Kites

Tiêu đề: ♥ [Vietsub - Fullshow] 130224 Super Junior KRY Special Winter Concert 2012 ♥ [In trang]

Tác giả: FullHouseKST    Thời gian: 4-5-2013 09:52 PM
Tiêu đề: ♥ [Vietsub - Fullshow] 130224 Super Junior KRY Special Winter Concert 2012 ♥

Giáng sinh năm 2012 có lẽ đã là một đêm Giáng sinh đặc biệt đối với Japan-ELFs.

“Winter Special Concert” của 3 giọng ca tuyệt vời Kyuhyun – Ryeowook – Yesung chính là những khoảnh khắc ý nghĩa và khiến ELFs còn mong chờ hơn cả những món quà từ Santa Claus.

Một concert với đủ những giai điệu, và cung bậc cảm xúc…

Nếu bạn muốn chìm đắm trong những bản ballad da diết, miên man, thì giai điệu của  “Hanamizuki”, “The one I love”, “Coagulation”, “It has to be you”, “Zanzou”… sẽ khiến bạn thật sự hài lòng.

Nếu bạn muốn một chút không khí khuấy động, 3 chàng trai của chúng ta sẽ dành tặng bạn chút không khí giáng sinh vui vẻ với “Last Christmas”, “Feliz Navidad” hay một bài hát dành riêng cho ELFs bằng cả tấm lòng chân thành mang tên “From U”.

Và trong concert này còn có một sân khấu đặc biệt của “Your eyes” được thể hiện bởi 2 chất giọng trầm ấm Yesung và Kyuhyun, cùng với phần đệm đàn piano solo của Ryeowook.

Ngoài ra,  trong phần Game show, 3 chàng trai của chúng ta đã trải qua 3 vòng thi cực kỳ gay cấn và thú vị.
Bạn hãy thử đoán xem, ai sẽ là người thắng cuộc?

Liệu Ryeowook có thể có cơ hội nhận lấy những phần thưởng của Gameshow mà ngay từ khi bắt đầu anh đã mong muốn có được chúng?

Hay chiến thắng sẽ thuộc về Yesung – Người đã hạ quyết tâm với lời hứa: “ Ryeowook à, nếu em thích những phần thưởng đó thì hyung sẽ chiến thắng và tặng chúng lại cho em”.

Và không biết biệt danh GameGyu có giúp Kyuhyun trở thành người chiến thắng và kết quả sẽ xảy ra như lời cậu út tinh nghịch Kyuhyun khẳng định: “Em sẽ không để cho Ryeowook có cơ hội nhận lấy những phần thưởng kia đâu”???!!!

Các bạn hãy cùng đón xem và tự tìm cho mình câu trả lời nhé! ^O^

*Special*
Đây là một lời chào tạm biệt dành cho “Đám mây duy nhất” của ELFs – Super Junior Yesung  - Kim Jongwoon trước ngày lên đường nhập ngũ.

[6.5.2013], bắt đầu từ khoảnh khắc ấy, chúng ta sẽ lại cùng nhau đếm ngược lần thứ 4.
Anh đó! Hãy lên đường nhập ngũ bình an, và trở thành một người lính đầy trách nhiệm, hết lòng vì Tổ quốc.
Vị trí Leader Vocal của Super Junior, Leader của SJ KRY sẽ vẫn luôn để trống chờ ngày anh trở về.

Vậy nên, nhất định phải trở về với một nụ cười rạng rỡ đấy!
Chúng em cũng sẽ nhất định ở đây và chờ đợi.

2 năm, sẽ qua đi rất nhanh thôi..
Khi quay đầu nhìn lại sẽ nhẹ bẫng như khi người ta nói: “2 năm đã qua…”

Mạnh mẽ nhé!
Vì Anh là Super Junior Yesung! Là Superman!

Khi comment tại thread này, mong các bạn nên tuân thủ rule của box
  - Comment liên quan đến show, có chất lượng, không spam
  - Viết tiếng Việt có dấu
  - Không copy Comment của người khác
  - Sử dụng ngôn từ đúng mực
  - Không hối sub hoặc đòi hỏi link down
Tùy theo mức độ vi phạm sẽ bị cảnh cáo hoặc del không báo trước. Do vậy mong mọi người thực hiện đúng quy định và tôn trọng subteam.

Translator: Maikachip
Editor: kittytrang111
Translator lyric: Maikachip, nhimkhung, bobo185, minee13, SRTraveler
Editor lyric: Maikachip, bobo185, sweet_berries, kittytrang111
Timer: andrew282, big_junior, phuongminh.122, kittytrang111
Kara FX-er: phuongminh.122, kittytrang111
Encoder: TrongDuc2903, kittytrang111
(Kara FX based on galovejiro, TheIczaka, KehyF, Spyne21, ivansbakeryy)

Please take out with Moderator's permission.

