Kites

Tiêu đề: Gửi lời chúc thân ái đến toàn thể cộng đồng Kiters [In trang]

Tác giả: kites-admin    Thời gian: 19-2-2015 02:58 PM
Tiêu đề: Gửi lời chúc thân ái đến toàn thể cộng đồng Kiters

Nhân dịp xuân về, kitesvn thân chúc toàn thể cộng đồng Kiters một năm mới an khang, thịnh vượng và hạnh phúc.

Đầu năm mới Kitesvn thân gửi lì xì đến Kiters có điểm danh tại thread này, và hi vọng các bạn sẽ gặp thật nhiều thật nhiều may mắn.

Happy New Year!

Kitesvn
Tác giả: hoatieuyen    Thời gian: 19-2-2015 03:16 PM
Tết năm nay, nhờ có Kites mình đã tìm được một ngôi nhà mới.
Ở đó , rất ấm áp, được chia sẽ,tâm sự và quan tâm nhau.
Cảm ơn kites rất nhiều.
Chúc kites năm mới - CÀNG LÚC CÀNG BAY CAO BAY XA  BAY MÃI
Tác giả: duc082014    Thời gian: 19-2-2015 03:16 PM
Sang năm mới Ất Mùi chúc các Kiters có một bầu trời sức khỏe, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Đong cho đầy Hạnh phúc. Gói cho tròn Lộc tài. Giữ cho mãi An khang. Thắt cho chặt Phú quý. Cùng chúc nhau Như ý. Hứng cho tròn An khang. Chúc năm mới Bình an. Cả nhà đều Sung túc.

Tác giả: hai2an    Thời gian: 19-2-2015 03:17 PM
Hí hí, phải vào mở hàng ngay.
Chúc kites nhà mình năm mới phát triển, đông vui và có thật nhiều phim hay.

Tác giả: hoatieuyen    Thời gian: 19-2-2015 03:29 PM
Tết năm nay, nhờ có Kites mình đã tìm được một ngôi nhà mới.  Ở đó , rất ấm áp, được chia sẽ,tâm sự và quan tâm nhau.  Cảm ơn kites rất nhiều.  Chúc kites năm mới - CÀNG LÚC CÀNG BAY CAO BAY XA  BAY MÃI
Tác giả: hoatieuyen    Thời gian: 19-2-2015 03:30 PM
Tết năm nay, nhờ có Kites mình đã tìm được một ngôi nhà mới.
Ở đó , rất ấm áp, được chia sẽ,tâm sự và quan tâm nhau.
Cảm ơn kites rất nhiều.
Chúc kites năm mới - CÀNG LÚC CÀNG BAY CAO BAY XA  BAY MÃI

Tác giả: chipinky312    Thời gian: 19-2-2015 03:32 PM
lì xì may mắn cả năm
năm mới chúc đại gia đình kites thành công, vạn sự như ý, an khang thịn vượng

Tác giả: mrmquang    Thời gian: 19-2-2015 03:33 PM
happy lunar year ! Tung hoa
Ất Mùi kites càng tiến tới, thêm nhiều sub nhiều show nhiều film, nhiều nhiều niềm vui cho mọi người
Tác giả: rainie.elims    Thời gian: 19-2-2015 03:34 PM
Hihi, Kites có lì xì phải vào nói vài câu chứ
Cám ơn các staff, các subteam của Kites lúc nào cũng nỗ lực hết mình, ra mắt các sản phẩm vietsub và trans news chất lượng. Mong rằng năm mới mọi người cũng giữ được tinh thần làm việc như vậy nhaaa
Mình rất vui khi được nói chuyện và chia sẻ sở thích về phim với mọi người nơi đây. Mong Kitesvn sẽ ngày càng phát triển hơn nữa trong năm mới. Và mình cũng chúc cho các thành viên của Kites một năm nhiều sức khỏe, niềm vui, thành công trong cuộc sống. Luôn gắn bó với Kitesvn ạh *tung bông*
Tác giả: kymus    Thời gian: 19-2-2015 03:36 PM
Chốt page
Năm mới phát tài và nhiều niềm vui nhé :-*
Tác giả: wanhca    Thời gian: 19-2-2015 03:36 PM
Hí hí may quá vô được mạng ngay mồng một.
Chúc Kites ngay càng phát triển, bay xa xa thiệt là xa hơn nữa, và luôn là nơi có những bộ phim được vietsub chất lượng nhất. Happy new year!
Tác giả: greenpea    Thời gian: 19-2-2015 03:38 PM
Năm mới chúc Kites ngày càng phát triển, đông vui nhộn nhịp hơn
Hơn tất cả là cùng nhau chia sẻ niềm đam mê với phim ảnh
Cảm ơn các bạn trong suốt thời gian qua đã đem đến cho mọi người những bộ phim với bản sub chất lượng nhất
Chúc Kites năm mới vui vẻ
Happy new year

Tác giả: LeeSun97    Thời gian: 19-2-2015 03:39 PM
Đầu năm mới chúc Kites sẽ ngày càng bay cao, bay xa hơn nữa <3 <3
Cảm ơn toàn thể các staff, các subteam của Kites đã làm việc không ngừng nghỉ trong thời gian qua
Happy lunar new yearrrrrrrrrrr
Tác giả: papitus254    Thời gian: 19-2-2015 03:41 PM
Cảm ơn lì xì của Kites
Năm mới, mình xin chúc toàn bộ các staff có thật nhiều sức khỏe, thật nhiều hạnh phúc và may mắn. Luôn luôn đạt được những gì mình mong ước. Mong Kites sẽ luôn vững mạnh, luôn luôn phát triển để trở thành website lớn nhất giúp đưa mọi người lại gần với phim ảnh hơn. Sẽ luôn luôn gắn bó với Kites. Happy new year !!!!!
Tác giả: mia215    Thời gian: 19-2-2015 03:42 PM
chúc kites và đội ngũ st năm mới luôn vui vẻ thành công hơn nữacho ra lò những sản phẩm chất lượng và thần tốc...mình là một fan cực kỳ trung thành của kites...hy vọng kites sẽ ngày một phát triển, đưa tên tuổi ra xa hơn, bay cao hơn...năm nay có rất nhiều bộ phim mình mong đợi...các st cố gắng giữ gìn sức khỏe, tinh thần vui vẻ ra sub mới vũ bão được

Tác giả: ruby94    Thời gian: 19-2-2015 03:43 PM
Nhân dịp năm hết Tết đến – Đón Dê tiễn Ngựa – Chúc Kites nhà mình dồi dào sức khoẻ – Có nhiều niềm vui – Tiền xu nặng túi – Tiền giấy đầy bao – Đi ăn được khao – Về nhà người rước – Tiền vô như nước – Tình vào đầy tim. HAPPY NEW YEAR!!!
Tác giả: Gumi    Thời gian: 19-2-2015 03:44 PM
Chúc mừng năm mới
Qua bao tất bật đời thường, vẫn luôn về đây tìm đôi chút niềm vui tinh thần
Cảm ơn Kites rất nhiều, đã gắn kết những nick tưởng chừng như phiêu diêu tự tại đến với cuộc sống chân thành và giản dị bất ngờ
Tác giả: full_moon2356    Thời gian: 19-2-2015 03:45 PM
Chân thành cảm ơn lì xì của Kites *cúi*
Tết đến, xuân về. Một năm nữa lại qua đi. Kính chúc toàn bộ các staff sẽ có một mùa xuân, một cái tết thật yên ấm bên gia đình. Chúc mọi người dồi dào sức khỏe, có nhiều may mắn và đạt được những thành công trong cuộc sống.
Chúc Kites sẽ ngày càng phát triển và giữ vững cho đến cả chục năm sau nhé ^^! Mong Kites sẽ ngày càng vững vàng hơn và nhận được nhiều sự yêu mến từ mọi người. Chúc mừng năm mới 2015 !!
Tác giả: missU    Thời gian: 19-2-2015 03:45 PM
chúc mừng năm mới toàn thể mem kites và đội ngũ staff, nhất là đội ngũ Subteam, một năm mới thật dồi dào sức khỏe để có thể cho ra mắt những sản phẩm vietsub chất lượng tốt hơn nữa
gia nhập kites lâu r nhưng tg gần đây mới gắn bó với nơi này...
chúc cho kites sẽ ngày càng phát triển và có thêm nhiều đóng góp của các mem trên 4rum
Năm mới vui vẻ
Tác giả: Zun    Thời gian: 19-2-2015 03:47 PM
CHÚC MỪNG NĂM MỚI
Đầu năm xin chúc Kites càng ngày càng bay cao, bay xa, bay tít tắp chân trời luôn
Mong Kites ngày càng đông vui nhộn nhịp hơn, giữ vừng và phát huy phong độ hơn nữa
Cám ơn Kites trong thời gian qua đã cho ra đời những sản phẩm tâm huyết và cực kì chất lượng, khiến cho lúc nào nhớ đến phim ảnh là lại đến Kites đầu tiên.
Happy New Year!
Tác giả: furin03    Thời gian: 19-2-2015 03:51 PM
Cảm ơn lì xì của Kites nhiều.
Chúc mừng năm mới.Chúc Kites ngày càng phát triển .Chúc tất cả các Kiters 1 năm mới luôn mạnh khỏe,tràn đầy niềm vui.
Happy New Year!
Tác giả: Monbb92    Thời gian: 19-2-2015 03:52 PM
Chúc mọi người năm mới vui vẻ, dồi dào sức khỏe, vạn sự như ý. Chúc Kites ngày càng đông vui và phát triển hơn, cho ra nhiều sản phẩm vietsub chất lượng
Tác giả: katkute_baby    Thời gian: 19-2-2015 03:52 PM
Năm mới chúc toàn thể các admin, staff, và member của Kites một năm mới mạnh khoẻ, phát tài, phát lộc.
Năm mới gặt hái được nhiều thành công hơn nữa.
Chúc Kites sang năm tới sẽ cho ra được nhiều sản phẩm sub đẹp và chất lượng hơn nữa ^^

Tác giả: nhat.ha.1510    Thời gian: 19-2-2015 03:52 PM
Chúc mừng năm mới tất cả các thành viên của kites. Lại một năm nữa qua đi và kites vẫn đang là diễn đàn sôi động nhất mình từng tham gia
Chúc mọi người luôn mạnh khoẻ, có thật nhiều niềm vui và thành công trong mọi công việc

HAPPY NEW YEAR !!!!

Tác giả: camellia7    Thời gian: 19-2-2015 03:54 PM
Năm hết tết đến
Rước lộc vào nhà
Quà cáp bao la
Mọi nhà no đủ
Tiền bạc đầy đủ
Gia chủ phát tài
Già trẻ gái trai
Sum vầy hạnh phúc
-chúc kites năm mới thành công phát đat, hạnh phúc vui vẻ
Tác giả: Irisiu    Thời gian: 19-2-2015 03:57 PM
Chúc các Kiters năm mới bay cao bay xa cùng với sức gió là ước mong, tình yêu và may măn nhé. Chúc Kites ngày càng lớn mạnh,  moak.
Tác giả: tinhyeungaynang    Thời gian: 19-2-2015 03:57 PM
Lì xì kìa

Chúc dàn staff 1 năm mới tràn đầy sức khoẻ và niềm vui, càng ngày càng cho ra đời nhiều sản phẩm có chất lượng cao
Tác giả: rafalex    Thời gian: 19-2-2015 03:59 PM
có lì xì là phải bay vô liền . Năm mới chúc toàn thể staff thật nhiều may mắn, thành công. Chúc cho kites ngày càng phát triển hoen nữa *tung bông*
Tác giả: phuongha109    Thời gian: 19-2-2015 04:00 PM
Chúc mừng năm mới, không ngờ kites năm nay lì xì cho mem nhiều quá
Chúc diễn đàn kites sẽ ngày càng lớn mạnh hơn cũng cảm ơn các bạn đã thực hiện những dự án vietsub tuyệt vời cho chúng mình xem.
Chúc các bạn staff cũng như các mem khác năm mới vui vẻ, dồi dào sức khỏe tràn ngập niềm vui nhé ^^
Tác giả: chichilee    Thời gian: 19-2-2015 04:01 PM
Hôm nay mùng 1 chúc mọi người ở phố diều thân yêu nhiều sức khỏe và hạnh phúc

HAPPY NEW YEAR !!

Kites chắc chắn sẽ phát triển 1 cách khủng khiếp và trường tồn yêu quá nhiều :3

Tác giả: lantocnau    Thời gian: 19-2-2015 04:01 PM
Chúc các kiters năm mới vui khỏe, tươi trẻ, mọi sự suôn sẻ, dàn staff và các subteam thì ngày càng hăng say và đam mê công việc của mình để mem như  tớ có phim hay để xem suốt năm nha..;
chúc cho page kites ngày càng mở rộng, đón gió để bay cao bay xa mãi nhé.

Tác giả: Tok88    Thời gian: 19-2-2015 04:02 PM
Cảm ơn lời chúc mừng năm mới của Kites, cả năm đc xem phim miễn phí rùi mà còn đc kites lì xì thế này thích quá!
Nhân dịp năm mới cũng xin chúc toàn thể đại gia đình kites ( đặc biệt là đội ngũ ST) gặp nhiều sức khỏe may mắn trong cuộc sống.
Chúc Mừng Năm Mới 2015 !
Tác giả: lovegiraffe_02    Thời gian: 19-2-2015 04:03 PM
Đu theo Kites cũng đã lâu lắm rồi nhé

hồi mới chơi tham gia vào nhiều game mà cũng rủng rỉnh xèng

giờ còn được lì xì để down film nữa, tks và yêu mọi người nhiều

Nhất là subteam, mình gửi lời cảm ơn vô bến bờ đến những ép film ra không ngùng nghỉ =]]
Tác giả: Thiên    Thời gian: 19-2-2015 04:04 PM
Sang năm mới chúc mọi thành viên trong gia đình Kites chúng mình có một năm vui tươi khỏe mạnh nhiều may mắn và thật nhiều thành công trong cuộc sống. 2014 là một năm của những phim khủng đừng hỏi thế nên không thể quên được công của  các subteams đã nỗ lực hết mình để mang đến cho kiters chúng mình những bộ phim hót hòn họt một cách nhanh nhất. Cảm ơn và mong mọi người sẽ giữ được phong độ như năm qua. Yêu và thương cả nhà.
Tác giả: myucat20    Thời gian: 19-2-2015 04:04 PM
Chúc mừng năm mới 2015! Chúc toàn thể cộng đồng Kites bao gồm các staff, các mem... 1 năm mới nhiều tài lộc, may mắn và niềm vui!
Đồng thời cũng chúc forum ngày càng phát triển, có vietsub phim chất lượng hơn nữa
Peace!
Tác giả: orachdimua    Thời gian: 19-2-2015 04:06 PM
Điểm danh luôn và ngay ạ
Tết đến xuân sang chúc page ngày càng phát triển và mở rộng quy mô hơn nữa.
Rất mong được xem nhiều dự án thú vị diễn dân và các Subteam.
Cảm ơn mọi người rất nhiều
Tác giả: khanhkhungvui    Thời gian: 19-2-2015 04:07 PM
Chúc mừng năm mới tới mọi người, các thành viên trong sub team, các mod, admin,... Thành thật cảm ơn sự đóng góp thầm lặng của các bạn trong năm qua.
Chúc mọi người năm mới dù già thêm 1 tuổi nhưng vẫn luôn vui tươi, có một năm hạnh phúc an vui

Tác giả: sweetflora    Thời gian: 19-2-2015 04:08 PM
Năm mới Ất Mùi chúc diễn đàn mình ngày một phát triển nhôn nhịp hơn nữa <3
Chúc các bạn staff và các mems nhiều sức khỏe, vui vẻ, luôn góp phần xây dựng diễn đàn ngày một đi lên

Tác giả: cobekiquac_92    Thời gian: 19-2-2015 04:08 PM
hehe, cho em bon chen vào nhận lì xì tiêu Tết cái coi )
Chúc phố diều ngày càng phát triển, chúc toàn thể staff của kites năm mới nhiều may mắn, phát tài phát lộc và đặc biệt là có sức khỏe để cống hiến cho kites ạ
Tác giả: lnanh95    Thời gian: 19-2-2015 04:13 PM
Chúc Kites ngày càng phát triển nha ^^ chúc các subteam sức khỏe, may mắn và thành đạt, mọi project đều thành công mĩ mãn ^^ Mọi người đã vất vả r, cám ơn mọi người nhiều
Tác giả: nguyen_lam    Thời gian: 19-2-2015 04:15 PM
Năm đầu tiền làm một Kiters, đến với diễn đàn, có một ngôi nhà mới, làm quen với nhiều bạn mới

Nhân dịp đầu năm mới, chúc kites ngày một phát triển, vững bước đi lên
Tác giả: GiGi0805    Thời gian: 19-2-2015 04:16 PM
Chúc subteam 1 năm thành công mỹ mãn, tỉ tỉ sự như ý nha, cám ơn mọi người đã làm ra những bản sub hay và chất lượng như thế, cám ơn subteam nhiều nhiều ạ ^^ HAPPY NEW YEAR
Tác giả: littleghost2509    Thời gian: 19-2-2015 04:17 PM
chúc cho Kiters và gia đình của các bạn nhiều sức khỏe, thành công trong công việc và cuộc sống
chúc toàn staff Kites sẽ luôn cho ra những sản phẩm chất lượng để đem đến cho mọi người nhiều hơn nữa
hãy luôn đồng hành cùng nhau để Kites phát triển hơn nữa nhé
Tác giả: ciel.breath    Thời gian: 19-2-2015 04:18 PM
Gửi lời chúc mừng năm mới tới toàn bộ đội ngũ admin cũng như staff của Kites <3
Cảm ơn các bạn, các anh, chị 365 ngày làm sub không kể ngày đêm để tuần nào cũng như tuần nào mình đều được theo dõi những bộ phim hay
Hy vọng Kites càng ngày càng phát triển hơn nữa, chúc các bạn một năm mới luôn luôn vui vẻ
Tác giả: lola0711    Thời gian: 19-2-2015 04:20 PM
chúc mọi người năm mới vạn sự như ý, phát tài phát lộc, mã đáo thành công
cảm ơn Kites 1 năm qua đã luôn làm việc chăm chỉ và vất vả để cho ra nhiều sản phẩm vietsub chất lượng
Tác giả: sutumongdo    Thời gian: 19-2-2015 04:23 PM
Tết ở nhà mình buồn lắm. Hôm nay mùng 1 càng buồn hơn. Không phải vì lí do kinh tế mà là gia đình không được lòng họ hàng nên cũng không ai tới thăm. Hôm qua giao thừa mẹ còn không cúng, đóng cửa tắt đèn ngủ hết trơn. Mình là con một nên nằm thui thủi có 1 mình trên phòng. Mình cũng sắp đi du học nước ngoài, mùng 6 là bay rồi nên Tết càng không có hương vị gì, toàn là những lo toan và buồn bã.

Thế nên mình chúc các bạn luôn hạnh phúc, vui vẻ, thành công với sự lựa chọn của bản thân. Quan trọng hơn là sức khỏe dồi dào, tinh thần minh mẫn để chiến đấu với cuộc sống này nhé.
Tác giả: iucafe    Thời gian: 19-2-2015 04:23 PM
Năm hết tết đến, chúc Kites "Đa tài, đa lộc, đa phú quý. Đắc thời, đắc lợi, đắc nhân tâm".

