Kites

Tiêu đề: [CH3 2017] Thần Mai Mối 2: Khi Nàng Hom Ra Tay / The Cupids Series 2: Kammathep Ork Suek | Cris Horwang & Panjan Kawin Imanothai | Vietsub E07 - End [In trang]

Tác giả: T-Zone    Thời gian: 28-3-2017 03:51 PM
Tiêu đề: [CH3 2017] Thần Mai Mối 2: Khi Nàng Hom Ra Tay / The Cupids Series 2: Kammathep Ork Suek | Cris Horwang & Panjan Kawin Imanothai | Vietsub E07 - End
Thần Mai Mối 2: Khi Nàng Hom Ra Tay

Tên gốc: กามเทพ ออกศึก / Kammathep Ork Suek
Tên tiếng Việt: Thần Mai Mối 2: Khi Nàng Hom Ra Tay
Diễn viên: Cris Horwang, Panjan Kawin Imanothai, Boy Pidsanu Nimsakul...
Thể loại: drama, lãng mạn
Độ dài: 7 tập
Kênh phát sóng: CH3
Lịch phát sóng: 20h15 thứ 6, thứ 7 và chủ nhật hàng tuần
Thời gian phát sóng: 25/03/2017 đến 08/04/2017

Nội dung

Hom (Cris) là một thành viên của Cupid Hut. Cô có ngoại hình tương đối "Trung Hoa", có bộ ngực cúp C quyến rũ, có làn da trắng như tuyết vì make up dày cộp. Trong Cupid Hut, Hom là thành viên nổi tiếng về mức độ ăn chơi táo bạo và cô giữ chức vụ chăm sóc khách hàng mạng cao cấp.

Hom bắt buộc phải tham gia một trò chơi cùng với bảy người bạn trong Cupid Hut để tìm ra người yêu lý tưởng phù hợp nhất với mình. Trong tay cô chỉ có Mỹ phẩm và Pee (Panjan) là một tài xế taxi hỗ trợ cô trong công cuộc tìm kiếm Mr.Right của đời mình. Nhưng cuối cùng, Hom nhận ra rằng Pee chính là mục tiêu của đời cô.

Hai người với hai lối sống khác biệt, xuất hiện trong cuộc đời nhau với hai đẳng cấp hoàn toàn khác. Trong khi Hom là cô gái thích hàng hiệu thì Pee chỉ là một tài xế taxi; Nếu Pee chỉ thích những cô gái "mặt mộc" thì Hom lại là tín đồ của make up... Nhưng tất cả những điều đó đã không còn quan trọng nữa khi Hom phát hiện ra Pee có một bí mật...

Rốt cuộc bí mật của Pee là gì? Pee là ai? Và liệu Hom và Pee có vượt qua chính bản thân mình để đến với nhau? Hãy đón xem "The Cupids Series 2: Kamathep Ork Suek - Thần Mai Mối 2: Khi Nàng Hom Ra Tay" trên T-Zone@Kites & Chuồn Chuồn Cánh Sen

Teaser

[utube]yTLyzyDupZQ[/utube]

[utube]BLrnyqKc1Uw[/utube]

[utube]_TCzepAI5nY[/utube]

RATING

Ep 01 (25/03/17): 4.9
Ep 02 (26/03/17): 4.0
Ep 03 (31/03/17): 4.4
Ep 04 (01/04/17): 4.9
Ep 05 (02/04/17): 5.1
Ep 06 (07/04/17): 5.9
Ep 07 (08/04/17 - End series 2): 6.2
Average total: 5.0

Tác giả: T-Zone    Thời gian: 28-3-2017 03:52 PM

Project Leader: Yumi
Translators: Mooda, Annie
Editors: Maya, Yumi
Timers: Patcy, Vivian, Joyce, Gum, Annie, bjmbjmxjnh, Min
OST Translators: Maya, Mooda
OST Timers: Maya, Patcy, BôngCute
Typesetters: bjmbjmxjnh, sea77le
OST Typesetters: Maya, Hêu
Encoder: froidgarcon
Designers: Ji_Ji, Yumi, Rasa
Uploaders: Chuồn Chuồn Cánh Sen, U zone Kites

