Kites

Tiêu đề: Thớt ShinHye's House (Season 2) - Thành viên tiếp theo lên thớt ♣Vẹo♣ [In trang]

Tác giả: Cún    Thời gian: 18-8-2013 09:58 AM
Tiêu đề: Thớt ShinHye's House (Season 2) - Thành viên tiếp theo lên thớt ♣Vẹo♣

~ Chào mừng tất cả đã đến "Thớt nhà Shin Hye" Season 2 ~

Đã gần 2 năm trôi qua kể từ khi nhà Shin Hye chúng ta ra đời, đã có biết bao nhiêu thành viên, bao nhiêu kỷ niệm và bao nhiêu thay đổi đã qua.

Nhìn lại quãng thời gian cũ, với những thành viên cũ, những thành viên mới, những câu chuyện cũ, những câu chuyện mới.

Thread này hôm nay sẽ là một phần lưu giữ lại những thành viên yêu dấu của ngôi nhà Sweet house này.

Mong tất cả cả nhà cùng chung tay thực hiện thread đặc biệt này như một món quà mừng sinh nhật 2 tuổi của Shin Hye's House, đồng thời cũng như một trang lưu bút, lưu giữ những gì đặc biệt của Shin Hye's House chúng ta.

Nội dung thread:

- Nơi chia sẻ thông tin về những thành viên nhà Shin Hye.

- Cứ 3 ngày sẽ có một thành viên được lên thớt, thành viên đó phải trả lời thành thật tất cả các câu hỏi do những thành viên còn lại đặt ra.

- Thành viên đang nằm trên thớt có quyền chỉ định thành viên tiếp theo phải lên thớt sau mình.

- Sau 3 ngày thì sẽ có thành viên tiếp theo, nhưng trong thời gian thành viên tiếp theo lên thớt thì thành viên trước vẫn phải hoàn thành câu trả lời và trả lời thêm nếu vẫn có người hỏi.

- Số lượng câu hỏi đặt ra cho mỗi thành viên tối đa 10 câu/1 người hỏi. (Số lượng có hạn nên hãy suy nghĩ kỹ trước khi đặt câu hỏi nhé :"> )

- Thành viên lên thớt không được bỏ qua quá 2 câu hỏi không trả lời. (Nếu không thực hiện sẽ bị phạt)

- Thành viên đặt câu hỏi không được đặt 2 lần cho cùng 1 câu hỏi.

- Thành viên đặt câu hỏi ghi rõ tên người được hỏi, thành viên trả lời câu hỏi ghi rõ trả lời ai.

- Người đề cử người tiếp theo lên thớt phải đặt ít nhất 3 câu hỏi cho người đó.

Bài giới thiệu được sao chép và chỉnh sửa từ season 1 =))
Tác giả: Cún    Thời gian: 18-8-2013 10:01 AM
♣ GIA PHẢ SHINHYE's HOUSE ♣

Tác giả: Cún    Thời gian: 18-8-2013 10:04 AM
DANH SÁCH NHỮNG THÀNH VIÊN ĐÃ LÊN THỚT

Avantbolmae

Atlibby

EelLovesManga

RynS2shinhye

shinhyeismylove

VitaminHye

ltngalinh

Tác giả: Cún    Thời gian: 18-8-2013 12:58 PM
Thành viên lên thớt đầu tiên ~ Người nhận được rất nhiều tình cảm và sự ưu ái của các thành viên khác ~ Xin chúc mừng ss

{:445:} Avantbolmae {:443:}

Mọi người chuẩn bị dao thớt để chém con cá to này nhé ~ {:438:}

Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 18-8-2013 03:13 PM
eckkkk!!! nhờ e Hột Mít mà mới biết cái thớt này. ...
có ai muốn hỏi thì hỏi lẹ lẹ nha. chỉ lên đây nằm phơi thây 1 tuần thôi đấy.
mà hôm nay chủ nhật --> vậy là sắp hết tgian rồi đấy
ngày mai là tới con cá khác đới XDDD
xin giới thiệu: SS LÀ ĂN VẠ - CÁ MẬP ĂN VẠ.

Tác giả: CaoĐắcHiếu    Thời gian: 18-8-2013 03:48 PM
chào ss Ăn Vạ =)) tại sao ss lại tên là ăn vạ vậy =))

P.s: em là Hiếu cơ mà sao lại ghi gia phả là Hếu thế kia =((
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 18-8-2013 04:01 PM
Phát đầu tiên
Chào em Hếu XDD
Câu hỏi từ e hếu:
1 - chào ss Ăn Vạ tại sao ss lại tên là ăn vạ vậy

Nick của ss là Avantbolmae, gốc rễ của cái nick này là kết hợp Avant (AvantHye) và Bolmae (Bolmae Jung)
hai cái nick khi Hye đóng YAB (You're beautiful) mà ra.
Avant là Hye, Bolmae là Jung Yong Hwa.
lúc trước ship đôi trẻ này dữ dội. ... giờ bớt rồi XDDD
nhưng lọt vào cái truồng heo này, do có những thành viên ghen ăn tức ở với vẻ XINH ĐẸP RẠNG RỠ của ss, phân bì với sự RỘNG LƯỢNG BAO DUNG KHIÊM NHƯỜNG VÔ BỜ BẾNcủa ss.
vì thấy Avantbolmae đọc nghe thuận tai với "Ăn vạ bố mẹ"... thế là họ phải gọi là Ăn Vạ để dìm bớt CÁI SỰ PƠ - FẸT của ss.
thế đấy. thân chào em Híu, mong e sẽ hài lòng với câu trả lời khiêm tốn này

Tác giả: Cún    Thời gian: 18-8-2013 04:32 PM
Chào ss Ăn Vạ Cho em hỏi ss câu đầu tiên :">

1. Ss cảm thấy thế nào khi được làm người đầu tiên lên thớt ạ Ss nghĩ là do ss được các em hâm mộ hay là ss gây thù chuốc oán với ai mà lại được lên thớt đầu tiên vại ? )

2. Ss dự định cho ai lên thớt sau ss vậy {:438:}  Cho em biết lý do {:400:}

3. Nếu Heo sang Việt Nam, Hà Nội, thì ss có bay ra đây hú hí với bọn em ko {:440:}
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 18-8-2013 04:55 PM
Cún gửi lúc 18-8-2013 16:32
Chào ss Ăn Vạ Cho em hỏi ss câu đầu tiên :">

1. Ss cảm thấy thế nào khi được là ...

trào em - nhờ hồng phúc tề thiên của e mà ss có cái nick Ăn Vạ
Này thì trả lời!!
Câu hỏi từ em Cùi!!

1. Ss cảm thấy thế nào khi được làm người đầu tiên lên thớt ạ Ss nghĩ là do ss được các em hâm mộ hay là ss gây thù chuốc oán với ai mà lại được lên thớt đầu tiên vại ? )
Do ghen ăn tức ở tập thể. Vì ss quá perfect mà. {:448:}

2. Ss dự định cho ai lên thớt sau ss vậy,Cho em biết lý do  
Đứa nào chém ss đầu tiên ss sẽ cho đứa đó lên thớt tiếp theo vì có mức độ bon chen cao. ... liệu hồn thì chuẩn bị tinh thần đi là vừa, Cá Tra ~~

3. Nếu Heo sang Việt Nam, Hà Nội, thì ss có bay ra đây hú hí với bọn em ko
Không thể XDDD
Bây giờ đang thiếu hụt Vitamin T trầm trọng nên không có khả năng bon chen XDD
Tác giả: minhphuong13    Thời gian: 18-8-2013 09:23 PM
CÂU HỎI NHỎ XÍU ĐẦU TIÊN:

Em mún bik tên thật của chị?
(Tên trong khai sanh ý)

:* :* :*
Tác giả: JKS_♥_PSH    Thời gian: 18-8-2013 09:43 PM
Em xin có mấy câu hỏi :">

Câu hỏi đầu tiên mang tính chất bẩn bựa troll :v
1. Ss đã cóa người yêu chưa? Nếu chưa ss có thể eo em hơm? :"> :))) Nếu rồi ss có sẵn sàng bỏ người eo theo em hơm? :))

Câu thứ 2 mang tính chất nghiêm túc :">
2. Vì sao ss lại eo con Heo hâm hấp nhà mềnh? :">

Câu hỏi thứ 3 cũng không kém phần nghiêm trọng  
3. Trong tất cả phim của Hyeo, bộ phim nào ss thích nhứt, vì sao? :3 (bonus: bộ phim nào ss ít thích nhất, why?)

Hết =))
Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 18-8-2013 10:10 PM
Em xin có một câu hỏi nho nhỏ đến chệ già, xin chệ hãy trả nhời thật lòng cho em zai biết :-"

1. Qua tiếp xúc với em trên mạng và gặp ngoài đời, chệ thấy em là người dư nào :-" Liệu có lấy vợ được không :"> Nếu được thì chị có bằng lòng ship couple RynHye ko =))
Tác giả: JennyTrầnS2PSH    Thời gian: 18-8-2013 10:20 PM
Tuy e là thành viên mới nhưng cũng rất mún bit nhìu hơn về tất cả các thanh viên thân thương của mình ,nên e xin mạng phép đặt câu hỏi với ss nha :
1. ss thich Hye là từ bộ phim nào? SS bắt đầu thix Hye bao lâu rùi ^^?
2. Lý do vì sao lại thich Hye? Kể ra tất cả các đặc điểm nổi bật cua Hye làm cho ss thấy thích?

Tác giả: aketkhunglong    Thời gian: 18-8-2013 11:16 PM
Chào chệ Ăn Vạ cho e bon chen ham hố  hỏi với!

1. Chệ sẽ iu Hêu đến khi nào?

2. bi giờ trên trời rơi xuống tin Hêu sắp lấy chồng phản ứng đầu tiên của chệ là j?

3. Theo chệ Hêu có đang iu kg? nếu có thì chệ đoán đại coi nó đang iu ai?

4. 1 ngày đẹp chời Hêu kiu chệ sang Hờn Quốc sống chung với nó chệ có đi hem?{:438:}

5. Nếu nó sang VN nói nó iu chệ rồi kiu chệ nuôi cơm chệ có chịu nuôi hem?{:438:}

6. ủa mà hết quyền hỏi rồi đành tạm ngưng vậy
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 19-8-2013 10:02 AM
TRẢ LỜI TẬP THỂ !!!

CÂU HỎI CỦA EM HỘT MÍT:

Câu hỏi đầu tiên mang tính chất bẩn bựa troll :v
1. Ss đã cóa người yêu chưa? Nếu chưa ss có thể eo em hơm? :"> ) Nếu rồi ss có sẵn sàng bỏ người eo theo em hơm?

> Ế! fan Heo đa phần là ế! , Nếu em có nhan sắc tàm tạm như thế này thì ss sẽ suy nghĩ lại

Câu thứ 2 mang tính chất nghiêm túc :">
2. Vì sao ss lại eo con Heo hâm hấp nhà mềnh? :">

này thì nghiêm túc:
> vì Heo nó không phải là đứa õng ẹo, không quá nữ tính, nó khiến bầu không khí làm việc xung quanh trở nên dễ chịu hơn.
ss bị tính cách của nó "lay động" ... sau này tìm hiểu về nó mới biết nó có nhiều tài năng khác. ss làm fan không bắt đầu bằng nhan sắc, hay tài năng mà là tính cách của nó.

Câu hỏi thứ 3 cũng không kém phần nghiêm trọng  
3. Trong tất cả phim của Hyeo, bộ phim nào ss thích nhứt, vì sao? :3 (bonus: bộ phim nào ss ít thích nhất, why?)

>
* Drama:
YAB là nhất vì nội dung ấn tượng nhất, nhân vật ấn tượng nhất, và hình tượng đáng yêu nhất - muốn ôm nhất
Cute or crazy là ít thích nhất chỉ vì 1 lí do lãng xẹt nhất nhưng là điều ss ghét nhất =_= trai già. Vai của nó thích một chú già như trái cà
* Moive:
Dĩ nhiên Miracle là nhất vì nội dung quá hay.
Cyrano là ít thích nhất vì nội dung không ấn tượng lắm và diễn viên cũng ko thích ... vẫn tại cái tiêu chuẩn trai già @_@

CÂU HỎI CỦA RỶN:

1. Qua tiếp xúc với em trên mạng và gặp ngoài đời, chệ thấy em là người dư nào Liệu có lấy vợ được không :"> Nếu được thì chị có bằng lòng ship couple RynHye ko
>

tin vui cho e vì ngoài đời và trên mạng e đều giống nhau
-> đều pa trợn như nhau
và đều bị chệ gọi là Rỷn như nhau XDD ( tại ko nhớ tên thật =_="
Còn vợ con thì chệ nghĩ rằng đa số mem nữ nhà Heo đều ế từ đó suy ra chắc mem nam cũng thế nốt cho rồi
RynHye hả ??? đây! thuốc ngủ, về nhà nóc một chai rồi nằm mơ cho lẹ
> túm lại, mần nhục e là niềm vui to bự của ss XDDD

CÂU HỎI CỦA EM JENNY TRẦN TRUỒNG:
1. ss thich Hye là từ bộ phim nào? SS bắt đầu thix Hye bao lâu rùi ^^?
>
nói chính xác thì từ Behind the scene của YAB, chứ lúc xem YAB thì còn chê sao nữ chính gì xấu lạ, nhìn giống con trai thiệt.
tính từ thời điểm đó thì 13 - 9 = 4 năm rồi đấy ) và cho tới giờ nữ nghệ sĩ duy nhất của Hàn mà ss thích và đủ động lực để theo dõi hằng ngày chỉ có mình con heo này thôi đấy D
2. Lý do vì sao lại thich Hye? Kể ra tất cả các đặc điểm nổi bật cua Hye làm cho ss thấy thích?
> Vì sao thích thì ss đã trả lời ở câu hỏi của e Hột Mít phía trên đấy.
Đặc điểm của nó thì hơi bị nhiều nha
Nhân cách rất có cá tính.
Giao tiếp tốt.
Không giả dối.
Nhảy cực giỏi.
Hát dở (ss thích nó hát dở, vì hát dở nó sẽ chỉ làm diễn viên và không lấn sân sang làm idol, nếu đứng chàng hảng mà làm ko tốt thì dễ bị soi mói lắm)
Chơi thể thao đáng kinh ngạc.
Khá là thông minh và nhanh nhẹn.
Diễn xuất tuy không gọi là quá đỉnh nhưng chưa bao giờ khiến ss thất vọng.
Bình thường thì sau khi đóng phim xong là dàn cast mỗi ngừi mỗi nẻo rồi nhưng YAB kết thúc và cho tới giờ thì ss tin chắc cả ANJell đều vẫn giữ mối quan hệ tốt với nhau. Đó là điểm đặc biệt hiếm hoi trong showbiz. công nhận ko??

CÂU HỎI CỦA E KHỦNG BỐ:
1. Chệ sẽ iu Hêu đến khi nào?
> đến khi nào nó không còn làm diễn viên thì thôi

2. bi giờ trên trời rơi xuống tin Hêu sắp lấy chồng phản ứng đầu tiên của chệ là j?
> shock - tưởng tượng - hy vọng - có thể bị shock lần hai - hài lòng hoặc chấp nhận.
Shock vì bất ngờ.
Tưởng tượng vì đang đoán già đoán non là "thèng nào"
Hy vọng là một người nào đó không phải là chú.
Nếu đúng là chú thì shock lần hai.
Nếu ứng cử viên là 1 trong những ngừi ss đã ship thì hài lòng cực cực. còn là chú thì đành chấp nhận trong uất ức TT_TT.

3. Theo chệ Hêu có đang iu kg? nếu có thì chệ đoán đại coi nó đang iu ai?
>
Có. Người đó là . Dongwoo (infinite)
há há há

4. 1 ngày đẹp chời Hêu kiu chệ sang Hờn Quốc sống chung với nó chệ có đi hem?
>
Không. Mất công hào quang của chệ tỏa sáng hơn nó, làm nó bị chìm. Và khi đứng chung với nó chắc chắn chức danh "Heo" của nó sẽ chuyển sang cho chệ. An tuê! An Tuê!!

5. Nếu nó sang VN nói nó iu chệ rồi kiu chệ nuôi cơm chệ có chịu nuôi hem?
>
Việc đó không xảy ra đâu. yên chí.

6. ủa mà hết quyền hỏi rồi đành tạm ngưng vậy
*pặc**pặc**pặc**pặc*

Tác giả: xuongrong    Thời gian: 19-8-2013 10:18 AM
Chị cụng có mấy câu hỏi nho nhỏ mún hỏi em an vạ nết na, hiền dịu .. ( dài quá c ko nhớ nổi , e tha lỗi cho c :)) )

1. Mấy câu hỏi trên e ko mún trả lời nhất câu nào ? tại sao ? (trừ câu này ra nhóe e iu )

2. Lúc trả lời mấy câu hỏi  thì em đang vui vỏe hay là đang nguyền rủa cái đứa bày ra trò này để em lên thớt ? lý do ?

3. Lúc e gặp mn nhà Hye ở sì gòn tâm trạng e ra sao, có vui ko ? trong lòng có đang rủa đưá nào ít nói hay nói nhiều quá ko :)) ?

4. Em có vui khi dc c hỏi ko (vì c rớt là ít khi lên tiếng mà ;)) ) ?

5. Type nãi giờ mỏi tay chưa e ?

Tác giả: JennyTrầnS2PSH    Thời gian: 19-8-2013 11:03 AM
avantbolmae gửi lúc 19-8-2013 10:02
TRẢ LỜI TẬP THỂ !!!

CÂU HỎI CỦA EM HỘT MÍT:

{:177:} tên ngta đẹp như vậy mà sao ss lại nỡ lòng nào thêm từ "truồng" vào vậy
ss tl thật là có kinh nghiệm nha ,hen j la ng lên thớt đầu tiên

Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 19-8-2013 11:16 AM
xuongrong gửi lúc 19-8-2013 10:18
Chị cụng có mấy câu hỏi nho nhỏ mún hỏi em an vạ nết na, hiền dịu .. ( dài quá c ko n ...

LÀ NẾT NA, HIỀN DỊU, THÙY MỴ ĐOAN TRANG, NGỌC NGÀ CHÂU BÁU, CÀNH VÀNG LÁ BẠCH KIM, TẤM LÒNG BAO LA ĐỘ LƯỢNG , NHAN SẮC TRIM SA CÁ LẶN, TIÊN NỮ GIÁNG TRẦN, UYÊN THÂM BÁC HỌC VÀ KHIÊM NHƯỜNG VÔ BỜ BẾN!!!!
chậc chậc!! ngắn tủn như thế mà ko nhớ. chị liêu mà nhớ đi, ko là lần sau dài gấp đôi

Trả nhời cho chệ XƯƠNG XẨU IU VẤU

1. Mấy câu hỏi trên e ko mún trả lời nhất câu nào ? tại sao ? (trừ câu này ra nhóe e iu )
>
"Nếu được thì chị có bằng lòng ship couple RynHye ko ?" - Ku Rỷn !!
vì mỗi lần trả lời câu này e sẽ bị ói cho xanh mặt. {:174:}

2. Lúc trả lời mấy câu hỏi  thì em đang vui vỏe hay là đang nguyền rủa cái đứa bày ra trò này để em lên thớt ? lý do ?
>
Vui chứ chị. Vì e sẽ có dịp mần nhục tập thể và vô tội vạ XDD
chị đang có ý định nguyền rủa phải ko?? nhìn mặt là biết. {:180:}

3. Lúc e gặp mn nhà Hye ở sì gòn tâm trạng e ra sao, có vui ko ? trong lòng có đang rủa đưá nào ít nói hay nói nhiều quá ko ?
>
Vơn vơn, vui lắm ạ. Đứa nào càng nói ít thì e càng có "địa bàn" để nói, mà hầu như e là đứa nói khá nhiều nên e cũng ko thể nguyền rủa đứa nói nhiều được.

4. Em có vui khi dc c hỏi ko (vì c rớt là ít khi lên tiếng mà ) ?
>
em ko có quyền lựa chọn chệ à. Vì e biết, chị làm silence reader thuộc hàng đẳng cấp rồi. Không trả lời mất công chệ lại luyện uất ức thần chưởng, out luôn thì e sẽ mang danh "mem già nhất chuồng"  như thế không tốt cho hình tượng nổi tiếng của em.

5. Type nãi giờ mỏi tay chưa e ?
>
E đang chuẩn bị nguyền rủa đây
Tác giả: vitaminHye    Thời gian: 19-8-2013 06:44 PM
chị vạ ơi chị vạ, cho em mạn phép hỏi chị vài câu nhoe :">

1/ real name của chị là gì? (nhưng có chị hỏi r nên e biết tên chị rồi ) cho nên e sẽ đổi câu hỏi. Câu hỏi dc đổi là: đố chị biết tên chị có chữ nào giống tên em ?

2/ Nếu Hyeo lấy chồng thì chị thấy chồng hye là người có tính cách như thế nào là hợp với hyeo nhứt :"> (tại chị nà fan xịn nên e mới hỏi đó ) chứ ai mà hỏi e thì e chả biết trả lời đâu )

Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 20-8-2013 10:09 AM
vitaminHye gửi lúc 19-8-2013 18:44
chị vạ ơi chị vạ, cho em mạn phép hỏi chị vài câu nhoe :">

1/ real name của chị là g ...

NÀY THÌ VẠ !! {:421:}
Trả lời cho em Vịt nhá
1/ real name của chị là gì? (nhưng có chị hỏi r nên e biết tên chị rồi ) cho nên e sẽ đổi câu hỏi. Câu hỏi dc đổi là: đố chị biết tên chị có chữ nào giống tên em ?
Dễ ợt!!!
Nếu trí nhớ chị còn chính xác (bình thường thì bác học uyên thâm hay bị lẫn mà, ss hay lẫn cũng là chuyện bình thường thôi)
Chệ đã gặp e ngoài đời rồi, và nếu chị nhớ ko lầm thì e là đứa LÙN nhất đám.
Tên chị là Bảo, e là LÙN
như thế thì chẳng có chữ gì giống. Cho dù là có ghép thêm LÙN TỊT, LÙN TẸT thì cũng ko có chữ nào giống.
xin chia buồn cùng em

2/ Nếu Hyeo lấy chồng thì chị thấy chồng hye là người có tính cách như thế nào là hợp với hyeo nhứt :">
e đang hỏi người có tinh thần của shipper đấy
dĩ nhiên anh chàng đó bằng tuổi Hye, rất biết quan tâm, cực kì thật thà, là người có thể an ủi, đưa ra những lời khuyên rất giỏi, là người giữ bình tĩnh rất giỏi. Nhảy giỏi, hát hay hơn Hye
Cao hơn Hye tuy ko phải là chiều cao lý tưởng.
Dáng rất chuẩn, vai rộng cơ xương manly tuy gương mặt có hơi xấu.
Là một chàng trai rất tình cảm, không sợ thử thách, có trách nhiệm lẫn tự tin.
Là người biết thư pháp và nhiều câu châm ngôn, ngạn ngữ, trong đó có 1 câu cậu thích và câu đó Hye cũng biết ( heo đã nói câu đó trong một lần phỏng vấn)
MỘT ĐIỀU TỐT VẪN LÀ ĐIỀU TỐT

Là người đã vô tình gặp Heo nhà mình trên 1 chuyến máy bay nhưng không dám giới thiệu.
Là người đã để ý tới Heo từ bộ phim đầu tiên "Nấc thang lên thiên đường" và cho đến tận cuối 2012 cậu vẫn nhắc tới.
Là người đã nói Heo là ideal lý tưởng của mình và Heo là nghệ sĩ sexy nhất.
> RAPPER DONGWOO - INFINITE

p/s: quá sai lầm khi e hỏi câu này. Vì chẳng khác nào cá gặp nước
Tác giả: Cún    Thời gian: 20-8-2013 10:34 AM
Em hỏi tiếp~

4. Qua tiếp xúc trên mạng và ngoài đời chị thấy mem nhà mình thế nào? Có ai là ngoài đời khác xa với trên mạng không? ss ấn tượng với ai nhất :">

5. Có bao h ss nghĩ yêu Đồng Woo hơn Shin Heo chưa :3 có bao h ss thấy thất vọng vì Heo ko =))
Tác giả: atlibby    Thời gian: 20-8-2013 11:19 AM
Chệ ơi cho em hỏiiiii
- Chệ ăn gì mà bựa được như thế? :">>
- Thế rút cuộc chệ có hủ hay không? =))

Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 20-8-2013 01:33 PM
Cún gửi lúc 20-8-2013 10:34
Em hỏi tiếp~

4. Qua tiếp xúc trên mạng và ngoài đời chị thấy mem nhà mình thế nào?  ...

Trả lời cho Cùi:

4. Qua tiếp xúc trên mạng và ngoài đời chị thấy mem nhà mình thế nào? Có ai là ngoài đời khác xa với trên mạng không? ss ấn tượng với ai nhất :">
> Hầu như là trên mạng ko thấy mặt nhau nên điên theo mức độ tăng cao, ngoài đời thì bình tĩnh hơn. Theo ss nghĩ thì nhan sắc của mem trong nhà lúc nào cũng xấu hơn so với tưởng tượng (tức là ngoài đời xấu hơn)
DUY CHỈ CÓ MỘT MEM LÀ SS THẤY PERFECT NHẤT, XINH HƠN, TỪ BI BÁT ÁI HƠN. NÓI ĐẾN ĐÂY CHẮC AI CŨNG BIẾT.
AVANTBOLMAE
Mem khác xa nhất là: @Avantbolmae, trên mạng là perfect nhưng con ngừi bạn  ấy còn trên cả perfect > FABULOUS!!!
Mem ấn tượng nhất : @Avantbolmae.

5. Có bao h ss nghĩ yêu Đồng Woo hơn Shin Heo chưa :3 có bao h ss thấy thất vọng vì Heo ko
>
Lại so sánh khập khiễng
sao so sánh giữa nam với nữ được.
ah. Nếu nói hơn thì dĩ nhiên sẽ có lúc sẽ hơn, có lúc sẽ ít hơn.
Không thể so sánh. Nếu nói thì phải nói về mức độ quan trọng.
Thế này nhá. Ss thích uống cafe có đường và không thể bỏ cafe được. Nếu có gì đó khiến ss từ bỏ nó thì chỉ có 1 việc duy nhất. Đường bị "tuyệt chủng" trên trái đất này.
Heo nó là đường. Thế đấy.
Thích thì có lúc thích lúc không, nếu quan trọng thì không bao giờ từ bỏ được.
> mong e hài lòng với câu trả lời hết sức nghiêm trọng  à lộn, nghiêm nghị, à nhầm, nghiêm trang ... à, nghiêm túc của ss
Còn thất vọng.
Cho đến lúc này thì chưa bao giờ. Nhưng nếu nó chuyển sang làm idol hoặc yêu 1 ông chú thì sẽ có thất vọng đấy =_= "

Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 20-8-2013 01:51 PM
atlibby gửi lúc 20-8-2013 11:19
Chệ ơi cho em hỏiiiii
- Chệ ăn gì mà bựa được như thế? :">>
- Thế rút cuộc chệ có  ...

TRẢ LỜI CÂU HỎI CHO E  ÁI!
1) Chệ ăn gì mà bựa được như thế? :">>
> Bựa???
dễ ợt. Không cần ăn, chỉ cần 1 tháng đánh răng 1 lần, ăn những đồ có chất bám cao. chỉ cần sau 3 tháng thì chỉ có nhổ thôi chứ ko có cách nào làm sạch được bựa răng như em mong muốn.

2) Thế rút cuộc chệ có hủ hay không?

không có. Nhưng không kì thị. Nếu có gì đó thì là tiếc nuối thôi. Giang hồ có câu "Zai đẹp đã ít mà tụi nó còn iu nhao"
Tác giả: atlibby    Thời gian: 20-8-2013 01:57 PM
avantbolmae gửi lúc 20-8-2013 13:51
TRẢ LỜI CÂU HỎI CHO E  ÁI!
1) Chệ ăn gì mà bựa được như thế? :">>
> Bựa???

=) Chệ quả là bựa nhân mờ. Hỏi tiếp:
3. Ngoài Dong Woo vs Shin Hyeo thì chệ còn thích ai nữa hơm? ;;) Sơ lược về bợn đó =))

4. Phim yêu thích nhất và cặp yêu thích nhất của Heo mà chị chọn? :3

Câu cuối để dành :">
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 20-8-2013 02:55 PM
atlibby gửi lúc 20-8-2013 13:57
=) Chệ quả là bựa nhân mờ. Hỏi tiếp:
3. Ngoài Dong Woo vs Shin Hyeo thì chệ còn thích ...

hahaha
chuẩn bị sướng đi lày:
3. Ngoài Dong Woo vs Shin Hyeo thì chệ còn thích ai nữa hơm? Sơ lược về bợn đó
> còn chứ. Còn lại toàn là nam thôi.
Sơ lược một tí về mấy bạn này, e tự đoán )
* Một bạn có 2 con range rover (1 đen 1 trắng, ko biết để mần chi, Heo nhà ss thích Range Rover đấy )
* 1 bạn bị đồn với Heo nhiều nhất.
* 1 bạn dù cho có đồn với Heo cỡ nào thì cũng chẳng ai tin.
... danh sách còn vài gương mặt nữa. Nhưng ss nghĩ e sẽ đoán được 3 bạn này là ai
4. Phim yêu thích nhất và cặp yêu thích nhất của Heo mà chị chọn? :3
Cái này trả lời rồi. ss quên ai hỏi rồi. e tự mò đi.
Cặp yêu thích nhất:  được chọn DongHye không nhỉ XDDD
Tác giả: Cún    Thời gian: 20-8-2013 07:08 PM
Nếu không còn ai muốn chặt chém ss Ăn Vạ nữa thì mình xin công bố thành viên lên thớt thứ 2

{:445:}Atlibby{:443:}

Mời bà con chém gió :v

P/S: Ai muốn hỏi ss Ăn Vạ nữa thì vẫn hỏi được nhóe

P/S 2: Luật mới được sửa, thành viên nằm trên thớt 3-5 ngày (tùy số lượng câu hỏi). Các thành viên khác có thể hỏi tối đa 10 câu nhóe
Tác giả: atlibby    Thời gian: 20-8-2013 07:10 PM
Em là mem mới nên mọi người cứ tự nhiên chém

Để tăng sự hiểu biết về nhau ấy mà

Thế nhưng đừng bắt bí nhau nhoé {:444:}

À mà mỗi người đc hỏi 5 câu và mem bị lên thớt đc miễn 2 câu nhể

Mềnh sẽ cố gắng trả lời hết
Tác giả: ♥JaeS2♥    Thời gian: 20-8-2013 07:13 PM
Cho mềnh hỏi cái thớt này lập ra nhằm mục đích gì

Lí do và tại sao phải làm như vậy

Và làm thế nào để được lên thớt :)

Tác giả: JKS_♥_PSH    Thời gian: 20-8-2013 07:56 PM
♥JaeS2♥ gửi lúc 20-8-2013 19:13
Cho mềnh hỏi cái thớt này lập ra nhằm mục đích gì

Lí do và tại sao phải làm như v ...

Ngoài đầu thớt có hết đáp án cho các câu hỏi đó bạn ^^ Bạn có thể ra ngoài đó đó tham khảo :3 Nhưng đang rảnh nhẹ nên mình tóm tắt cho dễ hiểu, hê hê :">

Đại khái là thớt lập ra nhằm mục đích giao lưu, tìm hiểu là phụ, troll nhau là chính (:v) giữa các mem nhà Hye, những người yêu bạn Pặc Shin Heo với nhau :">

Tại sao phải làm như vậy? Vui là chính troll nhau là mười :)) Nghiêm túc mà nói thì là giao lưu tình cảm giữa mọi người với nhau ^^ Để hiểu hơn ấy mà!

Để được lên thớt thì yêu cầu đầu tiên là yêu quý Heo và điểm danh trong gia phả nhà Heo (chắc thế :))), được nhiều người ủng hộ việc bạn được lên thớt hoặc thành viên đang nằm chỏng chơ trên thớt chỉ định.

Câu trả lời đến đây là hết :">
Tác giả: xuongrong    Thời gian: 20-8-2013 08:11 PM
atlibby gửi lúc 20-8-2013 19:10

Để tăng sự hiểu biết về nhau  ...

Mem mới hả, nhưng sao nick nhìn quen thế ;))

Làm mem mới thì giới thiệu sơ sơ nhóe

1 .  Họ tên ? bao nhiêu tuổi ? nhà ở đâu ? Thành phố nào ? đang học hay làm rồi ? Nhà có bao nhiêu người ? có anh hay em trai gì ko ? bao nhiêu tuổi ( nhỏ hơn 20 thì có thể bỏ mấy câu sau :)) ) ? Tên gì ? có người êu hay gia đình chưa ?

2. Ngoài hye ra còn thích ai ? mún ship hye với chàng nào ?

Trước vậy thôi , trào thân ái và quyết thắng

p/s : lâu rồi ko có dc thưởng hay rết, cún ơi rết bừa c 1 cái + 5 đi :((
Tác giả: Hanami95    Thời gian: 20-8-2013 08:19 PM

Số em hơi nhọ, cmt đến lần thứ 2 đây. Thề, lần nào dính tới con Heo, cmt dài cũng phải gõ lại lần nữa. Các câu hỏi đơi :v

1. Em ăn gì mà biến thái quá vậy Ái? :v chỉ ss ăn với =)) Vâng, cô ấy mới 16T nhưng cô ấy luôn là người khơi mào chủ đề 18+. Quấy sờ ma? :v

2. Cô yêu Heo ở điểm nào nhất? Vì Heo mập =)) Vì Heo có mũi chẻ =)) Vì Heo quậy =)) Hay vì lý do gì? Liệt kê đầy đủ có thưởng nhóe :v

3. Cô thấy Heo có ưu điểm gì là lớn nhất? :3 Ngoài ra tính cách nào của Heo còn là ưu điểm nữa?

4. Tại sao cô lại ship Súp Heo mà ko phải là Vi Heo, Cún Heo, Ỉn Heo (có vẻ hợp :v), Rỷn Heo (:v hỏi giùm anh Rỷn luôn, đề nghị Ái có câu trả lời dài cho vứn đề nài :v), hay thậm chí là Ái Heo =)))

5. Chem nào của Súp Heo mà cô thấy tâm đắc nhất :3

6. Cô định yêu Heo đến bao giờ? (Gợi ý: Đến khi em chết, đến khi em lấy chồng, đến khi em mập hơn Heo :v)

3 câu còn lại sẽ để dành :3

Nhân tiện, mình hóng vụ sub photo camping nhé sắp pờ Ái :v
Tác giả: atlibby    Thời gian: 20-8-2013 08:25 PM
xuongrong gửi lúc 20-8-2013 20:11
Mem mới hả, nhưng sao nick nhìn quen thế

Làm mem mới thì giới thiệu sơ sơ nhóe

Vầng cuối cùng cũng có một tình mở hàng cho em

1. Họ tên ? bao nhiêu tuổi ? nhà ở đâu ? Thành phố nào ? đang học hay làm rồi ? Nhà có bao nhiêu người ? có anh hay em trai gì ko ? bao nhiêu tuổi?

*Tên họ của em rất đặc biệt, chắc chắn khôg bi nhầm đâu, là Lê Phạm Ái Tiên ạ
*Hiện nay em đã 15 tuổi 11 tháng, tức non 16 tuổi, tức sắp được 16 cái xuân xanh ( ), tức sắp đến tuổi cập kê
*Nhà em ở quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ, miền Tây Nam Bộ
*Em đang học lớp 11
*Nhà em có 4 người, chỉ có một chị, thường xuyên bị chị "yêu dấu" đàn áp trấn lột đồ đạc

2. Ngoài hye ra còn thích ai ? mún ship hye với chàng nào ?
*Ngoài Hye ra em còn thích chàng trong ảnh, thực ra là fan cả hai từ hồi YAH thế nên ship nốt với chàng trong ảnh luôn à nhưng thực ra e còn ship 1 cặp là Ki-Hye, vì độ cute và bựa của các bợn
*Ngoài ra nữa em còn thích 2 bạn dưới quần *chỉ* và ship 2 bạn ấy vs nhau ) ; Taylor Swift... những người có cảm tình sâu sắc chỉ bấy nhiêu :">>

ps: Ủng hộ mở hàng e rết ss 1 cái
Tác giả: atlibby    Thời gian: 20-8-2013 08:40 PM
Hanami95 gửi lúc 20-8-2013 20:19
Số em hơi nhọ, cmt đến lần thứ 2 đây. Thề, lần nào dính tới con Heo, cmt dài cũng  ...

1. Em ăn gì mà biến thái quá vậy Ái? :v chỉ ss ăn với Vâng, cô ấy mới 16T nhưng cô ấy luôn là người khơi mào chủ đề 18+. Quấy sờ ma? :v

Em thề, em chỉ ăn thịt gà thâu ợ Cái chuyện BT chắc do đầu óc Cơ mà người nhắc đến 18+ nhiều nhất là thím Ỉn nhé

2. Cô yêu Heo ở điểm nào nhất? Vì Heo mập Vì Heo có mũi chẻ Vì Heo quậy Hay vì lý do gì? Liệt kê đầy đủ có thưởng nhóe :v

Vì Heo cute, vì heo không cần cố gắng cũng đáng yêu, vì heo diễn hay, vì heo bựa, vì heo tốt bụng vs trẻ em có hoàn cảnh khó khăn, vì con heo là con heo

3. Cô thấy Heo có ưu điểm gì là lớn nhất? :3 Ngoài ra tính cách nào của Heo còn là ưu điểm nữa?  
Dễ thương. Heo chu mỏ ra là chỉ muốn cắn, yêu không chịu được. Các ưu điểm đã kể bên câu trên

4. Tại sao cô lại ship Súp Heo mà ko phải là Vi Heo, Cún Heo, Ỉn Heo (có vẻ hợp :v), Rỷn Heo (:v hỏi giùm anh Rỷn luôn, đề nghị Ái có câu trả lời dài cho vứn đề nài :v), hay thậm chí là Ái Heo )

Đơn giản là vì 2 bạn sâu riu Khi nào các thím chuyền gum, ôm ấp, liếc mắt đưa tình, đeo đồ đôi triền miên, nói yêu nhau trên twitter, cầu hôn đáng yêu như thế đc vs Heo mình sẽ suy nghĩ lại
- Thím Vi + Ỉn: cần tìm đồ đôi vs bạn ấy thì mình ship cho.
- chệ Cún: chệ đã đủ tiêu chuẩn để em ship )
- Anh Rỷn: nghìn năm sau anh nhoé

5. Chem nào của Súp Heo mà cô thấy tâm đắc nhất :3

Lên youtube gõ When I look at you - KeunShin Chính thức ship từ dạo ấy
Nhưng nếu kể ra chem của 2 bợn làm mình điên đảo thì nhiều không kể xiết. Từ cầu hôn, đến tỏ tình, chuyền gum, ôm nhau, nắm tay, nhìn nhau... blah blah... nhưng iêm quyết định chọn moment đầu tiên khiến cho mình xúc động mạnh

6. Cô định yêu Heo đến bao giờ? (Gợi ý: Đến khi em chết, đến khi em lấy chồng, đến khi em mập hơn Heo :v)

Đến khi mình hỏi: "YAH là phim gì?" thì lúc đó sẽ hết yêu Heo, còn 1 khi kể vanh vách thì...

ps: Photo camping đẹp  quá các thím, ý m là typeset ý
Tác giả: Cún    Thời gian: 20-8-2013 08:56 PM
Mềnh hỏi thật lòng nên mọng bạn cũng chả lời thật lòng nhá =))

1. Có mấy lần chị góp ý em ko nên chẩu che, em có thấy tự ái ko, có thấy gét chị ko? ;;)

2. Nếu ngày mai bạn Heo or bạn Súp or Kook or Soo công bố có người yêu, ko phải người mà mụ đang ship thì mụ sẽ làm gì. Ngược lại, mấy người ếy công bố yêu nhau thì mụ sẽ làm gì?

3. Mụ có cảm thấy tội lỗi khi ship KookSoo mà bỏ bê Súp Heo dư thế ko? Nếu thấy có lỗi thì mụ định chuộc lỗi kiểu gì đơi? Dịch fic hay make video :-w

4. Khi nghe tin được lên thớt, mà lại do chệ Ăn vạ đề cử, cảm xúc của mụ thế lào =))

5. Mụ có định làm sub cho Heo dài hạn ko ;;) nếu làm ko lương có làm ko ;;)
Tác giả: atlibby    Thời gian: 20-8-2013 09:28 PM
Cún gửi lúc 20-8-2013 20:56
Mềnh hỏi thật lòng nên mọng bạn cũng chả lời thật lòng nhá

1. Có mấy lần chị g ...

1. Có mấy lần chị góp ý em ko nên chẩu che, em có thấy tự ái ko, có thấy gét chị ko?
À không sự thật là thế mà

2. Nếu ngày mai bạn Heo or bạn Súp or Kook or Soo công bố có người yêu, ko phải người mà mụ đang ship thì mụ sẽ làm gì. Ngược lại, mấy người ếy công bố yêu nhau thì mụ sẽ làm gì?
Nếu 1 trong 4 bạn công khai người eo, em xin *không* thật lòng chúc các bợn hạnh phúc, và xin âm thầm vào phòng đặt sẵn ở Biên Hoà
Đùa chứ sẽ buồn lắm, có thể khóc, mình ship chúng nó cuồng thế mà, không real thì mà là như nào Chắc tự kỉ 1 tg, khoá face 1 tg, cân bằng cuộc sống lại...

3. Mụ có cảm thấy tội lỗi khi ship KookSoo mà bỏ bê Súp Heo dư thế ko? Nếu thấy có lỗi thì mụ định chuộc lỗi kiểu gì đơi? Dịch fic hay make video
Có và rất nhiều và hàng ngày ạ Thế nhà làm vid đi em làm sub, chỉ đc cái khoản sub

4. Khi nghe tin được lên thớt, mà lại do chệ Ăn vạ đề cử, cảm xúc của mụ thế lào
Thú vị xen lẫn hồi hộp vì đó giờ chưa bao giờ em chơi trò lày cả, có một chút thích thú không nhẹ

5. Mụ có định làm sub cho Heo dài hạn ko nếu làm ko lương có làm ko

Em luôn sẵn sàng làm nếu rảnh À miễn được khen thì có hứng làm thoai

ps: Bổ sung vế 2 câu 2: Mình sẽ spam fb Như các thím biết, m là chúa spam fb, nên khi có gì vui thì sẽ spam điên cuồng   Tưởng tượng 1 trong 2 (hay cả 2) cặp chúng nó công khai thì xác định là notice các thím bị cháy đới Và không học hành được vì suốt ngày chỉ nghĩ đến mâu mần của bợn ấy... *True Story*
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 21-8-2013 11:36 AM

đang chạy việc. Nhưng bon chen hỏi em 1 câu trước.
1- Cho ss hỏi, cái nick "Ái" của e từ đâu mà có. Lần đầu ss thấy cái nick này thì liên tưởng ngay "BÓNG LẺO CÁI" --> xin em "xác nhận" giùm ss
Tác giả: atlibby    Thời gian: 21-8-2013 11:49 AM
avantbolmae gửi lúc 21-8-2013 11:36
đang chạy việc. Nhưng bon chen hỏi em 1 câu trước.
1- Cho ss hỏi, cái nick "Ái" củ ...

Trả lời ss Ăn vạ nhoé :X

1- Cho ss hỏi, cái nick "Ái" của e từ đâu mà có. Lần đầu ss thấy cái nick này thì liên tưởng ngay "BÓNG LẺO CÁI" --> xin em "xác nhận" giùm ss

Vầng, em xin kể một câu chuyện
Ngày xửa ngày xưa, thời em nhỏ còn ngây ngô, không biết gì, không BT, nick facebook của em nhỏ có tên là Ái Tiên Lê Phạm
Chẳng hiểu 1 ngày đẹp trời nọ, một chị gái trong ao lươn lại kêu em nhỏ là Ái, bảo rằng chữ Ái xuất hiện đầu tiên trong tên em, và thế mọi người thay phiên nhau gọi em là Ái vs nhiều câu đùa như ss nói trên, "ái nam ái nữ"
Nhưng đương nhiên là em không có nhoé, em là con gái chăm phần chăm nguyên chất nhoé
Tuy giờ đây đã tuyệt giao với bà chị kia nhưng cái nickname thì đã ăn sâu vào tâm trí mọi người nên...

Em xin hết
Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 21-8-2013 04:26 PM

{:431:} {:431:} {:431:}

mềnh k chém đc, nên mềnh đâm bợn nhé =.=

mấy câu muốn hỏi thì m.n hỏi hết r

1. Nếu chẳng may (cấu trúc IF này mềnh mong là nó k thể xảy ra ở quá khứ, hiện tại và cả tương lai) Súp hoặc Heo có tin đồn tình cảm vs 1 ng khác (chỉ là tin đồn nhưng lại có 1 số bằng chứng rất real) thì bợn có CDSHT mà tiếp tục ship điên cuồng k?

2. bh mềnh quay sang ship Súp Tôm vs Hói Heo đó, bợn tính sao
Tác giả: atlibby    Thời gian: 21-8-2013 06:23 PM
EelLovesManga gửi lúc 21-8-2013 16:26
mềnh k chém đc, nên mềnh đâm bợn nhé =.=

mấy câu muốn hỏi t ...

1. Nếu chẳng may (cấu trúc IF này mềnh mong là nó k thể xảy ra ở quá khứ, hiện tại và cả tương lai) Súp hoặc Heo có tin đồn tình cảm vs 1 ng khác (chỉ là tin đồn nhưng lại có 1 số bằng chứng rất real) thì bợn có CDSHT mà tiếp tục ship điên cuồng k?

Tuy suy sụp nhưng bằng mọi giá mình sẽ giữ vững niềm tin bằng cách xem lại vid cũ, nhưng nếu bằng chứng quá real thì tâm hồn sịp pờ sẽ chết dần chết mòn T^T Và dẫn đến chứng trầm cảm

2. bh mềnh quay sang ship Súp Tôm vs Hói Heo đó, bợn tính sao

Chúc thím vui. Mình sẽ đi sịp Dan-Hye và Suk-Jun, và lúc đó chúng ta sẽ là 2 bờ chiến tuyến
Tác giả: Cún    Thời gian: 22-8-2013 09:00 AM
atlibby gửi lúc 21-8-2013 18:23
1. Nếu chẳng may (cấu trúc IF này mềnh mong là nó k thể xảy ra ở quá khứ, hiện tại  ...

Mấy câu rồi nhể

Câu tiếp~

6. Em thấy chị là người như nào :"> Ấn tượng ban đầu ra sao :"> Thích chị nhất lúc nào? Gét chị nhất lúc nào? :-"

7. Thấy mem nhà Heo như nào ;;) Thíck ai nhứt?

8. Nhà Heo có mấy hốt bôi đấy, có thích anh nào ko ;))

9. Nếu Súp heo ko đến được nhau thì em muốn Suk yêu ai? (con gái nhá) Muốn Heo yêu ai? (con trai)
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 22-8-2013 09:46 AM
atlibby gửi lúc 21-8-2013 18:23
1. Nếu chẳng may (cấu trúc IF này mềnh mong là nó k thể xảy ra ở quá khứ, hiện tại  ...

hỏi tiếp:
2 - Từ trước đến giờ ngoài Heo ra, e có ship Sukkie với nữ nghệ sĩ nào khác không? mức độ "nồng nhiệt" thế nào??
3 - Em có xem show truyền hình nào khác ngoài Running man hay không? Nếu có thì em muốn Heo tham gia show nào trong tương lai?
4 - Em sẽ xem The Heirs hay không???
5 - Nhược điểm của e là gì?
XIN HẾT
Tác giả: minhphuong13    Thời gian: 22-8-2013 10:03 AM
Ngồi đọc hoài, im waj` cũng kì nhỉ? thui ss hỏi vài câu cho nó vuôi :))

1. Em là fan của Suk, vậy em thấy nhà Suk với nhà Heo khác nhau sao?

2. với lại, điều gì, cảnh phim gì hay hình ảnh gì của Hye mà làm em ấn tượng roy quyết định thic Hye vậy?
Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 22-8-2013 11:14 AM
Tuy trên núi nhưng cũng ham hố hỏi bẹn Ái vài phát :3

1. Lâu nay vẫn chỉ biết bẹn sơ sơ chứ chưa có đào sâu lắm :3 nay mong bẹn cho mình xin cái pro5 :3 (bao gồm cả chị em gái ruột, họ các kiểu ... bla bla để mình còn biết đg mà gửi gạo) :3

2. Hơi không liên quan tí nhưng theo bẹn mình có hén sầm không :3

3. Nguyên nhân nào biến bạn thành 1 phăn cuồng Suk-Hye như vại :3

Tạm thời thế này thôi :3
Tác giả: atlibby    Thời gian: 22-8-2013 11:21 AM
Cún gửi lúc 22-8-2013 09:00
Mấy câu rồi nhể

Câu tiếp~

Trả lời chệ Cún này {:443:}
6. Em thấy chị là người như nào :"> Ấn tượng ban đầu ra sao :"> Thích chị nhất lúc nào? Gét chị nhất lúc nào?
Chệ ban đầu em cứ tưởng trong thị sáng nhưng sau khi tiếp xúc nhiều mới bét chệ quá biến thái Ban đầu em thấy chệ cũng vui vẻ, thân thiện
Lúc nào cũng thích chệ nên không nhớ rõ thích nhất khi nào, ghét chệ nhất khi chệ đòi fic

7. Thấy mem nhà Heo như nào Thíck ai nhứt?

Mem nhà Heo bựa đặt trên hàng đầu
Thân thiện, hoà đồng, đoàn kết, có khiếu hài hước, vân vân và mây mây...
Em thích chệ Cún và chệ Ăn vạ nhất, cũng tại vì chưa nói chuyện nhiều vs những người khác

8. Nhà Heo có mấy hốt bôi đấy, có thích anh nào ko

em quen mỗi anh Rỷn, iêm thích theo kiểu anh em thâu mà hốt chỗ nào

9. Nếu Súp heo ko đến được nhau thì em muốn Suk yêu ai? (con gái nhá) Muốn Heo yêu ai? (con trai)

Trả lời cho cả 2 vế: một nữ/ nam nhân xinh đẹp nào đó làm ngoài ngành luôn sẵn sàng đứng sau cánh gà đê ủng hộ 2 tình yêu của mình đối với em thì không còn nữ/ nam diễn viên nào hợp vs 2 chúng nó như chính chúng nó cả
Tác giả: atlibby    Thời gian: 22-8-2013 11:27 AM
avantbolmae gửi lúc 22-8-2013 09:46
hỏi tiếp:
2 - Từ trước đến giờ ngoài Heo ra, e có ship Sukkie với nữ nghệ sĩ nào kh ...

