Kites

Tiêu đề: [Happy14thRAIN] Phỏng vấn Rain trên Cosmo Men số tháng 5/2016:"Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại." [In trang]

Tác giả: Only_RAIN    Thời gian: 24-4-2016 02:08 PM
Tiêu đề: [Happy14thRAIN] Phỏng vấn Rain trên Cosmo Men số tháng 5/2016:"Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại."
[Happy14thRAIN] Phỏng vấn Rain trên Cosmo Men 5/2016:
"Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại."

24.04.2002-24.04.2016 Happy Rain's 14th Debut

RAIN trở lại với hình ảnh càng ngày càng mạnh mẽ nam tính

Dáng vẻ hiện lên trong gương của Jung Ji Hoon trông khác hẳn. “Nếu bạn muốn biến thế gian này trở nên tốt hơn, hãy thay đổi từ chính bản thân mình trước đã” . Giống như ca từ trong một bài hát của Michael Jackson, giờ đây người đàn ông này đã lĩnh hội được cách tận hưởng cuộc sống một cách tự do tự tại và không bị chi phối từ bất cứ điều gì bên ngoài.

Chiếc áo sơ mi và chiếc quần short in sắc màu.
Dù là trong bất cứ style nào anh ấy trông cũng thật oai phong. Áo sơ mi chưa định giá, bộ áo in chưa định giá và sneakers 800.000 won đều là những sản phẩm của Louis Vuitton.

Anh ấy trông cực ấn tượng với mắt kính và áo choàng cổ điển Phương Đông.
Áo choàng có giá 6.975.000 Won, áo sơ mi 1.280.000 Won, quần 810.000 won, mắt kính 470.000 won, suit 1.350.000. Tất cả đều là sản phẩm của Gucci.

Phong cách ngồi dựa thoải mái trên ghế sofa trong không gian được bao quanh bởi gương.
Áo sơ mi 590.000 won, quần 798.000 won, belt chưa định giá, tất cả đều là sản phẩm của Kimseoryong Homme. Vòng tay chưa định giá của Bottega Veneta, dép Versace có giá 1.280.000 won.

Hôm nay là buổi phát sóng cuối cùng của bộ phim “Please come back, Mister” rồi, anh vẫn liên tục quay không nghỉ cho tới tận hôm nay đúng không?

Vâng, trong suốt 4 ngày qua tôi chỉ có 2~3 tiếng để ngủ thôi.

Trước khi đi phỏng vấn, tôi cũng có coi qua phim “Please come back, Mister”, đây thực sự là một bộ phim vừa buồn vừa vui hay còn gọi là thể loại phim black comedy, đây thực sự là một thử thách mới đối với anh khi nhận lời cho một vai diễn đáng chú ý là một người đã chết và quay trở lại trong phim.

Tôi chọn tác phẩm này là vì muốn tham gia vào một bộ phim ấm áp giàu tình người. Thực ra vai diễn dạng hoàng tử bạch mã ngọt ngào lãng mạng thì cũng tốt, nhưng tôi lại muốn thử thách bản thân mình với một tác phẩm có thể phản ánh được hiện thực cuộc sống ngày nay hơn. Tôi đã rất hứng thú với kịch bản hoàn sinh để lật mặt lại những bất công phi lý của các tầng lớp giai cấp. Trong 3 tháng qua tôi đã quay phim rất vui vẻ.

Anh đã diễn vai ông chú 40 tuổi mà Kim In Kwon phụ trách trong thân xác của Lee Hae Joon. Đây quả thực là một vai diễn có tính cách rất mới lạ, anh hẳn là đã phải lo lắng rất nhiều về cách thể hiện thế nào đúng không?

Vì đây là vai diễn phải gửi gắm nhiều thông điệp đến người xem, nên so với những tác phẩm khác tôi đã phân tích tính cách nhân vật rất nhiều. Để có thể diễn y chang tiền bối Kim In Kwon tôi đã phải học theo và mô phỏng từ giọng cười của tiền bối đến cả bước đi, ánh mắt và cả cử chỉ tay nữa. Tôi đã xem phim điện ảnh “Clown of a saleman” và “Haeundae” của tiền bối và tỷ mỉ phân tích từng diễn xuất nhỏ trong phim của tiền bối. Và cũng coi đi coi lại liên tục những bộ phim điện ảnh đó. Cả Yeon Seo đảm nhận vai diễn của tiền bối Kim Soo Ro cũng liên tục coi phim của tiền bối Soo Ro nữa.

Vậy nên khi nhìn một phân đoạn diễn cùng Oh Yeon Seo, dù rõ ràng bề ngoài thì là hình ảnh của một nam và một nữ nhưng hành động thì lại là của hai người đàn ông. Cá nhân tôi nghĩ trong tác phẩm này thì phản ứng hóa học của chúng tôi là tốt nhất.

Chúng tôi phối hợp cũng rất ăn ý. Yeon Seo cô ấy là một người hiểu rất rõ ưu điểm của bản thân. Cô ấy rất biết cách phải diễn ra sao và phối hợp như thế nào thì tốt. Những cách biểu hiện hay những hành động của cả hai trong những phân đoạn cần bật ra sự hài hước cô ấy đều phối hợp rât tuyệt. Ban đầu tôi đặt nặng vấn đề thành công cho bộ phim vì muốn bản thân cảm thấy thoải mái khi diễn xuất nhưng đây dù là vai hài hước nhưng lại có sức nặng nên tôi thấy khá khó khăn.

Anh đã diễn đủ hỉ nộ ái ố của một nhân viên bình thường, nhưng bản thân mình lại là ngôi sao từ khi 20 tuổi, anh thấy mình có dễ dàng cảm nhận được cuộc sống của một người bình thường không?

Vốn dĩ cuộc sống của tôi cũng đã đủ những hỉ nộ ái ố rồi. Năm 1997 tôi đã debut trên tạp chí rồi, và tôi cũng đã là một trong những người đứng sau mẫu chính. Khi debut tôi đã lên kế hoạch 3·6·9. 3 năm sau mình sẽ thành thế này, 6 năm sau mình sẽ trở thành thế kia. Lúc đó tôi cũng đã gặp rất nhiều may mắn nên sau 10 năm tôi đã đạt được tất cả những gì mình đề ra trong 6 năm đó. Và những điều mình muốn thử làm trong 20 năm dường như tôi cũng đã gần hoàn thành hết. Khi quay phim, Yeon Seo cũng có nói về một vài cảnh trong quá khứ tôi trông tuyệt thế nào nhưng tôi lại chẳng nhớ ra nổi. Tôi cũng không ngờ thời gian lại có thể trôi nhanh đến như vậy. Thế nên dạo gần đây tôi lại suy nghĩ nhiều về việc cảm nhận được hết những hỉ nộ ái ố trong cuộc đời của mình. Và mục tiêu quan trọng của tôi bây giờ là mình phải sống một cuộc đời hạnh phúc, tận hưởng từng ngày từng ngày mà không bỏ lỡ nhịp điệu của cuộc sống.

Không phải đến thời điểm này anh đang sống một cuộc sống thật trọn vẹn rồi ư? Xây dựng những kế hoạch to lớn cho cuộc sống tương lai khi xưa và đã hoàn thành được hết, có lẽ giờ là thời điểm để anh tập trung cho bản thân đúng không?

Khi tôi 19 tuổi mẹ tôi đã qua đời. Giờ đây khoảng thời gian mà tôi sống cùng với mẹ đã nhỏ hơn khoảng thời gian tôi sống trong những ký ức đó. Vì tôi hầu như không còn nhớ gì về khoảng thời gian từ nhỏ tới tầm 6~7 tuổi. Khi nhận ra điều đó tôi đã tự nhủ rằng từng từng trôi qua thật đáng quý biết bao. Nên dù là bây giờ thì mình phải sống mà không được buông bỏ bản thân mình đúng không.

Với anh điều gì là quan trọng trong cuộc sống?

Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại. Trước đây tôi thường suy nghĩ rất nhiều về việc phải cho mọi người thấy được mình đã nỗ lực chăm chỉ hoạt động như thế nào. Vì bản thân tôi muốn được công nhận mình đã sống chăm chỉ đến thế. Với tôi việc sống và đạt được mục tiêu thực rất quan trọng nên du lịch tôi cũng chẳng đi, đi uống rượu với bạn đến tận 10h đêm thì về nhà nghỉ một chút rồi cũng dậy luyện tập. Vậy nên dường như tôi đã đánh mất bản thân con người tên Jung Ji Hoon rồi. Tôi nhận ra rằng bản thân mình không yêu lấy mình thì cuộc sống này cũng mất dần đi ý nghĩa của nó.

P/s: Lời bài hát trích từ ca khúc Man in the mirror của Michael Jackson (If You Wanna Make The World A Better Place; Take A Look At Yourself, And then Make A Change - Man in the mirror)

P/s 2: Buổi chụp hình tạp chí và phỏng vấn được thực hiện ngay sau khi Rain hoàn thành các cảnh quay cuối cùng cho bộ phim "Please come back, Mister" vào trưa ngày 14/4/2016.

Source: cosmopolitan.co.kr
Viettrans by Jk Dung Nguyen @ Rainvietnam Rvn
Post and edit by Only_RAIN
Tác giả: Only_RAIN    Thời gian: 24-4-2016 02:10 PM
24.04.2002-24.04.2016 Happy Rain's 14th Debut

Từ hôm qua đến giờ từ nói nhiều nhất cũng chỉ là 2 chữ Cảm ơn, Thank you

Đến bây giờ thì chẳng thể nói 14 năm là 1 quãng thời gian ngắn nữa, một quãng đường dài với biết bao khó khăn thử thách.

Để đạt được vị trí ngày hôm nay, anh đã đánh đổi quá nhiều thứ, đánh đổi cả tuổi thanh xuân, đánh đổi những cuộc vui chơi như những người cùng tuổi.

Một cuộc sống mà chỉ biết luyện tập, luyện tập và luyện tập. Lịch trình, lịch trình và lịch trình. Làm việc, làm việc và làm việc.

Như vậy là quá đủ rồi anh ơi, giờ thì hãy như anh nói, hãy thả lỏng bản thân, hãy làm những gì mình thích, hãy lưu giữ những kỉ niệm tuyệt vời, hãy đi du lịch những nơi mình muốn, hãy ăn những món ngon

Chả mong anh đạt được những thành công lớn chỉ hy vọng anh được làm những thứ mình thích, ra những bài hát mà anh tâm đắc và đóng những bộ phim đem lại niềm vui cho anh

Hãy luôn nhớ rằng, Cloud luôn bên cạnh ủng hộ, yêu thương và tin tưởng Rain

Cảm ơn anh vì tất cả

Rain- 14 years and more

Tác giả: Rain_Effect    Thời gian: 24-4-2016 02:11 PM
Happy Rain's 14th Debut Day

Chúc mừng anh nhé 14 năm trong nghề trải qua bao nhiêu khó khăn thử thách để đạt được những thành công ngày hôm nay
Người ta có thể coi rẻ, khinh thường anh nhưng Cloud sẽ luôn bên canh ủng hộ và tin tưởng, luôn tự hào vì những thứ anh làm
Không cùng nhau bước những bước đầu tiên nhưng sẽ cùng nhau đi đến cuối con đường anh nhé^^
Cloud always be with Rain^^ Thank you, Rain

Cảm ơn Only_Rain đã đăng và mời news nha^^
Tác giả: narcissus315    Thời gian: 24-4-2016 02:26 PM
Anh Rain đã trải qua 14 năm vào nghề, sự nghiệp của anh không phải trải hoa hồng mà phải nỗ lực rất nhiều để có được như hiện tại. Vai diễn của anh trong bộ phim vừa chiếu xong Comeback Mister để lại nhiều ấn tượng trong lòng người xem.
Chúc anh luôn hết mình vì nghệ thuật và cống hiến cho người xem những vai diễn thật chất lượng.
Tác giả: baobaomimi    Thời gian: 24-4-2016 02:45 PM
"Tôi chọn tác phẩm này là vì muốn tham gia vào một bộ phim ấm áp giàu tình người. Thực ra vai diễn dạng hoàng tử bạch mã ngọt ngào lãng mạng thì cũng tốt, nhưng tôi lại muốn thử thách bản thân mình với một tác phẩm có thể phản ánh được hiện thực cuộc sống ngày nay hơn." Mình cảm thấy sự lựa chọn cũa Rain là đúng đắn, vai diễn trong PCM là một bước tiến diễn xuất vượt bậc trong sự nghiệp của Rain. Mình rất yêu mến bộ phim này cũng như vai diễn của Rain trong phim. 14 năm là cả một quá trình phấn đấu và giờ diễn xuất của Rain theo mình đã ở giai đoạn tầm cao mới.
Tks bạn dịch tin.

Tác giả: mickey18    Thời gian: 24-4-2016 02:55 PM
Chúc mừng 14 năm từ ngày debut của anh. Ôi mới đó mà đã 14 năm rồi sao. Chắc hẳn 14 năm qua anh đã phải vất vả nhiều. Khó khăn rất nhiều. Môi trường nghệ thuâtj là môi trường cạnh tranh khốc liệt, để đứng vững và có vị thế, chắc hẳn anh đã cố gắng không ngừng. Sự cố gắng mòn mỏi không ngừng nghỉ để bản thân không tụt lùi phía sau. Có lẽ bây giờ anh cũng sẽ có khoảng thời gian cho riêng mình, được làm những gì mình thích. Được sống như cách mình mong muốn. Và anh cũng sẽ có một gia đình nhỏ của mình..
Chúc anh sẽ có được nhiều điều tốt đẹp và thành công hơn nữa trong tương lai!
P/s: Đọc đoạn này thấy thương ghê
Tôi luôn cám ơn về tất cả những gì mình có ở hiện tại. Trước đây tôi thường suy nghĩ rất nhiều về việc phải cho mọi người thấy được mình đã nỗ lực chăm chỉ hoạt động như thế nào. Vì bản thân tôi muốn được công nhận mình đã sống chăm chỉ đến thế. Với tôi việc sống và đạt được mục tiêu thực rất quan trọng nên du lịch tôi cũng chẳng đi, đi uống rượu với bạn đến tận 10h đêm thì về nhà nghỉ một chút rồi cũng dậy luyện tập. Vậy nên dường như tôi đã đánh mất bản thân con người tên Jung Ji Hoon rồi. Tôi nhận ra rằng bản thân mình không yêu lấy mình thì cuộc sống này cũng mất dần đi ý nghĩa của nó.

Tác giả: MON_Ú    Thời gian: 24-4-2016 03:02 PM
thời gian trôi qua thật nhanh
hy vọng sự nghiệp của anh vẫn sẽ kéo dài
mong anh giữ gìn sức khỏe và nhanh nhanh cưới vợ đi
mặc dù lần comeback lần này của anh trở lại không được như mong đợi nhưng lần sau anh sẽ thành công hơn
oppa fighting
Tác giả: Agnes.Malfoy    Thời gian: 24-4-2016 03:05 PM
trong các bộ ảnh tạp chí mình rất thích Cosmopolitan, có một cảm giác thời thượng và chuyên nghiệp khi nhìn vào những bộ ảnh của họ, và giờ mình thấy điều đó trong loạt hình này của Bi Rain
cách trả lời phỏng vấn rất hay, đúng là một người cứng cáp, bản lĩnh đã lăn lộn lâu năm trong ngành giả trí
mặc dù bộ phim vừa rồi của Rain đụng trúng đối thủ mạnh nên rating không cao lắm, nhưng những ai mình quen biết khi xem qua bộ phim đều dành sự khen ngợi
bài phỏng vấn hay, cảm ơn bạn dịch news
Tác giả: Cungminh    Thời gian: 24-4-2016 03:09 PM
Vốn dĩ cuộc sống của tôi cũng đã đủ những hỉ nộ ái ố rồi. Năm 1997 tôi đã debut trên tạp chí rồi, và tôi cũng đã là một trong những người đứng sau mẫu chính. Khi debut tôi đã lên kế hoạch 3·6·9. 3 năm sau mình sẽ thành thế này, 6 năm sau mình sẽ trở thành thế kia. Lúc đó tôi cũng đã gặp rất nhiều may mắn nên sau 10 năm tôi đã đạt được tất cả những gì mình đề ra trong 6 năm đó. Và những điều mình muốn thử làm trong 20 năm dường như tôi cũng đã gần hoàn thành hết.

đọc đoạn này thấy hay cực kỳ. Ít khi đọc bài phỏng vấn của Bi Rain nhưng đọc xong news này hoàn toàn bị ấn tượng. Cách trả lời đơn giản, chân thật và cũng chuyên nghiệp nữa.
cuộc sống của anh giờ đủ đầy và hạnh phúc rồi, chỉ cần đón một cô dâu về thôi
cảm ơn chủ thớt
Tác giả: mark1234    Thời gian: 24-4-2016 03:16 PM
Tôi chọn tác phẩm này là vì muốn tham gia vào một bộ phim ấm áp giàu tình người. Thực ra vai diễn dạng hoàng tử bạch mã ngọt ngào lãng mạng thì cũng tốt, nhưng tôi lại muốn thử thách bản thân mình với một tác phẩm có thể phản ánh được hiện thực cuộc sống ngày nay hơn. Tôi đã rất hứng thú với kịch bản hoàn sinh để lật mặt lại những bất công phi lý của các tầng lớp giai cấp. Trong 3 tháng qua tôi đã quay phim rất vui vẻ.

PCM là một bộ phim đầy giá trị nhân văn, anh Rain đã làm rất tốt cho vai diễn này, diễn xuất chân thực khiến người xem cảm động. Chắc chắn sẽ có người nhớ đến nhân vật Lee hae Joon cũng như bộ phim một cách sâu sắc.

Một lần nữa chúc mừng anh đã trải qua 14 năm vào nghề đầy bản lĩnh, mong anh sẽ tiếp tục mang lại cho người xem những vai diễn ấn tượng.
Tác giả: Jupiter.Nguyen    Thời gian: 24-4-2016 03:16 PM
trong suốt 4 ngày qua tôi chỉ có 2~3 tiếng để ngủ thôi.

mình đã từng trải qua một thời gian như thế và nói thật là vô cùng kinh khủng. Huống chi trong thời gian đó phải quay phim, làm việc liên tục. Người nổi tiếng ai bảo cuộc sống của họ là dễ dàng chứ, để đạt được thành công họ luôn nỗ lực hết sức mình với tất cả đam mê và cố gắng.

bộ ảnh đẹp. Có 2 thứ mình ấn tượng ở Bi Rain, bước nhảy và phong cách.

cảm ơn bạn đã dịch news. Chúc mừng 14 năm debut của Rain.
Tác giả: yen7a6001    Thời gian: 24-4-2016 03:17 PM
Thời gian trôi qua nhanh thật, 14 năm vào ngề rồi
Tuy màn trở lại 2 bộ phim có hơi buồn tí nhưng vẫn ủng hộ anh
Nói chứ ai cũng thích anh ở phim khác chứ mình đổ anh ở My Lovely Girl đấy
Hồi đó đa số phim này ai cũng theo bạn L hết, tui vẫn leo đeo thuyền anh với Krystal
My lovely Girl là phim giúp mình có thói quen stream trước khi coi sub, coi dần cái thành thói quen
Tác giả: Jan    Thời gian: 24-4-2016 03:18 PM
Vậy là đã 14 năm trong nghề rồi. 14 năm với bao buồn vui sóng gió, 14 năm tiếp theo chưa biết sẽ đứng trên đỉnh cao nào nữa ko? Nhưng chỉ cần "Tôi nhận ra rằng bản thân mình không yêu lấy mình thì cuộc sống này cũng mất dần đi ý nghĩa của nó." Phải chỉ cần yêu lấy mình, sống đúng với lòng và hết mình trong mọi việc là được.
Mọi thứ cũng đủ đầy rồi, chỉ thiếu gia đình và những đứa trẻ là đc rồi ko phải sao? ^^
Tác giả: sky_TL031    Thời gian: 24-4-2016 03:24 PM
14 năm trong nghề quả là một chặng đường dài

còn nhớ lần đầu tiên tò mò nhìn vào máy tính chị để xem Rain nhảy rồi suýt xoa mãi

những phim truyền hình của anh diễn xuất đều ổn, nhưng lúc thì đụng kịch bản chán, lúc gặp đối thủ mạnh nên không đạt được rating cao. Nhưng dù sao thực lực của Rain vẫn được công nhận

cảm ơn chủ thớt
Tác giả: Phongmeo_N    Thời gian: 24-4-2016 03:32 PM
Happy Rain's 14th Debut!!!
đoạn đường 14 năm chắc chắn đã có rất nhiều khó khăn, chông gai, phải bỏ nhiều mồ hôi, công sức, nỗ lực ; nhưng cũng từ đó mà có thể đạt được nhiều thành tích đáng ngưỡng mộ, ngày càng có nhiều người yêu mến anh hơn, hy vọng sự nghiệp của Rain sẽ ngày một thăng tiến hơn, đạt được nhiều thành công hơn, và sớm có cho mình tổ ấm hạnh phúc nha
Vừa rồi come back với bộ phim "Please come back, Mister" mặc dù rating không được cao nhưng mình có theo dõi thấy bộ phim này khá hay, lại giàu tính nhân văn, diễn xuất của Rain có sự biến hóa lúc thì bao hài, lúc lại lột tả cảm xúc, nội tâm của nhân vật khá tốt
Hôm nay là buổi phát sóng cuối cùng của bộ phim “Please come back, Mister” rồi, anh vẫn liên tục quay không nghỉ cho tới tận hôm nay đúng không?

Vâng, trong suốt 4 ngày qua tôi chỉ có 2~3 tiếng để ngủ thôi.

ầy vất vả là thế đấy
Đã trải qua nhiều thăng trầm trong cuộc sống rồi, có thể nghỉ ngơi thì hãy cố gắng mà dưỡng sức anh đẹp zai à, rồi còn cưới vợ sinh con nứa
Chúc anh ngày càng đẹp rai, mau rước chị Hee xinh đẹp về dinh nhá

cảm ơn bạn dịch new nhé

Tác giả: kimle55    Thời gian: 24-4-2016 03:36 PM
Qua bao nhiêu thời gian anh mới được một vị trí vững vàng
nhưng anh vẫn luôn cố gắng làm thật tốt dù hiện tại anh là
một trong những ca sĩ ,diễn viên rất thành công , đọc new
này mới thấy anh Bi Rain , diễn viên Jung Ji Hun luôn mong
muốn chứng tỏ mình là người luôn nỗ lực, chăm chỉ mọi hoạt
động để mọi người thấy anh là một con người thế nào ...
Rất hâm mộ anh .
Tác giả: unihang    Thời gian: 24-4-2016 03:40 PM
14 năm
1 con số đáng ngưỡng mộ, 14 năm bắt đầu từ sự khó khăn và đầy cạnh tranh và giờ anh đã trở thành 1 trong những nghệ sĩ lớn, trở thành 1 bức tường thành mà mỗi khi nhắc đến Rain thì ai cũng phải ngưỡng mộ
phim mới phát song của anh tuy không thực sự thắng lợi về mặt rating vì chiếu cùng khung giờ với DOTS nhưng thực sự là phim rất hay, thực sự đến bây giờ nghĩ lại vẫn thấy tiếc
nếu phim được chiếu vào thời gian khác thì có lẽ là sự trở lại lần này của anh sẽ thực sự vang dội và con số 14 năm này sẽ lại càng ấn tượng nhiều hơn nữa
dù sao thì cũng vẫn yêu mến và ủng hộ anh như cái hồi anh còn là anh chàng nghệ sĩ đáng iu và trẻ con trong Full house
Tác giả: Godfather_72    Thời gian: 24-4-2016 03:42 PM
14 năm là một con số ấn tượng đối với bất kỳ ai trong ngành giải trí để đạt được thành công như Bi Rain hiện tại
cách Bi trả lời phỏng vấn và nói về mình cảm nhận được trong đó sự từng trải
mong anh tiếp tục thành công
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 24-4-2016 03:48 PM
Mười bốn năm của Rain chắc là dài tới vô tận rồi. nghe cách cậu ấy diễn tả tâm trạng của mình để thấy cậu ấy đã cố gắng bao nhiêu và đã thay đổi bao nhiêu trong suy nghĩ lúc gần đây.
Một con người chăm chỉ để mong được công nhận và khi đã được công nhận thì lại chợt nhìn ra mình đã mất bao nhiêu công sức vào đó rồi mà quên cả bản thân mình nữa.
Hãy tận hưởng thời gian khi mà cuộc sống và sức khoẻ còn cho phép nhé. Cầu chúc cậu luôn vui vẻ yêu đời và sống trọn vẹn từng giây.
Tác giả: saobang9688    Thời gian: 24-4-2016 04:33 PM
nhìn anh vô cùng đẹp trai và phong độ
mong anh sẽ ngày càng thành công hơn nữa
thanks bạn dịch tin
Tác giả: jinnyfauci    Thời gian: 24-4-2016 04:42 PM
Công nhận Chú rain này trả lời đơn giản, chân thật và dễ thương ghê. Vừa xem drama chú đóng xong, diễn xuất hay hơn mấy phim lần trước xem. Lần này chú đóng hơi bị đạt nha, nhưng do gặp DOTS nên thành ra con rết hơi bị ảm đạm nhưng mà chú diễn rất hay. Chú chú luôn thành công nha ^^
Tác giả: Haven    Thời gian: 24-4-2016 04:50 PM
Vậy là anh ấy đã debut được 14 năm, moitj quãng thời gian dài cho đến giờ anh đã có được nhiều thành công rồi đấy chứ
Nghe anh chia sẻ về người mẹ đọc rất cảm động
Cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: bobcat    Thời gian: 24-4-2016 04:54 PM
Nhìn ngầu đời nhỉ? Nhìn cười như thế nhưng ko hiền đâu nhé, láu cá ghê lắm. Đi chương trình giaỉ trí Running Man & 2days 1night chơi mấy ông anh sát ván nhưng vẫn nở nụ cười hiền từ như thế đấy. Quan trọng nhất là qua từng vai diễn nhận thấy Rain tiến bộ nhiều nhiều rồi nên mặc dù có những phim ko thích về nội dung mà có Bi vẫn theo dõi thường xuyên. Cám ơn bạn dịch tin
Tác giả: songngoc62    Thời gian: 24-4-2016 05:09 PM
Mười bốn năm trong nghề với nhiều cung bậc cảm xúc khác nhau của một công việc nghệ thuật.
Xem giữa mười bốn năm ấy là 2 năm quân ngũ,
Và ngọn lửa đam mê nghệ thuật vẫn ven j nguyên
Và tài năng vẫn ngày càng tỏa sáng.
Cám ơn Rain rất nhiều.
Chúc Rain luôn thành công.

Thanks bạn dịch tin.
Tác giả: Fairy    Thời gian: 24-4-2016 05:28 PM
Rain đã debut đc 14 năm rồi cơ à

Nhớ hồi Full House chắc là đỉnh cao nổi tiếng, cả châu Á điên đảo

Đến giờ Rain vẫn duy trì đc cả việc ca hát lẫn diễn xuất, rất ngưỡng mộ

Tác giả: daphong    Thời gian: 24-4-2016 05:37 PM
Mình cảm thấy sự lựa chọn cũa Rain là đúng đắn, vai diễn trong PCM là một bước tiến diễn xuất vượt bậc trong sự nghiệp của Rain. Mình rất yêu mến bộ phim này cũng như vai diễn của Rain trong phim. 14 năm là cả một quá trình phấn đấu và giờ diễn xuất của Rain theo mình đã ở giai đoạn tầm cao mới. cảm ơn chủ thớt
Tác giả: nguyetnhung98    Thời gian: 24-4-2016 05:38 PM
Thích anh Rain từ hồi xem ngôi nhà hạnh phúc
đến bây giờ anh cũng chẳng thay đổi gì nhiều
chỉ có chững chạc và nam tính hơn thôi
chúc mừng anh đã có 14 năm trong sự nghiệp của mình
chúc anh sẽ ngày càng thành công hơn nữa
Tác giả: Miro_Max_2809    Thời gian: 24-4-2016 05:52 PM
14 năm trôi qua nhanh thật
Mới hồi nào biết anh qua Full House mà đã hơn chục năm rùi
Ấy thế mà từ hồi ấy đến giờ trông anh chả thay đổi mấy
Chỉ có càng ngày càng manly hơn thui
Chúc sự nghiệp và cuộc sống của anh sẽ thăng hoa hơn nữa!
Tác giả: LetsmileRain    Thời gian: 24-4-2016 05:59 PM

Anh đã cố gắng rất nhiều rồi, cố gắng nhiều gấp nhiều lần người khác vì vậy bây giờ là lúc anh tận hưởng cuộc sống này. hãy làm những gì anh muốn, đừng quan tâm để ý đến ánh mắt thiên hạ quá nhiều.
Dõi theo anh trong suốt những năm qua, nhìn thấy từng sự thay đổi dù chỉ nhỏ nhất từ ánh mắt, cử chỉ, việc làm. anh vẫn là một người đàn ông chăm chỉ nỗ lực và khiêm tốn như ngày nào nhưng trong đôi mắt ấy trước đây luôn có một mảng tối phía sau giờ thì luôn long lanh tươi sáng. Cầu chúc anh luôn hạnh phúc, mau lấy vợ đi anh già.
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 24-4-2016 06:03 PM
Thế là Rain đã debut 14 năm rồi, 1 chặng đường không hề ngắn đúng k?
14 năm qua với nhiều lúc thăng trầm, nhưng quan trọng là Rain có chỗ vững chắc trong khán giả
Được công nhận là diễn viên thực lực - có suy nghĩ rất chín chắn khi nhận kịch bản
"hực ra vai diễn dạng hoàng tử bạch mã ngọt ngào lãng mạng thì cũng tốt, nhưng tôi lại muốn thử thách bản thân mình với một tác phẩm có thể phản ánh được hiện thực cuộc sống ngày nay hơn."
Chúc sẽ thành công hơn nữa nhé - và cưới vợ đi
Cảm ơn St nhiều.
Tác giả: jjsweeter    Thời gian: 24-4-2016 06:07 PM
"Tôi chọn tác phẩm này là vì muốn tham gia vào một bộ phim ấm áp giàu tình người. Thực ra vai diễn dạng hoàng tử bạch mã ngọt ngào lãng mạng thì cũng tốt, nhưng tôi lại muốn thử thách bản thân mình với một tác phẩm có thể phản ánh được hiện thực cuộc sống ngày nay hơn. Tôi đã rất hứng thú với kịch bản hoàn sinh để lật mặt lại những bất công phi lý của các tầng lớp giai cấp. Trong 3 tháng qua tôi đã quay phim rất vui vẻ. "
Diễn xuất của Rain ngày càng sâu sắc và anh ý luôn rất khiêm tốn về bản thân mình dù là một ngôi sao lớn.
Mình rất vui vì anh Ji Hoon đã lựa chọn bộ phim này. Bộ phim rất hay và cảm động. Chỉ tội là chiếu trong khung giờ không đúng. Bộ phim vẫn nhận được lời khen của người xem và có một lượng fan không nhỏ.

Chờ đợi cặp đôi Rain và Oh Yeon Soo tái hợp thành cặp đôi trong một tác phẩm khác.
Tác giả: LinhFilan    Thời gian: 24-4-2016 06:31 PM
14 năm - một chặng đường dài đối với một người nghệ sĩ. 14 năm qua anh đã hoạt động hết mình, trên nhiều vai trò, thành công cũng ko ít. Giờ đây hẳn là anh cũng đã có những suy nghĩ, dự tính của riêng mình rồi. Dù ko phải fans của anh ở vai trò là một ca sĩ nhưng mình lại cực kỳ thích Rain ở vai trò là một người diễn viên. PCB vừa qua là một bộ film hay và nhân văn, anh đã thế hiện rất tốt vai trò của mình trong film rồi nên chuyện rate cao hay thấp là không quan trọng. Mong anh tiếp tục có những bộ film hay, ý nghĩa hơn. Mà quên, anh lo lấy vợ đi nha Lủi thủi một mình vậy buồn lắm
Tác giả: phlinh1807    Thời gian: 24-4-2016 06:48 PM
Mới đó mà đã 14 năm rồi
Còn nhớ năm lớp 8 mình cuồng Rain lắm suốt ngày nghe bài I do
Phim Please come back, Mister buồn cười mà cứ đoạn nào có anh và chị Oh Yeon Seo là cười đau ruột lại còn có chú Kim Soo Ro nữa chứ, mình thích chú lắm
Chúc mừng năm thứ 14 hoạt động trong nghề của anh
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Tác giả: GaemSiYoung    Thời gian: 24-4-2016 06:49 PM
Nghe anh kỷ niệm 14 năm mà hết hồn nhanh dã man ấy
Phim đầu tiên mà mình xem và biết đến anh là Full house, cũng là phim Hàn Quốc đầu tiên khiến mình thức đêm để cày
Chúc anh luôn thành công, giữ vững thương hiệu, mau mau rước chị về dinh là được rồi đấy anh ơi <3
Tác giả: trinhminozie    Thời gian: 24-4-2016 07:28 PM
Chúc mừng 14 năm debut của anh nhé Jung Ji Hoon ssi!
Mong anh sẽ ngày càng thành công với nhiều phim, album hay hơn nữa nhé!!!!
Chúc tình yêu 12 năm của em sẽ giữ mãi đẳng cấp như vậy nhé!!!!
Cảm ơn bạn post news nhiều nhiều lắm!!!
Tác giả: llt000    Thời gian: 24-4-2016 07:32 PM
Please come back, Mister thực sự rất có ý nghĩ ấy

Tiếc là đụng độ từ đầu chí cuối của DotS

Dù sau về mặt tình cảm anh cũng hạnh phúc rồi, nên rating phim nó thấp xíu cũng ko sao hề hề

Tác giả: vivuchutthoi    Thời gian: 24-4-2016 07:49 PM
Rain thật sự trưởng thành. Diễn trong CBM thật tự nhiên, phối hợp ăn ý với Oh Yeon Seo trong các phân đoạn 2 người. Khâm phục kế hoạch 3,6,9 của Rain. Vậy kế hoạch 15, 20 thì sao? Tôn trọng những gì đang có, thả lỏng bản thân và tận hưởng thời gian hiện có là mong ước của người bận rộn.

Thanks bạn trans.
Tác giả: Baengshin2908    Thời gian: 24-4-2016 08:05 PM
14 năm một chặng đường, không dài so với một đời người, nhưng cũng có thể coi là đủ cho một chặng đường cống hiến nghệ thuật và tưj khẳng định mình~~! Chúc anh sẽ tiếp tục cố gắng nhé, và nhanh nhanh rước chị già về nhà.
Klq coe mà đoạn đàu hẳn là quảng cáo thời trang đi ^ω^
Tác giả: sashimi312    Thời gian: 24-4-2016 08:09 PM
Chúc mừng đại hiệp Rain :d mới đó mà đã 14 năm roài :d
Một trong những đại hiệp toàn diện nhất của K-Biz
@ Thanks bợn chủ thớt
Tác giả: canithinkabtu    Thời gian: 24-4-2016 08:22 PM
Tình yêu từ thuở Full House, anh cứ ngày càng manly thế này thì làm sao cầm lòng được đây

Mừng anh debut được 14 năm, mãi là fan yêu thích anh như ngày nào

Nghe anh chia sẽ những chuyện thế này, nghe thương quá, mong anh ngày càng thành công

