là a ấy sẽ quay về và yêu thương bà ấy như ngày xưa à, suy nghĩ nông cạn, khập khiễng điều ấy chỉ làm cho a coi thường bà ấy hơn mà thôi.
Còn a DT nhà mình nữa thật đê tiện, hèn hạ, khốn nạn, vô liêm sĩ, bỉ ổi, biến thái, cầm thú chửi đã quá a là đang "mượn dao giết người" đây mà, thâm sâu thật chắc phải tu luyện nhiều năm mới đạt được cảnh giới đó nhỉ???.
Thanks Run-man và các bạn đã thực hiện bộ truyện này.

Bình luận

:P  Đăng lúc 4-4-2013 10:00 PM
Mình đập đầu vào gối thôi, Run-man yên tâm mình còn yêu đời và yêu a TÔN lắm hiii.  Đăng lúc 4-4-2013 03:57 PM
bình tĩnh nha bạn, đừng kích động đập đàu vào tường như thế :)  Đăng lúc 3-4-2013 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-4-2013 23:57:51 | Xem tất

Đôi khi trong một số trường hợp k cần phải dùng đến súng ống hay hạt nhân mà chỉ cần một hành động cũng đủ làm trái tim một người rỉ máu âm ỉ cho đến khi chết. Chỉ một tờ giấy siêu âm của bà TN cũng đủ nói cho chị ST hiểu tình yêu này phải chấm dứt ngay lập tức mặc dù chị vẫn còn yêu a NTT và một phần là vì chị k bao giờ mong muốn quay về bên cạnh ác ma DT nhà mình. khổ thân chị{:402:}
Ngoài trời đang mưa, mới vừa nghe xong bài Cát bụi của cố nhạc sĩ TRỊNH CÔNG SƠN lại đọc đến đoạn tờ giấy siêu âm của bà TN lòng càng bi thương k nói nên lời. Cầu mong những tháng ngày ấm áp sắp đến.
Thanks Run-man và các bạn thực hiện bộ truyện này tiến độ rất ok.

Bình luận

mưa tạnh, nắng sẽ lên, ấm áp ngay thôi :)  Đăng lúc 5-4-2013 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-4-2013 22:10:40 | Xem tất

Mặc dù đã chuẩn bị tâm lý trước vào ngày hôm qua nhưng đến khi đọc xong chap này tâm hồn mình lúc này tràn đầy cảm xúc. Thứ nhất là rất bức xúc về nam phụ NTT hết lần này đến lần khác a nói yêu chị ST nhưng đến những thời khắc quyết định lại thiếu đi sự quyết đoán, chị ST bị mẹ a đánh, nhục mạ ở giữa đường để biết bao nhiêu người qua lại khinh miệt thì lúc đó a ở đâu??? a lại đứng ở trong ô cùng bà mẹ và con nhỏ TN đang ôm a khóc lóc thảm thiết. Thử hỏi tình yêu mà a luôn miệng nói đang ở đâu, liệu nó có tồn tại k??
Thứ hai nếu a có yêu thì mình nghĩ tình yêu đó chưa đủ lớn, chưa đủ cao thượng để quên đi quá khứ của chị ST
Mỗi lần giận nhau, Nghiêm Trạm Thanh dù vẫn cố yêu cô, nhưng kỳ thực hắn rất để tâm đến chuyện giữa cô và Duật Tôn, vết thương quá sâu rồi, đã không thể cứu vãn.
. Sống với một người như thế lúc bình thường vẫn vui vẻ nhưng đến khi giận thì luôn đem vết thương của người ra để khoát sâu vào. Nói tớm lại từ đây a k phải là nam phụ mình thích nữa, tạm biệt a.{:154:}. Thanks Run-man và các bạn thực hiện bộ truyện.{:173:}

Bình luận

:) chia sẻ với cô nha, lần đầu đọc tôi cũng có cảm xúc gần giống cô.  Đăng lúc 5-4-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-4-2013 22:52:06 | Xem tất

Mặc dù hôm nay mình đã viết khá nhiều nhưng hiện tại vẫn còn khá bức xúc, ngoài bực nam phụ NTT cùng con nhỏ TN thì người thứ ba trong chap này mình ném đá là bà mẹ NTT, bà này dường như là hình mẫu tiêu biểu cho những bà mẹ thuộc tầng lớp giàu sang k cần biết con mình có thích hay yêu cô gái kia k chỉ cần biết môn đăng hộ đối là được. Điều đó làm mình nhớ đến chuyện tình của hoàng tử WILIAM và KATE của ANH QUỐC nó làm cho mình tin rằng trên đời này vẫn còn có tình yêu k phân biệt tầng lớp.
A DT lưu manh nhà ta luôn xuất hiện vào đúng giờ khắc chị yếu đuối nhất, chắc là a đứng quan sát lâu rồi nhỉ, dẫu biết a là kẻ đầu sỏ nhưng hành động a dang đôi tay ôm chị vào lòng vẫn đẹp làm sao. Một lần nữa thanks các bạn nha.

