Kites

Tiêu đề: Mừng sinh nhật Kites 6 tuổi (2/9/2011 - 2/9/2017) [In trang]

Tác giả: ngoctuyenjp2    Thời gian: 2-9-2016 11:59 PM
Tiêu đề: Mừng sinh nhật Kites 6 tuổi (2/9/2011 - 2/9/2017)

Vui chung không khí của Ngày lễ độc lập, mừng Sinh nhật Kites 6 tuổi, Kites xin gửi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất tới toàn thể các bạn đã yêu quý, ủng hộ và luôn đồng hành cùng Kites trong suốt chặng đường 6 năm vừa qua!

Thân chúc các bạn và gia đình luôn mạnh khỏe, thành đạt, hạnh phúc và có kỳ nghỉ lễ vui vẻ!

Tác giả: docaohung    Thời gian: 3-9-2016 12:11 AM
Chúc kites bước sang tuổi số 6 đạt nhiều thành công như mong muốn.
Sub được nhiều phim hay, được nhiều người biết đến, hợp tác được với nhiều đối tác trong lĩnh vực truyền thông đa phương tiện.
Và nhất là ngày càng có nhiều mem năng nổ, giúp làm phong phú, sinh động hơn nữa diễn đàn ^^
Tác giả: rubyfrank    Thời gian: 3-9-2016 12:14 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites
Chúc phố Diều ngày càng phát triển mạnh mẽ, mở rộng nhiều lĩnh vực hơn, hợp tác với đối tác tốt để ngày càng vươn cao vươn xa ^^ Cám ơn mọi người trong suốt những năm qua đã luôn cho ra những sản phẩm chất lượng.
Vậy là Kites sắp lên cấp 2 rồi nhé
Muốn cùng ở đây với mọi người thêm nhiều năm nữa
Tác giả: touch2703    Thời gian: 3-9-2016 12:17 AM
Theo kites từ năm 2011. Cảm thấy thực tự hào về đoạn đường cùng kites trải qua (dù mình ít đi cmt lại chả giúp ích được gì).
Chúc kites ngày càng thành công, vững mạnh, bay cao bay xa hơn nữa nhé.
<3
Tác giả: anh_tr    Thời gian: 3-9-2016 12:19 AM
Cảm ơn Kites đã cho chúng tớ những bản dich chất lượng, cập nhật được những tin tức nhanh
Kites 5ting
Mãi yêu và ủng hộ
Tác giả: pucca1202    Thời gian: 3-9-2016 12:40 AM
Chúc KITES sang tuổi thứ 6 ngày càng lớn mạnh.
Cảm ơn các bạn đã đem đến những bản sub chất lượng nhất với thời gian sub nhanh.
KITES fighting!
Tác giả: nguyenvanphuc    Thời gian: 3-9-2016 08:28 AM
Chúc kites sang tuổi thứ 6 với nhiều điều mới, nhiều thành công mới . Chuc kites snvv , thành công và vững mạnh hơn nữa nhé
Tác giả: chunnie    Thời gian: 3-9-2016 09:40 AM
Nhanh quá, còn nhớ những ngày Kites mới bắt đầu. Chúc mừng Kites, chúc mừng và cảm ơn tất cả mọi người đã đặt hết tâm huyết để Kites có được như ngày hôm nay.

Cảm ơn đội ngũ subteam vì những sản phẩm chất lượng của các bạn đã làm nên thương hiệu của Kites. Chúc Kites sẽ ngày càng phát triển, được nhiều người biết đến hơn nữa, và sẽ có sinh nhật 10 tuổi, 20 tuổi,

Một lần nữa chúc đội ngũ Admin, Subteam sức khỏe để có thể tiếp tục cống hiến đưa Kites vươn xa hơn,
Tác giả: cass_ice    Thời gian: 3-9-2016 09:40 AM
Đã qua 5 năm. Chúc mừng sinh nhật kites. Chúc nhà kites ngày càng phát triển bền vững. Luôn ủng hộ nhà "diều". Fighting!
Tác giả: xomgulliver    Thời gian: 3-9-2016 10:32 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites, chúc team ngày càng lớn mạnh (y) Cám ơn các bạn luôn cho ra những sản phẩm chất lượng trong thời gian rất nhanh.
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 3-9-2016 10:38 AM
Gắn bó với nhà Diều từ 2011, và sẽ còn tiếp tục như vậy
Chúc nhà Diều mãi bay cao và bay xa hơn nữa nhân Sinh nhật nhà Diều
Cảm ơn các St đã vất vả để cho bà con những bộ sub hay và nhanh nhất có thể
Luôn ủng hộ và Fighting nhé

Tác giả: darknessflower    Thời gian: 3-9-2016 12:26 PM
Mới đó mà Kites đã thêm tuổi mới, càng thêm trưởng thành, là nơi mọi người hội tụ xem phim, đọc truyện, nghe nhạc, đàm luận. Chúc Kites sẽ ngày càng rạng rỡ, được mọi người tin yêu, các subteam hoạt động chăm chỉ, luôn vui vẻ tràn đầy sức sống.
Mình sẽ luôn gắn bó, ủng hộ những bước phát triển của Kites!
Tác giả: danielbryan    Thời gian: 3-9-2016 12:31 PM
Chúc mừng sinh nhật 5 tuổi của Kites
Mong rằng Kites sẽ ngày một vững mạnh và phát triển
Phố diều cùng tiếp tục đi lên và ST sẽ tiếp tục mang đến những dự án hay nữa
Tác giả: Trinh_vip    Thời gian: 3-9-2016 01:14 PM
Cảm ơn kites suốt những năm qua đã cho ra đời những bản sub chất lượng . Mình là 1 mem trung thành của kites luôn nè. Ko đâu bằng kites.
Chúc Kites sinh nhật vui vẻ, và ngày càg thành công hơn nhé :3
Tác giả: trinhle    Thời gian: 3-9-2016 01:52 PM
Chẳng còn nhớ mình tham gia diễn đàn này từ khi nào, tham gia vào đây mình cảm thấy đây thực sự như 1 góc giải trí của mình, cho mình có cái cảm giác mình là thành viên của 1 hội nhóm nào đó, vui vì mạng xã hội ngày nay quá phát triển nên những diễn đàn như thế này ít xôm tụ hơn xưa, nhưng thực sự mình vẫn thích cái cách bày tỏ cảm xúc trên forum hơn là trên fb, zalo... Chúc Kites ngày càng phát triển, đông vui, nhiều member tham gia chém gió, tâm sự, buôn dưa chuyện phim ảo hơn Cảm ơn các bạn trong quan quản trị đã bỏ công sức thực hiện nhiều sub hay và free cho tụi mình
Tác giả: Luv.L    Thời gian: 3-9-2016 05:47 PM
6 năm nhanh ghê,từ hồi luyện phim hàn quốc từ site: KST,Dienanh,Iuphimhan h chỉ mỗi vào Kites kiếm phim. Chúc ban quản trị và các mod phát triển site tốt hơn,làm dự án phim hay nữa để mọi người thưởng thức.HPBĐ muộn
Tác giả: Inuyasha3366    Thời gian: 3-9-2016 07:21 PM
Sinh nhật Kities là một ngày rất đẹp Chúc mừng quãng đường 5 năm của nhà Kites, mong con diều này sẽ bay cao và xa hơn nữa, chúc cho các anh chị subteam và quản lý phố Diều sẽ vẫn giữ được nhiệt huyết này, mong nhà Diều sẽ luôn đoàn kết, mong có thể nói lời chúc mừng Kites ở 10 năm, 15 năm và lâu hơn nữa :X
Thân chúc đại gia đình nghỉ lễ trọn vẹn, chúc mừng sinh nhật Kites <3
Tác giả: vitkeri    Thời gian: 3-9-2016 07:39 PM
Chúc mừng Sinh Nhật Kites.!
Hi vọng Kites ngày càng phát triển, bay cao, bay xe hơn nữa.
Từ hôm qua rồi cơ mà giờ mới thấy nên chúc hơi muộn, hí hí hí
Tác giả: T.o.c    Thời gian: 3-9-2016 08:05 PM
Ôi quá ngày rồi. Dù sao cũng chúc Kites luôn phát triển, ngày càng mạnh mẽ.
Tập thể staff luôn mạnh khoẻ, vui vẻ để mần sub với chạy bài cho bọn em nha.
Yêu Kites lắm!
Tác giả: CereniKris    Thời gian: 3-9-2016 08:19 PM
Chúc Kites một tuổi mới nhiều niềm vui và hạnh phúc cho tất cả mọi người trong nhà

Chúc Phố Diều thân thương cả chúng ta ngày càng lớn hơn, khỏe hơn, xinh xắn hơn nữa
Tác giả: baoprokt    Thời gian: 3-9-2016 08:42 PM
Chúc mừng sinh nhật phố diều
Chúc cho sang tuổi mới Kites sẽ càng phát triển vững mạnh
Và càng ngày càng có nhiều thành viên
Tác giả: Yuncreepers    Thời gian: 3-9-2016 09:13 PM
Ôi qua ngày mất tiêu rồi
Nhưng dù sao vẫn chúc mừng sinh nhật Kites nhé, sinh nhật Kites trùng với quốc khánh nữa nên càng ý nghĩ bội phần
Mong Kites sẽ càng ngày phát triển hơn nữa, sub nhiều phim, đa quốc gia hơn nữa. Trở thành tập đoàn subteam đa cấp bự nhất luôn nha
Tác giả: chuluoisua    Thời gian: 3-9-2016 10:34 PM
Chúc mừng sinh nhật phố Diều
Chúc phố Diều ngày càng bay cao, bay xa
Chúc các bạn staff sức khoẻ, hạnh phúc để càng ngày càng có nhiều dự án hay và ý nghĩa
Happyyyyy birthdayyyyy!!!!!
Tác giả: Khahi    Thời gian: 3-9-2016 11:34 PM
Mừng Kites.vn tròn năm tuổi nhá, lâu lắm không ghé lại 4rum thấy thay đổi nhiều quá
Chúc Kites ngày một phát triển, luôn bền vững, và cho ra những sản phẩm luôn chất lượng
Chúc các bạn trong subteam dồi dào sức khỏe để chinh chiến tiếp .Happy birthday
Tác giả: junheo1110    Thời gian: 4-9-2016 12:02 AM
Tròn 5 năm của Kites!
Cũng không biết đã theo kite từ bao giờ
Từ cái hồi chưa có nick, bên mình vẫn gộp với một bên nữa
Cho đến khi Kite tách ra, tự lần mò lập nick để có thể hoạt động một tí
Rồi dần dần từ đó quen với những tập phim hay show có phong cách sub "rất Kites"
Đến giờ mọi người vẫn hay mắng là hâm khi mà cứ xem sau mọi người một hay vài ngày, trong khi đầy nơi sub ăn liền ngay và luôn
Nhưng với mình, nơi đây không chỉ là nơi down phim, down show mà còn là nơi nhìn thấy những subteam có tâm, tì mẩn và rất cầu toàn
Những sản phẩm đến với tay người xem, dù là phi lợi nhuận những đều được chăm chút hoàn hảo
Thế cho nên thời điểm này vẫn theo Kites, vẫn mong được bên Kites lâu thật lâu, dài thật dài ~
Chúc Kites có một tuổi mới suôn sẻ, các bạn đã lớn mạnh nhưng các bạn vẫn đặt chất lượng lên hàng đầu, thế đã là rất thành công. Chúc các subteam giữ gìn sức khỏe để có thể hoàn thành được những đứa con tuyệt vời tiếp theo.
Happy Birthday!!!
Tác giả: hoaquynh    Thời gian: 4-9-2016 12:45 AM
Thế là đã 5 năm rồi, kites đã tròn 5 tuổi!!!!
Chúc phố diều ngày một phát triển hơn nữa, trở thành nơi giao lưu vui vẻ nhất cho các mem.
Chúc kites sẽ có nhiều thật là nhiều lần 5 năm nữa.
Mình đã có những kỷ niệm thật vui ở phố diều và mình muốn mọi người cũng đều có những kỷ niệm như mình ở forum này.
Chúc mừng sinh nhật kites của tôi !!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: Ngốk♥    Thời gian: 4-9-2016 01:23 AM
Chúc mừng sinh nhật phố Diều <3

Mới đây mà nhà Kites đã tròn 5 tuổi rồi

Chúc cho phố Diều nhà mềnh ngày càng bay cao, bay xa

Chúc các bạn trong đội subteam , staff luôn có thật nhiều sức khỏe để đồng hành cùng nhà Diều <3

Happy Birthday

Tác giả: yemjlk    Thời gian: 4-9-2016 08:17 AM
Chúc mừng Kites đã tròn 5 tuổi

Mới đó mà đã 5 năm kể từ khi mình biết đến Kites, tuy ít bình luận sôi nổi nhưng Kites luôn là nơi giúp mình coi nhiều bộ phim hay từ đó cho đến nay

Cám ơn những cống hiến của Kites cho mọt phim như mình nhiều lắm, Chúc các bạn ST, Staff luôn vui vẻ, nhiều sức khỏe để làm ra nhiều tác phẩm hay hơn nữa
Tác giả: hipxd    Thời gian: 4-9-2016 09:18 AM
Chúc mừng sinh nhật muộn ^^
Cám ơn kites đã đem đến cho chúng tớ một không gian sinh hoạt vui vẻ, những bài dịch, những bộ phim chất lượng vô cùng. Chúc kites ngày càng phát triển mạnh mẽ và bền vững.
Tác giả: doll_beauty    Thời gian: 4-9-2016 11:37 AM
chúc mừng sinh nhật kites
hi vọng có htể cùng kites chúc mừng sinh nhật 10 tuồi, 15 tuổi
luôn tự hào khi là thành viên của kites
Tác giả: thuyduong2125    Thời gian: 4-9-2016 04:20 PM
Dù đã qua ngày sinh nhật nhưng vẫn muốn gửi lời chúc mừng sinh nhật muộn đến Kites.Chúc Kites phát triển ngày càng bền vững và cho ra lò những sản phẩm tuyệt vời.

Tác giả: qvan    Thời gian: 5-9-2016 11:05 AM
Chúc mừng ngày sinh nhật thứ 5 của Kites . Chúc Kites và các bạn ngày càng phát triển mạnh

Ngày xưa khi tập tểnh làm quen với phim Hàn Quốc mới tình cờ biết đến logo "Keep Smiling Together" rồi từ đó không nhớ làm sao mà duyên phận đưa đẩy đến với Kites. Để rồi đu bám theo Kites cho đến bây giờ Cám ơn những nổ lực không ngừng nghỉ của các bạn để đem những giây phút giải trí thư giãn đến cho mọi người - Cám ơn tất cả staff và members của Kites đã chia sẻ cùng tôi những kiến thức cũng như những cảm xúc khi xem phim trong thời gian đã qua và trong những ngày sắp tới

Tác giả: LittleJuno    Thời gian: 5-9-2016 12:17 PM
chúc mừng sinh nhật muộn, mong kites sớm trả tiền em )
Tác giả: XGirls89    Thời gian: 6-9-2016 05:08 PM
Mình theo sub từ ngày chỉ có KST, sau này khi tách ra mình cũng chọn KST.net.vn và nay là Kites là nơi mình tiếp tục ủng hộ. Chúc Kites ngày càng phát triển, như cánh diều ngày càng bay cao hơn và xa hơn vậy. Bầu trời xanh là vô tận nên cứ thỏa sức mà cố gắng
Tác giả: quanduchung    Thời gian: 26-10-2016 02:59 PM
Chúc kites tuổi số 6 đạt nhiều thành công như mong muốn.
Sub được nhiều phim, nhiều người biết đến, hợp tác với nhiều đối tác trong lĩnh vực truyền thông đa phương tiện.
Ngày càng có nhiều mem năng nổ, giúp làm phong phú!!!
Tác giả: Haiphg    Thời gian: 4-11-2016 08:59 AM
Mừng Kites.vn 5 tuổi
mình rất vui được là một thành viên của phố diều
mong diễn đàn sẽ ngày càng phát triển
Love
Tác giả: trangtieude    Thời gian: 23-11-2016 08:30 AM
tuy có hơi muộn nhưng cá nhân mình đặc biệt yêu thích Kites. Mình xin chúc Kites sinh nhật vui vẻ. Ngày càng có nhiều các sản phẩm hay gửi tặng tới fan. Trong những năm qua các bạn đã làm việc vô cùng chăm chỉ. Một con mọt phim như mình đúng là như vớ được kho vàng khi đến với Kites. Cám ơn các bạn rất rất nhiều
Tác giả: ngokhong    Thời gian: 23-11-2016 03:38 PM
không ngờ Kites cũng đã được 6 năm rồi, chúc sinh nhật làng diều nhiều nhiều, là thành viên trong Kites nhưng không đóng góp gì cả chỉ a dua comment được thôi nhờ Kites mà mình biết được nhiều tin tức và có những giây phút giải trí hữu ích, thấy các thành viên trong Kites rất sắc sảo và nhiệt huyết (tất nhiên không có mình rồi ).
tin tưởng Kites sẽ ngày càng phát triển hơn và có nhiều thành viên tham gia cùng đóng góp có sự nghiệp của Kites
Tác giả: mienman13    Thời gian: 1-9-2017 07:55 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites, cảm ơn các bạn vì các sản phẩm chất lượng, chúc Kites ngày càng lớn mạnh nhé.
Luôn dõi theo và ủng hộ Kites !!!
Tác giả: vitkeri    Thời gian: 1-9-2017 08:16 AM
Chúc Kites tuổi mới nhiều điều mới.
Chúc Đại Gia Đình Kites luôn khỏe mạnh để có sức mà mần sub cho dân tình xem

Tác giả: roseskissdarl    Thời gian: 2-9-2017 11:51 AM
Người đến người đi Kites ấm áp
Chia sẻ tâm tình lời đáp trao
Mỗi năm thêm tuổi mới nào
Tình xưa nghĩa cũ dạt dào trong tim

Chúc mừng sinh nhật Kites Cảm ơn mọi người từ ban quản lý, subteam, design team... đến các thành viên đã luôn ở đây cùng nhau chia sớt bao vui buồn và những điều thú vị

Chúc mọi người nghỉ lễ vui vẻ

Tác giả: Ruby97    Thời gian: 2-9-2017 12:21 PM
Chúc mừng sinh nhật của kites <3 <3
Là một đứa mê K-Drama và vẫn trung thành với Kites đến tận bây giờ, mình cảm thấy vô cùng biết ơn Kites và các staff. Qua 6 năm quy mô của Kites cũng đã mở rộng nhiều thật nhiều, từ Drama sang Movie rồi cả các box khác, drama cũng không bị giới hạn mà làm gần như chẳng sót bộ nào, nhưng chất lượng bản sub vẫn không thay đổi. Đấy là điều mà mình nghĩ rất khó làm được ở các trang phi lợi nhuận
Mong là sẽ còn được chúc mừng sinh nhật lần 10, 20,... của Kites
Không biết đến lúc mình già rồi còn ngồi đây vào forum kéo torrent không nữa Dù qua thời gian mọi người có xu hướng sang các trang online xem cho tiện nhưng chắc mình hoài cổ vẫn thích đợi để down về xem rồi giữ trong máy thích hơn
Yêu Kites <3
Tác giả: ThuyDuong_1402    Thời gian: 2-9-2017 12:25 PM
sau bao nhiêu năm gắn bó, vẫn chỉ 1 lòng hóng sub Kites
dù đã qua cái tuổi đắm đuối với K-Drama, nhưng vẫn dành những khoảng thời gian nhất định cho đam mê ấy
Happy birthday to Kites
Tác giả: darkqueen    Thời gian: 2-9-2017 12:32 PM
Ôi nhanh thế, đã 6 năm rồi cơ à
6 năm lăn lộn theo từng bộ phim của kites, 6 năm tuổi trẻ đấy
nhân dịp sinh nhât của kites, chúc cộng đồng diều ngày càng lớn mạnh, chúc cho team ngày càng có nhiều phim hay nha
tung hoa, thả tim
Tác giả: stardust93    Thời gian: 2-9-2017 02:45 PM
Happy birthday! Mừng Kites thêm tuổi mới nhé<3. Chúc Kites càng ngày càng phát triển vững mạnh hơn nữa, song với đó là các sản phẩm siêu chất lượng của Kites. Hehe Kites 6 tuổi, hi vọng không chỉ là kỉ niệm 10 tuổi, 20 tuổi mà còn nhiều năm sau nữa nhé.
Cảm ơn các admin và đội ngũ staff đã luôn hết mình vì sự phát triển của Kites trong thời gian qua nữa.
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 2-9-2017 04:28 PM
Chúc mừng Nhà Diều thân yêu 6 tuổi
Chúc sức khỏe các Mod
Chúc cho nhà Diều ngày càng bay cao và xa hơn nữa
Tác giả: quynhmaipham3    Thời gian: 2-9-2017 05:55 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites 6 tuổi nhé. Cảm ơn toàn thể đội ngũ của Kites đã đem đến những sản phẩm chất lượng <3
Tác giả: thienluan    Thời gian: 2-9-2017 07:02 PM
À đã có thớt CMSN rồi mà ko biết.
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 6 của Kites nhé.
Chúc Kites ngày càng phát triển và bền vững lâu dài để những mems yêu phim có thể tìm xem những bộ phim hay với sub thật chất lượng và có nơi để giao lưu trao đổi trò chuyện kết bạn.
Dù dạo này các trang xem phim onl mọc lên rất nhiều nhưng với mình Kites vẫn là nơi làm sub tuyệt nhất.
Cám ơn ad, các staffs và đội ngũ subteam của Kites rất rất nhiều.