Thanks for new
Tác giả: BeeBoo    Thời gian: 24-4-2016 08:55 PM
14 năm là một con đường dài, nhiều thành công
Tuy chưa xem PCM nhưng khi rảnh chắc chắn sẽ nghiền vì mọi ng khen quá
Anw, chúc mừng anh!
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Tác giả: jjongah    Thời gian: 24-4-2016 09:17 PM
14 năm trong nghề rồi
Trải qua bao nhiêu sóng gió
Anh giờ rất thành công rồi
Sớm lập gia đình đi thôi
Tác giả: YeuBacMou    Thời gian: 24-4-2016 09:30 PM
Nói câu này hơi vô duyên chút nhưng em đọc từ trên xuống dưới hóng anh nói về chin KTH :3
Chúc màng anh đã hoàn thành xong một tác phẩm xuất sắc đc khen ngợi rất nhiều về diễn xuất
Mong sớm đc gặp lại anh ở dự án tiếp theo
Tác giả: kidzero    Thời gian: 24-4-2016 09:42 PM
Thành công...đạt được nó fai đánh đổi nhìu thứ. Mất mẹ từ khi mới 19t...nhìn cách nói chuyện thấy phảng phất nỗi buồn man mác...Chúc anh thành công và mau lấy vợ để sống 1 csong mà a mong muốn
Tác giả: nguyenmaithuong    Thời gian: 24-4-2016 09:46 PM
Thời gian trôi nhanh quá,
thích anh từ full house
anh già định lúc nào rước chị già nhà tui về dinh thế
Tác giả: snowflowers    Thời gian: 24-4-2016 09:48 PM
Anh Rain đã vào nghề được 14 năm rồi, chứng tỏ anh là 1 tài năng nổi tiếng còn khá sớm, chỉ sau 2 năm anh đã có được thành công với FH.
Suốt quãng thời gian này anh trải qua nhiều gian khó để đạt được đến ngày hôm nay.
Chúc anh sẽ ngày càng thành công cà được nhiều người quí hơn nữa.
Tác giả: gaunho    Thời gian: 24-4-2016 10:13 PM
đọc tin lại muốn koi fim mới của Rain roài
nhớ đôi mắt 1 mí tinh nghịch mà khi diễn xuất tình cảm thì cũng khiến khối người... chít đuối trong đó
chúc Bi sang năm thứ 15 thuận lợi và thành công
Tác giả: QW324    Thời gian: 24-4-2016 10:25 PM
PCM rất nhân văn mình theo từ bộ phim điện ảnh của Nhật khi bắt đầu casting
Tiếc 1 vài lí do nên không theo trọn vẹn phim dc nữa
Nhưng đã xem cut thấy các diễn viên đã diễn rất tốt
Cảm ơn đoàn phim trong thời điểm lên  sóng gặp khó khăn nhưng không khí đoàn phim rất vui và ấm áp
Chúc mừng anh Bi 14 với nghệ thuật dù với vai trò ca sĩ hay diễn viên đều rất  thành công .

Tác giả: pinwoo    Thời gian: 24-4-2016 10:33 PM
anh trả lời pv chân thành quá, nhiều đoạn đọc rất cảm động, chia sẻ của một người đã trải qua nhiều sóng gió trong làng giải trí nhưng vẫn chăm chỉ nỗ lực, làm những điều bản thân cảm thấy thoải mái
tiếc là phim của anh k may mắn nhưng pv cảm giác anh rất tự tại, k lo lắng, đầu tư rất nhiều cho nhân vật
chúc anh hạnh phúc
Tác giả: BlueMoon    Thời gian: 25-4-2016 12:08 AM
14 năm quả là đáng nể, nghệ sĩ mấy ai hoạt động lâu như vậy mà vẫn hot, vẫn đc biết mặt nhớ tên
Giờ Rain có vẻ ít đi hát hơn, sự nghiệp đóng phim hình như lại phát triển hơn
Ko phải fan nhưng quý Rain vì là bạn thân với anh Bảy nhà mình

Tác giả: cana    Thời gian: 25-4-2016 03:26 AM
Hôm trước có thấy bộ ảnh này mà cũng chưa có thời gian post
mà thiết nghĩ nhà anh Bi thế nào cũng trưng ngay bộ ảnh mới này, đúng k sai nhỉ
Thích xem anh BI hát và nhảy nhất đấy.
Cám ơn chủ thớt đưa news ^^
Tác giả: AmyAllRise    Thời gian: 25-4-2016 07:56 AM
Chúc mừng 14 năm debut của a :X~
Mới đó mà đã 14 năm rồi thời gian trôi qua thật nhanh là người trong đầu sóng ngọn gió hẳn a đã trải qua hết tất cả đắng cay ngọt bùi thực sự cảm ơn vì có thể vững vàng đi đến ngày hôm nay
PCM là một bộ phim thực sự hay mong rằng sự lựa chọn kịch bản sau này sẽ càng có nhiều bứt phá
Tác giả: emlafanjm    Thời gian: 25-4-2016 08:15 AM
Đẹp trai thật, đẹp kiểu chuẩn men

Mỗi lần nhìn anh lại thấy sự chăm chỉ và nhiệt huyết.

Dù phim của anh rate không được tốt, nhưng không có nghĩa là nó không hay.
Tác giả: SeolYoon    Thời gian: 25-4-2016 08:19 AM
Chúc mừng sinh nhật anh Bi nha
Phim mới của anh dù rết k tốt lắm nhưng nội dung khá hay nên em vẫn theo dõi đều đặn
Tác giả: pegapingpong    Thời gian: 25-4-2016 08:26 AM
Come back Mister mặc dù con rết không được như mong đợi... nhưng đối với mình, một kẻ đã qua cái tuổi mộng mơ, ảo tưởng về các bạch mã hoàng tử, hay các soái ca thì thật sự thích Come back Mister hơn là Hậu duệ mặt trời. Những người mình quen biết cũng như vậy...
Công nhận là để trở thành nghệ sĩ có tiếng tăm cũng rất khó khăn và vất vả.
Oh Yeon Seo unni và Bi Rain oppa diễn siêu hợp nhau luôn á... Anh Bi mà chưa có Kim Tae Hee là bạn gái thì đã ship couple này rồi... hihi
Tác giả: Dragon108    Thời gian: 25-4-2016 08:48 AM
Chúc mừng anh đã trải qua 14 năm vào nghề đầy bản lĩnh, mong anh sẽ tiếp tục mang lại cho người xem những vai diễn ấn tượng. Trong các bộ ảnh tạp chí mình rất thích Cosmopolitan, có một cảm giác thời thượng và chuyên nghiệp khi nhìn vào những bộ ảnh của họ, và giờ mình thấy điều đó trong loạt hình này của Bi Rain. Phim đầu tiên mà mình xem và biết đến anh là Full house
Chúc anh luôn thành công,
Tác giả: leonadovinse    Thời gian: 25-4-2016 09:11 AM
Mình đang xem “Please come back, Mister”. Không khỏi có những suy nghĩ cân đo, so sánh. So với Rain hồi mới nổi tiếng, dưới danh một ca sĩ đóng phim. Mới đó đã cả chục năm trôi qua.
Về cả âm nhạc là phim ảnh, anh đều đã gặt hái được những thành công của mình. Độ nổi tiếng dần vang xa. Có mặt trong film của Hollywood... Ra mắt những album mới, đứng đầu BXH. Về đời tư, anh đã hoàn thành nghĩa vụ với tổ quốc. Kiếm cho mình cô bạn gái xinh đẹp nhất. Làm cho bao người đàn ông trên đất nước Hàn Quốc phải ghen tỵ đỏ mắt.
14 năm - cũng là gần 1/3 cuộc đời của con người. Anh vẫn đang trên đường đến đỉnh vinh quang của cuộc đời mình. Hi vọng đây chưa phải thời điểm hoàng kim của anh. Hi vong sau này anh còn có những thành công hơn nữa.
Tác giả: Kelly_vuong    Thời gian: 25-4-2016 09:20 AM
Happy Rain's 14th Debut Day
Chúc Bi  ngày thành công hơn
Chuc Bi có nhiều tác phẩm âm nhạc xuất sắc
Chúc Bi có nhiều bộ phim drama - điện ảnh vang dội hơn ( dể mn có thể xem nhìu hơn ^^)
Và chúc Bi..
.
.
.
Sớm có tin vui với chi Hee! hihi

Tác giả: kidi    Thời gian: 25-4-2016 10:00 AM
lâu lắm mới đọc được bài trans phỏng vấn về Rain thế này
đợt cụ CB với phim mới cũng hóng lắm mà tiếc là đụng DOTS nên rating ko khả quan
dù sao cũng luôn ủng hộ cụ
Tác giả: chuluoisua    Thời gian: 25-4-2016 10:13 AM
chúc mừng anh, vậy là anh debut được 14 năm rồi
14 năm với quá nhiều nỗ lực, quá nhiều khó khăn, vất vả để có được vị trí như hôm nay
chúc anh năm thứ 15 và nhiều năm sau nữa luôn thành công trong sự nghiệp và cuộc sống
và nhanh nhanh rước chị Hee về dinh
Tác giả: replyholic    Thời gian: 25-4-2016 10:33 AM

Hồi xưa mê tít vì ổng có mắt cười dễ thương, giờ thì mê vì ổng ngày càng manly và mắt cười vẫn còn đó
Có tí không liên quan, nhưng mà anh tính khi nào thì rước chị KTH về chung một nhà ?
Nhanh nhanh cho bà con cùng mừng đê

Tác giả: tieubaosuty    Thời gian: 25-4-2016 10:38 AM
Chúc mừng anh Người yêu đẹp, catse sủng xoảng, danh tiếng vẫn khá ổn định, anh thiếu ngôi nhà và những đứa trẻ nữa thôi
Tác giả: meobeo23    Thời gian: 25-4-2016 11:01 AM
Luôn luôn yêu thích những vai diễn của Rain
Mỗi vai diễn Rain đều có sự chỉn chu về diễn xuất
Nhưng thực sự mong một sự đột phá về hình tượng diễn xuất của Rain
Tác giả: EchopCoy    Thời gian: 25-4-2016 11:12 AM
Mình mới bắt đầu xem phim Come back Mister nhưng chưa tới đoạn có Bi.
14 năm trải qua bao nhiêu thăng trầm để có thành tích ngày hôm nay thật đơn giản.
Chúc Bi hạnh phúc trong cuộc sống và thành công hơn.
Cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: dongbienam    Thời gian: 25-4-2016 12:21 PM
Anh debut cũng đã được một thời gian dài rồi, vinh quang cũng có mà những nốt trầm cũng đã trải qua. Giờ anh đã là người đàn ông trưởng thành và chín chắn hơn ngày xưa rất nhiều, mình chỉ mong anh có thể tận hưởng cuộc sống thật thoải mái để sau này sẽ không hối tiếc gì cả, du lịch những nơi mình muốn, hát những bài mình thấy hay, đóng những bộ phim mình thấy thích. Dù bộ phim vừa qua không đạt được thành công xứng đáng nhưng mình mong anh sẽ không lấy đó làm buồn vì đây là một tác phẩm rất giàu ý nghĩa.
Cảm ơn bạn dịch news.
Tác giả: pandalam    Thời gian: 25-4-2016 12:29 PM
Thế là đã 14 năm rồi à, nhanh thật
Mình nhớ lần đầu nghe tên Rain là thông qua Full House, lúc ấy phương tiện cũng chẳng mấy phát triển nhưng cứ nghe tới cặp BiKyo và bài 3 con gấu
Phim gần đây của Rain chưa được thành công lắm, nhưng chúc anh sẽ có những bước tiến khác trong tương lai
Thanks chủ thớt đưa tới bài pvấn hay
Tác giả: eclipse_4791    Thời gian: 25-4-2016 03:34 PM
Không nghĩ anh Bi đã 14 năm trong nghề  rồi đấy ạ. Cảm giác anh ấy còn quá trẻ và phong độ, chứ không tin là đã bước qua tuổi 30. Quả thật anh đã sở hữu 1 giá tài khá đồ sộ với các tác phẩm điện ảnh và truyền hình, và còn chứng tỏ sức hút với những bộ phim Hollywood. Chúc mừng những nỗ lực của anh và hi vọng anh sẽ phát triển sự nghiệp hơn nữa
Tác giả: cunquyen    Thời gian: 25-4-2016 03:53 PM
Hồi xưa xem Full House, mê đắm anh Rain.
Anh ngày càng nam tính và phong độ hơn xưa.
Tuy 2 phim gần đây ko thành công lắm có lẽ do bóng của Full House lớn quá
Hi vọng anh sẽ thành công hơn nữa trong các dự án phim sắp tới !
Tác giả: hangque    Thời gian: 25-4-2016 04:06 PM
Có lẽ vì sức nóng của Dots quá lớn mà CBM của anh hơi bị flop 1 tí. Nhưng mình vẫn thích CBM, thích cách diễn đầy linh hoạt, lột tả được nhân vật của Rain trong phim này. Tuy lần đầu trở lại chưa được như mong đợi lắm nhưng thật sự Rain đã làm rất tốt trong một bộ phim vừa hài hước vừa cảm động này. Xem phần phỏng vấn cũng thấy rất chân thật nữa. Tin rằng Rain sẽ có những vai diễn thành công hơn nữa.
Chúc mừng 14 năm vào nghề của anh, hãy tiếp tục thật thành công trong các dự án phim sắp tới nhé <3!
Tác giả: Hanami12    Thời gian: 25-4-2016 04:25 PM
Chúc anh Bi sinh nhật vui vẻ nha
Sắp tới đóng nhiều phim cho tụi em coi nữa nha anh
Cám ơn bạn trans
Tác giả: Inuyasha3366    Thời gian: 25-4-2016 07:20 PM
Bọn em cũng luôn cám ơn anh vì đã nỗ lực không mệt mỏi :X
Thích anh từ hồi Full house giờ thi thoảng vẫn xem lại
Cảm ơn bạn dịch nhé
Tác giả: mucs    Thời gian: 25-4-2016 09:25 PM
thời gian trôi nhanh như chó chạy ngoài đồng, nhưng có những thứ tình cảm vẫn đựơc nuôi dưỡng qua nhiều năm tháng, dù cho có nhiều thứ yêu thương trẻ trâu 1 thời đã bị phủ định bởi chính mình, nhưng với anh thì không... vẫn luôn yêu thưng người đàn ông trẻ mãi này mà k cả đong đếm thời gian là bao nhiêu năm, chỉ là thích và thích mãi theo thời gian thôi.
vẫn nhớ cái ngày được nhìn thấy anh bằng xương bằng thịt, 1 khoảng cách rất gần kỉ niệm không bao h quên của 1 con sinh viên năm nhất được đu theo thần tượng từ tấm bé
mãi mãi là niềm tự hào của iem nhé *trái tim* *trái tim*
Tác giả: nguyenmaitram    Thời gian: 25-4-2016 11:15 PM
Chúc mừng anh với một sự nghiệp trong 14 năm qua ko thể tuyệt hơn
vinh quang nào hầu như anh cũng đã gặt hái dc rồi
nên bây giờ là lúc quan tâm đến cuộc sống của minh thôi anh nhé
thanks bạn dịch news rất hay
Tác giả: subill178    Thời gian: 25-4-2016 11:54 PM
Thực sự là phim mới của Rain hay lắm í, vừa hài hước lại cảm động, giàu tính nhân văn nữa, chỉ tiếc là gặp phải đối thủ mạnh quá nên con rết mới lẹt đẹt như vậy
Mong là sẽ còn được xem nhiều bộ phim hay của anh nữa
Chúc anh thành công cả diễn xuất lẫn ca hát và còn tình yêu nữa chứ
Tác giả: greenteamatcha    Thời gian: 26-4-2016 12:05 AM
Chúc anh sẽ thành công hơn nữa trên con đường diễn xuất lẫn ca hát
Thực sự thì anh đang làm rất tốt trên cả hai lĩnh vực. Xem CBM mà có cái nhìn khác hẳn về diễn xuất của ảnh luôn, đóng cực cực đạt
Sẽ luôn ủng hộ anh
Tác giả: lana034    Thời gian: 26-4-2016 12:15 AM
Rất thích diễn xuất của Bi trong CBM, thấy Bi cực hợp vai luôn, mấy đoạn bựa bựa hay hài thôi rồi luôn, còn mấy phân cảnh cảm động cũng hay nữa. tiếc là phim gặp đối thủ mạnh quá nên không bật lên được
Mong những bộ phim sau này của anh sẽ thành công, thật thành công nữa nha
Tác giả: Khả_Niệm    Thời gian: 26-4-2016 12:15 AM
14 năm debut để đến thành công ngày hôm nay
con đường anh đi cũng không hề dễ dàng gì
những gì Bi Rain đạt được hôm nay thật đáng nể, và hoàn toàn xứng đáng
ủng hộ anh
Tác giả: redvelvet    Thời gian: 26-4-2016 03:38 AM
thời gian trôi nhanh quá, nhớ lần đầu tiên mới biết Rain, không ngờ cũng gần 10 năm rồi
tuy các bộ phim mới đây không thành công về rating nhưng về diễn xuất anh đều làm tốt
chúc anh thành công hơn nữa
cảm ơn bạn đã dịch
Tác giả: tuan101293    Thời gian: 26-4-2016 05:18 AM
''Vâng, trong suốt 4 ngày qua tôi chỉ có 2~3 tiếng để ngủ thôi. ''
Mình thấy phim hay mà :3, vừa hài lại vừa có ý nghĩa. Nói chung Rain đã vất vả rồi. Nhưng cứ yên tâm là mọi người sẽ ghi nhận cố gắng của Rain .

Tác giả: Kimtungduong    Thời gian: 26-4-2016 07:58 AM
Lâu nay bận bịu vì "Hậu duệ của Mặt trời" nên chưa xem “Please come back, Mister”! Bộ phim này đánh dấu come back của Rain nên chắc chắn nên xem.
Rain trở lại với một phong cách thoải mái tự tại nhưng không kém phần nam tính. Một trong những điểm nhấn của Rain chính là phong cách của riêng mình anh, dù là trang phục như thế nào!
Đọc những nhận xét của Rain về bộ phim cũng như về cuộc sống, cảm thấy anh đã trưởng thành rất nhiều: "dạo gần đây tôi lại suy nghĩ nhiều về việc cảm nhận được hết những hỉ nộ ái ố trong cuộc đời của mình. Và mục tiêu quan trọng của tôi bây giờ là mình phải sống một cuộc đời hạnh phúc, tận hưởng từng ngày từng ngày mà không bỏ lỡ nhịp điệu của cuộc sống".
Mong anh sẽ thành công hơn nữa trong tương lai và sống đúng mục tiêu đã đề ra!
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Tác giả: Oh!MyLove    Thời gian: 26-4-2016 10:16 AM
Từ sau Mylovely girl mình càng cuồng anh hơn nữa.
thích phong thái kiểu già già mà đậm chất đàn ông.
dạo này dòm anh cũng vẫn đẹp trai chán luôn..
luôn thành công anh nhé. <3

Tác giả: medautay2012    Thời gian: 26-4-2016 10:30 AM
Anh ấy diễn vai của 1 ông chú 40t, nhiều lúc m thấy rất buồn cười, thường là những cảnh đấm đá, anh ấy thì trốn phía sau. 1 thể xác yếu yếu trong thân hình tuyệt vời.
Chúc phim sau của anh thành công hơn nữa nhé
1 người thành công và nổi tiếng sớm như anh chắc chắn là rất vất vả, giờ hãy sống cuộc sống anh cảm thấy vui vẻ và hạnh phúc nhé
Tác giả: kiresora    Thời gian: 26-4-2016 10:34 AM
Một chặng đường rất dài phải không anh!
Bao nhiêu năm qua anh đã cố gắng và nỗ lực thì hãy cứ giữ lấy tinh thần như thế nhé!
Fan vẫn luôn ủng hộ anh!
Tác giả: quangthang92    Thời gian: 26-4-2016 11:53 AM
Chúc mừng Rain vì kỉ niệm 14 năm ngày ra mắt.
Vẫn còn nhớ từ đợt Full House với Song Hye Kyo, từ thời còn lãng tử đến giờ đã phong trần, nam tính rất nhiều trên tạp chí.
Chúc Rain sẽ ngày càng thành công.
Tác giả: Dieuthuyen    Thời gian: 26-4-2016 08:18 PM
Chúc mừng anh nhé  14 năm trong nghề trải qua bao nhiêu khó khăn thử thách để đạt được những thành công ngày hôm nay Người ta có thể coi rẻ, khinh thường anh nhưng Cloud sẽ luôn bên canh ủng hộ và tin tưởng, luôn tự hào vì những thứ anh làm Không cùng nhau bước những bước đầu tiên nhưng sẽ cùng nhau đi đến cuối con đường anh nhé^^ Cloud always be with Rain^^ Thank you, Rain  Cảm ơn Only_Rain đã đăng và mời news nha^^
Tác giả: ronton112    Thời gian: 26-4-2016 11:56 PM
Vẫn là chàng trai năm ấy, người đã mang đến những ngày vui tươi Full House đến giờ.

Tác giả: phuongdang    Thời gian: 27-4-2016 01:32 PM
Anh là chàng trai hơn 10 năm trước tôi thần tượng, chúc anh ngày càng càng trưởng thành và vững bước trên con đường sự nghiệp, luôn hạnh phúc bên những người thân yêu
Tác giả: tuongvymachy    Thời gian: 27-4-2016 10:41 PM
Hãy tiến lên đi thôi BR
Hi vọng anh đ k mọi ng ủng hộ
và hết mình trong công việc
Tác giả: hailinhip    Thời gian: 29-4-2016 12:41 PM

Chúc mừng 14 năm debut của a :X~
Mới đó mà đã 14 năm rồi thời gian trôi qua thật nhanh là người trong đầu sóng ngọn gió hẳn a đã trải qua hết tất cả đắng cay ngọt bùi thực sự cảm ơn vì có thể vững vàng đi đến ngày hôm nay
PCM là một bộ phim thực sự hay mong rằng sự lựa chọn kịch bản sau này sẽ càng có nhiều bứt phá

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3