Kites

Tiêu đề: [2016] Fantastic Beasts And Where To Find Them - Sinh Vật Huyền Bí Và Nơi Tìm Ra Chúng | Vietsub HD+FHD Completed [In trang]

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 14-6-2017 11:26 PM
Tiêu đề: [2016] Fantastic Beasts And Where To Find Them - Sinh Vật Huyền Bí Và Nơi Tìm Ra Chúng | Vietsub HD+FHD Completed
Sinh Vật Huyền Bí Và Nơi Tìm Ra Chúng

Đạo diễn: David Yates
Diễn viên: Eddie Redmayne, Katherine Waterston
Quốc gia: Mỹ
Năm phát hành: 2016
Thời lượng: 133 phút
Thể loại: Phim Viễn Tưởng

Nội dung

Lấy bối cảnh trước Harry Potter, Fantastic Beasts And Where To Find Them kể về hành trình khám phá thế giới kỳ bí của pháp sư Newt Scamander do nam diễn viên Eddie Redmayne tài năng đảm nhận. Anh lên đường tới New York vào năm 1926 và bắt đầu quá trình đúc kết những tư liệu về các loài sinh vật mà về sau trường Hogwarts dùng để giảng dạy. Đây cũng là một trong những cuốn sách giáo khoa được nhắc tới trong tập 1 của Harry Potter – Harry Potter và Hòn đá phù thủy.

Trailer

[utube]Vso5o11LuGU[/utube]

E-Zone's Subbing Team
Translator: b.alias39, MiaV
Editor: hananhi
Typesetter: Gà
QC: Gà
Encoder: Gà
Poster: Ji_Ji
Uploader: U-Zone

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 14-6-2017 11:31 PM

Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

HD

[attach]125286[/attach]

FULL HD

[attach]125287[/attach]

HD
FULL HD

MEGA
HD
FULL HD

Tác giả: mon2905    Thời gian: 15-6-2017 01:26 AM
Ôi sau bao lâu mong ngóng chờ đợi cuối cùng subteam cũng làm bộ này . Dù có trên các web xem phim lâu rồi mà mình vẫn quyết tâm ko xem chỉ chờ sub của team thôi
Cám ơn nhóm subteam nhiều nhiều nhiều <3 .. Giờ đặt gạch hóng từng ngày sub ra lò thôi
Tác giả: hoangyen_1612    Thời gian: 15-6-2017 09:16 AM
Đã ra rạp xem rồi nhưng vẫn muốn down về để dành lâu lâu lôi ra xem lại. Eddie Redmayne đóng phim này dễ thương lắm luôn. Ngoài ra mình thích cặp nhân vật phụ nhất phim, chị nữ chính thì hơi mờ nhạt so với nhân vật em gái Queenie. Nhân vật Credence cũng gây ấn tượng. Collin Farrell thì ôi thôi lịch lãm, làm thòng tim quá xá. Đặt gạch hóng, cám ơn subteam nhiều nhé.
Tác giả: clover_only13    Thời gian: 15-6-2017 01:14 PM
Lót gạch, lót ghế, lót dép ngồi hóng phim
Kiên quyết nói không với sub trên mấy trang web khác, chỉ chờ đợi mỗi subteam của kites ~~~
Thanks subteam nhiều nhiều
Tác giả: alice2000phuong    Thời gian: 16-6-2017 09:39 AM
Á mới coi xong tức thì luôn
Cơ mà vẫn muốn coi lại bảng sub của Kites
Hóng hóng hóng
Phim hay quớ.
Tác giả: Lula    Thời gian: 16-6-2017 04:42 PM
Trời ơi, ra rạp coi quá bấn loạn luôn á, kites làm sub nữa mùa mưa này quấn chăn luyện là tuyệt vời luôn:::::
Tác giả: huyen.sam    Thời gian: 17-6-2017 11:04 AM
lót dép hóng phim
Đợt chiếu rạp chưa xem được
Nay ST làm phim này rồi
Đợi mãi thui
Cám ơn ST trước!
Tác giả: greenice    Thời gian: 17-6-2017 01:57 PM
Em cảm ơn Subeam nhiều!!! Em thích phim quá trời luôn ạ!!!
Tác giả: xxo04358    Thời gian: 17-6-2017 02:10 PM
phim hay thật, thank subteam rất nhiều, bỏ công việc cày phim thôi
Tác giả: angelskim    Thời gian: 17-6-2017 09:09 PM
Ối mong chờ mãi cuối cùng subteam cũng sub phim này. Mặc dù là Potterhead nhưng mình vẫn chờ sub của Kites chứ chưa xem ở rạp. Hy vọng sẽ sớm có link để mình down về cày luôn hihi.
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nha!
Tác giả: Tramy623    Thời gian: 18-6-2017 10:19 AM
Ra rạp xem rồi và bị thích phim quá, chờ mãi cuối cùng Kites cũng sub phim này Lót dép hóng để down Couple phụ của anh béo và cô em gái Queenie dễ thương vô đối nhé Eddie trong phim này cũng cute, mới đầu còn có cảm giác ngơ ngơ, mặc dù là mình không thích nữ chính Tina lắm :3
Tác giả: homemi    Thời gian: 20-6-2017 03:00 PM
Sau bao ngày chờ đợi thì subteam cũng làm bộ này. Thích cặp đôi phụ trong phim này. Xem phim này lại nhớ đến Harry một thời của mình.
Tác giả: Goose9395    Thời gian: 20-6-2017 03:05 PM
Yasss có link down rồi!! Cảm ơn subteam nhiều thật nhiều!
Hồi ra rạp coi mới được có 2 lần, ghiền quá đỗi đi!
Chờ hoài để lưu cho được bản sub của Kites thôi!
Cảm ơn subteam thêm n lần nữa!
Tác giả: dudu.virgo    Thời gian: 20-6-2017 08:04 PM
Cảm ơn ST. Từ đợt đi xem ở rạp về cứ hogs sub mãi để xem lại
Mấy em thú đẹp mê, như truyện cổ tích
Xem phần 1 để lấy động lực hóng phần 2
Tác giả: tung.tung    Thời gian: 22-6-2017 12:36 PM
Cảm ơn subteam nhé. Trước không có thời gian ra rạp xem không lo vì đã có Kites
Tác giả: binhchip    Thời gian: 22-6-2017 07:45 PM
Mong mãi cuối cùng subteam cũng làm phim này, lại con có cả bản full hd nữa, cảm ơn subteam nhiều nhiều <3
Tác giả: babolinh    Thời gian: 30-7-2017 09:44 AM
dạo nỳ đi làm bận rộn ko có time lên thăm kites, nay rảnh đc 1 bữa lết lên thì lại thấy kites đã sub film nỳ...
thương kites wá đi!!!!
P/s: tks ST nhìu nhìu
Tác giả: trangpham271    Thời gian: 1-8-2017 01:20 PM
Phim có link down hồi 20/6. Sao ngày nào mình cũng lên coi mà ko thấy phim ta.
Mê phim này, hóng phần 2.
Nói chung là cảm ơn ST nhìu.
Tác giả: KemLy    Thời gian: 5-8-2017 07:21 PM
Cảm ơn subteam thật nhiều <3

