Kites

Tiêu đề: [2014] Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/ Back in Time/ Vietsub E16 END SD + HD [In trang]

Tác giả: C-zone    Thời gian: 5-8-2014 12:23 AM
Tiêu đề: [2014] Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/ Back in Time/ Vietsub E16 END SD + HD

[2014] Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/ Back in Time
Dựa theo tiểu thuyết cùng tên của Cửu Dạ Hồi
- BẢN TRUYỀN HÌNH -
XEM BẢN ĐIỆN ẢNH TẠI ĐÂY

Tên tiếng Trung: 匆匆那年
Tên tiếng Anh: Back in Time
Tên tiếng Việt: Năm Tháng Vội Vã
Quốc gia: Trung Quốc
Đạo diễn: Diêu Đình Đình
Biên kịch: Điền Bác, Đinh Khiết Như, Phan Việt, Lưu Diệc Phi
Thể loại: Thanh xuân vườn trường
Ngày phát hành: 4/8/2014
Thời lượng: 16 tập / ~50 phút 1 tập
Lịch chiếu: 8h thứ 2, 3 hàng tuần, mỗi ngày 1 tập

Diễn viên chính

Giới thiệu & tóm tắt

Bộ phim truyền hình “Năm tháng vội vã” là câu chuyện tình yêu của Phương Hồi và Trần Tầm.
Kể về cuộc sống và tình yêu của thế hệ năm 80. Phương Hồi, Trần Tầm, Kiều Nhiên, Triệu Diệp, Lâm Gia Vinh là năm người bạn thời trung học với những tính cách đặc biệt. Phương Hồi và Trần Tầm theo thời gian mà nảy sinh tình cảm, nhưng vì tình đầu còn chưa chin chắn mà chia tay. Phương Hồi sau khi trải qua sự đau khổ của thất tình, chán nản đã đi Úc.

Bộ phim truyền hình phát sóng hàng tuần trên Sohu“Năm tháng vội vã”có độ dài 16 tập, kể về câu chuyện thời trung học của một nhóm bạn bè. Câu chuyện được bắt đầu từ năm 1998 vẫn còn nguyên được sự trong sáng, liên quan đến tình yêu, tình bạn; liên quan đến sự trưởng thành, sự đấu tranh. Trong câu chuyện này, bạn sẽ thấy rõ được người bạn cùng bàn của mình và bản thân mình. Trong câu chuyện, sẽ thấy được tình yêu ngây thơ của bạn, sự cam đảm của bạn, người yêu đầu tiên của bạn, người anh em đầu tiên trong cuộc đời bạn, ở đây còn nói đến tình yêu đầu nên có thời trung chọ, những hiểm họa phải đối mặt khi trưởng thành, những đấu tranh sẽ phải có trong cuộc sống. 4/8/2014 chúng ta hãy cùng với “Năm tháng vội vã” một lần nữa trở lại cuộc sống trường học tươi trẻ, cùng mở ra những trang hồi ức tuyệt đẹp, được hít thở không khí trong lành.

[utube]IkqJzD4CpQA[/utube]

[utube]e8ZegzaX5ic[/utube]
[utube]CzeIdUZa4CM[/utube]
[utube]psRvZYulp6Y[/utube]

Credit: hai2an & Nhym1108 [Kitesvn.com]

Tác giả: C-zone    Thời gian: 5-8-2014 12:52 AM

C-zone Subbing Team

Project leader: Thanh.Pham
Translators: haianh79, jejejung, Liztran92, kutie_kittie20, markykute, TrangRuby1, DinhDinh, nanakwon, Vân Ca, watashibee94, dongthuan
Editors: Vẹo, bluerose9446
Timers: casanovar, .Me., nbhoai, elisapham, songgiang
Typesetter: Pape
Kara Timer: casanovar, nbhoai
Kara-TS: Pape
OST translator: watashibee94, bmwx1ilu, Thanh.Pham
Encoders: -NTC- (SD), hai2an (HD)
Posters: elisapham
Uploader: HinaNg

E01-Revised: [attach]102922[/attach]
E02-Revised: [attach]102923[/attach]
E03-Revised: [attach]102924[/attach]
E04-Revised: [attach]102921[/attach]
E05-Revised: [attach]102925[/attach]
E06-Revised: [attach]102926[/attach]
E07: [attach]102960[/attach]
E08: [attach]102959[/attach]
E09: [attach]103058[/attach]
E10: [attach]103130[/attach]
E11: [attach]103175[/attach]
E12: [attach]103192[/attach]
E13: [attach]103290[/attach]
E14: [attach]103337[/attach]
E15: [attach]103406[/attach]
E16: [attach]103512[/attach]

E01 Revised: [attach]102915[/attach]
E02: [attach]102907[/attach]
E03: [attach]102908[/attach]
E04: [attach]102909[/attach]
E05 Revised: [attach]102916[/attach]
E06: [attach]102932[/attach]
E07: [attach]102945[/attach]
E08: [attach]102958[/attach]
E09: [attach]103062[/attach]
E10: [attach]103063[/attach]
E11: [attach]103177[/attach]
E12: [attach]103180[/attach]
E13: [attach]103287[/attach]
E14 Revised: [attach]103314[/attach]
E15: [attach]103403[/attach]
E16: [attach]103505[/attach]

Xem online Vivo

Xem online Youtube

Tác giả: C-zone    Thời gian: 5-8-2014 12:55 AM

FULL: http://filefactory.com/folder/c29493b230bb6f5d

FULL: https://www.fshare.vn/folder/WJQSFIY4C5C1

FULL: http://filefactory.com/folder/0ba2c069f0ad693a

FULL: https://www.fshare.vn/folder/EDFQ7INH64SE

Tác giả: beelinna    Thời gian: 8-8-2014 04:33 PM

Không biết bạn chủ thread nhầm hay là tớ nhầm, nhưng hình như bản "Năm tháng vội vã" này là bản Movie mà.

Bản truyền hình dường như phát sóng online, còn bản do Bành Vu Yến và Nghê Ni đóng là bản movie.

Nếu tớ có nhắc sai thì mod xoá com hộ tớ nhé.

Tác giả: hai2an    Thời gian: 15-8-2014 10:38 AM

Cre: baike
Tác giả: Vẹo    Thời gian: 20-8-2014 11:26 PM
Trời ơi. Phim này hay lắm. H mới có thread. (((

Mặc dù nhìn dàn diễn viên ko lung linh nhưng mà anh đóng Trần Tầm có năng lực lắm. Hic hic. Mặt hơi già xíu thôi, nhưng mà diễn thì yên tâm.

Phương Hồi mới đầu xem ko thích lắm - vì căn bản cũng chẳng thích PH trong truyện lắm vì quá u buồn. Nhưng mà càng xem càng thấy ánh mắt này ám ảnh. Diễn cũng đc đấy chứ. Lột tả được.

Em thích mấy kiểu phim học trò này lắm. Tuy rằng kết thúc lúc nào cũng mở, cũng buồn man mác nhưng mà vẫn làm cho mình nhung nhớ kiểu gì í. Hic hic. Hay lắm.

Chết rùi. Cuồng rùi hay lảm nhảm.
Tác giả: .Me.    Thời gian: 20-8-2014 11:28 PM
Tặng mn cái cover đẹp nhé

Des by .Me.

Tác giả: Namaki    Thời gian: 22-8-2014 12:08 PM
Hehe, hồi còn bên box giới thiệu thấy sub team lập topic là nghi nghi rồi . Biết thế nào cũng lên sub hihi. Vừa hóng drama mà vừa hóng cả phiên bản điện ảnh nữa ^^.

Xưa không biết anh này là ai nhưng từ ngày hóng hớt BNTĐ rồi hóng hớt thêm cái này nên giật mình nhận ra ngay anh đóng vai anh chàng bạn trai Tiêu Tiêu sau này trong BNTĐ .

Nhưng nói thật thì khi đọc truyện khá không thích Trần Tầm và rất tiếc và thương cho Phương Hồi . Không biết kết phim sẽ ra sao đây

“Không tiếc nơi gửi mộng, chỉ hận quá vội vàng.”
Tác giả: cloud_pt    Thời gian: 22-8-2014 10:46 PM
Mình chỉ thích thể loại phim học đường ntn thôi, rất đáng để chờ đợi
Tác giả: lyelchen    Thời gian: 23-8-2014 12:32 AM
Thực ra thì mình thấy quyển này của Cửu Dạ Hồi không hay như Mối tình đầu, nhưng lên phim lại rất thu hút vì đi thằng vào trực tiếp hơn là qua lời kể của 1 người khác. Lúc đọc truyện rất không thích cả nam lẫn nữ chính, cực thích bạn Gia Mạt, khi xem phim thì không có ác cảm với 2 bạn main còn vẫn thích Gia Mạt như thường. Mình không đọc hết truyện, bỏ ngang xương nên không rõ kết cục thế nào nhưng đảm bảo với mọi người là phim hay, ủng hộ st luôn!
Tác giả: babykitty76767    Thời gian: 23-8-2014 12:35 AM
Trời ơi một thời phát cuồng vì bộ truyện này.
Đọc một mạch từ tối đến sáng, từng đau lòng từng suy ngẫm mấy ngày liền vì nó.
Nghe nói về bản điện ảnh rồi nhưng không biết cũng có drama.
Thật tình là dàn diễn viên này không biết ai là ai.
Nhưng mà hi vọng nó sẽ là một bộ phim đáng coi như bản truyện của nó.
Tác giả: C-zone    Thời gian: 24-8-2014 08:37 AM
Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/ Back in Time/ Vietsub Ep 1,2,3,4 HD

Tác giả: Vẹo    Thời gian: 24-8-2014 12:51 PM
Hú hú.

Cuối cùng sau bao nhiêu hôm noti nhảy tanh tách trong đêm thì phim đã lên sóng. kk

Lên một lúc 4 tập liền thì sợ nhà mình quá rồi. hah ahahahaaaa

Bắt đầu từ tuần này nhà mình cố gắng cứ đều đều ra hết. Nhanh thôi mà.

Hay quá. Mấy cái phim kiểu học đường thế này nhiều thoại hay lớm. Nhất là thoại về bạn bè, về chia ly.

"Trưởng thành chính là sự chia ly."

Tác giả: Thanh.Pham    Thời gian: 24-8-2014 03:44 PM
Một đoạn Cap của 1 bạn trên facebook - fan bộ truyện và cũng là người tham gia dịch phim
Chia sẻ cùng mọi người <3

[utube]IkqJzD4CpQA[/utube]

Xem xong cái trailer mà muốn khóc quá! Một chút nhớ nhung thời đi học, một chút tiếc nuối về n~ chuyện đã qa, một chút buồn cười vì n~ việc ngu si mà mình từng làm, thêm chút xót xa cho thời gian vùn vụt trôi đi, và một chút day dứt chẳng diễn tả được thành lời... Tuy rằng, dàn diễn viên ko đc lung linh, nước film bị cố tình làm cho cũ đi (vì là hồi ức từ năm 1999), xì-tai thì khỏi fải nói rồi (toàn mode của năm 1999 mà lị), truyện lại thuộc cái dạng kết thúc mở mà mình ghét nhất, nhưng có lẽ đây là một bộ film thanh xuân vườn trường đáng xem lắm đấy!

Nếu thật sự có thể khiến thời gian quay ngược trở lại, mình nhất định sẽ trở về...

@DinhDinh (Kitesvn.com)
Tác giả: Vẹo    Thời gian: 24-8-2014 05:15 PM

Đẹp quá mèng đất bố mẹ ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Design by @.Me.
Tác giả: junheo1110    Thời gian: 25-8-2014 12:06 AM
xem trailer phim thích quá~~~
thích nhất là dạng phim kể từ lúc còn trên ghết nhà trường đến khi trưởng thành
nhưng bị phân vân là xem giới thiệu có vẻ hơi bi TT_TT
mình sợ nhất xem phim nội dung nhẹ nhàng nhưng hơi có xu hướng ngược tâm một tí
cả phim cứ nặng nề
nên sẽ đặt gạch ngồi hóng mọi người fb để rồi end xem một thể
Tác giả: phuongkry    Thời gian: 25-8-2014 12:51 AM
Đã đủ hết chưa ý nhỉ?
Mình không biết thông tin về phim thế nào, cũng chưa down về xem.
Ngồi chờ từng tập thì sốt ruột lắm nên đợi có cả rồi cày
Đề tài tuổi trẻ trong ngôn tình Trung Quốc mình đọc nhiều rồi, khá là hay. Chờ phim rồi đọc truyện vậy

Tác giả: hangbeotq    Thời gian: 25-8-2014 08:59 AM
Rất thích mấy phim về học đường..
Diễn viên cũng cưtê nữa Dow thôi
Cảm ơn subteam nhìu nha
Tác giả: hieupro131093gl    Thời gian: 25-8-2014 09:07 AM
Lên 1 lúc hẳn 4 tập, và giờ đã có tập 5. Rất đáng chờ đợi. Thích cái cách Gia Mạt cứ khép mình lại để không bị mọi người làm tổn thương. Nhìn thực sự rất tội và thương em ấy
Tác giả: Catvan    Thời gian: 25-8-2014 02:20 PM
Nghe thể loại chuyển thể từ truyện là thích, nhưng là truyện thể loại học đường nhỉ? Từ sau bộ Những người thừa kế của HQ thì chưa xem bộ nào nữa. Đọc cốt truyện vẫn chưa hình dung lắm, bạn nào xem rồi cho mình thêm thông tin được không? Phim hay không và có He không vậy các bạn?
Tác giả: thuydung7590    Thời gian: 25-8-2014 03:51 PM
Dạo này dân tình cứ thích cái kiểu của Reply...
Quay về quá khứ để tìm thấy sự trong sáng thuần khiết
Làm mình cứ cảm tưởng thế hệ bây giờ ko đủ để kể một câu chuyện hồn nhiên nữa
Mình chưa coi phim
Để lúc nào rỗi sẽ coi...

Tác giả: zjzjtrang    Thời gian: 25-8-2014 07:37 PM
Cảm ơn subteam nhiều.

Phim hay, nước phim đẹp, diễn viên hợp vai, đóng tốt (mặc dù Trần Tầm hơi già), những tình tiết chính vẫn theo đúng nguyên tác, quan trọng nhất là chuyển tải được không khí thanh xuân vườn trường của truyện. Nói chung là đáng xem.

Spoil sơ cho bạn nào chưa đọc truyện: nội dung chính là chuyện tình học đường giữa Trần Tầm và Phương Hồi,  cùng với những người bạn như Kiều Nhiên, Lâm Gia Mạt, Triệu Diệp. Nhưng về sau Trần Tầm thích người khác nên phát sinh nhiều bi kịch, kết truyện OE.
Tác giả: la123    Thời gian: 25-8-2014 08:36 PM
đọc truyện này mình thực sự rất thích
bây giờ lại còn làm thành phim nữa thích quá đi
xem được mấy tập rồi thấy rất hay
rất thích màu sắc trong phim kiểu hoài cổ rất đẹp
cảm ơn subteam nha
Tác giả: tenten411    Thời gian: 26-8-2014 12:09 AM
Subteam thần tốc quá
Ôm hôn tới tấp  
Mình xem liền lúc 6 tập, đang đợi load tập 7 về
Nói chung là thích hết, nhưng đặc biệt thích Kiều NHiên với đôi TD - GM, dễ thương lạc lối.
Xem mà thấy nhớ hồi cấp 3 ghê gớm, nhiều tình tiết giống hồi đi học kinh khủng
Già rồi nên dạo này cũng thường xuyên hoài cổ, đúng lúc xem phim này nên cứ có cảm giác bồi hồi, tiếc nuối  
Tác giả: reddevil16    Thời gian: 26-8-2014 01:43 PM
Mình từ lúc đọc truyện chỉ thích Kiều Nhiên thôi, giờ coi phim lại càng bấn, tạo hình thư sinh quá
Hy vọng cái kết có hậu cho Kiều Nhiên
Tác giả: kimdinhkimthanh    Thời gian: 26-8-2014 02:27 PM
Uầy, nhanh dữ vậy. Các bạn sub team thần tốc quá.
Mềnh sụp hố phim này lâu rồi, tuy dàn diễn viên không được lung linh như nhiều phim khác. Nhưng công nhận phim hay, có điều đọc truyện thì có vẻ như hơi khác, kết nhất là Trần Tầm vừa đẹp trai, manly, lại má lúm nữa chứ
Chuẩn bị lót dép ngồi hóng nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 26-8-2014 11:46 PM
Năm Tháng Vội Vã - E07 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 26-8-2014 11:47 PM
Năm Tháng Vội Vã - E08 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: Lovyra    Thời gian: 27-8-2014 01:06 AM
Cám ơn SubTeam nhé !
Phim chuyển thể từ tiểu thuyết nên rất hay á, dàn diễn viên nữ cũng dễ thương nữa
Chờ đợi và thưởng thức thôi
Tác giả: MyLove_9x    Thời gian: 27-8-2014 08:42 AM
Hóng phim này mãi T___T max đáng yêu,thích đoạn trần tầm cả phương hồi nói có thích hay không thích,ui đáng yêuu =p~ mong tập mới.
Tác giả: pigwannafly22    Thời gian: 27-8-2014 10:23 AM
Nghe bảo có phim chuyển thể thuộc thể loại học đường là nhảy vào liền
Hiện đang vừa đọc truyện vừa xem phim, thích những phim kiểu hoài cổ kiểu như này, hy vọng phim sẽ có kết thúc đẹp hơn, chứ nghe truyện OE hận lắm luôn
Cảm ơn subteam!
Tác giả: jinki_lee1509    Thời gian: 27-8-2014 01:14 PM
Thích truyện này của CDH dã man, giờ đã dựng thành phim rồi. Cảm ơn các sub nhiều lắm, down về xem thôi:X
Tác giả: Neit    Thời gian: 27-8-2014 01:26 PM
Mình chưa đọc truyện này nhưng vẫn thấy được dàn cast hợp nhân vật quá! Hai bạn chính lúc đầu xem không thích lắm: Trần Tầm hơi dừ tí nên nhiều khi xem phim bị tuột cảm xúc chút còn Phương Hồi thì có vẻ hơi buồn ngủ sao sao nhưng càng xem càng thấy anh chị diễn xuất tốt, lột tả được nội tâm nhân vật nên cũng không có ý kiến gì (Sau đó tìm hiểu còn biết ngoài đời bằng tuổi nhau còn dừ nhất là anh đóng Triệu Diệp ) Còn Kiều Nhiên, Gia Mạt và Triệu Diệp thì dễ thương từ đầu phim đến bây giờ keke, không có gì để lăn tăn

Nói chung là để xem cho hết rồi có gì bình loạn về nhân vật sau, cám ơn subteam đã nhiệt tình ra ep mới đều đặn cho bọn mình có phim xem hihi .
Tác giả: rena_sa_bi    Thời gian: 27-8-2014 02:16 PM
chưa đọc truyện mà thú thật thì tớ không phải fan ngôn tình nên chưa đọc bộ nào cả. xem phim vì khá thích thể loại học đường kiểu này + cái trailer rất hay.
ngay từ những phút đầu tiên là kết Kiều Nhiên rồi. thích cái cách quan tâm, cách yêu của Kiều Nhiên + cái bạn đóng Kiều Nhiên đúng là style của tớ. phim xem khá hay nhưng nhiều đoạn có Trần Tầm và Phương Hồi thì hơi mệt mỏi, một số đoạn tớ còn tua bỏ. Có lẽ vì không đọc truyện nên k hiểu vì sao Trần Tầm lại thích Phương Hồi? xem phim thì thấy nó không rõ ràng lắm.
thấy cặp Gia Mạt và Triệu Diệp rất thú vị
P/S có ai biết thông tin gì về Bạch Kính Đằng không?
Tác giả: trantrang24    Thời gian: 27-8-2014 07:55 PM
Mình xem phim này đến tập 4, xong thấy lâu quá mình down truyện về đọc. Đọc ngày đọc đêm, buồn vui cùng nhân vật.
Truyện hay quá, nó ám ảnh vô cùng, và ám ảnh nhất về sự bội bạc của điền ông. huhu. lại còn kết mở nữa
Mình mong phim sẽ có hậu hơn, đừng ngược Phương Hồi nữa, thật sự chị ấy quá khổ tâm
Phim mà kết mở nữa là mình đập máy huhu
Tác giả: Neit    Thời gian: 27-8-2014 08:11 PM
Không quá bấn phim này nhưng vì diễn viên lạ nên tìm hiểu và thấy nhiều hình đẹp đẹp hihi

cre: baidu
Tác giả: Neit    Thời gian: 27-8-2014 08:15 PM

Tác giả: Neit    Thời gian: 28-8-2014 09:56 AM

Tác giả: Neit    Thời gian: 28-8-2014 09:59 AM

Tác giả: Neit    Thời gian: 28-8-2014 10:02 AM

Tác giả: nakunse7en    Thời gian: 28-8-2014 01:13 PM
Tiêu đề: i
Phim này xem tập 1 thôi đã thấy hay rồi, lên mạng kiếm mấy bài nhạc phim nghe cũng hay phết
16 tập thì cũng hơi ngắn, lại liên tưởng tới mấy cái phim hàn 16 tập, cơ mà ít tập lại càng hay
Tks subteam
Tác giả: Nikki    Thời gian: 28-8-2014 10:11 PM
Dù thích First love của Cửu Dạ Hồi nhưng quyển này mình đọc không vô, không qua nổi chương 1 luôn đó. Vậy mà lúc xem phim lại rất thích, phim tuy chỉ chiếu trên mạng nhưng cảm thấy được đầu tư rất nhiều, từ màu sắc đến góc quay và nội dung, hơn hẳn nhiều bộ phim được chiếu trên TH.

Lúc Trần Tầm xuất hiện ở mấy giây đầu, mình đã có suy nghĩ anh này sao già thế, nhưng càng xem càng thấy nội lực diễn xuất nó che lấp khoảng tuổi tác mất rồi, cộng thêm nụ cười có 2 lúm đồng tiền nữa, nên từ phản cảm thì chuyển qua có thiện cảm hơn [nhưng chắc ko thích Trần Tầm đâu, vì đã đọc review của truyện rồi]. Các diễn viên còn lại cũng rất tròn vai, thích nhất là nhân vật Kiều Nhiên. Cậu ấy ấm áp và hiền lành đến thế, nếu là PH liệu mình có thích cậu ấy trước ko?

Cám ơn subteam đã đem đến cho mình 1 bộ phim hay, làm mình muốn quay lại quãng thời gian còn ngồi trên ghế nhà trường, chợt cảm thấy những năm tháng ấy sao lại vội vã trôi qua đến vậy!!!
Tác giả: gock    Thời gian: 28-8-2014 11:28 PM
Xin chào các bạn,

Xin cho mình hỏi, tên tiếng Hoa hoặc tiếng Anh của diễn viên chính Hà Hoằng San là gì vậy?

Mình search google để tìm thông tin nhưng ko tìm được gì với keyword Hà Hoằng San.

Cám ơn các bạn.
Tác giả: kidthuy    Thời gian: 29-8-2014 09:20 AM
Ớ thế cụ @Thanh.Pham làm leader phim này à? *ngơ người*

Khổ, cứ như trên núi mới xuống. Vừa mới thấy cụ mần cái MV Fanmade, click vô xem mới bật ra té ngửa o.O

Lúc đầu mắt nhắm mắt mở thấy Lưu Diệc Phi, kéo xuống xem nhân vật lại chả thấy, lật đật kéo lên mới thấy té ra là biên kịch >.<

Thâu kéo về để lễ xem nhé :3 Phim về học trò ta cũng thích, nhẹ nhàng trong sáng dễ thương :3
Tác giả: nakunse7en    Thời gian: 29-8-2014 09:47 AM
Xem tập 2 hôm qua là đã biết mình k thể bỏ phim này được, quá hay luôn, nhân vật chính ai cũng thích bóng rổ, oh yeah   cơ mà ở tập 2 đoạn đầu có 1 bài hát tiếng anh nghe quen quen, ai biết tên bài hát ấy không, help me

Tác giả: julyrain    Thời gian: 29-8-2014 10:05 AM
Hixx, phim hay quá, hôm qua phát hiện ra bộ phim này, xem 1 phát hết 8 tập luôn. Lại phải chờ, huhu, biết thế chờ phim ra hết rồi xem.
Xem phim làm mình nhớ lại cái thời cấp 3 đi học thế cơ chứ, chắc là những người đã trải qua cái tuổi này rồi đều đồng cảm. Chỉ vì không sống hết mình như các bạn í mà mình thấy tiếc nuối tuổi trẻ quá!
Tác giả: ntquynh201    Thời gian: 29-8-2014 11:30 AM
huhu mãi đến mấy hn mới mò được lên xem phim, mà phim hay quá, liền tù tì xem luôn 6 tập.
cảm thấy như nhìn lại được mình vậy (( vui buồn lẫn lộn
Tác giả: Thanh.Pham    Thời gian: 29-8-2014 09:47 PM
[Fanmade MV1] Năm Tháng Vội Vã - 匆匆那年 - Back in Time

[utube]g-4JMOww7F0[/utube]

Tác giả: phuongkry    Thời gian: 30-8-2014 03:28 PM
MÌnh xem đến tập 8 rồi. Vì phim chưa ra hết nên cứ thấy hồi hộp quá, đọc truyện thì lười. Nói thật là diễn viên chính không đẹp lắm, diễn còn hơi cứng nhắc, nhất là nữ chính
Tác giả: lovelypanda163    Thời gian: 30-8-2014 03:46 PM
Một bộ phim rất hay, rất ý nghĩa, làm chính mình cũng muốn có một thời thanh xuân như thế, có những người bạn như thế để nhớ về. Tiếc là thời gian đã trôi quá, thời thanh xuân của mình k có nhiều thứ để đọng lại. Đáng tiếc?
Nói về phim thì phim có nội dung hay, truyện của Cửu Dạ Hồi nội dung khá ám ảnh, không đến nỗi bi thương nhưng khá day dứt. Đọc First Love là rõ rồi, còn truyện này chưa dám đọc. Diễn viên không đẹp chói lóa, nhưng rất có sức hút, mỗi diễn viên đều vô cùng hợp với vai diễn. Mình thì lúc nào cũng thích nam thứ. Hehe.
Cảm ơn, cảm ơn subteam rất rất nhiều!
Tác giả: ng0ctu    Thời gian: 30-8-2014 07:05 PM
bạn nào cho mình hỏi trong truyện Phương Hồi có thai rốt cuộc là con ai thế mình đọc truyện bỏ ngang xuơng nên vẫn tò mò
đang xem phim thấy hay quá k biết có xuất hiện nv Trương Nam k nhỉ
thanks ST nhiều nhé hóng tiếp ep 9 đọc truyện lê thê k có kiên nhẫn để đọc hết bộ này nên hóng phim
Tác giả: thucuyen0712    Thời gian: 31-8-2014 01:38 PM
Ko hiểu sao dạo này rất thích những phim nói về thời cấp 3 ==" già rồi nên muốn hồi xuân chăng Cơ mà coi phim mới thấy thời cấp 3 mình rân tẻ nhạt kinh, chỉ biết chúi mũi vào học để đỗ ĐH thôi chớ chẳng có ba vụ thích người này người kia gì hết =.= Ngày xưa công nhận mình ngây thơ quá Dù sao thì cũng cám ơn subteam đã làm bộ phim này. Ít ra mình cũng còn biết, thời cấp 3 cũng có thể tươi đẹp vầy
Tác giả: JanuaryLink    Thời gian: 31-8-2014 09:29 PM
ng0ctu gửi lúc 30-8-2014 07:05 PM
bạn nào cho mình hỏi trong truyện Phương Hồi có thai rốt cuộc là con ai thế mình đọc ...

Đó là lúc Phương Hồi quá đau khổ nên tìm tới bad boy của trường đại học hồi đó, hình như tên là Cường gì đó để bảo nó ngủ với mình. Sau đó Phương Hồi có thai. Vì thương Phương Hồi nên Trần Tầm nhận đó là thai của mình, sau đấy đi phá thai và Phương Hồi bỏ ra nước ngoài. Hết truyện, buồn
Tác giả: ng0ctu    Thời gian: 1-9-2014 12:41 PM
JanuaryLink gửi lúc 31-8-2014 09:29 PM
Đó là lúc Phương Hồi quá đau khổ nên tìm tới bad boy của trường đại học hồi đ ...

lúc đọc đến đoạn mà Trần Tầm với người khác ra ngoài thuê nhà nghỉ ý mình chả đủ kiên nhẫn để đọc lướt qua rồi bỏ ngang luôn nên chả hiểu ra sao tò mò mỗi việc đấy thanks bạn nhé
Mong phim kết thúc OE như trong truyện có cái kết trọn vẹn đi cho người xem mừng

Tác giả: Xoài    Thời gian: 2-9-2014 01:56 AM
Mình mới chỉ nghe tên truyện thôi chứ cũng chưa đọc. Down phim về xem thử thấy nội dung hấp dẫn mình quá, đúng kiểu học trò mà mình thích. Xem xong tập  vẫn không chắc ai là nữ chính, vào đây đọc thì biết rồi.
Chị đóng vai Phương Hồi nhìn dễ thương thật, kiểu lên ảnh không xinh lắm nhưng lên phim thì nhìn rất xinh ấy
Mới xem  tập nên chưa có nhiều cảm nhận, vào đây đóng góp bài cho nhà đông vui. Thấy phim còn hấp dẫn hơn nhiều phim chiếu trên truyền hình, chuyển thể từ truyện nên kịch bản rất hay nữa chứ. Mong sắp tới sẽ nhận được sự chú ý của nhiều bạn xem phimm
Tác giả: phuongkry    Thời gian: 2-9-2014 09:11 AM
Mình chỉ xem phim chứ chưa đọc truyện. Hồi hộp quá
Không biết lên đại học sẽ thế nào
Nhưng hình như kết thúc buồn thì phải. Xem đoạn đầu mình đoán thế

Tác giả: lovelypanda163    Thời gian: 2-9-2014 09:29 AM
Xem đến tập 8 mình nhận thấy là Trần Tầm dù là có yêu, rất yêu Phương Hồi, nhưng cách hành xử vẫn là trẻ con, không để ý đến cảm nhận của PH. Nhất là lúc công khai tình cảm với PH bằng cách hát trên radio trường. Có thể phim k đề cập được nhiều, nhưng trong truyện thì PH chịu áp lực rất lớn.
PS: Kiều Nhiên, Kiều Nhiên! Aida, mình thích Kiều Nhiên!
Tác giả: mom.dieg    Thời gian: 2-9-2014 11:24 AM
#Ủng hộ 1 cái!#
Tác giả: Iamgumiho    Thời gian: 2-9-2014 12:29 PM
Mình vừa đọc truyện xong mới quyết định xem phim nhưng mà mới xem đến tập 2 thôi
Thương bạn Phương Hồi ghê, ánh mắt lúc nào cũng né tránh buồn buồn
bạn Trần Tầm trông hơi giừ
thích bạn Kiều Nhiên nữa, nhìn có cái gì đó rất "hoàng tử bé"
hy vọng phim có cái kết thật có hậu
Tác giả: phuongkry    Thời gian: 2-9-2014 05:33 PM
EM là em mong tập 9 với tập 10 lắm rồi ý.
Mong subteam từng ngày luôn
Ngày nào cũng chầu trực xem có tập mới không.
Cảm ơn nhiều nhé vì đã dành thời gian cho tụi mình
Tác giả: Firstkiss_D    Thời gian: 2-9-2014 06:18 PM
Hồi trước đọc hết tập 1 rồi chưa kịp đọc tiếp lâu cũng chả nhớ tên nhân vật nữa.giờ thì có phim để xem rồi
KLQ nhưng bạn Kiều Nhiên cute quá, thấy Phương Hồi vs Kiều Nhiên rất đẹp đôi nhé
Down dần về xem thôi

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 2-9-2014 07:57 PM
Năm Tháng Vội Vã - E09 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: Neit    Thời gian: 3-9-2014 09:47 PM
Mới nghỉ lễ xong thì subteam đã tung ep 9, 10 Cám ơn các bạn nhiều nhé

Tác giả: Neit    Thời gian: 3-9-2014 09:51 PM

Tác giả: Neit    Thời gian: 3-9-2014 10:00 PM

cre: weibo

Tác giả: julyrain    Thời gian: 4-9-2014 09:11 AM
Ôi, xem preview tập 11 thì chốt hạ phim nên kết thúc ở tập 8.  Tìm hiểu thêm thì có quá nhiều câu chuyện buồn ở những tập tiếp theo. Hy vọng kết thúc trong phim khác với trong truyện - Thích KN và PH đến với nhau ấy!
Tác giả: phuongkry    Thời gian: 4-9-2014 10:45 AM
Càng xem càng thấy buồn. Đúng là mọi người không còn được như trước nữa rồi
Mình chỉ mong ở mãi tuổi học trò thôi
Tác giả: canhducisme    Thời gian: 4-9-2014 10:49 AM
hay qua m.n a, ma e k co suc gio de tai

Tác giả: Neit    Thời gian: 5-9-2014 12:13 PM

cre: weibo +baidu

Tác giả: Neit    Thời gian: 5-9-2014 12:20 PM

cre: weibo

Tác giả: WindySunnie    Thời gian: 6-9-2014 04:39 PM
Phim này có nội dung giản dị mà xem cũng ổn phết
Qua cái thời cấp 3 rồi ư,nhanh quá
Mình cũng đọc cả truyện rồi,cũng khá ổn..
Thanks subteam đã làm việc vất vả :X
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 7-9-2014 12:57 AM
Năm Tháng Vội Vã - E10 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 7-9-2014 08:18 AM
Năm Tháng Vội Vã - E01 - SD - REVISED

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 7-9-2014 08:19 AM
Năm Tháng Vội Vã - E02 - SD - REVISED

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 7-9-2014 08:22 AM
Năm Tháng Vội Vã - E03 - SD - REVISED

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 7-9-2014 08:24 AM
Năm Tháng Vội Vã - E04 - SD - REVISED

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 7-9-2014 08:26 AM
Năm Tháng Vội Vã - E05 - SD - REVISED

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 7-9-2014 08:27 AM
Năm Tháng Vội Vã - E06 - SD - REVISED

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: assam    Thời gian: 7-9-2014 12:09 PM
chưa đọc truyện nhưng nhìn giới thiệu phim trên fb kites đã rất hào hứng, vì đúng thể loại mình thích T T đến lúc xem được khoảng 1 phút đầu tập 1, càng rung cảm hơn T T ấn tượng nhất là câu Trần Tầm nghĩ lúc chạm vào cái cây khắc tên 5 người ấy T T "năm 1999, sao bầu trời lại trong xanh đến vậy" đến đấy thì quyết tâm phải xem T T

vào phim thì Trần Tầm trông kiểu có tuổi Kiều Nhiên thì non choẹt, cư tê dã man >w< thích cả cái kiểu nói chuyện thông minh, lúc chơi bóng rổ hỏi Triệu Diệp là đi wc xong dùng tay trái hay tay phải, Triệu Diệp trả lời tay nào đấy 1 trong 2 tay (chịu hêm nhớ) thì bạn í bảo "tao dùng giấy" Phương Hồi ko biết trong truyện thế nào, nhưng kiểu lúc nào cũng co co cúi cúi làm mình thấy hơi nản ~~ Gia Mạt tính hay, cười tươi đoạn bạn í vì anh giai bạn í thích làm quả đầu bà thím buồn cười Triệu Diệp thì kiểu chỉ được cái to xác chứ đầu óc thì đúng kiểu nhi đồng cười vui í

nhưng đoạn sau kiểu chậm chậm lại dài dòng, mình nhảy cóc sang tập 10 xem các bạn đã lớn chưa thì Triệu Diệp hình như vào tù (?), lên kites đọc comment của các bạn xem có spoil gì ko thì ngộ ra Trần Tầm thay lòng, Phương Hồi chán xong ngủ với thằng nào đó blabla nên thấy càng nản T T

dù sao thì cũng vẫn rất thích tinh thần của phim ( = kiểu sau này dù thế nào cũng sẽ lớn lên, dù có hướng về nhau thì cũng ko có cách nào giống như khi còn được ở bên nhau nữa..

tóm lại, cảm ơn subbing team, các bạn vất vả r *vỗ vai*
Tác giả: hikarushin    Thời gian: 7-9-2014 11:55 PM
assam gửi lúc 7-9-2014 12:09 PM
chưa đọc truyện nhưng nhìn giới thiệu phim trên fb kites đã rất hào hứng, vì đúng t ...

Thực ra bạn nói thế là mình cảm thấy không đúng lắm. Đặc biệt là đoạn bảo Phương hồi chán xong ngủ với thằng nào đó.
Đoạn này mình chưa biết film dựng thế nào nhưng trong truyện mô tả khá sâu sắc nội tâm Phương Hồi. Từng cảnh từng cảnh như Phương Hồi đi theo phía xa xa sau Trần Tầm và Thẩm Hiểu Đường nhìn hai người yêu nhau, nắm tay nhau. Đứng dưới nhà nơi Trần Tầm và Thẩm Hiểu Đường sống chung cả một đêm. Phương Hồi tự hỏi làm chuyện đó là quan trọng lắm sao. Rồi vì không có chuyện đó nên Trần Tầm và cô mới không thể cùng nhau đi đến hết đoạn đường sao. Nói chung đọc truyện mới cảm nhận được chứ chỉ nghe kể rồi kêu à "chán xong ngủ" thì không phải đâu.
Mình không phủ định Phương Hồi làm sai nhưng nếu đọc sẽ cảm thấy cô ấy đáng thương chứ không đáng trách. Cũng vì tình tiết này mà khi Phương Hồi có thai, hình ảnh Trần Tầm trong mình được nâng lên một vị trí mới.
Nếu lúc đầu mình không trách Trần Tầm thay lòng yêu Thẩm Hiểu Đường nhưng cũng chả thấy có ấn tượng gì thì khi Trần Tầm tự nhận cái thai của Phương Hồi là của mình thì mình đã nghĩ khác.
Cậu ấy nói "Em là con gái, không thể như thế được! Em nói như thế bọn họ sẽ không tha thứ cho em đâu, anh nói như thế này bọn họ cũng sẽ không tha thứ cho anh đâu. Nhưng anh chấp nhận việc bọn họ hiểu lầm, chỉ trích anh. Vì hình ảnh Phương Hồi trong trái tim anh không phải như vậy! Anh cũng không muốn để bọn họ nghĩ em là người như vậy! Em sẽ mãi mãi là cô gái trong sáng! Không thể vì yêu anh mà em thay đổi, không thể thay đổi như vậy được!"
Tác giả: jen.dub2611    Thời gian: 8-9-2014 03:06 PM
Bây giờ mới down được phim xem
Từ ep 1 đã hay vật vã rồi ạ T_T
Xem tập 1 đoán ngay PH, KN vs TT là tình tay 3)
Vào thread mò xem nội dung :">
Hóa ra đúng thật
Về sau kb thế nào, nhưng hiện thích PH vs KN cơ T_T
Mà bạn KN nhìn qua có nét hao hao giống SiWan vs Baro ý :">
PH thì kiểu giống PBB :">
Tác giả: qnhu1912    Thời gian: 9-9-2014 03:32 AM
hồi trước nhỏ bạn giới thiệu truyện này cho mình đọc nhưng bảo dạng kết thúc mở hay buồn gì đấy nên mình  k muốn xem :<
XEm film thì kiểu thấy cũng hay hay dthg , nhưng mà chả hiểu sao lại thích Tô Khải kinh khủng >,<, không biết mấy tập sau còn đất diễn cho ảnh k , vẫn cứ muốn ảnh thành đôi dc vs Lâm Gia Mạc :<
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 9-9-2014 10:18 PM
Năm Tháng Vội Vã - E11 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: huyenchaudinh    Thời gian: 10-9-2014 02:38 PM
Phim hay quá. Coi xong tập 10 thấy tội Triệu Diệp ghê. Ko biết khi ra tù rồi còn làm lại cuộc đời được ko. Nhưng chắc nhờ vậy Gia Mạt mới nhận ra tình cảm của mình dành cho Triệu Diệp. Diễn xuất của các diễn viên rất đồng đều. Mạch phim ko dồn dập, ko có tình huống cao trào nhưng hấp dẫn từ đầu đến cuối.
Tác giả: jen.dub2611    Thời gian: 10-9-2014 03:21 PM
Xem xong 10 ep quay ra thấy luôn đến 12
Hạnh phúc quá trời luôn
Tạm biệt Kiều Nhiên T_T
Khổ Thân Triệu Diệp ghê
Cơ mà cuối cùng GM cx nhận ra mình thích ai rồi
Mong chờ cảnh sau khi ra tù hí hí
Thks ST nha

Tác giả: phuongkry    Thời gian: 10-9-2014 07:29 PM
Ôi trời. Đang định làm bài tập thì dạo qua đây 1 chút thế mà đã có tập mới rồi.
Không biết là thế nào. Mình vẫn đang từ từ down về. Hê hê

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 10-9-2014 09:37 PM
Năm Tháng Vội Vã - E12 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: phuongkry    Thời gian: 11-9-2014 12:51 AM
Vừa cày xong 2 tập 11 với 12.
Không biết sẽ như thế nào. Tình yêu đang đẹp tự dưng bị quá nhiều chuyện khác xen vào. Thực sự thì PH với TT khó có thể ở bên nhau nếu như TT cứ như thế này. Còn 4 tập nữa là hết phim. Mong chờ kết thúc quá
Tác giả: chanritroi    Thời gian: 11-9-2014 08:50 AM
đọc truyện thì k thích phương hồi lắm-tính cách khó hiểu,thích gia mạt vs kiều nhiên nhất
cũng không thích trần tầm
nói chung chưa đọc bộ truyện nào mà lại ghét 2 nv chính như truyện này
mà ai biết dàn dv này k vậy,chỉ biết mỗi tên ah đóng vai trần tầm là dương lặc,còn lại là chấm hết
Tác giả: vitconxauxi2411    Thời gian: 11-9-2014 07:32 PM
Phim hay quá!! Cám ơn subteam nhìu nhìu <3
Tác giả: nganha    Thời gian: 12-9-2014 09:23 AM
mình rất thik những bộ fim về tuổi học trò như thế này nên sẽ ủng hộ nhiệt tình, hình như bộ fim làm từ tiểu thuyết ra thì phải, đọc nội dung thấy rất hấp dẫn. mong rằng bộ fim sẽ thành công.
tks ST nha, mọi người vất vả òi
Tác giả: C.A    Thời gian: 12-9-2014 05:25 PM
hikarushin gửi lúc 7-9-2014 11:55 PM
Thực ra bạn nói thế là mình cảm thấy không đúng lắm. Đặc biệt là đoạn bảo Phư ...

Những gì bạn viết cũng gần với suy nghĩ của mình, khi mình đọc truyện tự nhiên lại có cảm giác không thể ghét được ai, cả Phương Hồi hay Trần Tầm. Từng chuyện, từng chuyện xảy ra với họ mà thấy thương cho những năm tháng tuổi trẻ đã qua mà họ không có cách gì thay đổi được. Tuổi thanh xuân của họ có thể không hoàn hảo, họ đã có những việc làm sai nhưng chỉ làm  người đọc người xem thấy thương hơn mà thôi.
Mỗi người một tính cách, tính cách làm nên số phận, đau khổ, hối hận hay nuối tiếc thì thời thanh xuân của mỗi người chẳng thể quay trở lại. Mình tin chắc cho dù có làm lại thì Phương Hồi cũng sẽ vẫn yêu Trần Tầm, giống như cô ấy đã nói. Còn Trần Tầm nếu có làm khác, cũng chưa chắc chàng trai ấy sẽ không nuối tiếc, cũng giống như câu mà cậu ấy nói với Lâm Gia Mạt khi cô ấy chia tay Tôn Khải "Bất luận làm lại bao nhiêu lần, chắc chắn cuộc đời vẫn có những điều khiến người ta cảm thấy nuối tiếc".

Bản phim có thay đổi và khác nhiều so với truyện, mình cũng đang xem phim nên chưa thể nói gì nhiều.
Thích chàng trai đóng vai Kiều Nhiên, thư sinh và dáng vẻ rất hợp với tính cách của cậu, trong sáng, từ tốn và đáng yêu.
Trần Tầm - Dương Lặc thì mình không thấy cậu ấy chói chang lắm như Phương Hồi nói, nhưng cậu ấy có nét nam tính hơn 2 bạn Kiều Nhiên và Triệu Diệp, ngoại hình này hoàn toàn phù hợp vì Trần Tầm trong truyện thể hiện được 80% phong độ đàn ông ^^.
Còn bạn đóng vai Triệu Diệp thì khỏi phải nói, mình thấy ngoại hình bạn ấy khá lắm đấy. Lâm Gia Mạt không thích bạn ý thì phí quá. Tự nhiên làm mình nghĩ tới câu mà sau này vợ Triệu Diệp nói với Gia Mạt quá ^^.
Vì chưa xem nhiều, nên mình chỉ nhận xét sơ về ngoại hình của các diễn viên có hợp với nhân vật không thôi. Nhưng mình thích cảnh của Kiều Nhiên và Phương Hồi bên bụi hoa đinh hương, đẹp và thơ lắm, hèn gì Kiều Nhiên nhớ mãi, lên phim đã được đạo diễn ưu ái là thế.

Cũng vô tình làm sao, tuổi của các bạn trong "Năm tháng vội vã" đúng bằng tuổi của mình, các sự kiện trong truyện khi đọc nhắc mình nhớ rất nhiều tới thời cấp 3 và ĐH, chính vì thế có lẽ mình ấn tượng rất nhiều. Nếu gặp được Trần Tâm và Phương Hồi, mình muốn nhắc lại câu danh ngôn trong thỏi socola ngày nào "Sai rồi không sao cả, thật sự không sao cả". Phương Hồi à, nếu cậu thật sự yêu có thể cậu sẽ hiểu câu nói này, duyên trời cũng đã một lần để Trần Tầm được đọc câu ấy, nhưng cũng là vô tình mà không biết nữa cuối của câu là gì. Phương Hồi à, cậu hãy nói với Trần Tầm câu đó, như thế cậu sẽ đặt mọi việc lại nhẹ nhàng hơn. Cậu là người tốt, Trần Tầm cũng là người tốt, nhưng người tốt với người tốt chưa chắc đã được mãi mãi bên nhau. Nợ này hãy trả lại và hạnh phúc nhé!

Tác giả: cckk4    Thời gian: 13-9-2014 06:20 PM
mọi ngượi cho mình hỏi là thứ mấy thì ra sub vậy. đang lót gạch ngồi hóng
Tác giả: blackangel_vt91    Thời gian: 13-9-2014 08:14 PM
cckk4 gửi lúc 13-9-2014 06:20 PM
mọi ngượi cho mình hỏi là thứ mấy thì ra sub vậy. đang lót gạch ngồi  ...

bên đó chiếu T2 vs T3 chắc t4 sẽ có sub bạn ơi

Tác giả: phuongkry    Thời gian: 15-9-2014 09:37 PM
C.A gửi lúc 12-9-2014 05:25 PM
Những gì bạn viết cũng gần với suy nghĩ của mình, khi mình đọc truyện tự nhiên lạ ...

Mình chưa đọc truyện nhưng càng xem càng thấy xót xa cho tuổi trẻ với tình yêu tuổi học trò. Bị quá nhiều điều làm đảo lộn đến mức thay đổi hoàn toàn. Khi nghĩ lại chỉ thấy nuối tiếc
Tác giả: babykitty76767    Thời gian: 15-9-2014 09:54 PM
Mọi người ai cũng khen và thích bản drama này. Nhưng đối với mình sau khi xem xong chỉ mới 5 tập thôi thì mình không thích lắm.
Không bàn về nội dung vì rất giống với nguyên tác.
Về 2 nhân vật chính, nam chính quá già so với các bạn diễn còn lại, hơi bị khập khiễng.
Còn nữ chính bạn ấy diễn hơi bị quá về Phương Hồi, diễn xuất không được tự nhiên lắm.
Còn các diễn viên phụ còn lại Triệu Diệp, Gia Mạt, Kiều Nhiên và cả Tô Khải đều rất chân thật cảm giác như các nhân vật trong truyện sống lại.
Tác giả: phuongkry    Thời gian: 16-9-2014 12:59 AM
Vừa lượn lờ 1 tí mà đã có sub rồi.
Thank you vinamilk
Mình hóng lắm luôn ý, đang down về kịch liệt rồi
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 16-9-2014 02:16 AM
Năm Tháng Vội Vã - E13 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: jpquangnguyen1    Thời gian: 17-9-2014 09:59 AM
Sao chưa có tập 11 + 12 HD ở link fshare vậy mọi người??
Down đc 10 tập rồi giờ chưa có 11 + 12 HD
Ai có cho xin link với.. Thankss
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 17-9-2014 08:07 PM
Năm Tháng Vội Vã - E14 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3