Kites

Tiêu đề: [2012] Phép lạ tình cờ / Suddenly It’s Magic / มหัศจรรย์รักกับสิ่งเล็กๆ - Mario Maurer ~ Vietsub HD Completed [In trang]

Tác giả: •Mia•    Thời gian: 16-6-2013 10:39 PM
Tiêu đề: [2012] Phép lạ tình cờ / Suddenly It’s Magic / มหัศจรรย์รักกับสิ่งเล็กๆ - Mario Maurer ~ Vietsub HD Completed
Suddenly It’s Magic

Đạo diễn: Rory Quintos
Kịch bản: Enrico Santos , Vanessa Valdez
Ngày ra rạp: 31 - 12 - 2012 (Philippines)
Thời lượng: 110 phút
Ngôn ngữ: Thái - Philipin
Hợp tác: Philippin, Thailand

Nội dung :

Marcus Hanson (Mario Maurer) là một siêu sao Thái Lan, sau khi biết bạn gái của mình yêu một người khác anh chán nản và quyết định bay sang Philippines để nghỉ ngơi cũng như tránh sự phiền toái của thế giới giải trí , anh đã gặp Joey Hermosa (Erich Gonzales) họ đã nảy sinh tình cảm với nhau dù đến từ hai thế giới khác biệt. Mối tình của họ đã phải trải qua nhiều thử thách do sự khác biệt về cách sống và quan điểm

Diễn viên:

Mario Maurer - Marcus Hanson
Erich Gonzales - Josephine 'Joey' Hermosa
Baifern Pimchanok - Sririta Taylor (khách mời)
Joross Gamboa - Sam
Cacai Bautista - Marj
Ces Quesada - Tita Tetz
Guji Lorenzana - Marvin
Jestoni Alarcon - Governor Martinez

[Vietsub] Trailer

[utube]_HmZMsJA-fk[/utube]

http://www.fshare.vn/file/TC8MXNS6AT/

wiki - ytb
Translated by Dalphe
Tác giả: •Mia•    Thời gian: 16-6-2013 11:14 PM

[attach]96174[/attach]

Báo link download hỏng tại đây

Hướng dẫn cách download tại đây

http://www.fshare.vn/file/TWXPBKB41T/
http://www.fshare.vn/file/TKB87XK7HT/
http://www.fshare.vn/file/TSWHMYQNVT/
http://www.fshare.vn/file/TY2PFVXG9T/

https://mega.co.nz/#!iJEEjJwZ!d9 ... oZkQVTVDWmqMhhPIf84
https://mega.co.nz/#!TMtTQIbb!GQ ... CaR1z8OrzonO6CImRug
https://mega.co.nz/#!CNN1TDyS!N2 ... Pvh6pzqbRsJbOD9Fbi8
https://mega.co.nz/#!CB1zlIBb!IU ... -wMMyEPAmiaRD1xLj4Q

http://www.filefactory.com/file/57eb8htv13pf/[T-ZONE]PHEP.LA.TINH.CO.KITES.VN.mkv

ss Nhi encode phim hiện đang ở nước ngoài, múi giờ có chút lệch so với nước mình. Do đó sẽ có tình trạng phim lên sóng nhưng seed chưa được mở. Nếu đc các bạn tranh thủ down buổi sáng nhé. Mình sẽ cố down sớm rồi seed cho các bạn vào buổi tối.
Hy vọng các bạn thông cảm cho subteam. Vui lòng không post coment hỏi về seed chậm giúp mình.
Chúc các bạn xem phim vui vẻ

Tác giả: loaneca    Thời gian: 16-6-2013 11:51 PM
dồi, đang định vào đăng kí phim này thì đã ra sub đến nơi rồi.
Phim này có vẻ cute, trailer xem cũng buồn cười dù ngôn ngữ chủ yếu là Tiếng anh. Mà cái tiếng Anh- Thái với Anh-Philipine thì đúng ra thôi rồi luôn :">

Kết cái là có giai Mario :3

[utube]f4sZ0XnIADY[/utube]
Tác giả: dalphe    Thời gian: 17-6-2013 12:36 PM
Thông tin về nữ diễn viên Erich Gonzales

Tên: Erika Chryselle Gonzales Gancayco
Còn được biết đến như: Erich Gonzales
Ngày sinh: 20 tháng 9 1990 tại Thành phố Davao, Philippines
Nghề nghiệp: Diễn viên, người mẫu

Erika Chryselle Gonzales Gancayco, thường được gọi là Erich Gonzales, là một nữ diễn viên trẻ người Philippines và một nghệ sĩ trực thuộc công ty ABS-CBN của Magic. Sự nghiệp của cô bắt đầu khi cô chiến thắng Grand Questor trong chương trình tìm kiếm tài năng thực tế Star Circle Quest Teen quốc gia năm 2005.  Vai chính đầu tiên của cô là một bà mẹ tuổi teen trong phiên bản truyền hình của bộ phim Katorse. Cô xuất hiện trong nhiều chương trình của ABS-CBN.

Là con út trong gia đình có ba anh chị em, cô sinh ngày 20 Tháng Chín năm 1990 tại thành phố Cebu và lớn lên ở thành phố Davao. Sau khi chiến thắng Star Circle Quest, cô đã thay đổi họ của mình từ Gancayco sang Gonzales là họ thời con gái của mẹ cô.

Gonzales hiện đang theo học đại học tại Đại học Trinity thành phố Quezon.

Cr : realitytv
Tác giả: dalphe    Thời gian: 17-6-2013 01:08 PM

pep.ph
Tác giả: dalphe    Thời gian: 17-6-2013 01:32 PM
Erich, Maurer tại buổi ra mắt phim

Mario Maurer và Erich Gonzales trong buổi ra mắt

Đội ngũ làm phim và nữ diễn viên Philippines Erich Gonzales cùng anh chàng điển trai Mario Maurer đã có buổi gặp mặt giới thiệu cho bộ phim hợp tác Thái- Philipin "Suddenly It’s Magic" tại Bangkok ,Thái Lan

Gonzales và Maurergặp nhau lần đầu khi anh đến Philippines trong tháng 10 năm 2011, cả hai đã chia sẻ các thông tin của dự án phim của họ được chỉ đạo bởi đạo diễn Rory QUINTOS.

"Magic" là câu chuyện kể về  tình yêu giữa cô gái làm bánh và siêu sao người Thái Lan sang thăm Philippines để thoát khỏi sự nghiệp bận rộn của mình.

Gonzales cho biết trong một cuộc phỏng vấn với ABS-CBN News."Nhân vật của tôi sở hữu một tiệm bánh. Tôi vào vai một cô gái yêu thích công việc làm bánh . Cô ấy có một gia đình không trọn vẹn và thiếu tình thương của cha từ bé lại vừa chia tay với bạn trai và đó lý do tại sao cô rất mệt mỏi và cay đắng khi nói đến tình yêu. Sau đó, cô gặp chàng trai Thái Lan ,  người làm thay đổi cuộc sống của cô, từ đó sự kỳ diệu bắt đầu, "

Maurer cho biết anh rất vui khi vào vai Marcus.

"Nhân vật của tôi tên là Marcus, và anh ấy là một ngôi sao Thái Lan. Cuộc sống trong giới showbiz làm anh ngày càng chán nản khi anh cứ phải liên tục đóng khung vào vai hoàng tử cùng bạn gái cũ của mình - người đã phản bội anh , và một hôm anh quyết định đi đâu đó đến một nơi mà mọi người không biết đến anh , như Philippines để nghỉ ngơi, và đó là khi sự kỳ diệu bắt đầu, "Maurer nói.

Phát triển tình bạn

Sau thời gian hợp tác cùng nhau, Maurer thừa nhận rằng anh rất thích cá tính của Gonzales.

