Kites

Tiêu đề: (Man from the Stars) 10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi [In trang]

Tác giả: inmap    Thời gian: 20-12-2013 01:10 PM
Mong chờ phim quá. Trong mấy tập tuần này thì anh hơi lạnh nhạt chị. Còn chị thì cuồng anh đến mức cứ ngỡ mình bị hâm hay hoang tưởng.  
Nhưng thân phận của anh sắp bị lộ, mặc dù vừa muốn chị biết rõ nguồn gốc của anh vừa sợ chị biết rồi thì mối quan hệ của 2 ng k đc thân thiết nữa. Hóng quá đi. Hiu hiu
Tác giả: hyo.mi    Thời gian: 4-1-2014 05:29 PM
Tiêu đề: (Man from the Stars) 10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi
“Man from the Stars” có đầy đủ các yếu tố : Lãng mạn, hài hước, đau buồn và ghê rợn
“Man from the Stars” tiếp tục giữ rating cao với cốt truyện hấp dẫn và dàn nhân vật không hoàn hảo một cách đáng yêu. Yếu tố lãng mạn vẫn tiếp tục diễn ra giữa các nhân vật chính, đặc biệt là nhân vật khắc kỉ Do Min Joon. Chun Song Yi đang phải đối mặt với phản ứng dữ dội từ cái chết của đối thủ của mình, nhưng Min Joon luôn bên cạnh để giúp đỡ. Cảnh hồi tưởng quá khứ xen lẫn với cảnh hiện tại mang tới bối cảnh đầy thuyết phục về mối nhân duyên định mệnh giữa Min Joon và Song Yi. Không chỉ dàn diễn viên chính mà sự xuất hiện của dàn diễn viên phụ cũng làm cho bộ phim vô cùng hấp dẫn và khiến khán giả "đứng ngồi không yên".

10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi

Không còn nghi ngờ gì, Min Joon đã phải lòng nhân vật chính của chúng ta. Cho Song Yi ở lại một đêm không hề làm tổn hại mối quan hệ đang nảy nở giữa họ mà qua hành động và những cảnh hồi tưởng, chúng ta có thể thấy Min Joon ngày càng chìm đắm trong tình yêu hơn .

1. Min Joon có thể đưa ra luật cách xa 1 mét, nhưng dường như anh ấy lại đang tự phá vỡ luật

2. Min Joon để cho Song Yi bắt nạt mình trong bữa ăn với Song Yi và "bố" của Min Joon

3. Min Joon đi mua đồ cho Song Yi như những người đàn ông chu đáo khác

4. Min Joon cố gắng ngăn chặn Song Yi khỏi những tổn thương cô có thể phải chịu đựng : Nói dối về đám phóng viên, ngăn cản cô ra ban công, dùng sức mạnh của mình để làm vỡ bình hoa

5. Min Joon không thể ngừng nghĩ đến Song Yi. Vì thế anh ấy ngừng lật cá lại sau khi Song Yi trách móc

6. Sau khi nhìn thấy Jae Kyung ở nơi để xe, Min Joon thông báo cho tòa nhà để đảm bảo sự an toàn của Song Yi. Khi cảm thấy thông báo như vậy vẫn chưa đủ, anh ấy nhấn chuông nhà Song Yi một cách điên cuồng

7. Min Joon cố ý nói dối Hee Kyung để khiêu khích Hee Kyung về mối quan hệ của Min Joon và Song Yi. Min Joon không hề nhận ra rằng hành động đó quá trẻ con và ấu trĩ

8. Min Joon để lại một mẩu giấy để nhắc nhở về kì thi. Mặc dù có đôi chút hăm dọa nhưng mẩu giấy vẫn cho thấy rằng Min Joon muốn gặp Song Yi đến thế nào

9. Min Joon giải thoát Song Yi khỏi đám phóng viên ở trường

10. Min Joon dừng thời gian vì không muốn nghe câu trả lời của Song Yi về lời thổ lộ của Hee Kyung

Cre: Soompi
[email protected]

Tác giả: vixtorian    Thời gian: 4-1-2014 05:37 PM
đang bị thích cái phim này, mặc dù vai diễn của ss JHJ có phần giống trong My Sassy Girl, điều đó lại khiến mình càng thích thú hơn. Thấy dường như hok hề có chuyện mười mấy năm đã trôi qua vậy

Cũng thấy thích KSH trong phim này dù trong thực tế không thích cậu ấy cho lắm. Nhưng vai diễn Do Min Joon khá là thú vị, cùng với Chun Hong Yi tạo nên một cặp thật kì cục dễ thương.

Nội dung còn pha lẫn chi tiết giết người hồi hộp càng hấp dẫn không chỉ đơn giản là mấy phim tình cảm hài vô vị. Thích!

Đang ngóng chờ đến những tập tiếp theo, trong lúc đó thì mình đi xem lại phim vậy hehe
Tác giả: thuytien412    Thời gian: 4-1-2014 05:40 PM
kết phim này kekeke
đổ là đúng rồi làm bao nhiêu chuyện cho song yi mà
keke đoạn song yi bị thương ơ r chân , chàng đi mua băng bông nói nhanh
quá họ không nghe kịp  luôn

Tác giả: ariel89    Thời gian: 4-1-2014 05:41 PM
cách cụ giáo do min joon đổ cô diễn viên sang chảnh chun song yi đáng yêu quá cơ ^^.
thích nhất cái cách cụ ghen với hwi kyung, nói cụ chứ thấy min joon xì teen gần chết luôn
đừng nói là cụ, ai gặp chị chảnh nữ này mà không yêu cho được chứ, phải công nhận là jun ji hyun đóng vai này quá đạt, hi vọng giải thưởng năm sau sẽ thuộc về chị, yêu chị lắm ^^
Tác giả: salami    Thời gian: 4-1-2014 05:47 PM
"đổ " là cái chắc! he! mình thích cặp đôi này! trời ơi ngóng tập tiếp theo
dễ sợ. không biết cụ có làm quản lý cho mợ không?
và khi đó mọi chuyện chắc sẽ thú vị lắm đây. ôi! tường tượng thui!
Tác giả: mypain    Thời gian: 4-1-2014 05:48 PM
nhất cự li, nhì tốc độ, từ khi Song Yi gặp Min Joon vô tình hãy hữu ý cả hai toàn ở nhà với ở trường, ở nơi có cả hai thì không yêu mới lạ. Với lại bản chất Min Joon ngây thơ và hiền lành, may mà còn sống cách biệt với thế giới chứ không cũng dễ dại gái nhiều lần lắm.
Hôm qua giờ vẫn chưa xem được nốt phần cuối tập 6, cứ đến đoạn cuối cái mạng lại đơ, chắc tối thử lại
hi vọng là phim không theo hướng bi kịch, 400 năm chứ có phải ngày 1, ngày 2 đâu, đến kiếp này mới thấy được hình dạng trưởng thành của cô bé, chỉ mong HE thôi
Tác giả: LiễuSn    Thời gian: 4-1-2014 05:50 PM
Cụ ơi cụa à
Cụ yêu chị già sang chảnh kia rồi chứ gì, thích chị ,thương chị yêu chị thì cụ cứ thừa nhận đi. Cụ mà nói lời yêu thì kiểu gì chị già đó chả đồng ý ngay ý mà.
Chị ý ế lâu quá rồi, cô đơn lâu quá rồi, giờ có người như cụ để chị ấy nương tựa, che chở chị ấy thì còn gì bằng nữa.
Tiến nhanh lên nào cụ giáo ơi !!!

Tác giả: kyumy    Thời gian: 4-1-2014 05:52 PM
cụ cứ chối chứ chúng cháu thấy hết rồi nhá
toàn tự đặt luật xong tự phá luật
chảnh nữ đến phá nhà cụ như cái bãi rác thế mà cụ vẫn để yên mà
hết phóng viên rồi mà cụ vẫn níu kéo con người ta ở lại với cụ   
xong lại còn bị ngây ngất với nụ hôn của chảnh nữ
cụ hoàn toàn chìm đắm trong tình yêu rồi cụ ơi
Tác giả: b0o_nGu    Thời gian: 4-1-2014 05:53 PM
Thích nhất cái 1 và 5 luôn!! xem đi xem lại bao nhiêu lần mà vẫn thấy cụ đáng yêu quá thể. Cụ thì vẫn nghĩ mình chỉ quan tâm đến Song Yi vì giống Il Hwa và muốn xem có phải Song Yi là kiếp sau của Il Hwa không. Nhưng hành động của cụ thì phản lại hết suy nghĩ rồi. Yêu mất rồi đáng yêu quá điiii.Càng xem càng hay không biết 3 tháng sau cụ sẽ chọn Song Yi hay quay trở về hành tinh đây?
Tác giả: loveme    Thời gian: 4-1-2014 05:57 PM
anh ý đổ chị chảnh rồi
nhìn lại mối tình thời quá khứ, rõ ràng quá cảm động
mình thích nội dung phim này, rất mới lạ, hấp dẫn, vừa đan xen giữa hiện đại với quá khứ, khả năng siêu nhiên, người ngoài hành tin, hình sự, giải trí  quá nhiều nội dung trong phim nhưng lại không gây rối mắt ngược lại còn tôn lên làm phim hay đến từng xentimet ^^
jeon ji huyn đúng là rất hợp với mấy vai ngổ ngáo, nhốc nghếch, nhìn cảnh chị ấy lái xe mà để cái tui móc ngay chổ kính, đến chỗ đỗ xăng thì bảo đổ dầu rồi la lối rằng mất túi, sau đó còn ký tặng chữ kí , hài quá đi mất
diễn xuất của Cụ thì quá rõ rồi ^^, hay vô cùng
Tác giả: Nanaro    Thời gian: 4-1-2014 06:04 PM
Công nhận là càng ngày cụ giáo lại càng sa vào lưới tình sâu hơn
Lúc có cô sinh viên hỏi thầy có ghen bao giờ không, chàng vẫn còn tự tin nói là không, trong khi triệu chứng ghen quá là rõ ràng rồi
Nói chung từ những hành động bảo vệ cho Song Yi cả thầm lặng và công khai, ai cũng hiểu là cụ đã rơi vào lưới tình rồi, nhưng cụ thì vẫn ra sức bào chữa cho bản thân
Tác giả: thuychi92    Thời gian: 4-1-2014 06:05 PM
cách cụ thể hiện tình cảm vs mợ dễ thương quá đi miệng thì lạnh lùng phóng toàn dao găm mà hành động thì cực kỳ ấm áp, quan tâm mợ cụ đổ mợ cũng đúng thôi suốt ngày bị chị làm "làm phiền" bắt giúp cái này, làm giùm cái kia mà hôm giờ vẫn chưa coi tập 6 nên mấy cái moment dưới chưa coi, chờ có link down về coi cho đã con mắt
hóng tập tuần sau, YCFTS fighting
Tác giả: xuan.phuong91    Thời gian: 4-1-2014 06:08 PM
trời ơi hóng quá phải làm sao TT_______TT

sao bỗng nhiên mình k vào để down link ep 6 được vậy?
có ai biết làm sao không giúp mình với
Tác giả: leeminho_sarang    Thời gian: 4-1-2014 06:11 PM
haha, coi film mà thấy cụ rất dễ thương nha ^^. Chưa kể da mặt cũng đang dày lên mà không biết luôn...tuy chưa bằng mợ thui keke
thấy cụ càng ngày càng quan tâm đến mợ mà mắc cười, ngoài mặt thì lạnh lùng nhưng lại như con nít, đối vs tình địch không khoan nhượng luôn
ôi, hóng quá hóng quá đi
Tác giả: hyo.mi    Thời gian: 4-1-2014 06:13 PM
xuan.phuong91 gửi lúc 4-1-2014 06:08 PM
trời ơi hóng quá phải làm sao TT_______TT

sao bỗng nhiên mình k vào để down ...

hic bạn phải là thành viên ruby mới được down tiếp nhé
bạn xem linh này nhé
http://kites.vn/thread/-thong-ba ... one-420609-1-1.html
mình đang là pearl ko biết bao h mới được lên ruby đây

Tác giả: yoonhee1102    Thời gian: 4-1-2014 06:14 PM
Yêu rồi yêu rồi yêu rồi T_T Đại Nhân của em biết yêu rồi T_T
Cái hành động khiêu khích đó quá trẻ con luôn T_T Càng ngày càng thích Kim Soo Hyun à nha T_T
Chun Song Yi - Do Min Joon fighting!!! xDDD
Tác giả: begacute    Thời gian: 4-1-2014 06:17 PM
quá chuẩn , cụ giáo đã chờ chị chảnh 400 năm rồi nay gặp lại không
đổ mới lạ , cụ trông có vẻ xa cách và đặt luật này luật nọ cho nó gọi là có tí chút gay cấn chứ cụ có làm theo bao giờ đâu
thích nhất màn kiss trong tập 5 vừa rồi , nhìn mặt cụ sướng quá hóa ngơ luôn thấy mà yêu  , trong trắng 400 năm bị mợ già cướp mất chỉ trong tích tắc hỏi sao không ngơ cho được, kiểu này chắc cụ sẽ ở riết trái đất páo thù mợ chảnh cho mà xem

Tác giả: nhamkeu206    Thời gian: 4-1-2014 06:17 PM
càng xem vì sao đưa anh tới càng thích anh chính vs chị chính bít bao
trời ơi, dễ thương quá chừng luôn ý, , kể cả nam thứ cũng thích
sao lại phát cuồng thế này cơ chứ,
tks chủ thớt quá!!!!!!!!
Tác giả: bienthuylala    Thời gian: 4-1-2014 06:17 PM
hị, mình chưa xem dc tập 6, hơi buồn một tý nhưng vào đọc news cũng thấy phấn khởi
cụ giáo nhà ta đổ là chắc rồi, buồn cười cái đoạn nghe tới lông my giả là nhanh nhảu đi lấy liền
mà công nhận chảnh nữ của ta phải gọi là lợi dụng từ đầu đến đuôi, tạo cơ hội cho cụ giáo tiến tới, dc cái cụ giáo lại chu đáo thành ra thuận cả đôi đường, hí hí
Tác giả: joliesophie    Thời gian: 4-1-2014 06:18 PM
Haha đọc thấy có Cụ của em là phải xô vào ngay )
Cụ nhà em giả vờ lạnh lùng, tâm xà khẩu Phật vậy thôi :">
Từ lúc Cụ nhà em nhìn thấy ảnh chị lúc bé là đổ ngay từ đó rồi :">
Tác giả: Ivyphan    Thời gian: 4-1-2014 06:19 PM
trời, cụ đổ mợ ầm ầm rồi , cứ thấy ba HK nhá nhá hàng bên mợ là mặt cụ nhíu nhíu rồi
suốt ngày cứ nói không quan tâm tình yêu, ghen tuông là ấu trĩ mà cụ thì có ít gì, nói mỉa làm cho ba HK tức điên lên
cụ biết ghen rồi, biết đau lòng không muốn nghe lời đáp của mợ với HK
mà tình hình là bác luật sư biết tỏng trước nhất ấy nhỉ, nhìn bác cứ cười cười với hành động của cụ đúng hài
Tác giả: xuan.phuong91    Thời gian: 4-1-2014 06:19 PM
hyo.mi gửi lúc 4-1-2014 06:13 PM
hic bạn phải là thành viên ruby mới được down tiếp nhé
bạn xem linh này nhé
http://k ...

ôi mẹ ơi, thế thì đến bao giờ?

online vivo thì giật tưng bừng >"<
kites trước nay mình vẫn ko để ý điểm lắm, nghĩ chỉ cần đủ điểm download phim là đủ
còn lại toàn làm silent reader hết ah TT_TT
Tác giả: dodoan1992    Thời gian: 4-1-2014 06:23 PM
công nhận cuồng phim này thiệt luôn rồi
thấy hai cụ và chị bá đạo quá luôn xem mà cười ngất nga ngất ngưỡng
mà nghĩ sao min joon ko say minh tinh song yi này được
càng ngày càng thích phim này, với xu hướng này thì kỉ lục cứ thiết lập mãi thôi

Tác giả: superkiu    Thời gian: 4-1-2014 06:25 PM
ha ha chết cười với cụ luôn á, nôn phim muốn chết chỉ để coi cảnh cụ xử sự với chị chảnh hoho
tức cười nhất là cụ ko chị ra ban công nên làm vỡ bình hoa xong chị chỉ nhìn cụ rồi bảo cụ đi dọn đi cá là cụ ko ngờ chị sẽ nói câu đó đâu, ôi cũng có lúc cụ ko thông minh ấy, nhà là nhà của cụ nên cụ dọn là phaải rồi
thích couple này wa' đi, nhìn đẹp đôi ghê á
Tác giả: sakashi    Thời gian: 4-1-2014 06:26 PM
tất nhiên là đổ rồi, đổ đến nỗi không dựng lại được nữa ý chứ
khổ cụ đã đợi ẻm nó 400 năm rồi, cụ chung tình lắm ý chứ
buồn cười cảnh cụ trêu bẹn Hwi Kyung về cái dây buộc tóc màu tím ) sau lại có người bẩn tính thế không biết chứ
dựng chuyện chém gió như thần như thánh ý, biết là có ngủ ở nhà cụ vậy nhưng người ta có để quên dây buộc tóc đâu =
Tác giả: southriver    Thời gian: 4-1-2014 06:26 PM
haiz, tất nhiên là yêu rồi. Chị bắt mua lông mi giả, lúc đầu anh cằn nhằn vậy mà vừa chỉ cho chỗ bán là nhanh chân nhanh tay chạy lại vớt luuon
film này rất thú vị , tại cả hai anh chị tính cách rất 4D nên không dự đoán nổi điều gì sẽ diễn ra
Tác giả: ttqtonl    Thời gian: 4-1-2014 06:27 PM
Không đổ mới là lạ ấy chứ , nhìn cụ nổi cơn ghen nhìn đáng yêu hết sức, đâu còn 400 năm tuổi ở Trái Đất nữa đâu. Chẳng biết 3 tháng tới 2 người phải làm sao đây, không phải cụ sẽ bỏ về hành tình đấy chứ
Không liên quan nhưng chị Chảnh bảo ăn cá không được lật lại đâu đấy, thế làm sao để ăn hết nhỉ
Tác giả: ngocquyen1701    Thời gian: 4-1-2014 06:27 PM
ôi có hàng trăm lý do ý chứ
cụ giáo sang chảnh của chúng ta cuối cùng cũng biết nếm mùi ghen tuông,xong lại còn "ghen tuông là hành vi của ấu trĩ của những kẻ thiếu tự tin nên đương nhiên nó không thể xảy ra với tôi "
lâu rồi từ hồi I hear your voice kết thúc mới có 1 drama làm người ta mê như điếu đổ như này,phim của SBS năm nay đúng là daebak mà
tks bạn dịch tin
Tác giả: vananh1991_hp    Thời gian: 4-1-2014 06:27 PM
Cụ ơi là Cụ, tưởng Cụ kiêu lắm, lạnh lùng lắm ai ngờ cũng biết yêu cơ đấy.
Mợ Chảnh đúng là sao siêu quá.
Cơ mà bao giờ Cụ mới nhận ra tình cảm của mình đây, cứ lừa mình là chỉ quan tâm mợ vì Il Hwa thôi
Tác giả: haruko_yuki    Thời gian: 4-1-2014 06:30 PM
Xem là biết cụ kết mợ rồi
Hóng quá chừng đi à, diễn xuất của cụ ngày càng tốt khỏi bàn
YCFTS fighting!!
Tác giả: lovegiraffe_02    Thời gian: 4-1-2014 06:30 PM
cụ với biên kịch ích kỉ quá à =]] để nghe song yi trả lời có hay không rồi hả dừng thời gian với hết phim

đang xem khúc ấy lag ảo người mà cũng ráng bắt lại mấy lần để kiếm câu trả lời của mợ

ai dè =]]] cụ keo kiệt =]]]
Tác giả: shin.bluepig    Thời gian: 4-1-2014 06:33 PM
Cụ giáo và chị sang chảnh đáng yêu ghê Cụ có nghiêm túc đến mấy cũng khó đỡ được sự bá đạo của Song Yi
Định mệnh là vậy đó, dù ta cố gắng lờ đi, thì nó vẫn cứ lao đến với ta, khổ thân cụ giáo rồi, định mệnh của cụ chính là Chun Song Yi sang chảnh quốc dân kiếp này e rằng cụ khó lòng quay về hành tinh của mình lắm
Tác giả: jijipeiu    Thời gian: 4-1-2014 06:34 PM
cụ đổ ầm ầm rồi ấy chứ.
con người cụ, sống 400 năm giữ gìn tấm thân trong sạch là thế, gặp mợ là khác ngay ấy chứ lị. Khổ thân cụ, lên bục giảng vẫn uy phong thế , mà gặp mợ là y như rằng , bảo gì làm đấy( mặc dù mới đầu tỏ vẻ còn không thích chứ ++ )
Cứ cái đà này thì sớm yêu nhau say đắm thôi, nhưng đường xa còn dài ( hình như là 20 tập?) ) nên không biết cặp đôi trái đất-hành tinh còn gặp bao nhiêu sóng gió nữa cơ chứ* chẹp chẹp*, xem đến giờ mà lo xa quá cơ..
Mong biên kịch cho cái kết trọn vẹn cho bà con vui vẻ , đừng kết mở , kết kiểu con cháu đầy đàn í ^_^
Rất chi là cám ơn bạn chủ thớt ^_^
Tác giả: rainie.elims    Thời gian: 4-1-2014 06:35 PM
Đổ chị sang chảnh rành rành ra đấy khỏi dối lòng nữa nhé
Gìn giữ 400 năm cũng bị chị cướp đi rồi, còn ráng ở lại cho người ta dựa vào tay nữa
Nói chung là cụ có lạnh lùng hất mặt lên trời thì trong lòng cụ cũng yêu ng ta rồi
Chắc tập tiếp theo cụ lại ngoan ngoãn làm Do manager cho chị chảnh
Tác giả: babykitty76767    Thời gian: 4-1-2014 06:35 PM
Cụ giáo đã đổ chị ấy từ kiếp trước rồi.
Mà phải công nhận cái người lạnh lùng như thế này có những khoảnh khắc đáng yêu như thế khi đứng trước người mình thích.
Giờ thì chỉ còn chờ anh ấy tỏ tình thôi.
Tác giả: shu_united    Thời gian: 4-1-2014 06:38 PM
hờ hờ, cụ k đổ chị chảnh ms lạ á, chị dth tưng tửng thế cơ mà
cỡ như chị ms có thể đủ độ nóng để làm cho cái cục băng của cụ tan ra mà sôi lên đc
kết mấy cảnh ghen của cụ ghê luôn, hóng tập ms tuần sau quá
tks chủ thớt dịch news nhá :v
Tác giả: mon.roro    Thời gian: 4-1-2014 06:41 PM
Hẳn là yêu roài chứ còn gì nữa
Cơ mà sau này cha nội này bay về hành tinh thì sao đây T____________T
Đừng nói phim hài mà SE nhoe
Mong ratting phim dzọt lên 50% quá kikikikiki
Tác giả: hoshino_terumi    Thời gian: 4-1-2014 06:43 PM
xem chuyện tình của... chú MinJoon hài dã man, chú mặc dù đến trái đất đến những 400 năm, nghề gì cũng làm, cái gì cũng biết chỉ riêng chuyện tình cảm thì đúng chất ba ngơ. Biểu hiện của chú đúng là siêu đáng yêu mà. Xem đi xem lại phân cảnh của hai người hoài mà ko thấy chán. Mong đến tuần sau để đc xem tập mới quá!
Tác giả: th0c0nke0sua    Thời gian: 4-1-2014 06:45 PM
Cụ ơi là cụ!!
Đổ trước chị chảnh là cái chắc r
Nắm bắt tốt đi chị đang ế vêu ế vểu lên kìa
Tiến lên cụ ơi ^^ cố lên hehe
Tác giả: chester    Thời gian: 4-1-2014 06:48 PM
Trời ơi cụ giáo ơi.
400 năm trời gìn giữ của cụ thế mà trong nháy mắt đã bị chị song yi làm cho mất hết rồi
Bây giờ chỉ cần 1 chút gì đó kích thích, hay đưa đẩy là
Cụ và chị song sẽ thành đôi thôi

Tác giả: Feelinggood_176    Thời gian: 4-1-2014 06:49 PM
Hình như ánh mắt chị Song Yi nhìn anh cũng khác rồi,lúc ở công viên trò chơi ý
Đến bao giờ 2 người mới nhận ra tình cảm của mình đây
Anh Min Joon tuyệt quá,quan tâm lo lắng cho người ta từng chút một
Ôi
Tác giả: Sophie.Nguyen    Thời gian: 4-1-2014 06:50 PM
Cố gắng kìm chế để hết phim rùi xem 1 lần, mah sao đi đâu cũng thấy news thế này hiuhiu
Mình hay bị hụt khi theo lúc đang ra phim, sau the heirs mình có cảm giác chóng vắng vì lỡ đu live, nên rút kinh nghiệm đợt này quyết tâm ko đu nữa
Cơ mah phim này từ chính tới phụ ai ai cũng hot, ko biết có đợi đc tới lúc hết phim ko nữa hiaz
Tác giả: tnbkk_vd    Thời gian: 4-1-2014 06:51 PM
Đang rất là hóng phim này nhưng mà kites nhà mình chưa chịu ra ep 6 nữa !!!
Xem phim này cực hay luôn, nội dung rất hay, còn xen phần hài hước nữa
Chưa kể tới việc còn hay làm Parody nữa làm mình nhớ lại mấy phim xem trước nữa
Tác giả: daisyng    Thời gian: 4-1-2014 06:52 PM
sao lại đáng yêu thế cơ chứ
bao giờ thì chị mới đáp lại tình cảm của anh đây?????
Tác giả: NFAO    Thời gian: 4-1-2014 06:53 PM
Cụ giáo đổ là dĩ nhiên rồi.
Mấy mẫu con trai gương mẫu thánh thiện bảo thủ nghiêm túc kiểu của cụ thì đổ cái rầm trước mấy chị sang chảnh thôi
Thôi cụ cứ nhanh chóng mà rước chị về nhà đi thôi...
Bài báo phân tích cũng hay thật
Tác giả: Cothom90    Thời gian: 4-1-2014 06:54 PM
Thật đáng yêu. Cuồng anh bạn này quá rồi
Tác giả: HyGdLee    Thời gian: 4-1-2014 06:57 PM
haha, cụ ơi, chả cần đến 10 cái đâu

chỉ cần cái cách cụ nhìn mợ, hay ánh mắt dáo dác tìm mợ lúc mợ chưa đi thi là e biết cụ đổ trăm phần trăm rồi

giờ chị đợi mợ cảm là được roài
Tác giả: Tieutinhtinh79    Thời gian: 4-1-2014 07:02 PM
> Sau Master's Sun có lẽ đây là couple ngộ nghĩnh đáng iu thứ 2.. Không biết câu trả lời của chị chảnh thế nào nhỉ??hóng quá đi mất!..
Lúc cụ nhìn chị ấy ngủ là biết ngay cụ đã có tình ý với người ta rùi,ánh mắt đầy iu thương cụ nhìn chị và lúc chị bị thương cụ chăm sóc chị chu đáo nữa!.. Tuy bề ngoài lạnh lùng,khó ưa nhưng mình thấy Cụ là người đàn ông thiệt ấm áp,chu đáo, dịu dàng và biết quan tâm.. Thực sự thích tính cách của cụ!..
Tác giả: baothy_12    Thời gian: 4-1-2014 07:02 PM
bị bấn loạn vì cái phim này, suốt ngày chạy ra chạy vào để đọc tin tức của hai ac này, sao mà sis Ji hyun đóng đạt quá vậy không biết. Lâu rồi mới có phim hay như thế này để hóng. Rating thì cực kì cao luôn. Hy vọng phim sẽ tự phá vỡ kỉ lục của chính mình trong những tập sắp tới, kkk
Tác giả: JinnieJung    Thời gian: 4-1-2014 07:03 PM
Đang xem phim này
Cực yêu cụ với mợ
Mà thấy cụ rõ chiều mợ ý mợ thích làm gì cụ cũng nghe theo thế mà mồm cứ nói kiểu mình không mợ đâu
Cụ lại chả đổ mợ từ lâu rồi chứ làm gì còn chỉ là quan tâm xem mợ có phải là kiếp sau của Il Hwa không
Ngóng tập tiếp theo của cụ với mợ
Tác giả: vat35107    Thời gian: 4-1-2014 07:04 PM
Hehe, chờ phim mỗi ngày. Lúc đầu thấy trailer thì chưa thích phim lắm, vì thấy chị hơi già 1 chút. Nhưng mà lúc xem phim thấy rất hợp với cụ giáo, cũng rất hơp vai nữa, không phải là nữ chính lớn tuổi hơn nam chính sao.
Nội dung cũng khá lạ, xen cảnh cổ trang với hiện đại nên không thấy sợ cổ trang nữa. Thích những đoạn phim khi kết thúc phim, rất thú vị.
Tác giả: bibimaster    Thời gian: 4-1-2014 07:05 PM
hí hí, đọc tít của chủ thớt mà mừng quá
phim hay dã man
thích cặp đôi này thế ko  biết nữa
Tác giả: trunghieu0726    Thời gian: 4-1-2014 07:07 PM
Xem phim cũng thấy là cụ giáo đang cảm chị nhà sang chảnh rồi
Phim càng ngày càng hấp dẫn đi mà, con rết cũng càng ngày to ra nữa chứ.
Mong rằng phim sẽ càng ngày càng thành công
p/s: cả ngày hôm nay vào thead chính hóng phịm mà Subteam nhà mình vẫn ém hàng mới chán chứ
Tác giả: chilli_92    Thời gian: 4-1-2014 07:09 PM
Anh là yêu rồi mà chảnh nên không thừa nhận thôi
còn chị thì cũng chảnh nốt lại hay thích tìm anh gây phiền toái
nên anh quen không thấy chị làm phiền là chịu không được
Soo hyun đóng phim này hợp quá còn gì
chuẩn man, lạnh lùng mà cũng lơ ngơ trong tình yêu, đúng mẫu người của mình
Tác giả: Lollipop    Thời gian: 4-1-2014 07:13 PM
Chuyện gì cần đến cũng phải đến mà. Đương nhiên là cụ sẽ thích chị sang chảnh nhà mình thôi.
Ng yêu cụ đã từng nói với cụ là muốn lớn thật nhanh để cụ thấy đc vẻ xinh đẹp của nàng. Thế nhưng nàng chưa kịp lớn đã chết để bảo vệ cụ. H cụ sắp về trời rồi, nãng phải thực hiện lời hứa của mình, lớn lên thật xinh đẹp để hoàn thành nốt tình yêu đẹp của 2 ng chứ. hô hô.
Liệu cụ yêu chị sang chảnh rồi có về trời nổi ko
Tác giả: kiki_chan    Thời gian: 4-1-2014 07:15 PM
Hờ hờ, toàn những điểm mà mình chết ngất với 2 tập mới này đó nha
Cụ nhà mình như là mấy cậu bé lần đầu biết iu vậy đó.
Tuy ko phải lần đầu cụ rung rinh, nhưng mừ lần trước thì ... bi kịch quá, lo chạy và chạy, nên cả 2 chẳng có nhiều biểu hiện trẻ con kiểu này
Mình là mình thích nét mặt của cụ nha, ngượng nhưng cố tỏ vẻ lạnh lùng, càng nhìn càng tức cười <3
Tác giả: chilly2896    Thời gian: 4-1-2014 07:19 PM
Gớm chứ ngay cái đoạn Cụ giáo không màng đến... camera mà xông ra cứu chị Chảnh là mềnh đã đoán chắc Cụ giáo phải lòng chị Chảnh rùi!!!! )
Cụ cứ kêu mình hổng quan tâm tới chị Chảnh nhưng h toàn lạm dụng cái thính giác gấp 7lần người thường mà ngóng trộm xem cái  nhà bên cạnh làm giề, rùi thì toàn lựa đúng lúc chị Chảnh đang tình thế ngàn cân treo sợi bún mà xuất hiện đúng kiểu anh hùng cứu mĩ nhân nữa chứ!!!
Xem mà cười gần chết!!!
Công nhận đây là một phim rất hay để giải trí!! Hóng máy tập sau quá đi!!!!!!!
Tác giả: timbom    Thời gian: 4-1-2014 07:25 PM
Càng xem càng thấy  chị ấy thật bá đạo. Tính cách tưng tửng không chịu nổi lun í.
Mà ai có thể tin được cụ mấy trăm tuổi mà còn trẻ đẹp đến vậy chứ.
Buồn cười cái cảnh cụ nghĩ đến việc mình đi lính mấy mươi lần. Tính ra cụ đến trái đất cũng chả sung sướng gì.. ^^"
Tác giả: huynguyen55    Thời gian: 4-1-2014 07:26 PM
Cụ giáo và chị sang chảnh đáng yêu ghê  Cụ có nghiêm túc đến mấy cũng khó đỡ được sự bá đạo của Song Yi
Định mệnh là vậy đó, dù ta cố gắng lờ đi, thì nó vẫn cứ lao đến với ta, khổ thân cụ giáo rồi, định mệnh của cụ chính là Chun Song Yi sang chảnh quốc dân  kiếp này e rằng cụ khó lòng quay về hành tinh của mình lắm.
Tác giả: mun_huong    Thời gian: 4-1-2014 07:26 PM
Uầy... giáo sư đã đổ ngôi sao từ đâu kiếp trước cơ mà.
Ngẫm lại thì Song Yi  cũng đã xem Min Joon là first love từ lúc bé, mỗi tội cô nàng không nhận ra thôi.
Cơ mà mới mới tập đầu nhưng mình lại tò mò kết thúc phim như thế nào lắm. Vì những tình tiết siêu nhiên được xây dựng trong phim làm mình lo rằng bộ phim sẽ có Open ending giúng như mấy phim siêu nhiên lắm
Tác giả: chunglyquyen60    Thời gian: 4-1-2014 07:30 PM
hehehehe phim càng ngày càng hay xem càng ngày thấy phấn khích và tò mò không biết câu chuyện sẽ có kết thúc như thế nào cụ sẽ trở về hành tinh của mình hay sẽ ở lại trái đất vì tềnh iu với mợ nhưng mà nếu ở lại thì cụ cứ trẻ mãi không già còn mợ thì...hay là cụ sẽ vì mợ hi sinh gì gì đấy ôi ôi cụ giáo của tôi phim hấp dẫn quá đi mất ủng hộ ngố hết mình đóng phim nào cũng hay thía này thì phải làm sao
Tác giả: xu_xu    Thời gian: 4-1-2014 07:31 PM
đổ ngay à luôn rồi chứ còn gì nữa
xem hết ep 5 ep 6 là biết cụ đổ rầm rầm rồi còn gì
chỉ có mỗi mợ già sang chảnh vẫn còn tửng lắm mặc cụ ánh mắt tóe lửa tình ý dâng đầy
chắc cụ còn khổ vì mợ dài dài
Tác giả: honeycow    Thời gian: 4-1-2014 07:32 PM
Hahh, đọc vẫn thấy vui nhất cái đứng 1m của cụ, vẻ vời quá cơ, với cái vụ làm quản lí ở bệnh viện nữa. Trên mạng cũng có hình troll ko cần biết như thế nào, mỗi lần hai ngừoi đứng bên nhau nhạc cứ nổi ầm ầm, you are my destiny, định mệnh rồi có thích hay không cuối cùng cũng bên nhau
Tác giả: saobang9688    Thời gian: 4-1-2014 07:34 PM
đúng là chàng ngố sẽ tương tư nàng cho xem
phim rất hay và diễn xuất của cụ thật là xuất sắc
mong chờ những tập tiếp theo...
Tác giả: BlueMin    Thời gian: 4-1-2014 07:36 PM
từ ngày biết chị chảnh là cô bé ngày nào thì lòng cụ đã liêu xiêu rồi.. chân tình 400 năm ấy chứ.. hâm mộ cụ chết đi đc hehe
nói đi cũng phải nói lại.. chảnh nữ cũng mún đổ cái rập với cụ r.. nhưng mà cơ hội chưa đến nên đôi ta cứ lặng lẽ mà qtâm nhau.. thôi thì cứ từ từ mà tiến nha cụ.. chậm mà chắc
Tác giả: o0skyangel0o    Thời gian: 4-1-2014 07:38 PM
Đang hơi bị thích phim này hihi.
Cụ vậy mà cũng ghê gớm lắm chứ chả chơi. Cứ mong chờ phim tới ngày để được xem phim.
Tks chủ thớt dịch tin

Tác giả: HaGina    Thời gian: 4-1-2014 07:44 PM
Càng ngày càng nhiều tin hot về phim, càng đọc tin càng chịu không nổi.
Tình cảm của cụ ngày càng rõ rành rành ra rùi, hehe.
Rất thích phim này luôn, mà chưa dám xem vì sợ bấn quá rồi lại dằn vặt hóng hớt từng ngày.
Nhưng hot ngày càng hot quá rồi, phải làm sao làm sao đây, hic hic.
Thanks bạn trans new!
Tác giả: kotairo    Thời gian: 4-1-2014 07:44 PM
mới ở với mợ có một ngày thôi mà cụ đã "nhớ nhung khôn siết" thế này
mợ thì ngây thơ quá ko biết là cụ đang "vò đầu bứt tóc" để bảo vệ mợ
cụ tự nhiên đặt ra phạm vi một mét làm gì, tập 5 còn vờn nhau trên sofa thấy có cách nhau mét nào đâu, mà cụ là người chủ động nữa chứ
Cụ nhà mình sau khi bị mợ "cướp" đi nụ hôn đầu đã trở nên cởi mở và bạo dạn quá
Làm fan trở mình ko kịp
Tác giả: thanden7292    Thời gian: 4-1-2014 07:46 PM
thích phim này lắm, diễn xuất của Ji Huyn vs Soo Huyn cực kì tự nhiên mà dễ thương nữa
ủa mà cho mình hỏi luôn là ep 6 có sub chưa vậy cả nhà, vào canh của mấy ngày nau mà ko thấy, mình cấp Ruby rồi bữa trước vẫn down ep 5 bình thường
thanks cả nhà nhé, subteam hwaiting!!!
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 4-1-2014 07:51 PM
hịhị càng ngày Cụ càng lộ rõ tình cảm w chị Chảnh nhé
coi mà bấn loạn liên tục lun, thích ghê lun
mong là Cụ sẽ làm manager cho chị để bên chị ngày ngày luôn
Tác giả: fullhouse_sj13    Thời gian: 4-1-2014 07:52 PM
cụ đổ nặng rồi, đổ từ tập 2 rồi. Cái kiểu "ai am nụng nành" là hay đổ mấy iem chảnh chó, vênh váo lắm :v
cụ đổ nhưng cụ vẫn "diễn" rất tuyệt "ai đôn ke"
Nàng thì cũng đổ tới tấp rồi ấy chờ
cụ và chảnh nữ khá là hợp nhau khoản chung tình
Tác giả: zinzinTHU    Thời gian: 4-1-2014 07:53 PM
Mặc dù cụ giáo là người ngoài hành tinh sống đã 400 năm , rất thích giảng đạo người khác . Nhưng cụ lại bị một cô gái người trái đất đánh gục dễ dàng thế này . Quả nhiên là không hổ danh Chun Song Yi         special, special từ trong ra ngoài . Trông cụ lạnh lùng như thế kia tưởng chị chảnh phải đổ trước chứ ai ngờ . Chúc mừng cụ vào hội những người đẹp trai dại gái
Yêu cụ .Hóng phim mới
Tác giả: greenpea    Thời gian: 4-1-2014 07:57 PM
xem phim thích dã man
cụ đáng yêu chết được ý, hay nói mấy câu triết lý nạnh nùng nhưng mà rõ là thích chị chảnh lắm rồi
ây gù, nói Soo hyun biết chọn kịch bản đáng là  k sai
chờ đợi skinship của cụ, mới nhìn nhau thôi đã thấy tóe lửa rồi
Tác giả: mykunn    Thời gian: 4-1-2014 08:02 PM
Độ cuồng về phim ni thì miễn bàn rùi couple Joon - Yi xúc tác tuyệt vời lun
sau The Heirs lại cuồng tiếp phim ni, ko bít bao giờ mới thoát khỏi con nghiện drama hàn đây
Tác giả: ngodanghuy19    Thời gian: 4-1-2014 08:09 PM
kể ra thì có hơn 10 lý do đấy chứ. cam đoan là cụ già thành tinh này đổ chết mệt với chị già hoang tưởng này rồi.
cụ sống 400 năm tuổi rồi mà lúc ghen thì vẫn ấu trĩ như cái mẹt con choẹt của cụ. già như thế chỉ tổ kiêu hãnh nói dối học sinh về cảm xúc của mình chứ đứng trước nữ hoàng bá đạo thì chìm. chìm heetstttttt hahahaa

Tác giả: hipxd    Thời gian: 4-1-2014 08:15 PM
Phải thế thôi, phải có ai đó cứu vớt cuộc đời trong sáng và nhàm chán của cụ chớ. Và dĩ nhiên với một cục băng lạnh tanh như cụ thì phải bá đạo cỡ mợ mới đỡ nổi.
Mình hơi bị thích phim này rùi đó, cụ mợ diễn xuất quá toẹt vời tới nỗi có đôi lúc mình còn nghĩ giá như mợ chưa sang sông nữa cơ, hehe.
Tác giả: nhat.ha.1510    Thời gian: 4-1-2014 08:16 PM
đổ luôn và ngay đi chứ còn gì nữa
thực ra ko phải cụ đổ đâu, chưa chắc cụ đã yêu mợ-của-bây-giờ, cụ yêu mợ ngày xưa cơ. Vì nỗi buồn từ hồi Yi Hwa vì cụ mà chết nên bây h cụ mới yêu thương và ra sức bảo vệ mợ

Túm lại là vô cùng yêu mợ và cụ đó. Đi xem phim đã
thank chủ thớt và thank subteam ạ
Tác giả: Seohanie    Thời gian: 4-1-2014 08:17 PM
Mềnh đang pấn film này dã man
Thích hơn cả The Heirs
Yêu chị Ji Hyun
Tác giả: pchugo    Thời gian: 4-1-2014 08:22 PM
Xúc động nhất là lúc Min Joon dừng thời gian vì không muốn nghe câu trả lời của Song Yi về lời thổ lộ của Hee Kyung ak. Trong khi khán giả thì biết chắc là chị chảnh sẽ từ chối thẳng thừng với lời cầu hôn của Hee Kuyng nhưng cụ nhà ta thì vì đã lỡ đắm chìm torng tình yêu mù quáng nên chẳng còn biết gì nữa, cứ thế mà làm tơhi1 gian ngừng lại để không phải nghe câu trả lời. Tội cụ ghê. Ban đầu mình xêm bản raw, cứ tưởng cụ làm vậy vì biết mình không ở đây được lâu nữa, nhường chị chảnh cho anh Hee Kuyng để anh này chăm sóc chị ý. Ai dè xem bản sub xong mới biết thì ra cụ không muốn nghe câu trl. Tội cụ quá :'(... Thôi thì có như thế mới có phim để chúng cháu xem. Vật vã khi phải đợi tới t4 tsau
Tác giả: Perry    Thời gian: 4-1-2014 08:24 PM
LOL Chuẩn rồi ạ :v Do cụ nhà em sống 400 năm đời đơn thân độc mã nên cuộc sống của cụ mới héo queo không biết thể hiện tình cảm thế này chứ thật ra cụ nhà em thật ra đã đổ cái rầm trước mợ lâu rồi ạ :v Hình tượng lạnh lùng cool boy mà cụ xây dựng cũng đã vỡ nát khi cụ ngồi ăn vạ lúc bị mợ cưỡng hôn rồi
Tác giả: nhungnhimxu    Thời gian: 4-1-2014 08:25 PM
Bộ phim hấp dẫn ngay từ những tập đầu tiên và mức độ gay cấn càng ngày càng tăng, diến biến quá hấp dẫn và hóng tập tiếp theo quá đi thôi.
Tác giả: hoahk    Thời gian: 4-1-2014 08:25 PM
Chắc chắn là phải đổ rồi
2 người gặp nhau cũng là định mệnh từ nhiều kiếp trước mà.
Kiểu này không hiểu đến ngày cụ phải về hành tinh của mình thì thế nào nhỉ, hóng hóng
Tác giả: FutoriChan    Thời gian: 4-1-2014 08:26 PM
ôi mẹ ơi mình thích cái số 10, cảnh cuối ep 6 nè
cụ sợ chịu ko nổi đả kích nên dung thời gian lại
nhưng theo mình nghĩ chính là Song yi định từ chối Hwi Kyung, tại cụ quá tự ti hehehe
ui nhưng mà nhìn cảnh này thấy cụ đau long quá, lại muốn dung thời gian going như lúc Yi Hwa chết í
Ep 7 ra lẹ lẹ để còn biết chị Song Yi nói gì để cụ thế này tội cụ quá
Tác giả: baobinh_tht    Thời gian: 4-1-2014 08:29 PM
Chúc mừng Người đến từ vì sao Do Min Joon đã thích Ngôi sao Quốc dân Song Yi. Có lẽ một phần nhờ vào mối tình đầu đã vung đắp. Sống 400 năm một lần nữa lại " Yêu lần nữa". Hãy yêu trước khi trở về Hành tinh mà người đã sống
Tác giả: nancy    Thời gian: 4-1-2014 08:29 PM
Ôi trái tim băng giá của cụ đã tan chảy vì mợ rồi
Đúng như mợ nói nhỉ," đã là đàn ông k lý do nào mà lại k thik mình" )
Mình thấy tình cảm này cũng k phải vì mợ giống vs cô bé trong quá khứ đâu,chỉ là 1 phần nhỏ thôi tình yêu đó như định mệnh vậy
Iu cụ mợ
Tác giả: vietanhdbsk    Thời gian: 4-1-2014 08:30 PM
Mong ngóng từng ngày gặp cụ giáo Joon
cơ mà đang chao đảo vì box la sharing bốc hơi :'(
đọc được cái news thấy quá sướng luôn
thích nhất lúc cụ giáo đi mua đồ cho Song Yi, kêu "lông mi giả kìa" cụ liền ngừng nói chuyện phi thân đến luôn
cả lúc bị thương nữa, đi mua đồ quá ư chu đáo, nổi cáu cũng rất đáng yêu luôn
yêu cụ quá trời quá đất luôn ý
Tác giả: tomg8    Thời gian: 4-1-2014 08:31 PM
cụ đổ mợ đứ đừ rồi, tập vừa r buồn quá, cụ bị tổn thương sâu sắc quá nên ko nghe câu trả lời của mợ,
bộ phim diễn biến nhanh gọn, ko lê thê, lại cực kì hấp dẫn, 1 bộ phim đáng xem
cụ diễn thì khỏi chê, đặc biệt là cảnh khóc, cụ khóc e cũng muốn khóc theo
lại hóng đén tuần sau bao h mới tới đây
Tác giả: ginnee    Thời gian: 4-1-2014 08:34 PM
Những người tính cách khác nhau thì mới dễ thu hút, lấy sự chú ý của đối phương chứ.
Cụ giáo đã chính thức fall in love c chảnh rồi
Tác giả: yoo_mi    Thời gian: 4-1-2014 08:35 PM
Cụ giáo à, sau 400 năm sống ở trái đất, tính tình lạnh lùng như con thạch sùng
cuối cùng lại vì sự xuất hiện của mợ chảnh, 1 top sì ta hơi khùng nhưng được cái đẹp và điên điên
mà biến thành 1 cậu nhok thành niên lần đầu biết yêu
trẻ con từ hành động cho đến lời nói... haizzz
rõ ràng là nhớ người ta, lo cho người ta mà cứ hất cái mặt lên trời
để rồi khi người ta đi với người khác thì lại trưng ra bộ mặt sầu ơi là buồn
đến lúc nào thì cụ mới thành thật với lòng mình đây
và đến khi nào thì cụ với mợ mới chính thức qua lại cho con cháu nó mừng huh?
Tác giả: mini2808    Thời gian: 4-1-2014 08:37 PM
mình nghĩ cụ đổ mợ là sớm muộn thui, ai biểu mợ giống người iu đâu tiên cụ quá chi, mà không mún sau này cụ iu mợ gì lưu luyến ngày xưa đâu nhe
mà đoạn cụ ngưng thời gian lại rùi bỏ đi, nhìn đúng là tan nát cõi lòng
ep 6 coi online mạng lang kinh hoàng, mà mình có kiên nhẫn ghê
đúng là mê muội phim quá rùi
Tác giả: HoaiTeT    Thời gian: 4-1-2014 08:37 PM
Xem phim rất thích cái mặt nghệt ra của Cụ khi mà Cụ cao giọng diễn thuyết tại sao ng ngoài hành tinh phải giúp đỡ ng trái đất để rồi khi ng ta hỏi a là ng ngoài hành tinh à thì cái mặt nghệt ra...hehe. Rồi khi bị học trò xưng hô ngang bằng, k kính ngữ hay khi bị CSY đẩy lưng đuổi ra ngoài...nói chung là nhiều lắm, yêu quá cái mặt nghệt của Cụ.
Cụ bắt đầu qtam đến CSY là rõ rồi, lộ liễu như thế cơ mà...hehe
Nhưng rồi chẳng biết sẽ đi về đâu nhỉ, đừng nói là SE nhé. hix, đau lòng lắm
Có khi nào vì yêu CSY mà Cụ bị hoà chung máu và nc bọt với chị ấy rồi chuyển hoá thành ng bt k nhỉ???????
Tác giả: onething_12345    Thời gian: 4-1-2014 08:43 PM
cụ bị chãnh nữ này lấy mấy cái first kiss rồi
nên đành giao trái tim đây mà
iu cái cặp này quá
Tác giả: JMyoung    Thời gian: 4-1-2014 08:43 PM
vâng, cụ đã đổ
cơ mà cụ vẫn còn sang chảnh lắm
coi phim mà nhìn cái cách cậu cứ giả vờ mà buồn cười chết mất
coi phim mà càng ngày càng hay
thích lắm luôn
Tác giả: kidi    Thời gian: 4-1-2014 08:44 PM
thôi, thế là xong 400 năm gìn giữ của cụ
đổ ai không đổ, đổ ngay bạn chảnh nữ quốc dân
cụ sắp bắt đầu sống trong lo lắng từng ngày bởi độ gây tai nạn của chị là quá cao
xin chia buồn cung cụ!
Tác giả: bella_kr19    Thời gian: 4-1-2014 08:44 PM
cụ già đã bị thik gái sang chảnh .
thật sự thik film này , tuần nào cũng hóng . xem từ raw đến sub .
cụ giáo tính thật trẻ con ấy chứ .mong tới tuàn sau quá đi

