Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanvuphi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Yêu | Loan (Hoàn - 04/02/2019)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 14-8-2017 20:21:02 | Xem tất
em vẫn thấy nếu nhứ VLT nói ra vài điều với LMM thì sẽ không sao.tình bạn của chị em phụ nữ đúng là bị kết thức bởi đàn ông mà. dù sao NPP mới là người đên sau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 15-8-2017 21:54:59 | Xem tất
em nghĩ sau vụ này, MM sẽ bị VLT trừng phạt vì tội không nghe lời cho xem. nhưng mà NPP em thấy thật đáng thương quá đí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-8-2017 20:24:33 | Xem tất
ha ha. LT thật sự đnag ghen rồi đấy. có gì về nhà từ nói nhé. cẩn thận nhỡ NPP đi lung tung thì sao quá nguy hiểm ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 30-8-2017 20:36:47 | Xem tất
chuyện gì đã xảy ra trong tối hôm đó, liệu NPP có làm gì không hay đang có nhạc hiệu chương trình thì mất điện. hóng quá đi. em mong VLT sẽ nói cho LMM nghe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 2-9-2017 23:52:35 Từ di động | Xem tất
Chắc là VLT có động vào NPP rồi. Nếu không sao NPP có thể được lên thành bạn gái hiện tại chứ. Nghĩ nếu về sau cả NPP cả ĐTQ cùng nhau hợp sức lại mà chả thể chống nổi MM thì hay lắm ý

Bình luận

may quá VLT giữ thân trong sáng =)))  Đăng lúc 5-9-2017 10:06 AM
Trời ơi, ko có, sạch nha, sạch nha.  Đăng lúc 4-9-2017 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-9-2017 20:17:41 | Xem tất
không biết MM có phải cháu ông của VT không nếu thế thì là chị em con chú con dì với VA rồi. sao lại có đoạn éo le vậy em nghĩ là nhờ có buổi hôm nay VA có thể sẽ biết VLT và MM mới là một đôi thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-9-2017 20:12:13 | Xem tất
có bạn nào đó ghen lắm lắm luôn ấy. chắc chắn sau bữa này MM vẫn thoát được một chút với lí do VLT đang bị nhà họ Vinh kia quây quanh bên canhju như ngôi sao vây quanh ánh mặt trời ấy. MM ơi hãy bồi dưỡng thật nhiều nhé. thằng bé kia nó đang ghe nổ dôm đóm mắt ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 20-9-2017 20:37:15 | Xem tất
khả năng VA đi theo sau định bắt gian đây mà. ả này siêu nguy hiểm, có thể sánh ngang với độ ỏng eo của ĐTQ ấy, chắc cô em này hết vai rồi chứ. sựu xuất hiện của em này chính là ngòi nỏ của sự thật ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-9-2017 20:22:52 | Xem tất
sắp có tiết mục ngược nhau ròi đây, sau 1 tuần chắc NPP shock lắm, không bao giờ NPP mới biets được sự thật chớ trêu này nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 22-9-2017 19:28:34 Từ di động | Xem tất
Sao bạn nào cũng mong có màn bắt gian ấy nhỉ. VLT mà ghen lên khi thấy 2 người thì sẽ như nào. VLT đủ thông minh sẽ không làm điều ngớ ngẩn đâu. Còn nữa có thể NPP biết VLT yêu LMM rồi. Có ai nhớ đoạn VLT say rượu rồi NPP rìu VLT không. Hôm sau LMM ngửi thấy mùi thảo mộc ý. Chaecs chắn lúc đó bạn tóc xoăn nói mớ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách