Kites

Tiêu đề: Song Hye Kyo, Lee Bo Young, Go Hyun Jung được đề cử cho hạng mục Daesang tại Kor [In trang]

Tác giả: Ca'    Thời gian: 18-9-2013 10:48 PM
Tiêu đề: Song Hye Kyo, Lee Bo Young, Go Hyun Jung được đề cử cho hạng mục Daesang tại Kor

Chiều ngày 17/9 vừa qua, Ủy ban Tổ chức Korea Drama Festival đã chính thức công bố những đề cử cuối cùng cho Korea Drama Award.

Korea Drama Award là giải thưởng dành cho các bộ phim truyền hình được chiếu trên các đài truyền hình cáp, các kênh truyền hình tổng hợp,...

Đề cử cho hạng mục Daesang năm nay gồm có Lee Bo Young (“My daughter Seo Young”, “I can hear your voice”), Lee Jin Wook (“Nine”), Kim Hye Soo (“The Queen of Office”), Song Hye Kyo (“That winter the wind blows”), Go Hyun Jung (“The Queen’s Classroom”).

Đối với những thần tượng lấn sân sang môn nghệ thuật thứ bảy thì đề cử được dành cho Yong Jun Hyung (“Monstar”), Yoon Doo Joon (“Iris 2”), Son Na Eun (“Childless Comfort”), BoA (“Expecting to Date”).

Đối với hạng mục Best Couple thì Lee Seung Gi & Suzy (“Gu Family’s Book”), Lee Bo Young & Lee Jong Suk (“I can hear your voice”), Lee Jin Wook & Jo Yoon Hee (“Nine”), Yong Jun Hyung & Ha Yeon Soo (“Monstar”), v.v là những cặp đôi nhận được đề cử.

MC Oh Sang Jin của đài MBC sẽ dẫn chương trình và nhóm nhạc 4Men, Dalshabet, v.v sẽ biểu diễn chúc mừng.

Korea Drama Award diễn ra vào 6h chiều ngày 2/10 tại Nhà thi đấu Jin-ju, thuộc tỉnh Gyeongnam.  Theo đó, thời gian đi thảm đỏ của các sao sẽ bắt đầu từ lúc 5h chiều.

Korea Drama Festival sẽ diễn ra từ ngày 1~13/10 do Bộ Văn hóa Thể thao và Du lịch, Tỉnh Gyeongsangnam, Thành phố Jin-ju phối hợp tổ chức.

Source: newsis
Vtrans: Ca'@kites.vn

P/s: Gửi ss Sandra :xxx
Anh là diễn viên nam duy nhất được đề cử giữa vô vàn những người đẹp ss ơi ^^*

Tác giả: nilin    Thời gian: 18-9-2013 10:49 PM
Đề cử cho hạng mục Daesang hy vọng ss Bo Young giật giải! Vậy là niềm vui nhân đôi!

Đối với những thần tượng lấn sân sang môn nghệ thuật thứ bảy thì cứ Beast được là mềnh mừng!

Đối với hạng mục Best Couple thì lại hy vọng chị già với Cún. Được thế thì chắc Cún nó "nhớ đời" luôn. Chồng được giải diễn viên mới, còn Cún nó hình như chưa được thì phải?
Nếu MS chiếu sớm một tẹo thì thể nào đề cử cũng có SoGong!

Cảm ơn em Cá dịch news nhé! {:444:}
Tác giả: lehuong154    Thời gian: 18-9-2013 10:49 PM
Biết nói sao nhỉ ??
Chỉ xin nói giải Deasang :
Đối với mình ai nhận được giải thưởng đó trong năm nay đều vô cùng xứng đáng!
Bản thân xem phim I Hear your voice với That Winter thôi nên mong 2 ss
Song với ss Lee sẻ nhận được giải thưởng này @@

Ố la lá, Chúc các chệ may mắn

Thank bạn chủ thớt nhé
Tác giả: Vẹo    Thời gian: 18-9-2013 10:51 PM
Ơ ơ.

Có chú Jin Wook của Nine kìa. Hí hí. Mong chú được nhận giải thì càng tốt.

Nhưng mà mấy ss này giỏi quá. :3 Chắc ko qua mặt được. :P

Chị Song. Em rất hy vọng chị được giải nè. :PPPPPPPPPPPP Thật luôn. Xem gió mùa đông năm ấy đã khẳng định thêm nữa tài năng của chệ. :P

Tks chủ thớt!
Tác giả: nguyettran2628    Thời gian: 18-9-2013 10:52 PM
Thật đáng sợ, mải đọc news, quên mất k ngồi, lúc nhận ra thì m xuống hạng 5 rồi

Ôi toàn film hay, toàn dv m thích, chúc ss Song vs ss Lee won nhé.
Riêng cái best cp thì nhất định ủng hộ ss Lee vs e Suk, trời ơi, 1 thời đam mê của m. Nếu k phải vì có a Sub vs ss Gong thì chắc bj mình vẫn đang chìm trong thế giới của e Suk. Khổ nỗi chị già hết film cái lấy ck lun, làm mong muốn shipper của m k thành hiện thực được
Dù thế vẫn ủng hộ cp này nhiệt liệt

Thanks bạn dịch news nhiều nhé {:179:}

Tác giả: Jooniekid    Thời gian: 18-9-2013 10:52 PM
Song Hye Kyo tình yêu của em
Khà khà, ta trông ngóng nàng đến cái beaksang mà có thấy bóng dáng đâu
CHỉ thấy hình qua cái tivi to đùng
Chỉ mong mau xuất hiện, giữa giông bão ^^

P/S: thanks bạn đưa tin ^^

Tác giả: greenpea    Thời gian: 18-9-2013 10:53 PM
có s già với mợ song thì phải làm sao?? chọn ai bới giời???
my daughter seo young nó hay lắm ý mà TWTWB là trên cả tuyệt vời
best cắp pồ chắc chắn là LEE JONG SUK và Lee Bo Young rồi :x
cảm ơn thớt đưa tin
Tác giả: yu_ri    Thời gian: 18-9-2013 10:53 PM
Há há, lại một cơ số người chen chân vô sofa với ghế gỗ
Ta ko cần sofa, ta cũng chẳng cần ghế gỗ.
Ta chỉ cần vào đọc news là thấy vui roài, keke.
Có ss Song, ss Kim Hye Soo, Lee Bo Young, Go Hyun Jung, toàn những người đỉnh của đỉnh nhỉ?
Chúc các ss may  mắn nha.
Tác giả: tieuyet1011    Thời gian: 18-9-2013 10:54 PM
Ôi I  Hear Your Voice bá đạo quá nha

Vui quá, ss Bo Young được đề cử ở hai hạng mục luôn

Mong ss LBY thắng giải DS quá, vì hai phim trong năm nay của ss đều khủng cả

MDSY trên 50%, IHYV thì gần 25. . Best Couple thì phải là Soo Hả - Hye Sung rồi
Tác giả: sandramoon    Thời gian: 18-9-2013 10:56 PM
Đầu tiên là gửi e Cá ngàn nụ hôn (từ chối hay nhận tùy e ^^)

Lúc đầu dịch gg, ss cứ tưởng cái Daesang ấy là Best actor cơ

Còn đang nghĩ sao quá đáng vậy, k chia ra actor, actress riêng

"Trộm vía" Daesang k dám mơ, nhưng liệu anh có chắc đc cái Best actor k nhỉ

Dù gì thì đc 2 cái đề cử Daesang và Best Couple thì quá là hạnh phúc rồi

K được giải cũng k sao

~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Sau 1 hồi suy nghĩ, gia cát dự như sau

Best Actor: Lee Jin Wook
Best Actress: Song Hye Kyo
Daesang: Lee Bo Young

Tác giả: kebe_lovely    Thời gian: 18-9-2013 10:59 PM
SS Lee Bo Young được tận 2 đề cử lận nha, vui thế, ss Song cũng được đề cử Daesang nữa, không biết ai sẽ giành giải đây, các diễn viên khác cũng giỏi lắm à. Best Couple thì mong là cặp Lee Seung Gi & Suzy  hay Lee Bo Young & Lee Jong Suk , hì. Bộ phim của Monstar của Baest Yong Jun Hyung cũng có 2 đề cử nữa, khá đấy chứ, mình cũng đang xem phim này cơ mà sub ra chậm quá.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Tác giả: yumi216    Thời gian: 18-9-2013 10:59 PM
ôi nhìn cái DaeSang khó đoán quá, ai cũng già dặn cũng giỏi hết à, ban giáo khảo chắc đau đầu lắm
mà anh LJW lạc giữa 3 người đẹp rùi :)
best couple thì có 2 cặp đầu là chuẩn nè, 2/10 cũng sắp tới rùi hóng thiệt :)
Tác giả: lylycheng    Thời gian: 18-9-2013 11:02 PM
Đối với hạng mục Best Couple thì Lee Seung Gi & Suzy (“Gu Family’s Book”), Lee Bo Young & Lee Jong Suk (“I can hear your voice”), Lee Jin Wook & Jo Yoon Hee (“Nine”), Yong Jun Hyung & Ha Yeon Soo (“Monstar”), v.v là những cặp đôi nhận được đề cử.

Best Couple chắc chắn sẽ là Lee Bo Young và Lee Jong Suk

Hoặc tình huống có khi nào là Lee Jong Suk - Kim Woo Bin ?

Nếu bạn nào có ý kiến khác mình thì chúng ta cùng cá độ.

1. Các bạn hãy cafe ngay dưới com về couple có khả năng đạt giải Best Couple
2. Đính kèm thêm 1 con số bất kỳ
3. Bạn nào chọn đúng couple và con số đó sẽ là tổng số tách cafe dưới com cộng lại (sẽ lấy chênh lệch dưới gần nhất khoảng 20 đổ lại)

Ví dụ: Lee Seung Gi - Suzy 75

(nghĩa là bạn chọn cặp đôi LSG và Suzy và tổng số tách cafe ngay dưới post mình là 75)

Phần quà là mình sẽ tặng 1 áo pull Minion ship về tận nhà cho bạn may mắn nhất {:180:}

Thời gian kết thúc sẽ đến hết 6h chiều ngày 2/10

Các bạn có thể thay đổi câu trả lời thoải mái, mình sẽ lấy câu trả lời gần nhất

Chúc các bạn may mắn!

P/s: có j thắc mắc các bạn cứ com thoải mái, tính tổng từ đầu đến đuôi số tách cafe luôn {:184:}

Tác giả: wendy.09    Thời gian: 18-9-2013 11:04 PM
Cái danh sách Daesang toàn những diễn viên tuyệt vời và đc nhiều ng yêu thích: ss Bo già, ss Song... Đúng là giữa rừng toàn ng đẹp thì chỉ có Lee Jin Wook là diễn viên nam duy nhất
Xin lỗi cụ, mặc dù thích cụ nhưng mà em k thể ủng hộ Cụ vs Suzy cái best cắp pồ đc, em thích ss Bo già vs thằng Dịt hơn, cũng thích cả Lee Jin Wook vs ss JYH nữa
Hóng ảnh thảm đỏ
Tác giả: lalapinguoin    Thời gian: 18-9-2013 11:04 PM
MÌnh hy vọng ss Bo young sẽ được giải
2 bộ phim chị ấy tham gia
bộ phim nào cũng hay hấp dẫn rating lại cao nữa chứ
diễn xuất của ss bo young thì tuyệt vời
tks chủ thớt
Tác giả: Yuuri.Tran    Thời gian: 18-9-2013 11:05 PM
năm nay là năm thành công ...và biết bao nhiu nổ lực cố gắng của chị già...mong chị sẽ thắng lớn trong mùa giải nàyem tin mọi nổ lực của chị sẽ đc đền đáp thật xứng đáng màFighting...<3
Tác giả: bunbun0203    Thời gian: 18-9-2013 11:06 PM
hẹ hẹ nàng Song đương nhiên là phải được đề cử cho mục này rồi. dù cũng hơi thích các nàng còn lại nhưng xin lỗi nhóe, tui vẫn thích Song nhất ạ
vậy nên tui cầu mong nàng sẽ thắng giải, cho bọn anti nàng nó tức nổ mắt he he
Tác giả: yeh1108    Thời gian: 18-9-2013 11:11 PM
Thực sự thì thấy bà già Bo xứng nhất. Năm nay quả là năm tam hỉ của bà mà. Thêm quả DS nữa thì tứ hỉ luôn.
Mấy người khác cũng xứng, nhưng vẫn mong bà Bo được.
Về khoản phim ngắn, lẫn phim cuối tuần thì khó có phim nào qua nổi IHYV và MDSY. Rate khủng thế cơ mà.
Còn về khoản Best Cp thì cũng không qua nổi Dzịt - Zà rồi, cp khiến dân tình điên đảo suốt mùa hè vừa qua mà.
Tác giả: lqgbao    Thời gian: 18-9-2013 11:13 PM
ôi, có ss Song iu vấu của e nữa
Vui toá nhưng buồn...
vì sao ko có tên trong giải Couple vậy {:431:}
Mà cái hạng mục nữ diễn viên toàn sao vip ko hà
Mong chị em đạt được thành công coi {:420:}
Tác giả: MirumoDepon    Thời gian: 18-9-2013 11:15 PM
Yong Jun Hyung của Monstar, anh này dễ thương kinh khủng, mình chỉ biết beast có anh Yoseob, giờ thích anh Jun, giọng hơi bị chất. Cặp đôi đẹp nhất, còn bàn bạc gì nữa, chắc chắn là Lee Bo Young & Lee Jong Suk hị hị, may Master chưa chiếu xong đó, ko thì khó nói lắm
Tác giả: phuongha109    Thời gian: 18-9-2013 11:17 PM
Best Couple thì Lee Seung Gi & Suzy (“Gu Family’s Book”), Lee Bo Young & Lee Jong Suk (“I can hear your voice”), Lee Jin Wook & Jo Yoon Hee (“Nine”)

trong đề cử best couple thì toàn là cặp đôi mình thích thui :))
Daesang năm nay gồm có Lee Bo Young (“My daughter Seo Young”, “I can hear your voice”), Lee Jin Wook (“Nine”), Kim Hye Soo (“The Queen of Office”), Song Hye Kyo (“That winter the wind blows”), Go Hyun Jung (“The Queen’s Classroom”).

vâng trong vô vàn người đẹp thì chỉ có anh Jin Wook là nam thui nhé :))
thanks bạn dịch tin nhiều
Tác giả: unihang    Thời gian: 18-9-2013 11:25 PM
năm nay không chỉ là năm trở thành hiện tượng của Suk mà có lẽ còn là năm thành công nhất của ss Lee Bo Young nha
vừa chống lầy, sự nghiệp lại thành công,2 bộ phim thành công rực rỡ với rating roài được đề cử cho giải cao quý như Daesang nữa, trùi ui, nếu giật được giải thì đúng là mỹ mãn luôn, đến ngủ cũng phải mỉm cười nha, tình tiền đều nở hoa rực rỡ
nhưng mong đợi sẽ thành hiện thực nhất vẫn là giải cp kia cơ, nếu thành sự thật thì sẽ là đôi chị em đẹp nhất năm luôn, suk cũng lần đầu tiên được giải nè, mong đợi và hi vọng quá đi
Tác giả: thuydung_nvfg    Thời gian: 18-9-2013 11:41 PM
Ớ hợ không coá Couple O2 à
Sao vậy nhờ, đẹp đôi kinh dị vậy mà. Hôm nọ mới xem lại mấy GIF mà lại tim rung rinh.
ĐÚng là trong phim 2 anh chị đẹp đôi lắm lắm á

Còn nhìn dàn nữ diễn viên được đề cử khó đoán quá đi mất. Ai cũng có máu mặt hết á
Nhưng mà em thì yêu chị Go nhất.

Vậy là lễ trao giải này không được nhìn thấy Jo còm nhà ta rồi. Thôi từ giờ đến cuối năm lót lá đợi xem anh có xuất hiện ở lễ trao giải nào không vậy.
Anh ơi mau cho em nhìn thấy anh trong bộ Tù xế đồ đi mà. nhớ quá
Tác giả: vungocbich    Thời gian: 18-9-2013 11:52 PM
Lee Bo Young{:292:}{:292:}{:292:}
Chị già được giải điiiiiiiii, thêm cái best couple với Cún nữa là nhất.
Thanks bạn đã dịch tin.
Tác giả: b0xjh    Thời gian: 19-9-2013 12:01 AM
nếu đc bầu thì sẽ bầu cho ss bo young, couple IHYV và doo joon.
ss bo young mà được giải thì đúng là song hỉ lâm môn luôn~~~
thanks chủ thớt đã trans tin
Tác giả: CamMich0305    Thời gian: 19-9-2013 12:04 AM
best cuple mà ko có cặp Jo In Sung và Song Hye Kyo thì vô lý quá
Đó là cặp đôi thấy đẹp nhất trong năm 2013 này
Một cặp đôi quá đẹp và nhìn rất nồng nàn trong phim nữa chứ.
Jo In Sung oppa đóng phim đó rất tốt mà ko được đề cử lấy 1 giải, chán thật
Tác giả: mango305    Thời gian: 19-9-2013 12:19 AM
hơ hơ năm nay hạng mục Deasang có mỗi anh Lee thôi sao, còn lại toàn các ss xưng đệp thôi
Cơ mà cũng mong ss Song với được Deasang lắm, nhưng thấy năm nay ss Lee mà được thì cũng xứng vì có tận 2 bộ phim làm lên sóng gió cơ mà, nếu được giải thì niềm vui phải gọi là nhân lên gấp đôi vì vừa cưới Ji sung oppa cơ mà
best cúp bồ chắc là Soo Ha- Hye Sung ròy
Tác giả: reddevil_k54    Thời gian: 19-9-2013 12:31 AM
ở hạng mục DaeSang thì mình vote ss Lee Bo Young nha :x
còn ở hạng mục best couple thì chọn cụ Lee vs bé Su ú :))
cơ bản là mình xem được in ít phim nên ấn tượng vs mấy con người này nhất thôi :))
Tác giả: mytamercury    Thời gian: 19-9-2013 12:35 AM
hy vọng chị già lý bô được giải Daesang !!!!
BC đương nhiên sẽ là cún và chị già ...kaka
hóng tới ngày đó quá 2/10 la sau đám cưới của chị già vài ngày... k bik chị có tham dự k ta?
hy vọng couple chị e nhận giải quá đi...
Tác giả: winwon    Thời gian: 19-9-2013 01:08 AM
chúc mừng tất cả các sao được đề cử  
hạng mục Daesang toàn diễn viên nổi tiếng
chắc ss Lee Bo Young sẽ được giải này
vì 2 phim ss ấy tham gia đều hay và có rating cao, diễn xuất cũng tốt nữa
đợi xem ai sẽ được giải
tks bạn dịch tin

