Kites

Tiêu đề: (Good Doctor) Joo Won mặc áo choàng bác sĩ và đeo ống nghe (nhịp tim) [In trang]

Tác giả: casperntv    Thời gian: 26-7-2013 09:52 AM
Tiêu đề: (Good Doctor) Joo Won mặc áo choàng bác sĩ và đeo ống nghe (nhịp tim)
(Good Doctor) Joo Won mặc áo choàng bác sĩ và đeo ống nghe (nhịp tim)

Trong bộ phim truyền hình "Good Doctor" (thứ 2-3) của đài KBS, Joo Won đóng vai bác sĩ Park Shi On, mang trong người hội chứng bác học. Anh cũng mắc chứng tự kỷ đã ảnh hưởng đến sự phát triển của mình. Bộ phim cho thấy làm thế nào Park Shi On vượt qua những định kiến để trở thành một bác sĩ phẫu thuật nhi. Thay đổi của Joo Won trong tạo hình và diễn xuất đã thu hút sự chú ý.

Những hình ảnh tĩnh của Joo Won trong chiếc áo choàng màu trắng vừa được tiết lộ. Cẩn thận cài nút lên, mặc áo choàng trắng và đeo ống nghe, Joo Won có một cái nhìn ngạc nhiên trên khuôn mặt của mình. Cảm thấy rất hài lòng, Joo Won thể hiện nụ cười hạnh phúc.

Lần đầu tiên Joo Won mặc chiếc áo choàng trắng trong một cảnh được quay vào ngày 8 ở Gyeonggi-do, Anseong. Chuẩn bị cho cảnh quay, Joo Won bày tỏ suy nghĩ của mình, "Kể từ khi tôi được sinh ra, đây là lần đầu tiên tôi mặc trang phục cho bác sĩ vì vậy tôi thấy tinh thần rất tốt", anh bày tỏ sự hạnh phúc của mình.

Trong thời gian nghỉ, Joo Won đặt ống nghe lên ngực và tự hỏi trong sự ngạc nhiên khi nghe thấy nhịp tim của mình. Biểu hiện dễ thương của Joo Won và vẻ ngoài đáng yêu đã tạo nên tiếng cười cho tất cả mọi người có mặt trên phim trường.

Vẻ ngoài của Park Shi On đã được tiết lộ. Sự nỗ lực nhiệt tình của Joo Won đã giành được lời khen ngợi từ các nhân viên. Bất cứ lúc nào, Joo Won cũng luyện tập nhiều lần cho vai diễn của mình. Sự xuất hiện này của "24 hours on call doctor" (tạm dịch là bác sĩ trực trong 24h) đã khiến tất cả mọi người nâng cao sự mong đợi của họ đối với Joo Won.

"Good Doctor" sẽ được chiếu sau "Shark" vào ngày 05 tháng 8.

TVdaily
Post by瓦素小晨曦  on Joo Won Baidu
English translation: mrdimples@soompi
V-Trans by [email protected]

Tác giả: ppyongdinh    Thời gian: 26-7-2013 09:53 AM
Cảm ơn ss rất nhiều
Hôm nay là một ngày may mắn khi lần hai được ngồi ghế sofa

Đúng vậy, hiện nay ai cũng đang đặt câu hỏi" làm thế nào mà một người tự kỷ lại có thể trở thành bác sỹ được đây?" Những ai không thích sẽ nghĩ đây chỉ là một câu chuyện cổ tích không có thực ngoài đời. Nhưng em tin vai diễn của Won sẽ phần nào hướng người xem có một cái nhìn khác đi về những định kiến của họ đối với người tự kỷ.

"Trong thời gian nghỉ, Joo Won đặt ống nghe lên ngực và tự hỏi trong sự ngạc nhiên khi nghe thấy nhịp tim của mình. Biểu hiện dễ thương của Joo Won và vẻ ngoài đáng yêu đã tạo nên tiếng cười cho tất cả mọi người có mặt trên phim trường". => Em cũng thấy Won rất đáng yêu nè (dù trông cứ ngơ ngơ ý). Mà Won lúc nào mang lại tiếng cười cũng vì "biểu hiện dễ thương và vẻ ngoài đáng yêu thế này", ôi hot boy "17 tuổi" của tui.

