Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Sun Li - Tôn Lệ (孙俪)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-7-2013 11:12:54 | Xem tất
aki129512 gửi lúc 19-7-2013 09:19
tôn lệ xinh quá!
mới bắt đầu xem hậu cung chân hoàn truyên có mấy tập thuh mà nghiền ...

Mình cũng vừa luyện xong bộ này và vì nó hay quá nên chưa ưng được bộ nào khác để mà xem tiếp cả. Trong lòng vãn còn nhớ film này dã man. Lâu lắm rồi mới lại xem 1 bộ film hay và trọn vẹn như thế, mà cũng chưa có film nào khiến mình khóc nhiều thế này, khóc tới sưng mắt luôn. Tôn Lệ đóng quá xuất sắc luôn, khiến cho người ta có cảm giác rất thật, có thể cảm nhận được niềm hạnh phúc của nhân vật cứ như mình là nhân vật đó luôn vậy. Để rồi khi sóng gió ập đến cũng là lúc nàng từ thiên đường bị đá xuống địa ngục của bất hạnh, mình cũng đau như Chân Hoàn vậy. Tôn Lệ sắp đóng film mới rồi, cùng đạo diễn với Chân Hoàn truyện luôn. Cơ mà giá mà biên kịch cũng là biên kịch của Chân Hoàn truyện luôn nữa thì quá tuyệt. Anh đóng vai Thập thất a ca là Lý Đông Học, giá mà ảnh đóng cùng film đó nữa thì tuyệt. Nhưng tin chỉ nói là Tôn Lệ là nữ chính với đạo diễn là của film Chân Hoàn truyện thôi

Bình luận

hi!thanks b đã cung cấp thông tin!  Đăng lúc 28-7-2013 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-7-2013 19:17:51 | Xem tất
Tôn Lệ được lên trang bìa một tạp chí Singapore

Source: news.xinhuanet.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-7-2013 19:21:16 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-8-2013 09:15:18 | Xem tất
Tôn Lệ ôm cún cưng tham dự hoạt động tại Bắc Kinh

Ngày 27-07, Tôn Lệ mang theo chú cún cưng của mình đến tham dự một sự kiện ở Bắc Kinh, ủng hộ hoạt động chăm sóc thú cưng

Tại sự kiện, Tôn Lệ mặc một chiếc váy ngắn màu trắng giản dị rất thanh lịch mà vẫn không kém phần sang trọng. Tôn Lệ tay ôm chú cún đích thân đến tham dự, bảo an vay quanh đông cứng. Hiện trường thu hút rất nhiều người xem, không ít các fans hâm mộ chen nhau để nhìn mặt thần tượng một cái, khiến cho giao thông ùn tắt một lúc

Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-8-2013 09:22:30 | Xem tất

News.xinhuanet.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-8-2013 09:28:13 | Xem tất

News.xinhuanet.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-10-2013 10:02:36 | Xem tất
Jolie_Valentina gửi lúc 22-8-2013 21:26
Tôn Lệ có một vẻ đẹp mà phải nhìn kĩ mới thấy rõ. Rất ấn tượng với chị trong vai ...

Vai này để người khác đóng sẽ ko ấn tượng như Tôn Lệ đâu. Lâu lắm rồi mới có nữ diễn viên gây dấu ấn mạnh mẽ như thế đối với mình. Chưa có film nào coi mà ám ảnh mình như film này, coi cảnh đau lòng nào là khóc cảnh đó. Đoạn Chân Hoàn bị hoàng hậu hãm hại , bị Ung Chính cấm túc Túy Ngọc Hiên rồi phát hiện sự thật rằng Ung Chính tốt với mình là do mình giống vợ cũ của ổng, suốt bấy lâu nay chỉ coi nàng như cái vật thế thân cho người vợ quá cố, coi đoạn này khóc sưng hết mắt. Rối khúc lên chùa bị 1 đám ni cô mất nết hiếp đáp đủ điều, bị hoàng hậu truy cùng đuổi tận,... Tôn Lệ diễn tả rất là chân thực, coi ko thể kiềm được sự xúc động. Về sau hồi cung thành Hi quý phi rồi nhìn khác hoàn toàn lúc đầu, ánh mắt sắc sảo, nụ cười đầy sang trọng và mưu mô, nhưng ko mất nét cao quý như lúc ban đầu. Tôn Lệ quá tuyệt, coi film này xong hôm nọ tình cờ coi được vài tập Cung tỏa châu liêm cũng nói về Hi phi, tò mò coi thử thì .. trời ơi đất hỡi

Bình luận

Mình ấn tượng đoạn Chân Hoàn bị sảy thai đứa con đầu tiên nữa. Tôn Lệ diễn quá hay  Đăng lúc 9-11-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách