Kites

Tiêu đề: [13.9](16+) Top12 thân hình sao trên Anan cuốn hút nhất. [In trang]

Tác giả: roshajoley    Thời gian: 13-9-2011 11:44 AM
Tiêu đề: [13.9](16+) Top12 thân hình sao trên Anan cuốn hút nhất.

Để công bằng với tất cả 12 người nên người dịch chọn ảnh bìa bạn Maki:">

Ấn phẩm đặc biệt năm nay của tạp chí Anan đã mời nam diễn viên-ca sĩ Ohkura Tadayoshi (thành viên nhóm nhạc Kanjani8) chụp 1 bộ ảnh khỏa thân nghệ thuật, tạo nên  cơn ‘chấn động’ trong cộng đồng fan.

Trở thành gương mặt trang bìa của Anan kèm theo loạt ảnh nude là vinh dự đối với bất kỳ ngôi sao nam nào và một số anh em cùng trong Johnny’s Entertainment với Ohkura đã nhận được vinh dự ấy trước đây.

Goo lại nhanh tay hỏi người hâm mộ xem số AnAn nào gây ấn tượng với họ nhất ? ( tất nhiên chỉ tính những kỳ có loạt ảnh nude của các ngôi sao NAM:">      )

• Hình ảnh minh họa chỉ là ảnh bìa. Nếu bạn là con gái và trên 18 tuổi thì bạn có thể tự tìm thêm loạt ảnh bên trong mỗi số

12. Tadayoshi Ohkura (JE- Kanjani8)(942 votes)
    –diễn viên, ca sĩ, nhạc công

11. Narimiya Hiroki (1089 votes)- diễn viên, người mẫu

10. Ikuta Toma (JE) (1353 votes) –diễn viên

9. Okada Junichi (JE- V6) (1453 votes)- diễn viên, ca sĩ

8. Akanishi Jin (JE) (1513 votes)-ca sĩ, diễn viên

7. Matsumoto Jun (JE- Arashi) (1780 votes)- diễn viên, ca sĩ

6. Kimura Takuya (JE-SMAP) (1975 votes)- diễn viên, ca sĩ

5. Darvish Yuu (2645 votes) –siêu sao bóng chày
    (chồng tarento Saeko)

4. Mukai Osamu (3847 votes)- diễn viên, người mẫu

3. Yamashita Tomohisa (JE- NEWS) (5193 votes)- diễn viên, ca sĩ

2. Tôi trong sáng chưa bao giờ xem bất kỳ số nào=.= (7873 votes)

1. Sakurai Sho  (JE- Arashi)(10672 votes)- diễn viên, ca sĩ

Còn dưới đây, xin gửi tới bạn bộ ảnh mà tay trống đồng thời là 1 trong 7 giọng ca của nhóm Kanjani 8- 'cậu út' Ohkura Tadayoshi đã chụp cho Anan số đặc biệt năm nay.

LƯU Ý: Tuy đây là một bộ ảnh nghệ thuật và cũng không quá hở hang nhưng các bạn GÁI nhỏ tuổi cũng chưa nên xem !

Source:Goo
    Vtrans: roshajoley@KST
    [Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Đừng ban nick em;P  Em vô tội :$ người nào chưa đủ tuổi xem mới là người có tội{:2_33:}
    Và xin nhấn mạnh đây là ảnh nghệ thuật T____________________T
    Chạy đi học nên ai có thắc mắc j thì cứ viết nhé :victory:

Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 13-9-2011 11:51 AM
    Xin cái tem.
    Chai sợ nàng rùi.
    Tẩm ngẩm tầm ngầm làm cái news comeback muốn giết chết fan gờ đây mà.
    Hình như "Rùa" mình "sáng trong" quá nên không có trong top.
    Ảnh của bác Kimura nhìn qua giống thằng Béo lúc râu ria xồm xoàm dã man.
    Phuphu...khuân vài cái về thôi.
    Tác giả: ♥SKY♥    Thời gian: 13-9-2011 11:52 AM
    SO HOT !!!!!!
    sao lại trong sáng nên ko xem những loạt ảnh anan nhể ? ;P
    mình thấy cũng đâu có gì là quá lắm đâu , thuộc dạng mở mang đầu óc mà :lol
    .....................
    bộ anan 2008 với 2011 của Thím mình xem đến mòn mắt rồi {:3_45:}
    bộ của Kame thì {:3_50:}..... cái đó mới đúng chất cho các bạn thuộc dạng " chong xáng " chiêm ngưỡng :lol
    bộ Jin thì {:3_58:}  
    của chú Kimura  , của Jun cũng đã kinh qua {:3_58:}
    bộ của toma thì chỉ xem ảnh ghép của anh với Thím :lol

còn thiếu nhiều quá :lol
    khi nào rảnh , phải mở mang đầu óc mới đc:lol

...............
    ss Chai:lol  bộ của Kame thì trong sáng thật :lol đẹp ko cưỡng nổi :lol

..............
    dán tiếp bị bạn Rô đầu độc loạt ảnh của Ohkura Tadayoshi{:3_47:}
    T_T Maki lên anan thì {:3_58:}
    Tác giả: foreverlove    Thời gian: 13-9-2011 12:02 PM

mod

ban nick đi

đây gọi là lưu hành văn hóa phẩm không lành mạnh ))))))))))))

sock cái tấm của anh Okada một
    sock cái loạt ảnh của bạn bên dưới mười =,,= làm mình xấu hổ quá đi XD
    Tác giả: karinedg_9x    Thời gian: 13-9-2011 12:24 PM
    Mới có vinh dự xem 3 bộ của Jin, Pi và Toma nữa thì phải Nói chung là đệp và nghệ thuật thì mình thích hết {:3_62:}

Ko ngờ là Rùa-chan cũng lên AnAn phải đi lùng thôi :">

Anyway bộ mới này của Tadayoshi Ohkura cũng rất đẹp :"> ko làm mình giật mình như 2 bộ của lão béo Baka và bạn Pi (dù mềnh thì thấy bt, chỉ giật mình vì... :"> )

Mà body anh Okada Junichi hot quá :O Hồi xem Tiger&Dragon nhìn ko ra *ngại* *chuồn lên gúc*

Ps: tớ chôm vài tấm :">

Tác giả: reaven_691    Thời gian: 13-9-2011 12:24 PM
    Á á á á{:3_43:}
    Lỡ tay click vào
    Hối cũng ko kịp á á á
    Tội nghiệp tâm hồn chong xáng của mềnh{:3_44:}