Tác giả: Jan    Thời gian: 4-1-2014 08:47 PM
Cụ già lại chả chết đứ đừ đừ từ lúc bị chị chảnh cưỡng hôn rồi ấy chứ.
Kể từ lúc đó quan hệ giữa 2 người đã lên 1 tầm cao mới rồi.
Gớm, kêu là tôi ko bao giờ ghen tuông, ông ghen ác man luôn ý.
Tác giả: JessieLuu    Thời gian: 4-1-2014 08:47 PM
400 gìn giữ của Cụ, giờ đã bị đổ chị Chảnh một cái "Ầm" haha
Cứ tự đặt luật rồi phá luật thôi. Nhất là cái đoạn ở ban công ấy. Cute chết đi được
Rồi cái lúc ghen với anh Phu nữa chứ. Thế mà vẫn phải mặt dày ở trường nói ghen ghiếc là trẻ con với mấy sinh viên, khổ ghê hén Cụ
Mốt Cụ làm manger của chị Chảnh rồi. Khán giả tha hồ mà cười té ghế
Tks thớt
Tác giả: senaemily    Thời gian: 4-1-2014 08:49 PM
Min Joon cố ý nói dối Hee Kyung để khiêu khích Hee Kyung về mối quan hệ của Min Joon và Song Yi. Min Joon không hề nhận ra rằng hành động đó quá trẻ con và ấu trĩ.

Vâng cụ rất tỉnh và hồn nhiên trả lời với sênh viên trường mình, đó là giai đoạn suy thoái, tự ti về bản thân này nọ lọ chai

ấy thế mà tối qua giở màn khiêu khích với Hwi Ryung một cách ngây thơ trong sáng về việc mợ sang nhà ngủ trong tình trạng vô cùng tỉnh táo. Khi quay lưng còn ráng nói to cái câu mình phải đi trả dây buột tóc cho mợ theo giọng điệu vô cùng con nít
Tác giả: yuni.evil    Thời gian: 4-1-2014 08:51 PM
Đang xem film này nè, hay wá trời. Cụ Min Joon dễ thương kinh khủng, nhất là lúc ở gần Song Yi

nhưng mà kites tắt mất quyền down film rồi huhuhuhuhuhu

chết mất thôi

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3