Đến chệ ăn vạ

2 - Từ trước đến giờ ngoài Heo ra, e có ship Sukkie với nữ nghệ sĩ nào khác không? mức độ "nồng nhiệt" thế nào??
Theo định nghĩa ship thì hầu như là không nhưng vs nam thì em có ship, vs Jae Joong này, Kurt này, Jason này, Gun sama này, anh quản lí Jun của Heo này

3 - Em có xem show truyền hình nào khác ngoài Running man hay không? Nếu có thì em muốn Heo tham gia show nào trong tương lai?
Em có xem Family Outing, Barefoot Friends, Dad, mỗi thứ 1 tí, vì đặc thù công việc thôi chứ cuồng mỗi Running Man : Em thì show nào của Heo tham gia em cũng xem thôi   
Biết đâu nhờ thế mà nghiện thêm show khác nhưng rất hi vọng Heo nó lại tham gia Running Man, vs bợn Sờ càng tốt *cdhst-ing*

4 - Em sẽ xem The Heirs hay không???
Em vẫn còn đang phân vân, phim của biên kịch hot thế ko xem thì rất uổng, nhưng bạn Ho làm em phân vân quá

5 - Nhược điểm của e là gì?
Nóng tính, hay giận dỗi, mau nước mắt, sợ nhìn thấy người khác nói xấu mình
Tác giả: atlibby    Thời gian: 22-8-2013 11:34 AM
minhphuong13 gửi lúc 22-8-2013 10:03
Ngồi đọc hoài, im waj` cũng kì nhỉ? thui ss hỏi vài câu cho nó vuôi

1. Em là fan c ...

1. Em là fan của Suk, vậy em thấy nhà Suk với nhà Heo khác nhau sao?

Nhà Suk theo chủ nghĩa "thanh niên nghiêm túc" từ cách sinh hoạt trong nhà đến cách hoạt động ngoài mà ss Nhà cực kì kị các phát ngôn mang tính chất dìm hàng bợn Suk, từ nhẹ đến nặng đều bị mang lên thớt (em thườg xuyên bị) Vấn đề "chung thuỷ" cũng được đặt nặng hơn nhà khác, còn có phân biệt "người đến trước, đến sau" là hiểu rồi há
Ngược lại, nhà Heo theo chủ nghĩ dìm hàng nó, dìm càng nặng càng được ngưỡng mộ, làm sub cũng chêm thêm câu xì tin nhí nhảnh, nhà ngoại tình cũng có bị bắt bẻ đâu, dễ thở, hợp vs em hơn
2. với lại, điều gì, cảnh phim gì hay hình ảnh gì của Hye mà làm em ấn tượng roy quyết định thic Hye vậy?
Đương nhiên là em thích qua YAH rồi ạ :3 thích chỉ vì bợn Heo bị cute và diễn hay thôi, sau này tìm hiểu thì thấy nó cũng hơi hơi 4D nên nói chung là rất hợp vs dáng em
Tác giả: atlibby    Thời gian: 22-8-2013 11:45 AM
rynS2shinhye gửi lúc 22-8-2013 11:14

1. Lâu nay vẫn chỉ biết bẹn s ...

1. Lâu nay vẫn chỉ biết bẹn sơ sơ chứ chưa có đào sâu lắm :3 nay mong bẹn cho mình xin cái pro5 :3 (bao gồm cả chị em gái ruột, họ các kiểu ... bla bla để mình còn biết đg mà gửi gạo) :3

Họ và tên; Công Tằng Tôn Nữ Lê Phạm Ái Tiên
Hiện đang ăn dầm nằm dề tại gia ở Cần Thơ
Iêm có 1 bà chệ sn 91 rất dữ, gửi gạo cho bà í bả hất lại vào mẹt mấy hồi
CHáu: rất nhiều, anh muốn gửi cho cháu trai hay cháu gái?
Ngoại em sinh tận 13 con lận, cứ vô tư đê

Ờm cũng đẹp đấy Đủ đi lừa tình rồi

- Vì YAH.
- Vì đồ đôi + moment quá nhiều của 2 bạn trẻ.
- Vì bị chị Cún dụ

Tác giả: Cún    Thời gian: 22-8-2013 11:48 AM
Câu cuối: Mình muốn biết bạn định cho ai lên thớt tiếp :3 cho biết lý do :3

Lên thớt vui ko?

Thick lên lần nữa ko :))
Tác giả: atlibby    Thời gian: 22-8-2013 11:59 AM
Cún gửi lúc 22-8-2013 11:48
Câu cuối: Mình muốn biết bạn định cho ai lên thớt tiếp :3 cho biết lý do :3

Tình hình là mụ Ỉn

Chủ yếu để đọc mấy câu trả lời bao bựa của mụ ấy giải trí

Lên thớt không vui sao đc, có dịp kiếm thêm chút đỉnh xèng

Hi vọng season 3 em sẽ được lên tiếp
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 22-8-2013 01:33 PM
Sorry em Ải iu vấu. cho ss bon chen chút
Chào em Rỷn - hốt boy - sự ưu tiên đặc sệt - đối tượng "mần nhục ưa thích" của ss.
đây là do thấy bất bình quá nên "ra tay nghĩa hiệp"
Ải!!! em "nhẹ" tay dữ vậy.

> Nói đề phòng. Kêu em ấy là Ái thì được đừng kêu Ải nha ~~
Ải là ẢI CHỈA đó. Cực kì "nguy hiểm".

> TÊN KIA!!! ĐÀO cái rì?? BẸN cái rì?? Tại sao lại gọi e ấy là "bẹn" biết bẹn là gì không??? Google hình ảnh search đi. "ĐÀO BẸN" BẬY BẠ!!!! PẶC PẶC {:431:}
> Thế nào? nhan sắc có làm hoa héo nguyệt lặn chưa mà đòi góp gạo. Nhờ e ss mới tận mắt chứng kiến. "NHAN SẮC CÓ HẠN MÀ LỤ ĐẠN CÓ THỪA"
HỚ HỚ HỚ

> không cần nói nhiều.

> Mê Suk vì em ấy mê trai đẹp. Mê Hye dĩ nhiên em ấy thấy được cái ích lợi của sự hào quang tỏa sáng nơi ss - GƯƠNG MẶT TIÊU BIỂU ĐẠI DIỆN CHO SỰ HOÀN MỸ.

có thế mà cũng hỏi !!!!
p/s:  quá đã, lâu lâu đi mần nhục ngừi khác cảm giác thật là yo - most

Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 22-8-2013 07:08 PM
Này này chệ ăn vạ bố mẹ kia   em có làm gì nên tội nên tình đâu

em cực khổ lắm mới onl được để mà vào đây đặt câu hỏi (chém) chệ có biết không

Nhà thì không có mạng đã đành    mún onl thì khi đi học phải vác cái láp theo   mà vác theo thì cực ơi là cực

1 phần cũng vì mụ Cún kia suốt ngày dụ dỗ 1 phần vì ham hố hóng hớt nên em phải vượt mọi khó khăn để vào đây

Vậy mà chệ nỡ chà hoa đạp ngọc không thương tiếc như này   thật là hồng nhan bạc phận mà

Đã thế e sẽ không bh bước chân vào cái thớt này nữa *quay đít* *bước đi*

Tác giả: Cún    Thời gian: 23-8-2013 05:45 PM
Thể theo nguyện vọng của em Ái, mềh xin công bố thành viên tiếp theo lên thớt là...

{:445:} EelLovesManga {:443:}

Giới thiệu xơ xơ, em này cũng là em mới, cũng từ nhà Súp dạt sang, và tất nhiên là ship Súp Heo :3

Tính tình thì cũng bựa bựa, ss Ăn vạ bựa cấp 10 thì bạn này cũng 9 phẩy 5 :3

Mọi người có thể dựa vào đây để khai thác :3
Tác giả: atlibby    Thời gian: 23-8-2013 05:56 PM
Tem mụ cái, nhớ lấy nick rết cho mình nhoé

1. Mụ có thấy hối hận khi được chệ Ngả tôi luyện thành hủ không? Mụ thích nhất cặp nào đến bây giờ? Mụ có nhận xét giề về cuồn em?

2. Mụ hãy tự nhận xét về độ bựa của mình trên thang điểm 10 Điều gì đã khiến mụ đổ đốn và thành 1 kẻ nhắc chuyện "giường chiếu" của Suk Hye thường xuyên như thế?

3. Hãy cho biết cảm nhận của mụ về em dài nhoé

4. Cho cảm nghĩ về các Bé Tập Hát, mụ có bh thấy hối hận khi vào cái hội quá thị phi như thế?
Tác giả: Cún    Thời gian: 23-8-2013 06:08 PM
Mình cũng xý cái phong bì, mụ nhớ rết cho mình =))

1. Phát biểu cảm nghĩ của mụ khi gặp tôi ngoài đời =)) Viết chi tiết tý nhóe :-"

2. Ăn cơm tôi nấu có ngon ko =)) Lần sau ăn nữa ko :">

3. Cái vụ quay phim mà bị hủy thì mụ có tiếc tiền và công sức không ? Tôi dự là 90% bị hủy rồi =))

4. Tại sao mụ lại hay dìm con Heo thế hở, mụ có phải là antifan trá hình hơk =))

5. Liệt kê những tình yêu của mụ theo thứ tự yêu nhiều đến yêu ít :-"
Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 23-8-2013 08:07 PM
tạm thời em xin review cái lý lịch xẻ ngang xẻ dọc nói chung là tả tơi hoa lá của bản thân cho m.n cùng nhào vào há mồm ngưỡng mộ (hoặc là phẫn nộ) :3

1. Tên: Thái :3
e đang cần tuyển gấp 1 em chân dài tay cũng dài nốt, yêu cầu duy nhất: ẻm tên Biến, để em liệu đg abc xyz bla bla bla ~~~~~~~~~~

2. Tuổi: còn đủ trẻ để chơi những trò chẻ châu câu rết và đủ lớn để bày trò 18, 20+ {:408:}

3. Nguồn gốc xuất xứ: như cái tên của em, có chữ Eels rất to, thì em chính là con lươn k chân chính của nhà lão già thần kinh chập mạch Trang Răng Sứt (hay gần đây bạn ấy khá nổi vs cái tên Chăn Gia Súc {:442:})

hiện giờ em cảm thấy rất hối hận vì đã đặt tên như vậy, dài loằng ngoằng mà lại còn caplocks vs cả chữ thường tùm lum {:440:} {:440:}
báo hại mỗi lần log in và tốn cả đống calo, phí mất cả chục... hạt cơm e ăn hàng ngày ;______;

bh e hoạt động chính ở nhà Heo, vì cái lão già thần kinh kia em vứt vào xó lâu lắm rầu ψ(`∇´)ψ

4. Tự thuật: bản thân em thấy mình là ng ít nói và ngoan ngoãn, rất ít khi nghe lời bố mẹ :v
ở nhà cãi mẹ cãi cha
đấy là chưa kể mắng bà, bắt nạt anh {:428:} {:428:}

=> Tóm lại: em bình thường trên cả bất thường, ai mà cứ bảo em BT này nọ là em:  凸(`⌒´メ)凸

Quên, e là TRANS nhé :v
ấy đừng nóng vội, TRANS k phải trong LGBT đâu các thím ợ {:425:} {:425:}
em làm staff trans của Kites ấy mờ :3

thôi, tạm thế đã, thân già của em nó k chịu nổi tiếng dao mài trên thớt quá lâu {:417:} {:417:}
Tác giả: vitaminHye    Thời gian: 23-8-2013 08:09 PM
trào bạn. mềnh cũng có vài điều muốn biết về bạn, nên cũng xía vào hỏi nhỏ vài câu
1/ bạn có thể chia sẽ bí quyết trans tốt tiếng anh của mình dc ko :"> ? mình ko nhằm thì bạn cũng tham gia dịch phim ở kites phỡi hôn Trong lúc trans chắc phải có mấy tình huống khó, lúc đó bạn sẽ tham khảo ở đâu để trans dc chính xác hơn? với kinh nghiệm trans của mình trong thời gian wa, bạn có lưu giữ lại những bí kiếp gì hok, nếu có, thì bạn có thể share với mình dc ko (inb fb cũng dc) ?
mình xin hết câu hỏi đầu tiên
2/ (nếu bạn ko nhớ thì ko phải trả lời câu nài ) qua những stt về Hye của mềnh ở fb bạn có thấy mìn là đứa rà đầu (ít j cũng bằng tuổi bạn) nhưng ko chững chạc ko ...có thấy nó tào lao quá ko. có thấy là "có nhất thiết phải thể hiện quá lên như thế ko" ...
p/s: bạn có ko hiểu chỗ nào thì nói nhe mìn sẽ cố gắng suy nghĩ rồi nói lại )
mìn mắc chứng loạn ngôn - nói chuyện khó hiểu - ý lòng vòng - lời ko diễn đạt nỗi ý
Tác giả: -Mì-    Thời gian: 23-8-2013 11:31 PM
vitaminHye gửi lúc 23-8-2013 20:09
trào bạn. mềnh cũng có vài điều muốn biết về bạn, nên cũng xía vào hỏi nhỏ ...

Chào bợn, mình là bợn của bạn Ka Ếch Sờ Hai Hắc, từ chuyên dùng gọi là đồng nghiệp, thấy bạn í được lên thớt, lòng mình xiết bao hóng hớt, mãi bạn ấy không rep câu trả lời của ai nên trong phạm vi hiểu biết của mình xin được trả lời hộ câu đầu tiên của bợn

1/ bạn có thể chia sẽ bí quyết trans tốt tiếng anh của mình dc ko :"> ? mình ko nhằm thì bạn cũng tham gia dịch phim ở kites phỡi hôn  Trong lúc trans chắc phải có mấy tình huống khó, lúc đó bạn sẽ tham khảo ở đâu để trans dc chính xác hơn? với kinh nghiệm trans của mình trong thời gian wa, bạn có lưu giữ lại những bí kiếp gì hok, nếu có, thì bạn có thể share với mình dc ko  (inb fb cũng dc) ?

Theo chân bợn  Ka Ếch Sờ Hai Hắc đã lâu, mình nhận thấy bạn ấy có được một trình tiếng Anh siêu đẳng như thế là nhờ việc đọc và dịch các fiction nam - nam các loại, thế nên ngôn từ hẳn là rất mượt và phong phú
Cụ thể hơn, trong việc dịch phim, bạn ý có đặc điểm là rất thích dịch chay (tức không thèm xem phim gốc và audio, cứ dịch đại ra đi, tới đâu thì tới. Tuy việc dịch chay này có 1 sự ảnh hưởng ko nhẹ đến cái khoản xưng hô trong phim và nhiều khi khiến bạn KS2H ăn mắng từ sếp nhiều lần nhưng không thể phủ nhận mức độ hiểu quả nếu phim yêu cầu tốc độ trans nhanh
Nói đến quá trình trans, không thể không kể đến những lúc chúng ta gặp phải những từ khó, và lúc đó phương pháp giải quyết nhanh gọn lẹ chính là tìm đến Google ca ca, với vốn hiểu biết phong phú và dào dạt, anh ấy sẽ khiến cho bạn thoả mãn Trong trường hợp, Google ca ca cũng "bất lực" với từ mà bạn cần tìm hiểu, chỉ còn cách "tự sướng"- khoan hãy nghĩ bậy, đó là trans theo ngữ cảnh . Hehe, mặc dù xác định đây là 50 50 trong sự chính xác của nghĩa thoại nhưng không còn cách nào khác

Đây là kiến thức mình tổng hợp được trong quá trình làm việc với bạn Ka Ếch Sờ Hai Hắc, xin khẳng định nó chính xác 100%. Lần đầu tiên vào cmt trong nhà đã không đầu không đuôi thế này thật ngại quá, cơ mà mình đã bôi kem chống nhục, các bợn khỏi lo. Gửi lời đến đồng chí ks2h không trans phim hộ mình
Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 24-8-2013 12:55 PM
atlibby gửi lúc 23-8-2013 17:56
Tem mụ cái, nhớ lấy nick rết cho mình nhoé

1. Mụ có thấy hối hận khi được ch ...

1.        Mụ có thấy hối hận khi được chệ Ngả tôi luyện thành hủ không? Mụ thích nhất cặp nào đến bây giờ? Mụ có nhận xét giề về cuồn em?

Xin lỗi nhé, bợn có thể đánh vần rõ hơn về chữ “hối hận” k?
Trong từ điển của mềnh k có từ đó, bạn thông cảm chút nha ^__^
Còn chệ Ngả già ấy à, mềnh k có tiếc vì đã theo chánh đạo của chệ đâu {:180:}
Đợt tới gửi quà, mềnh sẽ gửi kèm cho chệ già thân yêu mẹt như cái niêu 1 con dao Thái để bày tỏ lòng biết ơn chơn thành dzà sâu sắc >”<

Đến bh thì mình thích nhất là cái cặp vải mình đã dùng từ 4 năm trc, mặc dù đã rách như xơ mướp thì nó vẫn là ngừi bạn đồng hành thân thiết của mềnh mỗi khi nhấc ass đến trg {:159:}  {:159:}  {:159:}

Mềnh tự thấy mềnh k đủ khả năng để nhận xét về quờn của bẹn (ノ)´∀`(ヾ)
N nếu bạn muốn nghe lời góp ý thành thật của 1 con ng quảng đại và bác ái như miềng , thì…
Cái thể loại quần gì mà ống cao ống thấp, thật là một cách hấp diêm con mắt của ta mà *đá tung ass* щ(ಠ益ಠщ)

2.        Mụ hãy tự nhận xét về độ bựa của mình trên thang điểm 10  Điều gì đã khiến mụ đổ đốn và thành 1 kẻ nhắc chuyện "giường chiếu" của Suk Hye thường xuyên như thế?

Bạn à, mềnh k có bựa, sao bạn đơm đặt cho mềnh ghê vậy ;_______;
Con t(r)ym mong manh yếu đuối của mềnh có nhiều chút tổn thương nặng đó

Điều gì đã khiến mình đổ đốn ư? Mềnh cũng k biết nữa

Vì mềnh bệ rạc nó quen rầu     
Muahahahahahaha

3.        Hãy cho biết cảm nhận của mụ về em

Cho mềnh khất câu này nhóe, hôm nào rảnh mềnh gửi bài cảm nhận vài chục trang word của mềnh cho bạn có đc hơm?

