Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanvuphi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Yêu | Loan (Hoàn - 04/02/2019)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 2-7-2017 19:54:46 | Xem tất
VLT đã xuất hiện liệu có gặp được MM không? nghĩ mới chương 1 tập 2 thế này thôi mà đã ngược nhau chết luôn rồi. ha ha. không hiểu lí do gì khiến VLT đồng ý cho NPP làm bạn gái?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 8-7-2017 22:21:29 | Xem tất
dặn lòng để đến tháng 8 cơ mà chị cứ làm tim em nhảy liên hồi thôi, cô lên chương sau có được gặp nhau không hay chỉ là cái bóng hay là ảo giác thật. VLT ơi soa lại đồng ý làm người yêu của NPP chứ. huhu. hình như CAL đã nhân ra rồi nam phụ của lòng em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-7-2017 20:22:58 | Xem tất
MM xuất hiện rồi, cuộc đời của hai đứa lại bị ngược tiếp rồi. MM bh đã 27t rồi đã không còn yếu đuối như vậy nữa rồi. thấy MM không dùng đt cũng có lí vì nếu dùng sẽ bị LT tìm ra. chị ơi em bị ăn thính rồi phải biết bao lâu nữa mới có chương mới vậy chứ ((( đợi đén tháng 8 tháng 8 tháng 8. việc quan trọng phải nói 3 lần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 20-7-2017 21:46:38 | Xem tất
gặp nhau rồi, đã nhìn thấy nhau rồi. VLT đang đau lòng lắm quá đi. nhìn thấy người mình yêu ở bên người khác cho dù kẻ kia chỉ là phụ phụ thôi. chắc về sau NPP phải shock lắm khi biết bạn mình là người mà người mình yêu yêu đến quặn thắt tim gan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-7-2017 20:21:24 | Xem tất
từ từ, ngược từ từ, rõ ràng là VLT đang không vui khi biết TCT ở đó đêm qua. ha ha. ngược nhau tiếp đi. hai cái đưa ngốc này nhịn nhau 1 tí thì chết à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 29-7-2017 20:54:02 | Xem tất
thôi đi cô em NPP người ta đang nhớ MM của người ta đó đau mà còn sức ngẫm nghĩ đến em nữa, khoảng cách đó em không bao giờ với tới được đâu nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-8-2017 19:49:33 | Xem tất
VLT thay đổi là vì LMM, còn lí do vì sao VLT làm bạn trai của NPP thì có thể có gia thế, gia đình của NPP có thứ mà VLT cần vì NPP của đêm giáng sinh giông với LMM, nếu VLT yêu NPP thì đã không giữ đôi hoa tai ây rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 3-8-2017 21:09:28 | Xem tất
chuỗi hành trình dài ngược ngược ngọt ngọt, em tự hỏi nếu mà NPP biết chủ nhân đôi hoa tai kia là LMM là người mà NPP tin tưởng thì sẽ như nào nhỉ? có cho LMM ăn hành không? nhưng không sao VLT sẽ bảo vệ LMM nhưng em thấy cho đến bây giờ như lời LMM nói NPP là đoá hoa hướng dương. ít ra thì NPP hơn ĐTQ rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 9-8-2017 20:25:35 | Xem tất
yeah yeah. VLT sập bẫy rồi, MM sẽ đeo được hoa tại kia thui. nếu lúc đó đeo được lên thì xin chúc mừng VLT lại sập bẫy tiếp là bẫy tình. chúc mừng 2 đứa có thể yêu lại từ đầu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 10-8-2017 22:15:58 Từ di động | Xem tất
Oa oa oa. Hai đứa quay lại rồi. Không biết có điều gì xảy ra nhưng chie cần biết bây giờ đôi khuyên tai đó đã được đưa đến với chủ nhân của nó. Và hai đưa ngốc đấy đã bỏ bớt được cái tôi để quay lại bên nhau. Đoạn này làm em nhớ lại cái đoạn cuối tập 1 khi VLT nói MM ở nhat chờ nhưng người đến lại là ĐTQ đoạn đó em thấy đau lòng dã man luôn ý. Cho dù điều gì MM vẫn luôn mạnh mẽ xông lên tất cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách