Kites

Tiêu đề: [KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 3 E05 SD HD completed [In trang]

Tác giả: M-Zone    Thời gian: 30-11-2013 03:07 PM
Tiêu đề: [KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 3 E05 SD HD completed
Bài được shindongheee sửa lúc  9-2-2014 01:54 PM

1 Night 2 Days Season 3

Tên show: 1 Night 2 Days Season 3
Thể loại: Truyền hình thực tế
Diễn viên: Kim Jong Min, Cha Tae Hyun, Kim Joo Hyuk, Defconn, Kim Junho, Jung Joon Young
Đài phát sóng: KBS2
Thời gian phát sóng: Chủ nhật hàng tuần
Giới thiệu: Các thành viên cùng nhau du lịch về vùng làng quê và cố gắng để sống sót qua chuyến đi. Trong suốt chương trình, các thành viên sẽ chơi các trò chơi nhỏ để quyết định ai sẽ được ăn bữa tối, ai sẽ phải lao động “khổ sai” trong suốt chuyến đi, và ai sẽ may mắn giành được chỗ ngủ thoải mái…

Nhân vật

Tác giả: M-Zone    Thời gian: 30-11-2013 03:10 PM
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Tác giả: M-Zone    Thời gian: 30-11-2013 03:11 PM

Tác giả: shindongheee    Thời gian: 30-11-2013 03:12 PM

cre: soompi
Tác giả: shindongheee    Thời gian: 30-11-2013 03:16 PM
Chuyến du lịch đầu tiên

cre: facebook
Tác giả: divinewind    Thời gian: 30-11-2013 07:57 PM
Kekek không biết có phải vì Maknae PD thời nào đã quay trở lại làm PD chính nên concept quần áo làm mình nhớ đến ngày đó ghê! Mai là chiếu rồi đó!!!! Hi vọng SS3 sẽ thành công ngoài sức tưởng tượng ^^
Mà seo Maknae Guri (Joon Young) hay đc đứng giữa nhỉ? Lười vận động  + ra đường mà lại tham gia show thực tế ngoài trời đúng là ghét của nào trời cho của ấy )
Mình biết hết mọi ng` nhg tính cách thực thì ko rõ lắm. Qua show này hiểu đc thêm các chú thì tốt ^^
ST cố lên nha~~!!! Dâng toàn sức toàn lực ủng hộ hị hị
Tác giả: husky2409    Thời gian: 30-11-2013 10:45 PM
Thật sự là thích show từ những tập của season đầu tiên, đến giờ là mùa thứ 3, thay đổi rất nhiều thành viên nhưng vẫn yêu thích show vì ý tưởng, trò chơi và những địa điểm đã đến, cả thành viên nữa. Tuy có thay đổi nhưng dàn thành viên mới có khá nhiều người quen thuộc trong các show khác khiến mình hóng sự hài hước của họ trên chương trình lần này. Nhất là bợn trẻ Jung Joon Young (thích cái 4D của bợn ghê), cả chú heo của weekly idol Defconn nữa.
Đã qua hai mùa và giờ là bắt đầu mùa mới, chúc cho mùa mới thành công kèm vẫn được yêu thích như ban đầu.
P/S: Ủng hộ subteam và cám ơn subteam vì làm sub chương trình này.
Tác giả: Moonbow    Thời gian: 1-12-2013 01:25 AM
Ủng hộ Sub team nào.{:398:}
1N2D cả 2 Season trước đều không đủ bộ.{:430:}
Hi vọng show này sẽ theo tới cùng{:440:}
Hwaiting. Ngày nào cũng vào để hóng xem có gì để down không!{:438:}
Tác giả: cry4love    Thời gian: 1-12-2013 10:53 AM
Ủng hộ sub team hết mình.
Mình rất thích show này, mình thích xem ss2 hơn. Nghiền luôn từ tập đầu tiên. Ngày nào cũng mong chờ ra tập mới mà không có.
Lại nhảy qua hóng ss3 vậy.
Tác giả: shindongheee    Thời gian: 2-12-2013 01:07 AM

Trong chương trình "2 Days 1 Night", Jung Joon Young đã cho thấy tính cách nghịch ngợm của anh.

Vào ngày 1 tháng 12, trong loạt chương trinh "Happy Sunday" của KBS2, "2 Days 1 Night" các thành viên mới đã đi đến địa điểm đầu tiên.

Họ buộc phải di chuyển, và đi bằng xe. Vì Kim Ju Hyuk, Kim Jun Ho và Jung Jun Young thua trong trò bao búa kéo nên họ phải ngồi ở phía sau xe trong khi những người khác thì được ngồi trong xe.

3 người ngồi ở ngoài đằng sau xe bắt đầu cảm thấy lạnh.

Đột nhiên, Jung Joon Young lấy bộ đàm và giả vờ nói chuyện như PD.

Cậu ấy bắt đầu nói dối và nói rằng họ sẽ thay đổi địa điểm sau khi đi 5 km và các thành viên khác tin là thật mà không chút nghi ngờ.

Source: http://www.kofan.com/?p=31026
Vtrans: [email protected]
Tác giả: yanshinta    Thời gian: 2-12-2013 02:31 PM
Show SS3??? Có phải là từ tập anh cả SW k tham gia nữa k hay là dàn catse mới hẳn nhỉ?
Nhìn ảnh điểm danh thấy toàn view trẻ trung, ngoài vợ lẽ Cha với Min thì hình nhử đổi gió hết rồi. Thấy nhớ các anh già quá. Hi vọng phiên bản mới này sẽ hấp dẫn hơn nữa.
Love 1N2D
Tác giả: be_nai_0204    Thời gian: 2-12-2013 04:26 PM
hơi bất ngờ đó nha

ko, ko,
phải nói là rất bất ngờ khi thấy topic SS3 này , mình chẳng biết ai ngoài 2 người cũ hết trơn à
Với lại, trc ngày phát sóng cũng hơi bất ngờ khi có tin Lee Jun Ki, nhưng coi hình ở page 1 thì thấy Lee Jun Ki đâu hết trơn , hơi tiếc à ~~

nhưng dù sao thì vẫn ngồi hóng subteam {:412:}
Tác giả: motmat    Thời gian: 2-12-2013 06:49 PM
2 Day 1 Night season 3 comming soon! Quá đã luôn!

Theo mình thấy, season 2 ko được đặc sắc như season 1.

Hy vọng với season 3 này, có sự góp mặt của Kim Jong Min, Cha Tae Hyun và
Những thành viên mói, sẽ đem lai cho chúng ta những chuyến đi thú vị và hài hước.

Thanks subteams và waiting !

{:179:} {:181:} {:179:}
Tác giả: yuuchann97    Thời gian: 6-12-2013 12:46 PM
Oigùuu là fan của 2D1N từ season 1 hồi còn chiếu trên KBS World, xong càng về sau càng nhạt nên chả xem nữa. Giờ có season 3 rồi yêu đời tá lả luôn há *tim hường*. Bị thích anh JJY 4D chân thật lắm ý, chân thật quá đến mức rẻ tiền luôn =)) Bị thích chú Def, con vẫn nhớ hồi chú rep tweet của con T_T Ủng hộ 2D1N season 3 nhiệt liệt, ST cố lên nhé *tung tim*
Tác giả: applered    Thời gian: 6-12-2013 08:17 PM
nghe nói rating ss3 cao lắm nên vội tìm bản raw xem . đúng là hay thật!dù chẳng hiểu lắm nhưng xem vẫn hay thế mới lạ, jun yong 4d đúng là thiên tài show thực tế, vừa mới tham gia mà đã thích nghi và nghịch ngợm tinh quái đc rùi , mong chờ xem a còn những trò gì ko dám thực hiện với vợ joo mi thì đem ra dùng cho mấy ông anh nữa đây?!
bác hip hop dove cũng chẳng kém phần, tội nhất bác diễn viên bị dìm hàng không thương tiếc, hình như còn liên tục xếp cuối bảng xếp hạng ngoại hình {:285:}
nói chung có lẽ do a pd *từng bị các thành viên ss1 chơi khăm camera ẩn * là hậu bối kế thừa phong cách của pd Na trc đây nên ss3 cách thành viên sẽ quay lại thời chịu đói chịu rét đây!
dặt gạch hóng show!
Tác giả: tohe153    Thời gian: 9-12-2013 08:16 AM
vào đây thấy nhà mình đã sáng đèn, có khi nào subteam chuẩn bị tung hàng! ôi đặt gạch hóng jun young 4d bá đạo trên từng hạt gạo! anh toàn phát ngôn những câu kinh điển!
hy vọng ss3 này sẽ kế tiếp sự vô đối của ss1 chứ ss2 mình thấy hơi nhạt! hóng show ghê!!!!
Tác giả: plpro_bnh    Thời gian: 9-12-2013 12:02 PM
Ratings ngày hôm qua của show ^^
Running Man Ep 175 13.2 ( -0.1%)
MBC: Dad where are you going 13.8% Real man 12.6%
KBS: 1N2D 15.8% Superman returns 7.5%

1N2D ss3 kì này mới mấy tập đầu mà ratings đã tăng, hứa hẹn cuộc đua ratings giữa running man, real man và 1n2d rồi {:313:}
vừa thấy vietsub là nhảy vào down, xem thế nào {:295:}
Thanks subteams nhiều!
Tác giả: linhhuynh    Thời gian: 9-12-2013 12:26 PM
có cái để xem nữa rồi, tiếp tục xem luôn ss3 này vì mình rất thích Kim Jong Min, có Kim là thấy có những chuyện ngố ngố rồi, còn + thêm Cha vợ lẽ nữa là đã đời, nhưng mà các bạn ơi cho mình hỏi này chút là ss 2 là các bạn còn tiếp tục làm hay là dừng lại rồi, nếu tiếp tục thì mình rất mừng nhưng nếu dừng lại thì thiệt là tiếc, mình cũng còn muốn xem thêm vài chục tập của ss2 nữa, vì có Sung Ballad, tiếc là ss3 này Sung ko tham gia, rất quan tâm và ủng hộ
Tác giả: shim98    Thời gian: 9-12-2013 01:29 PM
Argh Yoon Young đáng yêu dã man :x
Thấy bảo ss này Suzy là khách mời đầu tiên ạ ?
Mong sub team dịch ep đấy sớm :"> Hình như vừa lên sóng hqua ở Hàn ý ạ :D
Sub team fighting ^^
Cảm ơn sub team nhiều ạ !!
Tác giả: cry4love    Thời gian: 9-12-2013 01:37 PM
Cảm ơn subteam rất nhiều. Mình sẽ theo show này cùng subteam nhà mình đến cùng.
Hi vọng nó sẽ tiếp nối được thành công của ss1 và ss2.
Bắt đầu download và làm quen với những thành viên mới và những chuyến du lịch đầy thú vị nào.
Một lần nữa cảm ơn subteam rất rất nhiều!
Tác giả: stellarluv365    Thời gian: 9-12-2013 02:24 PM
thú nhận luôn là có biết đến show này nhưng chả bao giờ xem, tự dưng thấy ss3 này có Jung Joon Young nên quyết định xem
thích Jung Joon Young quá luôn ý chứ
một người tính cách hay, buồn cười, ghét màu dạ quang, ghét mấy môn điền kinh, marathon và nghiện game

Tác giả: poi098    Thời gian: 9-12-2013 05:48 PM
mình mới coi xong ep 1. thấy ss3 này có xẻ sẽ hay hơn ss2 nhìu..
có anh 4D, defcon, ông nào ở gag show nè, ròi vợ lẻ cha...mà Defcon làm MC nữa, nên cách ăn nói, dẫn truyện sẽ hay hơn (như lúc bình chọn của mấy bạn học sinh )..
ep 1 này mình thấy không ai cười kiểu gượng ép cả, tình tiết hài tự nhiên mà đến, xem thấy thú vị hơn hẳn ss2 nhiu..
mong st ra sub đều đặn nha <3
Tác giả: rungmuanhietdoi    Thời gian: 9-12-2013 06:50 PM
A ! Dae bak ! ST No1 , thanks ST nhiều <3
Xem show này từ ss1 tới giờ ss3 , ss nào cũng đều hay , và đặc biệt hóng ss3 này vì có tềnh yêu của mình :3 :3 Jung Joon Young 4D , bt đã 4D rồi , vào show này chắc a luyện lv lên 1000D mất :
Lúc chưa có sub ko kìm lòng đc nên xem raw trc , chẳng hiểu gì mà vẫn cười như dở :))) May mà vẫn còn Vợ lẽ Cha vs chú Jong Min , cực kết 2 hố đen này :D :D
ST 5ting !!!!  
Tác giả: thaobang13    Thời gian: 9-12-2013 08:38 PM
vừa coi xong ep 1, mình cực ấn tượng giọng cười chú Cha, lúc nào cũng giòn giã hết trơn,
mà mấy chú chơi ác quá à, sáng sớm vô nhà ngta xịt nước vô mặt, ai cũng hoảng hốt, mắc cười nhất là chú Defconn , ko có mắt kiếng nên nhìn ngơ ngơ ngáo ngáo..Sau đó ai cũng đc uống cà phê nước mắm và súc miệng bằng nước muối, hicc, mới sáng là chơi ác nhau rồi ^ ^
Anh Jung Joon Young công nhận 4D, phán mấy câu chả ai hiểu đc, đúng là sông ở thế giới của riêng mình, hehe
Đã ham hố xem đoạn cut Su ú tham gia ep 2, mà thảm cho nó, mấy chú mê ngủ nên ko ai nhận ra e nó, tội quá trời, hie hie
Tks subteam nhiều nhé ^ ^
Tác giả: ljkden0306    Thời gian: 9-12-2013 08:53 PM
ôi zời ơi , cái gì thế này , hạnh phúc quá , hạnh phúc quá đê
Ngay từ hôm ra cap đã phê con đê mê rồi , zời ơi, không biết là thành viên mới , ss mới nó sẽ thay đổi như nào nhưng mà cực kỳ hóng Jung Joon Young nghịch như quỷ , ngắng như trẻ con lắm í , hóng quả ổng troll mấy thành viên quá :3
Tác giả: summer_blizzard    Thời gian: 9-12-2013 10:39 PM
tuyệt vời subteam yêu quá
rate ss3 này cao quá rất kỳ vong đây
yêu 2n1d nhất muamuamuamua
Tác giả: hajime_ttp3    Thời gian: 9-12-2013 11:13 PM
ko ngờ St làm sub ss 3 này...hóng từ đầu vì có Guri 4D
nhưng đang rầu vì ko biết phải xem sub nơi đâu,thanks ST nhiều ạ..
đã xem raw ep 2 tình hình là còn hài hơn nữa.
Tác giả: secretgarden    Thời gian: 10-12-2013 08:25 AM
ủng hộ 100% subteam làm show. Vốn dĩ mình cực kĩ yêu thik 1n2d từ ss1 đến ss2 nên ngoài những tập subteam nhà mình dịch ra thì mình lại chạy loăng quang qua daily rồi youtube hoặc 360kpop để xem cho đỡ nhớ. ss3 ko có sikyung, không có sugun nên cũng hơi buồn. nhưng dù sao cũng ủng hộ hết mình 1n2d. thank subteam nhiều nhiều.
Tác giả: magic12    Thời gian: 10-12-2013 08:41 AM
Thật sự cảm ơn subteam rất nhiều
Mình xem ep1 rất hay và cưởi nói chung thoải mái.
Hóng tiếp ep 2 của subteam {:156:}
Tác giả: al0123hg    Thời gian: 10-12-2013 09:47 AM
KHông biết anh mặc bao nhiêu cái quần mà chân to thế kia {:180:}
hải ăn nhiều ms có da có thịt ~~> mới không lạnh đc chớ {:157:}
Chiêm ngưỡng sự 4D của chàng trong Show nào
Tác giả: banhbao2690    Thời gian: 10-12-2013 11:22 AM
ko ngờ subteam lại làm ss3 nhanh đến vậy...

thế còn ss2 đang làm giữa chừng thì bỏ chăng???

mong subteam làm hết lun cái ss2 nhé...
Tác giả: bobcat    Thời gian: 10-12-2013 11:27 AM
Thanks Subteam rất nhiều, nghe nói rating 1 Night 2 Days ss3 bùng nổ nên mừng lắm
Mong chờ show này sẽ kéo dài mãi, mừng cho dàn cast mới & những người ở lại chương trình
Và cũng cám ơn Subteam thật nhiều, những người đã rất tâm huyết & bỏ nhiều công sức làm sub cho mọi người xem
SUBTEAM FIGHTING
Tác giả: applered    Thời gian: 10-12-2013 12:24 PM
vừa xem xong ep 1 chính thức iu show lun!mong những tập tiếp theo quá!st cố lên!{:290:}
xem ră một lần xem sub một lần nhưng vẫn chưa chán , công nhận chú cha trẻ thật, có chú defconn tham gia mình mới biết chú cha 38 tuổi rùi đấy cứ tưởng chú tầm 30t là cùng, đã thế lại còn bằng tuổi chú defconn già đau già đớn với khuôn mặt gây hài nữa chứ!)
show này đã xuất hiện đứa em út evil rùi {:265:} trong lúc mấy a già kêu rét thì nó đòi ăn kem...thủ đoạn khôn lường, thỉnh thoảng phát biểu vài câu 4D khó đỡ nữa chứ...:
Tác giả: dannoduy    Thời gian: 10-12-2013 01:55 PM
Oh thật là bất ngờ nhaz hôm nay dạo trong khu này mới thấy sub của ST

không ngờ ST cũng có làm sub show này luôn. Mới tập đầu mah có rating cao quá chừng

nên cũng muốn xem show thế nào. Thanks ST nhiều nhaz
Tác giả: junerains2    Thời gian: 11-12-2013 07:48 PM
hóng ss3 từ đầu vì bợn Guri
haha mới ngày nào chả ai biết Jung June Young là ai, ai cũng chê xấu zai vs này nọ khi nó tham gia WMG
thế mà bây giờ thấy hầu như cmt của bạn nào cũng nhắc đến bợn trẻ thật là hp quá í{:410:}
vì là 1 trong những người đầu tiên yêu zai nên cảm xúc thật là khó tả )
chúc ss3 thật thành công để bợn JY dc nhiều ng biết đến hơn nữa
thanks st nhiều lém ạ <3
Tác giả: tnbkk_vd    Thời gian: 11-12-2013 08:58 PM
Xem xong ep 1 thấy show này tính giải trí cũng cao
Thấy rating cao nên tò mò xem thử. Nói chung là cũng hay thật nhưng vẫn có cảm giác thiếu thiếu một gia vị gì đó trong các thành viên
Trong tất cả các thành viên thì biết được Vợ Lẽ Cha là bạn thân của Kookie, Kim Jun Ho vì có xem vài clip Gag concert trên youtube với lại Kim Joo Hyuk thì từng xuất hiện trên RM thôi! Còn lại Jung Joon Young thì từng nghe qua hồi mấy tháng trước lúc anh debut thôi

Tác giả: Hana217    Thời gian: 12-12-2013 05:03 PM
Vừa xem xong ep 1 :)) Đã hiểu sao rating lại bùng nổ như vậy :)))
Đau ruột từ đầu đến chân = Các thành viên mới có vẻ tính cách đều rất đặc trưng riêng và bỉ bựa như nhau, như bạn 4D maknae ấy chả kiêng nể ai =)))
Chú bồ câu hip hop cũng khiến mình lăn ra cười =)))
Hóng ep 2, thx subteam nhiều lắm :x
Tác giả: glass_slipper12    Thời gian: 12-12-2013 07:14 PM
Ủng hộ Sub team nào.
1N2D cả 2 Season trước đều không đủ bộ.
Hi vọng show này sẽ theo tới cùng
Hwaiting. Ngày nào cũng vào để hóng xem có gì để down không
Tác giả: skymonkey    Thời gian: 12-12-2013 09:09 PM
ôi ôi mình hóng, mình ủng hộ show này. Cho dù có thay đổi mem bao nhiêu lần cũng được, mình vẫn luôn yêu quý và chờ đợi những thành viên mới hòa nhập cùng các thành viên cũ. Bạn em út không biết là ai vậy ta, để kéo về rồi coi cả thể. nhưng xem chừng có vẻ dễ thương :"> Thanks subteam đã dịch show!!
Tác giả: sannodori    Thời gian: 12-12-2013 11:18 PM
hix , không biết mấy bạn ở đây thì sao , chứ mình thì cực kì ghét kim jong min , mình nghĩ ss1 sụp đổ cũng bắt đầu vì kim jong min đi lính về , haizzz , đã thế lại còn mời ss2 , bây giờ ss3 cũng góp mặt , người gì mà dai thế không biết , mà sao đội sản xuất cứ phải mời anh ta tham dự thế nhỉ , 1 con người mà khả năng giải trí quá tệ , xem mấy tập kim c rời đi rồi kim jong min ở lại thấy anh ta chẳng ăn nhập gì với những người còn lại  , xem mà phát bực
Tác giả: nonelse    Thời gian: 14-12-2013 12:16 AM
Nhá hàng ep 2 :))
Ep 2 còn kịch tính hơn cả ep 1, thời kì tàn khốc như SS1 đã quay trở lại.
Sexy? Cực kì sexy :))

Skinship? Rất nhiều skinship :v

Tác giả: pulikeshinee    Thời gian: 15-12-2013 07:26 PM
mình thích show này từ ss1 rồi từ đó mình k hề xem show giải trí nào ngoài show này luôn . hôm nay tình cờ thấy ss3 , thành viên lại được đổi . Nhưng ep 1 vui lắm , cảm giác thú vị hơn ss2 nhiều nhưng ss1 mới hay nhất . Hồi ấy thích Mong vô cùng , mà mình cực kì thích maknae của show nhé . Bị cuồng Seung Gi tới Joo Won . rồi ss3 này mới biết bạn trẻ Joon Young 4D . Rất rất rất cảm ơn sub team đã dịch show . Ủng hộ st ^^
Tác giả: cookiemin    Thời gian: 16-12-2013 09:37 AM
Mún cảm ơn subteam nhìu ơi là nhìu nhìu kinh khủng lun ý
mà giờ mới có thời gian để vác mặt vào đây
Từ ngày Bạn Jung Joon Young xuất hiện trên show We Got Married thì hỡi ôi con bé nó cuồng dã man
Đi lục lọi hết clip của bạn ý trên youtube để xem cho đỡ ghiền nay lại có show này nữa
Ngàn lần cảm ơn lun ạạ!
{:147:}{:143:}{:182:}
Tác giả: be_nai_0204    Thời gian: 21-12-2013 07:50 PM
đã coi xong ep 1 , ko so sánh hay thầm mong season 3 sẽ hay, hài hước nạy nọ bla bla bla như 2 seasons trước . So sánh hay thầm mong chi cho mệt người, chủ yếu là dàn cast lăng xê thế nào thôi

Thướng thường ep 1 mới lần đầu gặp nhau ai cũng ngại ngại, mà dàn này sao là tía lia dữ ghê nơi, trừ ông anh lớn nhất và em trai nhỏ nhất . Edit thì cũng phải edit và tua tua, chỉ cần những trọng yếu, nhưng mà anh em làm quen nhau gì mà lẹ thế ko biết, "bà tám" quá trời luôn

Mắc cười nhất là đạon em trai nhỏ nhất  cầm bộ đàm mà nói "5km nữa chúng ta đổi lượt" với giọng tỉnh queo . Thế mà Min Hyuk ssi bị lừa tỉnh rụi luôn

Kết em út quái đản và ma lanh này rồi nha , tham gia show mà ngại ngại thì chán thấy mồ, năng động, ranh ma, hài hước tất nhiên vẫn thấy thú vị hơn

chờ ep 2 , cám ơn subteam nhiều nghen~~~
Tác giả: hongnhung11794    Thời gian: 21-12-2013 09:42 PM
Ủng hộ 1 cái!!!!
Tác giả: applered    Thời gian: 22-12-2013 01:31 AM
2n1d ss3 siêu hay!có jung joon jong 4d, chú defconn, cha tae hyun, Kim Joo Hyuk, Kim Jong Min,Kim Junho !xem ngay thui!cực hot
xem raw ep 3 mà đau hết cả bụng vì bữa trưa sang trọng của mấy chú )
đội chú cha còn hết mình uống sạch nước vét sạch đĩa mặc dù ko ai yêu cầu , nhìn mặt hài ko chịu đc ý...

Tác giả: realyjspp    Thời gian: 23-12-2013 11:15 AM
mọi người muốn xem raw ep 4 thì down lại đây nhá
http://www76.zippyshare.com/v/65241896/file.html

Defconn gọi Jung Joon Young là kẻ điên.

Gần đây, Jung Joon Young đã thu hút được nhiều sự chú ý với tính cách độc đáo của mình trong chương trình 1N2D.

Ngày 22 tháng 12, trong tập 4 của chương trình, các thành viên đã đến tỉnh Chungcheong, để tiếp tục cuộc chạy đua "Before Sunset Race".

Khi các thành viên tụ tập để ăn tối sau một ngày mệt mỏi của cuộc đua, Kim Joo Hyuk đã nói: "Tôi ước gì bây giờ chúng ta có thể ăn Ramen" và cho mọi người thấy tình yêu của mình với nó.

Sau đó, Jung Joon Young đã gây ngạc nhiên với mọi người và đặc biệt là Defconn khi nói với các nhân viên: "Nếu mọi người cung cấp cho chúng tôi một nhiệm vụ ramen ngay bây giờ, thì tối nay tôi và Defconn sẽ ngủ ngoài trời mà không có bất kì chăn nào cả khi chúng tôi thua".

Defconn, người đã kiệt sức và bị sốc khi nghe thấy điều đó, nên nhanh chóng nói: "Cậu bị điên cái gì vậy? Cậu muốn trở thành kẻ điên trong tối nay đúng không?" làm cho mọi người bật cười thích thú khi nghe thấy.

Nguồn: http://mwave.interest.me/enewswo ... gjoonyoung-is-crazy
Vtrans by: [email protected]

Vé máy bay ^__^: http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid7636332
Tác giả: 2day1night    Thời gian: 23-12-2013 01:55 PM
ông hoàng đã trở lại và lợi hại hơn xưa
raiting đứng nhất mỗi tuần
mọi người làm tốt lắm
mãi mãi yêu mên 2 day 1night
muôn luôn ủng hộ mọi người
fighting
Tác giả: ganhep87    Thời gian: 26-12-2013 04:04 PM
Hồi bắt đầu SS 2 xem đuoc mấy tập là mình thấy chán không còn hay như ss 1 nữa, nên xbỏ dù có Joo won.

Giờ SS 3 rồi không biết có hay ko, nhưng rating có vẻ cao nhỉ. Hi vọng là hay hơn SS 2, ko mong lắm là hay = ss 1

Giá mà mấy bác Ho dong, Mc mong, eun cho ding quay lại thôi , nhưgn chắc là hơi khó.
Tác giả: hajime_ttp3    Thời gian: 26-12-2013 05:23 PM
thanks Subteam,ngày nào cũng đi ra đi vào để hóng,cuối cùng cũng đợi dc ep 2 ^^
Ban đầu định xem Guri ổng làm trò gì trong show này thôi ai dè xem xong tập 1
lại thích quá trời quá đất,thấy rating cao mà mừng thấm,hy vọng chương trình
tiếp tục dc yêu thích như vậy..Các bạn vất vả rồi,thanks các bạn đã làm sub nhé!
Tác giả: divinewind    Thời gian: 26-12-2013 07:13 PM
Ep 2 đã về!!!!!!!!!
Phải nói thế nào nhỉ.... ko thích so sánh lắm nhưng giây phút đầu tiên nhìn thấy bộ quần áo với 2 chữ "Hoang dã" đằng sau + mấy bức ảnh chụp cả nhóm, bất giác lại nhớ đến SS1 ghê ~!
Không mong chờ lắm những điều thú vị mới, ai ngờ còn hơn sức tưởng tượng của mình!
Định bụng ứ chịu thích ai đâu, cứ thích "tình cũ" cơ, thế mà lại đổ cái rầm trước điệu cười quá đỗi quen thuộc của chú Cha + mấy câu nói mặt tỉnh bơ mà hài vô đối của chú Def!
Cùng các ma mới làng giải trí mon men làm quen với hoang dã nào!!!! ^^

Ths ST nha~ ST vất vả nhìu roài kekek vất nhất khâu TS ấy nhỉ!
Tác giả: lugi    Thời gian: 26-12-2013 07:41 PM
thks ST vì đã có sub ep 2, lần đầu mình coi 1N2D cũng khá thú vị
đang down ep 2 về mừ chậm quá, pà con chưa ai down thì phải
về các tv thì trong 6 người mình chỉ biết có 2 người thôi, là kim jun ho và cha vợ lẽ )
coi xong ep 1 thì thấy mỗi ng đều có 1 tinh cách rất vui, rất giải trí nhá
ủng hộ chương trình, ủng hộ ST làm show này
Tác giả: 2day1night    Thời gian: 26-12-2013 08:09 PM
hàng hot hàng hot nóng hổi nóng hổi. hihi. page này có vẻ ít người tham gia và yêu mến nhưng mình tin chắc rằng 2 day 1night sẽ ngày càng chứng tỏ sức hút của ông vua ngày chủ nhật. thanks đội ngũ subteam đã làm việc chăm chỉ để cho ra 1 tập phim chất lượng nhất.mong rằng những tập phim sẽ được ra nhiều hơn và đều đặn hơn mỗi tuần
Tác giả: anhdao1812    Thời gian: 27-12-2013 12:18 AM
Hoho manknae pd bị chơi khăm ngày nào h quay lại với quyết tâm báo thù kekeke. Màn trò chơi liên hoàn coi mà cười lăn lộn . Bắt các thành viên phải đào mồ chôn keke thật là thâm mà.
PD học trò của Na PD có khác. kakaka Từ nay mong chờ nhiều trò còn độc hơn nữa
Thanks ST nhiều nhiều.
Tác giả: nkeanelee    Thời gian: 27-12-2013 02:10 AM

Thanks Subteam rất nhiều, nghe nói rating 1 Night 2 Days ss3 bùng nổ nên mừng lắm
Mong chờ show này sẽ kéo dài mãi, mừng cho dàn cast mới & những người ở lại chương trình
Và cũng cám ơn Subteam thật nhiều, những người đã rất tâm huyết & bỏ nhiều công sức làm sub cho mọi người xem
SUBTEAM FIGHTING
Tác giả: moonlight_09G    Thời gian: 27-12-2013 05:51 PM
ss3 coi tập 1 đã thấy hơi hướm ss1 rồi nhỉ. mình thấy ss1 game hay nhưng vì k thích MC Dong Ho nên không xem. cũng k định xem ss3 vì toàn lạ k à, lại k có chú TW, vậy mà lê lết coi thử trong lúc k có gì coi thấy cũng hấp dẫn ghê, chưa thấy mọi người thân với nhau như hồi ep1 của ss2, nhưng hy vọng qua mỗi chuyến du lịch sẽ ngày càng thân thiết và bá đạo hơn

Tác giả: yuuchann97    Thời gian: 27-12-2013 08:26 PM
Yayyy cuối cùng cũng có sub ep2 chờ đợi mãiii, thanks sờ tờ nhé tớ hiểu nỗi đau time cap show mà T_T các cậu đã phải làm việc vất vả rồi T_T <3
Lúc đầu mới xem ep1 còn tưởng rating cao vì mọi người háo hức chờ season 3 có gì đổi mới ko nên ms cao thế. Giờ hiểu rồi Cười quằn quại từ đầu đến cuối =) Rating ko tăng mới là lạ = PD chơi ác quá, cái trò tắm lưng bằng nước đá hại nhau vãi chưởng == Nhưng vẫn cám ơn chú tại vì có chú bọn cháu mới có cái để hóng hàng tuần Season3 daebak!
Tác giả: be_nai_0204    Thời gian: 27-12-2013 11:01 PM
trời ơi, vừa coi xong ep 2 nên bay vô phát biểu cảm nghĩ cái coi

Nhóm này sao mà ăn rơ đến nhau vậy, mới có lầ nđầu quay thôi phối hợp nhịp nhàng với nhau ghê nơi àh. Mình thì ít nhớ tên, nhưgn coi wa ep 2 thì nhớ rồi : em út Joon Young

Hài hước thì tất nhiên Tea Hyun và J Min, Defconn thể hiện quá rõ, nhưng em út Joon Young thì quá BỊNH . Trời ơi, có "Té sống", "té giếng", "đẻ ngược" gì như người ta hay nói ko, mà sao người này "bịnh" hết chỗ nói luôn. Có phải nhóm máu AB ko mà sao quái dị quá vậy. mình ko biết người 4D là như thế nào, bạn nào biết giải thích dùm mình với

Cái màn chạy vô cầm cây đàn ra hát thiệt là bá đạo . Kei63u này thị chắc lại bay đi coi We Got Married của Joon Young quá
Tác giả: wonie.97    Thời gian: 29-12-2013 03:21 PM
Coi ep 2 mà cười lăn cười bò vì độ ngơ của mấy chú

toàn là ma mới mà bị PD vs tổ sản xuất hành hạ lên xuống: từ đào đất, chuyền xô nước đến tắm NƯỚC ĐÁ mùa đông, v.v trong tình trạng rỗng ruột sau cả ngày dài hoạt động. Thấy mấy chú thảm thương mà ko nhịn được cười, phải nói là tàn khốc y hệt ss1

còn maknae Yoon Young thì thôi ngàn chấm luôn, độ ngơ đạt chuẩn level 100%, cái gì cũng ko biết và còn phát ngôn hàng tá câu gây sốc nữa chớ

rồi ai đời Thiên thần buổi sáng Suzy lại bị mấy chú lơ một cách phũ chưa từng thấy vì sáng sớm mắt nhắm mắt mở chưa tỉnh ngủ, tới chừng phát hiện ra người đánh thức mình là Suzy thì lại cuống cuồng nịnh nọt, lấy lòng con người ta để được ăn mì Suzy nấu mấy chú thiệt là bá đạo trên từng hột gạo à nha :v

tóm lại là hóng ss3 này, hài và độ tửng miễn chê, các tập cũng cạnh tranh vô cùng tàn khốc vs độ ác ngày càng tăng của chú PD. hóng mấy ép tiếp theo của 1N2D ss3 :v

Tác giả: yanshinta    Thời gian: 30-12-2013 11:03 AM
Trời ơi, xem tập 2 xong mà vãi với các anh. Đúng là màn ra mắt trở lại của anh PD sau khi từng bị camera ẩn, quá khủng khi liền mạch nhau trong các thử thách ăn tối . Mấy lão nhà ta cứ tròn tròn dẹt dẹt mà chơi thôi. May mà vẫn còn ngon chán, hi sinh cái đầu phục vụ cho cái sau. Nhờ vậy mà bữa tỗi ngon lành cành đào
Phần 3 này mới đầu đã thấy nhí nhố rồi, xem ra sẽ hay ho lắm đây
Tác giả: Luckyman    Thời gian: 30-12-2013 04:03 PM
cười đau bụng với cái đoạn thiên thần buổi sáng Suzy
anh nào cũng tặng nàng thiên thần nguyên một cục ngơ+bơ
vậy mà đến khi thiên thần nấu ăn thì tranh nhau lấy lòng

bạn Jung Joon Hyun 4D thấy sợ luôn á
lúc đầu k biết bạn là ai, xem một hồi thấy tò mò, thế là lên đọc profile của bạn ấy liền
biết nói 5 thứ tiếng luôn mới ghê chứ
Tác giả: ng0ctu    Thời gian: 31-12-2013 09:36 PM
bạn nào cho mình hỏi
Jung Joon Young sao mình thấy mặt quen lắm
nhưng k nhận ra nổi bạn ý
bạn đấy trong nhóm nhạc nào thế
Tác giả: summer_blizzard    Thời gian: 1-1-2014 10:12 PM
xem ep này đúng là cười bể bụng
Trong We Got Married bạn Jung Joon Young nổ ghê dễ sợ
Chắc mới gặp mấy huynh còn đang khiêm tốn đó không biết mấy tập sau lão nổ kiểu gì
Tác giả: hoangnu    Thời gian: 3-1-2014 02:22 PM
Chết cười với show.
Bỏ show từ ss2, bây g quay lại, thấy bấn hơn nhiều
Đầu tiên vào vì kim jun ho với Defconn, nhưng khi xem đến e02 thic cả.
Thanks subteam!!!!!!!!!!!! Thanks a lot
Tác giả: anhquynh1807    Thời gian: 3-1-2014 07:35 PM
Mùa này có vẻ vui này có cả vợ lẽ Cha, có cả thêm Jung 4D nữa, gương mặt cứ tưng tửng ấy, rồi chú Jun Ho từ trong Human condition. Chưa gì hết mà các thành viên mới bị cú lừa này sang cú khác, ấy vậy các bác không giận mà còn hùa theo nữa chứ! Hết chỗ nói luôn. Coi xong thấy PD cũng ít ác đâu, như bên Running man vậy ấy!!!

Tác giả: Lolita_Lempicka    Thời gian: 3-1-2014 09:03 PM
bị bất ngờ vì mùa thứ 3 ý, k ngờ lại hay đến thế này ý
công nhận là mùa này casting tốt hơn nhiều, tuyển vào toàn ng ăn hay nói giỏi, chém gió mạnh nên là tập đầu nhg mà k có ngại ngần j nhau hết á, k như tập đầu của mùa thứ 2, toàn kiểu cậy mồm cũng k nói đc câu nào buồn cười
còn cả a pd mới ngày nào bh đã trở thành pd cũ a đã trở lại và lợi hại hơn xưa hóng quá hóng quá
Tác giả: SpringdayTran    Thời gian: 3-1-2014 10:58 PM
Junyoung tính cách giống với Kim hyun joong quá. 4D đặc trưng, phù hợp với làng giải trí
Tác giả: khokho92    Thời gian: 3-1-2014 11:41 PM
Xem show  thấy  Joong joon young vừa đáng yêu vừa điên
Đúng là tích cách 4D hài hước ở mọi nơi. Ko biết chị nhà Yoon mi có xem show này để xem anh xã không.
Ở WGM lười vận động dã man trong khi đi 2N1D phải vất vả các kiểu.
Ep 2 buồn cười nhất đoạn thiên thần buổi sáng của Suzy bị các ah ý phũ :
Tác giả: suBommie    Thời gian: 4-1-2014 12:07 AM
season 3 rùi. nhớ season 1 quá ak
nhớ lee sung gi
nhưng hy vọng mùa này cũng sẽ thành công
Tác giả: phongmahata    Thời gian: 4-1-2014 05:19 AM
SS3 này dàn cast có vẻ hay đó. hai thành viên cũ từ mùa trước thì ko nói gì. các thành viên mới cũng có tiềm năng đấy chứ.
rocker 4D Jung Joon Young
Defconn lúc nào cũng đói bụng.
còn bác hay đóng phim "ko dành cho người chưa lớn" Kim Joo Hyuk
Gagman Kim Jun Ho
Tác giả: vivianlly    Thời gian: 4-1-2014 07:39 AM
1 phiếu ủng hộ subteam

show này mình kết nhất phần 1, phần 2 xem cũng hay nhưng nhạt dần

hóng không biết phần 3 coi sao
Tác giả: anhquynh1807    Thời gian: 4-1-2014 08:10 AM
Mới ngay chuyến đi đầu tiên mà có bao nhiêu thứ xảy ra. Tội nhất là chị Suzy, được mời tới làm "Thiên thần buổi sáng" mà bị các chú bơ đẹp luôn, nhất là chú cả, nhìn qua nhìn lại vẫn không nhận ra chị ấy, suýt nữa khóc tới nơi rồi. Chú Cha còn hòn nhiên bảo"Ủa không phải biên kịch à?" phát hài lên được ý.
Tác giả: sherry1393    Thời gian: 4-1-2014 09:38 AM
Ss 3 này có thêm cả  Kim Joo Hyuk
Trước đã rất ấn tượng với vai diễn joo hyuk trong phim võ thần
Giờ tham gia show thực tế này nên càng hóng

Tác giả: giagia00    Thời gian: 4-1-2014 12:29 PM
Season mới không hay lắm, cảm giác nó cứ gượng gạo thế nào ý. Nhớ mấy thành viên cũ ghê gớm.
Mấy bác mấy anh mới này cảm giác vẫn chưa thân chưa thực sự hài hước lắm.
Mà kịch bản cũng có phần giượng gạo, hơi gò ép thành viên, và không thấy được sự lăn xả trong các games nhỏ
Tác giả: huongmk    Thời gian: 4-1-2014 02:05 PM
Kekek không biết có phải vì Maknae PD thời nào đã quay trở lại làm PD chính nên concept quần áo làm mình nhớ đến ngày đó ghê! Mai là chiếu rồi đó!!!! Hi vọng SS3 sẽ thành công ngoài sức tưởng tượng ^^
Mà seo Maknae Guri (Joon Young) hay đc đứng giữa nhỉ? Lười vận động  + ra đường mà lại tham gia show thực tế ngoài trời đúng là ghét của nào trời cho của ấy )
Mình biết hết mọi ng` nhg tính cách thực thì ko rõ lắm. Qua show này hiểu đc thêm các chú thì tốt ^^
ST cố lên nha~~!!! Dâng toàn sức toàn lực ủng hộ hị hị
Tác giả: smile137    Thời gian: 4-1-2014 02:59 PM
s3 làm hay quá
thích defcon vs joon young dễ sợ
PD mùa này khác hẳn mùa 2, nghiêm khắc quá, chẳng bù cho bird PD hiền lành toàn bị bắt nạt
Tác giả: velsynk    Thời gian: 4-1-2014 04:43 PM
Mùa đầu tiên mình mới xem đc mấy tập, chủ yếu xem từ mùa thứ 2 mà thấy nghiện show này rồi
Thích Tae Hyun từ ss2 lúc nào cũng buồn cười nhất
Nhưng mà ep2 lúc các mem mới ngủ dậy thấy trừ Defcon, Jong Min vs Tae Hyun ra thì các thành viên còn lại cứ như là k nhận ra Suzy ấy, đặc biệt là ông anh cả, nhìn thấy ẻm mà cứ ngớ ng ra thôi.
Tác giả: begacute    Thời gian: 4-1-2014 05:34 PM
quyết định sẽ nhảy hố ss3 của show này thấy con rate cao quá chừng đi
biết show này nổi từ ss1 hồi còn có cụ Lee nhà ta làm cast nhưng do không có thời gian nên chưa xem nay ngồi coi thấy quá hay , ss2 có vẻ hơi chìm nên ta không có xem nhảy cách tới ss3 luôn cho nó oai
, thank subteam đã làm show , chúc nhà mình sẽ đông khách khứa và tràn ngập tiếng cười
Tác giả: FanXian    Thời gian: 4-1-2014 05:45 PM
Khó đỡ quá ) quá hài, quá hay! Các bạn của chũng ta thật đáng yêu quá đi mất
Bao nhiêu tình huống dở khóc dở cười
Ngày ngày ngóng ep mới. Cám ơn subteam
Tác giả: Thanhthuy_2609    Thời gian: 4-1-2014 05:46 PM
Season này coi cũng hài và bựa không kém 2 mùa trước
Ông anh cả trong phần này quả thật là quá xui = xui không còn j để nói, còn độ nổi tiếng thì 3 chấm luôn , lúc ổng đi phát poster ở chợ đc người dân nhận ra mặt rõ vui. Mong mùa này sẽ thành công
Cám ơn ST nhiều nhé
Tác giả: demonz    Thời gian: 4-1-2014 09:59 PM
1n2d đã trở lại và lợi hại hơn.
xem chừng thời hoàng kim của 1n2d đã trở lại, rating tăng liên tục là 1 dấu hiệu đáng mừng.
Ủng hộ 1n2d nào.
Tác giả: anhdao1812    Thời gian: 4-1-2014 10:23 PM
hix mới Amber ko tải phim được rồi. Không biết khu này có bị giới hạn ko vậy các bạn.
Nếu mà cũng bị thì bùn ghê gúm lắm lun
Hóng 1n2d kinh khủng 1 ngày vào ra cả chục lần. Nghe nói thiên thần buổi sáng là Huyna ko biết các bác sẽ ngơ ra sao chứ thấy Suzy bị các bác bơ đẹp lun vì chưa tỉnh ngủ kakaaka
ST cố lên nào~~
Tác giả: bo.cong.anh    Thời gian: 5-1-2014 11:25 AM
ss 3 có Jung Joon Young nữa kìa, tung hoa
không biết hiện tại ss3 còn không, nếu còn thì có khách mời là Yoo Mi thăm chồng thì vui nhỉ
có em út là JJY cũng thú vị phết, dù sao cũng là ca sĩ mới nổi
Tác giả: linhhuynh    Thời gian: 5-1-2014 12:09 PM
mình đang xem show này ss3 và cũng nói thật là ko có gì bàn cãi và cũng tự hiểu vì sao ratting cao hơn các chương trình và ratting cao hơn ss2, tuy 4 người là người mới chỉ có 2 thành viên cũ nhưng tất cả kết hợp lại thật sự rất thú vị, mọi người ai cũng vui và bựa như nhau, đặc biệt là cậu út, cậu này còn lanh lẹ hơn cả Joo Won nữa, lúc mới xem ss2 thì thấy Joo Won hơi bị hiền, nhưng cậu út này thì ko có hiên đâu nghe,

theo mình thấy thì có một sso người thì có làm show nên đối với việc đi show này cũng bình thường thôi, họ biết cách thích nghi với hoàn cảnh và biết cách tạo không khí với mọi người, nên thấy dễ hơn là mấy anh hồi ss2, như lúc đó Sung ballad thì theo mình chắc là người điềm tĩnh, nên lúc đầu có phần hơi trầm tĩnh, còn Joo Won thì nhỏ nhất, với lại lần đầu đi show nên có phần hơi ngượng, nhưng về sau thì cu cậu cởi mở hơn chút, còn cậu út này nghe mấy bạn nói là còn ghê gơm lắm thì chắc sau này sẽ bộc lộ nhưng ngay từ những tập đầu đã thấy bạn này rất ư là ngộ rồi,

KJM vẫn như ngày nào, nói nhiều thôi là nói, chú Cha thì cười suốt, rất là vui, tội nghiệp chúy Yoo Hyuk, ngôi sao nổi tiếng vậy mà bị bơ quá trời, cỡ chú chắc người lớn tuổi biết nhiều hơn là các bạn nhỏ, Deffonn thì tiếu vô cùng nhìn mặt chú ấy là đã thấy mắc cười rồi, mập mập nhìn thấy thương dễ sợ, mập mập vậy mà than đói tối ngày, chú Kim Jun Ho này lúc đầu mình chưa biết, nhưng hôm trước xem KBS award thấy chú đạt Deasang mình nói ủa đây ko phải là người trong 1N2D sao, hồi tra ra thì mới biết ồ thì ra là chú, chú này thì tiếu vô cùng,

nói chung thì ss3 này ratting cao cũng là điều hiển nhiên và dễ hiều, mà nhìn thấy PD mới này nhìn khó dễ sợ, nói 1 là 1, 2 là , ko được bàn cãi, Bird PD hồi đó hiền quá luôn bị chú Seung Woo ăn hiếp hoài
Tác giả: anteo0292    Thời gian: 5-1-2014 03:35 PM
Hóng quá ,hóng quá,hihi,lại thêm một show có sức hút nữa rồi,hihi
Showw hàn bao giờ cũng rất hay và mang lại nhiều tiếng cười cho mọi người,hihi
Cố lên ST nhé,mình luôn ủng hộ ST,cố lên cố lên nào,hihi
Tác giả: nguyentlhuong88    Thời gian: 5-1-2014 05:38 PM
Không ngờ subteam cũng làm phần 3. thật lòng thì vẫn chưa dám xem vì 2 lần rồi mình bị hụt hẫn khi phải chia tay phần 1 và phần 2. Và thật phục đội ngũ là 2 ngày 1 đêm. với những show khác họ chỉ cố gắng sống qua 3 năm là ngừng vì cũng hết vốn liếng và sợ khán giả chán vậy mà họ vẫn làm cho chương trình sống qua chừng ấy năm và còn đứng nhất được . Bái phục.
Tác giả: tnbkk_vd    Thời gian: 5-1-2014 05:59 PM
Rating của 2N1D mùa thứ 3 này mới đầu cũng tương đối được
Nhưng mà bi giờ có vẻ đâu lại vào đấy rồi, Real Man với Running Man vẫn đứng trên
Dù sao thì mình thấy show này cũng tương đối hay mỗi cái là ngoài Cha Tae Hyun ra thì mình chẳng thích ai nữa cả, mới xem có mỗi 1 tập đầu và tập đầu của ss3 cũng là lần đầu tiên mình xem 2N1Đ luôn
Tác giả: phongmahata    Thời gian: 5-1-2014 06:17 PM
phongmahata gửi lúc 5-1-2014 06:14 PM
buồn cười nhất cái đoạn xếp hạng độ nổi tiếng của dàn cast mới.
một diễn viên đi ...

còn cái đoạn thiên thần buổi sáng ngày hôm sau nữa chứ.
dù là một tình đầu quốc dân Suzy xinh đẹp ngời ngời mà cũng không được các anh các chú nhận ra.
Cha Tae Huyn còn tưởng là biên kịch nữa chứ. còn bác diễn viên điện ảnh thì không nhận ra kể cả khi Suzy đi qua đi lại trước mặt
Tác giả: myrmi272    Thời gian: 5-1-2014 07:28 PM
mình chưa xem ss1 , có xem vài tập ss2 nhưng xem ss3 xong muốn xem ss1 quá
ss3 hay, rating cũng cao
buồn cười nhất là ở tập 1 lúc mọi người xịt nước đánh thức chú Defconn
chú giật mình mặt cau lại hết ngồi dậy lại nằm xuống nhìn buồn cười không chịu được
mà chú đấy lúc đeo kính vào nhìn khác hẳn so với khi bỏ kính
nhìn hiền và bớt nghiêm túc hơn hẳn
Tác giả: iamwinner21    Thời gian: 5-1-2014 08:04 PM
mùa ba chắc sẽ có nhiều thú vị lắm đây chắc phải đợi đến khi thi xong mới có thời gian xem 1N2D.

mà lần này còn có Joo Won oppa nên khó lòng mà bỏ qua được. thích anh từ hồi xem Vua bánh mì cơ, quá đạt và chuẩn luôn. không biết tham gia chương trình giải trí anh có hài hước không chứ anh quá chuẩn khi làm diễn viên luôn ý.