Bình luận

hì, cứ xả hết cho nhẹ nhõm đi :)  Đăng lúc 5-4-2013 11:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-4-2013 00:27:24 | Xem tất

Bạn Vulacxuyenha mà cứ đinh ninh là đã post truyện như thế này vài lần nữa chắc mình ngất vì hồi hộp quá. Mình k có ý trách bạn đâu nhé, đã là con người ai lại k mắc lỗi lầm chứ và mình cũng như thế{:437:}. Tại đang đến đoạn gay cấn ngày hôm qua thì lại hết nên mình hồi hộp chờ mong diễn biến tiếp theo.
Chap này càng ngày càng thấy nam phụ NTT khốn nạn, hèn hạ, nhu nhược tận mắt chứng kiến tình địch mang người yêu của mình rời đi mà vẫn k có bất cứ hành động gì?? vậy thì cái thứ tình yêu vớ vẩn mà a  luôn nói đang ở đâu???{:404:}
Trong trường hợp này mặc dù a DT lưu manh là kẻ đầu sỏ nhưng mình vẫn thấy thích a, a đã cho chị ST nhìn rõ thế nào là "tình yêu" chân thành của NTT. Vì thế chị cũng đừng nên luyến tiếc làm gì con người ấy, quay về bên cạnh ác ma DT nhà mình thôi nào.{:430:}
Thanks Run-man và các bạn đã thực hiện bộ truyện này nhé. Good night{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-4-2013 13:58:29 | Xem tất

Tối hôm qua mình chờ đợi mỏi mòn đến 11h30 vẫn chưa có chap mới đành phải ngậm ngùi, ngoan ngoãn leo lên giường ngủ, mặc dù ngủ nhưng vẫn nhớ a Tôn da diết.
Chap này mình xin ném đá con nhỏ TN, con này càng ngày càng quá đáng nó đã được đính hôn với NTT rồi mà vẫn cứ ghen. Định hủy dung nhan chị ST à, k có cửa đâu.. Còn a DT lưu manh nhà mình nữa a luôn xuất hiện vào những giờ phút gay cấn hết, hành động a liều mình che chở cho chị thật đẹp làm sao hiiii{:443:}. A lại còn làm cho con tim bé bỏng của mình thổn thức nữa chứ
Đã có anh che chở cho em
em ngất đây.
Kỳ thật, y lúc ấy đến tột cùng là vì sao lại kéo cô lại sau lưng, chính bản thân y cũng không biết nữa.
đây có phải là gần đến tình yêu rồi k nhỉ??. Thanks Run-man và các bạn thực hiện bộ truyện này nhé{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-4-2013 23:44:06 | Xem tất

Mình vừa liếc mắt nhìn đến hai chữ "THÔNG BÁO" mà tim đã run lên, cứ tưởng bạn Run-man drop truyện là mình buồn vô tận luôn đấy{:399:}. Tại dạo gần đây a DT lưu manh nhà mình đáng yêu quá nên mình sợ phải xa a mãi mãi, nhưng mọi chuyện vẫn tốt đẹp{:448:} hiiiii.
Không sao đâu bạn Run-man chậm một chút mà chắc, có truyện đọc là mình cảm thấy mãn nguyện rồi, nhưng xin các bạn đừng drop truyện nhé mình chết mất huuuu.
Con nhỏ TN lại định hại chị ST nữa à, con ác độc còn bày trò mang thai giả nữa đáng bị ném đá. Hai a, chị nhà mình coi bộ dạo này tình cảm tiến triển tốt nhỉ, ôi hạnh phúc hiiii. Chap này k thích bà MTT gì hết k  biết cố tình hay vô tình đẩy em mình vào tình huống khó xử nữa, ấ tượng k tốt
Một lần nữa thanhs Run-man và các bạn thực hiện bộ truyện này nhé, giữ gìn sức khỏe

