Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: phuongha109
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] ♥ Always love Monday Couple ♥ | Turn off the TV ~~ ♥ |

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-5-2014 13:51:40 | Xem tất
đây là đoạn Fancam mà fan quay dc khi miss mong nói i like gary ,thấy rất thú vị

The love-line between Ji Hyo and her fellow Running Man cast mate Kang Gary has always been a point of interest, and it doesn’t help that Ji Hyo always sounds so happy talking about her Gary oppa (what Korean females call a close, older male friend).

During an interview with xinmsn on Thursday, the bubbly actress was full of praise for Gary when his cameo role inEmergency Couple was mentioned: “It’s a very minor role, but he was very willing and I’m grateful for that. Even for the next drama or role that I’m involved in, I’ll be happy to invite him to be part of the production.”

Aw, but Gary barely got to bask in the praise for a day before he was knocked off his pedestal by Oh Chang Min, Jin Hyuk’s character in Emergency Couple.

During the fan meet, the host brought up this question: If Ji Hyo were to meet Chang Min in real life, would she date him?

The audience’s reaction was light-years faster than Ji Hyo’s – the chants of “Gary! Gary! Gary!” started almost immediately.

After a moment’s pause, Ji Hyo smiled goofily, repeating, “Gary? Kang Gary?”

“I like Gary…” she said, causing Monday Couple shippers to go into a full-on uproar. The actress quickly went on to douse the fire by adding, “…and I like Chang Min. I’ll meet Gary on Mondays, and Chang Min on the other days!”

Guess it’s Chang Min 1, Gary 0.

cre: DC

Bình luận

2 anh chị cứ làm cho shipper tim đập loạn thế này :)  Đăng lúc 17-5-2014 08:00 PM
nhiều lúc ss nghi nghi 2 người này! lão Gae đi và trả lời câu hòi thì câu trả lời sẽ là Miss mong và ngược lại! 2 người làm thế bảo sao fan MC ko mê mới lạ  Đăng lúc 17-5-2014 07:23 PM
ôi cute quá ss ơi :)))  Đăng lúc 17-5-2014 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-5-2014 21:15:38 | Xem tất
RM ep 196 monday couple !!!!

dạo này ss nhà bạo dạn ghê! không vừa lòng là đánh anh  liền, tội cho lão Gae quá

cre: Tumbrl
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-5-2014 20:34:53 | Xem tất
không ai có thể làm được chỉ có fan MC mới có thể làm dc như thế này!

cre: Twitter

Bình luận

fan MC quá bá đạo rồi ss ơi :))  Đăng lúc 29-5-2014 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-5-2014 22:42:56 | Xem tất
Fan MC cũng là một vị thánh soi bậc nhất của mọi thời đại,cũng như là có trí tưởng tượng phong phú nhất và có thể biết cái không thể thành có thể

cre: Twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-5-2014 20:06:34 | Xem tất
nói túm lại là lão Gae có hội tụ đủ các yếu tố cần thiết của ngố yêu cầu

và cái cách ăn mừng của anh Gae dành cho km nữ,và anh dành cho ss ngố

cre: twitter

Bình luận

yêu quá ss ơi, à mà ss ơi ss kiếm dùm e vài hình đẹp đẹp của ngố để e des ảnh ở page 1 nhà ngố được k, e k biết nên chọn ảnh nào nữa  Đăng lúc 31-5-2014 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-6-2014 19:30:18 | Xem tất
những momnet của Mc mà các fan chộp dc! tặng nhà MC thay lời cám ơn

ps: ko biết lão Gae đá bóng kiểu gì mà chấn thương mũi như thế,hèn gì miss mong quan tâm như thế

Bình luận

ủa lão bị thương ở mũi hả ss, e mới biết đó, chú Yoo đá banh cũng bị thương nữa thương 2 người quá :)  Đăng lúc 4-6-2014 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-6-2014 23:28:58 | Xem tất
ảnh gif của lão Ga trong  buổi FM ,và chơi trò chơi với fan nữ! thì .

bonus thêm vài tấm của Lão Ga nữa

cre: DC+Tumbrl

Bình luận

lâu ùi e mới thấy ss, dạo này ss bận thi ạ?  Đăng lúc 11-6-2014 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-6-2014 14:16:37 | Xem tất
hãy tìm 1 vật mà có chứa 2 từ M J

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-7-2014 15:16:07 | Xem tất
nhat.ha.1510 gửi lúc 28-7-2014 01:00 AM
Em ko biết viết rồi đăng ở đâu, đăng ở đây vậy. Phiền mọi người một chút!

Gửi  ...

Dear Hạ!!!