Hy vọng mọi người năm mới vui vẻ hạnh phúc.
Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 19-2-2015 04:26 PM
Chúc mừng năm mới Kites thân yêu
Thêm 1 năm nữa được đón tết cùng với Kites với tư cách đứng trong đội ngũ stafff, bản thân thật là vinh dự và tự hào
Hy vọng qua năm tới, Diều của chúng ta sẽ càng ngày càng bay cao, bay xa hơn nữa
Cảm ơn mọi người nhiều~
Tác giả: katzy    Thời gian: 19-2-2015 04:26 PM
Chúc gia đình Kites nói chug và gia đình subteam nói riêg 1 năm Ất mùi thật nhiều may mắn, niềm vui và thành công nhak ^_^

Tác giả: Princess~    Thời gian: 19-2-2015 04:31 PM
Gửi lời chúc thân gái nhất tới kitesvn.com
Chúc các bạn một năm mới mạnh khỏe, an khang thịnh vượng, tiếp tục thực hiện những sản phẩm việt ngữ tốt nhất cho mọi người cùng xem
Tác giả: joy    Thời gian: 19-2-2015 04:31 PM
Chúc các bạn vạn sự bình yên.
Hạnh phúc vô biên.
Vui vẻ triền miên.
Kiếm được nhiều tiền.
Sung sướng như tiên ^.^
Tác giả: Bakameo    Thời gian: 19-2-2015 04:33 PM
chúc mừng năm mới Kites <3
chân thành cảm ơn những  gì Kites đã mang đến cho mọi ng trong năm qua
Tác giả: Zmeow    Thời gian: 19-2-2015 04:33 PM
Chúc toàn thể thành viên Kites đạt được nhiều thành công trong năm mới , luôn vui vẻ an lành hạnh phúc. Chúc Kites càng ngày càng vững mạnh và chất lượng hơn.

Tác giả: Babo!    Thời gian: 19-2-2015 04:36 PM
Chúc toàn thể staff Kites sang năm mới có một năm vui tươi khỏe mạnh nhiều may mắn và thật nhiều thành công trong cuộc sống.
Chúc cả các member đáng yêu của kites luôn đoàn kết và vui vẻ ^^
Tác giả: tieunien    Thời gian: 19-2-2015 04:43 PM
Chúc Kites sang năm mới Ất Mùi sẽ ngày càng phát triểhovề mọi mặt hơn nữa.
Tác giả: monkey1998    Thời gian: 19-2-2015 04:44 PM
Chúc mừng năm mới

Năm mới chúc Kites ngày càng phát triển, đông vui nhộn nhịp hơn

Chúc toàn thể staff và mem nhiều sức khỏe và may mắn

HAPPY NEW YEAR
Tác giả: banhsukem    Thời gian: 19-2-2015 04:45 PM
chúc đại gia đình kites sức khỏe, niềm vui, hạnh phúc.

kites càng ngày càng nhộn nhịp, càng đông vui và phát triển ^^

Tác giả: SuzyYu    Thời gian: 19-2-2015 04:45 PM
Chúc mừng năm mới đại gia đình Kites!!!!
Nhờ có Kites mà mình có thể dễ dàng nắm bắt thông tin cũng như được xem những bộ phim được vietsub chất lượng. Cảm ơn Kites nhiều lắm.
Chúc mọi người có một năm mới an lành và hạnh phúc, chúc Kites ngày càng phát triển và vững mạnh
Tác giả: .Me.    Thời gian: 19-2-2015 04:54 PM
Chúc mừng năm mới đại gia đình phố diều.
Chúc Kites một năm mới phát triển hơn, hoạt động sôi nổi hơn nữa
Chúc mn năm mới hạnh phúc
Giao điện tết năm nay quá đẹp ý
Tác giả: ritaruby2009    Thời gian: 19-2-2015 04:56 PM
Happy New Year. Nhân dịp Tết đến Xuân về mình xin chúc toàn thể các staff và cũng như các mem kites một mùa xuân tràn đầy hạnh phúc,sức khỏe dồi dào, gặp nhiều may mắn. Đặc biệt là mong kites sẽ ngày càng vững vàng , phát triển mạnh ,cho ra nhiều sản phẩm chất lượng và được mọi người ủng hộ. CHÚC MỪNG NĂM MỚI !
Tác giả: Luckyman    Thời gian: 19-2-2015 05:03 PM
Chúc mừng năm mới Kiters
chúc mọi người và các bạn trong subteam luôn khỏe mạnh để ra nhiều nhiều sản phẩm hay hơn nữa
tụi mình lun lun ủng hộ các bạn
củm ơn sự vất vả của các bạn trong năm qua
Tác giả: linhcancer    Thời gian: 19-2-2015 05:04 PM
Chúc Kites năm mới ngày càng phát triển hơn nữa, chúc cho các admin Kites luôn vui vẻ, hạnh phúc và tiếp tục làm việc hăng say để có thể đem lại những sản phẩm hay nhất. Và chúc cho toàn thể Kiters một năm mới an khang và tiếp tục đồng hành cùng Kites
Tác giả: annienguyen    Thời gian: 19-2-2015 05:12 PM
Chúc mừng Kites năm mới thêm trưởng thành và lớn mạnh.
Chúc các admin 1 năm nhiều thành công, forum luôn đông vui đoàn kết.
Chúc các mem của kites luôn tươi vui, quanh có nhiều show và phim tha hồ giải trí
Tác giả: Chiecbong    Thời gian: 19-2-2015 05:13 PM
Sang năm mới rồi.. chúc  các ads - sub teams sưc khoẻ dồi dào, tiền vô như nước, tình duyên phơi phới.. Cảm ơn các bạn trong năm qua đã không ngại cực nhọc mang đến những  sản phẩm hay đến mọi người... Mong Kites sẽ ngày càng bay cao bay xa ... ^^
Chúc toàn thể Kiters một năm mới bình an và hạnh phúc ^^ !!!
Tác giả: asontran    Thời gian: 19-2-2015 05:14 PM
Năm mới chúc tất cả thành viên Kites một năm thật hạnh phúc và nhiều may mắn
Cám ơn các subteam thần thánh đã không ngại vất vả làm sub những bộ phim tuyệt vời
Cám ơn Kites luôn là mái nhà chung cho mình trải lòng với những bộ phim yêu thích
Tác giả: iuBB    Thời gian: 19-2-2015 05:19 PM
Năm mới tết đến, mình chúc đại gia đình Kites ngày càng phát triển.
Cảm ơn đợi ngũ staff của Kites đã làm việc chăm chỉ suốt mấy năm qua để mang đến cho mem nhiều sản phẩm hay. Chúc mọi người năm mới sức khỏe dồi dào, hạnh phúc tràn trề.
Tác giả: trangkawaii93    Thời gian: 19-2-2015 05:20 PM
Chúc đại gia đình nhà diều một năm mới hạnh phúc, sức khỏe dồi dào, mãi bay cao và bay xa.
HAPPY NEW YEAR 2015!!!
Tác giả: ms_djo    Thời gian: 19-2-2015 05:25 PM
Chúc mừng năm mới 2015! Nhờ kites mình đã được thưởng thức rất nhiều bộ phim hay. Kites là người bạn đồng hành và vô cùng thân thiết với mình mỗi khi mệt mỏi, hy vọng có thể đồng hành với kites mãi mãi.
Gửi lời chúc an khang và lời cảm ơn chân thành nhất tới toàn bộ ads - sub teams
Thanks all!!!

Tác giả: ocbuouvang1321    Thời gian: 19-2-2015 05:25 PM
chúc KITES năm mới mở rộng hơn nữa nhé
thêm vài khu vực nữa cho nhà cửa đông vui
chúc đại gia đình năm mới an khang thịnh vượng và nhiều điều như ý
Tác giả: Dongxanh    Thời gian: 19-2-2015 05:32 PM
Chúc mừng năm mới tất cả các thành viên của Kites
Năm mới thật nhiều may mắn, sức khỏe và hạnh phúc
Chúc cho Kites ngày càng có thêm nhiều thành viên mới và luôn là sân chơi phù hơp với mọi người yêu phim
Tác giả: thuyduong2125    Thời gian: 19-2-2015 05:32 PM
Chúc mừng năm mới năm mới phát tài và nhiều niềm vui
Chúc kites ra nhiều phim hay trình làng và tiếng sáo diều bay cao bay xa

Tác giả: kokok    Thời gian: 19-2-2015 05:34 PM
chúc mừng năm mới. Cám ơn Kites đã mang đến 1 sân chơi bổ ích dành cho mọi người, đặc biệt là những con mọt phim, mọt truyện như mình. vì đây là nơi mình gắn bó, mang đến niềm vui cho mình hơn ba năm trời nên mình muốn đóng góp vài ý kiến. đây là lần thứ 2 mình gõ những dòng chữ này bởi vì đang gõ đc nửa chừng thì trang đã tự động chuyển sang 1 vài trang quảng cáo khác. mình phải ấn nút back liên tục từ 4,5 tới vài cái chục lần để quay lại trang truyện cũ. mình hiểu là chuyện trang web nhận dịch vụ quảng cáo là 1 điều hết sức bình thường, nhưng quả thật việc quảng cáo với tuần suất cao và mang tính chất ép buộc như vậy gây ảnh hưởng rất lớn đến người sử dụng. thật sự thì mình toàn tự thuyết phục bản thân rằng chắc do điện thoại của mình có vấn đề chứ một trang web lớn và uy tín như Kites không thể có những điểm bất cập như vậy. mình hy vọng có điểm nhâmf lẫn gì đó và mong ban quản trị kiểm tra lại. cám ơn các bạn rất nhiều
Tác giả: nimbus    Thời gian: 19-2-2015 05:35 PM
chúc đại gia đình kites sang năm mới ngày càng phát triển hơn nữa, và mong càng nhận được nhiều sự yêu mến hơn nữa, chúc toàn thể ban lãnh đạo   của kites năm mới thịnh vượng , an khang  , sức khoẻ dồi dào , mong năm nay sẽ nhận được nhiều sản phẩm mới và chất lượng hơn nữa từ kites. chúc mừng năm mới
Tác giả: sotfooo    Thời gian: 19-2-2015 05:36 PM
Năm mới tới rồi, chúc Kites nói chung và các staff, các subers nói riêng có nhiều niềm vui và sức khỏe để tiếp tục mang đến nhiều bộ phim hay. Thật sự rất cảm ơn các bạn, các subteams, những người đã bỏ thời gian và công sức ra làm sub cho tụi mình dù là ko có lợi nhuận nào. Một lần nữa cám ơn các bạn <3 Happy new year, Kites <3
Tác giả: h0ab4ttu168    Thời gian: 19-2-2015 05:40 PM
Chúc mừng năm mới
Cám ơn đội ngũ staff, đội ngũ subteam đã vất vả suốt năm qua để đưa đến cho mình những bộ phim hay
Năm mới chúc mọi người dồi dào sức khỏe, luôn vui vẻ, hạnh phúc tràn đầy, vạn sự như ý
Happy Lunar New Year
Tác giả: khongyeu    Thời gian: 19-2-2015 05:41 PM
chúc mừng năm mới tất cả các staff, các subteam và cộng đồng fan kites
đã qua 3 năm mình đồng hành với kites rồi. lúc nào cũng thấy vui vô cùng dc nói chuyện với mọi người
năm mới chúc toàn thể nhà kites đáng yêu như yoon ah, thông minh như yoon sub, dịu hiền như do huyn, lúc nào cũng vui vẻ như ferry park, yêu hết mình như se ki( dạo này bị cuồng phim kill me heal me )
chúc nhà mình sang năm thứ 4 ra nhiều sản phẩm đặc sắc hơn nữa. Yêu yêu nhà mình nhiều
Tác giả: tnbkk_vd    Thời gian: 19-2-2015 05:42 PM
Hú hú chúc mừng năm mới Kites,
Chúc Kites năm mới sẽ thành công hơn, phát triển rộng hơn
Được nhiều người biết đến và có nhiều sản phẩm chất lượng hơn nữa
Năm nay Admin hào phóng quá chừng thưởng những 100 $$
Chúc các mem Kites năm mới phát tài luôn nha
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 19-2-2015 05:42 PM
wow happy new year toàn thể đội ngũ của Kites ạh
các bạn đã rất vất vả dành thời gian để làm sub cho tụi mình xem và luôn theo sát mọi hoạt động của làng phim ảnh các nước
chúc đội ngũ staff một năm mới hạnh phúc và thành công ạh, sức khỏe luôn dồi dào để luôn bên mem chia sẻ niềm vui <3 iu Kites lắm íh :#
Tác giả: WaKaKi    Thời gian: 19-2-2015 05:42 PM
Chúc mừng năm mới!!!!!!
Chúc kites ngày càng phát triển, làm thêm được thật nhiều sản phẩm hơn nữa
Cảm ơn kites đã đem đến cho mình một ngôi nhà mới
Hy vọng kites sẽ luôn là mái nhà cho mọi người sum vầy
Tác giả: trangkawaii    Thời gian: 19-2-2015 05:43 PM
Chúc KITES năm mới vui vẻ, hạnh phúc, ngày càng phát triển và lớn mạnh ^^
Chúc tất cả các ST một sức khỏe dồi dào, gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống.)
Tác giả: melaina    Thời gian: 19-2-2015 05:43 PM
Chúc mừng năm mới Kites ^^

