Kites

Tiêu đề: [Happy Birthday To V Zone] Vẫn Mãi Trong Tim (Always In Heart) - Ưng Đại Vệ ft. LK / Kỉ niệm 3 năm thành lập V zone ~ Chúc mừng sinh nhật Vờ Vui Vẻ [In trang]

Tác giả: ^BánhRán^    Thời gian: 19-1-2016 09:32 AM
Tiêu đề: [Happy Birthday To V Zone] Vẫn Mãi Trong Tim (Always In Heart) - Ưng Đại Vệ ft. LK / Kỉ niệm 3 năm thành lập V zone ~ Chúc mừng sinh nhật Vờ Vui Vẻ
Ngày 19.01.2013 là ngày thành lập V-zone

Tính đến hôm nay, V-zone đã hoạt động được 3 năm rồi...
Tuy là một Zone trẻ, sinh sau đẻ muộn so với các anh chị K zone, C zone, E zone..., vẫn còn chưa có nhiều sản phẩm cũng như nhiều đóng góp cho ngôi nhà chung Kites, nhưng V zone vẫn luôn là một tập thể nhiệt tình, đoàn kết, vui vẻ, chăm chỉ hết mình, luôn cố gắng vươn lên với sứ mệnh "đem các sản phẩm âm nhạc phim ảnh của nước nhà giới thiệu tới các bạn bè quốc tế"...
3 năm nhìn lại - một chặng đường trải qua không quá dài, nhưng cũng chẳng hề ngắn, cảm ơn tất cả mọi người đã sát cánh và đồng hành cùng V-zone.
Dù bạn là ai - là staff V zone hay là Staff nhà khác, là member thân thiết của V-zone hay chỉ là một người khách vãng lai lướt qua, thì thấy những dòng này, hãy đển lại những lời chúc tốt đẹp và những trái tim yêu thương nhất tới V-zone các bạn nhé...

V-zone, chúc em tuổi mới vui vẻ~

Vẫn Mãi Trong Tim
(Nhạc phim 49 Ngày)
Ưng Đại Vệ ft. LK

Brought to you by V-zone

Video Maker: Nam.Anh
E-Trans: aimthemoon
Editor: Joongie_4rever
Timer: Thảo.My
Typesetter: _Mướp
Encoder: waltzON
Designer: Atula1994

Hãy ung dung bước tiếp đoạn đường mới
Dù ngày mai sóng gió luôn vây quanh
Hãy vững tin sẽ có người bạn tốt
Muốn nguyện cầu cho anh
Dẫu thời gian có xóa nhòa mọi thứ
Nhưng tình bạn chúng ta sẽ mãi không phai nhòa
Dù đi đến đâu, bạn vẫn ở trong tim

Tương lai kia buồn vui trước mắt nào ai biết đâu
Nâng chén rượu chưa hết niềm vui đã chia sẻ nỗi sầu
Có những khoảnh khắc bạn sẽ luôn mãi nhớ
Có những vết thương sẽ không bao giờ quên
Con đường trước mắt dẫu có lúc bụi mờ
Vẫn khắc sâu trong tim mình hai chữ “anh em”

Dù nơi đâu bạn sẽ mãi luôn trong tim tôi
Trên từng bước tôi đi, trong từng hơi thở và suy nghĩ
Và trong những khó khăn và hiểm nguy mà tôi phải đối mặt
Tôi nhớ bạn...
Hy vọng sẽ có một ngày chúng ta được gặp nhau~

MV

FMV

[utube]FmGrn08G2So[/utube]

MV
https://mega.nz/#!7YFUSKaa!ENSqb ... MjjFzvPUQtVVLqVGzdg
https://www.fshare.vn/file/ZU1B8VFAWDVY

FMV
https://mega.nz/#!qRFFiCiT!10VmM ... ElHI5DOtZmt5iaPMvXI
https://www.fshare.vn/file/1RJ2EKDUYYO8

Tác giả: ^BánhRán^    Thời gian: 19-1-2016 10:03 AM
Biết là không được tiết lộ ra cơ mà cho phép bạn lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng "show hàng" cái ảnh treo cổng "văn phòng làm việc" của V-zone

V-zone không phải là Zone có sẵn từ khi mới thành lập Kites, V-zone có được là nhờ công đội ngũ V-team cùng nhau xây dựng, rồi cùng nhau viết đơn xin thành lập với BĐH. Ngày đó V zone chỉ là một team nhỏ bé, làm việc trong group xinh xinh, vài thành viên, vài leader, dần dần, V zone phát triển dần lên thành 1 Zone chính thức - được admin thiết kế mác riêng. Sao mà nhớ mãi cái ngày hôm đó, ngày dc set Zone, vui ơi là vui~ Kiểu cảm thấy công sức bỏ ra cuối cùng đã dc "cấp trên" công nhận ý~
Vẫn còn nhớ như in ngày 19-1-2013, thị Mọt Yang lên thread bài của Bích Phương, cũng là lúc toàn V team dc lên staff, nhìn lại cái page 1 nguyên 1 nùi đeo nơ V zone và cmt rất "liên quan" đến bài hát Lại còn rết chúc mừng nhau nữa chứ Nghĩ lại thấy buồn cười dã man ))

Giờ cũng 3 năm hoạt động với V zone rồi, đến giờ phút này, tuy vẫn chỉ là một Zone trẻ, quy mô nhỏ, vẫn còn ít người biết đến, nhưng số lượng sản phẩm phụ đề được V zone thực hiện cũng lên tới hàng trăm bài, số lượng staff cũng mấy chục người. Đối với bất kì ai thì có thể mấy con số đó chẳng là gì cả, nhưng đối với mình - đó là cả một kho báu, là cả một niềm tự hào.

Trải qua bao nhiêu thăng trầm, biến cố, dàn nhân lực của V zone cũng thay đổi nhiều, có lẽ dàn staff đời đầu của V zone đến nay vẫn còn bám trụ ở lại tính ra cũng chỉ còn 3-4 người, kẻ ở lại - người ra đi - bạn mới đến, mỗi người có một hoàn cảnh, mục đích và lý do riêng, nhưng mình vẫn luôn cảm ơn tất cả mọi người - vì trong suốt quãng thời gian mọi người làm việc trong đội ngũ subteam, ai cũng cống hiến hết mình, năng nổ, nhiệt huyết với V zone - với mình, sự nhiệt tình của các bạn - đó là niềm động viên lớn nhất.

Lý do lấy nick ^BánhRán^ để post bài kỉ niệm này một phần vì nick Rán là một trong những staff đời đầu của V zone - và đến giờ vẫn còn hoạt động cùng mọi người, một phần là nhìn dàn Medal Rán đang đeo như kiểu lịch sử phát triển của V zone ấy Đủ medal của bằng đấy năm và chỉ Only Vờ mà thôi (Mẹ cháu đa tình tham gia đủ nơi cơ mà cháu thì chỉ chôn chân ở duy nhất cái nhà Vờ này thôi các cô chú ạ )
À post lại luôn cái bài của Bích Phương - cái bài năm đó Vờ Dôn được lên làm staff Có lẽ em (Maybe I) - Bích Phương Nguyên 1 nùi "lần đầu rate nè", "lần đầu được làm staff nè"

Tác giả: pemeo1221    Thời gian: 19-1-2016 11:13 AM
Chúc mừng Vờ zone tròn 3 tuổi hihi, vờ zone bằng tuổi cháu Mèo này :v, thương yêu Vờ lắm lắm.
Mấy hôm nay mẹ Mèo bị khủng bố tinh thần nên bế quan, cháu mèo thay mặt mẹ Mèo chúc nhà Vờ ngày càng phát triển nè, ngày càng có nhiều sản phẩm hay nè. Chúc mẹ con nhà cô Bim săn được nhiều gà chiến hơn nè, chúc những điều tốt đẹp nhất dành cho đứa con tinh thần của mấy bạn Vờ cute, moe, chăm rết
Ầy lâu lâu cháu mới được thả đi cmt, vẫn tưởng sinh nhật 3 năm đc 300 gió cơ, cơ mà không sao có xèng là vui roài . Cảm ơn mợ đã thả con ra ngoài @SteelRose  
Tác giả: pandalam    Thời gian: 19-1-2016 11:23 AM
Giật cái tầng đã  
Mừng V-zone tròn 3 tuổi, một Zone phát triển không ngừng trong nhà Kites.
Chúc toàn bộ các staff trong nhà Vờ có những ngày vui vẻ làm việc cùng hội anh em bạn chú, chụy em bạn dì
Dù không biết ai nhiều nhưng mong mọi người cùng nhau cố gắng nhé. Chúc Cây sì công túa @caseytn chăm chỉ hơn, gắn bó với nhà V
HAPPY BIRTHDAY NHÀ V !!!
Tác giả: jirouj    Thời gian: 19-1-2016 11:30 AM
chúc mừng sinh nhật V zone đã tròn 3 tuổi