Tác giả: pe_chuot43    Thời gian: 2-9-2017 07:24 PM
Thì ra là Kites mình có từ năm 2011 nhỉ, năm đó mình cũng mới biết tới Kites khi đi tìm sub cho bộ Harry Potter. Lúc đó mình mới vào đại học năm nhất, thời gian trôi nhanh như chó chạy ngoài đồng . Chúc mừng sinh nhật Kites chúc Kites phát triển bền vững
Tác giả: daphong    Thời gian: 2-9-2017 07:41 PM
Nhanh thật đã 6 năm rồi, chúc kites ngày càng sản phẩm chất lượng hơn, ngày càng phát triển
Tác giả: nguyenkimquyen    Thời gian: 2-9-2017 07:51 PM
Cảm ơn Kites đã đem đến cho mình không gian vui vẻ, thư giãn, tại nơi này mình cũng đã quen được rất nhiều người cùng sở thích xem phim, chia sẻ cảm nghĩ. Mình thực sự rất vui, cảm ơn Kites lần nữa, chúc Kites mỗi năm thêm đông thêm vui ^^
Tác giả: yeuphim-lth    Thời gian: 2-9-2017 11:01 PM
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 6 kites,chúc cho cánh diều ngày càng bay cao,nhận được nhiều yêu mến của độc giả ^_^
Tác giả: minhomin    Thời gian: 3-9-2017 09:37 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites, chúc team mình ngày càng phát triển bền vững để cho ra những sản phẩm chất lượng hơn nữa.
Cảm ơn Kites nhiều!
Tác giả: zero.vk.nov    Thời gian: 3-9-2017 10:35 AM
Chúc mừng sinh nhật lên 6 của Kites. Chúc phố Diều sẽ ngày càng đông đúc, nhộn nhịp với nhiều dự án vietsub chất lượng cùng nhiều bài chia sẻ cảm xúc về những bộ phim hay của các thành viên ^^
Tác giả: KemLy    Thời gian: 3-9-2017 02:24 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites, số 6 xinh đẹp quá đỗi, 6 năm không ngừng mang đến những sản phẩm chất lượng, trở thành ngôi nhà nhỏ cho biết bao con người mê phim.
Chúc Kites ngày càng phát triển và giữ vững niềm đam mê tuyệt vời này!

Tác giả: joy    Thời gian: 3-9-2017 07:15 PM
Bao nhiêu năm rồi còn mãi nơi đây
Năm nay kỉ niệm còn có trò hay
Nào cùng nhanh tay đập bóng bay
Thưởng hay phạt nhận sức gió liền tay

Tác giả: p.pun    Thời gian: 3-9-2017 09:50 PM
Vừa chúc mừng sinh nhật Kites vừa đập bóng bay đây ạ!!

Chúc cả vương quốc của chúng ta ai cũng luôn giữ vững niềm đam mê, luôn giữ vững tình yêu với các tiểu vương quốc nhỏ của mình để mãi mãi là ngôi nhà chung của những thần dân mê muội phim ảnh, đến show truyền hình và để chúng mình luôn có nơi để tìm đến mỗi khi cần nhá!!
Tác giả: coc_xu    Thời gian: 4-9-2017 12:16 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites thêm một tuổi mới.
Mong sau này Kites sẽ cho ra những sản phẩm đã tốt lại ngày càng tốt hơn nữa.
Kites đã, đang và sẽ luôn là lựa chọn đầu tiên của mình mỗi muốn xem Kpop.
Yêu Kites nhiều ^^.
Tác giả: tung.tung    Thời gian: 4-9-2017 07:06 AM
Vậy là đã 6 tuổi rồi. Vào lớp 1 học rồi
Chúc mừng Kites nhé. Chúc cho các Admin, staff, subteam, ... thật nhiều sức khỏe, tràn đầy năng lượng cuộc sống tiếp tục có thời gian cống hiến cho con dân mọt phim những bản sub chất lượng.
Càm ơn Kites đã cho mình biết nhiều hơn về văn hóa 1 số nước, biết nhiều phim hay hơn, nhất là Hàn Quốc.

Happy Birthday 6th
Tác giả: QuyBao    Thời gian: 4-9-2017 07:18 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites, chúc phố diều mãi bay cao bay xa
Tác giả: athenagiao    Thời gian: 4-9-2017 10:04 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites.

Mong Kites ngày càng phát triển. Mình đã ngoài 30 nhưng vẫn vào thăm Kites hàng ngày, chủ yếu là dùng facebook, vì cả thanh xuân thời đại học của mình đều lê lết ở đây, từ lúc kites vẫn chưa tách ra riêng. Sau khi tách ra, lại tiếp tục ăn dầm nằm dề trong forum mới (mặc dù đa phần chỉ là silent reader).

Mãi không quên, vì Kites chính là thanh xuân.
Tác giả: wildwind    Thời gian: 4-9-2017 01:55 PM
Chúc Kites tuổi mới sẽ có thêm nhiều phim hay hơn nữa
Tác giả: socdethuong999    Thời gian: 4-9-2017 07:12 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites yêu
Cả cảm ơn Kites quá nhèo vì đã là bến đỗ tinh thần toẹt vời nhất của mình Vui có Kites, buồn có phố diều, giàu có ao cá mà nghèo thì có hội bà tám cùng than thở
Mong Kites mãi mãi mãi mãi trường tồn và ngày càng phát triển <3 yêu lắm yêu lắm

Tác giả: leedongwook999    Thời gian: 4-9-2017 07:32 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites - phố Diều thân thương nhất <3
Tìm thấy Kites quả thực là điều vô cùng tuyệt vời và có ý nghĩa với mình
mong rằng Kites sẽ tiếp tục phát triển thật tuyệt vời Yêu thương
Tác giả: AQ-KENSHIN    Thời gian: 4-9-2017 07:51 PM
hú hú 6 tuổi rồi sao? thời gian qua nhanh thật. Còn đâu cái thời “trẩu tre" đêm quên ăn ngày quên ngủ vì sub, vì vote, vì war... chứ. Haha chúc Kites tuổi mới ngày càng bay cao nha. Hóng off
Tác giả: jinnyfauci    Thời gian: 4-9-2017 07:59 PM
Chúc Kites tuổi mới có nhiều thiệt nhiều dự án phim hay cho mọi người thưởng thức. Chúc Kites ngày càng phát triển lớn mạnh để luôn là cộng đồng vietsub hay nhất, là sân chơi bổ ích cho mọi người. Mong rằng kites sẽ mãi là nơi tràn ngập tiếng cười và là nơi lưu giữ những khoảnh khắc thanh xuân đáng nhớ của tớ và của tất cả chúng ta nhé. Mãi luôn yêu KITES
Tác giả: NhượcThầnCa    Thời gian: 4-9-2017 10:42 PM
Phát triển mạnh hơn nữa và quan trọng là bền mãi với thời gian, chai lì với sóng gió là những gì mình muốn gửi đến cho Kites nhân ngày sinh nhật.

Tác giả: Fairy    Thời gian: 5-9-2017 12:01 AM
Thời gian trôi thật nhanh, thấm thoắt từ ngày Kites ra riêng thế mà đã 6 năm rồi.

Bao nhiêu năm qua, từ trước cả khi có tên Kites, đây đã là niềm vui, chỗ dựa tinh thần rất lớn của mình.

Cảm ơn Ban điều hành, các bạn subteam, tất cả những ng đã dành thời gian để tạo ra, duy trì và phát triển nơi này. Chúc Kites sẽ tiếp tục lớn mạnh và phát triển hơn nữa

Tác giả: hungars1886    Thời gian: 5-9-2017 08:37 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites..chúc Kites ngày càng phát triển...chúc các bạn Ad thật nhiều sức khỏe để làm cho Kites ngày càng lớn mạnh, mang lại cho mọi người không nơi giải trí thú vị.
Tác giả: nhoc1012    Thời gian: 5-9-2017 10:57 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites nhé!
Cám ơn các bạn vì những sản phẩm chất lượng tuyệt vời!
Silent reader 6 năm rồi mà gần đây mới bắt đầu cmt, dùng cũng phải 2 3 account rồi vì ko nhớ pass
Tác giả: havong    Thời gian: 5-9-2017 11:07 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites, mong forum ngày càng phát triển, càng thêm nhiều niềm vui và thành công hơn nữa
Tác giả: nebikyo    Thời gian: 5-9-2017 11:37 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites! Chúc các bạn ngày càng phát triển và cho ra đời những bản dịch chất lượng hơn nữa!
Cảm ơn các bạn rất nhiều
Tác giả: trangxitu    Thời gian: 5-9-2017 02:01 PM
chúc mừng sinh nhật Kites, cảm ơn Kites trong suốt thời gian qua và chúc Kites ngày càng phát triển hơn nữa
Tác giả: nhathy    Thời gian: 5-9-2017 03:30 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites Tuổi mới mong Kites sẽ tiếp tục làm ra các sản phẩm chất lượng cho mình hóng ạ
Tác giả: ruby23    Thời gian: 6-9-2017 08:39 AM
Chúc mừng sinh nhật kites, mong được cùng nhà mình đón thêm nhiều thật nhiều sinh nhật nữa
Chúc cho toàn thể mem trong kites có nhiều sức khỏe, mỗi người góp một phần công sức giúp kites ngày càng được yêu mến, ngày càng có nhiều dự án chất lượng
Cảm ơn các bạn
Tác giả: ntt_k52    Thời gian: 6-9-2017 09:24 AM

Chúc mừng sinh nhật Kites, cảm ơn các bạn đã xây dựng và duy trì forum mang đến cho mọi người một không gian cùng chia sẻ cảm xúc. Chúc mọi người nhiều nhiều sức khỏe và có càng nhiều dự án sub thành công.
Chất lượng sub nhà mình là tuyệt hảo, cảm ơn mọi người
Tác giả: tiểumiu_24    Thời gian: 6-9-2017 09:35 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites Thời gian trôi qua nhanh thật, theo dõi Kites từ hồi còn đi học giờ đã ra đời đi làm rồi. Chúc Kites tuổi mới ngày càng thành công hơn nhé, đội ngũ admin giàu sức khỏe và cho ra đời nhiều nhiều sản phẩm thành công.
Tác giả: athenagiao    Thời gian: 6-9-2017 01:15 PM
Ôi, thời gian. Mới hồi nào đến với Kites khi là sinh viên năm 2. Giờ đã là bà mẹ 2 con.

