Kites

Tiêu đề: (The Face Reader) Song Gang Ho nói rằng “Jo Jung Suk là diễn viên mà tôi mong đợ [In trang]

Tác giả: ohlala08    Thời gian: 15-10-2013 09:39 PM
Tiêu đề: (The Face Reader) Song Gang Ho nói rằng “Jo Jung Suk là diễn viên mà tôi mong đợ
Nam diễn viên Song Gang Ho nói rằng “Jo Jung Suk là diễn viên mà tôi mong đợi trong tương lai”

Nam diễn viên kì cựu Song Gang Ho đã thể hiện sự kì vọng cao dành cho Jo Jung Suk trong bộ phim điện ảnh The Face Reader

Vào ngày 29 tháng 8 vừa qua, tất cả các diễn viên của phim The Face Reader đã đến để tham gia một chương trình trực tuyến của cổng thông tin nổi tiếng Hàn Quốc “Naver”. Song Gang Ho nói rằng: “Jo Jung Suk có rất nhiều tài năng và tôi trông chờ vào tương lai của cậu ấy. Thực tế có rất nhiều cảnh quay giữa tôi và Jo Jung Suk. Cậu ấy gần đây vừa mới hoàn tất bộ phim truyền hình của KBS2 The Best Lee Soon Shin với hình ảnh một giám đốc bảnh bao. Nhưng trong The Face Reader, cậu ấy sẽ có những tính cách khác biệt”.

Khi được hỏi về các diễn viên khác như Kim Hye Soo và Lee Jung Jae, Song Gang Ho đã trả lời:  “Không chỉ có Jo Jung Suk mà cả Lee Jung Jae cũng đã cống hiến hết sức mình để làm nên một bộ phim hoàn hảo”. Điều đó không có nghĩa là tôi thích các cặp đôi nam. Tôi thích tất cả các diễn viên tham gia bộ phim.”

Song Gang Ho tiếp tục “Jo Jung Suk còn hát tốt nữa. Ở trường quay hoặc sau các buổi họp, cậu ấy hát để làm cho bầu không khí tươi sáng hơn”
Tất cả các diễn viên đã yêu cầu Jo Jung Suk hát trước tất cả các fans hâm mộ - những người đang theo dõi chương trình online này nên anh ấy đã hát ca khúc ‘Bounce.’

Bên cạnh đó, bộ phim The Face Reader nói về vị thầy bói vĩ đại nhất của thế kỉ.Ông ấy có thể nói về tương lai của bất kì ai bằng cách xem xét gương mặt của họ. Vị thầy bói đã cố gắng để thay đổi định mệnh của triều đại Joseon với tài năng siêu phàm của mình.

Nguồn: www.kofan.com/?p=11227
Dịch: [email protected]

P/s1: Bác cứ khen Suk già chân ngắn mãi thế này thảo nào bạn Suk nhỏ cũng phải ganh tị với độ thân thiết của 2 người.
Chúc mừng TFR vượt mốc 9 triệu lượt người xem, gắng lên 10 triệu để Suk già hôn fan hâm mộ ^^

creoompi  

P/s2: Tin này lâu rồi nhưng chủ thớt vẫn mặt dày dịch và đăng, chủ yếu là để quăng thêm cái vid Suk già nhà ta được Biên Kịch Kim Eun Sook (The Heirs, Gentleman's Dignity, SG) chọn là hậu bối (học cùng trường) mà bác ấy muốn được gặp nhất --> nhìn 2 người ôm nhau thắm thiết thấy bác Kim ngại ngùng như fan gơ luôn
Lạy giời một ngày đẹp trời bác cho anh nhà con vai nam chính trong một phim hay hay, con đội ơn bác ạ  

[utube]?feature=player_embedded&v=VQKQ3Y6dGP8[/utube]
cre:yt

P/s 3: các bạn muốn tìm hiểu thêm thông tin, hình ảnh về Jo Jung Suk hay tên gọi thân mật là Suk già chân ngắn cute thì mời vào nhà anh ấy chơi cho vui nhé. Lối vào tại đây

Tác giả: lala164    Thời gian: 15-10-2013 09:40 PM
Cháu có tí thắc mắc nho nhỏ thưa bác Song *rụt rè giơ tay*, bác không cần nể tình anh già đang ngồi đó mà khen đâu bác, cậu CEO từ đầu đến chân cái gì cũng ngắn kia thì có milimet nào được gọi là "bảnh bao" vậy bác, bác thật là tử tế với hậu bối =))
Thứ hai là cái vid, cầu giời khấn phật biên kịch Kim cho anh nhà cháu bon chen một chân làm con trai bác với, gì chứ đã vào tay bác thì bột gạo nặn ra lương khô, nếp nương xay ra bánh rán, đậu ván cán ra bánh mì, bò bê ở đâu cũng thành ra bạch mã hết =))
Lười còm news quá :v

P/S: Bỏ Dynasty đi lựu đạn ơi ;))
Tác giả: Jooniekid    Thời gian: 15-10-2013 09:41 PM
ta nghe cái phim này buồn ơi là buồn

Không biết anh Suk đóng vai như thế nào, cơ mà Thằng Cún nó chết thay cho cha nó kìa

Máu đãm người, Suk thì từ lĩnh vực nhạc kịch qua, có tiềm năng rồi

Hy vọng phim không quá buồn như quảng cáo , haizzz

Nhìn Suk không phải là kiểu mĩ nam chân dài, chuẩn, và còn trẻ, ha ha, nhưng mà có thực lực :))

P/S: thanks bạn dịch news
Tác giả: neverlose125    Thời gian: 15-10-2013 09:45 PM
Hôm qua mới bàn với mợ cheng zụ coi fim này hôm nay có news của tin~

Ta sẽ đi coi, nhưng mừ có lý do khác chứ ko fải do anh Jung Suk,

Mà là do con Cún kia~~~~~

Tks nàng dịch tin nha~!

P.S: Coi bộ nghiền chú chân ngắn này dữ hen? Ta thì nghiền fim này~
Tác giả: canithinkabtu    Thời gian: 15-10-2013 09:45 PM
chu cha được diễn viên gạo cội khen luôn
trong phim mình thấy ngoài anh Jo thì anh Cún cũng rất đạt trong diễn xuất
thanks for new
Tác giả: HarryNa    Thời gian: 15-10-2013 10:01 PM
anh bạn này nghe hơi lạ nhỉ :">
dc đạo diễn đánh giá cao thế mà
hóng những p mới của anh
Tác giả: nguyenloan3002    Thời gian: 15-10-2013 10:02 PM
trong phim bác Song Gang Ho và anh Jo Jung Suk thân thiết ghê lắm {:161:}
anh em rê mà thân còn hơn anh em ruột nữa, trùm mền đùa giỡn nhau như con nick
iu cặp đôi này lắm luôn, xem phim, rất ít đoạn cười {:176:}
và những cảnh cười ít ỏi đó điều do Jo tạo ra,
tóm lại, phim hay lắm, dien vien nào cũng đạt
đặc biệt con tróa nhà mềnh và tội nhất {:140:}
thanks thớt nha
Tác giả: DenDen    Thời gian: 15-10-2013 10:11 PM
Nếu não bộ em ko có vấn đề gì thì hình như đây là bafoi thứ 2 ss dịch đúng ko ah

Ôi anh Suk dc tiền bối khen ngợi và tin tưởng thật đáng tự hào

Anh suk cố lên nha

Tks ss đăng tin

PS: Bão ở ngoài đó thế nào ss, nhà ss có sao ko ah
Tác giả: fickyu    Thời gian: 15-10-2013 10:12 PM
Òa thích nha, được diễn viên gạo cội khen nức nở như thế thì còn gì bằng nữa ^^!
Nhưng thực tình là anh ý diễn cũng hay thật mà :">
Ôi thực tình là muốn coi fim này quá đi à, vừa hóng anh Jo vừa hóng bạn Cún :">
Thanks new ^^!
Tác giả: Vẹo    Thời gian: 15-10-2013 10:13 PM
Anh này vẫn đc khen về diễn xuất nhiều mà.

Thấy lúc mới đóng fim của SG cả Ha Ji Won đã được khen rồi.

Rồi fim cuối tuần cùng Iu cũng đc khen quá trời luôn.

Lại đóng fim điện ảnh này vừa th ắng lớn, lại đc dviên tiền bối đánh giá cao.

Chúc mừng anh! ^^

Tks bạn dịch news!
Tác giả: pokerminn    Thời gian: 15-10-2013 10:24 PM
bác bảo bác không thích những cặp đôi nam nhưng mà cháu thích những cặp đôi nam :)
không biết nhiều lắm về bạn này nhưng mà bác kì vọng vậy chắc bạn có tài rồi. trông bạn cũng đẹp trai duyên dáng nữa :)) thêm 1 lý do ủng hộ bạn :))
Tác giả: JanuaryLink    Thời gian: 15-10-2013 10:33 PM
Đau lòng kinh khủng, xem cả phim anh Suk xuất hiện đc 5 phút còn chết lãng xẹt trong mù lòa
Đi xem phim chỉ vì ảnh mà ảnh đã vai siêu siêu phụ thì chớ, buồn ơi là sầu
Xem xong phim còn chả hiểu phim muốn nói cái giề, ra khỏi rạp mà cãi nhau ùm tỏi ko à
Tác giả: loveIU-forever    Thời gian: 15-10-2013 10:43 PM
Thế là lão nhuộm lại tóc để kiểu như hồi đầu phim Soon Shin rùi sao????

Ôi CEO chân ngắn được khen nha mà đọc tin tự nhiên lại tức Jung mama làm ăn gà mờ hại cả dàn cast ngon ơ của phim SS!!!

Lão ấy đóng thì chuẩn rùi ngóng phim này xem lão đóng như thế nào nhìn cái mẹt điêu không thể tả!!!

Thanks ss olala đã hú:))
Tác giả: mimi199    Thời gian: 15-10-2013 10:49 PM
Vừa xem phim hôm qua xong
Chết cười với nhân vật của a Suk, đúng là cái mồm hại cái thân thật
Tuy cuối phim có hơi ghét a một tí nhưng bù lại cười hết gần cả bộ phim rồi nên tạm bỏ qua cho anh
Hy vọng được thấy a diễn xuất nhiều hơn. Giờ nhớ lại vẫn thấy buồn cười
Tác giả: sheep2901    Thời gian: 15-10-2013 11:06 PM
ú hú WOO HOO lâu lâu mới thấy news của anh già, phải còm dài dài tí nhể hố hố . Ổng ý được khen quá  mà được toàn các bậc tiền bối lão làng thì đúng là không chê vào đâu cho được, cứ đà này mấy bác già kia bơm thêm mấy câu nữa chắc ông ý bóng tuột khỏi bơm bay vèo vèo cho xem hé hé. Mà thấy các bác khen chuẩn quá cơ Suk già diễn xuất với hát hò thì chỉ có gọi chuẩn rồi, nhưng mà không hiểu sao ông ý mới tam tuần mà toàn đi bầu bạn với mấy bậc tiền bối zậy, phải tìm thêm em nào trẻ đẹp mà chơi cùng cho nó xuân ra chứ hị hị. Mà cái vụ 10tr khán giả là ông nhớ nói là làm đó nha, tôi là tôi xí slot đầu rồi đó MUAH HA HA . A còn thấy cái bác BK kia nữa em thì chưa xem phim bác ý làm nhưng mà toàn thấy tên phim hot mong một ngày đẹp trời nắng ráo bác sẽ cho anh già 1 vai tử tế đỡ dìm hàng như cái BK "chả muốn nhắc tên" của TBLSS, nhắc lại là lửa hận thù cái ending lại cháy rừng rực. Kết lại là anh zai tài năng không to không cao da không đen cái khoản hôi thì chưa qua kiểm duyệt được các bác khen lấy khen để, mong ổng ý càng ngày càng hot hơn để ngày nào cũng ngập lụt news về ông ý

