Kites

Tiêu đề: [2011] 30+ Vẫn Còn Xuân / 30+ On Sale - Laila Boonyasak, Arak Amornsupasiri ~ Vietsub HD Completed [In trang]

Tác giả: BabyMoon    Thời gian: 13-2-2014 10:29 AM
Tiêu đề: [2011] 30+ Vẫn Còn Xuân / 30+ On Sale - Laila Boonyasak, Arak Amornsupasiri ~ Vietsub HD Completed
30+ On Sale
30+ Vẫn Còn Xuân

Tên phim: 30+ On Sale
Tên tiếng Việt: 30+ Vẫn Còn Xuân
Năm sản xuất: 2011
Đạo diễn:Puttipong Pormsaka Na-Sakonnakorn
Diễn viên:Laila Boonyasak, Arak Amornsupasiri
Thể loại: Hài, Lãng mạn

Nội dung:

Ing bị bạn trai lâu năm của mình bỏ rơi khi ngấp nghé ở tuổi "băm" (30). Thầy bói phán rằng nếu cô không mau chóng tìm người yêu thì phải đợi thêm 20 năm nữa mới gặp người đàn ông khác trong đời.

Vtrans: [email protected]
Source: seeingmole

Tác giả: BabyMoon    Thời gian: 13-2-2014 10:30 AM

Tác giả: winter_rose    Thời gian: 13-2-2014 10:15 PM
tem phim lâu rồi ko xem phim Thái
thật ra thì mình chưa đến 20 nhưng vẫn ngóng phim )
30 tuổi vẫn còn xuân - nghe cái tên đã thấy được sự hài hước rồi
Chờ phim
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 14-2-2014 12:12 AM
30+ On Sale [2011][HD]

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: susikg    Thời gian: 14-2-2014 08:41 AM
Hê hê nghe cái tên phim là muốn xem rồi
30 mà chưa cộng thì chắc cũng còn xuân xanh lắm
nay 14-2 e nằm nhà luyện phim này cho đời nó tươi
Chúc các tềnh yêu valungtung hạnh phúc
Tác giả: BunHeo    Thời gian: 14-2-2014 01:00 PM
haiza cũng là còn đếm chưa đầy 1 bàn tay nữa là mình cũng sang 30 rồi, chưa gì đã thấy sắp già tới nơi. 14/2 nằm nhà luyện phim này để tự thôi miên mình vậy
Thanks subteam nhé !
Tác giả: hangptt.1708    Thời gian: 14-2-2014 03:13 PM
ten ten, tối nay có phim xem rồi. nghe qua nội dung có vẻ giống giống mình. yêu nhau mấy năm rồi bị ny đá. đi xem bói thì thầy phán là năm nay mà kén quá k chịu lấy chồng thì phải 80 năm nữa mới tìm đc ng mình vừa ý. hô hô
Tác giả: gaby_chullie    Thời gian: 14-2-2014 03:22 PM
thôi thì cùng hoàn cảnh , mà thậm chí còn ko bằng nhân vật chính
trong ngày đẹp giời này ngồi xem phim này vậy
ps: hôm rồi mình đi xem bói, nghe đồn năm nay mình sẽ bị lừa tình gì đấy haizzz  ko nên tin hoàn toàn bói toán a
Tác giả: dhlove    Thời gian: 16-2-2014 01:51 PM
Ha ha phim dành cho các nàng ngấp nghé 30. Mà nghĩ tới cảnh các chị em 30 mà vẫn chưa lấy chồng cũng thương nhỉ. Tên phim cũng hài nữa "30+ On Sale", nếu có "discount" hay "buy 1 plus 1" thì hay quá.
Tác giả: thanhtuyenxhh    Thời gian: 17-2-2014 11:07 AM
Mình bị thích phim Thái, cứ thỉnh thoảng lại chờ lại hóng^^
Mình gần 30 roài, xem lấy tí kinh nghiệm cua rai, để ra khỏi cái danh sách ế hehêhh
Tác giả: nhok.ishimaru    Thời gian: 17-2-2014 01:22 PM
30 cộng lun mới chịu=]]. cái tựa pao hài vãi chưởng =]] không biết fiml nó như thế nào. mà thấy cái trailer cũng đc =]] để kéo zìa xem thử =]]
Tác giả: chito    Thời gian: 18-2-2014 10:09 AM
Kéo phim về xem để  lấy kinh nghiệm 30+ sau này phát vậy .
Dự là phim này có vẻ hài, mà mình thì rất thích xem phim nào hài hài bựa bựa. Ngó qua cái trailer có vẻ hay hay mừ

Tác giả: pecua1111    Thời gian: 18-2-2014 10:28 AM
Xem phim Thái mới đầu không thích lắm vì tiếng nói nghe nặng nặng, nhưng diễn viên thì rất dễ thương, nội dung cũng gần gũi nữa.
Down về và xem ngay cho nóng hổi.
Tác giả: LetsmileRain    Thời gian: 18-2-2014 12:34 PM
coi trailer thôi đã cười đủ chết rồi, phải down về coi ngay và luôn để có cơ hội đến cõi cực lạc tham quan tý
càng ngày Thái càng có nhiều phim hay và chất lượng, sắp sửa chuyển sang làm fan phim Thái rồi ấy
mấy bữa trước vừa coi lá số tử vi, thấy bảo mình sớm nhất cũng phải 28 mới lấy được chồng. mong ko trở thành hàng zin đại hạ giá
cám ơn sub team nhiều nhá
Tác giả: peony.trang    Thời gian: 18-2-2014 01:28 PM
Bài được peony.trang sửa lúc  18-2-2014 01:31 PM

Phim này hài thì thôi rồi, cười từ đầu tới cuối , may mà mình không phải đại hạ giá nữa hahahaha. Nói chung là rất rất đáng xem .
30 vẫn còn xuân chán , các gái già vào đây mà học hỏi kinh nghiệm nào hahaa.
Ah quên gái không già cũng vào xem được .
Tác giả: xuanquynh    Thời gian: 18-2-2014 04:10 PM
Dạo này hay lượn vào T-zone vì đang xem Full house, tình cờ thấy giới thiệu phim này nội dung cũng hay hay, hài hước đúng thể loại mình thích nên sẽ down về xem.
Trong trailer chị diễn viên chính đẹp quá, không biết diễn xuất thế nào.
Cảm ơn subteam nhé.
Tác giả: susuchan    Thời gian: 18-2-2014 04:48 PM
Phim này đã xem. Phim hay và vui. Confirmed. Bạn nữ chính ngây thơ đến tội nghiệp. Bị lừa tình cả mấy năm. Sau đó gặp 2 chàng trai. 1 là hoàng tử bạch mã hoàng hảo, 1 chỉ là tên dân thường, rất bình dân.
Tác giả: Mactructhan    Thời gian: 18-2-2014 05:40 PM
Thấy cái tên phim là biết vui rồi, lâu ngày không xem phim Thái quá xem lấy lại cảm giác
Mà diễn viên trông cũng không đến nỗi nhỉ, coi xong có gì tư vấn cho bà chị ở nhà chứ lớn rồi
chưa có chồng nữa   
Tác giả: kikiruma    Thời gian: 18-2-2014 06:05 PM
30t không tìm được người yêu thì phải chờ 20 năm nữa mới tìm được người đàn ông khác Lúc đó 50t còn làm ăn được gì nữa trời Các chị 30+ chăm gìn giữ sức khỏe và nhan sắc thì cũng còn khối cơ hội yêu các anh dưới 30. Phạm vi bây giờ cũng rộng rồi, 30 vẫn còn ối cơ hội.
Tác giả: tienthanhhumg    Thời gian: 18-2-2014 06:06 PM
Lâu lắm mới ghé qua T-zone, vừa vào đã nhận được quà, thích quá
xem trailer hài quá đi mất, đúng loại mình thích
tks ST nhìu nha
Tác giả: tieumaimai    Thời gian: 18-2-2014 07:42 PM
nghe tên phim gần gần giống mình ý nhỉ
sắp 30 đến nơi rồi vẫn ế
xem tý cho có khí thế :3

Tác giả: catrensamac    Thời gian: 18-2-2014 08:46 PM
Các bạn ơi, làm ơn chỉ dùm mình phần mềm để xem phim này. Mình không xem được. Mình sử dụng nhiều phần mềm lắm mà vẫn không xem được.
Tác giả: bichbo    Thời gian: 19-2-2014 08:15 AM
Mình còn tí nữa là chuẩn bị bước sang 30 rùi, vẫn chưa chồng con gì, ham mê vui chơi, đàn đúm, đọc tên phim đủ hiểu nhân vật này có nét giống những người độc thân như mình đây, 30 thì đã sao, haha, tuổi tác chả là gì đối với tâm hồn luôn trẻ trung mà, haha, phim có lẽ hài hước đây, lâu lầu xem phim đúng lứa tuổi, đánh trúng tâm lý này cho yêu đời, chứ ko bị la lối sao k lấy chồng mãi cũng ngán chít được, cảm ơn các bạn subteam, phải down phim về xem mới được.
Tác giả: keodang    Thời gian: 20-2-2014 10:34 PM
Phim này lâu rồi nhưng vẫn phải hóng nhỉ <3
Nghe nội dung thấy phù hợp với các chị các cô công sở, diễn viên nhìn rất hợp với vai xD!~
Cảm ơn sub team nhiều lắm!
Tác giả: mua    Thời gian: 21-2-2014 12:22 AM
Bài được mua sửa lúc  21-2-2014 12:26 AM

Bài được mua sửa lúc  21-2-2014 12:25 AM

Anh bốc sư có tấm lòng và trái tim đỏ rực như..than nướng thịt xâu nầy đã bốc lạc quẽ, đã không nhìn ra khi người con gái đang đau khổ vì bị phụ tình lại hoảng hốt trong cái tuổi vượt 30 cận kề thì sẽ không bao giờ sáng suốt được, đủ bình tỉnh được đễ nhận ra ai mới..hình như là tình yêu với cô! Nên anh bốc sư cứ lẻo đẽo song hành với vỏn vẹn nụ cười thơm mùi nước chấm để cuối cùng mới phải toát mồ hôi mà đạp xe trên đường cao tốc để trao món quà mình đã phải..chui đầu vào tủ lạnh mà..thí nghiệm! Mấy ông cảnh sát trong phim đúng là..bạn dân đầy đủ nghĩa đen và nghĩa bóng!
Xem phim thích nhất cái triết lý..cây bút chì! Người ta luôn đi tìm những cái rối rắm, hiếm hoi kể cả..đắt giá mà không thấy cái giản dị nằm ngay trong tầm tay! Những giọt mồ hôi ngắn dài của một anh bốc sư gieo quẽ bằng những xâu thịt phết nước chấm không phải cận kề và giản dị hơn anh nhà giàu có hai chú chó cưng nhưng lại không hề..nhớ nổi cái tên!
Phim dễ thương như những quẽ bói bằng vết răng trên xâu thịt nướng! Dv vào vai bốc sư ở những phim khác vô cùng..bụi bặm nhưng phim nầy thì lại hơi..ẻo lã nhất là..dáng đi!
Tác giả: minacobi    Thời gian: 21-2-2014 01:30 PM
ah t pit roy có phải là bộ phim thơ ngây đài loan chuyển thể từ bộ truyện cùng ten
Tác giả: Na2701    Thời gian: 23-2-2014 01:56 PM
Siêu thích chị Laila Boonyasak phim này make up tone nude xinh dễ sợ ( Chị cứ theo concept trẻ trung tươi mới như này có phải tốt k Thỉnh thoảng lại thấy đổi hình tượng già khú ra = Thích từ hồi chị mới đóng phim cơ Xem phim này 2 ng đẹp đôi quá nữa Và. Arak Amornsupasiri!!!!! xin người đừng buộc tóc
Tác giả: camdung    Thời gian: 23-2-2014 10:50 PM
mới nhìn cứ tưởng là phim gắn mác 30+ chứ? làm mình hơi giật mình. Diễn viên khá là xinh. Down ủng hộ nào! p/s: thanks subteam nha
Tác giả: nguyenvanthens    Thời gian: 24-2-2014 09:39 AM
Oa Oa Oa phim mới àh.

nghe qua thấy có vẻ khá là hấp dẫn

chờ hóng sub xem phim thôi

dạo này đang không có phim để xem mấy
Tác giả: lengoc7190    Thời gian: 24-2-2014 12:22 PM
Ủng hộ cái nèo
Tác giả: carolinh    Thời gian: 24-2-2014 01:30 PM
nghe cái tên đã thấy thu hút rồi. thank sub team thật nhiều
Tác giả: kansas1993    Thời gian: 25-2-2014 08:38 AM
hí hí, đọc sơ sơ nội dung là thấy hấp dẫn rồi, down về lấy động lực phấn đấu cho năm sau có gấu nào. Cám ơn Subteam nhiều nhé ^_^
Tác giả: utthuong1509    Thời gian: 25-2-2014 12:34 PM
Diễn viên xinh thật đấy Diễn xuất thật không chê vào đâu được! 1 vote cho 30+
Tác giả: mp4online    Thời gian: 25-2-2014 09:01 PM
Ủng hộ 1 cái ^^
Tác giả: alonestep    Thời gian: 26-2-2014 09:13 AM
Minh xin loi. Co ban nao chi giup minh cach download phim su dung Torrent duoc khong. Minh tai link ve nhung ma link torrent no khong co chay. Minh vo lai trang web va nhan vao huong dan cach download nhung ma trang web lai bao loi.
Tác giả: minnieiu11    Thời gian: 2-3-2014 09:47 PM
sao chị nhân vật chính lắm tên thế , rõ ràng là chị đóng quảng cáo clear mà nhìn mãi mới ra , cơ mà sao chị ấy lằm tên thế nhỉ??? phim này hài hước hay ghê và nhất là có Arak Amornsupasiri cứ có anh ý không cần biết phim gì là phải sà vào hóng ngay lập tức, dù rằng chuyện trong phim là cổ tích cơ mà vẫn thích kiểu mơ mộng như thế :3
Tác giả: Icy009    Thời gian: 3-3-2014 01:04 PM
ủng hộ ủng hộ vui quá
Tác giả: Icy009    Thời gian: 3-3-2014 01:07 PM
Mình vừa 20 mà chưa có gì cả... Giờ coi lấy kinh nghiệm quá
Nghe tên là thấy vui rồi down về xem thôi
cơ mà diễn viên toàn đẹp ko hà
Tác giả: maybe123    Thời gian: 3-3-2014 09:48 PM
30 vẫn còn xuân )) phải tải gấp tải gấp cho chị già nhà mình xem bả đang khủng hoảng trầm thị trọng vì vấn đề VẤN ĐỀ NÀY HÍ HÍ
Tác giả: cafesua1402    Thời gian: 3-3-2014 10:22 PM
Đọc tên phim mà tưởng mình hông
Dù còn vài ngón tay nữa là tới đó nhưng vẫn thấy mình còn trẻ trâu lắm
Down phin để cuối tuần luyện với mấy đứa nhỏ!
Đầu năm tới giờ chưa xem quẻ nào, lạy trời thầy bói đừng phán con giống như chị Ing hí hí suýt quên câu quan trọng nhất^^ Thanks ST đã làm bộ phim này, mong những dự án tiếp theo của ST
Tác giả: mamava    Thời gian: 4-3-2014 10:06 AM
Xem trailer đã thấy bùn cười rùi. Cùng nhà sx với film thái mà mình thích nhất nữa chứ. Ủng hộ nhà T, hi vọng sẽ có nhiều film mới chất lượng ra lò. Hehe, chuyển sang làm fan nhà T mất thôi <3
Tác giả: donghaekute0789    Thời gian: 4-3-2014 10:18 AM
Phải tải cái này về gấp cho mấy bà chị cùng coi với
Mình k xem phim Thái mấy nhưng thấy tiêu đề ngộ quá nên hóng hớt coi sao
Cám ơn subteam, nhìu, hóng nhiều phim khác của sb nữa
Tác giả: maiquyen1407    Thời gian: 4-3-2014 10:52 AM
tên phim nghe đã hút rồi
Muốn xem để sau có đến tuổi đấy k sợ già
))
Tác giả: newtranquocvinh    Thời gian: 5-3-2014 10:22 AM
Cứ tưởng 30+ mới đc xem chứ. Mình mới 24 tuổi thôi
Tác giả: papayaga    Thời gian: 5-3-2014 08:20 PM
Phim phù hạp tâm lý miềng quá đi . Em gái miềng cứ định kiến không thích phim Thái vì tiếng nói, ý thế mà sau khi bị tui thuyết phục + quảng cáo hết trời, nịnh xem thử thế là bả mê lun. Mới có khúc dạo đầu đã lăn ra cười haha hô hô rồi. Nói chung là phim này rất ok, tính giải trí, thư giãn cao, rất nên xem các bạn ạ
Tác giả: loandao    Thời gian: 5-3-2014 11:56 PM
Dù ở độ tuổi nào thì phụ nữ cũng cần tình yêu thật sự. Không phải vì ế mà vội vàng lao vào lấy đại, nước mình hay nước ta cũng thể. Cũng phải có rung động thì mới có 1 hôn nhân bền vững
Tác giả: iloit_elep    Thời gian: 7-3-2014 12:44 PM
Đã kéo phim này về từ lâu rồi mà hôm qua mới xem, 2 diễn viên chính dễ thương ghê, diễn xuất cũng rất đạt nữa!
cũng đồng cảnh ngộ với nv chính, thấy happy ending nên rất hi vọng cho tương lai của mình! *tự an ủi*
thích thể loại này của phim thái, relax cực kỳ lun
Cám ơn subteam nhìu

Tác giả: ngayemdi    Thời gian: 8-3-2014 10:54 PM
Hài vật vả ^^
Tác giả: Trang.Lee    Thời gian: 12-3-2014 06:22 PM
Tên phim đã thấy hài Với lại điêu vì gái xinh thế này mình còn thích chứ cứ thằng nào

"- Nếu em không thất tình, nếu em k đi xem bói mà thầy bói lại chết, nếu em k nhìn thấy quán thịt nướng của anh, thì cta có gặp nhau k?
- Có, vì lúc ấy anh sẽ đi tìm em"

Thực ra ngay từ ban đầu, họ đã có duyên r, nhưng lâu lâu sau mới nhận ra nhau

Đôi khi, chúng ta mải miết đi tìm cây bút mực có thể viết được ở Bắc Cực mà mực không bị đông, mà quên mất rằng, bút chì nhỏ bé ở bên cạnh có thể viết được ở bất cứ điều kiện nào, lạnh hay nóng.

Phim hài nhưng cũng mang cho mình nhiều cảm xúc phết, đặc biệt là khi anh cầm cây bút chì đạp xe trên đường cao tốc, chỉ để đưa cho chị trước khi bay. Đôi khi chỉ thế thôi, người luôn ở bên mình, quan tâm mình thì chẳng nhận ra. Cơ mà cuối cùng, họ vẫn quay lại bên nhau
Tác giả: uluchi    Thời gian: 13-3-2014 05:23 PM
Đọc cái tựa film là thấy lo lắng cho khối người
Tác giả: beibiii    Thời gian: 14-3-2014 08:16 AM
Cũng sắp 30+ On Sale rồi đấy
Chả có nhẽ >_< Hú hú
Thôi xem để lấy tí kinh nghiệm, còn đi tán zai chứ nhệ
Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 15-3-2014 04:27 PM
Hôm nay mình ko rảnh nhưng ngày mai lại rảnh. He he.
Phim ngắn tập phải ko nhỉ. Lượn qua lượn lại thấy hay hay zô xem.
Bạn nào có link ko ý nhỉ?Cảm ơn các bạn trước nhé!!
Tác giả: Libra19    Thời gian: 16-3-2014 09:33 PM
Mình xem vài phim Thái nhận ra rằng : ôi trời ơi, con gái Thái cũng xinh quá chừng!
Phim này hài ghê nơi, cái đoạn " Hả? Cạo rồi hả trời??" =)
Cái đoạn anh chàng thịt nướng dốc đầu nhìn chằm chằm vào đôi giày cho đáng đồng tiền, thiệt hết nói luôn )))
Và mình bắt đầu tin vào duyên số rồi nhé, "Nếu em ko tìm anh thì anh sẽ đi tìm em"
Không quên cảm ơn sub team nhiều!
Tác giả: chuônglengkeng    Thời gian: 17-3-2014 12:22 PM
Bình thường mình không hay coi phim Thái đâu, tại nghe tiếng họ không thích lắm
Mà lần này ghé qua đây, thấy phim này giới thiệu có vẻ hay nek nên thui coi thử xem sao nhỉ
Tác giả: aminalone    Thời gian: 18-3-2014 10:11 AM
Phim Hài và phim Kinh Dị của Thái Lan có nét gì đó riêng biệt rất đáng xem
Lần trước có một bộ phim Hài TQ nhưng lấy bối cảnh và quay phim ở Thái Lan. Xem xong cũng rất cảm động
Leech phim này về xem thử thế nào. Cảm ơn Sub-Team nhé
Tác giả: thaothao1612    Thời gian: 18-3-2014 08:19 PM
Không biết phim này hay không nhỉ, nhưng thấy anh nam chính là phải down về rồi.
Mình đã xem mấy phim của anh này thấy đều ổn, có điều phim nào anh cũng để tóc dài nhỉ
Thanks Sub team đã dịch nhé
Tác giả: bobcat    Thời gian: 21-3-2014 09:38 AM
Đọc nội dung phim đang lưỡng lự không biết có nên down không vì vẫn còn 1 số phim chưa luyện xong, mình cũng thích phim hài lắm nhưng phim hài Thái hơi cường điệu nên ít xem. Nhưng ...sau khi đọc thêm mấy cái comment thì quyết định...down. Haha đúng là sức mạnh của quảng cáo. Thanks Subteam nhiều nhiều
Tác giả: thuy_ptth    Thời gian: 21-3-2014 01:16 PM
Thấy chị lùn vs anh diễn viên chính là phải nhào vô ngay, dạo này kết phim của chị mất rùi. Càng ngày càng thấy chị í xinh
Tác giả: Ramie.Pn    Thời gian: 23-3-2014 12:24 PM
Mình cực kì thích movies của Thái và phim này cũng không ngoại lệ.
Nội dung hay, ý nghĩa mà tinh tế, chất liệu làm nên phim cũng đơn giản và tinh tế, Góc quay đẹp.
Trong phim này Ploy đẹp thật, anh diễn viên chính cũng dễ thương hết biết
Xem phim rồi mới thấy tình yêu đã được định sẵn bởi định mệnh, nếu như mình không gặp 1/2 của mình trong thời gian này, thời điểm này thì chắc một điều rằng một ngày nào đó, và ở một thời điểm nào đó thì cũng sẽ gặp nhau thôi
Tác giả: steel_magnolia    Thời gian: 23-3-2014 09:39 PM
Tội nghiệp Ing ra sân bay đón bạn trai sau 7 năm trời lại bị bạn trai đưa thiệp cưới với người khác, thật là ác mà. Khi thất tình cô đi xem bói, ai đời xem bói bằng thịt nướng thật không tưởng.
Ing và anh thầy bói này đúng là có duyên, sau khi xem bói rồi lại tình cờ mua trúng nhằm sim của ông bạn trai cũ chứ.
Trong phim có một cặp đôi khá buồn cười là cô bạn của Ing và Mathew. Ban đầu hai người biểu tình chống lại nhau thế mà về sau thành một đôi luôn.
Kết thúc phim đúng là lãng mạn, số phận của hai người đúng là đan xen vào nhau và định sẵn là một nửa của nhau rồi.