Phim đã xem ở ngoài rạp, mãn nhãn với toàn bộ dàn diễn viên, kỹ thuật dựng cảnh và những quái vật tuy bề ngoài có thể đáng sợ nhưng đều có nét đáng yêu riêng. Cặp phụ làm mình rơm rớm nước mắt đoạn chia tay dưới mưa.

Đoạn cuối có vẻ mập mờ việc có phần tiếp theo.
Tác giả: windking4892    Thời gian: 5-8-2017 07:51 PM
Lúc đầu xem nam chính cứ ngơ ngẩn với sao sao vậy đó, lúc đầu xem thấy không hợp mắt cho lắm
xem về sau thấy nội dung tình tiết phim cũng khá ổn, thích cặp phụ, đôi em gái.  Phù thủy chị gái thì yếu đuối với hơi mờ nhat. Nc là thanks phim hay
Tác giả: calynguyen13    Thời gian: 10-8-2017 08:31 PM
ông nam chính kiểu diễn 1 màu ghê, không thoát được cái bóng của Cô gâi Đan Mạch hay sao á. Nhưng công nhận phim hay.
DTác giả đạo diễn nghĩ ra được mấy con vật độc chiêu ghê
Tác giả: steel_magnolia    Thời gian: 20-8-2017 04:32 PM
Ôi bộ này là anh em họ hàng xa của Harry Potter nè phải down về xem thôi cũng nói về thế giới phép thuật. Xem trailer thật là mãn nhãn, nhất là hình ảnh về các con quái thú thật là lạ kỳ và đa dạng. Nhưng trong đó đặc biệt nhất là chiếc vali kỳ lạ của nam nhân vật chính hình như anh ta sống trong vali của mình thì phải.
Tác giả: monkey_79    Thời gian: 25-8-2017 03:12 PM
Xem ngoài rạp rồi mà vẫn chờ sub mãi,
tại xem 1 lần chưa đủ thấm,
thanks subteam nhiều lắm ạ <3 <3 <3
Tác giả: wonie.97    Thời gian: 8-9-2017 12:37 AM
Đã rất lâu rồi kể từ khi mình đọc xong trọn bộ và xem đủ các phần phim của Harry Potter, chắc phải tầm 6 năm rồi ấy. Harry Potter không phải là bộ truyện gối đầu giường của mình, nhưng nói thật khi đọc truyện vô cùng thán phục về cách xây dựng cốt truyện và việc phân tán rồi dần ghép các manh mối lại thành một câu chuyện hoàn chỉnh của cô J.K. Rowling. Vì vậy mình cực kỳ mong chờ Fantastic Beasts từ lúc phim tung ra những đoạn trailer nhá hàng đầu tiên, nhưng cuối cùng vì bận quá không thể ra rạp xem được, cũng may trên kites đã có rồi ^^
Về review phim, nói thật là bộ phim này rất thỏa mãn mình, nội dung ổn, kết không đầu voi đuôi chuột, các nhân vật đều được khắc họa rất rõ nét. Trong các sinh vật huyền bí xuất hiện trong phim, mình thích nhất bé Thunderbird, mỗi lần bé đập cánh là triệu hồi sấm sét siêu ngầu luôn ToT Còn về nhân vật, chắc hơi khác người nhưng mình thích vai Percival Graves của chú Colin Farrell đóng cực kỳ, siêu man siêu ngầu dù chú là phản diện ( (btw mình là fans của couple ngược luyến Graves x Credence đây :3)
Ngoài ra mình còn là fans của chú Johnny Depp nữa (fans cuồng từ loạt phim Pirates of the Caribbean lận), nên dù chú chỉ xuất hiện có vài giây nhưng mình vẫn siêu hóng phần 2 của Fantastic Beasts, không thể chờ được để xem couple yêu hận tình thù Grindelwald và Dumbledore huhu ;;v;;
Lảm nhảm nhiêu đây thôi, cuối cùng cho mình gửi lời cảm ơn đến đội ngũ subteam E-Zone của Kites.vn nha, thật sự cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã đem đến một bản sub chất lượng thế này ❤
Tác giả: gstar1425    Thời gian: 9-9-2017 10:11 AM
mấy phim chuyển thể từ tiểu thuyết của J.K.Rowling luôn có cái gì đó thú vị, kiểu như bí ẩn xen chút hài hước
xem phim này thích Queenie dã man
hóng mấy phần sau, thanks subteam rất nhiều
Tác giả: pling8x    Thời gian: 10-9-2017 02:16 PM
Vì chưa coi được đoạn hết ở rạp. Nên hóng lắm. Thanks Ad !
Tác giả: haha_love    Thời gian: 13-9-2017 12:58 PM