4.        Cho cảm nghĩ về các Bé Tập Hát, mụ có bh thấy hối hận khi vào cái hội quá thị phi như thế?

Lại là từ “hối hận”. Bẹn có vẻ thích dùng từ đó? Sao bẹn cứ thích làm khó ng khác thế :
Bé Tập Hát theo mềnh biết, đó là nơi ca ngợi  tình yêu nam nữ thiêng liêng cao đẹp với những dẫn chứng cụ thể và hùng hồn. K chỉ thế, các bé còn phê phán thói hư tật xấu và chỉ ra cái sai của 1 bộ phận Công Dân Sinh Hoạt Tốt trong xã hội. Ngoài ra, đó còn là diễn đàn để mềnh cập rập, nhầm, cập nhật tin tức nóng hổi trên trời dưới bể, tám chiện anh ABC lấy chồng, chị XYZ có thai với bạn diễn nữ… bla bla (dù nó chả quyên loan gì tới mềnh =.= ).1 hội nhóm LÀNH MẠNH toàn những ng TRẺ (TRÂU) như thế quả hiếm có trên thế giới Thư Diện, và mềnh thật hãnh diện là 1 thành viên trong đó. {:408:}
Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 24-8-2013 01:29 PM
Cún gửi lúc 23-8-2013 18:08
Mình cũng xý cái phong bì, mụ nhớ rết cho mình

1. Phát biểu cảm nghĩ của mụ khi  ...

1.Phát biểu cảm nghĩ của mụ khi gặp tôi ngoài đời Viết chi tiết tý nhóe

Chệ Cúng, nhầm, Cún à, em thật sự thất vọng khi gặp chê. ngoài đời
Tên CÚN đúng k, sao k có mắt long lanh kiểu tội nghiệp vs xin xỏ như này ?
Hay sao k chạy tung tăng đuổi hoa hái bướm, ấy chết, đuổi bướm hái hoa như này ?

(đùa thế vui k    )
Nói chung hôm đầu tiên cũng hơi ngại, chả biết nói gì làm gì  
Vì em vốn là con ng kín đáo nội tâm mẫu mực mờ {:418:}
Trông chệ chuẩn thụ của êm {:444:}
À không, ý êm là chuẩn gơn theo ý em: cao cao, gầy gầy, mặt xinh, da trắng xanh trông hơi yếu yếu :3

Trông mụ như vậy thật là êm chả thấy có tí liên tưởng nào tới mụ Cúm gia cầm bựa level tẩu hỏa nhập ma như này cả {:448:}  {:448:}

2. Ăn cơm tôi nấu có ngon ko Lần sau ăn nữa ko :">

Quá ngon ấy chứ :3
Ngon tới nỗi người nổi tiếng cũng phải tới phỏng vấn em về tài nghệ của chệ :3
Chệ có bét đó là ai hơm? :”>
Anh Tờ ào đó =)
Mà thôi, em đùa đấy, ngon thật mà {:297:}  {:297:}
(nói nhỏ vs các thím, đừng cho chệ ấy biết nhé: tối đó em nốc cả lọ Berberin r, nên ms còn sống sót tới bh cho các thím chặt chém đó)

3. Cái vụ quay phim mà bị hủy thì mụ có tiếc tiền và công sức không ? Tôi dự là 90% bị hủy rồi

*đập bàn*
Sao chệ có thể hỏi em câu làm tổn thương như thế *con t(r)ym mong manh mode on*
1 chút thời gian và tiền bạc như thế có thấm gì so với niềm vui mà em có đc
đc gặp và tám toét vs các chệ êm là đền đáp lớn nhất rầu
(Chê. quên là hôm đó em rách như tổ đỉa à, mang có vài xu lẻ trong ng, nên có đóng góp quỹ đc đâu
Em chỉ tiếc nuối nhất 1 điều, đó là k có phim public cho m.n xem…
...
THÌ LÀM SAO MÀ TÀI NĂNG DIỄN XUẤT CỦA EM ĐC LÓ RA NHÌN THẤY ÁNH DƯƠNG???  *túm cổ áo*
Em đã chuẩn bị để nổi tiếng r
Em đã tập kí để sau này đối phó vs fan cuồng hâm mộ r
Em đã nghĩ tới ngày đến Súp Heo cũng phải nài nỉ để em tham gia là cameo cho phim của chúng nó r
TẠI SAO TẠI SAO TẠI SAO TẠI SAO TẠI SAO   

4. Tại sao mụ lại hay dìm con Heo thế hở, mụ có phải là antifan trá hình hơk
Lại nữa, lại muốn làm tôi đau lòng mà ;__;
Mềnh có bh dìm nó đâu
Là nó tự chìm đấy chứ
Mềnh chỉ giúp buộc thêm hòn đá vài chục kí vào chân nó đặng nó chìm đc nhanh chóng siêu thoát thôi mờ *bù lu bù loa*
Em iêu nó còn chẳng hết cớ gì nói em như vây.
Em chỉ có ước muốn duy nhất là đè ngửa nó ra, r xông vào…

Nằm gối đầu lên bụng nó, véo mà nó và ? bí quyết làm sao mà nó lai. trở thành con heo múp giết ng = sự đáng yêu như vợi *hỉ mũi*

5. Liệt kê những tình yêu của mụ theo thứ tự yêu nhiều đến yêu ít
Mụ à, em k có ý định viết luận văn nghìn trang đâu mà mụ yêu cầu em liệt kê các tềnh của êm :3
Cái gì đẹp, em thích
Cái gì ngon, em thích
Cái gì làm cho em thích, em thích
Thế thôi :v

Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 24-8-2013 01:52 PM
vitaminHye gửi lúc 23-8-2013 20:09
trào bạn. mềnh cũng có vài điều muốn biết về bạn, nên cũng xía vào hỏi nhỏ ...

chào bạn Vịt mắc dịch Tả và dẫm phải Mìn   

1/ bạn có thể chia sẽ bí quyết trans tốt tiếng anh của mình dc ko :"> ? mình ko nhằm thì bạn cũng tham gia dịch phim ở kites phỡi hôn  Trong lúc trans chắc phải có mấy tình huống khó, lúc đó bạn sẽ tham khảo ở đâu để trans dc chính xác hơn? với kinh nghiệm trans của mình trong thời gian wa, bạn có lưu giữ lại những bí kiếp gì hok, nếu có, thì bạn có thể share với mình dc ko  (inb fb cũng dc) ?

nói thật, mình trans eng k tốt đâu, trình của mình cũng bt thôi, cứ làm đại chứ mình dịch còm kém lắm

tin mềnh đi, k phải mềnh khiêm tốn đâu (mà là mềnh đang tự kiêu đới bợn ợ    )

muahahahahahaha

như bẹn Mì tôm xoăn tít thò lò đã nói, thì GG là ng bạn thân thiết nhất vs chúng ta trên mọi nẻo đg, mọi lĩnh vực của cuộc sống   

có gì k hiểu, cứ gu gồ sớt và mọi thứ nằm trong tầm tay bạn   

có gì mà GG k biết? tới lúc đó cứ phang bừa 1 câu vào hoặc len lén loại bỏ nó ra khỏi đoạn dịch của mềnh :3

ê đít tờ là để làm gì? chính là lúc này, ta trans xong cứ nhờ cậy ê đít to là xong chuyện    

2/ (nếu bạn ko nhớ thì ko phải trả lời câu nài  ) qua những stt về Hye của mềnh ở fb bạn có thấy mìn là đứa rà đầu (ít j cũng bằng tuổi bạn) nhưng ko chững chạc ko ...có thấy nó tào lao quá ko. có thấy là "có nhất thiết phải thể hiện quá lên như thế ko" ...

tào lao thì cũng chả sao, FB nó có chức năng chặn hoặc k nhận  thông báo mờ   

(đùa thế có vui k )

chúng ta yêu quý ai đó thì thường có xu hướng thể hiên. cho cả thế giới biết mà, mềnh cũng vây. á :3

bh đỡ nhiều r, chứ như 1 năm trc (đơt. bắt đầu cuồng YAB) thì chắc ng ta unfr vs block mềnh cả tá rầu {:442:}  {:442:}

mình thích nhà Heo lớm {:445:}  {:443:}

m.n cuồng nó level max, cũng hết lòng bảo vê. thần tương. n vẫn dìm nó tới bến, k thần thánh hóa nó, k tôn nó lên làm thánh nữ

hơn nữa các bơn. nhà Heo rất bưa. {:424:}  {:424:}

như kiểu nam châm trái dấu hút nhau ấy, mềnh k bưa. nên rất thích những ng bưa.
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 24-8-2013 02:36 PM
EelLovesManga gửi lúc 23-8-2013 20:07
tạm thời em xin review cái lý lịch xẻ ngang xẻ dọc nói chung là tả tơi hoa lá của bản ...

cho ss xin em "vài miếng thịt ba rọi"

Câu 1: quét chọn phần chữ ss đã in trắng trong ngoặc "_____avantbolmae xinh đẹp______ XDDD".

Câu 2: * câu hỏi là câu 3 kìa!!!!!!!! hớ hớ!! vui ~ vui ~ *

Câu 3: ss có một câu hỏi rất tế nhị, nên em phải hết sức thận trọng bảo mật khi trả lời nha. đa tạ em. ss hỏi: " e đã gặp CÙI TRUỒNG HEO  (thị Cùn nhà Heo ) ngoài đời rồi đúng ko?, e thấy nhan sắc "mặn mòi" của e nó thế nào? đọc tiếp câu 4"

Câu 4:
a) Ói.
b) Mửa.
c) Trim hấp hối cá thoi thóp .
d) Xấu một cách lạ kì.
e) Đẹp đến độ không thể giải thích nổi.
> Lý do cho câu trả lời của em.

Câu 5: ss xin hết - Avantbolmae lóng lánh lung linh và một chuỗi tự sướng đằng sau *đừng có mà dại dột tìm hiểu cái chuỗi ấy*
Tác giả: atlibby    Thời gian: 24-8-2013 04:55 PM
EelLovesManga gửi lúc 24-8-2013 12:55
1.        Mụ có thấy hối hận khi được chệ Ngả tôi luyện thành hủ không? Mụ thích nhất c ...

Hỏi tiếp XDD

5. Mụ bực e nhất lúc nào? Thấy có lỗi vs e nhất lúc nào? Hay chẳng bh thấy có lỗi? o.O

6. Mụ thấy m thân vs ai nhất trong bth nói riêng và k3 nói chung. Xếp hạng tổng quát :3
Tác giả: Hanami95    Thời gian: 24-8-2013 06:15 PM
Mình có mấy câu hỏi bạn :">

1. Bạn vui lòng cho mình biết công thức ăn dăm của bạn để mình... tránh ko cho con mình ăn. Kẻo nó BT như bạn thì toi :v

2. Bạn vui lòng cho mình biết cảm nhận của bạn về mình. Bạn có quyền chọn lựa:

a. Trong sáng
b. Thánh thiện
c. Ngây thơ
d. Hiền lành
e. Ngọt ngào
f. Hồn nhiên

Bạn vui lòng lý giải vì sao.

3. Bạn thích Heo nhất ở điểm nào? :3 Bạn có nghĩ nó cũng BT như bạn ko? :v Giải thích vì sao

4. Vì sao bạn ship SukHye. (cấm trả lời là vì ghien YAB)

5. Bạn có thích mình ko? =))

6. Trong nhà Heo nói chung bạn thích ai nhất? Vì sao? Trong nhà Súp Heo nói chung bạn thích ai nhất? Vì sao?

7. Bạn hãy liệt kê những đôi mà bạn đã, đang (và sẽ :v) ship :))

8. Bạn thích chem nào nhất của SukHye? Vì sao?

9. Trình bày bí quyết bựa của bạn :">

10. Hỏi 9 câu thôi :3
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 24-8-2013 07:25 PM
Hanami95 gửi lúc 24-8-2013 18:15

1. Bạn vui lòng cho mình biết công thức ăn dăm của bạn  ...

giao lưu chút
Ý nghĩa của câu 2:
a. Trong sáng như bị bang (phát bang, ghẻ lở)
b. Thánh thiện như bị biến (bái thiến --> tự đổi)
c. Ngây thơ như bị dơ ( ở dơ)
d. Hiền lành như bị dảnh (mỏ dảnh, mũi dảnh, đít dảnh)
e. Ngọt ngào như bị đao
f. Hồn nhiên như bị đin
ss thấy thà ở dơ còn hơn e ạ. XDDD
giao lưu chấm dứt, xin kíu
Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 24-8-2013 08:48 PM
avantbolmae gửi lúc 24-8-2013 14:36
cho ss xin em "vài miếng thịt ba rọi"

Câu 1: quét chọn phần chữ ss đã in trắn ...

Câu 1: quét chọn phần chữ ss đã in trắng trong ngoặc

thưa ss ăn va. thân êu, em đã làm như lời ss yêu cầu

...

và em bàng cmn hoàng, sửng cmn sốt {:404:}  {:404:}

trần đời em chưa thấy cái gì đep. đẽ đến vây.

...
...

cái đông. tác quét chuôt. của em {:301:}  {:301:}

Câu 2: * câu hỏi là câu 3 kìa!!!!!!!! hớ hớ!! vui ~ vui ~ *

ss thât. nà vui tính thấy ớn luôn =.=

Câu 3: ss có một câu hỏi rất tế nhị, nên em phải hết sức thận trọng bảo mật khi trả lời nha. đa tạ em. ss hỏi:

ss miễn lễ {:310:}  {:310:}

Câu 4:
a) Ói.
b) Mửa.
c) Trim hấp hối cá thoi thóp .
d) Xấu một cách lạ kì.
e) Đẹp đến độ không thể giải thích nổi.
> Lý do cho câu trả lời của em.

em k có ý xấu đâu, n mà đáp án C nó hơp. nhất vs cảm xúc "tinh khôi và hồn nhiên" của em khi đó {:400:}  {:400:}

Câu 5: ss xin hết - Avantbolmae lóng lánh lung linh và một chuỗi tự sướng đằng sau *đừng có mà dại dột tìm hiểu cái chuỗi ấy*

=> vâng a.

viêc. em cần làm là liên hê. ngay với 1 trung tâm đăc. tri. các vấn đề mà ss găp. phải :3

em biết là bh ss chưa thể chấp nhân. sư. thât. quá đỗi phũ phàng, n em tin tưởng vào tay nghề và y đức của các chuyên gia trung tâm Trâu Quỳ ở Hà Lôi., em đảm bảo ss sẽ đc uống thuốc đúng giờ {:419:}  {:419:}
Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 24-8-2013 09:16 PM
Hanami95 gửi lúc 24-8-2013 18:15

1. Bạn vui lòng cho mình biết công thức ăn dăm của bạn  ...

1. Bạn vui lòng cho mình biết công thức ăn dăm của bạn để mình... tránh ko cho con mình ăn. Kẻo nó BT như bạn thì toi :v

xin lỗi, tôi k chia sẻ bí quyết nghề nghiêp.     

nể tình chúng ta cũng có chút quen biết, tôi nói cho ben. 1 điều duy nhất:

ngày nào tôi cũng hít thở, vì vây. ben. chỉ cần k cho con ben. hít thở là đc     

2. Bạn vui lòng cho mình biết cảm nhận của bạn về mình. Bạn có quyền chọn lựa:

a. Trong sáng
b. Thánh thiện
c. Ngây thơ
d. Hiền lành
e. Ngọt ngào
f. Hồn nhiên

Bạn vui lòng lý giải vì sao.

mềnh xin chon. đáp án Z. chả có cái qué nào đúng cả >"<

và mềnh hoàn toàn đồng ý vs bài rep của chê. Ăn vạ về vấn đề này, ben. có thể đem ra tham khảo   

3. Bạn thích Heo nhất ở điểm nào? :3 Bạn có nghĩ nó cũng BT như bạn ko? :v Giải thích vì sao

mình thích nó nhất ở điểm: thit. Heo là món k thể thiếu trong các bữa ăn của mềnh {:414:}  {:414:}

BT á? ben. nghĩ là mềnh và nó giống nhao đc sao =.=

nó BT là viêc. của nó, mềnh dễ thương hiền lành ngoan ngoãn là viêc. của mềnh   

=> tóm lai.: CHẢ LIÊN QUAN   

4. Vì sao bạn ship SukHye. (cấm trả lời là vì ghien YAB)

(ben. toc. mach. quá đấy -_-, cứ hỏi vì sao hoài à PPPPP)

thôi thì mềnh cũng nói luôn, thưc. ra mềnh ship SukKi và HyeYoung ban. ơ. {:410:}  {:406:}

5. Bạn có thích mình ko?

hí hí hí

...

=.= cho mềnh tiền đi, r mềnh thích ben. moi. lúc moi. nơi, thích vô điều kiên. luôn   

6. Trong nhà Heo nói chung bạn thích ai nhất? Vì sao? Trong nhà Súp Heo nói chung bạn thích ai nhất? Vì sao?

câu này hỏi hơi bi. khó {:432:}  {:432:}

tất nhiên là mềnh thích nhất là BTH

n hỏi rõ là cá nhân nào thì...

...

mình thích...