Tác giả: T-Zone    Thời gian: 28-3-2017 03:54 PM

Full Playlist:

https://www.youtube.com/playlist ... iu_OwYAyYUYIGHjRmKK

Tác giả: T-Zone    Thời gian: 28-3-2017 03:56 PM

Tác giả: T-Zone    Thời gian: 28-3-2017 03:57 PM

Một Nửa Định Mệnh

Nếu Người... Nhìn Vào Trong Tâm Hồn
Tol Vonthongchai

Tác giả: badgirl180    Thời gian: 5-4-2017 07:56 PM
Đã xem xong phần 1 của Hunsa, thấy có phần 2 của Cupid là nhảy vào xem liền thôi
Tác giả: ThuyDuong_1402    Thời gian: 5-4-2017 08:01 PM
đã hết phần 1...tiếp tục phần 2 !!!
Tác giả: trangbaby93nb    Thời gian: 5-4-2017 08:46 PM
thank sub team nhiều, mem sẽ xem vui vẻ

Tác giả: oanhkieu2000    Thời gian: 5-4-2017 09:21 PM
Tiếp tục rồi nhé.
hy vọng hay như phần 1
chúc cả nhà vui vẻ
Tác giả: sorru    Thời gian: 5-4-2017 10:03 PM
Recommend mọi người nhất định phải xem phim này. Nội dung hay, hài, diễn viên diễn xuất tốt ( nhất là Cris diễn lố mà duyên ko tả), chemistry tung tóe và quan trọng là có real kiss ). 1 bộ phim giải trí hấp dẫn, thấy tiếc vì phim chỉ có 7 tập
Tác giả: guardianstar_96    Thời gian: 5-4-2017 10:28 PM
hôm trước thấy tin Cris trên The Face thấy chị trả thù Bee hay nên ấn tượng
hóng luôn Cris trên phim xem thế nào
thank subtem nh ạ
(dù phải đợi bao lâu e cũng đợi sub kites hihi)
Tác giả: trangtoilk16    Thời gian: 5-4-2017 10:58 PM
ôi, mình mong phần 2 này lắm lắm lắm ấy, có Panjan mà mình thích, nghiện ảnh từ hồi Sapai Jao ấy, cool ngầu, nam tính, giàu có hội đủ cả, mỗi tội thiếu cm :v
Series này kites đúng đã nói là làm, đã làm là làm đến cùng, em ủng hộ st ạ, mong st cố gắng tiếp những phần nữa, ủng hộ ST ạ
ST FIGHTING!!!!
Tác giả: fankdaica    Thời gian: 5-4-2017 11:15 PM
thank sub team nhiều, ủng hộ subtem hết 8 phần của series
Tác giả: baby2ya    Thời gian: 5-4-2017 11:19 PM
trời ơi thích series phim này vô cùng
vừa coi hết phần 1 đã có phần 2 để xem rồi
cảm ơn đội ngũ subteam nhiều nha
Tác giả: anhkiu    Thời gian: 6-4-2017 12:53 AM
Film hay quá, diên viên lại xinh đẹp nữa
Xem hài quá trời cười đau cả bụng
Cảm ơn subteam.
Tác giả: hoanghong_v    Thời gian: 6-4-2017 01:34 AM
diễn viên nhìn lạ hoắc nhỉ, mình chưa xem phim của 2 bạn  này bao giờ, sẽ đu phim. cảm ơn subteam nhiều
Tác giả: gabrielallon    Thời gian: 6-4-2017 05:43 AM
Hu hu ! Mừng không kịp cầm nước mắt với tốc độ sub của sub team luôn mà !
Tác giả: Bheart    Thời gian: 6-4-2017 08:35 AM
Qúa thích phim Thái luôn. Cảm ơn các bạn đã làm sub nha.
Tác giả: tiffany_huynh    Thời gian: 6-4-2017 10:10 AM
Phần 2 xem hay và vui như phần một nhưng hơi buồn phần 1 hay mà rating thấp hơn kiểu này ai dám mời Toey và Boy đi sự kiện hoặc là sẽ có dự án chung trong tương lai đây.
Tác giả: truckhanh    Thời gian: 6-4-2017 10:04 PM
Có phim rồi   mình vừa thấy là bay vào liền luôn, ủng hộ và cảm ơn subteam nhiều lắm
Tác giả: anhkhoa2    Thời gian: 6-4-2017 10:32 PM
Hóng mấy ngày liền, hè hè lại có phim để cày rồi, xem xong phần 1 mà bâng khuâng quá, giờ có luôn phần 2
Tác giả: rosiee_tran    Thời gian: 6-4-2017 10:37 PM
tiffany_huynh gửi lúc 6-4-2017 10:10 AM
Phần 2 xem hay và vui như phần một nhưng hơi buồn phần 1 hay mà rating thấp hơn kiểu n ...