Tác giả: Mincun    Thời gian: 19-9-2013 03:15 AM
Chệ Bo Young quả ngày chôm ít nhất 1 giải là cái chắc rầu.
Nhưng theo news, còn có chị yêu của mình nữa.
Thực ra mình cũng biết trước rầu là có news này, có điều cứ phân vân.
Coi cả 2 phim, nếu nói nội dung phim thì dễ, chứ đánh giá diễn xuất thì khó lắm á.
Hơm biết thế  nào đây ta, gãi cằm. Thôi cứ như mọi khi, im lặng về ngồi chờ vậy.
Tác giả: moonie296    Thời gian: 19-9-2013 05:38 AM
daesang của ai cũng được, vì ai cũng xứng đáng cả, cơ mà, chị già của em được thì vẫn vui hơn. không biết chị có đến tham dự được không, sợ chị già phải đi tình nguyện ở châu phi
còn best couple nhất định phải là của 2 chị em nhé, tuy các đối thủ rất nặng kí, nhưng ít nhất phải cho thằng em 1 danh hiệu sau bao cố gắng của nó chớ
chúc cả 2 chị em may mắn, sắp trao giải rồi
ps: hóng cái xì tai của cậu em trên thảm đỏ, cực đẹp luôn nhá
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 19-9-2013 06:35 AM
Theo linh cảm của 1 Fan chính hiệu mình xin gia cát dự nhé:
BEST COUPLE : LEE JONG SUK và LEE BO YOUNG 87
Tác giả: dannoduy    Thời gian: 19-9-2013 06:35 AM
Trong giải Daesang có nhiều ứng cử viên sáng giá quá. Nhưng mình mong

ss Bo Young giựt giải nhân đôi niềm vui lun còn thần tượng lấn sân có cả ss BoA nữa

ss mới tham gia mah được đề cử roy. Còn Best Couple thì Lee Seung Gi & Suzy , Lee Bo Young & Lee Jong Suk

lưỡng lự giữa 2 cặp này đây . Thanks bạn trans news
Tác giả: kevil_nguyen    Thời gian: 19-9-2013 07:01 AM
Best Actor: Lee Jin Wook (nine)
Best Actress: Lee Bo Young (IHYV)
Best Couple: Lee Bo Young & Lee Jong Suk (IHYV)
Trên đó chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi{:288:} nhưng mà hy vọng nó sẽ đc thành sự thật{:288:}
Tác giả: nancy    Thời gian: 19-9-2013 07:03 AM
Ôi chị già iu được đề cử Deasang này,MDSY và IHYV thật sự quá tuyệt,mong là những nổ lực của chị sẽ được đền đáp xứng đáng :x
Couple xu hướng cũng ẳm best couple đi cho vui 1 lần
Hóng 2/10 :xxx
Tác giả: meomongco    Thời gian: 19-9-2013 07:03 AM
Sẽ vote cho chị Song và chị Lee nhà mình nào, nữ diễn viên xuất sắc cho hạng mục Daesang năm nay.:D
Nhưng mà giải thưởng này chỉ có 1, nên chắc là số bầu chọn sẽ nghiêng về dành cho chị Song chúng ta.
Còn về best couple thì đã đề cử 2 cặp này, mà chỉ có 1 thì chắc là couple Gi - Zy sẽ chiến thắng rồi...:D
Dù cho mình có thích ss cặp đôi chị em Lee này đi chăng nữa, thì cũng ủng hộ nhiệt liệt.
Cảm ơn bạn đã post news!!!
Tác giả: TrungTrang    Thời gian: 19-9-2013 07:37 AM
Chờ đợi daesang cho SS Song Hye Kyo (“That winter the wind blows”), Best Couple cho anh Lee Seung Gi & Suzy (“Gu Family’s Book”), vậy là niềm vui trọn vẹn nhân đôi!
Thanks chủ thớt dịch news nha!

Tác giả: Aki    Thời gian: 19-9-2013 07:44 AM
Năm nay chắc chắn là năm thành công nhất của ss Bô, tin vui cứ gọi là tới tấp nhé, cả sự nghiệp lẫn gia đình.
Daesang là ss rồi, tính cả về số lượng lẫn chất lượng (rating) thì đều vượt hẳn (diễn xuất thì ko bàn vì đã lọt vào đề cử thì đều xuất sắc cả, vs cả chưa xem hết các phim nên ko thể phán bừa ai hơn ai hehe)
Ko biết giải couple có cho vote ko nhỉ, nếu giờ mà vote thì Soha-Hyesung ko có đối thủ rồi,couple " chị em xu hướng"
Tác giả: tjbau    Thời gian: 19-9-2013 07:58 AM
daesang thì khá là fân vân vì ss Bo vs ss Song đều xứng đáng cả...
còn best couple thì k fải suy nghĩ nhiều...
chị già và Dzịt hồ ly tiến lên!!!!!!!!!!!!
cặp này mà k được thì mìnk cho cái đài sbs sáng nhất seoul....
Tác giả: khihoangdai    Thời gian: 19-9-2013 08:06 AM
Mình hi vọng là mợ sẽ xuất hiện giữa tâm bão

đấy là ước muốn nhỏ bé duy nhất của mình hơ hơ

cũng mong mợ có giải vì mấy năm rồi mợ mới trở lại drama nhưng nhìn qua danh sách ứng viên thì khó rồi.

nếu mợ ko đc thì mong là Jin Wook oppa. với những gì anh đã thể hiện trong NINE thì anh quá xứng đáng anh ơi.
Tác giả: sutu.tocxu    Thời gian: 19-9-2013 08:06 AM
Hạng mục  Daesang năm nay khó đoán thật. Toàn là những diễn viên có máu mặt không hà!
Rất thích vai diễn của sis Kim Hye Soo , sis Song Hye Kyo, ai đoạt giải cũng đều xứng đáng cả!
Nhưng hâm mộ cuồng nhiệt vẫn là sis Go Hyun Jung,sis Go cố lên.Lâu rồi không thấy sis Go ở mấy lễ trao giải,hóng quá!!!!
Tác giả: ngocconuong    Thời gian: 19-9-2013 08:11 AM
Phải nói là lâu rồi mình mới xem một bộ phim đầy ý nghĩa như I hear your voice, hy vọng là phim sẽ đạt được giải cao, Chị Bo Young sẽ dành giải thưởng lớn vì những đóng góp của chị trong My daughter Seo Young và cả I hear your voice nữa
Thank bạn đã dịch tin

Tác giả: bopham    Thời gian: 19-9-2013 08:17 AM
Đề cử cho hạng mục Daesang năm nay : Lee Bo Young (“My daughter Seo Young”, “I can hear your voice”)
Đối với hạng mục Best Couple thì : Lee Bo Young & Lee Jong Suk (“I can hear your voice”) double Lee cho nó oách ;)
Mặc dù cũng rất là thít Nine với couple Jin Wook & Yoon Hee , nhưng trái tim mềnh đã nghiêng về bên kia , nên đành chịu . Dù ai đoạt giải cũng thấy xứng đáng, vì là những drama hay và diễn xuất tuyệt vời
tks chủ thớt trans news .
Tác giả: HarryNa    Thời gian: 19-9-2013 08:26 AM
có cả những bộ phim hot nhất dc đề cử trong đây rồi ^^
ss Go phim k nổi lắm n vẫn dc đề cử
chắc dx rất tuyệt :)))
Tác giả: lulu26    Thời gian: 19-9-2013 08:29 AM
Mặc dù rất là thích chị Boo Young nhưng phải nói là em còn thích chị Song nhiều hơn thế nữa

Và vì vậy em rất là mong chị Song sẽ giật giải Dae Sang vì em nghĩ chị rất xứng đáng với giải thưởng này qua diễn xuất trong Gió đông

Còn ss Lee thì nhận giải cặp đôi nhé, bấn cặp đôi Soo Ha và Hye Sung ghê gớm

Đón đợi kết quả nào {:398:}
Tác giả: olive.sky    Thời gian: 19-9-2013 08:29 AM
đề cử cho Daesang năm nay: ss Lee Bo Young, diễn xuất của ss qua 2 phim "My daughter SeoYoung" và "I hear your voice" đề thích diễn xuất của ss.
Về cặp đôi mình cũng vote cho Lee Bo Young và Lee Jong Suk.
^^
Tác giả: tendoc    Thời gian: 19-9-2013 08:35 AM
Ước muốn nhỏ nhoi cụa em cũng là thấy mợ là tâm điểm của lễ trao giải này LOL.
Lâu lắm rồi chưa đc ngắm mợ rùi.
Cơ mà e quen rùi:-)
Tác giả: woorin    Thời gian: 19-9-2013 08:53 AM
ss bo young thì khỏi nói rồi, cơ mà lấy chồng xong rồi khoác tay thằng em lên nhận giải best couple thì hay nhỉ :))
nói chung chị nhận giải nào cũng được hết
ủng hộ ss bo young
Tác giả: tuyetroimuahe    Thời gian: 19-9-2013 09:05 AM
Song được đề cử vừa vui vừa buồn!!! Mợ chả mấy khi có duyên với mấy cái giải thưởng cả . Vai diễn lần này của mợ đối với mình là xuất sắc nhất rồi, Từng biểu cảm, thần thái trên khuôn mặt quá tuyệt vời, quá uy lực và đầy sức hút!!! Mong sao mợ đạt giải để đền đáp bao nhiêu cố gắng, nghị lực của mợ
Tác giả: BlueEyes93    Thời gian: 19-9-2013 09:16 AM
mềnh nghĩ là Lee Bo Young đấy
chị ấy thành công cả 2 thể loại phim là phim gia đình và phim truyền hình đặc biệt
nhưng xét về độ lớn của con sốt thì Wind cóa vẻ nhỉnh hơn
Tác giả: therose2006    Thời gian: 19-9-2013 09:26 AM
Mợ Song và chị già Bô thì không biết phải chọn ai, cơ mà thế này nhá. Vì tình êu vs mợ Song của em là vô bờ bến, cho nên là em sẽ chia ra thế này cho đều:
Daesang: Song Hye Kyo này
Best Couple: Lee Bo Young + Lee Jong Suk.
Thế là ai cũng có phần nhá, cho tên Ngốc nhà em cũng có phần nữa. Há há.
Tác giả: iris2link    Thời gian: 19-9-2013 09:36 AM
Heee. Ai được giải mình cũng thấy xứng đáng, cơ mà vẫn mong 1 tí tí là Lee Bo Young. Để chị về dinh theo chàng niềm vui gấp bội.
Cơ mà cũng thích anh Jin Wook.:)
Nói chung ai được cũng mừng. Hề hề..
Tác giả: kimle55    Thời gian: 19-9-2013 09:57 AM
Tất cả những tên tuổi như Song Hye Kyo , lee Bo Youngg , Go Hyun Jung
được dề cử dều là những người rất xứng đáng được giải Dresang tại Koria
Drama Festival sẽ được tổ chúc vào 2-10 tới , ai dược cũng do sự cố gắng
của họ nhưng mình vẫn thích ss Song Hye Kyo được giải này vì Gió mùa Đông
ss Song diễn hay thật là hay .

Tác giả: lusky_vh    Thời gian: 19-9-2013 10:29 AM
Chỉ cần bộ phim quốc dân 2012 My Daughter Seo Young thôi là cũng có suất cho ss Bo Young rồi, huống hồ là thêm bộ phim đình đám IHYV, nên Daesang mà dành cho ss ấy cũng quá xứng đáng. Ss Song cũng rất xuất sắc trong Gió, nhưng chỉ có 1 phim thôi à

Nhưng bù lại thì không ao ước Best couple cho cặp IHYV lắm, công nhận cặp đó trong phim quá đẹp, nhưng cứ tội tội cho anh Ji Sung thế nào í . Nên thôi hi vọng Best Couple: Lee Seung Gi & Suzy

{:308:}
Tác giả: superchao    Thời gian: 19-9-2013 10:29 AM
Nhìn bảng đề cử mong chị già nhà mình năm nay được Daesang, như vậy niềm vui gấp 2,3 lần ý chứ

Năm 2013 là năm thành công của chị, 2 bộ phim đều quá thành công. Sắp tới lên xe hoa nữa như vậy năm 2013 sẽ là năm hạnh phúc mất.