MÌNH nhất   

thời buổi thât. giả lẫn lôn. này kiếm đâu ra 1 ng đáng yêu toàn tài như mềnh chớ   

7. Bạn hãy liệt kê những đôi mà bạn đã, đang (và sẽ :v) ship

mềnh đã nói mềnh k viết luân. văn mà

8. Bạn thích chem nào nhất của SukHye? Vì sao?

mềnh k ship Súp Heo, ben. hỏi thừa quá =.=

n mà mềnh rất ưa cách ban. Súp nói yêu vs cả hỏi cưới ban. heo mỗi khi có dip. {:308:}

ưa cái cảnh 2 ben. chuyền gum cho nhao {:303:}  {:303:}

ưa cái cách 1 ban. lau miêng. cho nhau

ưa viêc. 2 nhà đã lên tiếng nhân. dâu nhân. rể

ưa viêc. 2 ban. tình trong như đã măt. ngoài tỉnh bơ {:271:}  {:271:}

...

đấy, nói chung là như thế đấy

9. Trình bày bí quyết bựa của bạn :">

mình uống nước và hít thở không khí mỗi ngày

tâm nó bưa. thì tư. khắc hành đông. sẽ bưa. thôi{:448:}  {:448:}

n mềnh xin đính chính (caplock + in đâm. + gach. đít) MỀNH K CÓ BỰA A ~~~~~

10. Hỏi 9 câu thôi :3
Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 24-8-2013 09:23 PM
atlibby gửi lúc 24-8-2013 16:55
Hỏi tiếp XDD

5. Mụ bực e nhất lúc nào? Thấy có lỗi vs e nhất lúc nào? Hay chẳng bh  ...

5. Mụ bực e nhất lúc nào? Thấy có lỗi vs e nhất lúc nào? Hay chẳng bh thấy có lỗi? o.O

Ái à, chị, ấy nhầm, anh, ấy nhầm, chả phải anh cũng chả phải chị

nói chung là mềnh bưc. ben. nhiều lắm đó

n mềnh là ng rông. lương. và quảng đai.    (như rep trc đã nói) nên mềnh quên hết r

ben. yên tâm đi, mềnh k phải là ng hay để bung.   

có gì mềnh sẽ gói tất vào 1 gói, đặng khi nào găp. nhau mềnh sẽ ném 1 phát vào bản met. của ban. đc hơm   

6. Mụ thấy m thân vs ai nhất trong bth nói riêng và k3 nói chung. Xếp hạng tổng quát :3

thôi, các ben. đừng làm khó mình = mẫu câu hỏi nhàm chán như này nữa nhé :3

thât. ra là mềnh có lẽ thân vs mu. hơn cả trong các loai. hôi.   

chắc vì thế mà mềnh ms ra nông nỗi này

các chê. em ơi, hãy cứu em ra khỏi cái đống lầy lôi. này   
Tác giả: Cún    Thời gian: 24-8-2013 10:23 PM
EelLovesManga gửi lúc 24-8-2013 21:23
5. Mụ bực e nhất lúc nào? Thấy có lỗi vs e nhất lúc nào? Hay chẳng bh thấy có lỗi?  ...

Thôi cho mềnh hỏi tiếp =))

5. Cảm giác của bạn khi được lên thớt là gì? Thấy câu hỏi nào khoai nhất, câu hỏi nào hay nhất :))

6. Mà mềnh thấy mức độ khoai của mùa 2 vẫn còn nhẹ chán so với mùa 1 =)) Mùa này có chị Ăn Vạ mở hàng nên các bẹn bựa quá =)). Bạn muốn ở trên thớt bao lâu nữa? Định cho ai kế thừa bạn đây?

7. Mềnh đang cố tạo công ăn việc làm cho bạn để bạn kiếm ít tiền từ những con rết đới, bạn biết ko? Thấy mình nhăn hậu lương thiện ko :"> rết cho mềnh đuê :">

8. Bạn tự thấy ngoại hình và tính cách bạn dư lào ? Bơ phệch hơn ss Ăn vạ kơ =))
Tác giả: atlibby    Thời gian: 25-8-2013 07:29 AM
7. Bạn có nhận xét gì về hiện tượng già hoá trẻ trâu hiện nay? :v
Cả hiện tượng công dân sinh hoạt tốt của thím tiền bối nhà mình?
8. Nhiều ng nhận xét nhà Suk cũng như nhà Hye đang chơi sang khi vung tiền vào các news, bạn có nhận xét gì? Có ủng hộ không? Ngoài ra, bạn có cảm xúc gì khi cmt news của Suk mà bị bơ? =))))
9. Trong tương lai bạn có định nối bước chú Hoài Linh không? :)) lí do có hay ko
Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 26-8-2013 07:18 PM
atlibby gửi lúc 24-8-2013 16:55
Hỏi tiếp XDD

5. Mụ bực e nhất lúc nào? Thấy có lỗi vs e nhất lúc nào? Hay chẳng bh  ...

Cả hiện tượng công dân sinh hoạt tốt của thím tiền bối nhà mình?

Đó là vấn đề nan giải của cả thế hệ r thím ak
Mềnh tự thấy mềnh k đủ tư cách nhận xét về v.đ này
CDSHT thì đâu đâu cũng có, vì vậy em xin kiến nghị là chúng ta cũng phải giả vờ SHT để trà trộn cho dễ sống   
Các thím tiền bối nhà mềnh á?
Đầu tiên là như này (*≧m≦*)
sau đó như này Σ(-`Д´-ノ;)ノ
Cuối cùng là như này 凸ಠ益ಠ)凸

8. Nhiều ng nhận xét nhà Suk cũng như nhà Hye đang chơi sang khi vung tiền vào các news, bạn có nhận xét gì? Có ủng hộ không? Ngoài ra, bạn có cảm xúc gì khi cmt news của Suk mà bị bơ? =

Bỏ tiền vì thần tượng là 1 nét đẹp văn hóa, n vung tiền quá trán lại là thảm họa
Iêm chỉ dám phát biểu như vợi thôi {:440:}
Còn bơ thì iêm ăn trên mọi mặt trận moi. nẻo đg rầu, thím đừng nhắc lai. chỉ thêm  đau nhói con t(r)ym {:442:}

9. Trong tương lai bạn có định nối bước chú Hoài Linh không? lí do có hay ko

Guể? Sao tôi phải nối bước 1 ai đó? ヽ(#`Д´)ノ
Tôi sẽ tạo ra 1 đế chế của riêng mình {:445:}  {:443:}
muahahahahahaha

Tác giả: EelLovesManga    Thời gian: 26-8-2013 07:22 PM
Cún gửi lúc 24-8-2013 22:23
Thôi cho mềnh hỏi tiếp

5. Cảm giác của bạn khi được lên thớt là gì? Thấy câu ...

5. Cảm giác của bạn khi được lên thớt là gì? Thấy câu hỏi nào khoai nhất, câu hỏi nào hay nhất

Thực sự em cảm thấy rất lao lực các thím ak
Sinh lực thời trai trẻ, ấy nhầm, thời trans trẻ của em đã đc các thím ưu ái rút sạch rầu ;____;
Mấy câu hỏi kiểu “Bạn thích ai nhất trong abc xyz” khiến em đau đầu nhất
Tính em vốn thương mình hơn cả thương thân nên e k muốn các thím thất vọng, n ngặt nỗi em lại là đứa thật thà thẳng tính, k thể k trả lời rằng, ng em thích nhất chính là em
Pê ét là em rất thích ăn khoai nướng nhé :v n khoai của các thím khiến em rất sợ osad:
Câu hỏi hay nhất là câu 7
êm bi. mê $$$ {:149:}  {:149:}

6. Mà mềnh thấy mức độ khoai của mùa 2 vẫn còn nhẹ chán so với mùa 1 Mùa này có chị Ăn Vạ mở hàng nên các bẹn bựa quá . Bạn muốn ở trên thớt bao lâu nữa? Định cho ai kế thừa bạn đây?

Em k muốn trên thớt nữa đâu *bù lu bù loa*
Phận cá nằm trên thớt em nếm trải thế là đủ lắm rầu
Bh em phải tìm ra 1 con cá thờn bơn thế thân vào đó
Muahahahahahaha
Iêm đang phân vân giữa mụ Cúm và mụ Vỉ *cắn móng tay*

Nên iêm xin chọn bạn…
Rỷn yêu Heo, cô gái duy nhất, (ấy chết, xin lỗi nàng nhé, ta lỡ lời) tràng chai nhà Heo duy nhất mà em biết lên thớt thay iem   

7. Mềnh đang cố tạo công ăn việc làm cho bạn để bạn kiếm ít tiền từ những con rết đới, bạn biết ko? Thấy mình nhăn hậu lương thiện ko :"> rết cho mềnh đuê :">

Vầng, công của chệ em xin ghi nhận = con rết -$5, chệ vui chửa

8. Bạn tự thấy ngoại hình và tính cách bạn dư lào ? Bơ phệch hơn ss Ăn vạ kơ

Em chưa biết mày ngang mũi dọc của ss Ăn vạ như nào, nếu so sánh thì thật là võ đoán
N mà em khẳng định là em hơn ss ấy nhé, vì em có sức trẻ (trâu) mà ss ấy k thể có đc ở thời điểm bh *hất tóc*   

Tác giả: atlibby    Thời gian: 26-8-2013 07:37 PM
EelLovesManga gửi lúc 26-8-2013 19:18
Cả hiện tượng  ...

Câu cuối :)))

10. Mụ có nhận xét gì về hiện tượng sinh viên thời nay đi học mà không tập trung chuyên môn, thay vì đó làm việc riêng, ví dụ như vẽ hình perry the platypus?

=))) =))))
Tác giả: Cún    Thời gian: 26-8-2013 08:44 PM
Thể theo nguyện vọng của bạn Ỉn, xin mời Ryn hốt Rác nhà chúng ta lên thớt

{:445:}  RynS2shinhye {:443:}

Bạn Ỉn vẫn phải trả nhời nốt những câu chưa trả nhóe {:438:}

Ai mún hỏi thêm bạn Ỉn thì cứ hỏi {:438:}
Tác giả: A.Lốn    Thời gian: 26-8-2013 11:26 PM
mở hàng =

1. Đố bạn bít mìk là ai :3

2. Bạn vui lòng cho biết bí quyết để mặt mũi lúc nào cũng có vẻ e thẹn như bạn )

3. Trừ con heo, người mà bạn muốn gặp nhất bây giờ là ai? Tại sao?

4. Tại sao bạn thường xuyên chọn phương án silent reader khi bước chân vào nhà

5. Cái đứa con gái mà hôm ở Hội An, dù đã bịt kín mặt nhưng vẫn nhận ra bạn là đứa nào, có quan hệ gì với bạn

6. Cảm xúc của bạn sau khi ăn nhậu xong và uống bia ôm một mik tối hôm đấy

7. Suy nghĩ của bạn khi phóng xe máy trong mưa 30km

Tác giả: cindy_tupy    Thời gian: 27-8-2013 08:02 AM
Em cũng muốn hỏi vài câu với Hốt Boi
1. Dòng đời xô đẩy anh như thế nào mà anh lại lọt vào chuồng Heo này ?

2. Cho em vài lời cảm nhận khi được là Hốt Boi của chuồng, khi mà các chệ trong chuồng sắc đẹp ngời ngời, ngang ngửa hoa hậu

3. Anh Rỷn trong hình và anh Rỷn ngoài đời có khác nhau nhiều không ?

Tạm thời thì em hết nghĩ ra câu hỏi rồi, chương trình đến đây là kết thúc, thân ái và chào tạm biệt
Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 27-8-2013 10:49 AM
A.Lốn gửi lúc 26-8-2013 23:26
mở hàng =

1. Đố bạn bít mìk là ai :3

Thấy thèng em lên thớt là lại bay vào chặt chém nhanh thế không biết

Sau đây mình xin trả lời những câu hỏi của bạn Lốn Lừa Lọc

1. Bạn là người mà ai cũng biết là ai đấy

2. Cái này không có bí quyết gì đâu bạn ạ tự nhiên đấy . Mình đẹp tự nhiên, ngây thơ và hiền lành trong sáng các kiểu cũng rất tự nhiên

3. Trừ con heo ra thì người mình muốn gặp nhất bây giờ là vợ tương lai của mình   nhưng hiện tại thì mình vẫn chưa biết mặt mũi của nó ra làm sao

4. Cái này là vì mình lúc trước toàn vào tám toét với thế hệ các chệ già nhà mình   (mà bây giờ đa phần là lặn đâu mất tăm hoặc cũng thành SR cả - mụ Cún ) với cả bẵng đi 1 thời gian ôn thi với thi ĐH rồi ra ĐN học không có mạng mẽo các kiểu nên mình đã dần thành người tiền sử và trở nên lạc lõng giữa dòng đời   (với cả cũng mãn teen rồi) thế cho nên là mình đành làm SR

5. À thật ra thì nó là đứa bạn gái thân nhì và điên nhất của mình   (vì mấy con bạn mình đa phần đều điên điên dở dở ) Quen từ cấp 2 đên bi h.

6. Cái thể loại bia ôm thì hôm nào nhậu mình cũng thế nên cũng không có cảm thấy gì đặc biệt lắm

7. Cảm giác của mềnh là tức lộn ruột vì lúc chiều chuẩn bị ra ĐN đã dự là trời sẽ mưa vì mây mù mịt và tính đem theo cái áo mưa rồi nhưng lúc đi lại quên béng mất . Khi chạy về thì đã khuya dọc đường chả thấy ai bán áo mưa cả   . Mà trời tối lại không dám phóng nhanh phải đi từ từ nên hậu quả là ướt như con chuột lột, ướt hết bộ quần áo số 2 của mình

P/s: Ngồi viết cái trả lời này tới câu 7 gần xong rồi thì lại bấm nhầm nút backspace thế là mất luôn cái cmt dài ngoẵng này thế là phải viết lại, muốn oánh nhao quá
Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 27-8-2013 11:01 AM
cindy_tupy gửi lúc 27-8-2013 08:02
Em cũng muốn hỏi vài câu với Hốt Boi
1. Dòng đời xô đẩy anh như thế nào mà  ...

Trả lời e Thụy Vũ nhé (anh gọi thế vì đến giờ tên em là Thụy hay là Vũ nhưng chắc là Thụy nhỉ ?)

1. Cái này cũng bắt nguồn từ con bạn thân của a , hồi a lớp 10 (2009-2010) nó cứ hay nhồi nhét mấy cái đĩa phim hàn cho a và bảo coi đi hay lắm và tất nhiên trong đó có YRH . Sau khi a coi tập 1 thì đã bị nghiện luôn và cứ thế dính lấy cái Tivi ngồi luyện hết 16 tập bất chấp việc mẹ chửi vì ăn cũng bê lên vừa xem vừa ăn (chưa cái phim nào làm a nghiện như thế), từ đó đã có cảm tình với con bé diễn viên chính và sợt ra thì lên nó là Park Shin Heo . Nhưng sợt mãi thì chẳng thấy cái web FC của nó tại VN (thời đó fb chưa phổ biến) nên vẫn chưa biết nhà mình. Mãi tới học kì 2 năm lớp 11 a vô tình lượn lờ khu VNFC bên PSH.com thì thấy có dẫn links sang kst.vn và thế là từ đó a đã gia nhập nhà heo .

2. Hốt hiếc cái gì không rõ nhưng dạo này thấy suốt ngày mấy mụ ấy cứ lôi mình ra mần nhục chả bù cho cái thời xưa lúc mình mới vào nhà mấy mụ ấy cứ gọi là cưng chiều các kiểu và la liếm không ngừng

3. chả có gì khác cả em ạ (có chăng là đẹp chai hơn tí thôi )
Tác giả: ♥JaeS2♥    Thời gian: 27-8-2013 11:40 AM
rynS2shinhye gửi lúc 27-8-2013 10:49
Thấy thèng em lên thớt là lại bay vào chặt chém nhanh thế không biết  

Sau đ ...

Hỏi vài câu về Hốt bôi

1: Hốt gơn dạo này có khỏe ko, lâu rồi ko gẹp có khác năm trước là mấy ko...Nhan sắc đi lên hay nay đã đi xuốn nhiều rồi, đen hơn hay trắng hơn :)))

2: chừng nào thì được mặc qần :))

3: Trong nhà hêu iêu qí ai nhất :))) ai là người xêng gái nhât trong nhà hêu :))

4: Tại sao lại mê con hêu đến mức độ 1 mình làm thân thằng con troai lại chấp nhận làm 1 con đàn bà tồn tại ở chốn đây bấy lâu nay :)

Tạm thời mình chỉ hỏi nhiêu đó thôiMình xin hết...Mong bạn cắt máu ăn thề trước khi trả nhời, đừng nên gian dối : Mình cẻm ơn bợn :)))

Tác giả: atlibby    Thời gian: 27-8-2013 11:48 AM
Ờ thì hỏi Trả lời hay mình rết cho

1. Bẹn có cảm tưởng gì khi được phong danh hiệu hốt boi/ hốt gơn của nhà này? Nguồn gốc của cụm "hot gơn" là đâu ra?

2. Đề nghị bẹn cho mình cái lí lịch trích ngang

3. Bạn có nhận xét gì về mình
Tác giả: Cún    Thời gian: 27-8-2013 12:01 PM
Mình xin được vung kiếm~

Đao kiếm vô tình nên bạn Rỷn đừng có oán hận giề mềnh :v

1. Bạn cảm thấy thế nào nếu như có người nói bạn là thèng đàn bà hay là thèng nhìu chiện

2. Một mình lạc giữa bầy hoa có bao giờ thấy lạc lõng ko, đã bao giờ có cảm tình với hốt gơn nào nhà Heo chưa Mong bẹn chả lời thật lòng

3. Ấn tượng đầu tiên khi bước vào nhà Heo là gì

4. Phát biểu cảm nghĩ về những hốt gơn sau: chái tym Chê Ét Hai chái tim, shin hye is mái lợp, Vẹo vồ vập cong cớn, Tôn nữ long lanh lóng lánh mộng tuyết bành thị cún, A Lốn lắm lời lại lồi lõm, Thị Ty hiền lành nhưn hậu {:443:}  

Âu cũng là cảm nghĩ của hốt bôi duy nhứt trong nhà về hốt gơn 3 miền
Tác giả: xuongrong    Thời gian: 27-8-2013 12:54 PM
àh, ku Ryn lên thớt à, sướng hĩ :))

1. Lần vừa rồi c ra Hội An hẹn gặp e đã đời rồi cuối cùng ngồi 8 dc có 10p e có giận c ko ? cảm giác e lúc đó là gì ? :

2.Trong các hot girl nhà mềnh e thích nhất là nàng nào (vd cún đó ) ? e có nghĩ tới sẽ wen ai trong hot gơn nhà mềnh ko ( vd cún đó ) ?