Rating 4-5 so với đài CH3 là cao rồi đó ạ.
Cặp Boy-Toey bây giờ bên Thái cũng hot lắm
đến nỗi hai người bị đồn hẹn hò tối ngày
Tác giả: uchida    Thời gian: 7-4-2017 09:35 AM
hết phần 1 rồi
hóng phần 2  
Cảm ơn subteam nhiều nhiều
Tác giả: opalxanh    Thời gian: 7-4-2017 09:43 AM
Đợi chờ, đã có sub phần 2 của series Thần Mai mối.
Anh nam chính đã đóng trong Nàng dâu hoàng gia, rất có duyên.
Hy vọng phần này cũng hài hước như phần 1

Tác giả: iuham    Thời gian: 7-4-2017 02:39 PM
Coi phần này thấy thả thính từa lưa hột dưa luôn ý
Phần này đúng điên luôn, mợ Cris diễn đúng hài luôn -) thấy bản mặt bả là thấy chữ so deep hà -)
Hồi trước còn tiếc Panjan đẹp troai soái mà ko dc vai chính nào nay bợn ấy lên đời rầu
Phú nhị đại mới chịu nha )
Mà CP hunsa cũng ăn hôi dữ thần luôn cứ ngọt súng hết cả răng )
Mong mấy CP diễn xong vẫn cứ đều đều xuất hiện để dìm chết còn dân cho thỏa nỗi nhớ )
Tác giả: Beelibra    Thời gian: 8-4-2017 01:59 AM
phim dễ thương
chờ mãi cuối cùng cx ra r huhu
cảm ơn subteam
xem ngón thêm Hunsa vs khun Tim )
Tác giả: yoomikhusus    Thời gian: 8-4-2017 08:51 AM
Lúc đầu không định xem vì không thích dàn diễn viên lắm ( lúc đầu mình nhìn hình thấy không đẹp lắm)

Nhưng vì có coi sơ sơ The face Thai nên cũng có để ý đến Cris
Mò xem teaser tự nhiên muốn xem liền
cảm ơn subteam nhiều nha

Mà sao t down không được ha ( người ta toàn nói không có nguồn để tải về thôi)
Tác giả: clarence1719    Thời gian: 8-4-2017 10:20 PM
Cặp của chế Horm dễ thương quá trời luôn í. Mà mắc cười nhất là lúc má chế Horm rút súng ra dọa Pee. Nói chung là rất ủng hộ cặp này.

Tác giả: clarence1719    Thời gian: 8-4-2017 10:29 PM
Phần này ngoài 2 chế diễn viên chính thì còn có cặp của Khun Tim và Nu Sa thả thính ngập cả cái bầu trời f.a. Tập nào cũng thả, ta nói là thả mọi lúc mọi nơi luôn í.