Tác giả: trangnon_bien    Thời gian: 26-7-2013 09:54 AM
Ngồi ghế gỗ nên cũng không thấy gánh nặng kaka

Phim em nói nhiều rồi còn 10 ngày nữa, xem rồi nói tiếp chứ không làm thầy phán nữa kaka

Nhưng mà em phải nói về cái kiểu tự kỷ của Zaii, không biết lên phim có tự chơi trò nghe tim không chứ bây giờ thấy zaii tự chơi với mình thế này em nghi nghi anh bịnh cũng ít có nhẹ :)))

Mà cái trò này ta nói bị biến tấu một cách dã man nhất là đầu óc của mấy angel bên sp :))

Bay bay <3
Tác giả: JinSeYeon    Thời gian: 26-7-2013 09:57 AM
nhìn cái pic joo won đeo ống nghe thử nhịp tim cua mình mà tức cười

cái mặt của Dr Park nghiêm nghị như là đang lắng nghe nhịp đập của con tim  mình

cảm ơn ss đã dịch tin
Tác giả: sit_gold    Thời gian: 26-7-2013 10:00 AM
Mới sáng ra đi học về đã nhận được tin của ss.
Cái ảnh anh ấy đặt ống nghe vào tim mình đáng iu quá cơ,
lại còn cái vẻ rutj rè đúng chất anh bác sĩ tự kỉ rồi.
Hóng phim quá!
Có phải em tưởng tượng không nhỉ? Nhìn măt Won có vẻ gầy đi nhiều quá. Chắc tại làm việc quá sức đây mà. Hôm qua mới thấy up cái status kêu mệt mà. Hix. Won cố lên nhé.
Tks ss dịch tin ạ^^
Tác giả: thoanmaster    Thời gian: 26-7-2013 10:00 AM
nhìn cái mặt Dr Park lắng nghe nhịp tim của mình mà tức cười quá

cái mặt nghiêm nghị quá giống như là tim mình có vẫn đề gì

hay là khi yêu Dr CHa rồi tim có vẫn đề nên mới lắng nghe như vậy ke ke ke{:438:}

cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Tác giả: yong-in    Thời gian: 26-7-2013 10:03 AM
Nhìn cái mặt ngơ ngơ ứ có thích nhé
Ôi cái pic đang nghe nhịp tim dễ thương quá, nhưng không có trong phim à, đúng là biết pha trò mà
Pic nụ cười hạnh phúc đâu????? muốn thấy anh bác sĩ cười cơ
Ui sao giống oncall36 quá vậy
anh này chỉ tự kỷ nhẹ nên vẫn được làm bác sĩ + tố chất thiên tài => cả bệnh viện nhà em chờ anh chữa bệnh đấy nhé, bọn trẻ cứ hóng anh mau đi làm đấy {:291:}

Tác giả: 박하선    Thời gian: 26-7-2013 10:12 AM
vừa viết vài dòng về cái pic này trong thread phim song

thì ra đay đã có news liền đúng là nhà GD nhanh quá trời luôn

không biết suy nghỉ của Dr Park đang suy nghĩ gì khi nghe nhịp đập của con tim mình nhỉ

cảm ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: smile^^pyong    Thời gian: 26-7-2013 10:25 AM
Won ơi là Won, nghe nhịp tim của mình nữa, đúng chất ngơ ngơ
Mặc áo Bác sĩ nên nhìn đỡ ốm, chứ bên trong xẹp lép hết rồi,
chỉ có cá mờ ông là giữ nguyên thôi, mà lại bị che mất rồi

:"> Bác sĩ khù khờ, lờ đờ, đẹp trai tầm tầm thôi, ko có thuộc dạng như Bông như Hoa, nhưng em vẫn chết lên chết xuống nè
Cảm ơn ss
Ss chăm quá
Em mới lăn lộn từ trường về ><
Tác giả: nakyung    Thời gian: 26-7-2013 10:27 AM
Hóa ra đây là hình ảnh lúc Won mặc áo blouse lần đầu tiên, ko phải diễn mà là cảm xúc thật của Won ^^
Mình có thể tưởng tượng khuôn mặt thích thú và cười ngây thơ của hắn ^^

Biểu hiện dễ thương của Joo Won và vẻ ngoài đáng yêu đã tạo nên tiếng cười cho tất cả mọi người có mặt trên phim trường.

nếu chăm xem 1N2D thì ngày nào cũng thấy biểu hiện đễ thương và đáng yêu này :"> vì bản chất của Won vốn là 1 đứa trẻ trng thân xác to lớn mừ :x

nhưng mà coi cái mặt kìa >"< ko cần phẫu thuật gọt cằm cũng ra hình chữ V rồi :| thảo này ss Moon cứ bảo là sợ đầu to so với Won =))
thanks ss dịch tin ạ
Tác giả: MinieKoalakid    Thời gian: 26-7-2013 10:31 AM
Đang hóng phim này lắm đây. Xem phim "Điệp viên cấp 7" của Won thì hơi tiếc vì đôi nam nữ chính chỉ dừng lại ở mức tròn vai mặc dù phim hay. Lần này đóng với ss Moon Chae Won thì quá chuẩn rồi. Nhìn mặt Won trong phim này đúng 4D kiểu bác học luôn. Ayo, còn tự kiểm tra nhịp tim của mình nữa, đáng yêu phết {:96:}
Tác giả: samdongsarang    Thời gian: 26-7-2013 10:45 AM
trông mặt cũng ngơ ngơ đúng kiểu chàng bị tự kỉ đấy nhỉ? :)))
hóng phim này quá đê, có ss Moon là thik rồi
thêm bợn này nữa
đề tài y khoa mình cũng ko hào hứng lắm nhưng vì hai ng này nên nhất định sẽ xem 8->
Tác giả: Mary1208    Thời gian: 26-7-2013 10:58 AM
"Cẩn thận cài nút lên, mặc áo choàng trắng và đeo ống nghe, Joo Won có một cái nhìn ngạc nhiên trên khuôn mặt của mình. Cảm thấy rất hài lòng, Joo Won thể hiện nụ cười hạnh phúc."