Mong rằng sang năm mới, gia đình Kites sẽ ngày càng lớn mạnh, có thêm nhiều thành viên tâm huyết tiếp tục đóng góp xây dựng Kites.

Chúc ban lãnh đạo, subteam thêm sức khỏe, tiếp tục cho ra lò các sản phẩm chất lượng No.1 Made by Kites ^^.
Tác giả: baoprokt    Thời gian: 19-2-2015 05:43 PM
Chúc các mem Kites năm mới nhiều niềm vui
ST Kites ngày càng phát triển hơn nữa ra nhiều sản phẩm chất lượng
Chúc các staff của Kites năm mới vui vẻ hạnh phúc
Thân
Tác giả: map191994    Thời gian: 19-2-2015 05:43 PM
Chúc mừng năm mới phố Diều
Hy vọng năm mớ phố Diều vẫn sẽ luôn rực rỡ và cho ră mắt thêm nhiều sản phẩm chất lượng hơn đem đến cho các kiters <3 <3

Chúc các anh chị nhiều sức khỏe, thành công trong mọi việc và hạnh phúc bên người thân yêu của mình
Tác giả: loan.thuy99    Thời gian: 19-2-2015 05:45 PM
Đầu năm chúc Kites và toàn bộ staff sức khoẻ, phát tài, bình an và hạnh phúc.
Rất cám ơn các bạn đã mở và duy trì  trang này, giúp những người như chúng tôi có nơi dừng chân và mở mang kiến thức về giải trí.
Đây là một trong những nơi mà mọi người thăm viếng rất thích thú, vì xem được phim và tin tức mình thích.
Mong các bạn phát huy và thành công hơn nữa ở năm mới.
Tác giả: danielbryan    Thời gian: 19-2-2015 05:46 PM
Chúc phố diều năm mới vui vẻ nha
Chúc các staff Kites khỏe mạnh trong năm mới và ra nhiều sản phẩm chất lượng ngày càng cải thiện
Các mem Kites thì siêng năng chăm chỉ viết bài xây dựng Kites ngày càng vững mạnh

Tác giả: anan_2405    Thời gian: 19-2-2015 05:48 PM
Mối lần online đều vào Kites đọc tin và hóng sub đầu tiên
Kites thân quen như mái nhà dành cho các thành viên vậy.
Sang năm mới, chúc cho toàn thể các thành viên của Kites dồi dào sức khẻo, hạnh phúc và bình an
Tác giả: Jogi    Thời gian: 19-2-2015 05:50 PM
Chúc mừng năm mới tới tất cả mọi người
Một mùa xuân an vui và hạnh phúc ngập tràn
Nào ta cùng nâng ly
Tác giả: thaos2bb4ever    Thời gian: 19-2-2015 05:51 PM
Mừng Tết đến và Lộc đến tràn ngập với Kites
Sang năm mới các thành viên Kites dồi dào sức khỏe,
Tham gia nhiều hoạt động cho Kites ngày càng phát triển
Chúc ST mạnh khỏe hơn nữa ra những sản phẩm chất lượng hơn nữa trong năm mới
Tác giả: Lelinh2909    Thời gian: 19-2-2015 05:51 PM
Chúc mừng năm mới Kites ơi^^
Tuy mới biết đến và trở thành một thành viên của diễn đàn không lâu, nhưng ngày mình đã ra vào cả chục lần, vì kites đúng là một kho giải trí tuyệt vời và hữu ích cho tất cả mọi người.
Tết đến xuân về, chúc tất cả các mem của Kites một năm bình an và hạnh phúc.
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển rực rỡ hơn nữa
Tác giả: Ta-Ra    Thời gian: 19-2-2015 05:52 PM
Happy New Year các thành viên Kites.
Chúc các bạn năm mới An khang - Thịnh Vượng.
Phát tài - Phát lộc.
Sức khoẻ dồi dào.
Đây là mái nhà thăm viếng thường xuyên.
Cám ơn các bạn đã đem đến niềm vui cho mọi người.

Tác giả: ychahe    Thời gian: 19-2-2015 05:55 PM
Nhớ ngày nao mới đăng ký diễn đàn, mà giờ cũng đã thêm mấy xuân
Xuân xuân ơi, xuân đã về
Chúc mọi người năm mới nhiều tài lộc
Tác giả: XiaoBaoBei    Thời gian: 19-2-2015 06:04 PM
Chúc mừng năm mới :X
Chúc mọi người 1 năm mới sức khỏe dồi dào, ước gì được nấy :">
Chúng cho forum kites ngày càng vững mạnh và phát triển, ngày càng khẳng định vị trí của mình trong cộng đồng :X
Chúc cho đội ngũ staff tay nghề ngày một hoàn thiện hơn, tốc độ hơn và chất lượng hơn trong năm tới ạ :X
Tác giả: tocnganxu    Thời gian: 19-2-2015 06:07 PM
Hưởng ứng lời chúc của cả nhà chúng ta.

Mình cũng chúc Kites năm mới nhiều sức khỏe (dành cho các bạn thành viên nhà ta), gặp nhiều thuận lợi trong công việc và cuộc sống, luôn có các sản phẩm chất lượng để cùng nhau chia sẻ cảm xúc.

Cuối cùng xin chúc một năm mới thật ... chất lượng.
Tác giả: luvhyunbin    Thời gian: 19-2-2015 06:19 PM
Một năm 2014 đã khép lại với nhiều siêu phẩm mà Kites đã mang lại cho Kiters.
Sang năm mới Ất Mùi 2015 chúc các admin & subteam thật nhiều sức khỏe và thêm nhiều đam mê để cho ra đời thật nhiều siêu phẩm nữa.
Thanks mọi người. Iu mọi người. <3
Tác giả: watashibee94    Thời gian: 19-2-2015 06:21 PM
chúc moi người vạn sự như ý, tỉ sự như mơ
Tác giả: nakyung    Thời gian: 19-2-2015 06:26 PM
Chúc gia đình các mem nhà kites năm mới van sự như ý, cầu gì được nấy, no đủ sung vầy
P/S: Em nó rất thích lời chúc về sự nghiệp và tiền bạc có ai giống em ko??
HAPPY NEW YEAR!!!!!
Tác giả: tramanhtat    Thời gian: 19-2-2015 06:27 PM
Cảm ơn Kites luôn nỗ lực hết mình mang lại những tác phẩm và những bản sub thật chất lượng.
Chúc toàn thể staff của Kites thêm 1 năm an lành và may mắn và tràn đầy nhiệt huyết để cho ra thêm nhiều tác phẩm chất lượng nữa.
Đầu năm nhận được lì xì may mắn quá. <3 Thanks Kites.
Tác giả: yuni_chunee    Thời gian: 19-2-2015 06:32 PM
Chúc mừng năm mới. Chúc cả nhà 1 năm tràn đầy hạnh phúc, tấn tài tấn lộc, sức khoẻ dồi dào, làm ăn phát đạt, hạnh phúc tràn đầy nhé.
Tác giả: Táo~    Thời gian: 19-2-2015 06:33 PM
Chúc mừng năm mới admin cùng toàn thể staff kites, member của kites
chúc mọi người an khang thịnh vượng, luôn mạnh khỏe hạnh phúc
Tác giả: BumSoo    Thời gian: 19-2-2015 06:35 PM
Chúc cả gia đình Kites năm mới vui vẻ mạnh khỏe. Cảm ơn  Kites vì năm qua đã đem đến nhiều sản phẩm tuyệt vời, mong năm tới sẽ được đón nhận thêm nhièu nhiều sản phẩm chất lượng hơn nữa ^^ Mãi bay cao bay xa như Kites gặp gió ạ <3 Happy Lunar Year!!!!!!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3