Bình luận

À mình sorry vì quên chúc mừng. Chúc mừng nhà mình được gắn mác BÀI HAY nhé hiiii.  Đăng lúc 9-4-2013 11:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-4-2013 00:41:32 | Xem tất

Đang định ngoan ngoãn lên giường đi ngủ thì lại phát hiện bạn Run-man nhà mình vì ăn mừng mà lại đăng chap mới, vui thật{:161:}
Chap này mang đủ cảm xúc hết cái đoạn hai a, chị đi siêu thị mua đồ ngọt ngào k sao tả siết luôn càng ngày càng yêu a DT lưu manh nhà mình{:408:}. Đang vui lại gặp thằng cha nam phụ NTT, ông này càng lúc càng lộ rõ bộ mặt ích kỷ, đê tiện, hèn hạ. Yêu cái kiểu gì chỉ biết đến cảm nhận của bản thân mà k quan tâm đến nỗi đau của chị ST, yêu kiểu ích kỷ thế thì chị bỏ là phải. Tuy a DT lưu manh nhà mình cái gì cũng đáng ghét hết nhưng một khi đã yêu rồi thì ngất với a luôn , ai lại như thằng cha nam phụ khốn nạn này, bị a Tôn đánh cho là phải. Còn con nhỏ TN định hại chị ST à mơ cũng đừng mơ, lúc nào a DT cũng xuất hiện đúng lúc hết, yêu a quá.
Một lần nữa thanks Run-man và các bạn. Mình ngủ ngoan đây

Bình luận

:)  Đăng lúc 12-4-2013 07:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-4-2013 01:23:40 | Xem tất
rubaby gửi lúc 12-4-2013 23:28
truyện dài thế này chắc phải còn lâu lắm mới đến khúc trong văn án nhỉ...anh chị y ...

Hôm qua thứ sáu ngày 12, latop hết pin tính đem đi sạc để vào thăm a DT lưu manh bỗng cúp điện 5 tiếng đồng hồ ngồi đếm thời gian trong nỗi nhớ câm lặng huuuu{:432:} đến bây giờ mới bay vào được vui kinh khủng lại có chap mới nữa{:425:}. Chap này coi bộ dài thật tội bạn Run-man quá thôi cố lên bạn ạ vì tình yêu của a DT lưu manh nhà mình.
Nam phụ NTT kỳ này k còn cơ hội hàn gắn với chị ST nữa đâu nhé, điều này làm mình vui vì NTT k đáng có được tình yêu của chị ST. Thích màn a DT nhà mình ra tay vừa nhanh, gọn, lẹ, càng ngày a càng mặt dày cái vụ "kẹo thơm" hiii{:444:}.
Bà chị của ST cứ luôn ghen ghét, đố kỵ với chính em gái mình k biết trong tương lai gần có gây ra sóng gió gì k nữa? khổ bà này thật. Thanks Run-man và các bạn thực hiện nhé.

Bình luận

:)  Đăng lúc 14-4-2013 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-4-2013 20:39:54 | Xem tất

Đến bây giờ mà nam phụ NTT vẫn còn cố gắng hi vọng chị ST sẽ tha thứ và quay về bên hắn à?. Thật mặt dày còn hơn a DT lưu manh nhà mình nữa, lao vào nhà chị thề thốt sẽ k làm chị tổn thương nữa. Làm con nhà người ta tổn thương đến chết mà còn thề như thế nữa thật mặt dày khinh khủng. Đáng bị ném đá và k xứng làm nam phụ mà là nam phụ phụ phụ phụ chứ.
Anh không ngờ em sẽ chọn anh ta, nếu như không còn nơi nào để đi, anh sẽ giúp
. Không còn từ ngữ miêu tả nam phụ phụ này nữa. Chị ST k chọn a DT lưu manh thì còn cơ hội chọn ai nữa ??. Thanks Run-man và các bạn thực hiện, tối cuối tuần vui vẻ{:173:}

Bình luận

nam phụ này bị ảo tưởng kinh lắm, bệnh mãn tính luôn ý.  Đăng lúc 16-4-2013 09:42 PM
K đáng làm đàn ông nữa chứ quá hèn hạ, đê tiện, mặt dày.  Đăng lúc 15-4-2013 01:32 PM
nói thiệt cái anh NTT này thiệt là quá mất mặt đàn ông mà  Đăng lúc 14-4-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách