Kites

Tiêu đề: [GMM 2016] Chàng Cao Bồi Đẹp Trai / U Prince Series 1: Handsome Cowboy | Push Puttichai & Esther Supreeleela ~ Vietsub Ep 8 END + Xem online #3 [In trang]

Tác giả: T-Zone    Thời gian: 7-6-2016 10:37 AM
Tiêu đề: [GMM 2016] Chàng Cao Bồi Đẹp Trai / U Prince Series 1: Handsome Cowboy | Push Puttichai & Esther Supreeleela ~ Vietsub Ep 8 END + Xem online #3
Chàng Cao Bồi Đẹp Trai

Tên gốc: U Prince Series 1: Handsome Cowboy
Tên tiếng Việt: Chàng Cao Bồi Đẹp Trai
Diễn viên: Push Puttichai & Esther Supreeleela
Thể loại: Hài hước, lãng mạn
Độ dài: 8 tập
Kênh phát sóng: GMM
Lịch phát sóng: 20h trên GMM và 22h trên LINETV
Thời gian phát sóng: 22/5/2016 đến 10/07/2016

Nội dung:
U-Prince Series - Part 1: Handsome Cowboy là phần đầu tiên trong series 12 phần được chuyển thể từ bộ truyện tranh nổi tiếng ở Thái Lan.

Nội dung phim xoay quanh Sibtis (Push) là một hotboy khoa công nghiệp của trường IUCA. Không những nổi tiếng về vẻ đẹp trai của mình, anh còn là một playboy cực kì có tiếng trong trường.

Prikkang (Esther) cũng là một sinh viên của trường IUCA, cô có vẻ ngoài trong sáng, đáng yêu, tuy nhiên không ai biết ẩn sau vẻ đáng yêu, trong sáng đó lại là một cô gái thích nổi loạn, ăn chơi.

Trong một lần tình cờ đi chơi ở quán bar, Sibtis bắt gặp Prikkang trong vai trò là một DJ điêu luyện. Tò mò và có hứng thú về cô, anh dùng mọi cách để bắt chuyện, làm quen ngay cả ở trường và những nơi khác, cũng chính vì thế mà Prikkang rất ghét Sibtis.

Mọi chuyện không giấu được lâu, sau đó bố Prikkang phát hiện cô con gái "hiền lành" của ông thật ra rất hay nói dối và thường xuyên trốn nhà đi chơi đêm với bạn bè. Quá tức giận, ông quyết định gửi Prikkang về một nông trại để trừng phạt con gái. Không còn cách nào khác, Prikkang đành phải nghe lời bố nhưng cô không ngờ rằng nông trại đó lại chính là nông trại của nhà Sibtis

Hãy cùng đón xem Handsome Cowboy tại T-zone @ kites.vn

Trailer

Tác giả: T-Zone    Thời gian: 7-6-2016 11:10 AM
Nội dung được vietsub với mục đích giao lưu học hỏi giữa những người yêu thích phim ảnh. Bản quyền phim thuộc nhà sản xuất và đài truyền hình, nghiêm cấm mọi hành vi sao chép chia sẻ trái phép. Nếu các bạn tự ý chia sẻ dưới bất kỳ hình thức nào phải tự chịu mọi trách nhiệm trước pháp luật. Vui lòng xóa trong vòng 24 tiếng, nếu có nhu cầu lưu trữ đề nghị mua bản chính.

Project Leader: bjmbjmxjnh
Translators: syeonie, SuMin13, nh0k_k0j
Editor: bjmbjmxjnh
Timers: Mintri, WuLanXiang, nh0k_k0j, BôngCute
OST Translators: moonwarila, timbuondoncoi
Kara Timer: ngoisaogiaybn
Typesetter, Kara Typesetter: minhthai201
Encoder: -NTC-
Uploaders: anhkiu, hoaquynh
Designer: ClaudiaML

Tập 01: [attach]120865[/attach]
Tập 02: [attach]120995[/attach]
Tập 03: [attach]121153[/attach]
Tập 04: [attach]121319[/attach]
Tập 05: [attach]121527[/attach]
Tập 06: [attach]121823[/attach]
Tập 07: [attach]122479[/attach]
Tập 08: [attach]123171[/attach]

Folder: https://www.fshare.vn/folder/HX231LM3AWDU
Upload by anhkiu

Ep 01 https://mega.nz/#!x9RV3DCK!sZ-Dz ... nEfgf5is4s_N1UAbS9Y
Ep 02 https://mega.nz/#!p8RC2aKK!88Uvq ... mq_-4nBmo2ZERY5mSeA
Ep 03 https://mega.nz/#!B4503QrB!sEJWO ... IyBYi12gucLvW39NQsQ
Ep 04 https://mega.nz/#!x1JWGbZJ!5YiKN ... Wy6RvUjglU754Ur39zk
Ep 05 https://mega.nz/#!HcxFhLbA!-k9_q ... u2_gotQSRWJTr9q20lg
Ep 06 https://mega.nz/#!aMwQQJib!8qaK1 ... dmQVocJssYOFQuVjKYw
Ep 07 https://mega.nz/#!PwxjjLBR!AcaFP ... PvwQW45dIhmdQV65oew

Tác giả: T-Zone    Thời gian: 7-6-2016 11:17 AM

Full Playlist

Ep 1:

Ep 2:

Ep 3:

Ep 4:

Ep 5:

Ep 6:

Ep 7:

Ep 8 - End:

Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 22-6-2016 10:46 AM

Đợi Anh Ngỏ Lời Yêu
Note Panayanggool

Người Đặc Biệt
Mook Worranit

Vẫn Nhói Đau
Non Thanon

Chỉ Yêu Mình Em
Tol Vonthongchai

Tác giả: anhkiu    Thời gian: 22-6-2016 11:28 AM
Chờ mãi mới thấy tình yêu lập thread.
Film siêu dễ thương luôn, mỗi tội xem rùi sẽ bị tức điên lên vì ss vai phản diện :v xem mà chịu ko nổi kiểu trải đời lâu rùi, rùi thành ra hơi thẳng quá như chị ấy :v
Cơ mà cực thích film này luôn á
P/s: Bim ơi nhầm trailer rùi kia
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 22-6-2016 10:22 PM
Chàng Cao Bồi Đẹp Trai - E01 - HD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: thosoc123    Thời gian: 22-6-2016 10:44 PM
Ủng hộ. Ủng hộ. Ủng hộ.
Mình luôn chờ đợi phim của anh Push siêu siêu dễ thương.
Có vẻ oan gia vui vẻ đây.

Tác giả: Vyoong    Thời gian: 22-6-2016 10:59 PM
Tui hóng film bao nhiêu ngày trời không thấy
Lại trúng ngay lúc xem hết thì người ta lập thread
kill me plz

//Dễ thương qtqđ cơ mà xem tức phát hờn
Tác giả: Babo!    Thời gian: 23-6-2016 09:30 AM
Phim dễ thương lắm, thấy cũng lâu rồi cơ mà nhất quyết chờ bản đẹp của Kites để down về xem ấy, và quả thực ko bị thất vọng mà, sub của Kites chuẩn không cần chỉnh, nhạc phim hay và mình thích các hiệu ứng các bạn làm, các bạn dịch cũng vui nữa, dàn cast thì nguyên trai xinh gái đẹp xem thật đã mắt.

Thích cả Push lẫn Esther, đôi này dễ thương thật đó, mặc dù cả 2 đều đã có gấu cơ mà vẫn thích chèo thuyền 2 bạn vì quá đẹp đôi
Hóng tập sau, cảm ơn subteam nhiều nhiều
Tác giả: baobinh_tht    Thời gian: 23-6-2016 10:16 AM
Hai cặp đôi dễ thương nhất quả đất. Công nhận Push vào vai mấy anh chàng playboy ngọt quá. Esther thấy ngày càng xinh ra. Hai anh chị này hồi bé chẳng chí chóe nhau sao bây giờ chí chóe thế...
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Tác giả: TABI525    Thời gian: 23-6-2016 12:55 PM
Huhu, k uổng công tui kiềm chế chờ sub nhà Kites ((. Thấy dân tình xôn xao nhém mà tui quyết chí đi ngược trào lưu chỉ đóng gạch ngồi chờ, ngày nào cũng lượn vào mấy vòng chờ sub. Tks subteam nhìu lém. Tặng subteam ngàn nụ hôn và ngàn trái tim
Tác giả: mileyjoel    Thời gian: 23-6-2016 06:22 PM
hóng phim anh Push lâu rồi
Chờ đợi chỉ xem của kites nay đã có :3
Cơ mà chỉ có 8 tập ừ hử? Hic
Chị nữ chính nhìn lạ quá hay do mình chưa xem phim chị đóng nhỉ?
Tác giả: heoxuxu    Thời gian: 24-6-2016 10:37 AM
Choy oy cuối cùng U-prince cũng được kites làm sub rồi. Hóng hóng hóng
Tác giả: marty_p    Thời gian: 30-6-2016 08:14 AM
Xem 2 đoạn cut được Kites up lên facebook fanpage thấy thú vụ quá nên cũng tò mò down về xem
Màu phim rất đẹp, trong veo, nhẹ nhàng nên coi cũng khá thích mắt
Diễn viên thì dễ thương quá đáng nhất là nữ chính mà cách diễn cũng tự nhiên nữa, không có bị gồng gồng
Phim mới được 2 tập thôi, vậy là còn phải chờ dài dài
Cảm ơn subteam nhiều
Tác giả: wildchild45    Thời gian: 5-7-2016 02:02 PM
Cảm ơn subteam nhiều ạ, phim vui lắm, đúng chuẩn bad boy, play boy, cứ đà này good girl cứ bị bad boy quyến rũ kiểu này, không xiêu lòng cũng khó, nhưng chị nhà mình thuộc hàng phòng thủ kiên cố rồi, chúc anh nhà thành công
Tác giả: quangnd161    Thời gian: 7-7-2016 01:28 PM
Thấy dân tình xôn xao nhém mà tui quyết chí đi ngược trào lưu chỉ đóng gạch ngồi chờ, ngày nào cũng lượn vào mấy vòng chờ sub. Tks subteam nhìu lém
Tác giả: nu1996    Thời gian: 10-7-2016 12:11 AM
đẹp trai
Tác giả: Julieng283    Thời gian: 11-7-2016 11:19 AM
Phim hay :V
Push đẹp chai dã man con ngan ) cơ mà đểu quá

Tác giả: chocopie09    Thời gian: 13-7-2016 09:16 AM
Thích chị Esther từ hồi xem Giao dịch tình yêu
Hóng phim từ hồi xem mấy ảnh chị đăng trên IG, nhìn đẹp đôi lắm ấy
Bây giờ mới có thời gian để xem, may mà bên kites có làm dự án này, cảm ơn Subteam nhiều nha!
Tác giả: nu1996    Thời gian: 14-7-2016 11:47 PM
hay phim hay mà nam diễn viên cũng đẹp zã man  ><
Tác giả: p.pun    Thời gian: 16-7-2016 01:01 AM
Chờ có thêm Ep em sẽ down về xem luôn thể!!
Trước khi chờ em up tặng cả nhà ảnh show hôm em qua Thái gặp gỡ 3 nhóm diễn viên của 3 seri phim nè, clip thì em không biết up nhưng ảnh cứ để em tự nhiên nhé ^^
Em cũng vô tình nghe có Push đến thôi vì ảnh là đại diện thương hiệu cho hãng nào ngờ toàn đội tập trung đến làm em show vì sung sướng, cũng cố chen và.. ten ten ten.. đứng ở khu bên fan của Mike hay ai đó nên ko quen đc ai để hỏi han.. mấy bạn bên cạnh lại ko nói đc tiếng anh

Ảnh chụp bởi em nhé!! ^^
p/s: bạn áo tím quàng khăn tím chính là Pi Minho của bộ Malee đang làm dở sub đó.. <3 đẹp trai, mặt nhỏ dễ thương <3

Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 17-7-2016 09:01 PM
p.pun gửi lúc 16-7-2016 01:01 AM
Chờ có thêm Ep em sẽ down về xem luôn thể!!
Trước khi chờ em up tặng cả nhà ảnh show h ...

á á á á á chị Pun dc gặp anh Push á
á á á bữa e đi Thái chả gặp dc ai cả hu hu em buyền
nghe nói các bạn ở Thái gặp Push dễ lắm chứ k khó khăn như Sao Hàn đâu
huhu GATO chết mất
Tác giả: p.pun    Thời gian: 17-7-2016 10:14 PM
bjmbjmxjnh gửi lúc 17-7-2016 09:01 PM
á á á á á chị Pun dc gặp anh Push á
á á á bữa e đi Thái chả gặp dc ai cả hu hu e ...

ừa, gặp đó, thích luôn quay được cả Clip đang up lên Youtube
Gặp nguyên dàn đang giới thiệu seri phim này
Ừa, gặp fan Thái dễ lắm, thân thiện, chứ ko như sao Hàn, thế mới nói thà đi Thái gặp còn thích hơn kết hợp đi chơi
Chị gặp cả khun Chai Lek trong Làm dâu hoàng gia được chụp ảnh cùng luôn nhá, Anh Gun, ca sỹ chị yêu thích người Thái mà hát 2 bài trong phim Vì em của anh Push đóng vs easther nữa í, cũng gặp ở sân bay luôn, được lên clip của các bạn Thái là có fan quốc tế đến cơ... ôi, thích dã man
hè năm sau chị định đi tiếp không thì tầm tháng 1 trước tết!
Về rồi mà vẫn còn ngất ngây đây!chị cũng đến cả toà nhà GMM nữa, bên trong các bạn fan đang ngồi chờ Push dẫn đài xong rồi ra nhưng chị còn đi chơi nên chỉ chụp vài bức xong đi ra! Bé đi lúc nào? Với cả phải liên lạc hoặc tìm lịch trình thì mới gặp đc chứ, chứ ko làm sao mà gặp được!
Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 17-7-2016 10:31 PM
p.pun gửi lúc 17-7-2016 10:14 PM
ừa, gặp đó, thích luôn quay được cả Clip đang up lên Youtube
Gặp nguyên dàn đang g ...

Em đi đợt tháng 5 vừa rồi, đi cũng hơi gấp nên cũng chả có thời gian mà ngồi lê la như mấy bạn fan

huhu, thấy mọi ng qua đó gặp dc thần tượng em gato quá trời ahuhu
nhất định e phải đi chuyến nữa mới dc, hic
qua Thái thích quá trời thích, mà e vẫn chưa thỏa mãn ý nên ấp ủ đi típ lâu ồi, có khi nào qua đó lê la GMM cả ngày rồi sẽ gặp dc baby Esther của em ko ta Có điều kiện hè năm sau nhất định phải đi phát nữa

Chài ơi bữa March với Namcha qua VN e tưởng quay cho Lovey Dovey chớ
ban đầu ko ấn tượng gì March lắm mà lúc xem Malee xong kiểu mắc cừi ổng rồi vào IG follow ổng mới thấy ổng khùng khùng, rồi còn bán mỹ phẩm dạo bằng tiếng Việt nữa chớ xong thành cuồng ổng lun
Tác giả: viettac1401    Thời gian: 1-8-2016 04:47 PM
đùa..ông Push kiểu hợp với phim ngược dã man, người gì mà đẹp trai vãi ấy
Tác giả: poppydinh    Thời gian: 4-8-2016 01:40 AM
Diễn viên đẹp,cơ mà mình cảm thấy nội dung nó ảo quá,với cả mình không thích tính cách của nữ chính lắm.1 bộ phim xem để ngắm zai đẹp,gái xinh.
Tác giả: yoorijung2203    Thời gian: 4-8-2016 05:38 PM
Cặp đôi trong mơ. Ship cặp này từ hồi Vì em. Esther đáng yêu quá đi mất không thích Push lúc đầu lắm vì lăng nhăng quá à, phản bội làm đau lòng PiKang quá trời
Ssubteam cố lên
Tác giả: beothattieu    Thời gian: 4-8-2016 09:53 PM
Bị kết Push, ổng ý quá là đẹp trai đóng mấy cái vai kiểu này hợp hết chỗ nói, lúc cần cool thì cool thôi rồi, khi cần nhắng thì cũng nhắng hết chỗ nói, cơ mà phim này lúc đầu ổng ý không có chung tình cho lắm, yêu đương đúng kiểu playboy sau thì gặp phải nàng DJ nhà ta thì tịt hết, hy sinh hết mình và yêu nhiệt tình. Đúng kiểu cuối cùng anh cũng đã tìm được tình yêu đích thực của đời anh, anh sẽ chỉ đỗ tại bến đỗ này không đi đâu nữa ý :v
Tác giả: yuyu0389    Thời gian: 9-8-2016 01:50 AM
thông thường ngày nào bên mình sẽ up tập mới vậy các bạn?
Tác giả: liên_điên    Thời gian: 9-8-2016 02:15 PM
Bị thích tạo hình của Esther trong phim mới này.
Trông bả nhây quá nhây hơn ấy.
Rất chi thái độ luôn ).
Push thì play boy quá cũng không thích tính cách kiểu này.
Ủng hộ subteam.
Tác giả: dangyen274    Thời gian: 12-8-2016 09:45 PM
cười đau ruột, đáng yêu không tả nổi
Tác giả: mai_heo_1997    Thời gian: 13-8-2016 01:16 AM
Chả hiểu sao thấy Sibtis là một người rất sở khanh, mặc dù yêu thật lòng đấy nhưng cũng không nên lợi dụng tình yêu của chị kia dành cho mình để làm người mình yêu ghen chứ. Nói chung mặt anh Push chỉ hợp đóng vai trai đểu thôi

Tớ thì tớ mong chờ phần cuối - phần 12 nhất vì có bạn Mild, tớ thích cách bạn ý diễn kinh khủng, lại thêm ông anh mới tinh vừa được cast nữa chứ, không biết diễn xuất thế nào, mong chờ mong chờ
Tác giả: giaovienluadao    Thời gian: 30-8-2016 10:16 AM
Tình hình là mình đang xem bộ này.
Lúc đầu định chờ phim ra hết rồi xem cả thể, chẳng hiểu thế nào vào xem tập 1 hết lúc nào ko biết, đành phải chiến tiếp tập 2.
Kiểu này ko biết phim có kịp ra hết để xem ko, hay lại phải đợi.
Phim này nam nữ chính đẹp quá. Ngắm mãi ko chán.
Nội dung phim thì đúng kiểu thần tượng, hơi ảo 1 tí nhưng bù lại được dàn diễn viên đẹp long lanh.
Hóng mấy tập cuối quá đi mất.
Tác giả: vnhx    Thời gian: 31-8-2016 04:52 PM
Phim này nhìn Push cool quá, đúng chất play boy chính hiệu, nhất là cái hạt gạo của Push nhìn chỉ muốn mê thôi. Người gì đâu mà nhìn manly quá trời đất hỡi, trong phim toàn chọc tức bé Esther thôi không à. Mà nói thiệt nam phụ cũng thật cưng quá , ngồi mà tiếc hùi hụi. hix
Tác giả: giaovienluadao    Thời gian: 4-9-2016 04:29 PM
Tình hình rất chi là tình hình. Mình xem dè sẻn mà cuối cùng cũng hết tập 5, chuẩn bị chiến sang tập 6 rồi, thế mà vẫn chưa có 2 tập cuối. Hu hu, làm thế nào bây h. Chả lẽ lại đi kiếm bản subeng xem sao?
Mà xem phim cứ tức anh ách nam chính. Có bạn gái rồi mà vẫn lăng nhăng, lại còn cái luận điệu anh là con trai thì được như thế. Mình mà là nữ chính, mình đá bay anh chàng này sang Tàu luôn.
Đi ra, đi vô hóng tập mới. Cầu trời...
Tác giả: tranghvtc95    Thời gian: 8-9-2016 05:50 PM
phim hay lắm ạ! push vs easther đẹp đôi quá! nhưng họ đều có ny ở ngoài đời rồi
Tác giả: hnnhuquynh    Thời gian: 9-9-2016 11:24 AM
Phim này dễ thương quá :3.
Mình cực kì thích style của chị nữ chính luôn, lúc làm DJ thì kiểu sexy sang chảnh còn lúc ở nông trại thì tóc tết quần yếm siêu đáng yêu.
Nội dung thì không mới, kiểu phim thần tượng, nói chung không phải gu của mình nhưng mà vẫn thích vì diễn viên và khung cảnh quá đẹp.
Mình còn nghĩ là, sau này về già, nếu không lấy được chồng thì mình cũng về quê mở cái trang trại giống vậy, ngày ngày hái nho và chăm sóc ngựa lol ).