Tác giả: Hanguyenkirov    Thời gian: 9-4-2017 12:50 AM
Hy vọng phần này hay , quan trọng là hài.
Tác giả: cass_ice    Thời gian: 9-4-2017 12:24 PM
Chân thành cảm ơn subteam . Em chưa có xem đâu. Nhưng cứ đặt gạch ở đây cái đã .
Ủng hộ nhà mình.
Team fighting !!
Tác giả: trangtoilk16    Thời gian: 9-4-2017 07:06 PM
vừa tải và xem xong tập 1, thấy nghiện không chịu được. Panjan quá đẹp trai, quá cute, đóng trong phim này dễ thương hết sức. đặc biệt nhân vật Pee mình thích hơn Tim, Pee ấm áp, cảm động, yêu chân thành hết sức ấy )
Hom thì khỏi nói rồi, Cris diễn vai này hài kinh khủng, xem tập 1 mà cười phớ lớ với bả ) cứ ngố ngố hài hài, mong st đăng sớm đăng lẹ ạ )) em sau khi xem trong đầu cứ văng vẳng "Would you be my boy friend?" của bả quá
mình thích phần này hơn phần 1, mặc dù mới xem một tập phim thôi, hóng đôi này đến với nhau xem nó ngang trái ntn
trong phim mình thấy thích sự xuất hiện của Tim ngơ ngẩn, đoạn ổng uống sữa - cà phê mặt cứ phởn phởn, hài chết đi được :V :v :V hóng tập 2
tks st, iu st
Tác giả: botan    Thời gian: 9-4-2017 07:41 PM
Phần này nội dung nó bình bình, ko đặc sắc gì, nhưng cặp chính nhìn iu quá mức. Tính ra thích hơn phần 1 lun.
p'Cris ko đẹp lộng lẫy nhưng nhìn duyên phết, mấy đoạn bả làm lố mà mặt phớt tỉnh là cười đau ruột.
p'Panjan thì sau phim Two Spirit's Love mới nhìn mặt lại, đẹp trai ra rồi, hi vọng sau phần này anh lên ngôi p'ek luôn nhá
Chờ ST từng ngày để hiểu cho trọn vẹn. Thanks ST nhìu.
Tác giả: ngocanh810    Thời gian: 9-4-2017 10:24 PM
xem xong Thần mai mối 1 phải đi tìm gấp phần 2 ý. lâu rồi mới được điên cuồng xem raw trước vietsub như này.  Phần này cười đến té ghế luôn ý. nhìn chế Cris diễn max hài luôn, và Panjan thì cực nam tính.
thanks sub team đã làm phim này.
Tác giả: thienbao95    Thời gian: 9-4-2017 11:46 PM
thanks kites đã sub phim nhé, hóng tập mới
Tác giả: thienbao95    Thời gian: 9-4-2017 11:47 PM
cảm ơn kites đã vietsub phim này, mình rất thích phim này
Tác giả: koyumi25    Thời gian: 9-4-2017 11:57 PM
Ta nói seri film này hay ghê, mỗi phần chỉ mấy tập nên coi ko cảm thấy ngán và mạch phim lại nhanh nên thấy thoải mái khi xem. Thanks ST rất nhìu vì đã làm film.
Tác giả: my18stars    Thời gian: 10-4-2017 10:14 AM
Rất mong chờ phần này vì có Cris
Tiếc là 1 phần chỉ có 7 tập
Thanks ST
Tác giả: QuyBao    Thời gian: 10-4-2017 03:14 PM
Cảm ơn subteam đã bỏ công sức việt sub bộ phim này !
Tác giả: HunterGames    Thời gian: 10-4-2017 06:32 PM
Cuối cùng phần 2 cũng lên sóng rồi.
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Phần 2 không biết sẽ ra sao, rất mong chờ

