Kites

Tiêu đề: Yoo Seung Ho thừa nhận rằng không thể tin Kim So Hyun trẻ tuổi đến mức nào [In trang]

Tác giả: nbvy97    Thời gian: 9-5-2017 12:11 AM
Tiêu đề: Yoo Seung Ho thừa nhận rằng không thể tin Kim So Hyun trẻ tuổi đến mức nào

Theo lời bạn diễn "Ruler: Master of the Mask" Yoo Seung Ho, nữ diễn viên Kim So Hyun là một diễn viên trẻ tài năng!

Vào ngày 8 tháng 5, hai ngôi sao xuất hiện trong một cuộc họp báo quảng bá cho bộ phim sắp tới của đài MBC, nơi mà họ tham gia cùng các thành viên và đoàn làm phim, bao gồm INFINITE L, Yoon So Hee, Heo Joon Ho, Park Chul Min và đạo diễn sản xuất No Do Chul.

Trong sự kiện, Yoo Seung Ho xúc động nói rằng lần đầu tiên gặp đồng nghiệp của mình, khẳng định rằng mặc dù anh biết cô nhỏ hơn mình sáu tuổi, anh không thể ngừng nói với cô ấy như thể cô ấy hơn tuổi mình.

"Cô ấy có vẻ giống một người chị. Cô ấy rất tưởng thành," nam diễn viên thú nhận trước khi nói xin lỗi nhanh chóng tới cô.

"Một khi tôi nói chuyện với cô ấy, tôi cảm giác nói chuyện thoải mái với cô ấy sẽ rất khó khăn," anh thêm vào trước khi chia sẻ sự ngưỡng mộ của mình dành cho đồng nghiệp. "Thật sự rất tuyệt khi tôi được quay [một bộ phim] cùng So Hyun."

Sau đó, diễn viên kì cựu Park Chul Min thừa nhận rằng anh cũng cảm thấy như vậy với Yoo Seung Ho, thậm chí anh còn gọi nam diễn viên là "anh trai" trên phim trường bởi vì cậu ấy "trưởng thành và sâu sắc, cho thấy được sự quan tâm đến người khác."

"Tôi cảm thấy không có khoảng cách tuổi tác giữa tôi và Seung Ho. Tôi không được gặp anh ấy thường xuyên khi chúng tôi mới gặp mặt, nhưng bởi vì chúng tôi đã quen nhau khi còn là những diễn viên nhí, tôi nghĩ rằng chúng tôi có thể thoải mái với nhau," Kim So Hyun thừa nhận, nhắc lại việc hai người cùng tham gia trong bộ phim "I Miss You" vào năm 2013.

"Tuy nhiên, khi chúng tôi gặp lại sau một thời gian dài, nó thực sự rất xấu hổ vì anh ấy rất lo lắng va ngại ngùng. Tôi nghĩ rằng anh ấy chỉ ngại ngùng với người lại. Một khi chúng tôi bắt đầu quay phim, chúng tôi rất hợp nhau và có những thời gian quay phim vui vẻ. Có rất nhiều lí do để tôi biết ơn [ làm việc cùng anh ấy].

Trong khi đó, "Ruler: Master of the Mask" sẽ kể một câu chuyện về một hoàng tử thời Joseon chiến đấu chống lại một tổ chức tham nhũng độc quyền nguồn cung cấp nước của bán đảo Triều Tiên. Phim bắt đầu phát sóng vào thứ 4 và thứ 5 hằng tuần trên MBC, bắt đầu từ ngày 10 tháng 5.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Tác giả: okhuyn    Thời gian: 9-5-2017 07:51 AM
Rõ là Mưa trẻ rồi. Yoo Seung Ho cứ như ông cụ non vậy. Chú Park Chul Min cũng phải công nhận điều đó nữa mà.
Hóng phim quá đi mất.
Tác giả: nhanngoctrathao    Thời gian: 9-5-2017 07:57 AM
Sao bạn Ho hay ngài ngùng thế nhỉ, làm con gái thì biết làm sao, hai bạn trẻ lên phim chắc đáng yêu lắm, chúc phim thành công, thanks bạn dịch.
Tác giả: quynhanhhv    Thời gian: 9-5-2017 08:36 AM
Hai người đều trưởng thành ấy, lúc nào cũng hay được nhận xét là ông cụ non bà cụ non. So Hyun mẻ nhỏ tuổi nhưng trưởng thành phết hay làm cho các tiền bối cảm thấy được an ủi. Ôi nhưng nhìn đáng yêu kinh khủng ấy. Nhìn đã muốn yêu rồi gương mặt thân thiện. mà xem cái preview là thấy nóng lòng quá rồi đó mong đừng có kết buồn nha.
Tác giả: QueenInHyunsMan    Thời gian: 9-5-2017 09:48 AM
Đang từng ngày chờ mong phim này. 1 ngày nữa thôi.
Hồi I miss you 1 bạn đóng giai đoạn lúc nhỏ, 1 bạn đóng giai đoạn trưởng thành, "khoảng cách tuổi" lớn quá
Tác giả: saritarus0112    Thời gian: 9-5-2017 10:26 AM
hóng phim quá đi mất thôi
chỉ còn 1 ngày nữa là có phim rồi )
thấy chemise 2 người này cứ phải gọi là đỉnh á
tks bạn trans tin
Tác giả: nbvy97    Thời gian: 9-5-2017 12:10 PM
QueenInHyunsMan gửi lúc 9-5-2017 09:48 AM
Đang từng ngày chờ mong phim này. 1 ngày nữa thôi.
Hồi I miss you 1 bạn đóng gia ...

