Kites

Tiêu đề: [CH5 2014] Ngao Jai | Toomtam Yuthana & Vill Wannarot [In trang]

Tác giả: overtherainbow    Thời gian: 14-11-2013 10:54 PM
Tiêu đề: [CH5 2014] Ngao Jai | Toomtam Yuthana & Vill Wannarot

Tên phim:   Ngao Jai / เงาใจ  

Thể loại :  tình cảm, lãng mạn

Đài truyền hình : CH5

Số tập : chưa biết

Ngày chiếu: chưa biết

Công ty sản xuất: Exact - Scenario

Diển viên:  

Toomtam Yuthana  

Vill Wannarot  Sontichai

Gam Wichayanee

Nội dung:

Watip (Toomtam Yuthana ) là chủ sở hữu của một ngân hàng và là đối thủ của Anggoon . Maytanee (Vill Wannarot) là bạn gái của Anggoon và là người phụ nữ mà Watip thầm yêu. Maytanee rất yêu bạn trai của mình vì thế cô luôn e ngại mỗi khi tiếp xúc với Watip. Vì muốn chiếm đoạt công ty của Watip nên Anggoon đã tìm cách chia tay với Maytanee theo lời yêu cầu cho cha Watip để đổi lấy một vị trí cao cấp trong công ty của gia đình Watip. Đau khổ sau khi chia tay với Anggoon và sau đó nhận được nhiều sự giúp đỡ từ Watip nên cuối cùng Maytanee đã đồng ý kết hôn với Watip nhưng hai người không ở cùng phòng với nhau.

Vì muốn gây ra sự hiểu lầm giữ Watip và Maytanee. Anggoon đã hẹn Maytanee ra gặp mặt và đã quay cuộc trò chuyện thân mật của hai người và sau đó đem tới cho Watip xem. Quá xúc động nên bệnh tim của Witip đã tái phát và anh đã chết vì không kịp lấy thuốc để uống.

Sự thật là Watip không phải là con ruột của cha anh. Cái chết bất ngờ của Watip khiến ông rất đau buồn và nghi ngờ nguyên nhân của sự việc. Ông đã về quê tìm người anh sinh đôi của Watip là Root (Toomtam Yuthana )  – người đang làm việc tại nông trại của bạn anh. Cha của Watip đã thuyết phục Root đóng giả làm Watip để tìm hiểu về nguyên nhân cái chết của người em trai sinh đôi của anh.

Trở về nhà với thân phận là Watip, ấn tượng đầu tiên của Root đối với Maytanee là cô rất đẹp, anh có ấn tượng rất tốt với cô. Trong thời gian tiếp xúc với nhau, Maytanee phát hiện Watip có những hành động không giống như trước kia, vì thế cô luôn theo dõi anh để tìm ra bí mật mà anh đang che dấu. Tuy nhiên càng chú ý đến anh cô lại phát hiện trái mình không biết từ lúc nào đã rung động vì anh và Root cũng có cảm giác như thế đối với cô. Khi cả hai chuẩn bị thố lộ tình cảm với đối phương thì sự thật bị tiết lộ. Maytanee đã bị tổn thương khi biết rằng người cô yêu lúc này không phải là chồng cô.

Nguồn: asianfuse, pantip
Tác giả: overtherainbow    Thời gian: 14-11-2013 10:56 PM

pantip & on pic
Tác giả: Snowdrop    Thời gian: 14-11-2013 11:36 PM
phim này đọc nội dung có vẻ hấp dẫn ghê, chắc sau SPS thành công quá nên 2 bạn này lại được diễn với nhau tiếp ^^
mà sao cả 2 phim bạn nè đóng đều có liên quan đến sinh đôi nhờ, lần trước là Vill lần này lại đến Toomtan
kể ra bạn này kém Vill 2 tuổi mà nhìn xứng đôi ghê :">
Tác giả: P.T.Hang    Thời gian: 15-11-2013 12:34 AM
Cám ơn bạn overtherainbow đã đưa tin {:179:}
hay quá {:290:} , cặp đôi này lại sắp có phim mới {:311:}
không biết khi nào bắt đầu quay nhỉ , và khi nào phim mới quay xong của 2 bạn này chiếu đây {:301:} , mong quá {:297:}
Tác giả: babie_lx93    Thời gian: 15-11-2013 12:43 AM
Hai anh chị lại đóng với nhau nữa kìa vui quá đi
Không biết SSP có nhìu cảnh kiss của 2 anh chị, ko pik phim này có không ta, đọc nội dung nghĩ chắc ko quá
Mà CH5 thik cho 2 anh chị đóng sinh đôi nà, lần trước Vill bây giờ là Toomtam
Nhưng thôi sao cũng đc, thấy 2 anh chị đóng chung là thấy vui oj
Tác giả: cuchoamy    Thời gian: 15-11-2013 06:04 PM
nội dung hấp dẫn quá, k biết bao giờ mới PS nhỉ?
Dạo nè Vill có nhìu dự án fim mới quá ha!sau SSP đến Leh Nangfah chưa quay xong thì đã có dự án fim mới roài!
CH5 đang đẩy Vill lên làm nag'k chính của đài à????
càng xem càng thích Vill, thích nhất đôi mắt ướt, buồn nhưng thật đẹp của Vill.
khi nào fim của Vill ps mìn chắc chắn sẽ theo dõi đến cùng{:412:}
Tác giả: star4u    Thời gian: 15-11-2013 07:02 PM
Phim này nội dung nghe có vẻ hay. Tình hình là mình dự phim này
sẽ rất hot đây.
Hy vọng subteam sẽ sub phim này.
Tác giả: heoconunin    Thời gian: 15-11-2013 11:03 PM
Lại thêm 1 bộ phim mới của chị Vill và anh Toomtam, kết cặp đôi này từ bộ phim Sood Sai Pan. Trong phim Sood Sai Pan thì chị Vill đóng vai 2 chị em sinh đôi, rồi tới phim Ngao Jai thì lại tới anh Toomtam lại đóng vai 2 anh em sinh đôi. Thật là hóng quá đi, đọc nội dung là thấy hấp dẫn rồi{:412:}
Tác giả: cuadong    Thời gian: 16-11-2013 08:27 PM
2 ng này lại đóng cặp với nhau rồi, có vẻ do hiệu ứng của phim trước 2 ng đóng đây mà, phim kia thì nữ chính đóng 1 mình 2 vai sinh đôi, phim này thì nam chính đóng sinh đôi, kiểu cứ như hoán đổi cho nhau đó vậy, mà đôi này có vẻ đóng hợp với nhau kinh, tình cảm dạt dào, trông đứng với nhau cũng hợp nữa, chiều cao phù hợp, càng hợp tác với nhau nhiều lại càng ăn ý đây, đài CH5 đinh giống đài CH3 à, tạo ra những cặp đôi vàng à, làm cho khán giả và fan ship điên cuồng :v
Tác giả: linhhuynh    Thời gian: 17-11-2013 12:15 PM
2 bé này đóng chung nữa kìa, thấy 2 người trong fim trước rất đẹp đôi, mong là được xem fim này nữa đi, lần trước xem chưa đã, thấy kịch bản nghe cũng ok, nhưng ko biết lên fim sao đây, mong được xem fim này sau khi fim Strawberry của Ken-Chom hết, nghe thích gì đâu
Tác giả: nelly2602    Thời gian: 18-11-2013 02:46 PM
2 bạn trong SSP đây nè chắc do film thành công nên 2 bạn chưa gì đã tái hợp rùi{:268:}
Mà sao 2 bạn có duyên đóng sinh đôi vậy nè hết 2 chị em giờ sang 2 anh em, mà cũng toàn là vợ chồng của nhau ko nhỉ, kiểu này tha hồ mà nóng mắt, không bít có 19+ như cái kia ko nhỉ{:308:}
Mà cũng mau là lakorn này là hiện đại chứ xem thập niên xưa nhìn cũ cũ ko thích tí nào..hehe!!
Tác giả: map_ngoc    Thời gian: 19-11-2013 10:00 AM
thích 2 anh chị này từ bộ SSP rồi! {:420:}
lần này anh chị lại đóng cặp vs nhau {:408:}
nội dung phim khá hấp dẫn
mong chờ đến ngày phim công chiếu quá {:297:}
Tác giả: overtherainbow    Thời gian: 19-11-2013 11:03 AM