thanks subteam, thanks kites!
Tác giả: sashimi312    Thời gian: 5-1-2014 08:51 PM
Hôm nay vừa xem Ep 3 trên KBS World
Nhiều đoạn cười đau cả ruột nhưng mà có 1 số Q(kể cả từ Ep 1) mình thấy ko hợp lý cho lắm
Nhưng hem sao ko hỉu sao càng ngày càng thấy thằng cu Young này hâm hâm 1 cách lạ thường
Sau tập hôm nay, hi vọng 2d1n ss3 này sẽ như hồi ss1, chia 2 team, rồi thỉnh thoảng lại hợp lại vs với các staff :v nhớ cảm giác này quá đi
Tác giả: Huong_DAVN    Thời gian: 5-1-2014 09:41 PM
Ở Season 3, mình cũng chỉ thích mỗi Cha Tae Hyun, ông bố tận tình của 3 đứa con lóc nhóc
Trò chơi áp sát mặt vào nhau ở tập 2 khiến mình ôm bụng mà cười. Trò này mà đưa ra chơi trong buổi đoàn tụ họ hàng thì hay phải biết. Xem các chương trình thực tế của Hàn Quốc, mình thích nhất là cóp nhặt được một số trò chơi khiến người tham gia cười nghiêng cười ngả.
Tác giả: LuuNgan    Thời gian: 6-1-2014 07:18 PM
mình thấy 2d1n ss1 thực sự là đỉnh cao của các chương trình thực tế ở Hàn Quốc, và nói thật là khó có chương trình nào có thể sánh kịp 2d1n trong giai đoạn này. Mình đã theo dõi show này từ ss1 đến tận bây giờ và vẫn luôn thấy đây là chương trình truyền hình thực tế có 1 không 2 của Hàn Quốc!!! ^v^

Dù từ lúc Kang Ho Dong rời đi, đúng là show không còn giữ được sự bùng nổ giống như trước nữa. Người ta cũng đặt quá nhiều kì vọng gây cười cho dàn cast mới của ss2, nên dù cho họ có cố gắng bao nhiêu đi nữa thì mọi người vẫn cứ thấy không đủ, vẫn cứ thấy hụt hẫng =.= Mình thấy các PD và dàn staff + cast đã nỗ lực hết sức mình, đã luôn nỗ lực đổi mới lắm rồi, nhưng ấn tượng quá tuyệt vời về ss1 chính là trở ngại lớn nhất của show này.

Mình có suy nghĩ thế này, mục đích chính của 2d1n là giới thiệu vẻ đẹp tự nhiên của khắp mọi miền trên đất nước Hàn Quốc và khắc họa chân thực nhất những trải nghiệm hoang dã, tinh thần dấn thân, dám thách thức của con người khi đối mặt với thiên nhiên. Chính vì vậy, nếu bỏ qua các yếu tố gây cười như các chương trình tạp kĩ của Hàn Quốc thường có, thì chỉ riêng những cảnh quay hùng vĩ, giản dị, sống động và chân thật của chương trình đã làm nên điều khác biệt nhất rồi!!!! Mình đã từng rất cảm động, đã từng khóc và đã được truyền cảm hứng rất nhiều khi xem chương trình này, nhất là chuyến leo núi ngắm mặt trời mọc của các thành viên vào cuối ss1 thực sự rất ý nghĩa!!!!  

Mình vẫn đang theo dõi ss3 có vẻ như mọi người đang rất cố gắng để đưa chương trình về vị trí hoàng kim mà nó vốn thống trị. Tuy vẫn còn một vài gượng gạo, nhưng đó chỉ là mấy tập đầu thôi những tập sau, khi dàn cast thân thiết hơn thì chương trình sẽ tuyệt vời hơn rất nhiều!!!!! ^v^

Tác giả: minhthu0305    Thời gian: 7-1-2014 09:37 AM
vừa xem xong 2 tập. trời ơi Defconn tức cười quá đi mất. Ông em út Joon Young cũng láu cá tợn
Mình vẫn ủng hộ hết mình 1N2D hết mình luôn !!
Tác giả: hamio262    Thời gian: 7-1-2014 02:53 PM
Hồi trước chẳng biết Joon Young là bạn nào, xem xong ep 1 ss3 chỉ thấy bạn ấy ốm quá, có vẻ tưng tửng đây. Nhưng từ khi được đứa bạn cho xem We got married thì đổ cái rầm, cặp đôi đấy thú vị quá, đâm ra phát cuồng bạn Young 4D luôn. Ngóng cả ngày 2D1N,  huhu..
Mình cũng đã xem từ ss 1 đến ss 3, càng xem càng thấy thú vị vì nhiều trò chơi bá đạo quá, nhưng chưa bao giờ thấy cuồng như lúc này, có lẽ vì nhớ bạn í. ^^
Mong subteam cố gắng tiếp tục nhé, luôn ủng hộ.
Tác giả: v4mpjr3    Thời gian: 7-1-2014 05:36 PM
Trời ơi tôi chết cười với cái SS3 này của 2D1N mất thôi
Từ bạn PD trẻ trâu bị các chú ấy vượt mặt (Trong SS2, số lần các chú ấy thắng đến trên đầu ngón tay mà TTxTT),
cho đến việc bạn Young 4D bạn ấy ngửi hơi đoán người, nửa đêm mà cười sằng sặc như con dở, phải nói là bạn Young quá siêu ấy. Với Defconn, "con chim bồ câu HIPHOP" so kute, đeo kính với bỏ kính khác 1 trời một vực =.=, chúc mừng anh đã nhảy qua hố băng

Ak, các chú già rồi, mắt kém, chỉ khổ em Suzy, người ta là "Mối tình đầu quốc dân" mà vừa gặp mặt đã bị "chú" Young sai đóng cửa với bị cơ số chú lơ đi như chưa hề có cuộc gặp mặt
Trùi ui, hồi xưa hóng 1N2D vì có Jo Won, nhưng bây giờ hóng chỉ đơn thuần là buồn cười đeck chịu được
Tác giả: saphiravtv    Thời gian: 7-1-2014 06:44 PM
show này mình mới xem được 1 tập nhưng có vẻ khá vui. Nhất là nhờ ông tae hyun ấy, nghịch ngợm khủng khiếp, mới sáng dậy đã cho bao người uống nước mắm rồi cả nước muối nhưng mà cái hình phạt đến muộn ở tập 1 có hơi nhạt, ko lẽ ko có trò gì hay hơn sao mà bắt khán giả ngồi nghe mấy cái diễn thuyết chán ớn =.=
hy vọng là mấy tập sau sẽ zui hơn.
Tác giả: nhocnamdt    Thời gian: 7-1-2014 09:14 PM
woa! thích ss3 này quá
tui kết dàn cast này hơn dàn cast ss2
coi f1 đoạn cafe nước mắm cuoif muốn sặc nước miếng luôn ý
bó tay vợ lẽ Cha
anh già rồi mà nghịch ác quá đi
Tác giả: kenlove    Thời gian: 8-1-2014 08:30 AM
Season này coi cũng hài và bựa không kém 2 mùa trước
Ông anh cả trong phần này quả thật là quá xui = xui không còn j để nói, còn độ nổi tiếng thì 3 chấm luôn , lúc ổng đi phát poster ở chợ đc người dân nhận ra mặt rõ vui. Mong mùa này sẽ thành công
Cám ơn ST nhiều nhé
Tác giả: anteo0292    Thời gian: 8-1-2014 10:57 AM
SS này hài quá đi cơ mà mình có cảm giác Joon Young không khéo trong cư xử ý hay tại sub làm mình hiểu nhầm ( thấy tội chú  Joo Hyuk quá đi kiểu thế hệ trước không được thế giới biết đến ý Nói tóm lại là show hay và vẫn thích nhất Cha Tae Hyun, hí hí. Cảm ơn ST nhiều nhiều nha <3

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3