Đến bạn mà còn phải ngạc nhiên về mình nữa là huống hồ là fan, Em cũng có thể hình dung được gương mặt ngạc nhiên của hắn đấy trông vừa ngố vừa đáng yêu mà nhìn cái mặt gì mà bé xíu hèn gì mà ss Moon ganh tỵ là đúng rùi.

Vậy là phim này Si On đã được chữa bệnh xong mới làm bác sĩ hay khi làm bác sĩ rùi vẫn còn tự kỷ nhỉ ??? mà 17 tuổi là phù hợp với tính cách ngoài đời của hắn luôn rùi "Won 27 tuổi có tâm hồn 17 tuổi" đều này vừa đúng trong phim lẫn ngoài đời

Thanks ss nhiều ạ.
Tác giả: tranvucorp    Thời gian: 26-7-2013 11:47 AM
Hóng hóng phim này quá đi. Nhìn mặt anh là thấy ngố rồi.
Anh này diễn xuất thì khỏi chê, mình đã xem nhiều phim anh này rồi
Đặt gạch chờ phim lên sóng hihi {:171:}
Fighting.

Tác giả: maylangthang    Thời gian: 26-7-2013 02:40 PM
anh dễ thương quá, tự nghe tim mình lun :))

muốn tự xem tim mình còn tốt hay ko hay muốn làm bác sĩ thiệt đây

hay là mắc chứng tự kỷ thiệt ròi :))

Tác giả: lolahansson    Thời gian: 26-7-2013 05:04 PM
bạn joo won nhìn thiệt đáng yêu =
Đúng là tướng dẹp bận gì cũng đẹp
từ quân phục cảnh sát tới áo blouse
bộ nào bận ý bận nhìn cũng đẹp mê hồn =))
hóng phim này quá
cảm ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: oanh_vip_pro    Thời gian: 26-7-2013 05:27 PM
mấy kái píc trông dễc thương qá...bộ trang phục này có vẻ rất hợp vs anh nha...
nhìn kái pic anh đứng cúi đầu chẵng hợp vs anh chút nào nhĩ... mà nhìn cũng hay hay...
trông anh giống 1 đứa trẽ không bjk nghe lời thì fãi ... kaka
Tác giả: hamy_87    Thời gian: 26-7-2013 06:51 PM
Nhìn Joo Won ngố ngố mà đáng yêu ghê!

Đúng là bác sĩ tự kỉ có khác, {:277:}

Mà nhìn cái mặt này ko bít phụ huynh có cho trị bệnh ko nữa.

Dù sao cũng rất mong chờ đến ngày phim ra mắt.
Tác giả: chuot96    Thời gian: 26-7-2013 09:12 PM
sao nhìn trai tự kỉ lại iu thế không biết <3<3<3
Won mặc áo blouse trông cũng hợp we trời :))
KBS càng tung hàng thì lại càng mong đợi phim hơn...hi vọng phim sẽ thành công
tks ss nhìu^^
Tác giả: Van88    Thời gian: 26-7-2013 10:20 PM
Sao mà nhìn cái hình Bờm đưa ống nghe lên ngực để nghe tiếng tim đập của chính mình dễ thương quá, cái mặt rõ ràng không hề làm gì để tỏ ra dễ thương nhưng em vẫn thấy cảm thấy thế. Em cũng đã từng có ý định mua ống nghe tự nghe tim mình đập thế nào rồi, chắc phải thú vị lắm. T.T
Việc đoàn phim thấy bạn làm trò rồi cười chắc quá quen rồi, Bờm là thế mà, cả 3 năm nay, Bờm vẫn thế. Cứ cười miết, làm miết à (riết như ss Na nói, mặt có chữ V luôn). Nhưng không thế thì không còn là Bờm nữa nhỉ.
Cảm ơn ss chăm chỉ, đã đi làm vẫn phải lo cho thằng cu em. :)
Tác giả: chihari    Thời gian: 27-7-2013 09:17 AM
Nhìn mẹt mũi em nó tg phim nì thiệt là rầu
cái má lúm đáng iêu chả mấy khi nhìn thấy nữa
thui thì chờ ẻm khỏi bịnh ẻm cười bù cho thiên hạ ngắm cũng dc

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3