3. E cảm thấy Cún như thế nào, có phù hợp tiêu chuẩn làm bạn gái e ko ? ( c thấy 2 đứa xứng lắm nhóe )

4. E có mún ra HN gặp Cún ko ;)) ?

5. Nếu e thích ai đó mà cả đám người xúm vô phản đối ( trong đó có nhà mềnh ) thì e làm thế nào ?

6. Ngoài ship HyeRyn ra e còn mún ship hye với anh nào khác ko ?

7. Mấy câu hỏi của chị, e có trả lời thật lòng ko đó ;)) ?  

Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 27-8-2013 05:45 PM
Trước tiên trả lời Bạn Ze {:398:}

1: Hốt gơn dạo này có khỏe ko, lâu rồi ko gẹp có khác năm trước là mấy ko...Nhan sắc đi lên hay nay đã đi xuốn nhiều rồi, đen hơn hay trắng hơn )

Mình nghiêm túc đề nghị bạn không được lẫn lộn giới tính của mình, mình là đàn ông đíc thực nhé {:398:}  nhan sắc của mình vẫn bình thường không lên cũng không xuống và tất cả vẫn rất tự nhiên không hề PTTM nhé {:441:}

2: chừng nào thì được mặc qần

Cái này mình cũng chả biết vì có đứa nào đó có nhiều xèng bảo cho xèng mình mà kibo không cho nên mình vẫn phải cởi chuồng {:431:}

3: Trong nhà hêu iêu qí ai nhất ) ai là người xêng gái nhât trong nhà hêu

Người yêu quí nhất thì không có vì tất cả đều như nhau nhé chỉ có khâm phục nhất thì là mụ Cún dở thôi {:401:} còn cái vụ xênh gái thì mình thấy hình như có 1 sự tự sướng nhẹ ở đây, câu này mình xin miễn bình loạn vì mắt mũi mỗi người khác nhau nhận xét linh tinh là ăn đập hội đồng của chị em {:439:}

p/s : Nhưng chắc chắn không phải là chệ Vạ rồi  {:429:} ) xin lỗi chệ vạ em chỉ nói sự thật

4: Tại sao lại mê con hêu đến mức độ 1 mình làm thân thằng con troai lại chấp nhận làm 1 con đàn bà tồn tại ở chốn đây bấy lâu nay

Ở đây không có nghĩa là đàn bà và ngược lại {:431:} nam hay nữ đều có quyền là fan của con Heo {:431:}

Tiếp theo là bạn A tờ li by

1. Bẹn có cảm tưởng gì khi được phong danh hiệu hốt boi/ hốt gơn của nhà này?  Nguồn gốc của cụm "hot gơn" là đâu ra?

Hốt boi không phải là mình, mình chỉ là một thứ để các mụ nhà này đem ra mần nhục thôi {:431:} còn cái kia thì mình miễn bình luận vì các mụ gặp gay nhiều nên tưởng thằng nào cũng gay {:431:}

2. Đề nghị bẹn cho mình cái lí lịch trích ngang

Tên : Ryn bình thường như các bạn đã biết {:398:}

Địa bàn hoạt động : Trải dài từ Đà Nẵng - Hội An

Người yêu : thì chưa có nhưng chó thì có nuôi 1 con {:425:}

Đang mần : sinh viên năm 2 + ăn bám bố mẹ các kiểu {:439:}

Chắc chừng này là đủ rồi còn thiếu gì bạn cứ hỏi mình ở cafe mình sẽ trả lời {:448:}  

3. Bạn có nhận xét gì về mình

Khi biết bạn lần đầu tiên và điều tra xung quanh cái pro5 của bạn thì mình thấy bạn có hình bóng của mụ Cún điên của nhà này, nhất là khoản giàu có với tài khoản kết xù ở kites {:438:} khác một cái mụ ấy fan cùn của Heo còn bạn fan cuồn của Suk và có cái khoảng chung lớn nhất là fan cuồng của sút heo {:427:}

Sau đó là mụ Cún điêg

1. Bạn cảm thấy thế nào nếu như có người nói bạn là thèng đàn bà hay là thèng nhìu chiện

Cái này thì mình không trách vì các bạn chưa có tiếp xúc nhiều với mình ngoài đời thật nếu tiếp xúc nhiều các bạn sẽ bỏ phắt đi cái ý nghĩ ấy luôn ấy chứ {:441:} có thể hỏi chệ Ròm rùng rợn , chệ ty hiền lành nhưn hậu hoặc chệ lốn lừa lọc để biết thêm thông tin chi tiết nhé {:425:}

2. Một mình lạc giữa bầy hoa có bao giờ thấy lạc lõng ko, đã bao giờ có cảm tình với hốt gơn nào nhà Heo chưa Mong bẹn chả lời thật lòng

Hình như bạn viết nhầm, một bầy sói chứ bầy hoa rì {:402:} vế sau mình xin dùng quyền trợ giúp "không trả lời" {:431:} mà hình như bạn cũng biết rồi {:431:}  

3. Ấn tượng đầu tiên khi bước vào nhà Heo là gì

Uầy sao mà toàn gái kiếm đỏ mắt không ra 1 mống con trai giống mình cơ mà dần rồi cũng quen {:439:}

4. Phát biểu cảm nghĩ về những hốt gơn sau: chái tym Chê Ét Hai chái tim, shin hye is mái lợp, Vẹo vồ vập cong cớn, Tôn nữ long lanh lóng lánh mộng tuyết bành thị cún, A Lốn lắm lời lại lồi lõm, Thị Ty hiền lành nhưn hậu

- Bạn Chê Ét Hai chái tim là một bạn làm mình đau đầu, đau bụng, ... đau các kiểu nhiều nhất, tính cách sáng nắng chiều mưa trưa giông tố. Gương mặt khả ái nhưng ẩn giấu đằng sau là một nùi dao kéo chuyên để đâm chém người khác không thương tiếc. Thuộc loại có thể thốt ra những câu nói lạnh lùng còn hơn con thạch sùng mà không suy nghĩ hậu quả của người nghe

- Bạn Shin Hye is mái lợp ấn tượng đầu tiên là một người có tính GATO rất xấu nhóe, nhưng dần dần thì quan điểm của mình cũng thay đổi về bạn ấy. Nói chung là thuộc túyp con gái nói được là làm được, vô tình khi cần thiết và hữu tình khi đúng thời điểm. Chúc bẹn í sẽ tìm được một tìn iu đíc thực sau. À còn cái khoản hay cạnh tranh giải thưởng với tôi nữa nhé .

- Chệ vẹo vồ vập cong cớn: Lần đầu thấy chệ ấy trong nhà với nick là veocongcon mình cứ dịch thành vẹo cõng con nghĩ uồi tên gì mà quái vợi sau này mới biết là vẹo cong cớn . Từ khi thấy cái hình tom boi của chệ ấy đã bị yêu chị ấy nhưng không có bằng lái máy bay đành phởi kết nghĩa chị em ) . Chệ vẹo thì hình như không có giè  để chê cả  vừa xinh lung linh tính lại ổn, bla bla . Thấy ngoài đời thì không khác trên mạng là mấy nói chung nhẹ nhàng tình cảm

- còn bạn *cả đống chữ phía trước* - Cún thì rất là bựa về nhiều khoản, nhưng mình nghe giang hồ đồn ở ngoài bạn í rất hiền lành và nhút nhát (cái này chưa tin lắm), nghe giọng mấy lần thì có vẻ là 1 thục nữ nhưng cái này mình cũng không tin lắm. Mình rất phục bạn í vì 2 lí do, thứ nhất là vì t.y bất diệt với con Heo và thứ hai bạn í là chuẩn thiếu nữ đảm đan 2k13 suốt ngày rửa bát, lau nhà, nấu cơm,... các kiểu nhé

- Còn bạn A Lốn lắm lời lại lồi lõm thì mình đã được dịp tiếp xúc nhiều lói chung là bạn í rất ư là thích lừa lọc những người hiền lành ngây thơ vô tội như mình. Bạn í có giọng nói rất ư là lừa tình như mật ngọt rót tai mà mình cũng hơi ấn tượng. Bạn í là chuẩn của một thiếu nữ năng động 2013 nhưng dự là sẽ có nguy cơ ế chồng cao

- Còn về chệ Ty hiền lành nhưn hậu : chệ Ty mới chuẩn là thiếu nữ hiền lành 2k13 cả trên mạng và ngoài đời, ngoại hình ổn và tính cách hiền lành chuẩn girl (chỉ có điểm yếu là hơi mê onl và thức quá khuya 1 tẹo ). Thế nhưng không hiểu sao chệ ấy vẫn chưa chống lầy để mình còn được ăn cỗ

Cuối cùng là chệ Hương dở hơi tập bơi nhé

P/s : Viết xong cái trả lời cho câu 4 của mụ Cún mà muốn liệt cái tay {:431:} {:431:} {:431:}

P/s : Đây là cái cmt dài nhất mình đã và từng cmt ở nhà Heo thì phải nhìn lại dài khủng khíp luôn {:442:}

Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 27-8-2013 05:59 PM
xuongrong gửi lúc 27-8-2013 12:54
àh, ku Ryn lên thớt à, sướng hĩ

1. Lần vừa rồi c ra Hội An hẹn gặp e đã đời r ...

Chệ Hương em xin được phép trả lời riêng

vì cái cmt kia dài quá rồi trong lúc type mà nó có sự cố mất đoạn đấy thì em chỉ có nước đi bán muối

1. Lần vừa rồi c ra Hội An hẹn gặp e đã đời rồi cuối cùng ngồi 8 dc có 10p e có giận c ko ? cảm giác e lúc đó là gì ? :

Hề hề cái đó c đừng có bận tâm, chệ em mình còn gặp dài dài mà thấy được cái mẹt chệ là vui rồi =)

2.Trong các hot girl nhà mềnh e thích nhất là nàng nào (vd cún đó ) ? e có nghĩ tới sẽ wen ai trong hot gơn nhà mềnh ko ( vd cún đó ) ?

Câu này của chị bựa dễ sợ X-( em chưa bh nghĩ tới mấy chiện đó tất cả đều bình đẳng và có cơ hội ngang nhau nhé

3. E cảm thấy Cún như thế nào, có phù hợp tiêu chuẩn làm bạn gái e ko ? ( c thấy 2 đứa xứng lắm nhóe )

Chệ Cún thì rất tốt nhưng em rất tiếc {:429:}

4. E có mún ra HN gặp Cún ko ?

Ra Hà Nội thì gặp cả các chị khác chứ gặp gì mỗi Cún hở chệ {:431:}

5. Nếu e thích ai đó mà cả đám người xúm vô phản đối ( trong đó có nhà mềnh ) thì e làm thế nào ?

Nếu có thật thì mặc kệ ngừi ta nói thoai :3 làm những gì mình thích và thích những gì mình làm là phương châm của em {:408:}

6. Ngoài ship HyeRyn ra e còn mún ship hye với anh nào khác ko ?

Cái khoản này thì e không có hẳn nghiêng về ai lắm vì thế nên đợi lúc nó lấy ck rồi xem mặt ck nó là ai thôi {:438:}

7. Mấy câu hỏi của chị, e có trả lời thật lòng ko đó ?

Thật lòng khoảng 1% chị ạ {:425:}
Tác giả: A.Lốn    Thời gian: 27-8-2013 10:56 PM
ăn chém tiếp
1. Xin bạn vui lòng cho biết một ngày bạn đi ị mấy lần, nếu k phải ngày nào cũng đi thì tuần đi mấy lần?

2. Sau mỗi lần từ toilet ra bạn có rửa tay k, sau đó có bốc cái gì cho lên mồm k?

3. Bạn có nghĩ bạn có nguy cơ ế vợ cao nếu cứ mãi theo đuổi một mối tình như hiện nay =)))

4. Có bao giờ em ngoáy mũi không? Ngoáy xong em sẽ làm gì với cục cứt mũi ấy

5. Điều mà em thik nhất trong nhà này là gì?
Tác giả: Cún    Thời gian: 27-8-2013 11:09 PM
Mình cũng hỏi tiếp vài câu~~

5. Nếu thằng bạn thân của em mà tỏ tình với em thì em phải làm sao? Nó nói ko thể sống thiếu em =)) Ngày nào cũng theo đuuôi. nhắn tin, gọi điện tặng quà, tán tính bla bla... em định giải quyết vụ này dư nào :))

6. Em thấy mấy zai đồng nghiệp của Hye, zai nào là hợp với Hye nhất (cấm nói Ryn Hye).. thấy zai nào có vẻ là real với Hye nhất? và muốn nó lấy zai nào nhất (suy nghĩ kỹ rồi trả lời, ko đc nói chung chung)

7. Thấy Hye xấu xý nhất là khi nào, đẹp nhất khi nào ;;)

8. Nếu chị bảo chị tán em thì em có đồng ý làm phi công ko =) ) ) ) ) )

9. Nếu giờ có tiền đi chơi, em sẽ ra Hà Nội hay vào TP HCM> Vì sao?

Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 28-8-2013 12:39 PM
A.Lốn gửi lúc 27-8-2013 22:56
ăn chém tiếp
1. Xin bạn vui lòng cho biết một ngày bạn đi ị mấy lần, nếu k phải ngày ...

Trả lời chệ lốn bựa nhé X-(

3. Bạn có nghĩ bạn có nguy cơ ế vợ cao nếu cứ mãi theo đuổi một mối tình như hiện nay =)))

3. Ơ mối tình nào ý chị là con heo ấy hở nếu nó lăng nhăng được thì em cũng lăng nhăng được vậy spx =))

4. Có bao giờ em ngoáy mũi không? Ngoáy xong em sẽ làm gì với cục cứt mũi ấy

4. Ai mà chả có  thường thì sẽ kiếm cái vòi nước mà rửa

5. Điều mà em thik nhất trong nhà này là gì?

5. Gặp được nhiều người có chung sở thích ngắm heo giống mình :3
Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 28-8-2013 01:03 PM
Cún gửi lúc 27-8-2013 23:09
Mình cũng hỏi tiếp vài câu~~

5. Nếu thằng bạn thân của em mà tỏ tình với em thì em  ...

Này thì trả lời == đây là lần thứ 3 e type cái này rồi vì cái nút backspace chết tiệt ==

5. Nếu thằng bạn thân của em mà tỏ tình với em thì em phải làm sao? Nó nói ko thể sống thiếu em =)) Ngày nào cũng theo đuuôi. nhắn tin, gọi điện tặng quà, tán tính bla bla... em định giải quyết vụ này dư nào :))

Chuyện đó thì sẽ có 1000% không xảy ra . Cơ mà nếu có thế thật em sẽ nói "Mày không thể sống thiếu tao đúng không? Vậy thì mày đi chết cmm đi cho rãnh :v"

6. Em thấy mấy zai đồng nghiệp của Hye, zai nào là hợp với Hye nhất (cấm nói Ryn Hye).. thấy zai nào có vẻ là real với Hye nhất? và muốn nó lấy zai nào nhất (suy nghĩ kỹ rồi trả lời, ko đc nói chung chung)

Chị hỏi thế khác nào bảo em nói là suk :v Cơ mà riêng em thì em thích nó lấy chú Cha Seung Won nhất :3 vì chú ấy vừa đẹp trai men lì vừa cao to lại rất người lớn, đúng chuẩn con Hye thích :3 cơ mà trẻ hơn cỡ chục tuổi thì đc :)) nhưng mà tiếc là chú ấy đã có vợ con rầu :((

7. Thấy Hye xấu xý nhất là khi nào, đẹp nhất khi nào ;;)

Xý nhất cái thời xưa lúc teen ấy -_- e không nhớ chính xác đoạn nào nhưng xem mấy cái hình nó trang điểm cứ kiểu lòe loẹt diêm dúa nhìn k thích ==

8. Nếu chị bảo chị tán em thì em có đồng ý làm phi công ko =) ) ) ) ) )

You are welcom :3 vì đang ế chổng mông nên chấp nhận mọi loại hình máy bay =))

9. Nếu giờ có tiền đi chơi, em sẽ ra Hà Nội hay vào TP HCM> Vì sao?

Có bây h có tiền e sẽ đi chuyến Nha Trang - Đà Lạt vì Đà Lạt chưa đi còn Nha Trang thì mới chỉ lướt sơ qua thôi :3 còn HN và SG đều đi rồi nên tất nhiên sẽ để đi sau :3
Tác giả: avantbolmae    Thời gian: 29-8-2013 10:57 AM
rynS2shinhye gửi lúc 28-8-2013 13:03
Này thì trả lời  đây là lần thứ 3 e type cái này rồi vì cái nút backspace chết t ...