Tác giả: p.pun    Thời gian: 10-9-2016 11:09 PM
đẩy bài lên để ST còn để í để làm nốt bộ này
nghe có tin bỏ đấy làm mình phải lao ngay lên đây để kéo cái bài lên là có người vẫn đang mong ngóng phim này ạ!
Khổ.. em í có tội tình gì đâu.. còn 2 ep thôi ST cố hoàn thành nốt nha!
Comment trên page ở fb mém khóc !!
Tác giả: giaovienluadao    Thời gian: 14-9-2016 09:44 AM
Hic hic. Chờ đợi là hạnh phúc.
Sau bao ngày trông ngóng, cuối cùng nhà mình cũng nhích thêm 1 tập rồi.
Ngày mai có thêm tập kết thúc thì...vô cùng cảm ơn chủ thớt (mơ ước chỉ là ước mơ)...
Tác giả: limlb    Thời gian: 25-9-2016 05:52 PM
đợi nốt subteam ra tập cuối rồi mới nhảy hố )) thank you subteam nhiều ))
Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 8-11-2016 11:03 PM
Link xem online full bộ: http://www.kites.vn/tinh-cam/chang-cao-boi-dep-trai-442.html
Tác giả: limlb    Thời gian: 31-12-2016 09:08 PM

đợi mai a!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: alonika    Thời gian: 26-9-2017 09:05 PM
Mình xem xong 2 lần trong 5 ngày và có một vài cảnh xem lại đến n lần vì độ dễ xương ko chịu được.
Chân thành cảm ơn subteam thật nhiều nhé, cảm ơn các bạn đã mang đến một bộ phim hay thế này.
Vì đang xem Định mệnh anh yêu em của Esther mà lần mò đi tìm phim của em í, phải nói là đổ gục trước sự đáng iu của em luôn. Xinh nè, đáng iu nè và diễn xuất cũng tốt nữa chứ. chả hiểu anti fan nghĩ gì khi mà chê em í chỉ "vô tình hợp vai". Lúc tưng tửng đối đáp đâu ra đấy với ông anh Sibits, lúc thì khóc đến thương ơi là thương. Em đã đứng trong danh sách diễn viên yêu thích của mình rùi đó.
Tiếp đến là ông anh nam chính, anh cũng được kết nạp luôn. Người đâu mà đẹp trai dễ sợ. M cực thích con trai có má núm luôn í. Diễn xuất lại hay nữa chứ. Tuy có điểm chưa ưng cái bụng lắm vì cách xây dựng kịch bản của bác biên kịch cho anh lăng nhăng quá cơ, một lần thì còn nhắm mắt cho qua được, đây lại còn cố vớt thêm chia tay lần cuối làm khổ thân em PK khóc đến thương ơi là thương. May là về sau bác đạo diễn cũng hành ông í mấy tập cuối, cảm thấy em PK được an ủi phần nào. Túm lại là m thích cả cặp này luôn, hóng phim mới đang quay nữa, hẹn sớm gặp lại nhen.
Còn dàn cast phụ cũng đáng iu không kém. Đầu tiên là 2 em Nấm và Vịt nè, mấy đoạn sub của team nhà mình làm m cười bể bụng ạ, các bạn sub hay quá đi (cảm ơn subteam thêm lần nữa nha). Hai ổng chọc câu nào là trúng câu đó.Tiếp theo là 2 đứa bạn chí cốt của em PK nữa nè, đặc biệt là cô bạn "nữ" đặc biệt.
Túm lại là phim hay, và giờ thì tui đang kéo torrent, hi vọng mong manh là vẫn còn bạn nào đó giữ seed để down về lưu trữ, thỉnh thoáng lại lôi ra xem lại.
Tác giả: cloudiethuhuong    Thời gian: 11-1-2018 05:36 PM
đây là phần mình thích nhất trong các series của U Prince, chắc có lẽ vì có anh Push
nhưng về phần nội dung thì mình vẫn thích phần này nhất :'>
cảm ơn subteam nhiều nha

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3