Quãng thời gian không ngắn chút nào.

Chúc Kites ngày càng phát triển!
Tác giả: Morisako    Thời gian: 6-9-2017 01:52 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites. Cám ơn Kites, cám ơn đội ngũ subteam tất cả các kênh luôn cống hiến những dự án hoành tráng trau chuốt tỉ mỉ cả về nội dung lẫn hình ảnh, từ Mỹ đến Hàn không chế vào đâu được, cả Nhật lẫn Thái mình cũng lựa chọn Kites, nhanh chóng, chất lượng và quan trọng là phi lợi nhuận.
Tác giả: tiffanyring    Thời gian: 6-9-2017 03:34 PM
Chúc mừng sinh nhật  Kites, chúc Kites luôn có dồi dào năng lương để hoàn thành hết những dự án hay, hot đã và sẽ làm
Chúc các thành viên trong Team Kites lun mạnh khỏe để translate nhiều bộ phim hay, hấp dẫn

Tác giả: vitvit_elf    Thời gian: 7-9-2017 06:39 PM
Kites qua tuổi thứ sáu thì mình cũng theo kites tầm 2,3 năm rồi nhỉ
Chúc kites ngày càng lớn mạnh. Cám ơn mọi người đã dồn hết tâm huyết để có đc kites mạnh mẽ của ngày hôm nay <3
Tác giả: Duyenholic1997    Thời gian: 7-9-2017 08:43 PM
Theo những bản sub của Kites từ hồi là 1 em học sinh lớp 10, bây giờ em đã là sinh viên đại học năm 3 rồi. từ Kites, em được thưởng thức những bản sub nhanh và chất lượng. Sau nhiều năm, cũng chỉ tìm đến Kites để kiếm tìm và download phim. Cảm thấy từ khi biết Kites, em cảm thấy mình giỏi hơn bọn bạn vì đến torrent mà bọn nó cũng không biết )) Chúc Kites ngày càng phát triển hơn nữa, mở rộng hơn nữa và nhiều người biết đến hơn nữa <3
#Happy7thKitesbirthday
Tác giả: hungmvt    Thời gian: 8-9-2017 02:30 AM
Bẵng đi một thời gian bận bịu không vào kites, lỡ mất sinh nhật năm nay rồi (

Chúc Kites tuổi mới thêm cứng cáp, lớn mạnh, ngày càng được mọi người yêu quý và tìm đến với những sản phẩm chất lượng nhé.

Mãi yêu~
Tác giả: kimle55    Thời gian: 8-9-2017 10:52 PM
Mau thiệt đó mới ngày nào mà nay đã là 6 năm , một chặn
dường rất dài để ngày nay chúng ta có một Kites lớn mạnh
như hiện nay . Chúc Kites của chúng ta càng ngày càng lớn
mạnh hơn , chúc Kites càng phát triển hơn ...chúc các anh
chị em trong ban biên tập sức khỏe vạn năng để đưa Kites
của chúng ta luôn bay lên và cao thật cao .
Tác giả: hoangyen_1612    Thời gian: 8-9-2017 11:28 PM
Trước giờ muốn coi phim là nhớ đến Kites đầu tiên. Vậy mà Kites đã được 6 tuổi rồi đó, nhanh thật. Chúc mừng Kites tuổi lên 6, chúc mừng và cảm ơn đội ngũ admin và subteam đã đồng lòng xây dựng phố Diều lớn mạnh như ngày hôm nay. Chúc Kites ngày càng phát triển, luôn cho ra đời những sản phẩm vietsub chất lượng trong tương lai ^^
Tác giả: maitran    Thời gian: 9-9-2017 07:30 PM
Thời gian qua nhanh thật, mới đó mà Kites đã 6 tuổi rồi, Kites thành lập bao nhiêu năm thì mình cũng lặn lội theo bấy nhiêu năm, theo Kites từ lúc Kites tách ra làm việc độc lập, chập chững cho ra những sản phẩm của mình cho đến khi lớn mạnh ngày nay.  Mong còn nhiều nhiều sinh nhật nữa trong tương lai, các ad và subteam ơi, giữ gìn sức khỏe nhé để cho ra đời những sản phẩm chất lượng cao như những năm qua.
Chúc mừng sinh nhật, happy birthday
Tác giả: Shinnosuke118    Thời gian: 9-9-2017 11:21 PM
Chúc mừng sinh nhật thứ 6 của phố Diều chúc phố nhà ta tuổi mới sôi nổi hơn nhiều thành viên chất lượng với đội ngũ admin tâm huyết.

