Kites

Tiêu đề: (The Heirs)Kim Woo Bin đã khóc 3 lần [In trang]

Tác giả: BinDino    Thời gian: 8-12-2013 10:42 AM
Tiêu đề: (The Heirs)Kim Woo Bin đã khóc 3 lần

Trong tập gần đây nhất của "The Heirs", nam diễn viên Kim Woo Bin đã phải khóc khá nhiều.

Trong bộ phim thứ 4, thứ 5 của SBS "The Heirs" phát sóng ngày 5/12/2013, Choi Young Do (do Kim Woo Bin thủ vai) đã khóc trong cảm xúc tiếc nuối, nhớ thương, ghen tị và từ bỏ.

Ở tập này, Choi Young Do cảm thấy rất khó chịu khi thấy cảnh Kim Tan (Do Lee Min Ho đóng) đánh mất bản thân sau khi để mất Cha Eun Sang (Do Park Shin Hye đóng). Lúc Choi Young Do đến nhà Cha Eun Sang để xem liệu cô ấy còn ở đó, anh ấy đã khóc ngay tại bàn ăn mà mẹ Cha Eun Sang đã chuẩn bị cho mình, bởi vì anh ấy chưa từng có bữa ăn nào ấm áp đến thế.

Sau khi trở lại trường, anh ấy quyết định dừng việc dành tình cảm cho cô ấy "Tôi sẽ không gặp lại em nữa. Tôi sẽ không thích em nữa." Anh ấy thú nhận tình cảm đơn phương của mình dành cho cô ấy. Khi Cha Eun Sang nhìn với vẻ ngạc nhiên, Choi Young Do nói tiếp "Chúng ta sẽ không gặp lại nhau. Tôi cũng sẽ không tìm đến em nữa"

Cuối cùng là khi anh ấy gặp mẹ của Kim Tan - Han Gi Ae do Kim Sung Ryung đóng. Bởi vì anh ấy không muốn Kim Tan đi theo vết xe đổ của mình mà không thể gặp lại được mẹ nữa.

Source: http://www.kdramastars.com/artic ... ies-three-times.htm
Vtrans: [email protected]

P/s: Khổ, sao chả phim nào đóng mà được ăn ngon lành tử tế, tâm trạng vui vẻ là xao hả Thương lắm
Tác giả: byunbaekhyun199    Thời gian: 8-12-2013 10:58 AM
Từ khi xem The Heirs đến bây giờ thì Ep 18 hôm kia BinBin khóc nhiều nhất :)
Từ đầu phim đến giờ mấy thấy nó làm đúng một việc có ích đấy =))) Giúp Tan gặp mẹ lần cuối =
Bởi vì anh ấy không muốn Kim Tan đi theo vết xe đổ của mình mà không thể gặp lại được mẹ nữa.
Ù Uôi =)
Thanks chủ thớt ~~

Tác giả: lyiljimae    Thời gian: 8-12-2013 11:04 AM
Càng về sau càng bấn bạn Bin này :((
Dường như tất cả nỗi đau bạn ấy phải gánh chịu hết, chia xa mẹ, không có mối tình đầu trọn vẹn, ngay cả bạn bè cũng hiếm hoi. Ông bố thì rất chi là, huhu :((. Kim Tan so với Young Do sung sướng hơn bao nhiêu rồi, ít ra có những người yêu thương bên cạnh >_<
Tác giả: Jan    Thời gian: 8-12-2013 11:16 AM
Xúc động nhất là cảnh ăn cơm, 1000 năm rồi mới thấy nó được 1 bữa tử tế.
Thế mà cháu nó vừa nghẹn ngào vừa ăn vừa chan nước mắt.
Lần trước trả lời PV thấy mẹ Sang bảo muốn mời Do 1 bữa cơm, thế là bác BK chiều ý cho mời cơm luôn.
Sao cô BK tử tế thế nhờ? Cô cho HE giùm cháu nha cô.  
Tác giả: DuMai    Thời gian: 8-12-2013 11:34 AM
Cái tiếng cảm ơn trong bữa ăn của mẹ Sang nghèn nghẹn cho dù miệng ngậm đầy cơm. Nghe tội tội làm sao.
Cuối cùng mẹ Do sẽ xuất hiện. Ai cũng có niềm vui, của Do là người mẹ.
Tác giả: giangvu1612    Thời gian: 8-12-2013 11:36 AM
càng về sau bad boy của tui càng bớt lạnh lùng :(
xong kiểu tâm trạng nữa :( thương thương lắm :(
Nhìn cả Tan cả DO khóc đều thấy tội :( Do đáng thương hơn nữa vì còn ko có đc tình yêu của Sang :((
Tác giả: lovephimhan    Thời gian: 8-12-2013 11:50 AM
bình thường nếu khóc thôi đã vất vả

thế mà nay tiếc nuối, nhớ thương, ghen tị và từ bỏ

nge thôi mờ thấy đau lắm rùi huống hồ gì xem

ui cái cảnh này chắc WOO BIN đáng sợ trước đây với mình bay mất tiu rồi

thank bạn dịch

Tác giả: suzybaby    Thời gian: 8-12-2013 11:59 AM
xem tập 18 mà thấy tội cho bạn Bin, nhất là cái cảnh mà giúp mẹ bạn Tan bỏ trốn rồi nhớ lại hình ảnh của mẹ mình lúc ấy đi tìm mình lúc xem mình cũng rớt nước mắt luôn, vừa thấy tội cho bạn ấy hình ảnh bạn ấy bước qua đường thật cô đơn biết bao nhiêu. Hy vọng bác biên kịch thương xót bạn ấy mà cho bạn ấy gặp lại mẹ và có một cái kết hạnh phúc. Thế là còn vài ngày nữa sẽ không được gặp bạn Bin nữa rồi buồn quá.
thanks bạn dịch tin nhé!
Tác giả: uyenthuphieu    Thời gian: 8-12-2013 11:59 AM
Ôi trời Bin ơi, tình tan vỡ
Chưa koi tập này mà đọc tin là muốn khóc roài, Bin àh hãy về đội của Suk, Suk sẽ làm cho Bin vui :)))
Còn 2 tập nữa thôi, Bk koi làm sao thì làm chớ Bin mà 1 mình một ngựa suốt đời thì thế nào nhà BK cũng bị cháy.

Thanks bạn dịch tin
Tác giả: chicken911    Thời gian: 8-12-2013 12:03 PM
phim này nếu tính cảnh khóc thì anh young do khóc vậy là còn ít so với anh tan, nhưng dù sao thì mấy cảnh khóc của anh do cũng khiến các fan khi xem phim đau lòng lắm rồi. mong là anh young do sẽ tìm được người yêu chứ bây giờ chỉ còn minh anh là alone thôi. anh đẹp trai vậy mà cuối cùng lại fa thì nhìn cũng tội nghiệp lắm
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 8-12-2013 12:09 PM
hic côi chàng Do khóc mà thương ghê
cái hạnh phúc bình thường của người khác nhưng đối với bạn lại là báu vật là hiếm hoi
coi cảnh ngồi ăn cơm mà xót xa ghê, bữa cơm trọn vẹn của cậu lại là với mẹ Sang
mong là cuối phim mẹ Do trở về và sống hp với Do
coi Do đi tìm Tan, thấy cậu chạy nhanh y như là được gặp mẹ của mình íh {:301:}
Tác giả: minsunnguyen    Thời gian: 8-12-2013 12:16 PM
ep 18 Bin lão ấy diễn khúc đi tìm Mẹ của Tan
hay lúc gặp mẹ Tan hay mẹ Sang thấy lão ấy nhìn yêu quá trời
tks chủ thớt dịch bài
Tác giả: bee_van510    Thời gian: 8-12-2013 12:17 PM
Thiệt tình thì tập 18 vừa qua là tập nổi da gà nhất, cứ mỗi lần nhìn Khủng Long rơm rớm là buồn không chịu được ( Cứ thấy Khủng Long là người tội nhất phim này
Mà thiệt thì những cảnh khóc của Do lại làm đau lòng hơn Tan, vì chí ít từ đâu phim Tan đã thể hiện là 1 con người đầy tình cảm, còn Do thì khác, ngay từ đầu phim luôn chỉ thể hiện những phần ác bá để che giấu bản thân, vì vậy khi thấy Do khóc vì những người quan trọng, thực sự thấy rất xót {:435:}
Tác giả: ponzai    Thời gian: 8-12-2013 12:23 PM
đang ngồi em tập 18 đây