P/s: mấy tấm này để trong máy xem một mình thôi :">
          sao lại trưng bày hết giai nhà cho mọi người xông vào chặt chém thế này
    Khéo lại lên hót thớt =.= đầu óc fan gơ kinh dị lắm XD
    Tác giả: cool_cold    Thời gian: 13-9-2011 12:29 PM
    Cái này 18+ đi bạn ơi

)))))))))))))))))))))))))))))) máu mũi xịt từa lưa
    Tác giả: thangldld    Thời gian: 13-9-2011 12:30 PM
    Ảnh Yamapi cả Matsujun đẹp thế
    Các ảnh khác xấu mù
    Ảnh thêm ở dưới người lớn quá không đỡ được
    ai trẻ con thì đừng nhìn nhé
    Cái tít phải đề 19+
    Tác giả: Miaochan    Thời gian: 13-9-2011 12:31 PM
    Haizz, mình chưa đủ 18 nhoé
    Nhưng mấy cái thể loại kia.... mình coi hết rồi
    Không phải vì mình không trong sáng đâu =)), Mà vì cơ bản mình là con người yêu cái đẹp =))
    Em sợ nhất " hàng" của anh Mukai ấy =)) Mấy tấm thật shock hàng =)), Anh Jin chỉ thua anh Mukai cái tội anh Jin trông " đen" hơn thôi =)), Mặt anh béo trông siêu biểu cảm có điều vòng 3 không đẹp như anh vẫn tư hào =))
    Tác giả: Tofu    Thời gian: 13-9-2011 12:38 PM
    Chảy máu não toàn tập. Trước khi nói phải đính chính là em năm nay U25 ạh;P
    Đến là ko thở nổi với ông Matsumato Jun và Jin baka.
    Nhật có cái màn cho mỹ nam đi chụp ảnh tạp chí nude thế này. Hot thế ko biết. Ko biết sao nam Hàn có ko nhỉ?
    Nhìn mấy tấm này xong tự nhiên nhớ lại bữa hổm xem bạn Tiến Đoàn nhà ta ưỡn ẹo mà nổi da gà =]]
    Tác giả: Miaochan    Thời gian: 13-9-2011 12:56 PM
    Tofu gửi lúc 13-9-2011 12:38
    Chảy máu não toàn tập. Trước khi nói phải đính chính là em năm nay U25 ạh
    Đến là ...

em xin gửi tới ss 3 sao Hàn cho tới giờ em thấy trên bìa AnAn, =))
    Bởi AnAn tới giờ phút này em mới chỉ có khoảng 30 cuốn nên cũng ko biết chắc là thiếu ai nữa =))

Cre: Anan.mag

ảnh của An.an toàn ảnh NGHỆ THUẬT được thực hiện bởi các nhiếp ảnh gia hàng đầu =)) được An.an chụp là 1 diễm phúc to bự =)) sao lại có thể lo... " mất giá" được
    Tác giả: jjno1    Thời gian: 13-9-2011 12:58 PM
    Má ơi cái tụi AnAn toàn chụp ảnh 18 + của các zai , nhìn cái bìa mag thôi đã thấy hot rồi
    Ko hiểu xem nguyên cả bộ ảnh thì còn mất bao nhiêu cc máu nữa đây
    "Hư" nhất là bộ của Jin kìa @_@ , phụ huynh mà ngồi cạnh thể nào cũng tưởng mình xem tạp chí xxx;P
    Táo bạo quá , nhìn trong anime thấy bth mà sao xem ảnh người thật có cảm giác sờ sợ:o
    p.s: ngắm lại thấy thân hình sao nam Nhật đẹp quá , tại cơ bản mình thik con zai ốm ốm , ko thik cơ bắp múi miếc , gầy mới đẹp ...chẹp chẹp
    Tác giả: icepham89    Thời gian: 13-9-2011 01:30 PM
    Ôi có cả tạp chí kiểu này cơ àh, thích quá nhỉ. Ở VN mua như nào các bạn nhỉ
    Loạt ảnh của bạn Ohkura Tadayoshi đẹp mà, show body khác đẹp và đôi mắt hút hồn... sexy nhưng ko thô kệch. Nói chung là xem cũng thích
    Hic, bạn nào nhắc đến Tiến Đoàn nhà ta quả là làm mình phát sợ thật, anh í cũng có body đẹp nhưng ảnh của anh ấy toàn show "hàng", và biểu cảm cực kỳ ... horny sr mình ko có từ nào khác để diễn tả.

Tác giả: pthustt2    Thời gian: 13-9-2011 01:48 PM
    hờ
    lần thứ 3 hay 4 ta vào thớt này ý nhể, chả nhớ.
    lần 1 : tòm ò, click vào xem ,tranh thủ quảng cáo ,đằng sau có 2 đứa em + 1 bà chị, 1 18t ,còn đang đi học cấp 3 :">
    có việc nên k ngồi coi đc trọn bộ :">
    lần 2, xem trọn bộ
    lần 3, vào đọc comment,chưa kịp rep , tại thẳng em đứng ngay sau, nó cũng đang học cấp 3 , tại muốn giữ gìn hình tượng bà chị hiền lành trong sáng ngoan ngoãn nên ... tắt màn hình ngay khi đi ra ngoài, cấm k cho nó sờ vào máy tính ... dù đã tắt web :">
    lần 4, lần này, mới vào comment đc .
    ta k thích ảnh nude của mấy zai cho lắm, quen nhìn người ta múi miệc đủ cả, rõ ràng, bên này ...chả dám nhìn kĩ coi có múi nào k .căn bản, ta cũng giống bạn nào đấy ở trên ,cơ bắp quá cũng nản * dù thỉnh thoảng ta vẫn nhìn thấy  thằng em cởi trần & thắc mắc trong đầu : sao nó chả có múi nào* :">
    ta thích mấy ảnh nằm trên giường ý, đẹp hơn mấy ảnh kia, có cái ảnh cái khăn trắng thì phải, ta cũng thích cái đấy, còn lại ...
    thề, ta nghĩ trong sáng, k đen tối * dù đã cố sáng trong :"> *
    Tác giả: ChuChi    Thời gian: 13-9-2011 01:57 PM
    mình thuộc no.2 "chong xáng" chưa xem bộ nào hết =))
    mò vào đây là hết chong xáng rồi =))
    bắt đền Rô tung hàng Tacchon lên nhá =))
    *mà thực ra là rất cảm ơn =)) xem xong ảnh Tacchon có nhã hứng đi tìm mấy bộ khác =))*
    Tác giả: p14111995p    Thời gian: 13-9-2011 02:04 PM
    ôi trời ơi
    cái gì thế này
    em thấy 16+ nên cứ bay vào
    té ra cái này dán nhầm mác rồi , 20+ mới đúng
    giờ đầu em toàn là...
    bắt đền chủ thớt đấy
    Tác giả: heoconmapthulu    Thời gian: 13-9-2011 02:15 PM
    Nóng bỏng cả mắt mình

:lol :lol :lol :lol :lol :lol

Trở thành gương mặt trang bìa kèm theo loạt ảnh nude là vinh dự đối với bất kỳ ngôi sao nam nào và một số anh em cùng trong Johnny’s Entertainment với Ohkura đã nhận được vinh dự ấy trước đây.