"Erich là người rất vui vẻ và hài hước. Khi chúng tôi nói chuyện cùng nhau, cô ấy rất hay pha trò và giả nhiều thính cách khác nhau, " Anh còn thêm rằng" Đối với tôi cô ấy không giống một cô gái chút nào, cô ấy cứ y hệt một cậu con trai vậy. "

"Cô ấy rất hòa đồng và vui tính đó là lý do tại sao khi ở bên cô ấy tôi rất vui vẻ ," anh nói thêm.

abs-cbnnews
[email protected]
Tác giả: lethithuyhoa    Thời gian: 17-6-2013 08:41 PM
Tềnh hềnh là sub hết phim của anh giai Mario luôn đeeeeeeeeeeeeee(như cái Jandara ý ,ai làm với mềnh k nhể?)
Phim này coi trên mạng rồi,bản engsub,nhưng mình có cái tật xấu là chỉ coi được...1' ,còn k bằng xem cái trailer.Cái tội mê tiếng Việt nên dù mần tiếng Anh ngon nhưng lười
Mà phim này có cái đoạn đầu ọ ọe tiếng Anh ,thì cũng phải,ở Phi anh được hâm mộ lắm,đóng vai này cũng hợp lý,mà nàng Baifern có đóng gọi là khách mời
Đợi subteam nhà mềnh làm xong thì sẽ viết cảm nhận review sau,viết luôn giờ thì gọi là spoil hả?????
Tác giả: •Mia•    Thời gian: 17-6-2013 09:51 PM
lethithuyhoa gửi lúc 17-6-2013 20:41
Tềnh hềnh là sub hết phim của anh giai Mario luôn đeeeeeeeeeeeeee(như cái Jandara ý ,ai l ...

E mà viết bi giờ là ss hide bài e đới hê hê
Jandara ss đã từng xin mần nhưng ở trên hông duyệt vì quá hot, đành cho vào quên lãng :-s
Còn phinh gì của giai Mario muốn mần thì liệt kê hết ra đơi, nhắm đc sẽ quất tuốt :))
Tác giả: nxuyen91    Thời gian: 18-6-2013 06:32 AM
Wow coi bộ phim cũng rất đáng chờ đợi.
Xem trailer có eng cũng đỡ vì phần nào hiểu đc, eng k phải khó nghe, nhưng Thai w Philippine accent nghe ngồ ngộ {:438:} Thêm nữa cái giọng narrator ấy, nghe như mấy giọng khi đi xem phim 4D trong mấy công viên giải trí là lạ thế nào, k giống dẫn phim cho lắm
Mấy phong cảnh trong đoạn trailer tuy ngắn nhưng nhìn thích mắt thật, đặc biệt là mấy cái cột quay năng lượng gió ấy {:448:} dọc theo bờ biển, trời trong xanh nên trông lãng mạn nhẹ nhàng ghê.
Hình như có xem qua đoạn Baifern trong một vai khách mời nhỏ, cũng dễ thương. Xem xong chắc fan của cặp này còn mong đôi ấy tái hợp nữa.
Đoạn cuối lại còn Mahal kita w Chan ruk khun nhé, yêu yêu
Tác giả: truongthaoluna    Thời gian: 19-6-2013 09:00 AM
Hé hé, mình thích phim này lâu rồi giờ mới có thời gian down về xem
Hạnh phúc !!!  diễn viên phim này đẹp thiệt nha!

Subteam làm việc chăm chỉ quá! Cảm ơn các bạn nhiều!!!!

Tác giả: pe_jun_501    Thời gian: 20-6-2013 01:09 PM
có chị đóng cặp vs anh mario maurer trong a litle thing called love đóng nữa nhưng mà đóng vai phụ thôi à

coi khúc đầu phim..cứ gọi là sốc óc

không hiểu sao..đành là biết chị đó đóng vai 'hơi phản diện" : một ngôi sao kênh kiệu..nhưng mà dư chấn a little thing called love vẫn còn nên cứ muốn 2 người đó thành cặp

cơ mà thông điệp của phim mang dến rất là dễ thương nhé..cảm ơn ST
Tác giả: chipthaolinh    Thời gian: 21-6-2013 01:01 PM
xem xong trailer vẫn cứ là cuồng Marioooo
cơ mà...chả hiểu sao nhìn không thích chị kia lắm hự hự