Tương lai phố diều sẽ trở thành web dịch phim/truyện chất lượng mà mỗi lần người ta nghĩ đến vietsub sẽ nghĩ ngay đến kites ^^

Trân trọng chúc mừng
Tác giả: sakuraprincess    Thời gian: 11-9-2017 11:31 AM
dù muộn nhưng vẫn muốn chúc mừng Kites đã tròn 6 tuổi.
Cám ơn đội ngũ admin, subteam,... của Kites đã mang đến những món ăn tinh thần quý báu cho mọi người suốt 6 năm qua. Mong Kites ngày một phát triển hơn nữa trong tương lai.
Yêu nhiều
Tác giả: sieunhankevin    Thời gian: 11-9-2017 01:59 PM
Cảm ơn Kites đã luôn cho tôi những bản sub chất lượng.
Mong các bạn luôn đồng hành vs tuổi thơ của tôi nha ^^
Tác giả: furywithin    Thời gian: 17-9-2017 01:39 PM
Chúc mừng sinh nhật 6 tuổi của phố diều nhé xD
Cảm ơn các admin và đội ngũ staff đã luôn hết mình vì sự phát triển của Kites trong thời gian qua nữa.

Tác giả: CloudPea    Thời gian: 17-9-2017 06:57 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites nhiều nhé, mới đó mà đã 6 năm rồi. Mới ngày nào còn học cấp 2 lò mò đi tìm vietsub của Kites xem, nhất quyết chỉ xem của mỗi Kites thôi chứ không xem của nhóm khác. Giờ học đại học rồi mà vẫn giữ nguyên "chấp niệm" như ban đầu: Chỉ xem bản vietsub của Kites thôi <3
Tác giả: YoonA_kooL    Thời gian: 17-9-2017 08:51 PM
Chúc mừng sinh nhật KITES.!
Mong đội ngũ ngày càng phát triển và có thêm nhiều bộ phim hay nữa cho fan và khán giả.!
Luôn ủng hộ các bạn. Fightingggg.!!!
Tác giả: MjnYoung    Thời gian: 17-9-2017 11:33 PM
Hôm nay mới bơi vào chúc mừng sinh nhật Kites, thật là lỗi lầm
không còn nhớ chính xác thời gian gia nhập là mem phố diều nữa, khoảng 2012 - 2013 thì phải
nhưng nhớ chắc chắn rằng từ hùi là mem diều thì chỉ yêu mỗi sub nhà diều thôi, thỉnh thoảng hóng phim quá thử xem mấy trang onl mà khó tiêu hoá được sub, nên có lúc hóng quá đành xem raw cho đỡ vật rồi vẫn là trung thành đợi sub nhà mình ra
cảm ơn các bạn đã đang và sẽ xây dựng phố diều ngày càng vững mạnh để những mem như mình có nơi để cùng giao lưu thưởng thức những siu phẩm nghệ thuật toẹt vời như thế này
Chúc tất cả chúng mình luôn có những giây phút vui vẻ cùng Kites
Tác giả: zondolly    Thời gian: 20-9-2017 12:41 PM
Chúc Kites tuổi mới càng bay cao bay xa, chắp cánh ước mơ cho giới trẻ
Tác giả: Linh_Linh_linh    Thời gian: 20-9-2017 06:36 PM
Chúc mừng sinh nhật kites!
Mong rằng Kites sẽ ngày một phát triển hơn nữa <3

Tác giả: vubao2009    Thời gian: 22-9-2017 01:50 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites !!!

Chúc các subteam càng ngày càng lớn mạnh!
Tác giả: c2bh    Thời gian: 22-9-2017 10:40 PM
Chúc mừng sinh nhật! Tung bông, tung bông !
Đã 6 năm rồi nhỉ từ lúc kites được thành lập đến giờ. Nói lâu cũng không hẳn là lâu nhưng mà cũng không ít! Mong là càng ngày càng được xem những sản phẩm chất lượng từ đội ngũ thành viên trẻ, khỏe đầy nhiệt tình của Kites! Chúc Kites và con dân luôn mạnh khỏe, vui vẻ!
Tác giả: tieuduongpntt    Thời gian: 23-9-2017 12:39 PM
Chúc mừng sinh nhật kites!
Biết đến kites qua kênh sub phim, nhưng gắn bó với kites nhiều nhất lại là box văn.

Luôn tin tưởng và ủng hộ kites vô điều kiện. Chúc kites ngày một phát triển và mang đến cho con dân nhiều sản phẩm chất lượng.

Cám ơn!
Tác giả: trangtieude    Thời gian: 23-9-2017 09:23 PM
Xin được phép gửi lời chúc mừng sinh nhật chân thành đến Kites.  Chúc Kites sinh nhật thật hạnh phúc và ý nghĩa. Xin được bày tỏ lòng biết ơn đến các bạn subteam trong suốt những năm qua đã làm việc chăm chỉ không ngừng nghỉ đem đến cho fan những tác phẩm vô cùng chất lượng và ý nghĩa. Mong Kites càng ngày càng lớn mạnh.
Tác giả: Zanyzan    Thời gian: 23-9-2017 11:14 PM
Chúc mừng sinh nhật KITES!
Đã biết và truy cập Kites được vài năm rồi. Vẫn luôn tin tưởng và luôn ủng hộ Kites phát triển mạnh mẽ hơn.
Chúc Kites sẽ luôn mang đến những sản phẩm nóng hổi sốt xình xịch cho toàn dân <3

Cám ơn Kites rất nhiều!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3