chúc mọi người ngày càng phat1t riển manh mẽ hơn !!!!

lâu rùi ko nghe anh đại vệ hát, anh vẫn hát hay như thường kk,  

Một bài nhac đề cao tri kỷ ban bè, ôi có một tri kỷ dù con đường đi như thế nào cũng không mệt mỏi

nhac hay, thích lời bài hát lắm
Tác giả: Haven    Thời gian: 19-1-2016 11:48 AM
chúc mừng Vzone tròn 3 tuổi
Mong các bạn sẽ có thêm nhiều sản phẩm hay và project hấp dẫn cho mọi người ^^
Happy birthday Vzone
Tác giả: rubyfrank    Thời gian: 19-1-2016 11:48 AM
Chúc mừng sanh nhựt Vờ Dôn
Cám ơn các staff thời gian qua đã chăm chỉ mang đến những sản phẩm chất lượng. Thích sub và mấy bức des của nhà V lắm nha
Hy vọng mọi người sẽ tiếp tục "lăn xả" với nhà V, để em còn có cái mà hóng
Eo thương nhà Vờ
Tác giả: bluerose3990    Thời gian: 19-1-2016 11:50 AM
Thật ra nhạc Việt cũng nhiều bài hay và ý nghĩa lắm

Chúc mừng sinh nhật V-zone

Chúc các bạn ngày càng có nhiều PROJECT đáng yêu hơn nhé.

Tác giả: Yan    Thời gian: 19-1-2016 11:52 AM
Happy B-day VZone

Chúc các bạn sẽ càng ngày càng phát triển và ra đời nhiều sản phẩm hay hơn nữa

Lời bài hát rất ý nghĩa
Tác giả: junsu_lovely    Thời gian: 19-1-2016 12:03 PM
Chúc V-zone sinh nhật vui vẻ! Mới thế mà đã 3 năm rồi cơ! Nhanh thật!
Chúc tất cả mọi thành viên của V-zone thật nhiều niềm vui.
Đặc biệt là cảm ơn các staff vì đã cống hiến hết mình cho công việc và tạo nên những sản phẩm tuyệt vời!
Tác giả: khuenhi123    Thời gian: 19-1-2016 12:04 PM
Hay thật

Chúc mừng sinh nhật V-zone nhé

Mong V-zone sẽ cho ra nhiều sản phẩm tuyệt vời hơn nữa

Tác giả: SummerM    Thời gian: 19-1-2016 12:14 PM
Chúc mừng sinh nhât V-Zone. Chúc các bạn luôn có niềm đam mê, động lực, niềm vui để tiếp tục phát triển V-Zone và luôn tìm được ý nghĩa trong những công việc của mình.

Việt Nam mình cũng có nhiều sản phẩm nghệ thuật chất lượng dù là trong quá khứ hay hiện tại. Hy vọng những tác phẩm này luôn đến được với khán giả và thế hệ trẻ. Cảm ơn các bạn V-zone đã không ngừng làm công việc này.

P.s: Lời bài hát rất hay.
Tác giả: summer_rose7394    Thời gian: 19-1-2016 12:15 PM
Chúc mừng Vzone trong 3 tuổi

Mong các bạn có nhiều dự án mới hấp dẫn và ngày càng phát triển hơn

Happy birthday Vzone

Tác giả: HằngSoo    Thời gian: 19-1-2016 12:18 PM
mừng V-zone tròn 3 tuổi!~
mong nhà phát triển hơn nữa!~
chúc các cậu làm ra thêm nhiều sản phâm và được biết đến rộng hơn!~

Tác giả: furin03    Thời gian: 19-1-2016 12:21 PM
Các bài hát V- Zone chọn  chúc mừng sinh nhật hay là ngày kỉ niệm bài nào cũng rất ý nghĩa, bài này cũng vậy.
Chúc mừng sinh nhật V- Zone. Chúc các staff V zone luôn bên nhau, vui vẻ, hạnh phúc và thành công.
Chúc V- Zone sẽ có nhiều sản phẩm âm nhạc hay, ý nghĩa  và ngày càng phát triển hơn nữa.
Tác giả: YuChunsa    Thời gian: 19-1-2016 12:22 PM
Happy Birthday Nhà  Vờ thân eo
Chúc mừng nguyên dàn staff nhà Vờ sinh nhật vui vẻ
Hãy cùng nhau phát triển và đi cùng nhà Vờ nữa nhé
Tác giả: mark1234    Thời gian: 19-1-2016 12:26 PM
Chúc mừng sinh nhật V-zone tròn 3 năm tuổi nhé.
Mong Team nhà sẽ có nhiều sản phẩm chất lượng và tuyệt nữa.
Và càng ngày càng phát triển lớn mạnh hơn.
Tác giả: babykitty76767    Thời gian: 19-1-2016 12:28 PM
Chúc mừng sanh nhật Vzone, chúc box sẽ phát triển ngày càng mạnh.
Vừa giới thiệu những bài hát nhạc việt, vừa có cơ hội học ngoại ngữ.
Thấy box các bạn vui và tình cảm lắm.
Tác giả: hmhhvtc    Thời gian: 19-1-2016 12:33 PM
chúc mừng v-zone thêm tuổi mới
mới đó mà nhanh thật
đã 3 năm r
thành viên vzone chắc là 1 trong những lực lượng hùng hậu nhất kites r
chúc các bạn sang tuổi mới có nhiều sản phẩm chất lượng và được nhiều người biết đến hơn nữa
Tác giả: DominiqueVu    Thời gian: 19-1-2016 12:35 PM
Mừng các bạn vờ dôn sinh nhật tuổi thứ 3
chúc các bạn staff đã đang và sẽ làm trong vzone cho ra đời những sản phẩm tuyệt vời như những năm qua
Motoj bài hát hay
Cảm ơn nhà Vờ nhé
Tác giả: cana    Thời gian: 19-1-2016 12:36 PM
ơ sao có hình Trường Giang, mà xem k thấy nhỉ ?
Hay link bên dưới ?? Oh thấy rồi, Trường Giang nhảy Rap
Cám ơn subteam làm bài nhạc dễ thương

Tác giả: viclovemiho    Thời gian: 19-1-2016 12:37 PM
Chúc mừng VZone, hôm nay là một ngày nhiều cảm xúc nhỉ!
Chúc cho Vzone ngày càng phát triển, cũng như nỗ lực và tâm huyết của các bạn gặt được thành quả mong đợi!
3 năm không phải là ngắn, chúc mỗi thành viên Vteam thêm 1 tuổi mới nhiều thành công!
Tác giả: blackeyes_48    Thời gian: 19-1-2016 12:55 PM
chúc mừng V-zone kỉ niệm 3 năm thành lập ! cảm ơn V-zone vì những năm qua đã mang lai cho mem những sản phẩm nhạc Việt chất lượng ( vừa quảng bá cho nhạc Việt, vừa sub đẹp nữa) :">, thiệt tình là ít nghe nhạc Việt nhưng mà nhìn mv V-zone sub đẹp ko chịu dc nên nghe- nghe xong lại bị ghiền )
Lâu lắm rồi chưa nghe lại nhạc của Ưng Đại Vệ, cứ tưởng anh nghỉ hát luon chứ, lại ft LK nưa, cứ như quay về thời điểm 2007 2008 ý ))
Tác giả: laotu    Thời gian: 19-1-2016 01:04 PM
Chúc mừng kỉ niệm 3 năm Vzone!!
Những nội dung của Vzone ngày càng được đầu tư và chất lượng!
Cám ơn các bạn đã bỏ công sức trong suốt 3 năm qua!
Chúc cho Vzone ngày càng thu hút các thành viên đến tham gia và đóng góp cho Vzone ngày càng phát triển!
Tác giả: chicchick    Thời gian: 19-1-2016 01:54 PM
  Chúc mừng sinh nhật V-zone
  Cảm ơn các staff đã tích cực mang đến những sản phẩm đẹp về mọi mặt
  Chúc V-zone tuổi mới ngày thêm lớn mạnh, chúc các thành viên nhà Vờ nhiều niềm vui cũng như sức khỏe để tiếp tục đồng hành, vững bước cùng V-zone
Tác giả: Jan    Thời gian: 19-1-2016 02:06 PM
Chúc mừng V-zone kỷ niệm sinh nhật lần thứ 3.

Mặc dù đội ngũ staff không đông đảo như những Zone khác nhưng vẫn luôn phát triển ngày một quy mô hơn.

Cám ơn các bạn staff rất nhiều, chúc các bạn năm mới nhiều niềm vui mới. ^^
Tác giả: zitsodo    Thời gian: 19-1-2016 02:16 PM
Happy Anniversal and Happy New Year!
Chúc mừng Vzone trong 3 năm qua ngày càng phát triển và mang về những tin bài chất lượng!
Chúc khu Vzone ngày càng náo nhiệt!
Cám ơn các bạn!
Tác giả: Ca'    Thời gian: 19-1-2016 02:45 PM
Chúc mừng sinh nhật V-zone ^^

Ba năm một chặng đường phát triển của V-Zone.

Chúc V-Zone ngày càng phát triển và sẽ có thêm nhiều hoạt động hay và hấp dẫn hơn nữa ^^
Tác giả: kibumanly    Thời gian: 19-1-2016 02:55 PM
Chúc mừng nhà V ba tuổi.
Chúc cả nhà ngày càng phát triển mạnh, có nhiều staff và các sản phẩm chất lượng.
Bài hát hay ghê, thích beat, giọng hát ấm ấm và cả phần rap nữa.
Lời bai hát thật ý nghĩa.
Tác giả: sea77le    Thời gian: 19-1-2016 03:04 PM
Chúc mừng nhà Vờ thân êu Chừng đó mà đã 3 năm rồi
Từ lời cám dỗ đường mật của bé Sao @myluckystar.tky và lạc lối trong những bài hát của Vê , đặc biệt là Thị Mì @^BánhRán^ cho những bài nghe là nghiền )
Chúc các bạn staff và boss luôn vui vẻ, nghe nhạc là thấy khỏe, coi phim lại thấy trẻ
Vì một Vi Zôn phát triển
Tác giả: tnbkk_vd    Thời gian: 19-1-2016 03:26 PM
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 3 của V-zone !
Cảm ơn các staff đã cống hiến hết mình nhằm tạo ra những sản phẩm chất lượng
Mong rằng tuổi mới V-zone sẽ có thêm nhiều dự án mới mẻ và ngày càng sôi động hơn
Tác giả: smallgrass    Thời gian: 19-1-2016 03:49 PM
Chúc mừng sinh nhật Vờ Zôn nhé ^^
Nhờ các bạn mà cái gọi là "nghệ thuật" của nước mình nó được tồn tại trong nhà Kites
Cảm ơn các bạn đã cống hiến hết mình, mình chỉ theo dõi cái vid engsub các bạn làm thôi, thiệt sự là tuyệt vời lắm ý ^^
Chúc các bạn sức khỏe!
Tác giả: hahoangtn    Thời gian: 19-1-2016 05:53 PM
Chúc mừng nhà Vờ tròn 3 tuổi và n ngày tháng thai nôi
mặc dù mình ít vào nhà Vờ nhưng phải công nhận nhà Vờ càng ngày càng lớn mạnh cơ, bằng chứng là từ 1 đứa k mặn mà gì với Vbiz đến bây giờ thì thoảng mò vào hóng hớt thì phải nói là, nhà Vờ quả nhiên có tiềm năng và khả năng Chúc nhà càng ngày càng phát triển ^^

Tác giả: caseytn    Thời gian: 19-1-2016 06:15 PM
Giờ mới biết hôm nai là sinh nhật nhà miềng.
Chúc Vờ - Zone ngày càng phát triển, tiếp tục tạo ra những sản phẩm chất lượng và ngày càng nhận được nhiều sự ủng hộ của các bạn. Hy vọng mục đích của nhà miềng sớm thành hiện thực là "Đưa văn hoá Việt Nam đến gần với ban bè năm châu"
Chúc các anh các chị, các ad và staff ngày càng xinh đệp, ngày càng mạnh mẽ, (chúng ta cùng nhau vượt qua một năm nữa dưới ánh thống trị, cùng đòn roi của Ngừ-Mà-Ai-Cũng-Biét-Là-Ai-Đó, tuy rất thưng êu, nhưng đến đết lai thì ôi thoi... )
Háp pi bớt đêeeeeeeee Vờ-Zôn
Tác giả: huongduong21    Thời gian: 19-1-2016 07:49 PM
Chúc V-zone tuổi mới thật nhiều điều mới và có thêm thật nhiều thành viên hơn nữa ạ!
Cảm ơn những thành viên đã và đang cống hiến hết mình để xây dựng V-zone ngày càng vững mạnh hơn nữa!
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 19-1-2016 07:59 PM
Chúc mừng nhà V-zone tròn 3 tuổi. Lại nhớ bài hát của các bé: " Cháu lên ba, cháu đi . . ."
Bi giờ cũng lên 3, nhưng V-zone có thể là nói là chạy rồi - chứ không đi vì bằng chứng là đông đảo mem thế mà
Mong rằng em út nhà Diều sẽ còn phát triển hơn nữa
Tác giả: MX_Ezio    Thời gian: 19-1-2016 10:00 PM
chúc mừng sinh nhật nhà Vờ
mặc dù ít lui tới nhưng cũng nhờ tới đây mới nghe được nhiều bài hát nhạc Việt hay
thấy các Mod quản lý ở đây cũng dễ thương quá chừng
mong rằng sắp tới Vờ Dôn tiếp tục phát triển, sôi động hơn nữa
Tác giả: lekhue23    Thời gian: 19-1-2016 10:25 PM
Chúc mừng sinh nhật Vờ dôn ~~~
Ngay lần đầu tiên trở thành thành viên trong đại gia đình Diều, em đã có ấn tượng cực sâu sắc với nhà Vờ rồi ạ ^^. Thế là từ đó em hay lon ton chạy sang nhà mình chúc mừng snhat các staff, ủng hộ nhiều pj phim ảnh, âm nhạc,... Em rất vui khi được nhìn thấy V-zone làm nhiều sản phẩm hay và hót hòn họt *vỗ tay*, kiểu hạnh phúc lắm phát rơn lên được Dù vậy nhưng nhà mình có nhiều người quá mà em không thể nhớ hết được TT^TT, mong sẽ cố gắng được hiểu biết nhiều hơn đó *ahuhu*
(Chị Bim là người nổi bật nhất, ngoài ra chị đôi lúc có phần sến sẩm chăng (?), và mãi em vẫn không thể hiểu dược tại sao chị là người luôn đi đòi nợ nữa )
Dù sao thì em mong sang tuổi thứ 3 này nhà Vờ sẽ phát triển hơn, thành công hơn và mãi tỏa sáng *shine* . Yêu và cưng V-zone nhấttttt
Tác giả: Jupiter.Nguyen    Thời gian: 20-1-2016 12:47 AM
chúc mừng sinh nhật V-zone
cảm ơn các sản phẩm tuyệt vời của nhà Vờ trong suốt thời gian qua
nhờ V-zone mà mình đã nghe được rất nhiều bài hát hay của nhạc Việt
mong đợi một V-zone luôn vui vẻ, thân thiện cảm ơn dàn staff nơi này

P/s: V-zone "sinh sau đẻ muộn" nhưng trước giờ mình cứ nghĩ F-zone mới là khu mới cơ.
Tác giả: pisceswb    Thời gian: 20-1-2016 05:35 PM
Chúc mừng sinh nhật V-zone nha!! Mình vào đây từ C-zone nhưng nhờ những ngày lang thang ở V-zone mà trình độ bài hát việt trẻ của lão bà đầu 8x (già lắm rồi) này lên khá khá. Ý tưởng dịch bài hát việt mình thấy rất hay, đọc Engsub đọc đôi lúc có những cảm nhận mới về lời bài hát Mong V-zone mình có nhiều dự án hay ho và ngày càng phát triển lớn mạnh hơn nha.