thấy tội thằng bé quá

cứ phải chịu khổ nhiều

khi nào thì nó mới đóng 1 vai đầy hạnh phúc, ko đau thương

khi nào mới đc cảm nhận của tình yêu đây

đừng vậy nữa chị thương mày lăms
Tác giả: cuchuoiyeuanh    Thời gian: 8-12-2013 12:25 PM
Về bản chất Do là một người có trái tim nhân hậu, nhưng nó ẩn dưới vẻ mặt lạnh lùng đấy thôi. Vì bị tổn thương nhiều quá nên Do mới gai góc như vậy. Tuy cảnh Do khóc ko nhiều nhưng xót xa lắm, mình còn cảm thấy xót hơn lúc Tan khóc ý. Chỉ hành động nhỏ ăn cơm với mẹ Sang như vậy thôi cũng làm anh rung động rồi, đủ biết Do có nhiều vết thương thế nào. Rồi lúc đánh Tan cũng thế, vì xót bạn nên mới đau lòng thế đó mà. Cho Do thành nam chính luôn đi!
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 8-12-2013 12:46 PM
Cái lúc mà Bin thể hiện cảm xúc khi vội vã chạy đi tìm Tan và sau đó liên tưởng tới lý do mẹ phải từ bỏ mình khi hiểu ra vấn đề của mẹ Tan thật là hay. Cảm xúc của cậu ấy lúc đó rất thật, mình là người không thích cậu ấy vì vẻ mặt ngổ ngáo và xấc xược nhưng cũng đã hơi siêu lòng rồi, cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: namlun712    Thời gian: 8-12-2013 12:48 PM
Đúng là càng về sau, nhân vật Young Do lại càng hay, những biến chuyển trong tâm lý rất hợp lý và logic
Xem tập 18, đoạn Do ngồi ăn ở nhà Sang thật cảm động
Rồi cả đoạn Do vội vã chạy tìm Tan để mẹ con Tan gặp nhau nữa, thật sự khiến người xem phải rơi nước mắt

Tác giả: Linhlun0909    Thời gian: 8-12-2013 12:52 PM
Chúc những tập sau bạn Bin hồi phục lại như xưa nhá
Cún ơi ngươi đâu rồi, vô cameo rồi rước Bin đi đi
Tội Bin quá
Tác giả: virgo's_girl    Thời gian: 8-12-2013 01:39 PM
Cuối cùng thì lại là DoDo
Chịu đựng hết, từ bỏ hết, dâng hiến hết
Phận nam thứ éo le quá thôi {:152:}
Tác giả: arc-en-ciel    Thời gian: 8-12-2013 01:48 PM
Cái cảnh ăn cơm, nhìn mâm cơm lại nhớ mẹ đây mà. Mong cuối phim bạn ấy được gặp mẹ và tìm được bạn nào xinh như Rachel, đáng yêu như Bona, mạnh mẽ như Eun Sang
Mà rõ khổ, cái mặt hớn là thế, ấy mà vào phim toàn thất tình không thôi. Lần sau chọn cái nào, nam chính yêu nữ chính không có đối thủ ấy Bin nhé!
Tác giả: lovely_finland    Thời gian: 8-12-2013 01:51 PM
phim này diễn viên chính khóc nhìu quá đi
BK thật là bít hành hạ người ta mà...hjhj
nốt tuần sau là ko có gì để xem nữa rồi..huhuhu

Tác giả: dang.ly19    Thời gian: 8-12-2013 02:04 PM
thương bạn Young Do quá cơ, ngay từ đầu đã biết sẽ khổ rồi mà cứ lao vào như thiêu thân. huhu. nhưng mà nhìn bạn Bin diễn đạt quá, làm mình cứ nhói lòng sao ý. mỗi lần thấy ánh mắt của bạn là mình lại giật con nhà ông mình. vì bạn diễn hay quá bạn Bin qá. bạn Young Do cuối phim chắc cũng ko kiếm dc em ny  nào đâu. thôi thì quay về với zịt nha bin :))
Tác giả: bluesky_94    Thời gian: 8-12-2013 02:13 PM
Cảnh ăn cơm thực sự rất xúc động
khổ thân Do Do dạo gần đây toàn tâm trạng thôi nhìn lúc nào cũng buồn bã cau
chỉ có gặp em sang còn thấy vui vẻ tý
tks chủ thớt ạ
Tác giả: leaupar    Thời gian: 8-12-2013 02:23 PM
xem 2 tập này càng thương Young Do hơn nữa :<
kun ngầu kute mà lại đáng thương nhất là sao huhuhuh
mong bác BK sẽ cho một chị như thiên thần xuất hiện cứu lấy Young Do của e :((
Tác giả: heoden179    Thời gian: 8-12-2013 02:25 PM
Do khóc ít vậy cứ tưởng phải nhiều hơn cơ
càng về sau càng nghiêng ngả vì Do cơ mà đã không còn cơ hội
Thank chủ thớt nha
Tác giả: sakashi    Thời gian: 8-12-2013 03:20 PM
xem tập 17=18 thấy thương Young Do dã man... các đôi các cặp về lại với nhau rồi
Rachel thấy có chút gì đó với Hyo Shin, Bo Na và Chan Young vẫn hạnh phúc
Eun Sang dù có thế nào thì cũng sẽ ở bên Tan Tan thôi, anh Won và chị cô giáo cũng có một bước tiến mới
bạn Myung Soo thì chả chấp là gì, bạn ấy vẫn tưng tửng như vậy
còn mỗi DoDo đau khổ với mối tình đầu không thành, và tình yêu đơn phương mãi mãi không được đáp trả
trời ơi mong anh sẽ có được hạn phúc nào đó nhỏ ngoi ở tập cuối, dù có ko tìm được tình yêu khác thì cũng mong ảnh được đoàn tụ với mẹ
Tác giả: duahau1407    Thời gian: 8-12-2013 03:46 PM
thích choi young do dã man con ngan luôn í
khổ thân quá, tính tốt zã man{:402:}{:402:}{:402:}{:402:}
Tác giả: Rising_sun    Thời gian: 8-12-2013 03:52 PM
Ôi, Choi Young Do của em. Anh thiệt là đáng thương mà *huhu*
Khổ thân anh quá đi *huhu* Lúc nào cũng ôm mối tình đơn phương với Cha Eun Sang ah *huhu*
Anh về yêu Vịt nhà anh đi chứ cứ thế này thì khổ thân anh quá. Em chỉ thích anh Long với anh Vịt ở cùng một chỗ với nhau thôi.
I Love U <3
P.s: Thank bạn dịch tin nhé :)
Tác giả: Ivyngo    Thời gian: 8-12-2013 04:38 PM
Càng về sau càng thích Woo Bin, xem tập 18 mà thấy thương Young Do kinh khủng!
Đặc biệt đoạn Do chạy đi tìm Tan cho mẹ Tan và hồi tưởng lại thời xưa làm mình khóc ngon lành luôn!
Tan-Sang thì chắc chắn thành nhưng mà không biết kết thúc cho Dony thế nào đây! Tội nghiệp quá đi mất!
Có lẽ Dony gặp được mẹ là điều an ủi duy nhất lúc này! Hóng tuần sau ghê gớm!
Tác giả: teresanhipham    Thời gian: 8-12-2013 04:45 PM
Huhu gái còn quá trời mà sao không yêu :((
đi giành giật bạn Sang của bạn Tan chi cho khổ vậy nè :((
huhu tội người yêu của em quá :((
Tác giả: BlueEyes93    Thời gian: 8-12-2013 05:14 PM
Kim Woo Bin đau phải khóc nhìu như Kim Tan
mắt chỉ đỏ lên và nước mắt như chực trào ra thui
nhưng mà nhìn cũng đau lòng quá
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 8-12-2013 06:10 PM
Lại thêm 1 drama nữa có nam thứ tuyệt vời
Tuy Young Do là nhân vật ngỗ ngược, nhưng bản chất vẫn là người tốt
Xem mà thấy thương cho Young Do quá
cảm ơn Woo Bin đã có vai diễn xuất sắc - làm cho mọi người rất thích vai Young Do
Tác giả: dung1509    Thời gian: 8-12-2013 06:13 PM
khóc một cách vô cùng nam tính!
mình coi mà khóc theo như mưa luôn
yêu Woo bin lắm cơ! diễn xuất đạt chịu k nổi
Tác giả: yuyu_jiji    Thời gian: 8-12-2013 06:25 PM
Tập 18 nhìn Young Do mà tội nghiệp và đau lòng quá đi, nhất là khúc mẹ Tan nhờ đi kiếm Tan dùm, Do chạy hụt hơi, y chang như mấy năm trước mẹ Do nhờ Tan kiếm Do dùm. Nhưng giờ đây thì chỉ có Tan gặp đc mẹ, còn DO lúc trước thì ko, nhìn Do đoạn ấy mà đau lòng qá xá {:399:}

Tác giả: katori1510    Thời gian: 8-12-2013 06:29 PM
lúc young do chạy hỏa tốc vào gọi kim tan ra gặp mẹ thấy a khóc mà thương ghê ấy
tập này các nhân vật chính đều khóc khá nhiều
hy vọng 2 ep cuối sẽ có chút khởi sắc nhiều hơn
và có một happy ending ạ^^
Tác giả: myhuyen0607    Thời gian: 8-12-2013 06:45 PM
thương ghê {:402:} , đúng là "đẹp trai có gì sai?" sao lại toàn đau khỗ thế không biết
lúc Do nghẹn ngào với 1 miệng đầy cơm, chắc là trong lòng nhớ mẹ lắm , mình đồng cảm SÂU SẮC luôn T_T
cảm giác yêu đơn phương cũng tệ không kém đâu T_T
hy vọng trong hai tập cuối 1 là Do có thể gặp lại mẹ mình, 2 là có thể có được 1 tình yêu mới
mà nếu xãy ra cả 2 cái luôn thì quá tốt rồi {:430:}
hóng 2 tập cuối !!!!
Tác giả: ggm_cg    Thời gian: 8-12-2013 06:57 PM
càng về sau phim càng thích Young Do
noi thiệt không phải cho tan tới trước và bạn Do bị ấn tượng xấu thì Sang tới với Do cũng quá ok đi chứ
bị cảm động tình huống lặp lại của 2 người Tan Do
xem mà muốn khóc luôn, biên kịch cho thằng nhỏ F.A thiệt à
Tác giả: begau162    Thời gian: 8-12-2013 07:02 PM
hic..coi cảnh ăn cơm mà nghẹn ngào...thực sự xúc động cực..hichic...tội cho a ý...huhu{:159:} ...tình yêu..tc gia đình đều ko trọn vẹn...cái kết như thế nào đây
Tác giả: nhamkeu206    Thời gian: 8-12-2013 07:06 PM
thương Young DO quá, tình cảm của anh ấy quá thuần khiết, nó đẹp, quá đẹp trong tình bạn với Tan và Sang
có lẽ còn có người tốt hơn Sang đang chờ anh ấy, và việc anh ấy được hưởng hạnh phúc là xứng đáng!
thực ra, có lẽ Do là người chịu nhiều nỗi đau nhất, nỗi đau về người mẹ bỏ trốn, người bố ngoại tình, nỗi đau về suy nghĩ bạn thân phản bội, tình yêu đơn phương, nhưng DO là một người đàn ông tốt! thực tốt
và Bin là người thể hiện Do một cách quá hoàn hảo, như kiểu chính anh ấy là người đang bị đau về tình yêu vậy!
tks b sub! cứ nói về Young DO - Bin là mình lại dạt dào cảm xúc {:301:}
Tác giả: tiểulinh    Thời gian: 8-12-2013 07:21 PM
Khóc 3 lần là đúng rồi sợ còn khóc nhiều hơn thế nữa
Tội nghiệp cái tập 18 lúc Young Do được mẹ của Eun Sang mời vào nhà ăn cơm đó, vừa ăn mà vừa khóc vậy đó vì trước giờ Young Do chưa từng ăn được bữa cơm nào ấm áp như thế này, chắc làm cho Do nhớ tới mẹ của Do chăng, còn cái cảnh ăn mỳ với Eun Sang cũng thế nữa, đang ăn cũng muốn khóc mà ráng kìm chế lại và nói chia tay vói Eun Sang, còn cảnh giúp mẹ Tan chạy thoát nữa, tập 18 đúng là tội nghiệp Do quá đi mà.

Tác giả: Linhsan123    Thời gian: 8-12-2013 07:22 PM
Hơ thấy cái thớt này từ chiều nhưng còn đang edit
Biết thế mình cứ giành cái sofa đã, tiếc đứt ruột huhu
Mà Bin dạo này đáng yêu đáo để, cách diễn và giọng nói quá tuyệt luôn
Ns thật em thích anh hơn cả Tan ý :D hehhe
Tác giả: chunie.hyunie    Thời gian: 8-12-2013 07:28 PM
Càng ngày càng thích Đô Đô! Mối tình đơn phương đau đớn của bạn ý {:437:}
Mỗi lần Đô Đô khóc mình cũng khóc theo nhất là lúc ăn cơm do mẹ Eun Sang nấu
Một cảnh khác là lúc Đô chạy đi tìm Tan và nhớ lại ngày trước Tan cũng chạy đi tìm mình để gặp mẹ lần cuối cùng. Thực sự đoạn ý khiến mình không thể nào quên và khóc càng lớn
Thương Đô lắm
Tác giả: phuongha109    Thời gian: 8-12-2013 07:55 PM
phải nói đoạn mà Bin khóc khi ăn cơm của mẹ Sang ấy

toát lên vẻ gia đình ấm cúng mà không phải ai cũng có

thương bạn Bin 1 chàng trai tốt bụng và hãy về đội của em
Tác giả: LittleTurtle803    Thời gian: 8-12-2013 08:38 PM
Càng ngày càng thích bạn Do >"<
Tan nhu nhược wá. đồng ý là khi 18t ngta có thể yêu hết mình và bất chấp tất cả.
nhưng ctrai dù sao cũng fải cứng rắn =.= KT luỵ wá :| liệu r` cái tình cảm tuổi 18 này duy trì được bao lâu :|

Tác giả: lylycheng    Thời gian: 8-12-2013 09:13 PM
Heizz.. tuần sau hết fim rùi, tuy nhớ em nó thặc nhưng mà cứ thấy hết fim cho nó yên ổn..
đến đau khổ thay cái thân còm em nó, dính vào cái mớ lộn xộn ko tên mà suốt ngày u sầu ủ dột..
hết fim rùi, về ăn noel vs con vợ mày đê..
ở đó mà thút thít 3 4 dạo :)))
Tác giả: thanhthuyhp    Thời gian: 8-12-2013 10:21 PM
cái tập 18 đúng là đau lòng bởi bạn Do mà
càng ngày càng thương bạn ấy
1 người cô đơn, lần đầu biết yêu mà lại phải chịu tổn thương
làm ơn cho bạn Do tìm dc mẹ rồi làm bạn vs Tan
hóng 2 tập cuối quá
tks bạn tran new nhé
Tác giả: cobemaunuocmat    Thời gian: 8-12-2013 11:02 PM
Ừm thì ep 18 có nhiều điều để nói về Do. Bởi vì là một con người luôn hành xử đáng ghét như vậy, bây giờ lại vẫn lẻ loi và cô độc. Anh ấy còn khóc những giọt nước mắt trong nghẹn ngào và tiếc nuối. Lần đầu tiên thấy thương nhân vật này!
Còn Tan thì khỏi nói. Tập nào cũn thấy Tan và cả Sang đều đáng thương. Và ep 17, đầu ep 18, thấy Tan khóc mà tui đã khóc theo, rất cảm động!!!
Tác giả: Linhsan123    Thời gian: 9-12-2013 12:17 AM
Trong phim nì là thích anh Do lắm lắm luôn ấy!
Đầu tiên có vẻ lạnh lùng và tính khí thì ương ngạnh..
Cơ mà thấy anh ấy cô độc, lại vừa cô đơn.{:398:}
Anh ấy rơi nước mắt, làm mình cũng muốn khóc theo quá! {:437:}
Tác giả: huongquynhmytho    Thời gian: 9-12-2013 12:54 AM
Đúng rồi đó, zồi ôi, cái đoạn Young Do ăn cơm ở nhà Eun Sang do mẹ ES nấu, rùi khen đồ ăn ngon, nước mắt cứ tự nhiên chảy ra làm mắt mình cũng ngập nước ứa ứa theo ảnh luôn Tội, và mấy đũa cơm vào miệng thôi mà khen ngon làm mình cảm động quá chừng
Diễn sao mà hay rứa ko biết, đứng nhìn nhìn 1 tí là có nước mắt chảy ra
Woo Bin ơi cố lên, phim sắp đóng máy ròi, tới lúc đó hãy tĩnh dưỡng nhé <3
Tác giả: hanhmy92    Thời gian: 9-12-2013 07:00 AM
Trời ơi, cũng bít là Bin ngố tử tế dễ thương hơn rất nhiều
Nhưng mà vẫn thấy chưa quen ấy{:313:}
Càng ngày càng thấy Young Do trưởng thành, hiền hơn rất nhiều, dịu dàng hơn rất nhiều
Thích cảnh anh đấm Tan, cảnh a ăn cơm với mẹ Sang và giúp mẹ Tan gặp con
Thương anh vì không có được Eun Sang{:285:}
Tác giả: jenny_sj    Thời gian: 9-12-2013 08:49 AM
Xem film mà tội nghiệp Do già quá, ba thì độc tài, mẹ thì bỏ đu, Sang thì không yêu, có mổi ông MyungSoo dở hơi thôi.
Mẹ Sang nấu cơm cho Do ăn nhìn ổng khóc tôi cũng không ngồi yên được.
Mong sao kết thúc có hậu chút nha, đừng để Do có chuyện gì là dù Tan Sang thành tôi cũng không yên lòng được đâu. huhu
Tác giả: sencucung    Thời gian: 9-12-2013 09:08 AM
Kim Won Binh diễn xuất ngày càng tốt hơn. Trong The Heirs, nhân vật để lại cho tôi nhiều ấn tượng nhất chính là nhân vật Woo Bin đóng. Che dấu sự cô đơn bằng một vẻ bề ngoài ngang ngược. Bắt nạt kẻ khác nhưng anh lại là người biết hết mình vì bạn bè.

