Kites

Tiêu đề: [Pro5]Gia phả nhà SHINee [In trang]

Tác giả: ShawolsKST    Thời gian: 12-9-2011 08:09 PM
Tiêu đề: [Pro5]Gia phả nhà SHINee
Còn chần chừ gì mà không viết ngay cái pro5 để gia nhập vào gia phả nhà SHINee của KST chứ. ^^

Hãy cho mọi người thấy mình là Shawol như thế nào nhé. ^^

Mẫu đăng kí:

Nick Kites:
Birthday:
Nickname:
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai?
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols Kites?

Tác giả: ShawolsKST    Thời gian: 12-9-2011 08:11 PM
SHAWOLS

Tháng 1:

Tháng 2:

jinda_luu (17.02.8x)

anglemoon (21.02)

khahancutie94 (19.02)

Tháng 3:

Tháng 4:

Tháng 5:

Tháng 6:

Tháng 7:

chang_icy (20.7)

quynhanh_92 (22/7/1992)

Tháng 8:

_MinieKey_ (16.8.94)

Tháng 9:

Tháng 10:

Tháng 11:

LiGui (7/11/1994)

Tháng 12:

hailinh_3112 (31/12/1991)

Ngoc.Bella (31/12/1996)

Tác giả: jinda_luu    Thời gian: 12-9-2011 08:11 PM
Nick KST: jinda_luu
Birthday: 17. 02. 8x
Nickname: "ss" =))
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? ko nói chắc ai cũng bik nhỉ =))
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST?yêu và gắn bó, tất cả chỉ gắn trong 2 chữ " định mệnh"
Tác giả: chang_icy    Thời gian: 12-9-2011 08:25 PM
♥♥♥♥♥

Nick KST: chang_icy
Birthday: 20/7
Nickname: icy
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? On là đầu tiên, bây giờ có thêm th đần tên là Tae rồi :-<
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? chẳng biết nữa =)) ng ta bảo yêu ghét đâu cần phải có lí do mà :>

Tác giả: anglemoon    Thời gian: 12-9-2011 08:30 PM
Nick KST: chỉ chỉ, đó
Birthday: 21.02 (nhớ tặng quà nhá :">
Nickname: moon
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Minnie babe cute :loveliness:
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? Yêu thôi, ko cần lý do ^^

có nhạt quá ko nhể ;P  
Tác giả: quynhanh_92    Thời gian: 12-9-2011 08:51 PM
mình xin dành một chỗ

-Nick KST: quynhanh_92

-Birthday: 22/7/1992(có già quá ko nhỉ,mình thấy fan SHINee toàn mấy em 95-98,99{:3_57:} .haizzz)

-Nickname: Bé (mà không bé tí nào,cao 1m65,nặng 57kg và đang trong quá trình giảm cân:loveliness:,tại mình hồi bé sinh ra nặng có 2,2 kg nên bố mẹ gọi là Bé cho mau lớn nhưng giờ thì đã quá khổ mất rồi;P.lạc đề quá.quay lại chủ đề chính thôi)

-Người yêu nhất trong 5 zai: KEY DIVA. mình cũng chẳng hiểu sao lại thích hắn nhất nữa,chắc là hồi đó nhìn hắn ta đẹp trai quớ(chả bù cho bây giờ tí:'().xấu hổ lắm nhưng mình vẫn kể cho mọi người rằng là hồi đó cũng ko phải ấn tượng vs Key đầu tiên đâu mà là lão Lịt ngơ cơ.xem cái clip "stand by me" trong chương trình radio mình thích cái "nụ cười trẻ thơ" của lão Lịt nhất.lúc ấy chả biết SHINee là cái nhóm nào,cũng chả biết ai lại với ai,hỏi con bạn có biết tên của lão Lịt ko thì nó bảo lão tên "Key"{:3_58:} .thế là thôi rồi,mình tuyên bố mình thích Key của SHINee và rồi tìm hiểu ra mới biết....................thế là thích Key luôn vì hắn ta đẹp trai,tưng tửng nữa(mà hồi đấy đẹp trai nam tính là thế,bây giờ thì.....bọn bạn mình toàn bảo Key giống thằng ái,tức lắm cơ{:3_42:} mà chẳng làm gì đc bọn nó)

-Lý do yêu 5 trai thì theo mình chỉ đơn giản là "YÊU" thôi,không giải thích rõ đc.yêu các bài hát của Sái rồi yêu luôn Sái và càng tìm hiểu thì càng có nhiều lý do để yêu Sái hơn.......

mình có viết dài dòng quá ko cả nhà nhỉ?nếu có mong các bạn thông cảm:loveliness:.ngồi gõ thế là cứ gõ thế thôi,đến lúc nhìn lại thì thấy mình viết dài quá(mong là có người viết dài hơn.hì)chốt lại là:

Mình mong được làm quen với SHAWOLs ở KST.Xin dừng "bút"ở đây.chúc các SHAWOLs trung thu vui vẻ
Tác giả: Ngoc.Bella    Thời gian: 12-9-2011 11:00 PM
Post số 7 sao??? T^T
Nick KST: Ngoc.Bella
Birthday: 31/12/1996 (cùng sinh nhật ss linh :D )
Bạn yêu ai nhất trong 5 zai: Taem babe~
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? Gia đình thứ 2 :)
Tính em cũng giản dị, nên cái tên cũng mộc mạc lắm :) Mọi người cứ gọi em là Phi Thường Cực Phẩm Siêu Cấp Ma Xó, Méo Mó Đệ Nhất là được ^^
Edit: ơ sao e đăng ký mà aixy ko rate cộng cho e~ ko biết đâu =))
Tác giả: hailinh_3112    Thời gian: 12-9-2011 11:14 PM
LAM CHỊ: Có gia phả sao ko báo e 1 tiếng hả??? *GÀO*
may là chả có mấy mống nên cũng chả trôi đi đâu đc
(giá còn nhà cũ mình về copy sang có phải đỡ mất công gõ ko) ;P

nick kst: hailinh_3112
tên: Linh
năm sinh: 92 =))))))))
yêu ai nhất: Taem baby ak.
thêm 1 mục yêu ai nhì nữa: Jjongie ak
lí do gia nhập SHINee World: 1 ngày đẹp zời (thật ra cũng ko chắc có đẹp ko), ngồi xem iTV, tia thấy thằng Min..... thế là ... xin hết ak. xin mời vỗ tay, cám ơn, cám ơn.....

Tác giả: LiGui    Thời gian: 13-9-2011 04:27 PM
Nick KST: LiGui
Birthday: 7/11/1994 càng ngày càng thấy em vẫn còn trẻ
Nickname: Li ngoan hiền
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Taem tình yêu
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? Cụ thể thì lúc đầu em yêu Taem, sau 1 thời gian tìm hiểu em đã bị cả 5 zai hút hồn và quyết tâm trở thành 1 SHAWOL.  Sau khi vào nhà, quen được các chị em từ già đến trẻ lại càng quyết tâm hơn.
P.S 1: may mà mình dành chỗ không bạn Hân cướp mất ghế đẹp của mình rồi.
P.S  2: Eo không hiểu sao mình yêu mọi người nhiều như vaỵa mà mọi người lại toàn chèn ép bắt nạt mình
Tác giả: khahancutie94    Thời gian: 13-9-2011 06:19 PM
không ai cho em biết :@
tự ta tìm lấy luôn :curse:

nick: khahancutie94

tên: Khả Hân

DOB 19/02

yêu KiBummie nhứt...và tất nhiên yêu luôn tình yêu của Bummie:  Jjong

lý do: vì em là Shawol

hết.

Tác giả: _MinieKey_    Thời gian: 16-9-2011 12:46 AM
Nick KST:_MinieKey_
Birthday:16.8.94
Nickname: MinRoRo
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Ki bônG và Jong lùn
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? vì em iêu zai <3

Tác giả: bEnxìtinkiwi    Thời gian: 19-9-2011 12:44 PM
Nick KST: bEnxìtinkiwi
Birthday:10.05.1997
Nickname:bEn
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Choi Minho ( Rùa )
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? iu đâu cần có lí do nhỉ
Tác giả: _Su'_    Thời gian: 19-9-2011 12:54 PM
Cho em xin 1 chân làm Shawol sinh tháng 3 nhỉ:lol
Nick KST: ai cũng nhìn thấy rùi,nhưng thôi các tỷ tỷ cứ gọi em là Sú cho thân mật
tại hôm reg nick ko hiểu sao em ko reg tên có dấu được
Birthday: 3-3-1995 , ngày dễ nhớ,tháng cũng dễ nhớ lun,nhưng mà nhìn sang 4 số sau cùng thì lại thấy mình già mất rồi:'(
Nickname: chết,em nhìn nhầm cái bên trên rồi,thôi cứ gọi em là Sú luôn ajk :lol
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? ai đó cao nhất trong 5 Sái,lạnh lùng nhất trong 5 zai,nhưng cũng ko kém phần ấm áp ajk. I LOVE CHOI MIN HO 4EVER
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST?
thực ra có mấy tỷ tỷ cũng ko lạ gì em,em bám rễ từ bên kst.vn suốt mấy tháng hè cơ mà.vì vậy khi chuyển đễn ngôi nhà mới này,em cũng chỉ có mong muốn là vẫn tiếp tục được trò chuyện thân thiết với các tỷ tỷ về đủ các thông tin của 5 zai,mặc dù em cũng ko hay có thời gian nhiều.em hi vọng mình vẫn sẽ mãi là con bé fan gơ trong sáng bậc nhất của gia đình Shawol KST
1 ngày yêu 5 zai thì cả đời yêu 5 zai
1 ngày là Shawol thì cả đời là Shawol
Onew Jong Hyun Key Min Ho Tae Min
SHINee ♥♥♥
Tác giả: o0o_yukie_o0o    Thời gian: 21-9-2011 12:13 AM
Chào mọi người ạ. Em là mem mới toanh của nhà mình. Reg nick của kst lâu rồi nhưng em toàn âm thầm lặng lẽ lượn ra lượn vào forum mà chẳng nói gì. Bây giờ sang nhà mới, em cũng muốn tham gia cùng mọi người.

Nick KST: o0o_yukie_o0o
Birthday: 10/03/1994
Nickname: Cún
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Minho oppa :X
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó với cộng đồng Shawols KST? Em thực ra cũng mới bắt đầu biết nhiều đến SHINee ko lâu (chắc được 2,3 tháng). Từ lúc xem Dream Team ep có cả Asian Star, em bị choáng với độ manly của Minho nên từ lúc đấy ...
Tác giả: rubylin_1405    Thời gian: 24-9-2011 10:30 PM
Nick KST: rubylin_1405
Birthday: 14-5-1994
Nickname: Rú a.k.a Mai thiên thần
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Puppy Jong
Lý do iêu năm zai ư nói thật là mình iêu 5 zai mà ko có một lý do nào thật là điên đúng ko
không hiểu từ lúc nào đã iêu chúng nó rồi
còn đối vơi kst thì khỏi phải nói mình cugnx hay vào đây thường xuyên nhưng mà hôm nay mới dmas đăng kí nik
Tác giả: jundubu    Thời gian: 22-11-2011 08:16 PM
Nick KST:Jundubu
Birthday:22/08/91
Nickname:Jun
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai:Onew
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST:đơn giản vì là Shawol và mang một tình yêu vô bờ với 5 giai
Tác giả: thelonelyman    Thời gian: 26-12-2011 11:54 PM
Nick KST: thelonelyman
Birthday:20/10 ( không bình luận nhé)
Nickname: Khánh
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai?: Nói ra các bạn đừng chém tớ nhé! Tớ chưa thích giai nào cả, chỉ thích gái nhà giai thôi =)). Hy vọng sau này sẽ thích một trong các giai!
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST: Lý do là bị gái nhà giai dụ dỗ =))
Tác giả: camngoc    Thời gian: 31-12-2011 12:13 PM
Thấy quà sinh nhật ngoài cửa
Hí hửng chạy vào nhà com =)))
Nick KST: camngoc
Birthday: 28/09
Nick: Cẩm
Bạn yêu nhất ai trong năm zai ? : thích tất cả, trai trẻ đều không tha.Nhưng nói thật vẫn thích Key nhất nhà
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST: Yêu là yêu thôi, không lí do, yêu cả những mem trong nhà nữa

Tác giả: haquynhanh    Thời gian: 7-1-2012 08:46 PM
Nick KST: haquynhanh
Birthday:30.10
Nickname: anh1mi
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? onew...nói chung là ai cũng thích
5 thành viên nhỏ nhắn xinh xắn, hát hay, các cậu bé dễ thương, nụ cười tươi sáng
Tác giả: miracle    Thời gian: 15-3-2012 04:20 PM
nick: miracle
DOB 3-7-95
nickname : Oizo mập
Iu nhut' la`: On
Lí do yêu năm zai: (cũng ko rõ nhưng chắc là) TY SÉT ĐÁNH
Chấm.
Tác giả: kemkull    Thời gian: 18-3-2012 10:30 AM
Nick KST: kemkull
Birthday: 19/9/1996
Nickname: kem, cà lem
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? tình êu Key nhứt, taemin nhì, 3 zai kia đồng hạng 3:))
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? là do định mệnh, lần đầu tiên e nghe replay đã bị cuốn hút bởi vẻ kute của zai, thêm giọng hát chất vô đối làm nổi cả da gà, khả năng tạ hit, live cực chuẩn... nói chung e là 1 shawol. Iu Sái vô cùng, t.y ko có lí do^^:x:X
- e có thể ko vào dx thường xuyên l'' nhưng vẫn đăng kí là mem nhà Sái kites^^
Tác giả: ThuyMin9x    Thời gian: 20-3-2012 12:42 AM
Hợ hợ! chả hiểu sao vì e cũng ít lượn lờ lắm ak!cái hồi kst.vn đã có lần vô đk mem SHAWol(hình như vậy) cơ mà bên này thì e ít la liếm hơn nên chạ chịu đk! :(( *đừng ném đá em*! dạ dạ bây giờ e xin chuyển vô chủ đề chính ak (từ nãy tới giờ đi xa quá) :-p
Nick KST:ThuyMin9x
Birthday:20/07 * hợ hợ, hềnh như là cùng ngày vs Chang_icy ấy ợ*
Nickname:NuNu or Thủymin
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? dạ hem phải hỏi nữa vì cái nik nêm của em đã nói lên tất cả ak! bé Té Mìn đó ạ! :)))))))))))
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST?:::: ờ ờ! coi đã! (1 câu sến súa là ứ có lý do nào luôn. yêu ko lý do ak) lol =))
Hí hí dạ có lý do chính đáng đấy ak: em mê zai đẹp ak, 5 zai tỏa nắng chói lòa làm e mờ mắt đi theo hem có lý do! kết mấy zai từ hồi Rinh Ding Dong và hế nhô bấy bì ak!
thoai thoai! bản dk của e nó hơi dài ak!  tuy là đk hơi muộn nhưng mong cả nhà ủng hộ em ak! sẽ cố gắng học hỏi và bồi đắp tình yêu với các zai :))
muốn làm quen vs các SHAWol trên KST
pê ẹt: em tuổi dê ak :)))))))))))
Tác giả: ruby_love    Thời gian: 9-4-2012 10:08 PM
Nick KST : Ruby_love
Birthday : 24/06/1991
Nick name : Ruby
Bạn yêu ai nhất trong 5 zai ..:  iu Minho oppa nhất ak...><!
Lý do tại sao lại iu 5 zai và mún gắn bó cùng shawol : đơn giản vì định mệnh đã đưa đẫy ta gặp nhau...hehehe..!

Tác giả: NipponForever    Thời gian: 20-4-2012 10:20 PM
a-yang..
chào mọi người yêu quý SHINee..
nick: nipponforever

tên: binbin

DOB 18/07

thứ nhất : SM vô đôi..
thứ hai   : nhất on nhì Ho ba Key bốn Tae Jjong đứng cuối nhá..

lý do: vì em khoái mấy ảnh..
Tác giả: Wind_90    Thời gian: 3-5-2012 12:18 AM
woa hình như mềnh đăng kí hơi muộn

cơ mà không sao muộn còn hơn không

mới tạm thời gác được cái báo cáo sang 1 bên

dạo này sherlock tung hoành nên đã ngấm càng ngấm

Nick KST: wind_90

Tên: Gió, gió mát hơn điều hòa nhóe

DOB: 25/11/90 hèm tự nhận vẫn xì tin chán ko phải xoắn. hị hị

Lí do à: đơn giản thôi mà, thích là nhích. mong vào đây để được update thông tin cũng như các vid của mí

giai 1 cách nhanh nhứt

Mình bị thích bạn Ho nhé

Mong đc làm quen vs tất cả các bợn
Tác giả: hell.angel_315    Thời gian: 7-7-2012 02:25 PM
Nick KST: hell.angel_315
Birthday: 31.05.92
Nickname: Hến
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? CHOI MIN HO
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? Vào nhà Ho đc xem rất rất nhiều ảnh đẹp, và muốn làm quen với các bạn shawols hú hú
Tác giả: h2y    Thời gian: 31-7-2012 10:18 PM
Nick KST: h2y
birthday: 20/7/93
Nickname: h2y
Iu cả 5 zai nhưng có Taemin là nhỉnh hơn tí xíu ^^
lí do: đơn giản vì mê trai, hehe
Tác giả: Taeminie    Thời gian: 20-8-2012 08:29 PM
Nick KST: Taeminie
Birthday:27/12/1996
Nickname:Tâm  Sứa
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? mn nhìn nick mình đủ pik nè đương nhin là pé út kute rùi ^^
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? Đơn giản vì mình là SW và lun như vậy ^^
Chào đại gia đình Shawol ~ mong kb với mn nhá
Tác giả: Minnie    Thời gian: 20-8-2012 10:55 PM
Khe khẽ mở cửa ~.................Rón rén đi vào ~...................... Thỏ thẻ nhỏ nhẹ:

Em chào các anh các chị ạ !

Nghe đồn nhà này toàn thứ dữ (chuyên bạo hành trẻ nhỏ, giáo dục bằng nắm đấm, sư tử Hà Đông còn chạy xa)

Em còn thơ dại, mới "tập tễnh" vào nhà, mong mọi người giúp đỡ.

Tình hình là vô gia cư lâu lâu cũng buồn lòng ý, lại thấy cái nhà mình "hiền lành" nhất,( cả tháng chả xuất hiện 1 lần thì muốn thị phi cũng khó) nên em cầm lòng không đặng mà xin vô nhà.

Ai không đồng ý xin nói 1 câu, e đi luôn

Cưng ai nhất nhà? Ưu tiên thứ tự bé trước lớn sau, Taebb "hiện tại"đang là tình yêu lớn

Còn gì nữa không nhỉ? . Còn em cũng quên rồi ^^, chào nhà ạ!
Tác giả: coizimoon    Thời gian: 23-8-2012 02:04 PM
Nick KST: coizimoon
Birthday: 01/10/1992
Nickname: còi zí or còi
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai:  Taemin
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST: thích hầu như tất cả ở thằng bé Min.
Thực ra tình yêu của mình dành cho SHINee chưa nhiều đến mức tự nhận mình là Shawol, chỉ đơn giản là yêu quý Min và 4 thành viên còn lại (k phải là thần tượng), với mình họ là những ca sĩ mình rất yêu quý. Chắc chắn mình còn nhiều điều chưa biết về SHINee. Cũng lượn lờ ra vào nhà nhiều rồi, giờ mới đăng kí (sau 1 thời gian phân vân ^^).
Hi vọng có thể đóng góp gì đó cho nhà :))
Tác giả: lachavien    Thời gian: 12-9-2012 07:25 PM
Nick KST: lachavien
Birthday:12/3/1996
Nickname: Tiểu lạc
Bạn yêu thích ai nhất trong 5 zai?  Taem iu vấu
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? là duyên thâu
Tác giả: nhimkul    Thời gian: 21-9-2012 09:40 AM
Nick KST: nhimkul
Birthday: 08/11/1994
Bạn yêu thích ai nhất trong 5 zai? Minho quyến rũ <3
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? Tình yêu với 5 zai trong suốt 3 năm qua chẳng hiểu sao mà có nữa. Có lẽ là định mệnh rồi.
Tác giả: tianjia_94    Thời gian: 23-12-2012 02:18 PM
Nick KST : tianjia_94
Birthday: 26/08/1994
Bạn yêu thích ai nhất trong 5 zai? Taemin kute
Lý do vì sao bạn thích 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST? Đối với e tình yêu là ko biên giới và ko có câu trả lời chính xác là tại sao lại thích nữa ạ!! Cơ mà 5 zai nhà ta chả phải rất là đẹp zai và tài năng sao? hé hé, đấy là lý do đấy ạ!!! Hehe
Tác giả: Lee_soo_min    Thời gian: 24-12-2012 06:47 PM
Nick KST: lee_soo_min
Birthday: 6/11/90
Nickname: Nachan
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai: Taeminie
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST: Mình thấy mấy anh đẹp zai, hát hay, rap tốt, nhãy cũng tốt. Mình thấy mọi người thân thiện, tốt bụng .
Tác giả: SongHyo    Thời gian: 6-1-2013 08:54 PM
Nick Kites: Bên tay trái ^^
Nickname: Song
BD: 1/8/91
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai?: Vì mình mê zai nên cũng mê bạn xinh tươi nhất :))
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST?: Idol group đầy rẫy nhưng chính khả năng hát live và cả vũ đạo của mấy bạn trẻ làm mình điêu đứng. Thêm nữa, xin được nhắc lại là vì mình mê zai =]]
Tác giả: huongti    Thời gian: 15-1-2013 09:48 PM
Nick Kites: huongti
Nickname: Ti
BD: 22/05/93
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai?: Taemin
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST?: mình mới biết SHINee thôi, vô tình xem đc cái hello baby rồi bị chúng nó đánh gục luôn =)) đặc biệt là em Té :x:x:x
Tác giả: mayakaelle    Thời gian: 13-4-2013 01:15 PM
Nick Kites: mayakaelle
Birthday: 06.08.1995
Nickname: Maya
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? MINHO :x:x:x:x:x
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols Kites? mình bắt đầu thích Minho từ khi xem Running Man ep 129, sau đó lật lại ep 75 để coi, và chính thức yêu bạn này điên cuồng sau khi xem xong To The Beautiful You :-< có lẽ mình biết đến Minho hơi trễ nhưng hi vọng sẽ được hòa mình vào không khí vui vẻ tích cực của nhà SHINee nha :x annyeongggg
Tác giả: C.E.M    Thời gian: 13-4-2013 01:36 PM
Nick Kites: C.E.M
Birthday: 13/11/1995
Nickname: Xui Xẻo (trên face book)
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Choi Minho & couple 2Min! yêu hết 5 đứa nhưng vì Ho nó lôi kéo làm SW nên yêu nó hơn chút chút :">
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols Kites? luôn muốn theo dõi mọi tin tức về & kết bạn SWs tứ phương
Tác giả: pecocalon    Thời gian: 13-4-2013 03:07 PM
Nick Kites: Pecocalon
Birthday: 23/05/1994
Nickname: Hee Soo
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Choi Minho ( Choi Rùa )
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols Kites? bắt đầu biết tới Kpop qua 5 con người này . Xưa h chả nghe Kpop đâu nhưng sau khi vô tình nghe bài Hello (lúc mới comeback bài này) rồi chết mê vì Rùa quá đẹp rap lại hay rồi tìm coi tất cả các bài hát trước đó . Thế là yêu cả 5 con người này vô điều kiện Cũng chả hiểu sao càng ngày lại càng yêu cái tính cách hiếu thắng , yêu thể thao lại dễ thương đáng yêu của Rùa nữa Nói chung là yêu ShiNEE nhiều kinh khủng

P/s : Sorry vì đã ghi quá dài dòng lại lan man nhưng đây là lần đầu được chia sẻ về Rùa và cả 5 con người đáng yêu này
Tác giả: tynee...sukkie    Thời gian: 19-4-2013 12:34 PM
Nick Kites: tynee...sukkie
Birthday: 24/6/1997
Nickname: Ty
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Jong Hyun {:408:}
- Mình muốn thử cái cảm giác cuồng nhiệt của 1 fan girl đối với 1 boybands
- Mình muốn có nhiều bạn và làm cho cuộc sống thêm phong phú, đa dạng, an nhông <3
Tác giả: aya_hjkki67    Thời gian: 21-4-2013 10:33 AM
Nick KST: aya_hjkki67
Birthday: 06/07/1991
Nickname: rxn
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai:  cu Té => 2min
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols KST: điên cuồng vs 2min {:430:}{:430:}, vs crack voice+ nụ cười tỏa nắng của lịt đờ, độ dẻo miệng dẻo mồm của anh Lùn và độ hâm của Key umma {:445:}

Tác giả: MinieKoalakid    Thời gian: 30-4-2013 11:52 PM
Nick Kites: Miniekoalakid
Birthday: 01/07/91
Nickname:
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Taemin
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols Kites? SHINee tài năng và chân thật. luôn nỗ lực hết mình. Mình muốn kết bạn với nhiều shawol và Taemint hơn nữa, và mong muốn được góp phần cho box SHINee ở Kites
Tác giả: mina284    Thời gian: 13-6-2013 01:21 PM
Nick Kites: mina 284
Birthday: 27/11
Nickname:Mina
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Key oppa!!! ^^
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai: e là một Shawol muốn kết bnaj với tất cả các bạn có cùng niềm đam mê là SHINee với mình!!!!
Tác giả: chutchit910    Thời gian: 27-11-2013 10:54 PM
Nick Kites: chutchit910
Birthday: 9.10.94
Nickname: Chít
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Taem baby :x
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols Kites? Vì yêu thôi, tình yêu không lý do ạ :x
Tác giả: Taeminie    Thời gian: 15-8-2014 03:20 PM
Nick Kites: Taeminie
Birthday: 27.12.96
Nickname: Dâu :")
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? dễ đoán qá đúng k ạh ?
Người ta nói :Tình yêu nếu có thể cắt nghĩa thì đã không còn thiêng liêng :")
Em xin hết )
Tác giả: LinhLinh20    Thời gian: 15-10-2015 11:46 AM
Nick Kites: LinhLinh20
Birthday: 20/03/1997
Nickname:Lovely Cherry
Bạn yêu nhất ai trong 5 zai? Onew[/b]
Lý do vì sao bạn lại yêu 5 zai và muốn gắn bó cùng với cộng đồng Shawols Kites? chỉ vì em cũng là 1 Shawol

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3