Kites

Tiêu đề: [16.08.2014] Happy Camp | Guest: Dương Thừa Lâm, Trịnh Khải, Trần Kiện Phong, Thư Sướng | Vietsub HD Completed [In trang]

Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 12-2-2015 08:27 PM
Tiêu đề: [16.08.2014] Happy Camp | Guest: Dương Thừa Lâm, Trịnh Khải, Trần Kiện Phong, Thư Sướng | Vietsub HD Completed

Tên show: Đại bản doanh vui vẻ (Happy camp)
Tên gốc: 快乐大本营
Thể loại: Truyền hình thực tế
Nghệ sỹ: MC Hà Cảnh, Tạ Na, Duy Gia, Ngô Hân, Hải Đào
Khách mời: Dương Thừa Lâm, Trịnh Khải, Trần Kiện Phong, Thư Sướng
Đài phát sóng: Hồ Nam
Thời gian phát sóng: 16.08.2014

Rainie's House Subteam Present

Project leader: bjmbjmxjnh
Translator Dialog: tramvip.pro, nhym1108, kutie_kittie20, binidiamond, hachi202
Translator Caption: bmwx1ilu, SteelRose, likhuu, littleghost2509
Editor: Táo~
Timer Dialog: bjmbjmxjnh, minhthai201, littleghost2509, huongntd
Timer Caption: .Me., huongntd, susikg
Typesetter Dialog: .Me.
Typesetter Caption: mikun
Poster: tmn
Encoder: -NTC-
Uploader: anhkiu

Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 12-2-2015 08:28 PM
Các bạn vui lòng không đòi hỏi link download tại thread phim. Lời cảm ơn vui lòng dùng trích dẫn trả lời trực tiếp.

Mọi thắc mắc, yêu cầu nhờ reup phim, vui lòng post bài tại
ĐÂY

Tất cả các bài viết chỉ nói về tốc độ download, để seed, giữ seed... Và các bài comment 1, 2, 3 dòng hay cố tình xuống hàng để hơn 3 dòng đều bị xóa không báo trước.
Mong các bạn hiểu và không spam.

[attach]105599[/attach]

[utube]0nArtvi6-w0[/utube]

Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 12-2-2015 08:28 PM

Đồi lời lảm nhảm của bạn Leader ăn hại nhà Rainie *Tuôi biết là tuôi hay lảm nhảm nhưng hãy cho tuôi lảm nhảm lần cuối bờ li sờ *

Nhân dịp đầu xuân năm mới sắp tới, để tri ân toàn bộ subteam đã đồng hành cùng Điềm Tâm Cung suốt quãng thời gian qua, cùng với lời cảm ơn sâu sắc tới tất cả mọi người đã ủng hộ, động viên tinh thần subteam Điềm Tâm Cung, chúng mình xin được trao tặng +50 thưởng cho 10 bạn comment đầu tiên, +20 thưởng cho 10 bạn comment tiếp theo, +10 thưởng cho 10 bạn comment sau nữa. (Còn sau đó nữa nữa thì để xem tình hình tài chính của thị Mọt thế nào đã ) Hy vọng các bạn cmt đúng luật và không spam, thay mặt đội ngũ subteam Điềm Tâm Cung, chân thành cảm ơn mọi người rất nhiều~~~

Tác giả: littleghost2509    Thời gian: 12-2-2015 08:31 PM
ra rồi ra rồi thề mà nói đây là lần đầu tiên đc làm cái pj mà thời gian ngâm lâu đến như v, ngâm tới nửa năm k v Bim?
thật ra lúc t làm trans cap phần c giao ý, t trans có 5 dòng cap thôi may mà có chị Lị Khưu rảnh nên qăng luôn cho c ấy, hàng xịn có khác luôn, người ta làm có 2 ngày là xong
đọc lời cảm ơn của Bim xúc động mà vui vui chả biết nói sao nữa cơ mà sau cái này hợp tác làm cái nữa đi, ngâm lâu vào nhé, ngâm lâu thì cứ gọi t
Tác giả: .CàRốt.    Thời gian: 12-2-2015 08:32 PM
trời ơi...giật ghê sofa không kịp rùi hiu hiu

thui kệ không sao á

dù sao cũng vật vã cái show này lắm rùi

cũng hóng xem thành quả á )

đặt gạch hóng á kekeke
Tác giả: SteelRose    Thời gian: 12-2-2015 08:32 PM
Ây trời ơi trễ quá rồi
Bảo em nó vào giật tem mà cái này trang nhất được không còn không biết
Em ngâm trước tí xíu nữa e edit ạ
Cảm ơn Bjm Bjm chăm chỉ cùng ST đã tranh thủ chạy để kịp tết cho mọi người có cái để nhâm nhi trong mấy ngày này
Đã xem raw cười lăn lộn rồi tí xíu nữa tải hàng về ta lại lảm nhảm tiếp
Tác giả: nhym1108    Thời gian: 12-2-2015 08:38 PM
lót dép hóng trước. Tý đi chơi về cmt sau
Tác giả: .Me.    Thời gian: 12-2-2015 08:39 PM
Hàng về, cảm ơn em Bim Bim chăm chỉ, thanks Subteam
Làm xong cái HC này ko phải dạng vừa vừa vừa vừa đâu
Down về coi lẹ thôi
Show toàn người mình thích cả
Tác giả: Thư-chan    Thời gian: 12-2-2015 09:31 PM
Ôi hên là thị tều có lượn qua fb cá nhân *bình sinh k bao vờ ở fb cá nhân*~ thị tều toàn bên page và hoạt động trên đây k à =]]]]]]]]] khộ~ đang tính trách móc thị bêm xêu thệ bêm k invite thệ tều~ cơ mà sợ bị mất trang đầu nên bay vào cm giàh giật trước~ h mới thong thả xủy vả xêu hố hố hố =]]]]]]]