Thế mà trước giờ mình cứ nghĩ là chụp ảnh nude nghệ thuật ở một số nước  Á Đông như Nhật, Việt, Hàn sẽ bị dân tình ném đá lắm ;P;P;P không biết là được hoan nghênh như thế này. Cơ mà dù nhìn bỏng mắt thật, nhưng vẫn không thấy bậy bạ hay séc xì :Q :Q :Q Chỉ thấy là ảnh đẹp đó chứ :lol:lol:lol

Tác giả: Poo    Thời gian: 13-9-2011 02:26 PM
    Lăn con chuột xem từng hình mà mắt cứ O...O mồm Aaaaaaa {:3_41:}

Quyến rũ chết người, may mà mềnh 16+...+++ {:3_48:}

Bạn chủ thread đầu độc mọi người nha {:3_62:}

Tác giả: Maniac    Thời gian: 13-9-2011 03:04 PM
    nhờ phước "ai đó" up album AnAn special collection lên FB mà ngày nào mình cũng đc ngắm zai ăn mặc hớ hênh ))) nên giờ nhìn lại (nhất là chỉ có ảnh bìa :"> thì cũng thấy hơi xao động chút thôi chứ ko còn phụt máu hay gào thét như hồi mới coi nữa ;P
    trong số các bộ feat chị Tây thích bộ của Jin béo nhất, mẫu đẹp, màu đẹp, mà trông rất "thật" do lão béo chỉ chăm chăm "..." với ngta chứ ko thèm nhìn thẳng vào ống kính làm dáng như mấy ông kia, nhất là ông Mukai í, mất cả hay :">
    mấy bộ solo đẹp hơn nhiều :X:X:X nhất là bộ của Rùa
    T^T

hay của Pi 2011, của Toma *chỉ lên trên poll* với cả Ryo :"> mấy tấm của lão Ryo mình thề là dù có cắt hết từ cổ trở xuống để lại mỗi cái mặt mình vẫn thấy sexy :">

mà gần đây fan JUMP cũng bắt đầu đoán già đoán non bé nào sẽ được lên thớt trong tương lai ) và với tình hình bo đỳ như hiện nay Keito với Gấu là sự lựa chọn hàng đầu ))

pi ét: chỉ lên số đặc biệt mới bị lột thôi chứ AnAn bình thường các anh vẫn mặc đầy đủ quần áo, "trong sáng" lắm ;P phải tội dưới con mắt của fan gơ thì dù thế nào vẫn là "mơi" cả
    mà mấy tấm bìa còn kín chán so với cái ảnh được hân hạnh trưng nguyên 2 trang báo ấy :">
    Tác giả: Tofu    Thời gian: 13-9-2011 03:26 PM
    @cool_cold: ờh! đúng là kaname-sama đó bạn

Tò mò quá nên chạy lên bác Góc gồ sọt ra xem. Xem loạt ảnh của lão Jin-baka xong! Bỗng dưng muốn khóc :'( cả cái lão YamaPi nữa
    Có nhìn thấy một vài zai Hàn tiêu biểu chụp cho tạp chí này. Jae Joong cũng thấy. Có cả 5 zai nhà Shinee nữa NHƯNG toàn quần áo đầy đủ hoặc ko có cô nào để ôm cả ;P Có ít thì mình nhìn thấy có bạn Jung Min của SS501 có cởi phần trên.
    Ohkura một mình công kích luôn nhỉ? ko cần có em nào hỗ trợ hết
    Tác giả: reaven_691    Thời gian: 13-9-2011 05:03 PM
    Bộ của Rùa đẹp dã man {:3_59:}
    Trắng trắng tròn tròn, sẹc xy nữa chứ
    Mà số mình hẩm hiu, đi tìm bộ ảnh của Yamapi trước nên bh hết dám xem những bộ khác rồi =.=
    Thử xem của Jin phát nhờ{:3_60:}
    Tác giả: keijae    Thời gian: 13-9-2011 06:15 PM
    không tin được số này chút nào ha

Tác giả: roshajoley    Thời gian: 13-9-2011 06:57 PM
    Mình chả ham hố nhé:">

Mình còn khoái bộ của bạn maki xinh đẹp mà mình lấy ảnh bìa làm hình minh họa đầu hơn cả mấy bạn nam ở dưới

Vì hồi ấy Maki tóc ngắn tomboy lại dc cái 'trc sau như 1' vậy mà nhân dịp phát hành photobook S, nàng chụp luôn 1 loạt ảnh cho Anan nhìn thật là nóng bỏng=P~ Ngây ngất !!!!!!!!!!!!!!!!

Còn 12 vị trí này thì mình thik body của bạn Darvish Yu :">
    Vâng hotboy bóng chày nhưng lại mang chiều cao lý tưởng, body của 1 siêu mẫu và gương mặt của siêu sao điện ảnh

Tội cái là bạn lại lỡ làm chuyện dại dột vs Saeko bé bỏng ( mang tiếng bằng tuổi bạn nhưng bé hơn bạn rất nhiều và phải kết hôn khi còn chưa hết teen và tiếp tục sự nghiệp siêu sao thể thao chứ ko ảnh hg j

Chỉ tiếc cho Saeko lúc ấy đang là sao teen đang lên thì lại đi bồng thêm đứa con

Nhưng tiếc là vì ko dc xem phim của  Saeko thôi chứ chị ấy vẫn nổi tiếng vs tư cak một bà mẹ trẻ xùy tin, một người mẫu chân ngắn nhưng vẫn bận rộn cv, một tarento đa năng và đặc biệt là 1 blogger đình đám

Dù vs m thì Darvish Yu và Saeko vẫn là đôi đũa lệch về ngoại hình nhưng 2 vợ chồng đúng là 1 couple dễ thương

Còn về bộ ảnh bonus bạn Tacchon lên anan

Định post từ hôm có báo ra mà cuối cùng lại ngại ghê:"> Nên hôm nay trah thủ post luôn cho ai chưa xem

Đấy. H biết dc đầu óc đen tối của các chị em ( chc có 1 vài anh em nữa
    Thấy cái j lq đến zai vs body là nhảy vào xem ngay

Người viết ko có tội nhé

Mà trong khi mình ngáp lên ngáp xuống ở mấy cái giảng đường (ko có anh 6 múi nào) thì có những ng ngồi nhà di lên di xuống em chuột rồi ngồi cười tủm tỉm thế này đây :o

Tacchon (tức Ohkura Tadayoshi): Thanx em Rô đã 'lăng xê' body nửa múi tập vội 1 tháng để lên báo của anh Tập xong chụp xong rồi lại đâu vào đấy Lại ăn như con lợn tiếp thôi vì đằng nào cũng mang tiếng ăn như lợn từ ngày bé thơ vào JE rồi

Lần nào nhìn cái gif này cũng thấy như Tacchon đang muốn nói 'thanx Rô' :">

Còn bạn  KEI:

Bạn Keita mà nổi tiếng thì người ta cũng cho bạn lên anan bạn nhỉ :'(
    Mấy năm bạn tập luyện body rồi mà cứ ko dc khoe ...phí phạm của trời quá .....chả nhẽ có mỗi bà aya dc ngắm và thỉnh thoảng fangirl dc nhìn ké do anh nổi hứng tự sướng ???

Tác giả: lucky4u    Thời gian: 13-9-2011 07:04 PM
    Nhiều tấm hình nhìn đẹp thiệt
    Nhưng có một vài tấm chẳng dám nhìn nữa:lol
    Cái news này chắc phải đưa vô thư mục riêng quá. hj, chứ đăng lên rồi mà bảo 16+ thì các em nhỏ càng tò mò vô xem nhiều hơn thôi;P
    Tác giả: adam77    Thời gian: 13-9-2011 07:08 PM
    đầu độc tâm hồn trẻ thơ quá  
    cũng may mình ko còn thơ nữa  {:3_41:}
    Tác giả: Linhanh    Thời gian: 13-9-2011 07:09 PM
    Sho số 1 sao XD
    Vượt mặt cả Mukai mí cả chú Kimura sao
    Sho hot vầy ta, thế mà xem mấy show của Arashi thấy toàn bị dìm hàng ko à =))
    Mình thì vote cho Mukai cơ, cơ mà vẫn mún thứ 2 là bạn Sho, thứ 3 là chú Kimura đó
    PS: Bó tay vs cái vị trí số 2 =)))
    Tác giả: pthustt2    Thời gian: 13-9-2011 07:10 PM
    thấy Rô vào, tưởng Rô thêm ảnh :"> mừng hụt :">
    nàng ơi, có cái bxh nào cho nữ k ? ảnh mấy zai này, ta k dám coi lại :"> ,k dám nhìn kĩ , nhìn sơ cũng ... rùi
    ảnh nữ ta còn coi kĩ đc chứ ảnh mấy bác này ,ta chịu , mấy nghệ sĩ K mà nude thì ... ta k dám tưởng tượng đâu , k đẹp đc , k phải vì biểu cảm của mặt mà là .. mất cân đối về thể hình ~~ , 6 múi chỉ show nửa người trên là ổn, còn thì k ổn tẹo nào * 6 múi, ta nghĩ linh tinh + xa xôi hơn cơ ~~ *
    nếu đc vote, ta sẽ vote cho số 2 + bonus : trước khi đc gái nhà đầu độc :">
    @ cold : thấy chữ đỏ, đang định nhắc nhở, thấy tên .... * cười *
    Tác giả: soufuren    Thời gian: 13-9-2011 07:11 PM
    Maniac gửi lúc 13-9-2011 15:04
    nhờ phước "ai đó" up album AnAn special collection lên FB mà ngày nào mình cũng đc ngắm ...

á, nàng nói t mới nhớ T^T hôm qua buồn ngủ quá nên quên up T^T
    hôm nay bù 2 bộ hoho =))))
    ko có Yuu già ư =)) bộ ba thiếu mất anh trên BXH rồi =)) ảnh của Yuu cũng hoành tráng lắm mà =))) 'hy sinh' nguyên mặt sau =))

mà JUMP thì biết đâu Yuyan sẽ đc lôi lên trc =)) vì nó nhớn rồi, đợi Keito với Yama thì hơi lâu à T^T phang gơ TQ còn đòi cái thằng khoe eo trong ava của ta *chỉ chỉ* lên AnAn nữa kìa =)))))
    Hàng bonus:

đã có TomaPi rồi thì mình làm luôn quả này =)) dù gì tấm này còn trong sáng hơn tấm TomaPi chán =)) (thật ra là chọn tấm nào 2 đứa đều lên AnAn cho nó khỏi lạc đề, chứ mà hình 'đẹp' thì :">)
    à mà bộ hình của Tacchon =))) hohoho các bạn phang gơ TQ bên weibo dã man lắm nhé =)) anh chụp còn quần thì các bạn đem lột sạch luôn =)) dã man con ngan =)) ko dám đem lên đây hoho
    Tác giả: Tofu    Thời gian: 13-9-2011 07:13 PM
    Nghe nói anan mới ra có 30 số. Vậy trong binh đoàn đàn ông thì tên nào có bộ ảnh sẹc xy nhất vậy hở các...chuyên gia ;P???
    Tác giả: keijae    Thời gian: 13-9-2011 07:15 PM
    tuy rất ghen tị với những ai được coi trực tiếp nude

nhưng thà được nhìn qua ảnh còn hơn ko có :'(
    Tác giả: Joly    Thời gian: 13-9-2011 08:28 PM
    Pi nhà mềnh đc ưu ái có gái đứng cạnh =))
    .........................................................
    Tác giả: Lawliet07    Thời gian: 13-9-2011 09:35 PM
    :lol:lol:lol MÌnh thấy 16+ mình tung tăng tung ta chạy zô
    Chạy zô xong mình xịt máu mũi mình té xỉu
    Á á á á á á..........
    Hôm nay RO đầu độc ta:Q:Q:Q
    Tác giả: rurika    Thời gian: 13-9-2011 09:40 PM
    Mình vote cho bộ của Toma và số 2 )))))))))))

Có mà 80% cái số đấy lại chả xem bằng sạch rồi ấy chứ ))))))))

Mới xem mỗi bộ của Toma với Pi. Các bạn trẻ toàn bị shock với bộ của chú Pi, chứ lúc mình xem thì mình thấy mặt mũi chú ấy cứ đờ ra, chả có tí cảm xúc nào cả, hem sẹc xi )))

Nghe thiên hạ đồn thổi bộ của Jin rất nà ... =p~, phải kiếm ngay xem thoai :lol

ko blod toàn bài
    by adam77

Tác giả: lily93    Thời gian: 13-9-2011 09:45 PM
    Ôi cái hở mông *nấc ầm ầm*

*bịt kín mắt*

:-w Cô gái này tung toàn ảnh 19+ thế lày =((
    Tác giả: soufuren    Thời gian: 13-9-2011 09:59 PM
    hỡi những ai khen bộ AnAn của Béo mình thấy bộ bác Kimura cũng *3 trấm* mà sao ko thấy ai nhắc đến nhỉ hay là kiếm ko ra thì để mình cung cấp cho
    cái cảnh xúc trong bộ bác Kimura nó rất chi là ... là là là *xịt máu*
    hồi bộ của Béo mới ra có bị so với bộ đó á tại cơ bản là lúc đó Béo để tóc với để râu giông giống bác Kimura, thêm cái biểu cảm cũng hao hao nhau luôn
    1 bên thì tông trắng đen còn 1 bên thì tông nâu *chẹp chẹp*
    Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 13-9-2011 10:15 PM
    Cứ cái tình hình này thì không khéo lên hot thớt đấy nhỉ.
    Rồi cái động "giai" này tha hồ đi nhặt xác người xem.
    Mà nhân tiện có mấy cái ảnh ghép.
    Ổ đam mỹ hiện hình chưa vậy???
    Tác giả: rurika    Thời gian: 13-9-2011 11:42 PM
    Hot rồi, thớt này càng ngày càng hot rồi =)))))))))))
    Đam mỹ bây giờ là mới chỉ trá hình, manh mún dưới dạng tung hàng, đáp ứng yêu cầu của các bạn có yêu cầu thôi.
    Ko biết đến page mấy thì mới hiện hình đây =)))))))

Tác giả: pthustt2    Thời gian: 14-9-2011 06:43 AM
    thơt' này chưa hót
    @ rô : ảnh playboy của các gái ý, lânf trươcs c coi đc mâý cái của gái SDN , tò mò muôns coi thêm
    @ soufuren : cung câps đê, đăngf nào thì đây cũng là .... :">
    # ngủ : ôr đam mỹ á ? công công thụ thụ gì, uke vs seme chư'
    @ all : unikey .... k dùng bt đươcj

à à , nếu k được, nàng nào ủ đủ thì ... chịu khó up lên link MF hay MU cũng được :"> chia sẻ cho fan gơ tí :">  
    * mắt long lanh *
    Tác giả: karinedg_9x    Thời gian: 14-9-2011 07:46 AM
    pthustt2 gửi lúc 13-9-2011 19:43
    thơt' này chưa hót )
    @ rô : ảnh playboy của các gái ý, lânf trươcs c coi đc mâý c ...

*múa* ủng hộ nàng hết mình XD~

Ở Nhật ko có đam mỹ, chỉ có tuyệt thế Yaoi mà thôi XD~~~~

Về vụ ảnh ọt thì, ta có bộ của Pi, Jin với Kimura, nhg cũng chẳng nhớ lưu máy hay lưu web nữa ;A; vẫn đang tiếp tục lùng sục

*thì thầm mùa thu* các nàng mở topic kín riêng cho fan girl nhà mình đi :">
    Tác giả: 剣心スック    Thời gian: 14-9-2011 09:01 AM
    ù ôi
    hwa 12+ hnay đổi thành 16+ à rô ơi?
    cô riết người mà

đùa chứ hwa làm mình tò mò đi kiếm anan coi
    thế quái nào thấy fb cuảno1
    ngắm 1 hồi thấy: các anh kín quá, ngắm hok dã ;P
    nhất là hok có hàng của chồng mình

Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 14-9-2011 09:10 AM
    Góp ý về cái động Yaoi.
    Đúng là giai Nhật thì phải theo Yaoi.
    Nhưng mừ động Yaoi thì không phân loại được kiểu seme, uke nào cả.
    Chẳng lẽ lại là trung khuyển seme, nhược uke, hỗ seme.....ah.
    Nghe cứ điên điên thế nào ấy.
    Cả nhà cứ xem xét đi rùi lập hội.
    Nhân vật chính vẫn là giai mà chúng ta chứ không phải là 888 truyện đam mỹ đâu.
    Tác giả: reaven_691    Thời gian: 14-9-2011 12:26 PM
    Tại các nàng mà mình ham hố đi xem ảnh của Kimura
    Cái trang đây nó còn bonus trọn bộ ảnh của Pi, Jin, Sho, Jun nữa chứ
    ((((((((((((((((( Dã man
    Mình chỉ mới xem có mỗi Pi bh thành ra xem hết rồi
    Giai ơi là giai
    Anh Sho ơi, Jun của mình
    Cơ mà công nhận đẹp thật, nhưng sao vẫn muốn khóc thế này{:3_58:}
    Tác giả: nanakim    Thời gian: 14-9-2011 12:56 PM
    Á! *che mắt*
    Ảnh hot quá.
    Giết người không dao đây mà *hé mắt + xịt máu mũi*
    Nhưng mà nghĩ lại mình trên 18 luôn rồi, còn sợ cái chi nữa chứ *banh cả mắt ra*
    Chỉ thắc mắc là sao đc Anan mời chụp nude lại là 1 vinh dự nhỉ? (khổ quá thiếu hiểu biết)
    Giờ mà tim vẫn còn đập bình bình đây này.
    Tưởng tượng anh nhà mình mà chụp thế này... *ngất vì mất máu*
    Tác giả: Lawliet07    Thời gian: 14-9-2011 01:03 PM
    Mơ màng nghĩ...bao giờ thì tới zai nhà mình được lên nhỉ???Chậc chậc zai nhà,nhà zai
    Lại tiếp tục tung tăng nghĩ zai nào sẽ được lên nhỉ:lol:lol:lol
    UI ta muốn xem Jin vời nác Kimura,bạn reaven share link với:'(:'(
    Tác giả: baka_akuma    Thời gian: 14-9-2011 02:04 PM
    Ảnh của anan em mơí nghía qua mấy cuốn
    Thấy hot không thể tả nhưng ấn tượng nhất bộ của anh Jin
    Cái vẻ mặt phê như con tê tê của anh thật hết nói
    anh hâù như chỉ chăm chăm " giao lưu với bạn diễn" nên ít khi lo tạo dáng với ống kính như mấy anh khác
    Nhưng ít ra trong đó thâý chị người mẫu còn được nâng niu
    Chứ bộ của bác Kimura thì ,haizz, đúng là " già rôì có khác ))) " kinh nghiệm quá{:3_51:}
    Tác giả: ling_ting77    Thời gian: 14-9-2011 02:27 PM
    chết ngất vì sặc máu mụi với cái mớ hình
    mình 20+ mà nhòm còn choáng

đúng là HOT NEWS thứ thiệt nà.
    ngó ai cũn sexy cả
    hên hem có rùa, ko chắc ngất tại chổ luôn á

Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 14-9-2011 02:33 PM
    Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
    Tác giả: Maniac    Thời gian: 14-9-2011 02:47 PM
    từ hôm qua đến hôm nay các cô gái đã biến thread này thành cái chốn gì vậy =)))))))

phải post ít ảnh trong sáng để vớt lại "danh dự" cho các anh (đề phòng bạn nào ko biết thấy rate+ lao vào rồi lại lu loa lên là dân Nhật đồi trụy, mang tiếng các anh, giống như "đâu đó" từng nói các anh "nude để nổi tiếng" ấy =)))))))))))) sợ lắm =)))))))))))) )

Rùa đầu tiên nhé, quần áo kín mít nhưng nhìn thế này thử hỏi có chịu nổi ko =.=

Pi 2011 nhé ;___; anh ơi anh cứ thế này thôi fan đủ chết rồi, bonus thêm chị Tây và quả mông lép kẹp để làm gì hả anh ;____;
    (ảnh nhặt của bạn Loan_P bên nhà Pi ^^)

Ryo nhé =,,= đây là người mà mình đã nói dù có cắt riêng mặt cũng đủ Hot để lên AnAn ><
    (ảnh nhặt của minhha_lg91 nhà Ryo :">)

Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 14-9-2011 02:58 PM
    sleepingchild gửi lúc 14-9-2011 14:33
    Chuẩn bị đi nhặt xác fan gờ  

CHỈ CÓ THỂ LÀ AKAME

Thấy nhìu nàng khen giai Rùa "ngoan hiền" trên Anan vì độ nửa kín nửa hở nhưng rất "sáng trong, ngây thơ như con nai tơ" của anh.
    Ngủ sẽ tung bonus cho cả nhà.

LỘT ĐỒ KIỂU RÙA:

Sau khi lột xong sẽ là như thế này đây:

Credit: Hakame, "someone" I khow.
    Tác giả: minhha_lg91    Thời gian: 14-9-2011 02:58 PM
    Đề nghị tăng rating 16 ko đủ nữa rồi

Góp cái này nữa cho vui (mọi người thông cảm mình Ryopi shipper :'>

Thêm tấm Anan đợt vừa rồi của bạn Pi, nửa kín nửa hở thế này nhưng hot hơn hồi 2008 ;P

Cre: LJ + đâu đó hem nhớ =.=

Tác giả: ChuChi    Thời gian: 14-9-2011 03:22 PM
    đề nghị fan girl dừng lại nhé =))
    vốn dĩ là Anan cuối cùng thành động SA, YA là sao trời =.= *mặc dù mình cũng thích =))*
    có tung ảnh thì tung Anan cho những ai chưa xem mở rộng tầm mắt =)) còn SA, Ya để bạn nào có hứng tự nguyện đi mò
    thế kia nhỡ "đâu đó" đi vô lại thêm mắm muối thì mệt ng :-<

p/s: thề là papa em vừa đi qua mà thót tim =)) may papa ko thấy đống kia ko là mình bị sạc 1 trận =))
    Tác giả: rurika    Thời gian: 14-9-2011 04:11 PM
    Đêm qua ngồi moi móc đống AnAn của bạn soufuren, xong rồi tiện đường lượn nốt mấy chỗ LJ cho nó khỏi lạc đàn, say đắm quá quên cả tắt đèn )))))))), mama đi lên giục đi ngủ, nhòm đúng mấy quả Sho anh đang ra sức kéo quần )))))))))))))
    Trời ơi mình bị đứng hình ))))), cuối cùng mama bảo: "Thôi muộn rồi, giai thì có gì để mai ngắm sau. Mà có phải là chụp ảnh "nuy" không đấy" ))))))))))))))

Mém chết , may là mm chứ ko phải pp, ko có thì mình đi :L

Mà tình hình là động đã hiện hình rõ mồn một )))))))))), để nghị tăng rết lên 20+ ))))))))))
    Tác giả: roshajoley    Thời gian: 14-9-2011 04:14 PM
    Chết thật >"< mấy bà này ....lạc đề nhé

Thread này ko dc lên hot news dù đã đủ luật lg views và comment rồi và cũng qua ngày rồi

Hồi trc ở kia dc các anh chị giải thik là hot nó ko có sự can thiệp của ai cả mà do chính ng com và ng xem

Nhưng sao bên này đã đủ điều kiện mà...........:"> Hay vì tin trong sáng quá nên BĐH phải can thiệp để ko hại mắt các bạn gái nhỏ tuổi

Nhấn mạnh chữ bạn gái vì các bạn nam thì tuổi nào cũng có quyền xem Miễn là đừng bắt chc chụp là dc

Đi học mà lại dc nghỉ mấy tiết cuối vui quá Nên sẽ ngồi dịch tin
    (Thực ra cả sáng nay đã phải phóng xe như con điên gần hết cả Hà Nội chỉ vì ngu si ko biết đg (hậu quả của việc quen ngồi đằng sau) Vì vậy ông trời thương tình chiều cô cho nghỉ học Pháp :@ Nên h phải đi dịch tin thôi :$
    Tác giả: ♥SKY♥    Thời gian: 14-9-2011 04:27 PM
    từ ngày có nơi mới thì cái ổ này là nóng nhất trong nhà J nha :lol
    sau khi cái thread này lên đc 6 page :loveliness:  lượng views gần  1800 mà vẫn chưa lên đc HOT  
    em nó đút kết đc 1 điều loạt ảnh của bác Kimura là HOT nhất trong cái động này rồi mới tới Jin đê mê :lol
    cơ mà mình thấy bộ của anh Yu cũng HOT lắm mà :lol ôi cái vòng 3 :lol
    Tác giả: adam77    Thời gian: 14-9-2011 04:51 PM
    đề nghị ko post hình ngoài lề, đặc biệt là những hình mang tính yaoi quá lộ liễu
    thân

Tác giả: reaven_691    Thời gian: 14-9-2011 05:06 PM
    Oạch vừa đi học về đã 1 đống ảnh bay vô mặt
    Mod nhắc nhở rồi kìa, các chị em cố gắng kiềm chế =))
    nếu có ai hảo tâm có thể dựng một cái động riêng cho chúng ta 888 thì hay biết mấy :">
    Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 14-9-2011 06:36 PM
    sleepingchild gửi lúc 14-9-2011 14:33
    Chuẩn bị đi nhặt xác fan gờ  

CHỈ CÓ THỂ LÀ AKAME

Tình hình là chẳng thấy tội lỗi gì khi post hình giai lên.
    Được sự giúp đỡ của một nàng + tìm nguồn linh tinh.
    Ngủ đã góp chút sức lực bé nhỏ của mình.
    Làm cho series ảnh nóng trở nên phong phú với cái động Yaoi rõ mồn một.
    (đã up thêm ảnh mới, quay về post cũ nha)
    Tự nhận là con mọi danmei + yaoi nên không "trong sáng" đâu.
    Mong tinh thần fan gờ trong các lĩnh vực này tiếp tục phát huy.
    Hy vọng sẽ có nhìu BXH thế nì cho fan gờ vào aloxo.
    Minna hóng mỗi mấy vụ thế nì là nhanh như tên lửa.
    Chai Ngủ.
    P/s: Mình vẫn là gái "ngoan" mà
    Tác giả: Kira_Sora    Thời gian: 14-9-2011 06:54 PM
    mới chân ướt chân ráo vô KST mà lại nhảy vô cái topic hot bỏng mắt thế này
    cứ ngỡ 16+ nó cũng vừa phải thôi, ai ngờ các chị em phát triển lên thành động YA
    biết Anan nó là vầy rồi cơ mà mình chưa có coi bao giờ, chỉ mấy tấm trang đầu thôi đã muốn...xỉu rồi
    lội vài trang tiếp theo (hình YA) là vật vã luôn :L
    Tác giả: Jiru    Thời gian: 14-9-2011 08:10 PM
    Bạn nào post lại cho mình cái seri của bác KimuraTaku với, mình đã được coi bộ của Jin baka với pi rồi, với cái anh T năm nay;P;Phình như lên số đặc biệt đa số là nhà JE;P;P;P được coi hết 12 bộ trên chắc mình mất máu:loveliness::loveliness:

Hồi coi cái bộ của Jin kun mà ghiền mãi, thích cái mỏ zảnh sếch xi;P
    Tác giả: karinedg_9x    Thời gian: 15-9-2011 07:28 AM
    Này thì Rùa-chan lên AnAn

Đúng là quá trong sáng mà :-< Chụp cho chồng xem hay sao ấy =)))))))))

[attach]15953[/attach]

[attach]15952[/attach]

[attach]15951[/attach]

[attach]15950[/attach]

[attach]15949[/attach]

Tác giả: karinedg_9x    Thời gian: 15-9-2011 07:37 AM

Lượn đi kiếm ảnh sex của giai đẹp, kiếm được của bạn Hiroki Narimiya no.11, thôi thì đã là ổ ảnh AnAn special edit của JE' boys thì mình up luôn, bạn nào coi rồi thì coi lại, bạn nào chưa coi thì mời thưởng thức =))

Ps: ảnh này ko phải ảnh sex đâu nha :-SS là nghệ thuật, là tuổi trẻ thôi =)))))))) *xin nhìn xuống sign để biết thêm chi tiết :">*

[attach]15954[/attach]

[attach]15955[/attach]

[attach]15956[/attach]

[attach]15957[/attach]

[attach]15958[/attach]

Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 15-9-2011 10:30 AM
    Ặc ặc lượn lờ mấy page sau thì trình ảnh cứ theo đà mà lên đời.
    Ngại quá. Có mỗi post đầu của mình bị ẩn.
    Các nàng cứ nhiệt tình show hàng nha.
    Ngủ comt thôi chứ ko post nữa đâu.

VÀ ĐỂ RỬA TAY GÁC KIẾM NGỦ SẼ TUNG BONUS LÀM QUÀ CHIA TAY CÁC FAN GỜ
    (Cái nì nhẹ nhàng tình cảm thôi)

P/s: người đẹp karinedg_9x rải bom sợ quá đấy.

ĐỀ NGHỊ CÁC FAN GỜ SUY NGHĨ VỤ LẬP Ổ NHÁ.
    Tác giả: shineflower1004    Thời gian: 15-9-2011 10:50 AM
    ANAN thì mình ko hay để ý ảnh lắm
    có bộ của Rùa là xem trọn vẹn, nửa kín nửa hở. Mình thích kiểu đó
    còn như ảnh ở page 1 (thật sự là xem kéo nhanh qua) nó cứ ghê ghê thế nào ấy

Tác giả: ha-chan    Thời gian: 16-9-2011 10:40 AM
    {:3_45:} hắc hắc ta thích cái loại nửa kín nẳ hở này nhất

Cái tấm của Jin mờ mờ ảo ảo quá ~~ nhưng ta bị thích cái biểu cảm ấy

Cái của Osamu với chú Takuya ấy ~~ Ta thích cái kiểu anh nào ôm gái mà mắt cứ mơ mờ màng màng nhìn đi đâu đó {:3_59:}

Bị bấn cái tấm này ~~~

Với cái này {:3_45:}

Tác giả: tamkame    Thời gian: 16-9-2011 11:28 AM
    các bé nhà mình ham hố quá nha, ss là ss vẫn chỉ thích mấy tấm của Rùa thui, kiểu kín kín hở hở mới gợi trí tưởng tưởng, chứ hồi nhìn mấy tấm của Jin béo, chẳng thấy hấp dẫn gì cả, chỉ thấy lão già (râu ria tua tủa) và béo.
    Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 16-9-2011 11:54 AM
    Fan gờ nào cũng tha thiết muốn lập ổ "giai"
    Nên Ngủ đã đề nghị lập diễn đàn con tại box diễn viên.
    Trình đơn sang bên đấy rồi, chỉ chờ kiểm duyệt thôi.
    Post lên đây xin ý kiến fan gờ.
    Vì có nhiều chủ đề thuộc cái lĩnh vực "nhạy cảm" này nên để thread sợ trôi nổi lắm.
    Ảnh nóng, fanvid, fanfic (nếu nàng nào có hứng), report.......
    Diễn đàn con thì dễ phân loại hơn.
    Chúng ta có thể tha hồ show hàng mà không sợ bị ẩn post.
    Đang chờ Mod xem xét.
    Các nàng nghĩ thế nào??????
    Nếu đồng ý lập diễn đàn con thì các nàng bắt đầu nghĩ tên + chủ đề của các thread đi nhá.
    Mod cho phép thì lập thớt luôn.
    Không được thì dùng thread vậy.
    Chai Ngủ.