từ hồi xem Meung Gu thấy kết chị Name cơ

thôi đặt gạch hóng phim nàooooooooooooo
Tác giả: nhocquay0192    Thời gian: 22-6-2013 10:12 AM
Hóng phim của Mario!!
Coi trailer vui thật. Dạo này kết Mario nên phim nào của Mario cũng down về coi cho bằng hết!!
Dạo này chỉ luyện mỗi phim Thái!
Thank subteam nhiều!
Tác giả: ngotronglinh    Thời gian: 22-6-2013 05:10 PM
wow nhìn thấy mario maurer là đã thấy hay rồi kết anh này luôn ý vừa đẹp trai lại đóng phim hay {:161:} hi.xem trailer lại càng thấy hay, đặt gạch để hóng nào cảm ơn subteam nhiều nhiều nha hihi {:155:}

Tác giả: Yuuka    Thời gian: 23-6-2013 09:30 AM
Phim này vừa có Mario vừa có Baifern, hóng quá đê nhưng mà Baifern chỉ là khách mời T__T
Không biết khi nào có sub nhỉ, dạo này ít xem movie Thái quá.
Ủng hộ ST làm nhiều nhiều phim của Mario xinh zai và Baifern đẹp gái.
Tác giả: CapricornGiaHan    Thời gian: 26-6-2013 10:24 PM
Phim này có mấy cảnh cưng nựng của anh ấy với cô kia nhìn yêu ơi là yêu =.=
Hóng bản HD ~ nội dung phim thú thật ko có gì lôi cuốn mấy ~ thích phim bởi cảnh đẹp, màu sắc đẹp và Mario thâu >"<
Dạo này phim a Mario có sub đều đều :3
Tác giả: superkiu    Thời gian: 27-6-2013 10:33 AM
ặc ặc từ ngày coi Pee Mak, mới cách đây 4 ngày thôi hà mà mềnh bi jo` đã trở thành fan của Mario Maurer roài, mặt babe cực, diễn dễ thương nữa chứ
hum wa mới coi First Love thích chết đi đc
hix dnài đang lục lọi tìm phim có Mario đóng down về coi
hóng phim nài roài nha
Tác giả: •Mia•    Thời gian: 27-6-2013 09:07 PM
[T-ZONE]PHEP.LA.TINH.CO.KITES.VN.mkv

Chúc các bạn xem phim vui vẻ nhé ♥
Tác giả: MocMuoi    Thời gian: 28-6-2013 09:19 AM
hình như bị lệch sub rồi ấy ST, mình mới mở đoạn đầu nhưng bị lệch
ST xem lại hộ mình với, mới down về xong luôn ấy :(
muốn xem bộ này lắm lắm luôn ấy, ST 5ting ^^~
Tác giả: •Mia•    Thời gian: 28-6-2013 03:19 PM
Hix, do có chút nhầm lẫn nên tạm thời chúng mình tháo link xuống
Sẽ fix link và up lên trong thời gian sớm nhất cho các bạn nhé
Mong các bạn thông cảm cho sự cố lần này
Thanks
Mia:(

Tác giả: vanpham    Thời gian: 28-6-2013 04:33 PM
một bộ phim rất dễ thương vói dàn diên viên xinh đẹp, rất đáng dduowvj mong chờ. tình yêu bao giờ cung có nhưng xcung bậc cảm xúc khác nhau và nếu chúng ta sẵn sàng bước đi thì sẽ có được kêt thúc tốt đẹp
Tác giả: Cendrillon    Thời gian: 29-6-2013 04:57 PM
Anh này đẹp giai quá! xem vài phim của anh ý đóng rồi. Hóng phim này quá cơ mà đang fix, hem biết có lâu không ta????. Đặt gạch từ hem nay vậy
Tác giả: nhocquay0192    Thời gian: 30-6-2013 01:42 AM
Phim này hay này. Dạo này ghiền phim của Mario! {:176:}
Đặt gạch hóng phim thôi. Bữa trước tính down mà thấy bản có 600Mb nên đánh ngậm ngùi đơi HD thôi!
Thanks subteam nhiều!!!

Tác giả: pancake    Thời gian: 30-6-2013 09:16 AM
dạo này thích xem phim Thái lắm nhé
đặc biệt là mấy phim có Mario đóng đều down về xem hết keke
phim này có Baifern đóng nữa nhưng lại vào phụ hêu hêu
đặt gạch hóng sub {:440:}

Tác giả: babao123    Thời gian: 30-6-2013 03:40 PM
Á Á Á có anh Mario kìa
Phải tranh thủ down về xem nhanh mới được!
Lúc xem love ò Siam đã kết anh rồi!
Mong là nó hay như lời giới thiệu.
Gặp đầu kính cẩn cảm ơn subteam!
Tác giả: maiyeu2307    Thời gian: 30-6-2013 05:28 PM
Mấy phong cảnh trong đoạn trailer tuy ngắn nhưng nhìn thích mắt thật, đặc biệt là mấy cái cột quay năng lượng gió ấy dọc theo bờ biển, trời trong xanh nên trông lãng mạn nhẹ nhàng ghê.
Hình như có xem qua đoạn Baifern trong một vai khách mời nhỏ, cũng dễ thương. Xem xong chắc fan của cặp này còn mong đôi ấy tái hợp nữa.
Tác giả: JMyoung    Thời gian: 2-7-2013 01:58 PM
mọi người cho mình hỏi là phim mọi người down về có bị lệch sub không? mình down về nhưng phần sub bị lệch! nó không giống với đoạn hội thoại của diễn viên!
ai có link sửa thì cho mình nhé! cảm ơn mọi người nhiều!!!
Tác giả: •Mia•    Thời gian: 2-7-2013 03:07 PM
Hi các bạn, subteam thành thật xin lỗi vì để phim ra bị lệch sub.
Hiện mình đã update link mới.
Nếu vẫn còn tình trạng lệch sub,vui lòng cm cho mình tại post này.
Thân

Tác giả: HLVT174    Thời gian: 2-7-2013 10:20 PM
Sub ơi, cho mình hỏi Anh diễn viên này phải đóng phim tình người duyên ma đúng không dị  
Phim này thì link down chổ nào vậy mình  không thấy
    {:398:}  {:166:}{:107:}

Tác giả: -NTC-    Thời gian: 3-7-2013 07:16 AM
Suddenly It’s Magic [2012][HD]

Thumb:

*P/s: Đã check. OK. Các bạn có thể yên tâm download!

Have fun.!!!

Tác giả: huyenmm    Thời gian: 3-7-2013 08:47 AM
Số lượng phim thái xem cũng không nhiều lắm. Tuy nhiên mấy bphim mình xem khá là hay cốt truyện nhẹ nhành nhưng vấn rất cuốn hút người xem đến phút cuối. Hy vộng phim này đáng để mong đợi.
Tác giả: KALinh133    Thời gian: 3-7-2013 10:04 AM
dạo này mình đang bị cuồng mario và tìm xem tất cả các phim của mario
nhưng mình down torrent của kites về sub tòan lệch :(
nên giờ down ở mấy link còn lại
cảm ơn subteam đã làm việc vất vả nhé ^^
Tác giả: ngobuibam    Thời gian: 3-7-2013 01:06 PM
•Mia• gửi lúc 16-6-2013 23:14
♥ Thần Tiên Subbing Team ♥

Trailer: •Mia•, leeteuk.chip, [Y]ang, -NTC-

http://www.fshare.vn/file/TQJRXDY66T

link fshare.vn cho mọi người ai muốn tải

.

