Kites

Tiêu đề: 2013 TẶNG MEDAL CHO HOTTEST NĂNG NỔ NHẤT BOX 2PM KITES.VN [In trang]

Tác giả: anhkiu    Thời gian: 10-10-2013 11:51 AM
Tiêu đề: 2013 TẶNG MEDAL CHO HOTTEST NĂNG NỔ NHẤT BOX 2PM KITES.VN
2013 TẶNG MEDAL CHO HOTTEST NĂNG NỔ NHẤT BOX 2PM KITES.VN

Chào cả nhà . Năm nay sẽ set medals cho 1 hottest chăm chỉ nhất nhà mình.
Sếp chỉ cho set 1 cái medals cho 1 mem của 1 box thôi.

Em cần  mọi người đề cử cho em một HOTTEST NĂNG NỔ NHẤT BOX 2PM.

Hoạt động năng nổ nhất box. Chăm chỉ nhất Box. Không tham gia War và gây War trong kites. Chăm chỉ hoạt động này chỉ tính riêng cho box.

Thời gian hoạt động từ sẽ tính từ Tháng 01/01/2013 - 31/9/2013. Các hoạt động về trước sẽ không tính ( năm cũ).

Bài viết tham gia trong box Update Hình ảnh, và Video, Trans News, Twitter, Việt Sub, Designer- Hoạt động năng nổ nhất.

Đối tượng tham gia :
Trừ các bạn đã từng và Đang cũng như sắp làm Staff Kites. Cái này chỉ là medals dành riêng cho member kites chưa từng tham gia vào Staff Kites. Các bạn Staff vui lòng không ham hố.

Mục đích cổ vũ, ủng hộ, khuyến khích tinh thần mem là chính.

Không phân biệt tuổi tác, nếu tự cảm thấy đóng góp tốt cho box có thể tự đề cử.

Em có 1 vài vị trí đề cử sẵn rồi nhưng muốn nghe ý kiến của cả nhà trước khi đưa ra ý kiến bản thân.

Thời gian gấp rút : Cả nhà cố gắng vote cho em xong trong  ngày hôm nay nhé. Em sẽ khoá sổ vào 20g tối nay tức 10/10/2013

Sau thời gian 20g hôm nay 10/10/2013 nếu cả  nhà vẫn chưa đề cử được 1 Hottest năng nổ nhất, chăm chỉ nhất em sẽ bàn với Mod phuthuynhokitty và đề xuất luôn.

Chúc cả nhà luôn vui vẻ.

Tác giả: bread    Thời gian: 10-10-2013 12:07 PM
mình đề cử ss tom-son nhé
lí do thì là bởi vì ss là con ong chăm chỉ nhất box luôn rồi, update vids, pics, news cho cả 6 zai
Không gây war với ai

Chúc ss Tom sớm có medal aka mề đay treo lủng lẳng nha!
hôm trc đề cử ss ngoài khu news mà k đc vì ss k đủ bài viết, tiếc quá, may mà hôm nay lại có cái này
Tác giả: phuthuynhokitty    Thời gian: 10-10-2013 12:27 PM
ss đề cử ss Tom nha!
Mà em đừng gọi s là Mod
Khi nào có cái huy hiệu sáng sáng rùi tính.
Chứ giờ chả có, tiếng ko có mà miếng cũng không s ko thích vậy
Người nhà thì ko sao người ngoài nhìn vào nói ss ham hố, có danh hiệu gì đâu mà cũng bắt ng ta gọi mình là Mod.