Tác giả: myherond    Thời gian: 23-3-2014 09:56 PM
phim hay phim hay
p'Arak càng nhìn càng ngấm. nhìn lần đầu thấy hơi xấu, lần thứ 2 thấy cũng được, lần sau sau nữa thì đẹp trai quá

thích bạn Min. xinh
Tác giả: hoangthanh.shar    Thời gian: 25-3-2014 04:59 PM
Thích anh nam chính này lắm nhưng phim nào cũng tạo một kiểu tóc hết. Đề nghị phim sau cắt tóc đi nhé hehe

Tác giả: binhkk    Thời gian: 26-3-2014 09:25 PM
Ôi, phim của chị Laila đây nà...
Chưa xem phim nay, nhưng có đọc vài thông tin :
Hài hước, dí dỏm, vui nhộn và mang trong mình một thông điệp ý nghĩa ...
Xem thôi !
Tác giả: binhu    Thời gian: 28-3-2014 09:32 PM
còn mấy bộ chua luyện xog nhưg cũg rág cày bộ này trước vậy TT.TT
coi để an ủi
30 vẫn còn xuân mìh mới 20 mới thất tìh lần đầu thì k có vấn đề j cả
tự an ủi
hi vọg xem xog mìh sẽ vuôi vẻ lên 1 tẹo TT.TT
Tác giả: conanjohn    Thời gian: 29-3-2014 11:05 PM
cho em hỏi phim này của chị ploy có sub viet chưa vậy này là sub china,em tìm mãi ko thấy english dau cả,phim từ 2010 đến nay mà chưa thấy có coi dc.bùn gê
https://www.youtube.com/watch?v=mGS9MxTuErw
Tác giả: havisweet    Thời gian: 31-3-2014 11:10 AM
Đồng đạo diễn của "A little thing called a love" thì tất nhiên phải hay rồi, trailer rất hấp dẫn, là một bộ phim đáng xem.
Cảm ơn subteam.
Tác giả: Cold_Cool    Thời gian: 2-4-2014 12:01 PM
Phim hay quá tks subteam nhiều
Thích kiểu phim này của thái
Xem mà không nhịn được cười
Tác giả: TrâmCollen    Thời gian: 26-4-2014 01:55 PM
Mỗi phim đều có cái hay riêng. Phim này theo mình là tạm được, không gây ấn tượng với mình bằng các bộ phim khác.
2 anh chị đóng hay, nội dung ý nghĩa.
Thích anh diễn viên chính từ lúc xem "Vị thần tình yêu" cơ.
Tác giả: suzy204    Thời gian: 7-5-2014 12:23 PM

Hehe, phim  hay lắm Subteam. Duyên phận đã định, có yêu nhau nhiều năm chưa chắc đã lấy được nhau, đợi nhau ròng rã 7 năm, kết cục nhận được là  1 tấm thiếp và 1 đám cưới mà cô dâu không phải là mình, nếu là mình chắc chết mất.
Mà công nhận chị  nhiếp ảnh với anh thịt nướng có duyên ghê, hehe, ko ai ngờ đc ng nghe chị ấy chửi rủa là anh, bài hát chị yêu thích nhất, có ý nghĩ nghe xong muốn lấy anh nhạc sĩ cũng là anh, hai người có duyên có phận, thế nào thì chị vẫn là của anh.
Cười ko chịu đc là cái cặp đôi Mathew với chị bạn, đánh nhau, chửi nhau, cắn nhau hoành tráng thế mà kết cục là người cưới sớm nhất.
Bộ phim này an ủi mình nhiều lắm, nhất là khi đi đâu ai cũng bảo ế 30 vẫn còn xuân, mình mới 24, ế có là  gì  
Thanks subteam vì bộ phim nhé
Tác giả: saochoi23683    Thời gian: 14-5-2014 07:04 PM
Cho mình hỏi ngu một câu, Laila Boonyasak có phải là Ploy Chermarn không vậy? Tại vì xem trailer thấy giống y chang, cách diễn cũng giống nữa
Tác giả: bongbay    Thời gian: 16-5-2014 09:35 AM
muốn xem phim này quá, bạn nào chỉ cho mình đường dẫn down phim về nhé, mình không thấy đường link đâu cả

Tác giả: Gabriela    Thời gian: 20-5-2014 04:16 AM
phim hài hay ^^ thỉnh thoảng cũng rớm rớm nước mắt cái đoạn chị này mắng anh kia trong nhà vệ sinh, thương thật đấy. 7 năm trời, không yêu nữa, cảm thấy không hợp hay gì đó thì nói cho ngta một câu... đằng này ỉm ỉm rồi đùng cái làm đám cưới @@
Thích cái đoạn kết phim , đúng là có duyên có phận, kiểu gì cũng tìm đến nhau thôi. Anh diễn viên chính dễ thương dữ dội :">
__
Tuy nhiên: mình thấy có một số đoạn hơi lố phim xem để vui thôi, nhưng thật sự bị sạn thì cũng hơi khó chịu, kiểu diên viên quần chúng kịch quá :v kiểu anh Tây ấy đúng là ko chuyên, nhìn cảnh nào cũng ngơ ngơ rồi xông vào chưỡi sếp ngta mà giật được hợp đồng gì đó ra xé tung bay ngớ ngẩn. Rồi cái đoạn chị này từ sân bay về... anh kia chuyển nhà nhanh thế hẳn là xài dịch vụ tên lửa express
không liên quan nhưng "mú ping" ăn vs "khao niếu" thì quả là số zách, cũng mong yêu được 1 anh bán thịt nướng đẹp trai như thế tha hồ ăn.
Tác giả: kenpc35    Thời gian: 3-6-2014 10:54 AM
30+ là từ 30 tuổi trở lên, mới thoạt nhìn cái tựa phim, cứ tưởng phim 30+ (hơn gấp đôi 18+) mà hoảng hồn! Kaka! Gì chứ phim Hài Thái thì mình rất kết, đúng gout của mình! Thanks ST nhiều lắm nhé!
Tác giả: minhhoang181193    Thời gian: 18-6-2014 05:06 PM
Thanks ad. Chưa xem phim mới xem trailer thấy hài hài rồi dự phim hay .
Tác giả: Huypanda    Thời gian: 1-7-2014 05:02 PM
Tên film rất sáng tạo !!! Phim hay vô cùng. Càng ngày cang thích phim thái lan... Love love love...subteam cố lên nhé<3 <3.!!! <3
Tác giả: jackyle    Thời gian: 5-7-2014 02:12 PM
Phim Thái tình tiết hài hước của nó khá nhộn
Nhất là những ông chú, bà thiếm to béo hay xấu duyên á
Tác giả: baokhang1109200    Thời gian: 9-7-2014 08:54 AM
Phim hay và vui lắm
Tác giả: zablune    Thời gian: 22-7-2014 12:08 AM
how to download from filehosting..
can someone tell me..
im new here .
dont know how to show the link..
Tác giả: taruibo00    Thời gian: 27-8-2014 08:59 PM
Haiz coi xong phim này tự dưng thấy mình cũng chẳng còn nhỏ gì.. mà chẳng có gì ngoài 1 đống nợ to tướng
Tác giả: crystal22    Thời gian: 7-9-2014 12:43 PM
Ing bị bạn trai lâu năm của mình bỏ rơi khi ngấp nghé ở tuổi "băm" (30). Thầy bói phán rằng nếu cô không mau chóng tìm người yêu thì phải đợi thêm 20 năm nữa mới gặp người đàn ông khác trong đời.
Tác giả: yinn    Thời gian: 28-9-2014 06:30 PM
Dạo này cuồng phim Thái )
phim này nghe tên quen lắm chả nhớ là xem chưa thôi down về xem lại
mình cũng xấp xỉ 20 thôi xem phim xấp xỉ 30 xem như nào )
k hiểu 10 năm nữa mình như nào
Tác giả: giangkt1309    Thời gian: 30-9-2014 09:40 PM

