Kites

Tiêu đề: Bộ phim kinh dị Hàn Quốc "11:00 AM" lần đầu trở thành quán quân bảng x [In trang]

Tác giả: lylycheng    Thời gian: 2-12-2013 06:17 PM
Tiêu đề: Bộ phim kinh dị Hàn Quốc "11:00 AM" lần đầu trở thành quán quân bảng x

Bộ phim kinh dị của Hàn "11:00 AM" đã trở thành quán quân mới trên bảng xếp hạng doanh thu phòng vé cuối tuần.

Bộ phim kinh dị Hàn Quốc "11:00 AM" đã nắm lấy chiếc vé danh dự và chấm dứt chuỗi chiến thằng liên tiếp hai tuần đứng đầu bảng xếp hạng doanh thu phòng vé của bộ phim xã hội đen "Friends 2".

"11:00 AM" đứng đầu bảng xếp hạng doanh thu phòng vé cuối tuần với 377.000 khán giả trong những ngày cuối tuần từ 29/11 - 1/12. Theo KOBIS thì đây cũng chính là con số mà doanh thu phòng vé đạt no1 vào cuối tuần thấp nhất được ghi nhận và công bố vào ngày thứ Hai 2/12.

"11:00 AM" với các diễn viên Jung Jae Young, Daniel Choi và Kim Ok Bin, trong một chuyến đi nghiên cứu dự án thì phát hiện ra một vụ giết người bí ẩn liên quan đến các đồng sự cùng nghiên cứu với mình.

Đứng ở vị trí thứ hai là bộ phim hài lãng mạn Hàn Quốc "Marriage Blue" đã thu hút được 233.000 khán giả trong tuần ra rạp thứ hai.

Bộ phim hành động giả tưởng của Hollywood "The Hunger Games: Catching Fire" đứng ở vị trí thứ 3 với doanh thu 206.000 số vé bán ra trong khi bộ phim của ca sĩ/diễn viên Lim Chang Jung "Chang Su" đứng ở vị trí thứ 4 sau khi thu hút được 201.000 lượt xem.

Tuần trước dẫn đầu bảng xếp hạng nhưng tuần này "Friends 2" đã lọt xuống vị trí thứ 5 khi thu hút được 197.000 lượt khán giá sau 3 tuần ra rạp.

Những bộ phim khác nằm trong top 10 là bộ phim hoạt hình Mỹ "Cloudy with a Chance of Meatballs 2" giữ vị trí thứ 6, bộ phim hành động của Mỹ "Riddick" đứng ở vị trí thứ 7,  ở vị trí thứ 8 là bộ phim Mỹ "The Butler", bộ phim hành động "Thor: The Dark World" và "Gravity" chốt danh sách.

Source:http://www.tenasia.com/archives/75657
Trans by [email protected]

P/s: đến thời điểm này "Friends 2" ra rạp được 18 ngày và đc hơn 2tr7 lượt xem rùi..hy vọng tuần sau nó lên no1 lại, tuần này rớt thảm..heizz..thế này sao mà đạt đc 8tr2 như fim bố nó đc :((
Tác giả: angela1311    Thời gian: 2-12-2013 06:27 PM
"11:00 AM" đứng đầu bảng xếp hạng doanh thu phòng vé cuối tuần với 377.000 khán giả trong những ngày cuối tuần từ 29/11 - 1/12. Theo KOBIS thì đây cũng chính là con số mà doanh thu phòng vé đạt no1 vào cuối tuần thấp nhất được ghi nhận và công bố vào ngày thứ Hai 2/12.
Òa ngưỡng mộ ghê..bao giờ ms đc xem phim đây
Tác giả: reddevil_k54    Thời gian: 2-12-2013 06:38 PM
ầy sao Friend 2 của Bin tụt hạng nhanh thế nhỉ, mới 2 tuần trước còn đứng đầu mà, xuống thứ 2 thôi chứ, rớt thảm quá đi là thảm :((
hy vọng tuần sau lại leo lên đứng top 1,2 gì đó nhá :x

Tác giả: nhunhinhanh    Thời gian: 2-12-2013 06:53 PM
Anh Daniel!!!!!! Lâu rồi ko gặp :((
Trailer phim này coi kịch tính ghê luôn ak mà hong biết co dc coi ở VN hong nữa!
No.1 hơi bất ngờ chút ý, vì em tưởng Friend của Bin sẽ No1 or 2, nhưng những đàn anh Marrige Blue với 11AM chiếm ngôi nhất nhì mất rồi, mong tuần sau ngoi lên dc nha Bin. Ah quên, chuc mừng 11AM nhé!

Em cám ơn ss Cheng đã dịch niu sừ!!!!!
Tác giả: HeonPark    Thời gian: 2-12-2013 06:53 PM
Cuối năm, thiên hã ra phim Tết với Hài nhiều, đang bùn vì không có phim kinh dị mới nào để xem ;))
May ghê ~,~ Còn có Daniel Choi nữa ~,~
Cơ mà phim này có chiếu ở VN không? ;;
Friend 2 rớt xuống tận hạng 5 sao ;-;
Antue ~
Tác giả: joliesophie    Thời gian: 2-12-2013 07:32 PM
Chú Choi nhà cháu :(((
Mình là mình rất thứt phim ma, không biết bên rạp Việt mình có chiếu phim này không nhỉ :(
Lâu lâu không nhìn thấy chú Choi nhớ ghê <3
Tác giả: dannoduy    Thời gian: 2-12-2013 07:52 PM
Woa phim 11:00 AM mới ra mắt vậy mah đứng đầu BXH luôn nhaz chắc hẳn phim phải hay

lắm đây còn phim của anh Bin sao giảm ghê thế nhỉ. Bất ngờ là mấy phim nước ngoài

đều đứng chót BXH ko nhaz. Thanks bạn trans news
Tác giả: phuongchul    Thời gian: 2-12-2013 08:17 PM
phim này có anh Choi Daniel cơ à
lại là thể loại phim kinh dị nữa
không ngờ còn giành quán quân bảng xếp hạng phòng vé nữa
chắc là phim hấp dẫn lắm đây
hi vọng sẽ chiếu ở Việt Nam ^^
Tác giả: JoU    Thời gian: 2-12-2013 08:31 PM
chúc mừng dàn cast 11AM nhé ^^
có anh Daniel nữa ^^
phim thể loại kinh dị mà hút khán giả dã man quá,
mình nghe qua cũng thấy hấp dẫn roài mà
hy vọng phim sẽ còn tiếp tục thành công nữa nhê ^^
Tác giả: ponzai    Thời gian: 2-12-2013 08:46 PM
đọc xong tìn này hơi buồn 1 chút

vừa vui chưa đc bao lâu khi nghe itn em nó cỏ thể làm MC cho lễ trao giải SBS

vậy mà lần này lại bị rớt hạng phim chiếu rập

tuần sau lại tiếp tục phấn đấu dẫn ngôi đầu bảng để còn đuổi kịp phim ban 1 nữa chứ

ko em nó buồn chết
Tác giả: hanhvan94    Thời gian: 2-12-2013 08:50 PM
hihi phim 11Am chắc hay lắm đây, trailer hấp dẫn quá chừng
chúc mừng dàn staff nhé, cả anh Choi nữa, lâu rồi mới thấy anh
thanks thớt nha
Tác giả: ggm_cg    Thời gian: 2-12-2013 09:19 PM
có Daniel à nha
coi mấy phim thấy có cảm tình anh này
phim ra rạp mà được vậy là quá tốt rùi
phim Bin coi bộ hơi bị giảm sức hút rùi nhỉ
Tác giả: thanhthuyhp    Thời gian: 2-12-2013 10:07 PM
phim kinh dị ah, ko biết có ghê lắm ko đây
chờ cái sub để coi thôi
vn mà chiếu nình cũng ko dám ra rạp coi đâu =))
tiếc cho film của bạn Bin quá
cơ mà cũng thành công lăm rồi
tks bạn tran new nhé
Tác giả: tnbkk_vd    Thời gian: 2-12-2013 10:30 PM
Phim mạnh thiệt luôn đánh bại cả Catching Fire và Friends 2 luôn !!!
Mà Friends 2 được tới 2.7 triệu luôn rồi ghê thiệt !!!
Mong là phim sẽ sơm đạt được 5 tr
Tác giả: Galiana    Thời gian: 2-12-2013 11:00 PM
giời ạ, hóng bạn Choi Daniel quá đi thôi, cứ quất toàn drama gì mà có 2 tập rầu quất sáng điện ảnh làm hóng điên đảo à. Dại dột đi coi lại High Kick thế là tái nghiện, hic... Horror mình càng mê nữa chứ, cơ mà có phải bad guy như trong Traffiker ko đó ;D, hé hé... mong chờ mong chờ
Tác giả: ghidanh    Thời gian: 2-12-2013 11:10 PM
Đâu có phim nào tên là The Butler Lee Daniel, đó là phim The Butler do Lee Daniels đạo diễn bạn ơi

Tác giả: chuluoisua    Thời gian: 3-12-2013 06:35 AM
Úi phim của chú Daniel thành công quá
Hy vọng con số này càng cao nữa
Không biết khi nào mới được coi phim đây
Mình là mình khoái mấy loại phim này lắm
Tks bạn dịch news
Tác giả: bi_shane    Thời gian: 3-12-2013 10:44 AM
wowww, thích anh Choi Daniel từ lúc đóng phim School 2013 rồi. Nhìn không biết là phim kinh dị kiểu có ma hay là kiểu giết người đây?
Mong mong có trên mạng để coi nữa hehe
Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 4-12-2013 02:50 PM

Sao lại rớt nhanh thế ,hy vọng vào thành tích ấn tượng còn hơn cả bố nó

sao giờ lại như vậy ??? 2 vợ chồng nhà này không hợp với movie hay sao ấy ?

bên hàn dường như chuộng kinh dị ,mình mà thấy kinh dị là chạy mất dép ^^

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3