Hàng lóng hàng lóng~ hàng ra lò~ ôi nhanh gọn lẹ quạ~ k biết nói gì hơn vì chưa xem nhưng đại khái cái poster của thệ bêm nó lung linh quạ~ đì zai đúng đẹp~ bữa nào cho thệ tều mượn về dùng ké vợi =]]]]]]]]] Đùa chứ bên thệ bêm toàn nhân lực cao cấp~ thệ tều cũng tự cảm thấy a zai thệ tều flop quạ =]]]]]]] nên thôi =]]]]]]]

Cơ mà có thệ bêm chạy 1 chân trong này lại còn leader nữa bảo đảm chất lượng vô cùng *vừa kĩ vừa tỉ mỉ lại còn khéo tay mà*~ Cám ơn thệ bêm~ thệ tều sẽ xem để k phụ lòng làm sub của thệ bêm =]]]]]

Chào thưn ái và quýt thắng =]]]]]]]]
Tác giả: Hermione96    Thời gian: 12-2-2015 09:35 PM
Dạo này được xem nhiều Happy Camp thích quá ạ ! Thanks Subteam Rainnie's House rất nhiều ! Ủng hộ chị Dương Thừa Lâm, chúc chị có nhiều phim thành công hơn nữa. Chúc năm mới, Subteam Rainnie's  House dồi dào sức khoẻ để mang đến nhiều sản phẩm vietsub của chị Lâm. Mong subteam sẽ cho ra lò nhiều sản phẩm trong thời gian sắp tới !
Tác giả: nhoccodaihp8    Thời gian: 12-2-2015 09:41 PM
Lâu rồi mới thấy Happy Camp của chị Lâm, thanks Rainnie's House đã vietsub Show này, cũng gần Tết rồi mà Subteam chăm chỉ quá. Happy Camp này cũng như là món quà mà Rainnie's House gửi đến thành viên của Kites nhân dịp năm mới, cảm động quá ! Chúc các sản phẩm vietsub của Rainnie's House được nhiều người ủng hộ hơn nữa !
Tác giả: tramvip.pro    Thời gian: 12-2-2015 09:56 PM
Cảm ơn subteam đã chăm chỉ nỗ lực hết mình suốt thời gian qua

Chúc Điềm Tâm Cung ngày một phát triển, có thật nhiều mem tới ủng hộ và tham gia, làm thêm thật nhiều sản phẩm vietsub nữa cho fan chúng em coi.

Chuc toàn bộ mem nhà phố Diều năm mới vui vẻ, bình an, hạnh phúc
Tác giả: ruangolani    Thời gian: 12-2-2015 09:56 PM
Hàng nóng ghê nhở

Thề là c xem show này có đúng 1 lần, đợt có con gà nhà c sang Tung Của tham gia, hình như có cả Triệu Lệ Dĩnh mí cả Dương Dung *lúc đó chả biết là ai* sau này xem lại mới để ý thấy

show này có 2 MC vui ác liệt, có điều ốm như 2 con cò hương mà có lẽ nói nhèo quá nên lớn không nổi

chẹp. tình hình cũng muốn comt cho chất lắm cơ mòa chưa xem nên chỉ nói được vại
anw, cảm ơn subteam nhiều, ba cái show này làm vất phải biết *nghĩ lại khoảng thời gian mình edit cho cái happy together của chú Yoo, cũng có chút hoảng xợ nhẹ*
subteam vất vả rồi *tung bông* *tiện thể khỏi tung thì bông đào cũng đang rơi rụng*
Tác giả: huongntd    Thời gian: 12-2-2015 10:01 PM
má ơi ss đưa e từ đời nào mà giờ mới post hả em
đây là thưởng ST đúng không nhờ
chúc mừng nhé, hoàn 1 tập và cho mãi mãi chăng
chệ được rụ rê làm 1 cai mà k có người
đã cho ST nghỉ tết hết quá nhân đạo -))
hẹn chúng ta sẽ gặp nhau trong phim chăng
cuối cùng mừng quá đang nghèo
Tác giả: thoathan    Thời gian: 12-2-2015 10:03 PM
Thank Subteam Rainnie's House!
Dạo này ngày nào cũng mò Happy Camp để xem hết í

Sao chị Lâm chị í có thể trẻ lâu như thế nhỉ?
Xinh mà đáng yêu nữa :'(
Mê chị từ thời mình còn bé đến bây giờ vẫn chưa hết yêu nhun <3
Tác giả: bap_rang_bo2009    Thời gian: 12-2-2015 10:15 PM
Gần đây ST hay làm show Happy Camp ghê, mình cực kì thích show này và nói thật thì show thực tế của TQ trừ Happy Camp và DWAWG ra thì mình  không còn xem show nào khác. Đang xem HSSH cực kì thích Thư Sướng thì đã có thể xem show có chị ấy tham gia rồi quá tuyệt. Còn có cả Trần Kiện Phong nữa chứ từ sau Mỹ Nhân Tâm Kế thì cực kì kết anh này, đẹp trai và diễn xuất thì không có gì để chê. Thanks ST rất nhiều, hi vọng sẽ được xem nhiều ep Happy Camp nữa do ST làm. Lót gạch ngồi hóng show thôi
Tác giả: Táo~    Thời gian: 12-2-2015 10:27 PM
Bim Bim biết thừa em ko dùng FB mà lại còn mời em chậm, mất page 1 bắt đền chị đó
Dù sao đây cũng là dự án dài hơi và vất vả nhất của mình mình rồi, cảm ơn mọi người đặc biệt là leader Bim Bim đáng yêu nha
Show hay và buồn cười kinh khủng, xem show mới thấy Trần Kiện Phong ngố đến mức nào, Thư Sướng giỏi ra sao, Trịnh Khải men và ngầu lắm, đặc biệt là R nhà mình, đáng yêu lắm lắm, nhất là đoạn được Trịnh Khải bế, như công chúa vậy
Xem show mới thấy chị Na Na rất thông minh, chơi trò gì cũng giỏi, không bị lừa mà lại còn toàn lừa người khác, Hải Đào thì ngố ơi là ngố, buồn cười toàn bị chết đầu tiên, Ngô Hân ngây thơ toàn bị lừa haha
Cảm ơn mọi người nhiều nha :v
Tác giả: Nam.Anh    Thời gian: 12-2-2015 10:34 PM
Chưa xem show này bao giờ, cũng không trong đội ngũ làm sub mà thấy Bim Bim kêu ca than thở suốt ngày là đủ hiểu chật vật như nào rồi, thương ghê thương, ủng hộ ST sẽ down về xem thử như nào, nghe nói show này hài lắm, tết có cái để ngâm cứu rồi vui quá. Cảm ơn ST Điềm Tâm Cung chăm chỉ và đặc biệt là cảm ơn leader Bim Bim nha
Tác giả: Princess~    Thời gian: 12-2-2015 10:38 PM
Lang thang C zone bỗng nhiên thấy Happy Camp của chị Dương, cái show này nổi tiếng hay và buồn cười rồi, có thêm chị Dương làm khách mời nữa thì hay phải biết, mình sẽ down về xem ngay và luôn, cảm ơn đội ngũ ST, chúc toàn thể đội ngũ ST box Dương Thừa Lâm một cái tết an khang mạnh khỏe và sau này sẽ tung nhiều sản phẩm hay hơn nữa
Tác giả: Babo!    Thời gian: 12-2-2015 10:44 PM
ôi show ruột của mình nè, Happy Camp mình xem không bỏ một tập nào luôn ấy, mặc dù xem không sub chẳng hiểu là mấy nhưng vẫn thấy buồn cười nhiều đoạn, có lúc thấy người ta cười mình tự khắc cười theo thôi, giờ có thêm một tập nữa được làm sub, hy vọng nhỏ nhoi của mình là ST sẽ làm thêm nhiều tập khác của HC vì show này đảm bảo không hay không lấy tiền. Cảm ơn mọi người nhiều nhé
Tác giả: mickychunsa    Thời gian: 12-2-2015 10:57 PM
OMG nay em Bjm làm happy camp luôn ta ơi

Dự án mà em Bjm ấp ủ năm ngoái năm nay đó phải không

Lúc trước 888 ở Điềm Tâm Cung có nghe nói, bây giờ mới xong đó hả, hay dự án mới thế. Làm này tốn thời gian naXuwa
Xưa nay chỉ xem happy camp một lần duy nhất do Chun tham gia, chắc đây là lần thứ 2 vì có chị Lâm. Cơ mà chưa có online phải không, sao ss không thấy.
Nếu chưa thì hóng vậy, xem chị Lâm tếu cỡ nào trong này.
Thanks subteam và lead Bjm nổ lực trong "hai năm" hii.
Tác giả: ^BánhRán^    Thời gian: 12-2-2015 11:02 PM
Hẳn là mẹ đi than thở khắp nơi hay sao đại để đa số ai cũng phàn nàn vại =]]]]]]] con gái mẹ lượn 1 vòng mà phải đến hoa cả mắt =]]]]]]] đành lót chút quà bồi dưỡng cho các cô chú để sau có gì các cô chú giúp đỡ mẹ tiếp =]]]]]]]]

Con nghe đồn đến cả k phải subteam mẹ cũng than nữa =]]]]]]]]]]] ây da =]]]]]]] con gái mẹ lớn rồi mà dạo này bận bịu với cả cũng chỉ có cái mồm này nên đành hò hét suông *tự thấy đau lòng* =]]]]]]]

Nhưng con lúc nào cũng ủng hộ mẹ~ i always stanb by u, forever in my life (k biết có đúng không nhể~ lâu quá k dùng tiếng em =]]]]]]]])~ mẹ thông cảm~ tại sến quá méo nói ra được thành tiếng Việt nên trém tí tiếng em cho mẹ khỏi hiểu đỡ quê =]]]]]]]]]]]]]

Con gái mẹ rất trân trọng công sức của các cô chú~ 1 lần nữa xin cảm ơn mọi người vì đã giúp đỡ mẹ cháu ạ *cúi đầu trịnh trọng*
Tác giả: anhkiu    Thời gian: 12-2-2015 11:27 PM
cảm ơn sub team nhiều nhé, thật là ý nghĩa quá đi à

Ss Rainie thật là dễ thương quá đi à, đóng film đã dễ thương rùi tham gia show còn dễ thương nữa

mà công nhận lần này để kiểu tóc ngắn màu đỏ trong cá tính hẳn hehe

Nói chung là yêu đó , ss iu dễ thương hết sức, nhìn thế nào cũng thấy đa tài hết cả
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 12-2-2015 11:31 PM
Vietsub.HunanTV.Happy.Camp.20140816

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: Yuki13    Thời gian: 13-2-2015 01:48 AM
Hàng về hàng về. Lâu rồi không xem chị Lâm, thích chị từ Định mệnh, không ngờ quanh đi quẩn lại đã nhiều năm thế này, vẫn thích chị để tóc dài hơn, nhìn rất nữ tính.
Trịnh Khải từ hồi xem Hurry up brother đã kết rồi, xem mấy bộ điện ảnh thì ra ảnh đóng vai phụ nhiều thế, tính cách rất đáng yêu.
Nhìn Thư Sướng lại nhớ Chuyện nàng Tinh Vệ lấp biển, diễn xuất tốt, tài sắc đều có chỉ tiếc không có người nâng đỡ. Hy vọng ngày nào đó không xa sẽ thấy được thành công của chị.
Thanks subteam.
Tác giả: bmwx1ilu    Thời gian: 13-2-2015 08:02 AM
Lọ mọ cài 3G để lên ủng hộ subteam mấy dòng.

Mình nghĩ thì là mà mình chưa xứng đáng được vào danh sách subteam đâu, làm ăn hầm bà lằng nhằng, lúc gửi cap còn chẳng hiểu bạn Bim có hiểu ý mình dịch không nữa.

Cũng may là nó đã ra lò, có một sản phẩm hoàn hảo. Happy Camp chắc chắn là một chương trình không ai muốn làm sub... vì nhiều lý do. Cảm ơn subteam đã nhiệt huyết mang lại cho mọi người một chương trình hay và vui trong dịp Tết này. Nghỉ ngơi Tết cho thật khỏe để tiếp tục đu với anh em nha
Tác giả: susikg    Thời gian: 13-2-2015 09:09 AM
Show gì mà nói nhiều như quỷ
Nhưng cũng nhờ sự góp phần ngâm giấm của mình mà đến giờ này show mới ra lò :v :v Còn ko nhớ có phải mình đã time show này ko
KLQ: Nhưng giao diện mới của Kites đẹp quá ^^
Tác giả: hachi202    Thời gian: 13-2-2015 10:26 AM
Ém hàng nguyên cả một năm ))
Trong các thể loại show thì đúng là  làm Happy Camp vất vả nhất.  TT-TT Show thường chỉ một MC nhưng show này thì tận 5 ngừoi đua nhau nói. Em vẫn bàng hoàng với chuyện dịch có 10 phút mà đến cả mấy chục trang words rồi OTL Nói chung là đội ngũ đã quá vất vả, nhưng thành quả thì thật là xứng đáng với bao mồ hôi và nước mắt.
Cảm ơn cả đội nhé
Tác giả: chenniethanh    Thời gian: 13-2-2015 10:37 AM
merci em mời ss nhé!
cái show này có mời thì ss xem thôi nè!
cơ mà phải để h tải về tết mới coi cho nó hot!
subteam vất vả rồi nè
Tác giả: kuakua2pro    Thời gian: 13-2-2015 10:46 AM
Lâu lắm mới thấy Rannie nha, nhớ đợt còn bé bé, tầm 6 hay 7 năm về trước cứ thấy phim của ss là phải vào xem. Cái đợt đấy phim thần tượng Đài hot không đỡ nổi, đến mức phải mua đĩa về mà xem cơ mà. Lâu nay mải mê với mấy show thực tế bỏ phim nên không theo dõi được ss. Cơ mà đúng là không tuổi thật, sao lúc nào nhìn ss cũng như gái 20 thế nhở @@.
Còn Trịnh Khải hửm, biết anh này từ mỗi Running Man, ấn tượng với cái tình bạn ruột thừa với Trần Hách thôi, đợt này cũng thử tìm hiểu xem sao~~.
Thks subteam nhé, lại được gặp Rannie sau bao ngày xa cách =) rồi.
Năm mới chúc mọi người thật vui vẻ và ra sản phẩm đều đều cho con dân hóng nghe ~~
P.s: (Mà sao comt toàn Mod thế này@@)
Tác giả: yumiyumi    Thời gian: 13-2-2015 12:01 PM
Hình như mình lại dô muộn rồi

lúc nào cũng đi sau thiên hạ

Muốn coi lắm nhưng do ở nhà ko có mạng nên hẹn qua tết hốt show này vậy

Cảm ơn subteam

Chúc các bạn năm mới thành công hơn sub đc nhiều sản phẩm hơn

Chúc gia Rainnie's House ngày càng phát triển *tung hoa* ~~~
Tác giả: zun.vn    Thời gian: 13-2-2015 12:07 PM
doanh trại vui vẻ cười muốn banh ruột
mấy MC vui tính kinh khủng, lâu rồi mới thấy Thư Sướng
Hoạt Sắc Sinh Hương thì có chị mà chưa coi
ss Dương Thừa Lâm nhìn vẫn Xinh Như ngày nào
thanks sub team nhiều
Tác giả: galacticos30612    Thời gian: 13-2-2015 04:17 PM
Mình thích chương trình này lắm nè, coi vui lắm.
Giờ mới biết Dương Thừa Lâm có tham gia, phải down về coi mới đc
Cảm ơn các bạn đã sub show này
Tác giả: MinieKoalakid    Thời gian: 13-2-2015 05:31 PM
Đoạn đầu giới thiệu mấy bộ phim cũ thấy nhớ tuổi thơ ghê. Đúng là hết hè mà hoàn châu công chúa vẫn chưa chiếu hết làm không muốn đi học luôn. Không ngờ mấy bộ phim kinh điển toàn chiếu trên đài Hồ Nam. Dương Thừa Lâm, Thư Sướng mãi xinh và khả ái qua bao năm tháng. Dương Thừa Lâm quả là không hổ danh giáo chủ khả ái mà. Mới phần đầu vô đã cười vỡ bụng rồi, cái phần câu hỏi bom nổ chậm, Duy Gia nhìn khờ ghê luôn, buồn cười chết đi được. Thư Sướng hiền quá, còn Trần Kiện Phong đáng yêu bất chấp tuổi tác mà.
Tác giả: hana_kimi_91    Thời gian: 13-2-2015 06:25 PM
Đầu tiên cảm ơn Rainie's House Subteam đã làm project này, happy camp thì thôi hài khỏi nói rồi
lâu lắm rồi mới được xem 1 show truyền hình có Dương Thừa Lâm tham gia, dạo này toàn chỉ nghe album của chị ấy thôi ^^
lúc đầu còn định hỏi subteam hình như HC này còn ra trước cả album mới cả ss Lâm cơ mà, sau đó đọc lảm nhảm của subteam mới biết dự án này nó được ngâm cứu lâu đến thế, chúc mừng subteam cuối cùng đã vượt qua mọi khó khăn để có thể hoàn thành show này
mong sẽ còn được xem các show vietsub khác do Rainie house làm, chúc mọi người năm mới vui vẻ
Tác giả: binidiamond26    Thời gian: 13-2-2015 07:12 PM
Mặc dù đang down, chưa kịp xem nhưng vào giữ chỗ ủng hộ Bim Bim và subteam cái nè
Show toàn người mình thích thôi, đặc biệt 2 chị DTL và Chang Chang, ko xem đúng là uổng
mà em làm pj leader hay thật ấy, chị là chị ngưỡng mộ mấy bạn làm leader subteam lắm, bao nhiêu công đoạn thế này, lại cần bao nhiêu nhân lực nữa

Anyway, Happy new year cả nhà & tks các bạn trong subteam nhiều lắm
Tác giả: SpellHexNguyen    Thời gian: 13-2-2015 08:52 PM
Có Thư Sướng cảu Hoạt Sắc Sinh hương tham gia này :3 Thanks Subteam nhiều nhiều.Mong subteam sẽ cho ra lò nhiều sản phẩm hơn nữa.Hy vọng là Đường Yên sẽ lại sớm tham gia.
Chú Hà Cảnh của Happy Camp cũng đang đạo diễn phim điện ảnh,mong chú sớm ra mắt phim
Tác giả: fullhouse_sj13    Thời gian: 13-2-2015 09:18 PM
sao mà vừa xem show vừa có $$$ thế này. lại phải down về gấp
cảm ơn subteam
mình rất thích Thư Sướng và Trần Kiện Phong. hi vọng 2 ac thành 1 đôi
chị Thỏ vừa xinh, diễn lại hay, mong chị nhận đc nhiều vai là nữ 9 như PHGN
Tác giả: Rinna    Thời gian: 13-2-2015 10:13 PM
Dạo này bị thích xem HC, lục lại bao nhiêu tập cũ xem hết đến nơi rồi thì lại thấy tập này, may quá thế là Tết có cái xem
Đợt quảng bá phim này thấy TKP tgia chúng ta đều thích cười hài ghê, mong là HC cũng hay với hài không kém
Cảm ơn subteam nhiêu nha, chúc các bạn năm mới vui vẻ
Tác giả: pemeo1221    Thời gian: 13-2-2015 10:46 PM
Haiz vì trí nhớ em nó kém nên giờ vào điểm danh bay hẳn tận page 4 rồi òa òa
Bị thích Thừa ca từ thời chị ấy chưa bị Men hóa cơ, nhìn lại ngần ấy năm mà chị ấy vẫn trẻ trung xinh tươi thế này , thật là vẫn yêu như này nào ý
Xem đoạn chị đòi thêm hình phạt đúng là ngược đời, cái này gọi là độc lạ nhỉ , đêm qua ngồi coi đến 2h sáng mà cười đau cả bụng ấy
Cảm ơn B xinh đẹp, đáng eo, cảm ơn ST chăm chỉ suốt 5 tháng 2x ngày để làm show cho mọi người
Năm mới vui vẻ, vẫn còn mấy show 14.2 cố lên nhá
Tác giả: Fan_Mizuhoshi    Thời gian: 13-2-2015 11:03 PM
Đầu tiên phải cám ơn st ngàn lần vì đã "dũng cảm" làm cái đống-mà-10-người-làm-sợ-hết-cả-10-này
Khải Khải đáng eo quạ, thích anh này từ RM ver Trung, trồi ôi con trai ga lăng mà lại nhạy cảm nữa, dễ xúc động :3
Nhân lực st thiệt đáng sợ mòa, sub gần như hoàn hảo luôn *ngó về động mình có 3-4 mống mà đau lòng"
Thầy Hà vs bạn Na, 2 bạn có thể khiến tuôi bớt cười quằn quại 1 lần ko hả?
Tác giả: petitecyndi    Thời gian: 14-2-2015 12:39 AM
huhu muốn cmmt cho chị Bim từ hôm qua nhưng giờ mới lết về với thế giới loài người
Đầu tiên phải cảm ơn chị Bim và đội ngũ vô cùng hùng hậu và tuyệt vời đã mang đến món quà Tết thú vị như này
Lại có thêm 1 tập HC để xem nữa rầu ạ hầu hết các số có vsub em đều xem và càng ko thể bỏ qua số này vì có Trần Kiện Phong đẹp zai T^T cùng dàn khách mời vô cùng đáng êu :'(
Down về xem thâu nàooooo
Một lần nữa cám ơn chị Bim và đội ngũ ST vô cùng hùng hậu ạ
Tác giả: zennyvy    Thời gian: 14-2-2015 07:34 AM
Cực kì thích Dương Thừa Lâm và luôn cả show Happy Camp
Mong Dương Thừa Lâm sớm ra album mới
Mong kites mình vietsub nhiều phim của Thừa Lâm nhé
Tác giả: dohuyen90    Thời gian: 14-2-2015 09:27 AM
Thích Rainie từ lâu rồi.
Nhưng bộ mới này mình chưa xem.
Để xem show này xong rồi xem vậy.
Thank st đã sub nhé

Tác giả: mjju215    Thời gian: 14-2-2015 01:40 PM
ui trùi, có Dương Thừa Lâm là phải coi ngay và luôn, thích chỉ từ thời nghe Sự mập mờ với Rainie love vẫn luôn trong list nhạc cố định của mềnh
hát hò hay, đóng phim giỏi, người lại đẹp chả bù cho ...
thanks subteam ạ ^_^
Tác giả: cafuma    Thời gian: 14-2-2015 09:27 PM
mới xem xong phim này. vẫn luôn thích Dường Thừa Lâm. mhinf c lúc nào cũng xinh
xem phim xong thích luôn cả anh dv chính, mình thấy a ko quá đẹp troai nhưng rất nam tính
căn bản nhất là thích tích cách nhân vật của anh
cuối phim 2 ac đến đc với nhau mà rớt nước mắt
dù hơi muộn nhưng vẫn cảm ơn subteam đã hoàn thành HC này để xem
Tác giả: thientam28    Thời gian: 14-2-2015 10:43 PM
Vừa mới xem xong Phong hoa giai nhân nên đang rất thích couple Thư Sướng và Trần Kiện Phong
Dương Thừa Lâm mình thích từ hồi xem phim Định mệnh đóng với HQT sau đó thì kết tất cả các bài hát của Lâm
Tks sub team rất nhiều
Happy camp lần này toàn người mình thích ^^
Tác giả: tanpopoame    Thời gian: 14-2-2015 11:19 PM
Thích chị Thư Sướng nhất hihi
Hóng mãi mới được 1 show của chị tham gia
Ấn tượng với chị từ cái hồi chiếc điện thoại thần kì tới giờ luôn
Còn chị Thừa Lâm thì khỏi bàn rồi,xinh đẹp ,hát hay , ,đặc biệt thích cái quả đầu của chị kinh khủng luôn
Ths St rât nhìu
Tác giả: iuBB    Thời gian: 15-2-2015 10:54 AM
rất thích show Happy Camp luôn. Dạo này có nhiều show happy Camp được vietsub quá. Cảm ơn subteam nhiều nha. Hồi trước toàn phải dạo quanh mọi nơi kiếm engsub không hà. Yêu subteam không kể xiết luôn. Lâu rồi mới thấy chị Lâm tham gia. Công nhận chị càng ngày càng xinh. Ghen tỵ quá đi.
Tác giả: kitty2106    Thời gian: 16-2-2015 06:42 AM
Toàn những người mình thích thôi
Lại còn là HC nữa chứ down về r ăn miếng bánh uống miếng nước và thưởng thức thôi
Cảm ơn ST nhiều nhiều nhé :3 Chúc các mem trog ST năm mới dồi dào sức khỏe và đem lại nhiều thành phẩm chất lượng nữa nhé <3
Hy vọng năm mới Rainnie, Sướng Sướng, Trịnh Khải hay Phong ca đều đạt được nhiều thành công
Tác giả: thienthanngoc    Thời gian: 16-2-2015 10:03 AM
Sau khi xem xong Running man xong cực kỳ thích Khải Khải. Người gì đâu vừa đẹp trai, vừa dễ thương, đáng yêu. Dang ước gì có vietsub happy camp tập của Khải Khải với Dương Thừa Lâm để xem. Tự nhiên hôm nay lại thấy ở đây. Vui quá đi. Tải về và xem ngay thôi. Chúc subteam tết này vui vẻ.
Tác giả: zinzinkute    Thời gian: 16-2-2015 09:03 PM
Ôi Happy camp nè, thích quá, xem show này cười bể bụng luôn đó
có Thừa Lâm với Thư Sướng càng hay, 2 chị đều xinh, Dương Thừa Lâm có quả tóc cá tính quá, nhìn trẻ ơi là trẻ, xinh ơi là xinh
cảm ơn subteam nhé, tết này có cái nhâm nhi rồi
Tác giả: .Chubby.    Thời gian: 16-2-2015 09:09 PM
Rất thích show này, thích nhất trong các show của Trung Quốc, mặc dù chỉ ghi hình 1 chỗ không di chuyển nhiều như Running Man cơ mà xem cũng đủ vui rồi
Quà năm mới hoành tráng quá, cảm ơn toàn thể subteam nhé
chúc mọi người mạnh khỏe vui vẻ
Tác giả: Thị-tều    Thời gian: 16-2-2015 09:46 PM
Cháu lọ cọ vào chơi với cô~ khổ~ tự dưgn nhớ cô quá nên mò vào thăm cô *ngụy tạo trắng trợn* =]]]

Nói chứ nhìn dàn nhân lực công phu thế này người xem phải xem thật tỉ mẩn mới k phụ lòng dàn súp chêm =]]]]]]]]]] có vào trễ k ta vì trôi đến tận pệt 6, 7 =]]]]]]] cơ mà nhìn mẹ cháu và các bạn bè ở pệt đầu mà ấm lòng =]]]]]]] riết rầu chắc mẹ cháu sốngc ó mỗi mục đích đi tranh giành sofa của cô thôi ọ =]]]]]]]

Ơ xêu mền cứ hay lèm bèm cái gì ngoài trọng tâm ý nhỉ~ mà thật cứ nhìn cô bêm cảm xúc trong cháu lại tuôn trào nên nói thế nào cũng méo hết =]]]]]]

súp chêm vất vả r ạ
Tác giả: jaejoo_1904    Thời gian: 16-2-2015 09:53 PM
Ui, thích cái show này lắm lun. Trước giờ chỉ coi show Hàn thui, đây là show Trung duy nhất mà mềnh thích.
Lần này có nàng Lâm vs chàng Phong... hóng~~~~~~~
Thank ST nhìu nhìu! (vì trên mạng chưa có sub tập ni)
Tác giả: mailoan900    Thời gian: 16-2-2015 10:09 PM
bjmbjmxjnh gửi lúc 12-2-2015 08:28 PM

Dàn guest HC lần này ngoại trừ Trịnh Khải mình ko rõ lắm, còn lại mình đều thích cả
Thích nhất vai diễn của Rainnie trong Định Mệnh và Hi My Sweetheart, đóng cùng với La Chí Tường.
Còn Thư Sướng và Trần Kiện Phong thì m bị bấn couple này sau khi xem xong "Phong hỏa giai nhân".
P/S: không làm nhảm nữa, m đi coi sub HC đây. Thanks subteam nhìu nhìu
Tác giả: Bim_Bé_Bỏng    Thời gian: 16-2-2015 10:35 PM
ây da con gái dzô ủng hộ mẹ iu đây Mẹ chạ mời mọc con gì cả nên con tính dỗi hông thèm vào cơ mà nghe đâu mẹ đang nuôi mộng ủng mông cháu nó leo cao hơn nên con mới "nển mặt tình thâm" mà dzào cmt đọ
show thì coi nhã nhượi luông rầu nên quả thực hổng biết cmt gì thêm, chỉ khuyến cáo cho các bạn nào coi đến đoạn Nhật ký của Hải Đào thì nên ngừng ăn uống lại ko lại sặc đó nha
Tác giả: saobang9688    Thời gian: 17-2-2015 08:32 PM
lâu quá mới thấy dương thừa lâm đó
show này nhiều diễn viên nổi tiếng quá đi
mong show sẽ thành công và được nhiều người yêu thích
Tác giả: quymocsung    Thời gian: 17-2-2015 08:56 PM
trong những người liệt kê phia trên ta biêt mỗi anh TKP, ảnh đóng vai Lh trong phim MNTK là ta phê quá trời luôn. đẹp trai gì đâu luôn a.
mà cái chương trình này nói về cái gì thế nhỉ, muốn xem thì phải làm sao đây.
chúc mưng năm mới nhé
Tác giả: hokilee    Thời gian: 17-2-2015 09:02 PM
Vì sự nghiệp lên in đậm nên cố lắm ý
Phát hiện ra 1 chuyện là mấy hôm nay mình sắp thuộc lòng cái vid luôn rồi ấy haha
Bạn M đang chạy để giúp bạn B đây thương hôn, ráng tết lên luôn cho cả năm may mắn nhá )
Tks subteam vất vả để lên show hot thế này, hay thế này để bạn đc nhâm nhi ngày tết :
Yêu nhà C lắm ý mo
Tác giả: Bim♥    Thời gian: 17-2-2015 09:25 PM
ai da, con tính ko dzào đâu, vào lảm nhảm người ta cười mẹ con mừn chết cơ mà có cô Tều với cô Mèo nhắc con dzữ quá nên con mới vào đó
ai da, con và toàn thể các chị em đã hết lòng vì cháu nó thế này, cháu nó mà không leo lên nổi nữa là phụ lòng mọi người lắm nghen, cố lên nào, cố lên nào~ Ủn mông lên thêm 1 bậc nữa thôi nào~
ước muyến nhỏ nhoi lấy hên đầu xuân năm mới của mẹ con cháu, hy vọng bà con cô bác mọi người góp chút công sức giúp đỡ dùm, mẹ con cháu xin cảm tạ mọi người rất nhều ạ
Tác giả: cloud_jewel    Thời gian: 17-2-2015 10:15 PM
Thanks Subteam Rainnie's House rất nhiều !
Mong rằng thời gian tới subteam sẽ cho ra lò nhiều sản phẩm vietsub chất lượng nữa ) !
Nhân dịp năm mới chúc Subteam Rainnie's  House dồi dào sức khỏe, luôn luôn vui vẻ nha ^^!  
Tác giả: cuadong    Thời gian: 18-2-2015 12:26 AM
Nhìn thấy cái tít Dương Thừa Lâm nên nhảy bổ vào xem, trước đây mình ko hay xem mấy chương trình của Trung quốc này đâu, từ khi xem bố ơi mình đi đâu đấy mình mới lần mò đc xem tới chương trình này. Thỉnh thoảng có một vài tiết mục hay, nhưng mà ko thích nhất cái điểm có nhiều MC dẫn quá trời, làm nhiều khi nói tranh nhau, hoặc có ng cả ngày ko nói đc 1 lần. Haiz, chứ chương trình này có đợt toàn hô hào ng nổi tiếng ko à, đã thế còn kéo bè kéo cánh cực kỳ nhiều ng chứ, làm khán giả đau tim. Chị Dương Thừa Lâm dạo này gầy thế nhỉ, biết chị nhỏ ng lâu rồi nhưng mà thấy chị đứng với anh xung quanh mới thấy rõ rêt nè. ủng hộ subteam
Tác giả: thaosmile    Thời gian: 18-2-2015 12:00 PM
có Dương Thừa Lâm là phải xem ngay mới được
mà công nhận chương trình này hay và buồn cười
Vì có mấy MC buồn cười vô đối lunn ý
cảm ơn subteam nhìu nhìu nhaaaa hihi
Tác giả: anibaby    Thời gian: 18-2-2015 12:31 PM
Mấy chương trình thực tế này coi vui ghê, mắc cười dễ sợ. Tui thích xem chương trình này với mấy chương trình thực tế của Hàn Quốc, có cảm giác người tham gia không bị kịch bản hóa. Còn nhìn lại hầu hết mấy chương trình trong nước thì ôi thôi kịch thấy sợ, không tự nhiên chút nào.
Dương Thừa Lâm lúc nào cũng dễ thương đáng yêu quá, như người đẹp không tuổi vậy. Cảm ơn các bạn đã không ngại dịch lời thoại để bà con gần xa được theo dõi
Tác giả: yotomo    Thời gian: 18-2-2015 12:36 PM
Xin lỗi em chỉ là một đứa đến muộn

Nói chung là do chủ thớt không chịu nhá hàng cho tui nên tui bỏ lỡ cả núi tiền tung tăng chơi tết...vậy nên bắt đền chủ thớt đó

Mới đầu xuân mà chủ thớt rạo rực chuẩn bị bữa tiệc mùa hè rùi nè...khởi đầu đã thấy cả xe kem to tổ chảng, cảm giác khoan khoái, mát rượi gì đâu luôn áh...

Show này kéo dài hơn một tiếng lận nên chưa có thời gian xem hết nhưng lướt qua thì thấy khá vui nhộn, các diễn viên cười toe toét suốt cả chương trình luôn...Để từ từ có thời gian chiêm nghiệm rùi sẽ bình luận thêm  

Cám ơn ST nè

Tác giả: taylortae    Thời gian: 18-2-2015 09:14 PM
"Dương Thừa Lâm, Trịnh Khải, Trần Kiện Phong, Thư Sướng"
Khách mời toàn là người mình kết mới thích chứ
Lâu lắm mới xem Happy Camp mà như thế này sướng quá mất thôi
Cảm ơn bạn dịch nhiều nhiều lắm ah
Nhân tiện bây h là 21h12 phút ngày 30 Tết, chúc mọi người ăn Tết vui vẻ
Mong subteam sẽ có nhiều sản phẩm hay hơn nữa trong thời gian sắp tới
Thanks for all
Tác giả: clover_only13    Thời gian: 18-2-2015 11:28 PM
Rất ít khi coi mấy show truyền hình của Trung như thế này ~
Cơ mà cực thích Thư Sướng, thấy có tên của chị ấy là bay vô
Càng nhìn càng thấy Thư Sướng đẹp, đặc biệt là mấy kiểu tạo hình sắc xảo >.<
Rồi lại còn Trần Kiện Phong nữa chứ, tự dưng nhớ đến Phong Hỏa Giai Nhân ghê <3
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 19-2-2015 12:44 AM
Thích Dương Thừa  Lâm và Thư Sướng nhất nên nhảy vào xem (dù quá muộn)
Hóng mãi mới được 1 show của mọi người tham gia
Ấn tượng với Thư Sướng từ cái hồi chiếc điện thoại thần kì tới giờ luôn

Tác giả: chuzzzle    Thời gian: 19-2-2015 02:48 PM
Chưa bao giờ xem Show thực tế nào của Trung Quốc cơ mà thấy tên Dương Thừa Lâm là phải bổ vào xem ngay Dương Thừa Lâm dễ thương đáng yêu quá, lại còn trẻ đẹp nữa
Cảm ơn subteam đã vất vả dịch để cho mem coi Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ

Tác giả: JaeJiAnh    Thời gian: 19-2-2015 08:45 PM
Toẹt vời ông mặt trời T^T
Chờ đợi mãi thôi
Tks subteam nhiều nhiều nhe. Chúc team năm mới vui vẻ hạnh phúc nha.
Tác giả: wendy_waldorf99    Thời gian: 21-2-2015 02:09 PM
Trời dàn cast quá chất lượng, toàn người mình thích :3
Cảm ơn subteam nhiều, phải xem ngay thôi
Ps: Chúc mừng năm mới cả nhà! ^^
Tác giả: phuongphongoc    Thời gian: 22-2-2015 02:26 PM
dàn cast quá tuyệt
toàn người mình thích không à
tks subteam nhiều nha, chúc mọi người năm mới vui vẻ
Tác giả: impossible136    Thời gian: 26-2-2015 04:18 PM
cực thích Show này, thích cả MC lẫn khách mời
hi vọng Subteam sẽ làm thêm mấy kì khác nữa
chúc mọi người năm mới thành công, mạnh khỏe
Tác giả: nganha    Thời gian: 27-2-2015 10:25 AM
trời ơi ~ hóng happy camp của c lâm lâu lém òi, công nhận ST ém hàng kỹ ghê ak. trg show c lâm nhìn dễ thương ghê, còn có sự góp mặt của cặp đôi phong - sướng trg phong hỏa giai nhân nữa, hứa hẹn đầy bất ngờ thú vị đây *cười gian*
tks ST nha, mọi người vất vả òi.
Tác giả: xuah_nguyen    Thời gian: 3-3-2015 10:49 PM
Ui lại có sub của Happy camp rồi, thích thế nhở Hồi trước xem cái show này là do có anh già Chun nhà mình tham gia, giờ là có chị Rainnie nên cũng ham hố bay vào để down về xem Thanks subteam nhiều. Chúc ST năm mới sẽ có thêm nhiều sản phẩm thật hay nữa nhé
Tác giả: hoanghong_v    Thời gian: 12-3-2015 07:51 AM
rainnie nhìn phong cách nhỉ, thư sướng xinh nhưng mặc ô thích hợp nên bị dìm quá đi mất,
xem phong hỏa giai nhân rồi, khá hay và nam nữ diễn iên chính nhìn rất đep đoi, tiếc là có ít cảnh thân mật quá
Tác giả: scandina    Thời gian: 12-3-2015 10:31 PM
Dạo này được xem nhiều Happy Camp thích quá ạ ! Thanks Subteam Rainnie's House rất nhiều! Mong subteam sẽ cho ra lò nhiều sản phẩm trong thời gian sắp tới!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3