Tác giả: mr_saturday    Thời gian: 11-4-2017 08:20 AM
Phim hay quá, cảm ơn subteam
Tác giả: black_bearry    Thời gian: 11-4-2017 12:45 PM
cám ơn nhà mình nhiều lắm ạ!
từ 1 mọt phim hàn giờ chuyển qua mọt phim thái luôn rồi
Tác giả: KenP    Thời gian: 11-4-2017 03:26 PM
Phim hay lắm luôn. Thanks Subteam nhiều.
Panjan lần đầu đóng nam chính mà diễn tuyệt, tự nhiên, dễ thương.
Cris trước giờ bả toàn đóng vai ác, vai giựt chồng này nọ film này đóng nữ chính khùng khùng dễ thương muốn xỉu.
Phim hài hước, có mấy câu thoại cũng hay & ý nghĩa (  mấy câu ông Pee tỏ tình vs Home thâm lắm).
Tác giả: muatuyet.000    Thời gian: 11-4-2017 11:09 PM
cặp thứ 2 đã xuất hiện rồi đây, yêu kiểu cô Hom sẽ như thế nào đây khi tử đầu đã tuyên bố không hẹn hò anh lái taxi rồi
Tác giả: Cherries    Thời gian: 12-4-2017 10:48 AM
Phần này nội dung không mấy đặc sắc, cứ bình bình mà chả hiểu sao lại thích hơn phần 1. Chắc tại nhìn đôi chính dễ thương quá.
Ông bà nói "ghét của nào trời trao của ấy" đúng thiệt.
Chị ghét taxi thì yêu phải anh lái taxi. Cũng may anh taxi lại là con nhà giàu. Chứ ngoài đời không có anh nào nhà giàu mà đi lái taxi đâu.
Nam nữ chính diễn hài quá, bị thích mấy đoạn 2 chế ở cùng nhau.
Tác giả: laphong    Thời gian: 12-4-2017 09:06 PM
ấn tượng với chị diễn viên này từ hồi coi phim Bangkok Traffic Love Story, lâu rồi mới coi lại phim do chị này đóng... thấy phần giới thiệu thì chắcphim sẽ vui vẻ và ngọt ngào lắm đây...hóng hóng hóngcám ơn subteam đã làm sub bộ phim này
Tác giả: msphieu    Thời gian: 14-4-2017 07:24 AM
Xem xong phần bé Hunsa là cười bể cả bụng rồi.
Thấy có phần khác của serie là phải nhảy vô coi ngay hí hí.
Không biết có phần riêng về anh boss ko nhỉ cả nhà?
Tác giả: nganha    Thời gian: 14-4-2017 08:04 AM
woa ~ rốt cuộc cũng có phần 2 òi thik c cris từ the face ss2 tới giờ, nhìn rất cá tính, mình rất thik cách diễn của cris, rất dễ thg, tự nhiên, nhân vật cá tính c đại. chúc c sẽ thành công hơn trg sự nghiệp.
Tks ST nha, mọi người vất vả òi
Tác giả: hyun_tae_98    Thời gian: 14-4-2017 12:10 PM
Ban đầu Da xem bộ này với tâm trạng cũng bình bình không phấn khởi không hào hứng như Hunsa :3 Nói thiệt tới tập 3 Da vẫn thấy phần này có hơi bị "thiếu muối" cơ mà hai anh chị có chemistry với nhau nè )) Nên có thiếu muối vẫn cứ ư là đu Cặp HomPee CrisJan cute dessoooooo :3

p/s: bùn thúi ruột vì cặp này hôn góc máy vậy mà ep cuối hôn thiệt mà rõ lâu chứ )) Trái tym bé nhỏ hóng kissscene của Da chỉ mong chờ có nhiêu đó :3 Ahihihi )
Tác giả: batatabin    Thời gian: 14-4-2017 02:05 PM
Mới xem xong phần 1 thì đã có tiếp phần 2 rồi. Không biết có thú vị như phần 1 không đây. Hóng quá.
Tác giả: KaraAquarius    Thời gian: 15-4-2017 08:25 PM
cám ơn nhà mình vì đã sub phim <3.
Tác giả: p.pun    Thời gian: 15-4-2017 10:25 PM
giờ để nhiều nhiều mới vào down phim về xem không lại cứ xem rồi chờ là mình hơm có thích nè!
nhớ khun chai này vì đóng nàng dâu hoàng gia rồi chế Cris kia thì làm sao mà lại không biết đc, mong chờ phần này xong lại háo hức phần sau toàn những người quen mặt dễ thương..
Cám ơn ST nhiều đã ssub seri phim nà nhá <3
Tác giả: trangle    Thời gian: 16-4-2017 08:42 PM
ôi phần 2 cóa rùi, hóng mãi.Hy vọng ST sẽ làm full series lun! Thax ST nhìu lém
Tác giả: map_ngoc    Thời gian: 17-4-2017 02:47 PM
tks subteam nhiều nhé