pantip

IG ttyuttana
Tác giả: overtherainbow    Thời gian: 19-11-2013 01:28 PM

pantip
Tác giả: susuchan    Thời gian: 19-11-2013 01:54 PM
Wow wow wow. Couple này lại đc cặp lại với nhau rồi này. Tuyệt vời quá chừng
Cũng vì Sood Sai Paan thành công vượt mong đợi nên chuyện 2 người này cáp lại cũng là vấn đề sớm hay muộn thôi (dù ko ngờ là sớm tới thế này). 2 bạn cứ tiếp tục nồng nàn như trong SSP đi nhé. Mình thích cái chemistry của 2 ng
Tác giả: overtherainbow    Thời gian: 19-11-2013 07:05 PM

pantip
Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 19-11-2013 07:25 PM
Wow!! Tin này đưa mấy hôm rồi mà bây giờ mới biết. {:406:}. Cặp đôi này tái hiện lại không lâu sau bộ phim SSP. Thật là đã cho nhưng ai yêu thích cặp này ( trong đó có mình ). Có vẻ năm nay anh Toomtam đóng khá nhiều phim. 2 anh chị này cũng rất đẹp đôi nữa chớ.. *yêu yêu* Nhưng mình thắc mắc sau diễn viên ít thế nhỉ, hay là chưa cập nhập hết vậy,{:408:}..
Tác giả: overtherainbow    Thời gian: 20-11-2013 09:28 PM

pantip & on pic
Tác giả: overtherainbow    Thời gian: 20-11-2013 09:30 PM

pantip & on pic
Tác giả: overtherainbow    Thời gian: 21-11-2013 08:24 PM

IG ttyuttana, princetamgroup villwannarot enjoy_gun
Tác giả: cuadong    Thời gian: 22-11-2013 10:07 AM
Vill dạo này có nhiều dự án phim kinh nha, hôm trc lượn nhà vừa thấy đang đóng phim j bị biến thành chim, nhờ nam chính giúp đỡ cơ, nhìn ảnh chụp trong rõ sành điệu dân chơi, vào phim này phát lại hóa dịu dàng thùy mị nết na rồi, chẹp chẹp, cô gái đa tài đây, định thử với nhiều thể loại và nhiều dạng nhân vật khác nhau chăng, mà có thể đóng song song 2 phim thế này cũng tài thiệt nha, cảm xúc ko bị lẫn lộn à.
Đôi này thì từ phim mới chiếu gần đây mà kites cũng làm sub hết bộ đó rồi ấy, quá ăn khách, rate cao dã man, đài là định thuận gió mà đẩy buồm đi đây, cứ cho 2 bạn ship suốt :v
Tác giả: vitcon160289    Thời gian: 29-11-2013 04:00 PM
mình nói thiệt chứ mình thích CH5 rồi đó nha. hahaha mình đang ước 2 người có thể tái hợp để đóng chúng nhiều phim hơn, nhiều cảnh diễn skinship hơn và rồi thì ước mong đã trở thành sự thật. 2 người diễn quá hay, lại xứng nữa chứ. nội dung phim có lẽ sẽ hay và lấy nhiều nước mắt lẫn lên cơn đau tim của khán giả đây
Tác giả: lu_he0    Thời gian: 2-1-2014 12:32 AM
ngồi tìm nãi h`... cuối cùng cũng tìm ra cái tên film ... hú hú
Vui tóa cơ 2 bạn chẻ đóng chugn nữa
Lần này tới lượt cu cậu Toomtam sinh đôi
Tác giả: kimsoeun002    Thời gian: 2-1-2014 09:29 AM
các bạn cho mình hỏi phim này đang quay hay là quay xong rồi vậy bạn . Và khi nào thì phim sẽ chiếu vậy các bạn . Phim này sẽ chiếu vào ngày nào trong tuần vậy các bạn . Hy vọng quay xong sớm để mọi người đều có thể xem phim . Mình rất mong câu trả lời của các bạn . Cám ơn các bạn nhiều nha.
Tác giả: ngochanh721    Thời gian: 2-1-2014 05:22 PM

Cre: asiafuse
Tác giả: ngochanh721    Thời gian: 2-1-2014 05:23 PM

Tác giả: ngochanh721    Thời gian: 2-1-2014 05:25 PM

Tác giả: ngochanh721    Thời gian: 2-1-2014 05:27 PM

Tác giả: ngochanh721    Thời gian: 2-1-2014 05:28 PM

Tác giả: grass9y    Thời gian: 3-1-2014 06:08 PM
Vừa mới xem xong Sood sai paan
Đến giờ dư âm vẫn còn. Mò mẫm tìm vào trong này không ngờ còn tìm được bộ nữa 2 người đóng chung. Mừng muốn khóc, thấy cả hai đóng chung với nhau trông đẹp đôi.:X
Mong phim ra sớm vs mong nhà mình làm sub.hehe
Tác giả: linhhuynh    Thời gian: 4-1-2014 04:15 PM
xem hình ko mà cũng thấy nôn dễ sợ, thấy hai người này thiệt là xứng đôi đó mà, mong là quay sớm nhanh mau ra fim cho làng xóm cùng coi với, dạo này buồn chán quá trời, mà ko biết khi ra fim có được làm sub ko, mình mong đợi cũng vài chục bộ fim mà thấy ít ra sub quá, thôi cũng mong mỏi đi

Tác giả: FutoriChan    Thời gian: 4-1-2014 07:32 PM
ui lại có phim của 2 anh chị híhí
mình shippppp 2 người nài từ hồi Sood Sai Pan nè, cơ mà phim này không có 19+ nữa à, vậy chắc it cảnh R và slap kiss ) mình ko thích đâu :v
lần trước là chị Vill đóng 2 vai, bây giờ là anh Toomtam chơi 2 vai, thú vị đây kaka
2 anh chị này có người yêu chưa ta, chưa có thì đến với nhau luôn đêeeeeeeeeeee
đặt gạch hóng phim, hi vọng dự án tiếp theo của ST là thớt này!
Tác giả: hanjin90    Thời gian: 4-1-2014 07:45 PM
*tui đã khóc khi đọc tin này*

Thế là Vill và Toomtam lại tái hợp với nhau trong một bộ lakorn mới!
Và lần này Toomtam sẽ đóng hai vai (anh em sinh đôi), ngược lại với Vill ở phim trước (chị em sinh đôi).
Ch5 quả là khéo troll

Dự là bộ này sẽ là một bộ slap/kiss điên cuồng khiến cho shipper của Vill và Toomtam thỏa mãn

Sau Sood Sai Pan 2013 sẽ là Ngao Jai 2014

*mong chờ phim*
Tác giả: myherond    Thời gian: 4-1-2014 11:33 PM
hiu hiu. sao hôm nay ms phát hiện ra hố này ko biết
hiệu ứng của Sood sai paan quá thành công đây mà. nhưng mà cốt truyện cũng hấp dẫn quá đi.
phim trước thì nàng sinh đôi, phim này thì chàng sinh đôi cũng khéo quá mà

Tác giả: overtherainbow    Thời gian: 4-1-2014 11:46 PM
TS7 - TH / Toomtam Yuttana - together party starry night 30-31/12/13 - ngao jai cut short

รายการโต๊ะข่าวบันเทิง (16-08-2556) : ตะลุยกองถ่าย เบื้องหลังละครรอยรักหักเหลี่ยมตะวัน, รอยฝันตะวันเดือด และช่วงถามเอาฮา เคน ภูภูมิ พงศ์ภาณุ และ น้ำตาล พิจักขณา วงศารัตนศิลป์