Tác giả: PaigeRain    Thời gian: 10-10-2013 12:46 PM
đề cử ss Tom-son, ss ấy là người siêng năng chăm chỉ nhất lun, hầu như ngày nào cũng có bài đăng của ss Tom, bữa nào vào kites cũng thấy ss Tom mời news mà không có thời gian cmt lun . Không như em , siêng năng tùy hứng hehe . Nói tóm lại là e vote cho ss tom-son 1 phiếu

Tác giả: nhuphamcs112    Thời gian: 10-10-2013 12:58 PM
E cũng đề cứ ss Tom-son
ss ấy là năng nổ nhất box mình òi còn gì
trans news nhanh cực kì và trans hay nữa chứ!
hòa đồng và cũng chưa bao h gây war w ai!
Tác giả: love5    Thời gian: 10-10-2013 01:45 PM
Đề cử ss Tom
Đợt ngoài khu news do ss thíu post chứ hok thoy chắc cũng đc ròi
Box mình dạo này tin tức update nhanh cũng nhờ ss ấy
Tác giả: Punny_12    Thời gian: 10-10-2013 02:58 PM
em cũng thế , ss Tom
lúc nào cũng thấy ss ấy update tin tức hết
ss siêng năng, không gây war, lại rất dễ mến, hay giúp đỡ mem mới hihi

Tác giả: Joongie_4rever    Thời gian: 10-10-2013 04:07 PM
Sis vote cho sis tom-son nha^^
Sis lúc nào cũng chăm update news, hình ảnh về 2PM cho cả nhà theo dõi hết
Tính tình ôn hòa, dễ thương, lại không gây war hay hiềm khích với ai bao giờ ^^
Tác giả: Hss2105    Thời gian: 10-10-2013 05:49 PM
em xin đề cử ss Tom-son
ss ấy rất chăm chỉ vì 2pm và hottest, cho chúng ta biết nhìu tin tức về 2pm lắm luôn
tiếc là em k có đọc kịp các thông tin từ ss ấy mời
<3
Tác giả: ngochanh721    Thời gian: 10-10-2013 05:50 PM
cũng định vote cho ss tom nhưng hình như ai cũng bầu cho ss ấy rồi!!!

vậy nên thôi không cần nói nữa!!!

kỳ này ss tom đi lãnh huân chương rồi về rủ tụi em ăn một bữa hoành tráng rữa huân chương nhé!!!
Tác giả: tom-son    Thời gian: 10-10-2013 09:25 PM
Cả nhà làm mình hết sức cảm động
Mặc dù không phải là ham hố vụ này lắm tuy nhiên vì tình cảm mọi người dành cho mình , mình thấy cái " lủng lẳng" kia đáng quý biết bao!
Chân thành mọi người đã yêu quý và " để ý" s hahaha
Tác giả: anhkiu    Thời gian: 10-10-2013 09:42 PM
Sau giờ G rồi, em chốt thread đây ạ, sau 1 hồi lâu xem ý kiến của cả nhà
Em quyết định vote cho 2PM và Hottest =))
Nói thiệt là ai trong nhà mình em cũng muốn tặng medals hết không riêng gì ss tom-son cả
Nhưng xem mặt bằng chung ss tom-son hết sức năng nổ và nhiệt quyết update toàn bộ gần như là thế thông tin về 2PM. Trong suốt thời gian dài qua.

Riêng em nhân đây, chân thành gửi lời cảm ơn tới hottest nói chung và các hottest nhà mình nói riêng đã gắn bó với nhau trong suốt 1 năm như vậy. Mong là mọi chuyện vẫn luôn thế và 2PM cũng như hottest thêm khắng khít và nổi tiếng.

Chân thành xin lỗi tới cả nhà vì trong thời gian này em bận học nên phải đề xuất set thêm mod mà bỏ bê nhà cửa tính ra là bỏ bê online để cày sự nghiệp. Xin hứa sẽ ráng rút  bớt thời gian ngủ để phấn đấu cống hiến - trời ơi 1 ngày ngủ 3 - 4 tiếng sắp thành cú rồi.

Box 2PM quyết định - đề xuất thành viên xuất sắc nhất (không thuộc staff) của Box 2PM là ss tom-son danh dự được đeo medals lóng lánh của Kites trên áo tèn ten ten

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3