khoảng cách đấy là do ông cụ non ấy tạo ra chứ
Tác giả: janee32    Thời gian: 9-5-2017 01:04 PM
Mai là lên lịch rồi yeah yeahhhh
Cả hai đều đi lên từ diễn viên nhí và hiện đều là những tài năng trẻ, mong phim quá đi.
Mợ Mưa vừa trẻ vừa xinh, ngày càng mặn mà sắc sảo.
Tác giả: pucca1202    Thời gian: 9-5-2017 02:52 PM
Hóng phim quá. Mai 10/5 lên sóng rồi.
Đợt này đang đợi phim này với phim của Park Seo Joon
Đầu năm đến giờ mòn mỏi bên nhà cô Mưa xem hình hậu trường thôi.
Cảm ơn bạn đã dịch
Tác giả: monkey_79    Thời gian: 9-5-2017 03:01 PM
Hiai bạn đẹp đôi quá chừng luôn nheng
Hóng phim quá đi mất thui
Tks bạn dịch tin
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 9-5-2017 03:26 PM
Hai đứa cùng thế hệ 9X, cùng là DV nhí từ hồi còn nhỏ mà suy nghĩ lẫn tính cách đều chững chạc hơn tuổi nhiều, Có lẽ do sớm tiếp xúc với môi trường Showbiz nhưng lúc cần thấy 2 đứa cũng vui tươi như lứa tuổi của mình vậy.
Cách nhau có 6 tuổi mà để kiểu tóc như pic trông Seung Ho cứ như bậc "chú" của So Hyun vậy. Tóc dừ quá hà
Tác giả: the.me.bf    Thời gian: 9-5-2017 04:53 PM
Hyun và Ho đều ngại ngùng khi gặp nhau, như kiểu thích nhau sau bao năm trời mới gặp lại ý
Tác giả: kimle55    Thời gian: 9-5-2017 05:42 PM
Yoo Seung Ho và Kim So Hyun đã biết nhau
từ trước rồi , bây giờ cùng đóng chung trong
bộ phim mới cả hai sau thời gian không gặp và
bây giờ lại họ lại có cảm giác cả hai đều trưởng
thành và già hơn tuổi . ..
Tác giả: jjongah    Thời gian: 9-5-2017 10:28 PM
2 bạn ý đều quá là trẻ luôn
thanks bạn tran
Tác giả: Atula1994    Thời gian: 10-5-2017 01:58 PM
Hai người đều dễ thương, mà nhìn giống đôi bạn hơn là anh em đó
Hóng phim lắm luôn, thích 2 người lắm luôn
Cảm ơn bạn trans tin
Tác giả: kaaa    Thời gian: 10-5-2017 03:58 PM
*dâng tim* chế cho hai em đây, sao có nhiều kết hợp lụi tim thế này chứ, dù phim còn chưa coi mà đã thích lắm rồi đây. chúc phim thắng lợi nhé.
Tác giả: tung.tung    Thời gian: 11-5-2017 10:37 AM
Có khi phải đi học tiếng Hàn để xem phim quá ( hóng lâu quá đi
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 11-5-2017 11:22 PM
Ừ mà lần trước đóng chung trong I miss You thì em gái còn nhỏ xíu, giờ gặp lại đóng chung thấy em đã trưởng thành chững chạc chắc ngượng ngùng rồi, hai bạn trẻ tài cao này sẽ mang lại cho bộ phim nhiều hấp dẫn đây.
cảm ơn bạn dịch
Tác giả: hienxinhxan    Thời gian: 12-5-2017 08:31 AM
Lâu lắm rồi không xem Drama từ ngày phim của Tứ ca ) Nhưng mà nhìn dàn cast lại ham hố rồi ) Vốn thích Seung Ho từ trước, còn bé So Hyun thì cũng rất nổi tiếng, thậm chí còn từng đóng diễn viên nhí cho film của JunKi r ) Thế nên cặp đôi này là quá ưng cho mình Kiểu như mây họa ánh trăng cũng thế ) Nhìn nam - nữ chính là thấy ok rồi Chưa kể còn bằng tuổi nhau )
Tác giả: hoaitrang_kang    Thời gian: 12-5-2017 09:49 AM
Sao lại nói con gái nhà người ta thành già thế hả bạn YSH kia, em ý trẻ hơn đến 6 tuổi đó
Mà dù sao thì cả 2 người này đều như cụ non với nhau cả thôi, lại còn chê người ta
Hóng sub phim quá, lại được cả 2 người mình yêu đóng với nhau chứ, không xem thế nào được
Thank bạn dịch tin ^^
Tác giả: duydope123    Thời gian: 13-5-2017 10:16 PM
Sao bạn Ho hay ngài ngùng thế nhỉ, làm con gái thì biết làm sao, hai bạn trẻ lên phim chắc đáng yêu lắm, chúc phim thành công, thanks bạn dịch.

Tác giả: thaonguyen9811    Thời gian: 15-5-2017 01:48 PM
Hóng phim quá
Yoo Seung Ho và Kim So Hyun đẹp đôi quá 93-99 lên
Tác giả: thaonguyen9811    Thời gian: 25-5-2017 11:20 PM
Yoo Seung Ho như ông cụ non ý
Nhưng hai bạn đẹp đôi quá
Tác giả: bingbumni    Thời gian: 5-6-2017 04:59 PM
ôi bác stylist của Mưa ghét con bé sao Nhưng thôi vẻ xinh của con bé đã làm lu mờ cái váy kia akaaa
Mưa ơi sao suốt ngày bị bảo là bà cụ non thế ) Anh Ho cũng bảo thế kìa
Chemist 2 bạn trẻ này nhìn hình đã thấy khói lửa
Mưa lớn mau đi anh Ho chờ nhaaa

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3