haiza cũng là còn đếm chưa đầy 1 bàn tay nữa là mình cũng sang 30 rồi, chưa gì đã thấy sắp già tới nơi. 14/2 nằm nhà luyện phim này để tự thôi miên mình vậy
Thanks subteam nhé !
Tác giả: hua.noble    Thời gian: 6-11-2014 08:27 PM
phim hay và nhiều đoạn buồn cười k chịu đc ấy, nhất là cái bà cô đen đen lùn lùn )))
mà a nhân vật chính đẹp trai dã man ý bị kết a ấy rồiiiiiiiii       
Tác giả: thanatus    Thời gian: 13-11-2014 08:08 PM
Phim hay quá cơ. Thank thớt nhiều nha. Mong thớt ngày càng đem nhiều phim hay về cho ace mãn nhãn
Tác giả: minh.hien.08    Thời gian: 20-11-2014 10:10 PM
bộ phim dành cho những lứa tuổi gần 30, khi xem phim sẽ cảm nhận được phim hay và hấp dẫn như nào
mình xem còn thấy hay mà đúng là không xem thì phí quá
mình rất thích phim của thái lan và thường xuyên theo dõi phim và ra phim nào là mình phải down về xem
vừa nội dung hay vừa diễn viên đóng hay
Tác giả: linh14061997    Thời gian: 30-11-2014 11:21 PM
Coi đem mà cứ phải run bần bật vì nín cười
Tác giả: truongnhutvo    Thời gian: 3-1-2015 02:37 PM
Nghe cái tựa phim ko là đã mắc cười, chắc phim này cười chắc chết quá!
Cảm ơn subteam đã vietsub nhé!
Yêu các bạn nhiều, nhiều, nhiều,..lắm!
Tác giả: ruaunique    Thời gian: 10-3-2015 10:31 PM
Thanks ST, hy vọng thời gian tới sẽ đc coi thêm nhiều movie Thái hay nữa!!
Coi  film mà chả nhịn được cười.
Quặn cả ruột luông ))
Tác giả: jasmine123    Thời gian: 18-3-2015 01:19 PM
đọc comment của các bạn thấy hay, ủng hộ 1 cái!
Tác giả: nhoxsulove    Thời gian: 31-3-2015 04:12 PM
film đánh trúng tâm lý của dân FA thời nay ghê, con trai bây giờ thật đáng sợ, quen người ta tới lúc hết son thì bỏ giữa đường.
hy vọng trong cuộc sống có nhừng thằng như vậy thì cũng sẽ có những thằng tốt lại. Mãi hy vọng
Cám ơn sub team nhiều nha
Tác giả: kim90    Thời gian: 12-4-2015 03:21 PM
Mới coi xong, coi anh chàng Chut xong nhớ ngay đến anh người yêu người Thai tên Chuckie của nhỏ bạn, hai đứa toàn gọi ảnh bằng anh Chút, hihi, công nhận trai Thai anh nào cũng dễ thương tốt bụng hết sức
Tác giả: ducmi2312    Thời gian: 29-4-2015 08:42 AM
Ủng hộ subteam nhiều!!!
Tác giả: tunganh46    Thời gian: 30-5-2015 10:57 AM
Toàn các chị già mà xem vân hấp dẫn quá, đúng là gừng càng già càng cay ấy :d
Tác giả: thuntl    Thời gian: 11-7-2015 11:05 AM
Có ai thấy diễn viên chính đẹp trai hơm ạ, yêu anh ấy luôn í, thần thái, cách nói chuyện cứ gọi là rất tự nhiên và cực kì thu hút.
Tác giả: Nam_Phuong    Thời gian: 9-9-2015 06:25 PM
Đáng yêu lắm ấy! Với cả thích cái món thịt xiên nướng kia vì lúc xem đang đói ý :v :v :v
Tác giả: sumichan    Thời gian: 22-11-2015 10:26 AM
câu trả lời đơn giản là bút chì thui mà nhỉ?
Tác giả: link2785    Thời gian: 2-12-2015 10:42 AM
down về làm quà noel cho bà chị ở nhà chơi noel ))
Tác giả: Soro    Thời gian: 22-1-2016 11:35 AM
Ôi bà già Cherman ơi là Cherman xem đi xem lại ko biết bao nhiêu lần
Sao mà nàng đẹp thế, ăn mặc có gu cực kì mà cứ hơn hớn phởn phởn quậy quậy như vậy có mà chỉ trong phim mới ko có ai yêu cô thôi nhá.
Cứ phim nào của Cherman là thích kinh khủng rồi, xinh ko nói đi diễn lúc nào cũng hay và hết mình, yêu nàng nhất
Tác giả: Thuilub2307    Thời gian: 2-4-2016 06:16 PM
Phim hài ơi là hài.
Đúng là do duyên số mà. Tốt nhất ko phải là hợp nhất.
Bạn thầy bói nhí nhố thấy ớn.
Chuyện tình của cô bạn với anh chàng nước ngoài quả là siêu chóng vánh luôn.
Nhưng mà có phải ra rạp ngắn quá hay ko mà tình yêu của đôi trẻ nó hụt hụt sao ấy.
Tác giả: sairy    Thời gian: 6-4-2016 03:25 PM
Phim cực hài, coi rất là dễ thương, nội dung cũng ý nghĩa. Đặc biệt là diễn viên chính quá đẹp. Hài có nội dung chứ không có nhảm như mấy cái phim kia

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3