phim này nếu ai k xem và biết HP thì chắc sẽ thấy hơi nhạt và k cao trào mấy
nhưng vs PH như mình thì kiểu sống lại tuổi thơ ý
xem đi xem lại thì lại phát hiện thêm nhiều chi tiết hay, thanks Kites đã sub ạ
Tác giả: Hoangyuen    Thời gian: 13-9-2017 10:41 PM
Ban đầu mình không định xem phim này đâu, vì những phim ăn theo thường không ấn tượng.
Xem rồi lại thấy nó hay quá )
Cảm ơn subteam
Tác giả: bathiet123    Thời gian: 15-9-2017 03:38 PM
Thật ra phim này cũng kén người xem, đối với mình thì cảm thấy hay
Thanks Subteam nhé
Tác giả: meonhythe93    Thời gian: 27-9-2017 10:44 AM
cảm ơn subteam hihi.
mình chờ hoài mà không có bản hd trên mạng, lâu lắm rồi mới vào check thử subteam có làm phim mới không,
thấy Logan với Fantastic beasts mà mừng muốn hét lớn hihi.
Tác giả: twinkle43    Thời gian: 17-11-2017 12:20 AM
Subteam ơi, các bạn up lên Fshare nữa đi, chớ mình không tải bằng torrent được. Mình cảm ơn trước ạ.
Tác giả: phamdancanh    Thời gian: 27-12-2017 03:50 PM
cảm ơn nhé. phim rất hay, hy vọng bạn up nhiều nữa!!!
Tác giả: hailinghydra    Thời gian: 19-1-2018 07:01 AM
Lan truoc xem la ban cam, gio co ban dep roi! Cam on subteam!
Tác giả: thiennha191    Thời gian: 20-1-2018 03:44 PM
oh thấy phim hấp dẫn đấy! mình là fan của harry porter, bữa nay được coi phim này thấy thú vị ghê.
mong rằng sẽ còn nhiều tác phẩm giống vậy nữa
Tác giả: noridomotoji    Thời gian: 9-2-2018 11:06 PM
Phim hay quá, Thanks subteam rất nhiều¡ Ôm máy ngồi cày phim thôi
Tác giả: minhhainguyen    Thời gian: 17-2-2018 02:28 PM
Cảnh phim và nd quá tuyệt vời luôn. Cảm ơn subteam nhiều ạ
Tác giả: Inu_frank    Thời gian: 5-3-2018 04:13 PM
sub team ơi, link torrent phim này các bạn ko seed nữa ạ? tiếc quá, tới giờ mình cẫn chưa có cơ hội đc xem phim này
Tác giả: sakura_jun    Thời gian: 14-3-2018 11:10 AM
Phim rất hay. Cảm ơn nhóm dịch nhiều, lâu lắm rồi mới gặp lại tác giá J.K
Tác giả: hoangphu97    Thời gian: 17-3-2018 06:41 AM
Thanks subteam nhiều. ra rạp coi rồi vẫn tải film về xem tiếp
Tác giả: pkh_my    Thời gian: 1-4-2018 11:15 AM
Phim nè sắp có phần 2 rồi, ra rạp vào tháng 11 hay sao đó (Fantastic Beasts: The Crimes of Grindelwald). Xem trailer còn có nhân vật Dumbledore (do Jude Law đóng) mà đẹp trai, phong độ quá làm mình bị khớp vì quen thấy cụ Dumbledore râu dài trắng xóa trong HP
Anyway, cảm ơn subteam, có bản đẹp coi lại hihihi
Tác giả: henngong    Thời gian: 5-4-2018 08:25 PM
tải lâu ơi là lâu rồi mà nay mới có thời gian xem... thích thể loại siêu nhiên nên ưng phim này lắm cảm ơn subteam nhìu nhìu
Tác giả: huongduongggg    Thời gian: 14-4-2018 10:24 AM
huhu vẫn nhớ cảm giác háo hức từ ngày có thông báo ra mắt phim đến tận ngày bước vào rạp ( phim đẹp và đã mắt lắm lun, cảm ơn subteam vô vàn <3
Tác giả: ocdien202    Thời gian: 20-4-2018 08:56 PM
Xem rồi nhưng vẫn muốn lưu lại!! <3
Tác giả: thanhhuyennt89    Thời gian: 4-5-2018 10:18 AM
Xem phim này trên TV rồi nhưng vẫn thích có bản đẹp lưu lại. Cảm ơn các bạn đã làm Vsub. Hy vọng khi có phần 2 các bạn sẽ làm tiếp
Tác giả: princess_light    Thời gian: 17-6-2018 10:05 PM
Cảm ơn subteam ạ
Kỉ niệm tuổi thơ ùa về rất nhiều
Tác giả: pkh_my    Thời gian: 25-7-2018 08:16 AM
Có ai hóng phần 2 như mình không? Xem trailer mà đã thấy mãn nhãn rồi. Đạo diễn xuất sắc (y) Bộ này trang phục đẹp hơn bên HP rất nhiều luôn. "Cụ" Dumbledore ăn mặc fashion luôn đó!!
Tháng 11 mới có, hóng ơi là hóng!!!