Chào em Rỷn TRUỘT BỰ, ĐÔ KON, LẢ LƯỚT THƯỚT THA. - HỐT BOI CỦA CHUỒNG
ss mạn phép hỏi e vài câu nho nhỏ.

Câu 1: Cuổng trời có mát không em??

Câu 2: Nếu e có quờn rồi thì e sẽ may ống gì cho nó? Tuy biết là e đang ship HyeRyn nhưng vạn lần xin e đừng may "couple thần thánh" của e vào nhá. chị ko chịu nổi cú sốc đó đâu. rồi cả chuồng này sẽ nôn mửa tập thể cho coi. .

Câu 3: Tiêu chuẩn chọn "THẦN TƯỢNG" của e thế nào? ko phải là bạn gái nha, mà là "THẦN TƯỢNG ĐỂ TÔN THỜ".
a) Dịu dàng, nết na, cười e thẹn giống chị.
b) Tóc đen, da trắng như tuyết, môi đỏ như son, mắt đen huyền bí giống chị.
c) Lả lướt, thướt tha, nói như phiu phiu, đi như bay bay giống chị.
d) Tình yêu Hye heo dào dạt, tấm lòng bác ái, đầu óc uyên thâm lợi hại giống chị.
e) Nếu e ko chọn mấy cái trên thì chị sẽ tự quyết định là CHỊ.

Câu 4: Em nghĩ "nhan sắc" của em thuộc đẳng cấp nào sau đây?
a) Không dám so sánh với bất kì ai vì cảm thấy hổ thẹn với nhan sắc không PTTTM của bản thân.
b) Sau này sẽ đi PTTM cho giống "THẦN TƯỢNG TÔN THỜ" của mình.
c) Tự vấn lương tâm làm sao trên đời có người xấu ma chê quỉ hờn giống mình thế này.
d) Đẳng cấp Brad Pitt, nói thế để tự cảm thấy đỡ tủi nhục.

Câu 5: ss xin hết, câu hỏi của ss ko nhiều nhưng đều là những từ vàng ngọc, kim cương, ruby, sapphire vân vân. Mong e có một ngày hạnh phúc trên thớt.

Tác giả: Cún    Thời gian: 29-8-2013 09:05 PM
Xin mời thành viên tiếp theo lên thớt

{:445:} Shinhyeismylove {:443:}

Bẹn Ryn vẫn phải vào trả lời câu hỏi của ss Vạ nhóe
Tác giả: tieuyeu_tk92    Thời gian: 29-8-2013 09:59 PM
Sao mà ế chõng mông zậy em thôi thì c mở hàng trước cho e nhé
Câu 1: Chị và em chỉ mới quen nhau đúng chính xác là 2 tháng 5 ngày.. C mún biết cãm xúc cũa em về chị
Câu 2 : Nếu 1 ngày đang đi trên đường e nhặt đc 1 cái ví, trong đó có khoảng vài chục chai thì e sẽ làm gì ???
Câu 3 : Nếu 1 ngày em cảm thấy bùn chán thì em sẽ làm gì với những tình huống này :
1. Cởi hết quần áo
2. Mở cửa
3. Chạy ra ngoài đường
4. Leo lên cây và hú
Tạm thời nghĩ mới đc chừng đó..từ từ suy nghĩ thêm và chém e tiếp nhá

Tác giả: cindy_tupy    Thời gian: 29-8-2013 10:20 PM
Em xin chân thành hỏi, à không chặt chém chệ Bẩy vài câu
1. Đầu tiên thì cho em vài lời cảm nhận về chuồng Heo nhà mình :">
2. Sau bao nhiều lần hò hẹn, chệ nghĩ về em như thế nào, một người xinh đẹp nết na tuyệt vời đúng không
3. Chị có bao giờ nghĩ mình sẽ lấy chồng nước ngoài không nếu có thì là người nước nào?
Em xin hết, khi nào có câu hỏi nữa thì em sẽ bay vào hỏi tiếp
Tác giả: shinhyeismylove    Thời gian: 29-8-2013 10:26 PM
tieuyeu_tk92 gửi lúc 29-8-2013 21:59
Sao mà ế chõng mông zậy em  thôi thì c mở hàng trước cho e nhé
Câu 1: Ch ...

Xin trào e cô gái mở đường :))
e sẽ trả lời các câu hỏi k liên quan đến nhau của chệ :>
câu 1 : trong suốt 2 tháng 5 ngày qua, chắc 90% số ngày quen biết mình nói chuyện với nhau, nói mỗi ngày và các thể loại chuyện thì mình hiểu nhau hơn :)) chị là chị thôi =)) e thích cái nhiệt tình của chị, thoải mái, chân thật. Nói chung chắc chị cũng yêu em cmnr = nhờ
câu 2 : cái ví mà có vài chục chai lon hũ lọ j đấy . thì nếu chai nước ngọt thì e cho bớt mấy đứa con nít uống, mấy chục chai nước suối thì e đưa về uống dần, mấy chục chai bia thì e rủ bạn qua nhậu =))) mấy chục chai rượu thì e cho mấy thằng con trai cầm về nhà uống giải xầu =)) mà mấy chục cai TIỀN thì e quăng lại đấy, chả lấy đâu, coi như k biết, thật đấy,  vì có lần e đã bước qua 1 đống tiền ai đó làm rơi trên hành lang 1 cách hững hờ =)) r chạy vô nói w bọn bạn nói " m ơi chỗ kia có tiền " =))
câu 3 : k mấy hiểu =)) nhưng cả 4 cái trên đó . k hề thiết thực =)
EM XIN HẾT :3

Tác giả: tieuyeu_tk92    Thời gian: 29-8-2013 10:33 PM
shinhyeismylove gửi lúc 29-8-2013 22:26
Xin trào e cô gái mở đường :))
e sẽ trả lời các câu hỏi k liên quan đến nhau của  ...

Thế mà c cứ tưởng là nếu e nhặt đc tiền e sẽ làm 1 chuyến du lịch đà nẵng đới :))))....mà thiệt tình có ai như e thấy tiền mà lơ lun.còn chạy vô gọi bạn tiền ngoài kia..thế thì người khác lượm cmnr :3
Tác giả: shinhyeismylove    Thời gian: 30-8-2013 11:32 AM
cindy_tupy gửi lúc 29-8-2013 22:20
Em xin chân thành hỏi, à không chặt chém chệ Bẩy vài câu
1. Đầu tiên thì cho  ...

hé hé chào cô e xinh đệp e hỏi từ tối qua mà giờ c mới thấy
c trả lời nhé
câu 1 : cái chuồng này nhà mình là nơi chất chứa bao nhiêu các a chệ e  cuồng heo ,  đam mê heo, lăn loạn vì heo tha thiết và da diết chuồng heo này với c dù k vui như chuồng heo cũ kĩ đã bị lạng quên bên kia nhưng dù gì đây vẫn là nơi mọi người tụ tập và quen biết nhau nói chung c vẫn rất quý những ng trong cái truồng này
câu 2: cảm nhận trước e có hỏi c r, lần đầu gặp e thì ntn đúng k, c nói c k để ý lắm vì lần đầu mình chưa quen nên c k quan tâm ( cái này e biết là cái tính c như vậy đúng k ^^) chỉ biết lúc đó e  là ng nhỏ hơn c, fan hye mà c gọi bằng e thôi sau bao lần thì mình tiếp tục hẹn hò, c cũng k ngờ c e mình có thể nc, tâm sự w nhau thoải mái như vậy ( c dễ gần hơn cái lần đầu mọi ng vẫn gặp đúng k - hé hé) ừ cái tên e xinh đẹp nết na lắm đấy nhưng con ng e khác còn j e có cái chất của e, nhìn e, c nghĩ tới yêu cái đẹp, và niềm đam mê, c đang nói theo cách hơi j đó mông lung nhưng có thể e hiểu tạm hết chuyển câu 3 nha
câu 3 : đó nhiều khi là mong muốn của c ,vì ng ta nói, chồng nc ngoài thích lắm, galang , lây đi phợt nữa hé hé, con lai cũng đẹp nữa nên c thích chứ, nếu lấy thì lấy chồng nc nào cũng đc( châu á. châu phi thì k chắc) , miễn cao to đẹp trai
hết
p/s: c muốn cảm ơn e vì những tấm hình e chụp cho c, thích lắm lần sau chụp tiếp nha {:178:}
Thân ái Trào iem Tờ   

Tác giả: atlibby    Thời gian: 30-8-2013 01:13 PM
Hế lô chệ Bẩy, cho em đặt một số câu hỏi nho nhỏ, và yên tâm là sẽ không bựa với chệ

1. Cơ may nào chệ lại xem YAB và ship SukHye? Chệ có thể mô tả độ cuồng SukHye cũng như Hye cho cả nhà biết?

2. Sao avatar vs bìa chệ nhiều like thế ạ? GATO quá (

3. Chệ nghĩ sao khi thường phải đối đầu vs hốt boi Rỷn trong các cuộc thi ngoài page Hye )
Tác giả: Cún    Thời gian: 30-8-2013 01:19 PM
Mình xin được hỏi em Bải vài câu :3

1. Em có thấy hài lòng với cuộc xống hiện tại của mình ko? Ko Heo, ko Súp, ko chệ.. chỉ có học hành và bạn bè.. Có bao giờ nghĩ muốn quay lại "ngày xưa ấy" một cách nghiêm túc ko :3 Dù chệ rất muốn em "như xưa" nhưng thật ra chệ cũng rất GATO với cuộc sống hiện tại của em bây giờ. Bây giờ mới gọi là cuộc sống đúng nghĩa đấy :3

2. So với ngày xưa yêu Heo 100%, Súp Heo 100%, chệ Cún 100% .. bây giờ em thấy còn bao nhiêu % cho 3 cái trên {:440:}

3. Em đã gặp những ai ngoài đời rồi, ấn tượng ai nhất. Cho biết cảm xúc của em về 1 vài người :v

4. Nếu trở lại 1 năm trước đây, cho em 2 sự lựa chọn là học ở SG hoặc học ở HN thì em muốn học ở đâu hơn? Có bao h thấy hối hận vì đã học ngành này ko

5. Ấn tượng khi gặp chị lần đầu tiên? gặp lần 2 thấy có khác j ko ?Cảm xúc lúc đó thế nào :">

6. Em thấy tính cách thằng Rỷn thế nào? Ngày xưa mọi người ship Bẩy Rỷn em cảm thấy sao

7. Yêu chệ lúc nào nhất, ghét lúc nào nhất. Có điều gì đang giấu chị ko ?

8. Bi giờ mà đặt lại nick ở Kites thì có đặt là Shinhyeismylove nữa ko

9. Nếu ko ship Suk Hye thì em sẽ ship đôi nào?

10. Trả lời câu hỏi của chệ có mệt ko? Câu nào khó trả lời nhất? Giờ gét chị ko

Định hỏi vài câu nữa nhưng mà biết câu trả lời hết rồi :3
Tác giả: shinhyeismylove    Thời gian: 30-8-2013 01:48 PM
atlibby gửi lúc 30-8-2013 13:13
Hế lô chệ Bẩy, cho em đặt một số câu hỏi nho nhỏ, và yên tâm là sẽ không bựa với  ...

Xin trào iem ẹc li bông bí :))
c xin nhả nhời câu hỏi của iem :>
Câu 1 : cơ may duyên phận đưa đẩy c là vào 1 hôm c chán k có j làm, thì bạn c cho mượn cái Đi Ví Đì phim YAB về nhà coi, Thật ra lúc đó c đang thần tượng cô gài trung hoa =)) C cứ thề về coi coi xem xem rồi bị mê bởi con heo nào đó, r. Độ cuồng SukHye của c cũng khá là bựa bèo :)) ( Giờ giảm sút r T.T) Hồi đó đọc báo HHT lôi hết báo cũ ra tìm tin về Hye , hay có tin SukHye, đọc thấy đôi này cute quá, mẹ thích hye, nghịch phá dủ kiểu, rồi coi BTS lại còn bấn hơn, từ đó chuyện sukhye được c moi móc đủ kiểu, c có nhiều thông tin về sukhye hồi đó lắm đấy :)) k biết e có đc cún truyền đạt lại cho chưa phim c coi đến nỗi k cần sub c vẫn biết nói j :)) tất cả các BTS hay CF của sukhye đều đc tải về máy :)) dù 6 ổ đĩa có full cũng k bao h xóa sukhye :)) tình yêu lúc đó mạnh mẽ dữ dội lắm :> c biết e cũng là ship sukhye nhưng tiếc là bây h k còn nhiệt huyết, nên ít vào tâm sự chém gió cùng mọi ng ^^
câu 2 : cái này c k biết :)) có lẽ do fb nhiều bạn bè :3
câu 3 : có lẽ 2 đứa hơi bị có duyên =)) c với ryn nó có duyên nợ trừng hợp :)) xảy xa nhiều vụ đối đầu có lẽ do 2 đứa quá trẻ trâu =)) nhiều khi thắng mà k nỡ đâu :)) mấy lần thắng là do ryn nó quá nhọ thôi :>
hé hé :> thanks e đã đặt câu hỏi ... :>

Tác giả: shinhyeismylove    Thời gian: 30-8-2013 02:16 PM
Cún gửi lúc 30-8-2013 13:19
Mình xin được hỏi em Bải vài câu :3

chắc đây là ng e trả lời với đầy tâm trạng ^^e tl luôn nhé
1 : là vì cuộc sống e thay đổi, có nhiều cái mới hoặc tất cả đều mới nên e đã bỏ quên hết những j của e ngày xưa, nhưng nếu chọn chắc e chọn những suy nghĩ của ngày xưa cuộc sống của ngày xưa, bây giờ cũng k có t.g để nghĩ đến những cái trước đây e tưởng như là mãi mãi, nên t.c e dành cho hye, suk và c.. phai mờ. đúng là cs của e bây h cũng k có j mà e phải lo lắng, và làm quá lên nhưng e k muốn haiz, có vòng vo thì e cũng k thể quay về đc như xưa đâu c.
2 :đúng là lúc xưa là 100% nhỉ , giờ nói e k thể xđ thì k đc mà xác định chính xác cũng k hẳn quá khứ vẫn là 100% còn hiện tại là 20%
3: ng e gặp đầu tiên là c, sau đó là c lốn, c râu, rồi c lan, đại ca, sau đó vô sg gặp c hương, c vẹo, rồi c tuyết, c ăn vạ , e cindy, c ty, c nguyệt, c vitamin, c phương ( nhiều phết ) =)) đương nhiên ấn tượng nhất là c r, cái ng hay tâm sự mà e muốn gặp, ng mà e đc gặp đầu tiên , ng mà e phải trốn nhà ra ngoài đường cầm hộp quà đứng chờ giữa phố Hn. rồi c e mình gặp nhau cũng k nói đc j nhiều :) nhớ lắm c :<, cảm xúc thì bên trên có 2 ng hỏi r đấy =)) nói chung là, đã quen r thì ai nc cũng bao bựa =))
4 : e sẽ chọn sg, vì có lẽ cs nói này thoải mái hơn w e, e k hối hận, nhưng e sợ cái ước mơ khi xưa e k có cơ hôi.
5: sơ sơ có nói trên kia r =)) ở ngoài c k bựa như cách mình hay nc w nhau, 1 cún ngoan hiền mỏng manh =))) lần 2 tự nhiên thoải mái hơn lần 1 . khi nào cũng gặp nhau t.g ngắn quá nên có nhiều luyến tiếc da diết =))
6 : tính ryn thi.. nói chung giàu tc. chúng e là bạn đồng hành về chuyện t.y nên e nghĩ k có j phải xích mích cũng có thể là hợp nhau. dù ngày xưa e rất ghét =))) tình tình 8/10 (good) k hiểu s mọi ng lại ship thế nhưng e k cảm thấy j =)) vì k quan tâm mấy :))
7: y c nhất khi hồi trước e đang học c nhắn cho e 7 ơi sukhye như này như kia =)) lúc đó nhiều khi đi học chả muốn học nữa :)) cười như con điên thôi, gét nhất là khi c cú bảo c yêu hye nhiều hơn e :))
8 : bây giờ chắc đặt sevenssinz :))
9 : SuHye =)) Jun Su - Shin Hye =)
10 : mệt :)) câu 2 ( đọc câu đấy, xin c đừng buồn nha :) chả bao h ghét c đâu, nên có muốn cũng đừng ghét e.
sau này e sẽ đi đám cưới của c, nhớ mời e, có đc qua gần ở nhà hye cũng sẽ báo tin về cho c, e muốn c w e cùng đc gặp hye r hú hét :))
E xin hết -_- e muốn nói nữa mà thâu :):) dài dòng cũng k lột tả đc hết.
thân ái trào  

Tác giả: cindy_tupy    Thời gian: 30-8-2013 03:20 PM
Em xin hỏi tiếp vài câu khác
1. Trong một ngày đẹp trời, chị đang đi trên đường thì bỗng dưng có một anh chàng cực kì đẹp trai tiến lại gần chị và bắt đầu... cưỡng hôn thì chị sẽ làm như nào, có nhiệt tình hôn lại không
2. Chị hãy chỉ cho em cách làm được vẻ mặt lạnh lùng, sang chảnh của chị đi và làm thế nào có thể cười một cách rất là đểu cáng mỗi khi chụp ảnh
Em xin hết :3

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3