Chúc mừng anh đã có vị trí xứng đáng với những gì anh đã đem đến cho người hâm mộ.
Tác giả: babyloverock    Thời gian: 9-12-2013 09:26 AM
Bạn Bin khóc cũng rớt vài giọt nước mắt thôi mà sao thấy thương quá trời thương luôn
Nhìn mặt bạn mà mình cũng buồn theo :(((
Gía mà cho a gặp Eun Sang trước thì chuyện sẽ khác nhỉ :(
Tác giả: hatoan    Thời gian: 9-12-2013 10:10 AM
KWB công nhận đã diễn cực tốt trong phim này. Những cảnh khóc của bạn cũng rất đạt, rất "đàn ông' {:179:} Mắt đỏ lên nhưng nước mắt không rơi ra.
Thật, nhìn thấy đôi mắt đó mình còn muốn khóc theo hơn {:177:}
Tác giả: Hyunbin_RitaTN    Thời gian: 9-12-2013 10:49 AM
càng xem càng tội nghiệp bạn Do wa' đi
một tình yêu rất cao đẹp bởi người ta luôn biết hy sinh cho người mình yêu
nhìn thấy Do khóc mà đau lòng wa'
chắc các fans cũng đang vỡ nát con tim rồi

Tác giả: meonhep84    Thời gian: 9-12-2013 11:00 AM
thằng nhóc Bin đóng cảnh thương tâm quá đạt...
cái dáng khủng long của nó nhìn phía sau lưng sao thấy cô đơn đáng thương kinh khủng...
ko biết ngoài đời cái dáng ấy có thật ko nữa... hi vọng ngàn lần là ko...
nhưng đột nhiên nhớ tới đợt nó bị fan ghét vì vụ công khai "người iu" gì gì đó (trong đó có tui ) thì hình như nó cũng phải chống chọi với scandal này 1 mình...
chắc cũng cô đơn lặng lẽ bước đi thế này... *đau lòng-ing*

thôi lần sau nếu có chuyện gì với mi, chị sẽ ko ghét mi nữa... chị sẽ chút giận vào cái đứa liên quan đến vụ án của mi để mi bớt đau lòng... chị ko mún nhìn thấy cái tấm lưng cơ đơn lặng lẽ 1 mình của mi thêm lần nào nữa đâu {:399:}
Tác giả: conthotaidai    Thời gian: 9-12-2013 08:49 PM
Lúc đầu không thích woo bin, vì thường "kẻ ác" là hay bị ghét lắm. =D :v
Càng về sau càng xem thấy:  anh chàng này thú vị đây. :). Cảnh khóc diễn đạt rất hay.
Bạn ấy đóng ở Phẩm chất quý ông cũng rất hay, cá tính nữa.
Mong chờ những tác phẩm tiếp theo của bạn ấy. :)

Tác giả: SongNghi    Thời gian: 10-12-2013 10:07 AM
Thương Young Do quá. Trong các cảnh khóc của nhân vật Young Do, chưa bao giờ anh rơi nước mắt thật sự, nhưng nhìn mắt anh đỏ hoe, ngấn nước như vậy em càng thấy đau lòng hơn. Thật sự em rất mong sẽ có ngày anh sẽ mỉm cười hạnh phúc. Không mong biên kịch sẽ mang đến một Happy Ending cho Young Do, chỉ mong cho anh sẽ bớt đau khổ như bây giờ.
P/s: Dành tặng điểm 10 cho Kim Woo Bin, vì anh đã thể hiện rất xuất sắc những cảnh này, anh đã bộc lộ được những tính cách cũng như tâm tư tình cảm của nhân vật Choi Young Do.{:290:}
Tác giả: HarryNa    Thời gian: 10-12-2013 02:10 PM
cảnh khóc lúc ăn cơm có vẻ dc ưa chuộng nhỉ ^^
tạu CD, nam thứ hiếm khi có dc nữ 9 lờm
dù hem thua kém chi nam 9
Tác giả: kemyomy    Thời gian: 10-12-2013 08:18 PM
Càng xem mình càng bấn bạn badboy neeyf... đáng yêu, dễ thương kinh khủng? :((
Trong ep 18 thì cái đoạn giúp mẹ Tan tìm Tan thật cảm động, nhớ lại mẹ mình, đáng thương quá, xong cái cách nói với Eun Sang là mối tình đầu của mình, dù gặp ngoài đường cũng đừng chào hỏi coi như không quen biết... bây h e đang bị tôi đáSao mà mình không cầm được nước mắt ý
Tui yêu bạn này quá rùi T.T
Tác giả: LiễuSn    Thời gian: 10-12-2013 09:55 PM
Nhìn mấy anh khóc mà đau hết cả lòng.
{:152:}
Hết Tan rồi tới Đô chứ, sao các anh cứ làm cho mọi người đau lòng thế nhỉ?
Mấy anh phải mạnh mẽ lên nữa nhé, cho dù có chuyện gì cũng đừng rơi nước mắt nước nhé !
:
Tác giả: mot_film51    Thời gian: 10-12-2013 10:26 PM

Kim Woo Bin đau phải khóc nhìu như Kim Tan
mắt chỉ đỏ lên và nước mắt như chực trào ra thui
nhưng mà nhìn cũng đau lòng quá
Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 12-12-2013 02:35 PM

Cậu Bin thiệt là tội nghiệp mừ

người ta cười vui bao nhiêu thì cậu lại khóc bấy nhiêu

sao cái số cậu lại dính vào nàng ấy làm chi

cứ vênh vênh ,lạnh lùng như trước kai có vui hơn không

đau quá Bin à ~~~
Tác giả: Lenlau    Thời gian: 4-1-2014 08:46 PM
thương bạn Young Do quá cơ, ngay từ đầu đã biết sẽ khổ rồi mà cứ lao vào như thiêu thân. huhu. nhưng mà nhìn bạn Bin diễn đạt quá, làm mình cứ nhói lòng sao ý. mỗi lần thấy ánh mắt của bạn là mình lại giật con nhà ông mình. vì bạn diễn hay quá bạn Bin qá. bạn Young Do cuối phim chắc cũng ko kiếm dc em ny  nào đâu. thôi thì quay về với zịt nha bin

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3