[utube]pr8OCZqdVNo[/utube]
Tác giả: cuadong    Thời gian: 5-1-2014 04:01 PM
Xem mấy đoạn quay phim có vẻ sẽ có nhiểu cãi vã, kiểu Vill đành hanh, sắc sảo, lắm chuyện đây, mình ko cần 19+, chỉ cần chúng nó tay trong tay, tình nồng ý mật là chết như điếu đổ rồi, mình là mình thích kiểu nhìn nhau đắm đuối ấy, mắt long lanh, ko còn biết ng nào xung quanh nữa ấy, trong phim trc 2 đứa đóng với nhau có nhiều cảnh 19+ nhưng mà ko quay đc nhiểu kiểu chúng nhìn nhau mê mệt, đc mỗi cái đoạn cuối phim thì thật là đậm đà, nhẹ nhàng sâu lắng, dễ đi vào lòng ng, hj, tình yêu trong sáng tí cũng đc, thay đổi thể loại tí cho nó văn minh :v
Tác giả: doveeyes    Thời gian: 5-1-2014 05:34 PM
Thêm một bộ phim nữa của Tootam và Vill sau Sood Sai Pan...
Hi vọng trong fim sẽ có những cảnh Kiss như phim vừa rùi...
Hai người diền rất tuyệt vờiThanks CV nhéHóng những tin tức tiếp theo của phim.
Tác giả: ngochanh721    Thời gian: 6-1-2014 03:08 PM
Nhìn cái vid ở trên thấy Vill dễ thương quá ta!!!

Ta thì ta thích dạng nữ chính phải mạnh mẽ một chút, dự dằn một chút, sinh động một chút ...

Mà ấn tượng với cánh đồng hoa vàng ấy quá!!! ... Hóng phim quá đi thôi!!!

Tác giả: hanjin90    Thời gian: 6-1-2014 11:40 PM
Sao coi cái clip BTS, bạn Vill nhà mình có vẻ "chanh chua" quá vậy
Cái đoạn 2 đứa chúng nó cùng đồng thanh trả lời cặp vợ chồng kia, có vẻ là đang thanh minh kiểu "chúng tôi kg phải là vợ chồng" đây mà
Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 8-2-2014 08:44 PM

cr : IG + FB
p/s: Wow anh chị này thật là đẹp đôi, mê mẩn đôi này từ khi xem phim Sood Sai Paan.
Tác giả: Helenavo    Thời gian: 12-3-2014 10:51 PM
hình như hai bn này là kookwan thì phải. nói chung là cũng bồ kết lắm rồi, xem chị này đóng nhiều phim qá trời, cơ mà bik cặp này qa phim Sood sai Pan hay vại lun like mạnh
Tác giả: cuadong    Thời gian: 13-3-2014 04:15 PM
ko biết phim này tình hình quay thế nào rồi, đến bao giờ thì mới xem đc đây, năm nay Vill có nhiều phim kinh luôn đó, phim này nè, phim đóng bị biến thành chim nữa này, mà ko hiểu, em này quay song song 2 bộ chắc, hix, ta hóng cặp này kinh luôn đó, vì chúng hợp tác có vẻ ăn ý ra phết nha, ship trên phim ảnh thôi, ngoài đời thì muốn đi theo anh nào chị nào thì tùy, kakaka, Mà thấy Vill để kiểu hiện đại thì thấy xinh hơn là ăn mặc kiểu ngày xưa, trong phim trc 2 đứa đóng ý, mình ko thích cách ăn mặc của em ý ở cả 2 vai nha, à, phải nói là ko thích trang phục của cả bộ phim luôn, nó cổ cổ, mà nhìn trông Vill trông đô con dã man, mặc dù sự thật thì em ấy có hơi hơi thế thật, nhưng mà mặc như thế thì lộ rõ quá, nên ta ko thích, phim này có vẻ sẽ đỡ hơn đây^^
Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 17-3-2014 07:37 PM

cr : IG
Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 17-3-2014 07:42 PM

Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 17-3-2014 07:47 PM

Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 17-3-2014 07:49 PM

Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 17-3-2014 07:54 PM

Tác giả: kimngoc1999    Thời gian: 21-3-2014 06:36 PM