Tác giả: rioblue    Thời gian: 8-10-2018 11:16 AM
hy vọng link tải sớm được đăng, link torrent chạy hoài ko thấy tải được xíu nào
vẫn thích sub của Kites nhất từ xưa đến giờ
Tác giả: bumthoi    Thời gian: 25-10-2018 08:22 PM
bỏ lỡ phim cũng đã một thời gian dài rồi, lâu lắm mới có thời gian vào lại kites nên quyết định vào tải lại film để xem!
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nha!
Tác giả: linhloveD.O    Thời gian: 16-11-2018 10:04 PM
Phải xem lại phần một để chuẩn bị tinh thần vào phần hai nào!!
Cảm ơn sub team
Tác giả: socconbn    Thời gian: 22-11-2018 02:39 PM
Đang không ở VN nên không xem được phần 2 ngoài rạp. Đành down lại phần 1 xem cho đỡ thèm.
Thanks Subteam nhiều nhiều.
Tác giả: ragakov    Thời gian: 31-12-2018 05:22 AM
Bạn ơi mở seed cho mình down phim đc k ạ? , cái link báo link die chết rồi nên mình đành phải báo bằng cách này
Tác giả: nganha2705    Thời gian: 19-7-2019 04:27 PM
Đến lúc muốn tải về xem lại thì link die hết rồi ((
Subteam ơi, các bạn có thể reup link down phim này được không ạ.
Tác giả: ruanchu    Thời gian: 10-4-2020 12:42 PM
Cám ơn các bạn subteam đã dịch series này, thích Harry Potter lắm và xem phim này lại có cảm giác đắm mình vào thế giới pháp thuật, nhất là lúc nghe tiếng nhạc quen thuộc vang lên ngay đầu phim ấy.
Tác giả: YukioRin    Thời gian: 8-5-2021 05:26 PM
Ổ Cứng bay màu nên phải down lại ạ 。゚(゚´Д`゚)゚。

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3