Tác giả: Thuilub2307    Thời gian: 17-4-2017 05:02 PM
P'panjan đẹp trai muốn chết vậy mà bây giờ mới được đóng chính. Mình ngóng phần này lắm í. Xem trailer mà đã thấy cười nghiêng ngả rồi. Đã dặn lòng đợi hết rồi xem mà cầm lòng không đặng. Chế Cris diễn hài không tả. Chế toàn làm quá không à.
Tác giả: con_lua93    Thời gian: 17-4-2017 08:52 PM
con bạn vừa dắt tôi vào ổ này, nó cứ kêu hay lắm phải xem phim thái đổi gió đi haha
Tác giả: puongpuong91    Thời gian: 18-4-2017 02:46 PM
Cảm ơn subteam rất nhiều ** i love uuuu
Tác giả: cass26122003    Thời gian: 22-4-2017 01:59 PM
Thank subteam nhiều nhé!
Đang coi thần mai mối 3 mà phải quay lại cày 2 phần đầu vì độ hay của phim ạ.
Tác giả: oanhkieu2000    Thời gian: 24-4-2017 09:42 AM
cả nhà ơi cho minh hỏi
có ai biết bài hát của đầu tập sáu không
lúc nàng hom đi ra ấy
Tác giả: Rising_sun    Thời gian: 25-4-2017 08:36 PM
Thấy phần 3 thì lại mò sang phần 2. Mà xem phim thì nhất định phải down về thì mới xem nên quyết định quẩy tới bến bộ này luôn.
Cảm ơn subteam <3
Tác giả: chustimira    Thời gian: 6-5-2017 10:41 AM
Hai cực của nam châm sẽ hút nhau mà, hơn nữa họ còn là những người có ước mơ hoài bão, chứ không phải trông chờ sự may mắn của số phận, cảm ơn các bạn đã chia sẻ bộ phim này!
Tác giả: dinhxuandai    Thời gian: 8-5-2017 07:46 PM
Bạn nữ chính đóng trong movie
Bangkok Traffic Love Story nhỉ.
<3 Thanks team.
Tác giả: pegapingpong    Thời gian: 19-5-2017 03:12 PM
Coi xong phần 1 là phải nhảy qua phần 2 để coi liền. Hay quá
Tác giả: RedRuby    Thời gian: 21-5-2017 03:21 PM
Dạ này e mới hóng được phim này, muôn ngàn lời không nói hết tâm tình của em ạ. Chân thành cảm ơn subteam nhiều lắm luôn ạ...
Tác giả: listen211    Thời gian: 14-6-2017 08:23 PM
định không xem phần 2 nhưng coi xong phần 4 ghiền quá phải nhảy vào nhà mình down luôn từ những phần khác
Tác giả: xoan_beauty    Thời gian: 17-6-2017 08:32 AM
Thi xong mới có thời gian cày phim sau bao ngày nín nhịn nè >.<
Cảm ơn subteam ngàn lần nhes <3
Tác giả: GấuÙ    Thời gian: 23-6-2017 02:08 PM
Không bỏ công em đợi chờ thì cuối cùng phần 2 này cũng xong, giờ thì nhào vô nhà viết vài điều lảm nhảm vè phim để rinh em nó về trữ thôi nào.
Lúc đầu chỉ nghĩ là hóng mấy phần có diễn viên mình ưng thôi vì thấy series tận 8 phần thấy hơi ngán, mĩnh cũng tham gia hóng phần Hom vì trót mê Khun Tim và Noo Sa, ai ngờ đâu lọt luôn hố nặng luôn.
Ai chưa xem thì nhớ đừng bỏ qua phần này nha, bao hài, bao bịnh, mà cũng lãng mạn lắm lắm luôn. Mình cũng để ý Panjan từ Sapai Jao rồi, tuy hơi đen xíu nhưng cười duyên hết biết. Còn chế Cris thì mình chưa biết (do là ma mới phim Thái cỡ 1 năm nay thôi) nhưng tìm hiểu thêm thì thấy chế cũng khá nổi tiếng, công nhận bả đóng có hơi lố nhưng dễ thương gì đâu á, càng xem càng hút luôn. Chỉ tiếc là phần này chỉ có 7 tập nên diễn biến nhanh quá, hết rồi mà vẫn choáng vì độ đẹp đôi và tình bể bình của hai mẻ Pee với Hom.