P/s: Không có bonus đâu nhá. Rửa tay gác kiếm rùi ;P
           Sorry nếu có fan boy nào nặc danh chui vào trong này :lol
    Tác giả: karinedg_9x    Thời gian: 16-9-2011 12:05 PM
    *tự kỷ* ta mà có cái box đó chắc ta đặt tên kiểu giường uyên ương, bể tắm hồ điệp quá =))))))

các nàng lập ổ đi, ta muốn post hết mấy cái AnAn special issue lên cho hội đồng thẩm định quá =)))))

đang rất đau lòng vì ko thể nào tìm được bộ của anh Nagase Tomoya *gào khóc*

Ps: có 1 tấm dìm hàng 6 thánh baka =)))) chờ ổ rồi ta post =))))))
    Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 16-9-2011 01:26 PM
    Các nàng, chúng ta chỉ xin lập diễn đàn con trong box chứ không phải là xin set box.
    Mình đang hỏi S-Mod về vấn đề này.
    Ngủ nghĩ chúng ta xin một diễn đàn con như JE's boy hồi 4rum cũ là ổn nhất.
    Ngủ nhắc lại: "Không xin set box"
    Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 16-9-2011 01:42 PM
    Đã gửi thư cho leader nhà J.
    Xin lập diễn đàn con về giai JE như hồi 4rum cũ.
    Bây giờ chờ câu trả lời.
    Tác giả: karinedg_9x    Thời gian: 16-9-2011 02:57 PM
    Thực ra, ta đi xem quy định xin set box thì thấy mình nên lập 1 topic trước, để xem tình hình hoạt động chung của các fan girl như thế nào. Vì coi mình bây giờ mỗi nhóm đều có nhà nhg ít ai vào. Box ít người, lại hầu như là học đại học/ đi làm. Ng biết tiếng Nhật thì nhiều nhg có vẻ ng biết làm sub ko có bao nhiêu. Nguồn thì nhiều nơi có, nhg vấn đề là liệu có ai làm, có đủ thời gian và nhân lực hay ko?

Mọi ng nghĩ sao?

Ps: ta post thông báo bên này vì cái thớt này hot quá ) chứ bàn vụ này động mình kéo về xóm nhà lá cho tiện và đúng nơi đúng chỗ nhé
    Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 16-9-2011 05:42 PM
    Tình hình là cái đơn đấy.
    Ngủ trình bày là lập thread cũng được.
    Nên phải chờ phản hồi từ S-Mod nha các nàng.

P/s: Ngủ trình bày chi tiết trong xóm nhà lá. Các nàng tập trung ở xóm nhà lá để 888 nhá. Chúng ta sẽ chấm dứt hội nghị Diên Hồng ở nơi công cộng như thế này.
    Tác giả: icepham89    Thời gian: 23-9-2011 01:28 PM
    Maniac gửi lúc 13-9-2011 15:04
    nhờ phước "ai đó" up album AnAn special collection lên FB mà ngày nào mình cũng đc ngắm ...

Hic trời mưa lành lạnh thế này mà em zai này lại thế này làm ta mún ôm phát quá đi mất!!!
    Tác giả: icepham89    Thời gian: 23-9-2011 01:34 PM
    sleepingchild gửi lúc 14-9-2011 14:58
    Thấy nhìu nàng khen giai Rùa "ngoan hiền" trên Anan vì độ nửa kín nửa hở nhưng rất  ...

Tính ra thì bạn này ko lột thì đẹp hơn là lột, lột ra toàn thấy xương mỡ bèo nhèo @-)
    Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 23-9-2011 01:40 PM
    icepham89 gửi lúc 23-9-2011 13:34
    Tính ra thì bạn này ko lột thì đẹp hơn là lột, lột ra toàn thấy xương mỡ bèo nh ...

Nửa kín nửa hở mới dễ dàng làm cho người ta liên tươngr tới nhiều thứ mà ss.
    Nhất là "đại danh kỹ" của fan gờ.
    Khi nào rảnh rỗi ss vào tham gia club của các fan gờ nha.
    Tác giả: icepham89    Thời gian: 23-9-2011 01:44 PM
    sleepingchild gửi lúc 23-9-2011 13:40
    Nửa kín nửa hở mới dễ dàng làm cho người ta liên tươngr tới nhiều thứ mà ss.
    Nhấ ...

Oh mình cũng muốn tham gia
    Mà ở đâu nhỉ, đâu đâu ko thấy, làm đơn ntn nữa @-)
    Tác giả: reaven_691    Thời gian: 23-9-2011 05:36 PM
    icepham89 gửi lúc 23-9-2011 13:44
    Mà ở đâu nhỉ, đâu đâu ko thấy, làm đơn ntn nữa ...

Vào mục JP Music có cái thread JE couples tập trung PR cho các giai
    ss rảnh thì vào chơi cho vui  {:101:}

Tác giả: sleepingchild    Thời gian: 23-9-2011 05:37 PM
    icepham89 gửi lúc 23-9-2011 13:44
    Mà ở đâu nhỉ, đâu đâu ko thấy, làm đơn ntn nữa @-) ...

Cái club ấy nó lù lù ở J-Box Music đấy ss.
    JE COUPLES đấy ss.
    Dễ tìm lắm mà.
    Ss vào xây nhà cùng bọn em nhá.
    Là thread thôi nên vô tự do.
    Tác giả: trong10293    Thời gian: 26-1-2015 04:06 PM
    ừ ngày có nơi mới thì cái ổ này là nóng nhất trong nhà J nha :lol
    sau khi cái thread này lên đc 6 page :loveliness:  lượng views gần  1800 mà vẫn chưa lên đc HOT  
    em nó đút kết đc 1 điều loạt ảnh của bác Kimura là HOT nhất trong cái động này rồi mới tới Jin đê mê :lol

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3