P.S: hình như TFR ko chiếu ở VN đúng ko các ss tại em chả thấy quảng cáo gì cả chắc kiểu này là em lại down phim về cày bừa thôi
P.S 2: không biết dài chừng này là đạt yêu cầu chưa nhể a thanks ss ohlala dịch tin nhá{:420:}
Tác giả: khoailang2611    Thời gian: 15-10-2013 11:29 PM
Hí hí hí, người ta xuất thân từ lò nhạc kịch mà
Hát hay, đẹp choai, chỉ mỗi tội già thôi =

Ráng tham gia nhiều phim lên anh nha
Để cho em còn hóng phim của anh nữa
Tác giả: apple_blue    Thời gian: 15-10-2013 11:33 PM
Vừa đọc news rồi dạo còm 1 hồi, hoảng hốt khi có bạn trên kia bảo " anh Suk xuất hiện 5p và chết lãng xẹt" làm mình mắt chữ O mồm chữ A kiểu "What? Cái mặt chình ình ở poster kia chỉ đc có 5p??? @@"
Tý ngó xuống bình luận mới hiểu

Cái chuyện anh diễn hay, xuất quỷ nhập thần hay hát hò có thiên phú thì chẳng cần đến tiền bối, diễn viên gạo cội khen mà mấy con mọt phim như tôi cũng có thể thẩm định đc Chỉ qua Kinh2Heart và nhất là cái phim "dàn cast thì đẹp mà nội dung thì dở" như Lee Soon Shin thì đủ biết cái tài biến hóa của anh thế nào

Tuy anh chân hơi ngắn 1 tý, mặt hơi ngu ngơ 1 tý *giống cái con đang toe toét ở áo tôi * tôi vẫn cứ thích anh, chẳng vì lý do gì cả :">

Vẫn chưa có điều kiện để xem cái phim 9tr người xem nó dư lào ;(

Tự thấy còm nhat. thôi thì rút

Cám ơn tình yêu dịch tin và hú ta nhé

P/S: PR dữ phết nhờ
Tác giả: thanhduy213    Thời gian: 15-10-2013 11:50 PM
Mình đọc tin này thấy cũng vui vui, vui cho Jo Jung Suk có tương lai phát triển bên điện ảnh với những lời khen như thế của bậc tiền bối Song Gang Ho. Nhưng bộ phim này mình chưa được biết, hình như phim Jo Jung Suk  giống như dân cái bang phải không, "The Face Reader" làm sao coi được bây giờ đây, chắc là hay lắm. Cám ơn chủ thớt nha.
Tác giả: reddevil_k54    Thời gian: 15-10-2013 11:55 PM
mới đi xem hôm qua :3
chú Lee Jung Jae diễn hơi bị ấn tượng, ác thì ác thật nhưng vẫn quyến rũ là sao =))
trong phim JJS vs SKH ôm nhau ngủ hài lắm :)) - vai của JJS cũng ấn tượng, nóng nảy thiếu suy nghĩ, có phần ngây thơ ko hiểu chuyện nhưng tốt bụng vô cùng.
ấn tượng vs cái mặt ngu ngơ trong phim :v, chưa xem phim nào của JJS, sau này có xem mà thấy mặc vest lịch lẵm chắc lăn ra cười mất :))
Tác giả: ohlala08    Thời gian: 16-10-2013 12:04 AM
reddevil_k54 gửi lúc 15-10-2013 23:55
mới đi xem hôm qua :3
chú Lee Jung Jae diễn hơi bị ấn tượng, ác thì ác thật nhưng vẫ ...

keke
trừ The King to Heart ra lão này đóng vai nào cũng hài hài cả
trong The Best Lee Soon Shin thì dc ăn mặc bảnh bao một chút
nghe bạn kể cũng mún xem phim quá :))
tặng bạn cái ảnh để cười lăn lộn luôn 1 thể

cre: fb
Tác giả: quynhmai1996    Thời gian: 16-10-2013 06:17 AM
{:309:}{:309:}{:309:} sướng anh chân ngắn nhá

được quá trời các tiền bối, hậu bối, vân vân bối khen luôn :

mong the face reader quá mà nhà ko có điều kiện xem rạp

bao giờ kites mới làm sub nhỉ???
Tác giả: KEOTRONVO    Thời gian: 16-10-2013 08:31 AM
Suk của chúng ta ai chả biết ứng phó nhanh nhạy - Mặt sáng sủa thế kia sẽ có bước tiến dài trong tương lai sớm muộn thoai

Được cà Song gang Ho khen cho là hãnh diện lắm đấy.

Mà Ô La à phim này có VITESUB chưa thấy nội dung tò mò quá

P/S: IU sẽ đóng phim mới đóa ta nghe cô Sunny bên nhà Jang Geun Suk bào HAHAHAH
Tác giả: pucca1202    Thời gian: 16-10-2013 09:06 AM
Có mặt rồi đây!
Giai già nhà mình ngày càng được yêu quý nhỉ! Chúc mừng anh giai!
ss mong có news về anh giai với em nó cơ! anh giai thì cũng già rồi, còn em nó cũng cần có nơi đi về đi thôi, cứ để suốt ngày bị lôi cái xì căng đan xưa cũ ra mà xót xa quá!
2 cô kiếm đâu cái áo đôi anh giai ngồi trong toilet vậy??? chết sặc mất thôi!

Tác giả: bemine07    Thời gian: 16-10-2013 10:33 AM
híc. diễn viên nào cũng có tài năng riêng của mình! chúc bộ phim thành công nhé! đóng góp thêm cho màn ảnh nhỏ! ^^
Tác giả: Love_JooWon    Thời gian: 16-10-2013 10:49 AM
Kaka, anh cảnh vệ đây mà, diễn xuất cực tot đấy nhỉ
Đóng phim nào cũng được tiền bối khen hết á
Chúc mừng oppa nhé
Tks chủ thớt đã dịch tin
Tác giả: JoU    Thời gian: 16-10-2013 01:02 PM
bác khen thế này làm anh zai Chân ngắn sướng tít mắt mất thôi ^^
mà cháu nói thì nói thế thôi chứ đọc new thấy bác "tung anh zai" lên mây như thế cháu cũng vui sướng lắm chứ bộ
anh zai hát hay, diễn tốt, nhiều tài lẻ... mỗi tội chân không dài đc như ng ta thôi
Tác giả: candy_gooji    Thời gian: 16-10-2013 02:01 PM
Ùi, được chú Song Kang Ho khen là sướng lắm nhá Suk già. Thấy chú ấy khen cũng đúng lắm chớ. Hehe. Diễn xuất tài năng, hát hay, tương lai tươi sáng. Anh sẽ sớm thành công thôi.
Mà công nhận Suk già với chú Song đẹp đôi quá ss ơi. Hai người này thân nhau đáng ngờ quá đê. Trong phim hay ở ngoài đều dính với nhau thế kia mà. hay là đội ta chuyển qua ship hai người này???.{:156:}{:156:}
Cảm ơn ss đã dịch tin và gọi em. Đọc muộn nên còm trễ ss thứ lỗi cho e nhe. {:161:}

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3