Có bóng tối dưới lối anh đi

Đường từng đêm bơ vơ lạc bến mơ

Biết sẽ rất buồn khi nắng mai về

Ước sẽ có ngày tay níu tay

Một lần được nói cùng em

Anh yêu em... ngàn đời biết không...! (biển khơi)
Tác giả: JuriSame    Thời gian: 3-7-2013 11:03 PM
hức, xem xong A little thing called love rồi nghe mn đồn thổi là có p2, đã quay lâu r, mà cứ mãi mòn mỏi ngồi đợi Nam vs Shone...

buồn buồn tìm phim khác xem thì thấy fim mới của Mario, down về xem đoạn đầu bật ngửa vì thấy chị nào giống chị Nam quá, lên search search phát nữa mới thấy đúng là c ấy đóng vs anh Shone thật nhưng là khách mời thôi à tan nát lòng quá

dù sao vẫn rất muốn 2 anh chị tái hợp

mới xem đoạn đầu thâu à, để xem tiếp r tám vs cả nhà sau
Tác giả: kenrock    Thời gian: 4-7-2013 05:29 PM

Hé hé, mình thích phim này lâu rồi giờ mới có thời gian down về xem
Hạnh phúc !!!  diễn viên phim này đẹp thiệt nha!

Subteam làm việc chăm chỉ quá! Cảm ơn các bạn nhiều!!!!
Tác giả: lovely122    Thời gian: 5-7-2013 12:15 PM
sub ơi cho mình hỏi, tại sao mình down bản fix về thì tiếng va sub vẫn ko trùng nhau, 2 cái chênh nhau khá nhiều, xem nó cứ sao sao ấy, khó hiểu lắm, nhờ sub xem lại giúp mình, hay do máy mình có vấn đề nhỉ? thanks sub nhiều nhiều
Tác giả: Nini_Fiona    Thời gian: 6-7-2013 10:00 AM
Xem xong phim này chắc mình thành kẻ lập dị ở đây quá

Coi phim mà thấy mấu mần của couple chính cảm xúc chẳng có dâng trào chút nào...thấy cũng tạm tạm chắc do bản thân mình thấy chị nữ chính nhìn dừ hơn Mario hơi bị nhìu (hay do mặt Mario non quá chăng )

Nhưng xem mấy cảnh của Marcus và Sririta mình lại như mún nhảy lên...cảm xúc thăng hoa từ đây...chắc do ảnh hưởng quá lớn từ A little thing called love. Ôm, kiss tay, kiss má, kiss môivậy là quá đủ để 1 fan như mình sướng rơn lên rồi khách mời cũng chẳng có sao hết

Mong chờ những dự án tiếp theo của ST...nhất là mấy cái có Mario thì xem tuốt
Tác giả: DaLat    Thời gian: 10-8-2013 08:35 AM
Phim này là phim hợp tác với Philippines nên khác với mấy phim Thái khác.
Mario nói tiếng Anh rất trôi chảy nhưng cốt truyện và chemistry của hai nhận vật chính chỉ okay thôi nên phim chưa hoàn toàn xuất sắc.
Tuy vậy hai bạn vai chính đều có ngoại hình rất đẹp và cảnh quay ở Philipines và Thái Lan đều đẹp nên cho dù phim không xuất sắc nhưng cũng rất đáng xem.
Cám ơn subteam đã làm phụ đề cho phim này.
À mà đọc một vài tin tức nói rằng một diễn viên lớn tuổi của Philippines (cái cô răng hô trong tiệm bánh) yêu bạn Mario sau khi đóng phim này làm mình hết sức bất ngờ.
Nhưng hình như "chuyện tình" này không đi đến đâu vì hai người cũng ở xa nhau.