Mi gió mi gió gửi cả staff!!
Tác giả: Queenie_Sk    Thời gian: 20-1-2016 07:14 PM
Chúc Mừng Sinh Nhật!!!!

Dù mới vào nhà Vờ ... nhưng vẫn có thể cảm nhận được sự thân thiên của team nhà mình ...
[[[Thương nhất khoản chăm 'rết' khiến sức gió của mị lên vèo vèo . Mị chân thành cám ơn các đồng đội ^^]]]

Special Thanks to our leader BjmBjm Xuynh đệp ...

Chúc nhà Vờ ngày càng lớn mạnh ... các thành viên V-team luôn mạnh khỏe, vui vẻ!!!

Tác giả: vietdaibk3    Thời gian: 21-1-2016 07:23 AM
chúc diễn đàn dc 3 tuổi.nhanh thật đó
Tác giả: tung29031    Thời gian: 21-1-2016 12:19 PM

Mừng V-zone tròn 3 tuổi, một Zone phát triển không ngừng trong nhà Kites.
Chúc tất cả mọi thành viên của V-zone thật nhiều niềm vui.
Đặc biệt là cảm ơn các staff vì đã cống hiến hết mình cho công việc và tạo nên những sản phẩm tuyệt vời!
Tác giả: galacticos30612    Thời gian: 21-1-2016 08:55 PM
Chúc mừng V-zone được 3 tuổi, tuổi mới thành công mới nha!
Chúc mọi người trong V-zone luôn yêu thương và vui vẻ với nhau
Cảm ơn các bạn trong khu V-zone nhìu lắm, vì những sản phẩm mà các bạn đã làm ra và giới thiệu với mọi người
Tác giả: tuongvymachy    Thời gian: 22-1-2016 05:46 PM
Chúc mừng V- Zone tròn ba tuổi
Mình ms vô zone thôi nên chưa quen ai nhiều
cơ mk chúc cho anh chị staff hạnh phúc nha
Tác giả: je_god    Thời gian: 23-1-2016 07:40 PM
Chúc mừng V-zone Mình là 1 mem theo nhà V từ lâu lắm lắm rồi. Hồi đầu mới có các video của Vzone mình xem cực kì chăm chỉ, liên tục update. Có rất nhiều bài hát mới mà nhớ V mới biết, cũng có nhiều bài hát đã cũ mà nhờ V mới đc nghe lại. Mình thích tất cả mọi thứ, từ những bài hát mọi người chọn, hình ảnh, sub,... đều đẹp và xem sướng mắt. Còn 1 điều nữa mà hồi ấy mình thích là mình học lỏm cách mọi người dịch từ Việt sang Eng nữa Bây giờ thì ít nghe nhạc Việt, nhưng thỉnh thoảng lục lại trang Youtube vẫn vào xem mấy acc của Vzone. Thích lắm ấy <3
Cảm ơn Vzone Tiếp tục tiến về phía trước thật lâu nhaa <3
Tác giả: hanhanchj    Thời gian: 25-1-2016 11:12 AM
"Dẫu thời gian có xóa nhòa mọi thứ..."

Chúc mừng sinh nhật V zone!

Thực ra những bài hát nước ngoài rất hay, nhưng những bài nhạc Việt mới thật là chạm đến cảm xúc.

Khi tháng 6 về, đâu đâu cũng Mong ước kỷ niệm xưa, Thời gian ơi...
Tết sắp đến nhà nhà cũng đều mở nhạc Xuân Mai, Ngày Tết quê em...
Rồi Trung thu rước đèn, rồi Tết 1-6...

Những bài nhạc Việt vẫn là tuổi thơ của bao người, bao thế hệ.

Sinh nhật 3 tuổi, chúc Vzone luôn bình an, vui vẻ.

Dẫu chẳng đông vui, dẫu chẳng xôm tụ, vẫn mong mọi người không bỏ cuộc.

Vẫn có fan lặng thầm giống tui nè : ))

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3