Nói chung là mình ưng cái series này ở chỗ toàn real kiss không hà, mà còn là mỗi phần được tặng cả combo vài cái nữa, thích ơi là thích. Thích nhất là đoạn kiss ở hồ bơi á, thích nhất trong các phần luôn á

Tác giả: trangtoilk16    Thời gian: 17-7-2017 02:34 PM
xem phim xong từ hồi nào giờ mới có thời gian với cảm hứng lên viết đôi dòng về Hom và Pee.
hiện tại thì đã xem xong cả ba phần Thần mai mối và thích nhất là bộ này. Mọi người thấy sao chứ e nghiện cả Hom và Pee. Hai người vốn là bạn của nhau tận 3 năm, như Pee nói chính là biết rõ nhau từng khúc ruột nên không có mấy chuyện hiểu nhầm cãi nhau lộn tùm lum kinh điển của phim thái, mình xem chỉ cần thấy hai người buôn chuyện tào lao với nhau đã bao hài. Tập 1 với mình là hay nhất, rất thích cuộc gặp gỡ của Hom và Pee, đủ kịch tính, đủ hài hước, không cãi nhau to tiếng đau đầu và tiếp đoạn hai người đi báo cảnh sát cứ The Lord of the Ring với Forrest Gump là mình cười lộn ruột. Thích phần này, Hom vẫn kiểu nữ chính cứng đầu nhưng vì nếu mình trên lập trường của Hom là mình hoàn toàn hiểu. Ít nhiều thì bả là người có điều kiện, điện nước đầy đủ, kêu bả đi yêu Taxi với lý do yêu chỉ cần yêu phần hồn có mà chớt :v. Hơn nữa sau này bả đến với Pee cũng vì bả yêu Pee chứ không phải vì điều kiện nhà ảnh.
Bộ này lại làm mình ngất ngây con gà tây với Panjan, đẹp trai lại hiền lành nhẫn nại. Haizz, cực phẩm cứ bị mấy bà trong Cupid hut hốt hết cả rồi. À quên, anh có tất cả trừ chiều cao thì đúng hơn )
bà con muốn coi bộ này thì đừng băn khoăn. bao hay luôn
chúc mọi người xem phim vui vẻ ) Cảm ơn st rất nhiều, mong st có đủ động lực và kiên trì sub trọn 8 phần Thần mai mối )) Kháp kun mác lười nà khá )
Tác giả: chimai1986    Thời gian: 20-7-2017 05:38 PM
Thanks subteam cho series Cubid hut
Tác giả: kelly9793    Thời gian: 29-7-2017 03:04 PM
lúc đầu nhìn diễn viên cũng thấy hông muốn xem đâu, nhưng xem trailer xong cái là phaie xem ngay và lun ý.
chế cris đỉnh của đỉnh ý:
cám ơn subteam rất nhiều nhiều ạ
Tác giả: TrâmCollen    Thời gian: 4-8-2017 07:48 PM
Phần 2 có nàng Cris Horwang là tự nhiên thấy tưng tửng và điên loạn hơn hẳn. Thích cả cái nét đẹp cũng như cách diễn của nàng ấy từ Bangkok Traffic Love Story cơ.
Mới đầu vô đã thấy ưng cái đôi này hơn hẳn đôi bé Sa và anh Tim. Tuy là mô típ cũ nhưng bù lại là tính cách nhân vật độc đáo nên xem không hề nhàm chán.
Cơ mà cả 2 phần đều là những thiếu gia nhà giàu, đẹp trai và tài giỏi từ trong trứng nước. Không biết 5 chàng sau sẽ là nhân vật tầm cỡ đến mức nào. (Vì chắc ăn anh Boss sẽ đến với chị Thư ký luôn, không trật đường nào cả.)
Cảm ơn ST nhiều.
Tác giả: Mnt116    Thời gian: 11-9-2017 10:31 AM
phim Thần Mai Mối 2: Khi Nàng Hom Ra Tay / The Cupids Series 2: Kammathep Ork Suek hay qua
Tác giả: thuydung7590    Thời gian: 18-9-2017 09:34 AM
Chưa xem, chưa biết gì về hai diễn viên chính của bộ này
Mới đầu định không xem
Nhung có mấy bạn review dữ quá sợ ko xem thì uổng
PS: có real kiss he he he
Tác giả: summersnow    Thời gian: 26-9-2017 06:45 PM
Thật ra ban đầu không thích couple này lắm nhưng sau khi xem bộ của Hunsa và xem preview bộ của Hom thì thấy khá hài nên quyết định mò mặt qua đây down. Thanks subteam nhiều nhé!
Tác giả: DanOkie    Thời gian: 5-12-2017 04:15 AM
Xin subteam cho tui links này. Mucho gracias
Tác giả: belink    Thời gian: 21-3-2018 10:33 AM
Sập hố của Punjan nên phải tìm tất tật phim chàng đóng để hóng
Ôi không dám nhìn vào đôi mắt ấy huhuhu
Tác giả: hongphuong8860    Thời gian: 21-3-2018 10:44 PM
Cảm ơn subteam đã vietsub nha!!!!!
Tác giả: ehevn    Thời gian: 7-10-2018 09:29 PM
Huhu, cảnh quay phim này đẹp quá xá! Thanks st nha!
Tác giả: letrang4869    Thời gian: 29-4-2019 03:10 PM
Mình đang đi săn phim hay để down về. Cảm ơn subteam.

Mong rằng link chưa bị hỏng.
Tác giả: ngtienhuy    Thời gian: 27-7-2019 03:06 PM
cảm ơn subteam vì đã dịch và chia sẻ nhiều phim hay
Tác giả: tigeralex    Thời gian: 4-5-2020 05:44 PM
1 bộ phim giải trí hấp dẫn, thấy tiếc vì phim chỉ có 7 tập
Tác giả: Yulli    Thời gian: 17-5-2020 10:47 PM
Bộ này em xem rồi mà không nhớ kết ra làm sao, chỉ nhớ đến đoạn gia đình Hom lạc ở đảo xong Pee ra đón. Giờ em phải cày lại từ đâu đây ạ
Cảm ơn subteam vì vẫn giữ link ạ
Tác giả: aumafflove    Thời gian: 1-2-2021 11:17 PM
Thích Kojin Ken và Namtarn lắm cám ơn subteam nhiều

Tác giả: hoanghongvan0    Thời gian: 30-5-2021 11:41 PM
Thanks subteam, serie này siêu dễ thương luôn
Tác giả: vkatenngoc    Thời gian: 10-6-2021 08:19 PM
cảm ơn subteam rất nhiều
Tác giả: cafechocolate    Thời gian: 3-9-2021 08:01 PM
Cảm ơn subteam nhiều ạ, hy vọng subteam sẽ làm tiếp những phần tiếp theo
Tác giả: phuongthao4656    Thời gian: 16-10-2021 09:30 PM
Cảm ơn subteam đã sub bộ này ^^

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3