Tác giả: TheChan    Thời gian: 11-8-2013 05:42 PM
down phim này về vì nghe nói có cupcake =))
nên mấy cái bánh lúc đầu khiến mình xem đc một đoạn
nói chung chắc là bởi vì diễn viên nữ chính ko có được lộng lẫy như mình tưởng tượng, trừ mấy cái cupcake bự chảng chị ấy làm, và chuyện tình cũng ko được mặn mà cho lắm
mình cũng ko hiểu tại sao trong phim các bạn lại nói tiếng Anh? ở Philipines người ta nói tiếng Anh hả mọi người?
anw cảm ơn subteam đã sub, mặc dù time hơi lệch (mình down torrent)
Tác giả: WindySunnie    Thời gian: 11-8-2013 08:37 PM
Mới xem phim thì thấy chị nữ chính k xinh lắm..nhưng xem mãi thì thấy chị ấy cũng khá duyên..Ng thái nhìn có nhiều nét khác ng philippin thật..Chị nữ chíh nhìn dừ hơn a mario quá
Nọi dung phim cũng khá nhẹ nhàng,nhưng cá nhân mình cảm thấy nên cho tình cảm phát triển từ từ..k nên đùng cái đã yêu như thế..Mà cũng chả hiểu sao bánh cupcake chị ý àm lần đầy a mario cứ chê( do muốn lam wen chăng)
Tác giả: Junvo    Thời gian: 14-8-2013 08:41 PM
Nói chung mình thấy phim có nhiều chi tiết hay...
Nhưng ko thích kiểu nhân vật này của mario quá...vì có vẻ già già thế nào ý
Thích mario với những vai diễn học trò hơn
Cảm ơn Kites vì bộ phim
Tác giả: razer    Thời gian: 20-8-2013 06:35 PM
đã xem xong phim này rất là hay và dễ thương
kết anh diễn viên chính.rất là đẹp trai

Tác giả: shortlife312    Thời gian: 7-9-2013 07:30 AM
Tớ thấy phim nào mà có Mario thì hot hay sao í hay do bạn ý hot nhỉ...hehe {:307:}
đọc nội dung xong thì mình thấy không mới lắm.
nhưng phải coi thì mới biết có gì mới mẻ tải nhanh {:303:}
Tác giả: huongquynhmytho    Thời gian: 12-10-2013 01:06 PM
Thấy Mario Maurer là nhảy vào ngay lập tức
Down về và xem thôi! yê yê yê
cảm ơn các bạn đã dịch phim
Tác giả: rainy_kute    Thời gian: 2-11-2013 08:27 PM
Phim dễ thương thiệt, cốt truyện nhẹ nhàng nhưng thu hút người xem
Dàn diễn viên cũng xinh nữa, Mario đẹp trai thôi rồi lun, có điều chị vai chính nhìn hơi dừ 1 tẹo, nhưng không sao, tóm lại phim rất ổn
Nghe tiếng Anh của Thái nó cứ ngồ ngộ thế nào ý, vì mình từng học qa cô người Phil nên không lạ mấy tiếng Anh của Phil, cũng vui
Cảm ơn subteam đã giới thiệu phim này nhé
Tác giả: yumy.candy    Thời gian: 5-1-2014 11:34 PM
Mario dễ thương quá đi ,phim cũng rất hay..
Hai diễn viên chính cũng rất đẹp đôi.
HI mình thích phim này rồi đó nha...
Tác giả: nhimcon811    Thời gian: 8-1-2014 10:26 AM
phim này xem khá dễ thương, khá hay
chị nữ chính xinh như búp bê babier zị á, nhưng mà trông hơi dừ hơn so vs Mario
nhưng mà cảm giác ngồ ngộ nhất là mỗi lần nam chính nói mấy câu thoại ngọt ngào đậm chất diễn viên với nữ chính mà nổi cả da gà
Tác giả: HanTuyetNha    Thời gian: 19-2-2015 10:20 PM
xem Mario trong phim này và trong The rising sun, thấy phim này anh hơi ốm.
Xem xong phim mình chợt nghĩ, có khi nào vì áp lực của fan trong việc tăng rating cho phim mà nhiều đôi "phim giả tình thật" vẫn cứ phải sánh đôi bên nhau dù họ ko còn tình cảm gì cả???!
Tác giả: T.o.c    Thời gian: 16-9-2015 12:48 AM
#ủng hộ 1 cái!#
Tác giả: T.o.c    Thời gian: 18-9-2015 09:28 PM
Có Mario Maurer là thích rồi. Tải về trước đã. Mà bạn nhận xét phim này hay lắm hả ?
Tác giả: sumichan    Thời gian: 22-11-2015 10:15 AM
tình yêu vượt biên giới :''>

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3