Best cp thì hi vọng Cún với chị già đi, đẹp đôi quá còn gì. I Hear Your Voice so với các drama khác thì rating khủng quá còn gì, chắc chắn sẽ được giải. Hóng lễ trao giải quá, lại được thấy chị già nhà mình
Tác giả: duongcuonghvtc    Thời gian: 19-9-2013 10:34 AM
Mong là ss Song hoặc ss Lee sẽ được.mình cuồng cả IHYV lẫn That winter.
Còn best couple thì mong là chị  già với cún sẽ được
Tác giả: kiringuyen    Thời gian: 19-9-2013 10:36 AM
mình thấy Lee Bo Young là người xứng đáng nhất vs giải Daesang.
2 bộ phim thành công vang dội, chứng tỏ được thực lực và tầm ảnh hưởng của mình
1 năm quá thành công của ss Lee vs 2 bộ phim quá hay và 1 đám cưới {:176:}
Tác giả: finpeo    Thời gian: 19-9-2013 10:39 AM
Lận đận với con đường giải thưởng cuối cùng ss Bo Young cũng được đề cử Daesang
Tuy chưa trao giải nhưng mình chắc chắn 100% ss đạt Daesang, rất xứng đáng cho những gì ss đã bỏ ra cho 2 bộ phim gần đây, hi vọng đó là món quà cưới ngọt ngào cho ss
Tác giả: ngocquyen1701    Thời gian: 19-9-2013 11:22 AM
vote vote vote cho ss Bô cơ
2013 là năm thành công rực rỡ của ss mà,2 bộ phim đều đại thắng, I hear your voice thì không cần phải khhen ngợi gì thêm nữa {:412:}{:412:}{:412:} còn drama quốc dân My daughter Seo Young rating xấp xỉ 47% cơ mà,quá khủng luôn {:445:}{:443:}
diễn xuất của ss Bô cực đa dạng,biểu cảm phong phú,có khả năng hóa thân vào nhiều vai diễn.khuôn mặt thì yêu chết đi được {:444:}{:444:}{:444:}
mong mong ss sẽ ẵm giải Daesang về nhà {:408:}
còn best couple,còn ai nữa ngoài ss Bô với bạn Cún
tks bạn dịch tin.

Tác giả: phuongchi2901    Thời gian: 19-9-2013 11:33 AM
ss Lee Bo Young có lẽ chiếm ưu thế cả 2 hạng mục đơn và đôi.
Nhưng ở đơn lại gặp đối thủ là ss Song thật k dễ @@ còn đôi lại cạnh tranh vs Gi và Suzy.
Riêng cái hạng mục dv mới mình rất ưng vì 2 zai nhà năm nay đóng phim đều nằm đề cử
Tác giả: DaoThanhLam    Thời gian: 19-9-2013 12:13 PM
Mong là couple Soo-Hye được giải..
Cách tuổi xa như vậy mà 2 người đóng với nhau rất ăn ý..
lại còn đẹp đôi nữa chứ.
Thank bạn dịch tin nha.
Tác giả: chenniethanh    Thời gian: 19-9-2013 12:46 PM
haiz! hạng mục daesang năm nay thật sự khó mà chọn ạ
ss Bo Young hay ss Hye Kyo ai em cũng thik và mún đoạt giải ạ! :((
cả giải couple cũng thế :((
khó chọn quá. nhưng hi vọng 2 ng ai đoạt giải em cũng zui ạ! :D
Tác giả: Mercy_Mercury    Thời gian: 19-9-2013 01:37 PM
Cuộc cạnh tranh giữa Hye Kyo và Bo Young thực sự làm mình không biết chọn ai đây, dù có vẻ nhỉnh hơn về vai diễn trong Gió Đông của Hye Kyo 1 chút xíu..
Hy vọng Doo Jun đc giải quá {:412:}.
Best couple vote cho I hear your voice {:412:}
Tác giả: kimanh3939    Thời gian: 19-9-2013 01:40 PM
sis Bo Young được đề cử ở cả hai hạng mục và có 2 phim tham gia đề cử. Mình vote cho sis ở cả hai hạng mục nhưng đối thủ nào cũng đáng gờm là sis song và cặp đôi  Lee Sung Gi & Suzy .
Hy vọng sis Bo Young có món quà cưới thật đẹp này, hai giải luôn nha sis với giải đám cưới là 3. HOAN HÔ
Tác giả: nhung_tobe    Thời gian: 19-9-2013 02:30 PM
Ôi Deasang sao, thật là vinh dự quá? Hi vọng sis Bo Young sẽ được giải.
Mong cả giải Best couple nữa, sao mà mình tham lam quá thế này?
Thôi nếu chị được cả 2 giải thì tốt, ko thì 1 trong 2 cũng được :)
Tác giả: 2soc    Thời gian: 19-9-2013 07:23 PM
Mình đang vẫn say nắng nên phải ủng hộ cái nào
Lee Bo Young (“My daughter Seo Young”, “I can hear your voice”),
Lee Jin Wook (“Nine”),
Song Hye Kyo (“That winter the wind blows”)

Tác giả: NFAO    Thời gian: 19-9-2013 07:57 PM
DAESANG; LEE BO YOUNG. Diễn xuất của chị trong MY daughter Seo Young đã rất hay rồi, nhưng đến trong I hear your voice thì chỉ có thể dùng 2 chữ TUYỆT VỜI!!!!!!!!!!! Chị nhất định sẽ được giải thôi. Nhờ có chị mà em cảm thấy rất rất yêu thích nhân vật Jang Hye Sung
BEST COUPLE: LEE BO YOUNG- LEE JONG SUK. CP này đã làm cho 3 tháng hè của mình trở nên điên cuồng và lúc nào cũng trong trạng thái mong ngóng. Dù hơn nhau 10 tuổi nhưng mình vẫn phải thốt lên rằng: Người đâu mà xinh đẹp, dễ thương và đẹp đôi thế không biết. SOO HA - HYE SUNG!!!! TÔI NGUYỆN SẼ SHIP CHO CP NÀY SUỐT ĐỜI...Dễ thương quá mức cho phép và đẹp đôi quá thể .Cả già lẫn trẻ, làm cho ta mất ngủ bao nhiêu đêm. Đến bây giờ hình nền điện thoại và máy tính của tôi vẫn là hình 2 cái con người này. Dù phim đã hết được 1 tháng rưỡi rồi..

P/s: Tha thiết mong chị Bo Young sẽ được giải. Sau I hear your voice kết chị ghê gớm. Chị với bạn Suk mà lên nhận giải thì dân tình tha hồ sướng, đặc biệt là nhà VOICE thần thánh, nơi mà ta lui tới suốt mùa hè dài
Tác giả: neverlose125    Thời gian: 19-9-2013 08:05 PM
Kêu chọn giữa LSG-Suzy với Chị già - Dịt làm khó người ta quá!
Nhưng mà hóng giải này à nha. Dạo này có time coi nhiều fim nên được chút kinh nghiệm rồi.
Tks bạn dịch tin.
P.S: Nếu mà có coup Dịt - Khủng Long là cho thẳng một vé khỏi nói nhiều luôn.

Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 19-9-2013 08:44 PM
Mình đã coi những phim nào trong các phim đề cử này nhỉ? Song với That winter, Lee với I can hear your voice và cuối cùng là Gu family's book với Suzy và Lee sung Gi
chúc mừng các bạn đã được giải, mình yêu quý tất cả các bạn
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 19-9-2013 08:48 PM
Bây giờ mới đọc bài này thì đã có tin giải best couple là Lee Sung Gi và Suzy rồi, vậy thì đoán gì nữa ta.
Thôi hẹn dịp sau nha. Cảm ơn bạn đã mời.
Tác giả: phuongchul    Thời gian: 19-9-2013 09:31 PM
mình nghĩ Dae Sang không khéo ss Lee Bo Young được, vì năm nay ss có đến hai phim thành công rực rỡ
diễn xuất của ss cũng rất xuất sắc nữa
còn cái Best Couple thì cặp đôi của I Hear Your Voice được rồi ^^
Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 19-9-2013 11:21 PM
Hai phim của chị đều có mặt hết ,chị già diễn hay quá chừng luôn mờ
từ bữa xem IHYV tới giờ mình thật sự không thể xen fin nào hết nữa cả ,cứ nhai lại miết thôi
ngóng chị đoạt giải ,ngóng cả Cún với chị cùng ẵm Best couple luôn đê !!!!
Tác giả: XGirls89    Thời gian: 20-9-2013 09:33 AM
Mong là ss Bo Young được giải hạng mục Daesang và cp họ Lee đoạt giải hạng mục Best couple :))
Mà 2/10 thì anh chị đi tuần trăng mật về chưa ta :v
Ngóng thảm đỏ quá >.<
Tác giả: lovephimhan    Thời gian: 20-9-2013 10:50 AM
hạng mục Daesang khó chọn nhỉ
có cả chị Lee Bo Young và chị Song nữa
hai chị đều diễn hay nên là mình mình khó chọn lắm luôn
chỉ chờ cái kết quả ra sao
Best Couple thì thích nhất là  Lee Bo Young & Lee Jong Suk
lân đầu xem mà lại kết cái tình chị em thế này á
hai anh chị đóng tự nhiên quá chừng
ai mà xem IHYV thì khỏi phài bàn luôn òi ^^
Tác giả: minhhang1231    Thời gian: 20-9-2013 11:46 AM
*bình chon+đoán *
lee bo young : giải deasang ( i can hear your voice)
cặp đôi đẹp nhất : * hết sức phân vân* lee seung gi & suzy đi , fan cuồng i hear your voice đây, giật giả đi mèn ơi

Tác giả: bapngo1992    Thời gian: 20-9-2013 07:57 PM
daesang thì hy vọng Song hye kyo đoạt giải, film hay với diễn xuất hay quá mà sis chưa có giải thưởng lớn nào
best couple chak lee seung gi vs suzy, dù sức ảnh hưởng của IHYV lớn nhưng cặp này vẫn nhỉnh hơn về độ xứng đôi

Tác giả: meoiu    Thời gian: 20-9-2013 10:52 PM
Dự là Lee Bo Young và Lee Jin Wook cơ hội lớn hơn
vì dự án nào cũng hot và chất lượng cả, hì hì
nếu LBY mà giật đc giải này thì mừng quá nhỉ, như là quà hỉ luôn, kaka.
Tác giả: Ruby_baouyen    Thời gian: 21-9-2013 08:55 AM
Chỉ xem "That winter the wind blows", “My daughter Seo Young”, “I can hear your voice”. Rất thích Song Hye Kyo và chết mê chết mệt với chị Lee Bo Young!! Thấy hai chị trong danh sach là mừng rồi!! Rất mong 2 chị được giải!
thank bạn dịch tin!! *yêu nhiều nhiều*
Tác giả: cobetyphu_007    Thời gian: 21-9-2013 12:35 PM
ss Song kìa...ss Song kìa...
Mong là ss Song sẽ được nhận giải Deasang...như vậy thì vui biết mấy..hehehehe
Tác giả: memory0511    Thời gian: 21-9-2013 03:36 PM
hic! mình là fan cuồng của cả Nine và I hear your voice nên thấy mừng cho các anh chị nhà mình quá <3
cái này mà được fan bình bình chọn online thì tuyệt ha
lúc đó sẽ vote cho Lee Jin Wook giải Deasang
vote Lee Bo Young & Lee Jong Suk giải Best couple
thế là vẹn cả đôi đường. hố hố

Tác giả: hatcat258    Thời gian: 21-9-2013 05:32 PM
chúc mừng chị Kyo và chị già nhé

hai người ai có giải cũng vui cả

ủng hộ hai chị :3

cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: boobin62    Thời gian: 21-9-2013 06:45 PM
Về giải Daesang, em nghĩ chắc Song Hye Kyo đoạt giải, diễn đỉnh cao thế cơ mà, That winter the wind blows cũng là phim hay nhất, mang tính nghệ thuật nhất năm nay rồi, chẳng còn nữ diễn viên nào qua mặt được nữa đâu

Về Best Couple, em mong là Seung gi và Suzy, vì em rất thích đôi này, cuteo {:418:} nhưng cũng rất có thể là Lee Bo Young và Lee Jung Suk

Còn bình chọn idol thì chắc là Doo Joon, nhỉ
Tác giả: babyloverock    Thời gian: 21-9-2013 10:31 PM
mình thì chưa xem I hear your voice nữa nhưng mà mình nghĩ chị Lee Bo Young trước giờ cũng đã có tiếng tăm trong hàng ngũ diễn xuất rồi mà
còn ss Song thì mình hâm mộ lâu rồi {:303:} nên chắc chắn chọn chị rồi
còn Go Hyun Jung thì mãi đến khi xem The Queen's classroom mới biết đến chị là nữ diễn viên nhận được cát xê cao nhất, mà công nhận cát xê trả cũng đúng với tài năng diễn xuất của chị
coi tập mấy tập cuối mà mình phải rơi nước mắt với cách diễn xuất của chị mà
Chúc mừng a Doo Joon vs chị BoA được đề cử
2 người ai mà được mình cũng khoái hết
Tác giả: davu1812    Thời gian: 22-9-2013 07:40 AM
Quả nhiên là  "I hear your voice" chiếm ưu thế hơn cả XD
Đến giờ vẫn còn bấn phim này rất nhiều [tí nữa định theo ngành luật sư =]

Đương nhiên rất muốn Bo Young noona giật giải Daesang :3 Và Best Couple là Bo Young - Jong Suk :x
Nhưng mà cũng rất thích Seung Gi - Suzy nữa -.-

Về phim điện ảnh của mấy thần tượng thì mình có nghe nói nhưng chưa xem phim nào *đập đầu xuống bàn* Nhưng vẫn thích BoA noona đạt giải kkk

Nói chung, chưa phải là phút cuối cùng thì chưa chắc chắn được điều gì :3 ngồi đợi kết quả thôi nào :3

Thanks for translating :x

Tác giả: Family_12    Thời gian: 22-9-2013 10:33 AM
Cầu mong cầu mong, Lee Bo Young dành Daesang đi mà,
cặp đôi Lee Bo Young và Lee Jong Suk cũng là cặp đôi đẹp nhất,
Thần tượng sao ko có Lee Joon nhỉ?

Tác giả: bubeohaman    Thời gian: 22-9-2013 02:55 PM
mình sẽ vote cho Song, Song đóng phim Gió quá tuyệt, mọi biểu cảm khóc, cười, tức giận đều hay, xem phim xong đến giờ nghĩ đến Gió là nghĩ ngay đến gương mặt Song, nhất là đôi mắt quá đẹp và giàu cảm xúc lun
thanks bạn dịch tin
Tác giả: sanho1993    Thời gian: 22-9-2013 03:42 PM
chị Bo Young được đề cử cho 2 giải lận
mình muốn chị ây lĩnh luôn hao giải cơ
người gì mà vừa dễ thương vừa tạp giỏi
lại tốt tính nữa chứ
Tác giả: thao4552    Thời gian: 22-9-2013 04:10 PM
hi vong chi bo young duoc giai daesang, sap dam cuoi roi
niem vui nhan doi, khoi dau may man truoc dam cuoi thi dam cuoi se hanh phuc vien man hon nua
mong chi hanh phuc

Tác giả: s2eunhyuk    Thời gian: 22-9-2013 04:18 PM
Các diễn viên nữ đc đề cử năm nay thấy ai cũng xứng đáng hết :)) Cơ mà nếu chỉ chọn 1 ng đc Daesang thì vote cho Lee Bo Young :D 2 phim năm nay của nàng ấy quá ư là thành công còn j`, diễn xuất từ trước đến giờ của Young mình đều thích, nói chung là rất thật và cho ng xem cảm giác tính cách của cô ấy ngoài đời cũng y như trong phim vậy.
Couple thì Seung Gi - Suzy thấy có lẽ là xứng nhất. Mặc dù cũng thích cặp đôi trong Nine nhưng phim đấy ít đất cho couple đc thể hiện tình yêu quá :-s
Tác giả: winterhorse    Thời gian: 22-9-2013 04:19 PM
Ôi, Lee Bo Young và Song Hye Kyo, mình thích cả hai chị.
Nếu cặp đôi I can hear your voices giật giải Best couple thì tốt quá.
Mong cả hai chị đều có giải :x
Tác giả: ngaannie13    Thời gian: 22-9-2013 07:21 PM
I Hear Your Voice :x 2 đề cử liền:)
Bô già và Súng trẻ chắc lại giật giải Best Couple thôi...
hehe vậy là sắp đc nhìn đôi này đứng trên sân khấu chung rồi :))
Tác giả: phonganh    Thời gian: 22-9-2013 08:40 PM
Mình thích Song Hye Kyo và Lee Bo Young, 2 người vừa đẹp vừa có tài diễn xuất lại hoat động lao động nghệ thuật rất nghiêm túc.
Đời sống thường nhật cũng không gây ra scandal nào
Thật xứng đáng, mình ủng hộ
Tác giả: Moon2Won    Thời gian: 23-9-2013 10:03 AM
Mình ủng hộ cả 2 chị Song và Chị Bo Young được giải.
Ai được mình cũng vui cả, ủng hộ chị Song hơn 1 tí.
Vì hình như chị không có duyên với giải thưởng lắm, giải BaekSang đầu năm cũng trượt khỏi tay ^^
Tác giả: superchao    Thời gian: 23-9-2013 12:35 PM
Daesang là giải thưởng cao quý nhất, được lọt vào đây đều là nhưng diễn viên diễn xuất được giới chuyên môn đánh giá cao rồi. Nhưng mình nghiêng về Bo Young sẽ giành được Daesang năm nay vì như trên năm nay tính cả 2 bộ phim của chị là MDSY với IHYV mà cả 2 phim đều dẫn đầu rating trong hai thể loại phim cuối tuần và drama. Nếu chị già được Daesang thì còn gì vui hơn chứ, niêm vui gấp 2 gấp 3 lần ý chứ.
Còn về Best cp thì cũng khó dự đoán nhưng chắc chắn 1 trong 2 cp Gi - Su hoặc chị già với cún sẽ được. Cái này khó đoán hơn, nhưng ai nhận được mình đều ủng hộ. Hóng lễ trao giải này quá. Nếu Good Doctor với MS mà chiếu sớm thì tình hình còn hồi hộp căng thẳng hơn nữa
Tác giả: Vẹo    Thời gian: 23-9-2013 03:55 PM
Ôi. MÌnh hi vọng là ss SHK sẽ được giải. ^^

Thấy ss rất nổi bật về diễn xuất trong Gió mùa đông năm ấy. :">

Còn về best cp thì chắc phải vote cho ss BY vs LJS rùi.

Cặp đôi chị già - em trẻ hót nhất cho đến thời điểm hiện tại. Dễ thương, đáng yêu kinh lên được. :)))

Tks!
Tác giả: suhao9626    Thời gian: 23-9-2013 05:03 PM
Danh sách đề cử thấy ai cũng thích, cơ mà thích nhất vẫn là Lee Bo Young ... chúc lễ diễn ra tốt đẹp ... :) Không biết Ji Sung có đi tham dự chung với ss Lee hok nhỉ!!! :)

Tác giả: hoabanhxe    Thời gian: 23-9-2013 09:12 PM
Lee Bo Young & Lee Jong Suk 753
Mình dự đoán cặp đôi trên Lee Bo Young đã quá thành công cho năm nay. Nữ hoàng rating.
Tác giả: leeboo    Thời gian: 23-9-2013 09:36 PM
năm nay dễ lee Boo Young ẵm hai giải lắm, nếu mà daesang được đồng giải thì mình muốn Song hye Kyo cũng được nữa :
Tác giả: huyentuoitan    Thời gian: 24-9-2013 08:34 AM
rất mong giải Daesang lần này thuộc về chị Bo Young 2 phim chị đóng năm nay quá tuyệt vời mà
còn bản thân rất thích Soo Ha Hye Sung nên lại càng mong 2 ng đc giải Couple luôn {:297:}
nếu đc thế thì với chị Bo Young sẽ là niềm vui nhân mấy tỉ lần sau đám cưới hạnh phúc lại ẵm luôn giải nữa :X
cầu mong cầu mong

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3