Như đã nói ngày hôm qua ! ss không muốn nhắc hay nói lại vấn đề đó nửa,vì nếu cứ nói qua nói lại như thế thì chắc chắn sự việc càng thêm phức tạp và hiểu lầm sẽ càng lớn hơn! mà trong khi vấn đề lại ko có gì gọi là quá là to tát ,để ss e chúng ta phải ngồi tranh luận và mất hết hòa khí và tình chị em tốt đẹp bấy lâu nay !

qua những dòng comment của em ss biết em là một cô gái rất bộc trực và thẳng thắng.và tính tình rất mạnh mẽ và rất cool ss rất thích .nói chung thì nhửng lời nói nhận xét của e dành cho JH ss biết tất cả  điều đó xuất phát là ý tốt chứ ko ý gì gọi là gato hay ghét JH cả!,tuy nhiên do tính em quá bộc trực và quá thẳng thắng của em ,khi nói những lời nhận xét trên và vô tình lại làm cho người khác cảm thấy ko thoải mái khi nói về JH như thế .biết rằng
"Yêu cho roi cho vọt, ghét cho ngọt cho bùi",
.tuy nhiên có những chuyện mà chúng ta không thể dạy dỗ  khuyên răn bằng những lời nói mà làm cho người khác  cảm thấy không thoải  như thế e ạ ! nhiều lúc chính lời nói nó làm con người ta cảm thấy đau hơn rất nhiều so với việc bị đòn roi nữa! .nói chung là tất cả những bạn ở đây cả ss và cả em nữa tất cả  chúng ta đều mến chương trình RM nói chung và Miss Mong nói riêng ,thì ai cũng biết và thấy rỏ những mặt hạn chế của miss mong là gì và măt mạnh của ss ấy  ra sao? và khi chúng ta xem chương trình RM ai ai cũng thấy hết ko chĩ mỗi mình em ,không phải mn vì yêu mến miss mong mà làm ngơ và không chịu chấp nhận những mặt rất tệ của JH trong chương trình.mà không nói .nhiều người nói rất nhiều nữa là đằng khác ,tuy nhiên em phải tự hỏi có những câu nói nhận xét chê trách miss mong làm cho ss và mn cảm thấy dễ chịu và thoải mái và rất tâm đắc với những lời nhận xét mang tính phê bình đó! còn ngược lại tại sao lời nhận xét của em làm nhiều người trong đó có ss cảm thấy ko thoải mái như thế!

ss nói ra lời này không phải ss chê trách hay dạy đời gì em cả! ss coi e như em gái nên ss mới nói như thế! thẳng thắng bộc trực là tốt ,tuy nhiên tùy theo trường hơp mà áp dụng !  nhiều lúc we cần phải tự hỏi là :"liệu lời nói thẳng này có làm người khác đau lòng hay thoải mái không ? cũng có thể em còn trẻ chưa đi làm nên cá tính và cách sử lý sự việc chưa perfect lắm hhehe!!! nên ss không có buồn hay giận gì em đâu ! ss hiểu em mà! vì ss đã từng trải qua tuổi trẻ như em ! có sao thì nói vậy! cứ nói toạt hết móng heo ra ,ko cần suy nghĩ hay coi thái độ của người nghe là như thế nào!

thôi coi như chuyện này bỏ qua đi  coi như ko có gì nhé! để ss và em khỏi phải lăng tăng nữa! ss và chủ thớt nhà MC này ko ai buồn gì em hết á ! còn ss maikaphuong thì ss nghĩ ,ss ấy cũng ko nghĩ nhiều đâu! em đừng quá lăng tăng mà gởi một bức tối hậu thư như thế này ,giống như là buột người ta phải lên tiếng ,ko lên là ko dc !
nếu mọi người mà ko nói ra để em biết, em sẽ nghĩ rằng mọi người ghét em ngấm ngầm,
. câu nói này quá đỉnh luôn! đang đi làm mà phải bỏ việc để viết trã lời cho em ,vì sợ em hiểu lầm nữa thì nguy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-7-2014 22:40:17 | Xem tất
phuongha109 gửi lúc 29-7-2014 10:15 AM
Vào ngày trời mưa rả rích này viết đôi lòng tâm sự nhỏ nhỉ abc đó mà.Thiệt ra mì ...

Hôm nay ss mới qua nhà của em ! thì  mới thấy đc dòng tâm sự của em ! nói thật ss ngày nào mà có lên kites

có 2 chổ ss lượn qua đó nhà ACE và 2 là nhà MC của em ! nhưng mà nói thật do chắc tánh ss giống tánh em

nhiều lúc vô nhà  MC mà ko biết nói gì hết !nên cũng ngậm ngùi đi ra!

thôi nếu em nói thế thì kễ từ nay ss sẽ qua nhà MC xây nhà và nói chuyện với em cho em đở tự kỷ một mình

không thôi em của ss chết già trong ngôi nhà MC này thì ko có dc đâu em nhĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách