Kites

Tiêu đề: Won Bin nhiều khả năng sẽ trở lại màn ảnh rộng sau 7 năm vắng bóng [In trang]

Tác giả: kieunt    Thời gian: 28-3-2017 12:20 PM
Tiêu đề: Won Bin nhiều khả năng sẽ trở lại màn ảnh rộng sau 7 năm vắng bóng

Vào ngày 28 tháng 3, công ty quản lý của Won Bin, Eden 9, đưa ra một thông báo nói rằng "Phim điện ảnh ‘Still Life’ chỉ là một trong những dự án được gởi đến cho Won Bin từ năm ngoái.

Thông báo còn nói thêm: "Chúng tôi sẽ đưa ra quyết định sau khi nhận được kịch bản hoàn chỉnh của phim này".

Đội ngũ sản xuất của phim có nhiều khả năng sẽ là đội ngũ của phim “Prison,”(với 2 diễn viên chính là Han Suk Kyu và Kim Rae Won) được phát hành vào ngày 23 tháng 3 tại Hàn Quốc.

Theo một nguồn tin từ nhà sản xuất phim "Still Life" cho hay "Chúng tôi vẫn đang trong quá trình điều chỉnh bộ phim và đã chỉnh sửa lại kịch bản 10 lần rồi. Chúng tôi đã chỉnh sửa "Prison" 25 lần trước khi bắt đầu sản xuất, do đó thật khó để nói được khi nào kịch bản sẽ hoàn thành. Vì vậy mà chúng tôi chưa đưa ra một quyết định nào về diễn viên và đạo diễn của phim."

“Still Life” là phim làm lại từ phim cùng tên của Umberto Pasolini năm 2013. Phim nói về một nhân viên công vụ, dành cả cuộc đời của mình để tìm lại những thành viên gia đình bị thất lạc và tổ chức tang lễ cho những ai qua đời trong cô quạnh.

Trong khi đó, nếu nhận lời đóng phim này, thì đây sẽ là lần trở lại màn ảnh rộng sau 7 năm vắng bóng của Won Bin. Bộ phim gần đây nhất của anh là “The Man from Nowhere”, một bộ phim thành công vang dội được công chiếu vào năm 2010.

Nguồn: https://www.soompi.com/
Người dịch: [email protected]
Tác giả: kieunt    Thời gian: 28-3-2017 12:37 PM
@daochi
@songngoc62
@hmhhvtc
@qiuxuan
Mọi người ơi, vào đây xem nè, hôm trước đọc tin chị dâu comeback, mấy chị em ta nói đùa, biết đâu, chị xong sẽ tới anh. Và đây, khả năng để anh ấy trở lại rồi. Hi vọng là anh ấy sẽ nhận lời. Vì đây chính là thời điểm thích hợp rồi anh già ơi. Gia đình yên ấm, mấy cái dự án kinh doanh bất động sản gì đó chắc cũng đã đi vào ổn định. Giờ là lúc dành cho sự nghiệp thôi anh ơi.

Tác giả: zoombies    Thời gian: 28-3-2017 12:48 PM
Hóng tin vụ này quá.
Mong anh sớm quay lại, đã rất lâu rồi.
Mong chờ vào dự án tiếp theo của anh.

Tác giả: daochi    Thời gian: 28-3-2017 12:49 PM
kieunt gửi lúc 28-3-2017 12:37 PM
@daochi
@songngoc62
@hmhhvtc

cung mong anh ay quay lai vi da lau roi kh có du án nào de ca nha cung gặp gỡ, nhung chị mong đợi một dự án hấp dẫn hơn, thay đổi hình ảnh càng tốt. Em vất vả rồi @kieunt.
Tác giả: tuan1993tl    Thời gian: 28-3-2017 12:49 PM
Mừng anh Won Bin comeback
Đã lâu rồi không có tin tức gì về anh
Tác giả: anhcr952    Thời gian: 28-3-2017 12:50 PM
Woah, Won Bin cuối cùng cũng trở lại rồi nè *tung bông*
Hi vọng anh nhận lời, sớm quay lại màn ảnh nhỏ chứ khán giả chắc ít nhiều cũng nhớ anh lắm rồi, 7 năm chứ chẳng ít
Tác giả: ChipchipGa    Thời gian: 28-3-2017 01:00 PM
công nhận ông Won Bin ổng lười thiệt
7 năm rồi mới chịu ló cái mặt đi đóng film điện ảnh, mong ngóng gì đâu.
không biết đến bao giờ mới đóng drama.
Cứ như lão Gong Yoo í, đóng xong movie Train to Busan thì vớt luôn đc cái drama thần thánh như Goblin của BK Eun Sook thì quá toẹt vời.
thks bạn dịch tin nhé
Tác giả: subill178    Thời gian: 28-3-2017 01:03 PM
Khiếp đợi mòn mỏi mới thấy tin ổng tái xuất màn ảnh
Ở ẩn mấy năm rồi chứ phải, dân Hàn nó chửi lên chửi xuống
Mong lần này ổng comeback thành công nè
Tác giả: nhanngoctrathao    Thời gian: 28-3-2017 01:06 PM
Mong anh Bin nhận lời, mọi người chờ anh lâu lắm rồi, comeback thật hoành tráng anh già ơi
Tác giả: cana    Thời gian: 28-3-2017 01:10 PM
Tiêu đề: “Still Life” là phim làm lại từ phim cùng tên của Umberto Pasolini năm 2013. Phim nói về một nhân viên công vụ, dành cả cuộc đời của mình để tìm lại những thành viên gia đình bị thất lạc và tổ chức t...
“Still Life” là phim làm lại từ phim cùng tên của Umberto Pasolini năm 2013. Phim nói về một nhân viên công vụ, dành cả cuộc đời của mình để tìm lại những thành viên gia đình bị thất lạc và tổ chức tang lễ cho những ai qua đời trong cô quạnh.

Nội dung có vẻ bùn nhỉ, mà xác nhận chưa chế ơi, hay Anh lại suy xét rồi thôi nữa đới. Anh là thợ lặn chiên nghiệp ghê cơ, đóng movie mà cũng tiết kiệm dễ xợ
Tác giả: YeuBacMou    Thời gian: 28-3-2017 01:12 PM
Ồ. em vừa nhìn thấy tin trên tw ss đã trans rồi, nhanh quá
có new thế này chắc mấy bữa nữa sẽ có tin confirm thôi
khiếp, bên hàn hở ra là la ó anh hoài, xong anh trở lại lại tung hô xong cúp đuôi đi xem xong lại khen ngay ý mà
cơ mà em vẫn tò mò ngày mà anh trở lại vs film truyền hình ss ạ, bk Kim mơi mãi mà không có tác dụng
Tác giả: hmhhvtc    Thời gian: 28-3-2017 01:19 PM
Ôi ôi
Bao nhiêu hi vọng dồn cả vào đây chú ơi
Chờ chú già đến nỗi khi nghe có tin về chú là mừng r, k kể nó là gì
Mong chú nhận dự án quá xá
Chú comeback để nhà B còn tụ
Cảm ơn c KIều đưa tin, bận quá giờ mới vô đc thì qua page mất r c ui
Tác giả: Nhongie    Thời gian: 28-3-2017 01:21 PM
Mừng anh comeback
Mấy a hot boy đời đầu bây giờ sang tuổi tứ tuần toàn tập trung mảng đóng movie, chả thấy xuất hiện ở drama mấy
Đợt rồi thấy cái news bảo BK Kim Eun Sook định mời mấy anh kiểu Won Bin hoặc Kang Dong Won đóng 1 bộ drama của cô í mà chả biết có mời được ko, hay lại phải mất 5 năm đi mời giống kiểu Gong Yoo. Cơ mà ít ra mất 5 năm còn mời được, chứ mấy anh này chả hiểu mời rồi mấy ông í có chịu đi đóng drama ko nữa, trái tim con dân hụt hẫng vẫn hoàn hụt hẫng

Biết bao giờ mới lại có cơ hội được ngắm mấy anh VVIP này trên màn ảnh nhỏ, mình cũng thèm có cái cảm giác ngóng dài cổ hàng tuần chờ mấy anh nam thần này lắm cơ
Tác giả: giangnam2004    Thời gian: 28-3-2017 01:22 PM
lâu lam rồi Won Bin không dong phim , thoi thì nhận phim này di de fan còn co cơ hội gap go anh trên màn ảnh chứ toàn thấy dong CF thôi à.
Tác giả: Ji_CW    Thời gian: 28-3-2017 01:24 PM
Đọc tin này mà vui quá Hy vọng anh sẽ sớm nhận lời và trở lại với dự án này!!! Chúc phim sẽ thành công vang dội!!!
Tác giả: thanh98    Thời gian: 28-3-2017 01:26 PM
lâu lắm mới thấy tin của anh hi vọng là một màn trở lại thật hoành tráng
7 năm rồi chứ có ít gì đâu đợi mòn đợi mỏi
Tác giả: emlafanjm    Thời gian: 28-3-2017 01:26 PM
Đây có lẽ là tin hót nhất tháng này, đã lâu quá rồi con sâu lười biếng

Mong là comeback thành công vang dội.

Có baby thì phải tích cực kiếm tiền bỉm sữa chứ, thích toá.
Tác giả: pinwoo    Thời gian: 28-3-2017 01:34 PM
chú già cuối cùng cũng chịu comeback
7 năm k đóng phim, đúng là thành thánh ở ẩn luôn
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 28-3-2017 01:39 PM
Sau bao nhiêu chờ đợi thì Won Bin cũng comeback rồi
Ở ẩn - có gia đình hơi quá bị lâu đấy
Nhớ mãi thời Trái tim Mùa thu, chết mê chết mệt 1 thời
Tác giả: miyoye    Thời gian: 28-3-2017 01:42 PM
Nếu thật sự anh nhận lời thì tốt quá rồi, dù là màn ảnh rộng hay màn ảnh nhỏ cũng được vì chỉ cần anh trở lại mà mình mừng lắm rồi. 7 năm thì lâu lắm rùi đó.
Về Prison đọc nội dung mình thấy cũng được lắm nên cùng đội ngũ sản xuất thì Still Life cũng sẽ hay thôi.
Bây giờ chỉ cần ngồi đợi anh chính thức xác nhận nữa là quá tuyệt ^^
Cảm ơn bạn dịch tin nhé
Tác giả: bad_girl    Thời gian: 28-3-2017 01:42 PM
Oh, thật vại hả trời? 7 năm rồi lại mới có cơ hội thấy anh. Thật ra mình mong chờ gặp lại anh ở một dự án truyền hình cơ, như thế coi mới đã ), chẳng còn nhớ là bao lâu rồi anh không đóng drama nữa. Nhưng anh comeback như này đã là vui lắm zồi.
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 28-3-2017 01:45 PM
Mời được anh Won Bin quay lại còn khó hơn chỉnh sửa kịch bản mấy chục lần
Trước dây anh độc thân đã khó mời giờ còn gđ nhỏ phải chăm sóc
Hy vọng lần này nhà sản xuất may mắn
Nói chứ rất mong anh sớm comeback
Tác giả: Amethyst1102    Thời gian: 28-3-2017 01:50 PM
Từ cái thời The Man from Nowhere bặt tăm tới giờ, anh già trốn kỹ quá giờ mới thấy xuất hiện
Hi vọng đây là màn comeback thiệt hoành tráng của anh.
Mừng anh trở lại
Tác giả: katebrookify13    Thời gian: 28-3-2017 01:52 PM
Trời ơi lâu quá rồi mới lại thấy anh đóng phim T^T
Lần này comeback thành công vang dội gây bão nha anh >w<
Tác giả: heocute1    Thời gian: 28-3-2017 01:53 PM
Úi cuối cùng anh dùng đã trở lại với movie, hóng film của anh
Tks bạn trans nhé!!!
Tác giả: LinhFilan    Thời gian: 28-3-2017 01:54 PM
Quào quào.
Lâu quá mới thấy tin Won Bin xem xét phim nữa này
Cảm giác nhân vật trong phim sẽ có diễn biến nội tâm rất phức tạp này, nội dung cũng có vẻ hay nữa. Hóng tin nhận vai nè
Tác giả: zero.vk.nov    Thời gian: 28-3-2017 02:01 PM
Từ sau tin tức về lễ cưới cũng đã lâu rồi không có tin tức gì về Won Bin
Không nghĩ là đã 7 năm rồi ảnh không đóng phim, thời gian trôi qua nhanh thật
Bây giờ gia đình đã êm ấm  cũng là lúc anh nên quay trở lại trường quay rồi, fan hâm mộ đợi anh comeback chắc dài cổ lun
Tác giả: hoapham2702    Thời gian: 28-3-2017 02:04 PM
Thánh Bin trở lại dự là sẽ bùng nổ phòng vé thôi, 7 năm chú không đóng phim mà dân Hàn vẫn luôn nhớ và nhắc đến chú, thử hỏi lần này nhận phim thì còn thành công cỡ nào nữa chứ :3
Chưa xác nhận nhưng cũng đủ làm dân tình dậy sóng :3
Tác giả: vivuchutthoi    Thời gian: 28-3-2017 02:08 PM
Với mình xem WB trong drama cho mãn nhãn, 17 năm từ Trái tim mùa thu đã đốn con tim khô héo úa của tuôi rồi, một tình yêu cao thượng mà dữ dội, yêu chi cho sâu lắng thế rồi mất tiêu luôn 17 năm không chịu xuất hiện vậy trời. Giờ còn ẻo lả chưa xác nhận chính thức cho bao con tim khỏi trồi lên sụt xuống từng hồi.

Ôi.. mà cũng cám ơn công sức chủ thớt rinh từ sp zìa mà còn cho xèng để mọi người được thể than thở nữa chứ.
Tác giả: hanh_lazy    Thời gian: 28-3-2017 02:13 PM
Bộ drama duy nhất mà mình được xem Won Bin đóng là Trái tim mùa thu, và có chắc sẽ là bộ drama duy nhất mất (( Sau này chỉ có phim điện ảnh, mà cũng đã 7 năm rồi anh mới quay lại màn ảnh rộng. Hóng anh đúng là mỏi mòn luôn đó, dù sao thì anh comeback là tốt rồi, mong cho dự án thành công rực rỡ!
Tác giả: poohmaro0209    Thời gian: 28-3-2017 02:13 PM
Mong anh xác nhạn cho con dân mừng vì chờ đợi anh lâu lắm rồi
lâu quá mới comeback chắc chắn là sẽ có nhiều áp lực
Tác giả: anh_tr    Thời gian: 28-3-2017 02:16 PM
năm nào a già cũng có mấy cái rumor, mà chả đúng cái nào
mong lần này a sẽ nhận lời đóng phim
Tác giả: ilovekpopworld    Thời gian: 28-3-2017 02:29 PM
Lâu lắm lắm mới thấy một tin của chú Bin đẹp trai
Từ ngày người đi lấy vợ xong lần này mới xuống núi. Mong là anh nhận lời cho bàn dân thiên hạ được mừng chứ không nhớ lắm rồi
Tác giả: thotitu    Thời gian: 28-3-2017 02:33 PM
Không biết "thánh Won Bin" trở lại có tạo nên hiệu ứng phòng vé không nhỉ ? Sau trái tim mùa thu còn xem 1 phim truyền hình anh ý đóng mà để tóc dài làm nhiếp ảnh gia, thường hay ngồi ở ghế đá ghép tay thành hình chữ nhật để làm khung hình, cái này tạo nên trào lưu 1 dạo cho bọn trẻ trâu tụi mình
Tác giả: pucca1202    Thời gian: 28-3-2017 02:34 PM
7 năm mới chịu quay lại.
Ơn giời anh sắp quay lại rồi!
Hóng!
Tác giả: Haven    Thời gian: 28-3-2017 02:50 PM
Gần chục năm rời xa diễn xuất, kể từ thời Ajjussi tới giờ, không biết đã có lúc nào chú cảm thấy nhớ nghề chưa
Mau quay lại kiếm tiền mua bỉm sữa cho con đi là vừa rồi chú ơi
Tác giả: haihoi123    Thời gian: 28-3-2017 02:51 PM
Đợi anh lâu lắm rồi
Hy vọng anh sẽ nhận lời trở lại
Cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: nhimtrang92    Thời gian: 28-3-2017 02:53 PM
chờ đợi từ lâu lắm rồi
Hy vọng phim của anh sớm ra mắt
tks bạn trans

Tác giả: vivi.pham97    Thời gian: 28-3-2017 03:03 PM
Ùi uôi cho cái hình trai trẻ quá làm nhận không ra ảnh luôn
Mà tận 7 năm vắng bóng rồi cơ à, không ngờ thời gian trôi qua lẹ vậy luôn.
Anh nhà ko biết sao nghỉ dưỡng nhiều dữ, mong anh trở lại sớm.
Tác giả: nt.ynhu    Thời gian: 28-3-2017 03:15 PM
Cuối cùng anh Won Bin đã comeback
Đã lâu rồi không có tin tức gì về anh
Mong chờ vào dự án tiếp theo của anh
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Tác giả: NhuHai89    Thời gian: 28-3-2017 03:26 PM
Chúc mừng WB cuối cùng cũng trở lại màn ảnh sau bao năm hy vọng sớm được nhìn thấy anh trên màn ảnh
Tác giả: gaubaby_1911    Thời gian: 28-3-2017 03:27 PM
Sau 7 năm mới chịu chuẩn bị comeback. Anh này lười ghê gớm. Hy vọng sớm có tin tốt của anh, để ce còn đc ngắm zai zà đẹp trai
Tác giả: pegapingpong    Thời gian: 28-3-2017 03:32 PM
Anh già vắng bóng màn ảnh super super lâu luôn rồi đó. Mong anh sớm nhận lời để có một màn comeback thật hoành tráng.

Tác giả: vandnmlt    Thời gian: 28-3-2017 03:35 PM
Mềnh có một thắc mắc ...
Mấy năm nay Zai không đóng movie, không drama, vvvvvvvvv
Thế thì Zai làm gì sống nhể????
Lạy trời lần này thành công và chói lóa hơn nữa

Tác giả: adam1023    Thời gian: 28-3-2017 03:38 PM
Ôi lâu lắm rồi mới có tin về phim mới của Won Bin
mong ước được xem cái drama của Won Bin đóng chung với Lee Na Young mà chắc khó xảy ra
cũng mong đuợc thấy Won Bin trên màng ảnh nhỏ nữa
diễn hay như vậy, đẹp tra như vậy mà không xuất hiện thường xuyên thì tiếc quá
Mong Won Bin nhận lời, rồi chúc phim thành công
Tác giả: QueenInHyunsMan    Thời gian: 28-3-2017 03:42 PM
Mong lần comeback này của anh thành công!
7 năm dài lắm.
Anh già giờ vợ con rồi thì comeback cho các em gái đỡ nhớ đi.
Tác giả: Rennana2006    Thời gian: 28-3-2017 03:48 PM
Ôi dồi, mong chú như con mong mẹ! Cuối cùng cũng chịu ló mặt, vui quá đi!!
Tác giả: khangviet    Thời gian: 28-3-2017 03:54 PM
Wow, thấy tin này mà mừng còn hơn lượm được vàng. 7 năm dài đằng đẳng mòn mỏi chờ đợi tin anh sẽ quay trở lại, bây giờ thì giấc mơ của mình đã trở thành hiện thực hy vọng anh sẽ nhận một dự án phim truyền hình dài 50 tập để được nhìn thấy anh đến khi nào chán thì thôi mà tất nhiên sẽ không chán rồi.
Tác giả: duahauyeu    Thời gian: 28-3-2017 04:02 PM
Tuyệt vời ông Mặt Trời, từ lâu lắm rồi mới có tin về Won Bin trở lại.
Mong anh sớm nhận lời để mình đặt gạch từ giờ đến lúc ra phim
Cảm ơn chủ thớt đã rủ rê và thưởng xèng x
Tác giả: mimie153    Thời gian: 28-3-2017 04:03 PM
Mừng anh già cuối cùng cũng chịu comeback
Mong anh nhận lời, sớm quay trở lại màn ảnh nhỏ, chứ mọi người chờ lâu quá rồi anh ơi
Tác giả: chuotbattom    Thời gian: 28-3-2017 04:08 PM
Hix hix, không biết anh có gật đầu không đây? Mà đoàn làm phim còn nói chưa biết bao giờ kịch bản mới hoàn thành thì e rằng năm sau sẽ có tít " Won Bin trở lại màn ảnh sau 8 năm vắng bóng" ý chứ. Dù sao thì cũng mong chờ anh trở lại xem anh dạo này già tới đâu rồi :p
Tác giả: LEENIM    Thời gian: 28-3-2017 04:10 PM
Trời ơi đây đúng là tin hot hot hot Cuối cùng thì Won Bin cũng đã trở lại, rất rất hóng tác phẩm của anh, cũng lâu rồi khán giả mới được gặp lại anh qua màn ảnh rộng, sau phim “The Man from Nowhere” mọi người cũng chỉ thấy ảnh qua các quảng cáo trên TV mà thôi Mong là anh sẽ nhận lời tham gia
Cảm ơn bạn dịch tin ạ ^^
Tác giả: beanbon    Thời gian: 28-3-2017 05:30 PM
chỉ cần là wonbin là hot rồi
cầu mong anh sẽ comeback hoành tráng
Tác giả: HannaNgo    Thời gian: 28-3-2017 05:32 PM
Chờ đợi mòn mỏi từ năm này qua năm khác hic...
Mình nhớ không nhầm thì hình như năm nào cũng có bài viết theo kiểu Won bin sẽ trở lại sau x năm vắng bóng ))
Mong phim lần này là thật hic... ảnh đã ở ẩn lâu quá rồi hiuhiu...
Tác giả: nujnuj    Thời gian: 28-3-2017 05:40 PM
Cả hai anh chị cùng comeback là đẹp nhất
cuối năm nay liệu có phim Ajushi với Ajima k nhỉ?
Tác giả: vân_cielo    Thời gian: 28-3-2017 06:08 PM
cuối cùng oppa cũng chịu comeback ư, mị hóng lắm cơ, ko biết có về rạp vn ko nữa.
Tác giả: sweet_l0ve_st    Thời gian: 28-3-2017 06:11 PM
7 năm là một khoảng thời gian quá dài rồi, mọi người chờ lâu rồi.
Mong sự trở lại này của chú sẽ hoành tráng

Tác giả: the.me.bf    Thời gian: 28-3-2017 06:21 PM
Anh ẩn thân kỹ quá, 7 năm mới chịu comeback. Mà kịch bản phim mới này cũng được gửi từ năm ngoái rồi đấy chứ
Tác giả: nguyentruc3705    Thời gian: 28-3-2017 06:24 PM
Quay lại màn ảnh rộng sau 7 năm dự án phim lần này cũng có khả năng là của nsx 'Prison' nữa... Mong là anh sẽ trở lại thật hoành tráng ^^
Tác giả: monghue    Thời gian: 28-3-2017 06:24 PM
Anh đã chịu tái xuất giang hồ rùi. Welcome back anh ơi bao ngày bao đêm mỗi lần nhớ là lôi ra xem anh thôi. Cám ơn bạn đã dịch tin

Tác giả: kakachayo    Thời gian: 28-3-2017 06:39 PM
Chú giờ đã yên bề gia thất rồi thì cũng mau mau trở lại, xuất hiện thường xuyên, đóng nhiều movie thôi cũng được cho con dân được mừng. Các cháu mòn mỏi chờ đợi đã 7 năm rồi
Đặt gạch hóng tin chú comeback
Tác giả: joy    Thời gian: 28-3-2017 06:47 PM
7 năm rồi
Hi vọng nhận dự án này
Để tạo lên một tác phẩm mang tính chất đột phá
Tác giả: kimle55    Thời gian: 28-3-2017 07:06 PM
Bây giờ vợ con đầy đủ rồi , thời gian nghỉ ngơi
cũng đã đủ dài , anh chị phải bò khỏi hang hòa
nhập để lo cho con cái chứ , tin anh Won Bin
có khả năng sẽ trở lại màn ảnh rộng sau 7 năm
vắng bóng hy vọng là thật .
Tác giả: thewind225    Thời gian: 28-3-2017 07:14 PM
trời ơi hy vọng tin này thành sự thật, thánh Bin mà đóng phim trở lại là dân Hàn lại chết mê chết mệt a thôi
biết là chỉ ước vậy thôi nhưng vẫn mong Won Bin đóng 1 bộ drama nào đó, chỉ cần kịch bản tốt nữa chắc bùng nổ rating mất
cảm ơn bạn dịch tin nhé

Tác giả: bomba    Thời gian: 28-3-2017 07:18 PM
Nếu anh này ko quay lại nhanh thì chắc mình sắp quên mất anh này rồi. Mà mình mong được xem phim truyền hình cơ.
Tác giả: arocker1000    Thời gian: 28-3-2017 07:27 PM
Mong lần này anh comeback thành công
Cùng đợi chờ nào
Waittttttttttt
Tác giả: okhuyn    Thời gian: 28-3-2017 07:40 PM
Ồ, mong là tin này là sự thật. Nếu thế phim sẽ thành bom tấn luôn.
Cũng có một ước mơ nữa là anh sẽ tham gia một dự án truyền hình, mặc dù không có hy vọng lắm. Nhưng biết đâu được, có khi cô biên kịch Kim Eun Sook lại dụ được anh như anh Gong Yoo thì sao.
Tác giả: Master_Reset    Thời gian: 28-3-2017 07:51 PM
Lâu lắm mới thấy anh xuất hiện
Hóng lần này quá
Tác giả: SchuylerVanAlen    Thời gian: 28-3-2017 07:53 PM
Chưa được tin chính thức, bao giờ anh thông báo chính thức mới có thể vui mừng được, dù sao cũng mong mấy ông biên kịch viết cẩn thận một tí, ai đời bao năm vẫn chưa có phim nào kịch bản khá khẩm một tí để anh gật đầu tham gia. Nhưng nghe mấy ông này sửa Prison đến 25 lần thì cũng có chút hy vọng.
Tác giả: phamsontra7    Thời gian: 28-3-2017 07:57 PM
Chờ bao năm rồi, cuối cùng anh già cũng comback...
Tác giả: huongthao2205    Thời gian: 28-3-2017 08:00 PM
Still Life chỉ là một trong những dự án được gửi tới anh thôi, mong anh sớm confirm cho fan mừng
Giờ anh có gia đình yên ấm rồi, làm một cú nổ mới cho sự nghiệp sau bao lâu ở ẩn thì còn gì bằng
Thnx bạn trans news ^^
Tác giả: ha2n.phanle    Thời gian: 28-3-2017 08:03 PM
Mong là Won Bin nhận lời comeback thật
Vắng bóng tu tỉnh ở nhà chăm vợ chăm con lâu quá rồi mà còn k chịu comeback thì mất hết đội ngũ fan trẻ tuổi mất

Tác giả: naby    Thời gian: 28-3-2017 08:05 PM
Không biết là có thành sự thật hay không nữa.
Bao nhiêu tin có khả năng comeback rồi vẫn chưa thành sự thật.
Hóng bất cứ một sản phẩm comeback nào, nhưng mà vẫn mông lung quá

Tác giả: asuwakurukara    Thời gian: 28-3-2017 08:06 PM
Mong là anh trở lại thật, càng mong là anh đóng movie xing sẽ cân nhắc quay lại với màn ảnh nhỏ nữa
Đến giờ mình vẫn thấy ấn tượng vs nhân vật của anh trong The man from nowhere ấy
Cản ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: hdiemng    Thời gian: 28-3-2017 08:09 PM
thấy năm nào cũng có tin như vầy mà có khi nào ổng nhận đâu, bộ prison này có khen nhưng cũng chê không ít chứ không phải gọi là xuất sắc, nếu anh đã muốn comeback thì phải chọn bộ nào để đời mà át được cái bóng của Ahjussi ấy
Tác giả: violet12_8    Thời gian: 28-3-2017 08:23 PM
Cuối cùng anh cũng comeback  Anh zai lười đóng phim quá. Vẫn hy vọng a đóng 1 bộ truyền hình nữa . Thanks bạn dịch
Tác giả: monkey_79    Thời gian: 28-3-2017 09:00 PM
ôi mẹ ơi mãi Won Bin mới chịu quay lại đóng phim
phim cuối cùng của ổng mình coi là lúc học năm nhất, h đã đi làm roài. Thời gian trôi nhanh quá đi mất
tks bạn dịch tin
Tác giả: Fairy    Thời gian: 28-3-2017 09:30 PM
1 năm chắc phải có vài lần có tin như này

Và cứ như thế đã 7 năm Khi nào có tin confirm thì tính tiếp

Có khi Won Bin đừng đóng phim nữa, giải nghệ luôn, đi vào lịch sử như 1 huyền thoại

Tác giả: tsubasa    Thời gian: 28-3-2017 09:33 PM
Hi vọng anh zai sẽ nhận lời comeback
Chờ để được xem anh diễn lâu quá
Sắp đến 10 năm rồi
Tác giả: Haiphg    Thời gian: 28-3-2017 09:38 PM
hy vọng sẽ sớm nhìn thấy chú sau một thời gian dài vắng bóng
và chúc chú ngày càng thành công trong sự nghiệp
Tác giả: hatrang2908    Thời gian: 28-3-2017 10:00 PM
Tin quá hot, dân tình hóng từ giờ luôn nà chú ơi
Ôi chị đã comeback thì anh cũng phải xuất hiện thì mới gọi là đồng vợ đồng chồng chớ
kekeke thank bạn đã dịch tin
Tác giả: tkkute    Thời gian: 28-3-2017 10:44 PM
không phải fan của anh già, xem mỗi trái tim mùa thu
The man from nowhere là bị anh nhà em đầu độc xem chung, haha
anh già lấy vợ rồi không được bỏ nghề, không uổng công các chị fan chờ đợi nhé

Tác giả: doll_beauty    Thời gian: 29-3-2017 01:41 AM
Sau khi đường tình yên ổn thì rót cục anh cũng chịu tái xuất roiif à
Khổ đợi mãi đấy
Từ sau khi adjussi cũng lâu lắm rồi
Tác giả: hoangniem84    Thời gian: 29-3-2017 10:17 AM
Nếu anh nhận lời thì hay quá
Tung hoa cho sự kiện anh trở lại màn ảnh
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: ilmy    Thời gian: 29-3-2017 01:05 PM
Sau từng đó năm mới comeback thì hãy Comeback thật hoành tráng vào nha anh ^^
Mong cho anh sẽ nhận phim và thật thành công với lần comback này nha
Tác giả: anne_hien    Thời gian: 29-3-2017 04:36 PM
Chờ đợi mãi cuối cùng cũng thấy bạn ấy xuất hiện. Mong cho phim của bạn được rating cao ngất ngưởng,
Mong rằng bạn ấy sẽ nhận lời dự án này.

Tác giả: Ivyngo    Thời gian: 29-3-2017 06:25 PM
Cuối cùng anh cũng quay trở lại!
Lần này sẽ là hình tượng gì đây?!?
Hóng quá hóng!
Tác giả: mysunday    Thời gian: 29-3-2017 07:15 PM
Hic mình mong chờ phim anh này từ lúc mình mới sinh con cho tới nay con mình đang học lớp hai...Phải nói là người vừ đẹp lại vừa có tài nên làm gì mình cũng tha thứ hết. Anh quay lại làm dân tình xôn xao quá thể chứng tỏ sức hút của anh không phải nhỏ..Cám ơn tin của bạn thật nhiều.
Tác giả: vitvit_elf    Thời gian: 30-3-2017 04:15 AM
Mong là ông Bin nhận lời
Đừng lười như thế chứ anh
Ở ẩn 7 năm rồi cũng phải ló mặt ra cho fans ngắm chứ
Cám ơn bạn dịch
Tác giả: zizstar    Thời gian: 30-3-2017 08:57 AM
Mình nghĩ WB cũng muốn trớ lại màn ảnh rồi, giờ gia đình êm ấm, em bé cũng cứng cáp rồi. LNY cũng hoạt động trở lại rồi, nên việc WB cb là chuyện sớm muộn thôi.
Nhưng vì thời gian nghỉ ngơi càng lâu, thì càng áp lực vào dự án trở lại, rồi mình thấy mấy anh già như WB, KDW càng ngày càng khó tính, yêu cầu cao nên phải có 1 kịch bản cực kỳ hấp dẫn thì mới lôi kéo mấy thánh lười này được.
Tác giả: Bin05    Thời gian: 31-3-2017 03:21 PM
7 năm, 1 khoảng thời gian rất dài. Fan chờ đợi, hy vọng rồi lại chờ đợi hy vọng. Mong lắm ngày Bin trở lại. Dù sao thì lần này là kịch bản bộ phim điện ảnh, khả năng Bin nhận lời sẽ cao hơn. Lại tiếp tục chờ đợi là hạnh phúc.
Tác giả: tranggemini    Thời gian: 2-4-2017 09:16 PM
Hóng anh già comeback mãi, ở ẩn lâu quá rồi.
Hi vọng anh comeback thật hoành tráng
Tác giả: duongbelloch    Thời gian: 7-4-2017 11:17 PM
Mong anh già Won Bin quay trở lại lắm, anh ở ẩn bấy lâu nay rồi.
Kịch bản được gửi tới anh không thiếu, cơ mà anh già bỏ bê showbiz quá,
Hi vọng anh nhận lời và mong sự comeback hoành tráng thành công.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3