Tác giả: FullHouseKST    Thời gian: 4-5-2013 09:54 PM

Link Torrent

Link Mega

Link Fshare

Link Megaup

Tác giả: kittytrang111    Thời gian: 5-5-2013 07:25 AM
Cho mình tem trước nhé {:180:}
Sẽ edit trong ngày hôm nay {:161:}
=======================================

Nhen nhóm ý định thực hiện ngay từ tháng 2, thế mà đến tận bây giờ mới hoàn thành, thật không ngờ trình độ ngâm sub của mình lại lên tay đến thế

Mình thật sự không thích làm sub concert đâu Làm 1 bài hát đã mệt rồi, ở đây đến tận 14 bài, chịu đời gì thấu
Thế mà lúc đó gần 5 người hỏi mình có muốn làm không, tình nguyện viên lại nhiều, thôi thì mình cũng ráng chen chân làm vậy :">

Có lẽ c Chip là cực nhất Trans hết các phần thoại và cap tiếng Nhật {:155:}
Cũng vì thế mà sub ra chậm hơn, và mình thì lại lười cả phần kara fx nữa, thế là động lực để lười trở nên lớn hơn

Rồi cứ thế đến tận tháng 4 mình mới làm đến phần Kara fx, và cũng có ý định làm cho ngày Sung đi, nhưng lúc đó ngày đi vẫn chưa chính xác, nên mình cứ thử cố ngâm nó đến khi có tin chính thức

Cũng may là ngày tin chính thức đc tung cũng không quá gấp
Vì sau khi hoàn thành toàn bộ sub cũng như typeset, thì lại có 1 vấn đề lớn xảy ra
Mình quá chủ quan với raw của concert này, down raw 1080i từ hồi tháng 2 mà chưa lần nào thử check, để đến lúc enc thì lại xảy ra 1 loạt lỗi
Tổng cộng mình enc 3 lần, cũng hải treo máy liên tục suốt quá trình đó thế mà lỗi vẫn hoàn lỗi
Gần như là bất lực nên đành phải cầu cứu đến encoder của bên kĩ thuật kites, và dù mình đã hy vọng nhưng kết quá cũng không khá hơn là bao
Cuối cùng không phải do mình enc sai cách, cũng không phải do máy cùi, mà do raw có vấn đề Chân lý này phải đến tận phút cuối mới được khai sáng {:138:}

Vấn đề enc cũng tốn mất 1 tuần, nhưng cũng may là mọi việc đều ổn, đúng phong cách làm sub cho zai từ đó đến giờ, luôn bị kì thị từ khâu này đến khâu khác nhưng cuối cùng vẫn hoàn thành đúng lúc 1 cách ổn thỏa

-----------------------------------------

Bây giờ đã là người thứ 4 ra đi, cứ dần lần lượt ra đi, và thật mệt mỏi cho fan của 1 cái nhóm quá đông đảo đến thế này, vì phải đón nhận chuyện này nhiều lần hơn những fan nhóm khác, cũng chẳng phải là chuyện vui vẻ gì

Cứ mỗi lần có 1 ai ra đi thì lại mất đi 1 vị trí lớn, rồi ai cũng sẽ nhận thấy chỗ trống đó lớn thế nào, nhưng ai cũng phải chấp nhận nó mà sống cùng như 1 lẽ đương nhiên phải thế

Gồng mình chịu đựng như thế tiếp thêm nhiều và nhiều năm nữa, rồi đến khi người cuối cùng quay về sẽ thế nào, không ai biết được tương lai thế nào, chỉ biết nhìn về phía trước và mang trên vai 1 trách nhiệm lớn hơn lúc ban đầu mà bước tiếp

Kim Jongwoon! Đi mạnh khỏe và quay trở về an toàn, con đường vẫn còn dài lắm!

Tác giả: Beelibra    Thời gian: 5-5-2013 08:54 AM
Cứ một năm là chào tạm biệt 1 anh đi.
KRY khuyết mất 1 chỗ, SJ thiếu mất 1 ông anh 4D, twitter vắng 1 người chuyên spam = selca
và.. 2 năm tới xem phim cũng ko nghe đc nhg bài ost như "Is Has to be U"
Ừ thì đến lúc cũng phải đi thôi..Đi nhanh rồi về. 2 năm cũng chớp mắt là qua, như CHul đó, sắp về r, lão già kia 450 ngày nữa thôi

Mỗi năm câu này sẽ sửa 1 chút :
ELF đã đợi được In về
ELF sắp được đón CHul về
ELF đang đợi LeeTeuk về
và ELF sẽ đợi YeSung về

2 năm tới hết giờ làm đừng có trốn ở nhà nuôi chó chăm rùa mà chạy tới Mobit nhé, cho fan nhìn a đỡ nhớ, k chụp ảnh cũng đc, nhg có fanacc cho mọi ng đọc cũng đỡ hơn là biền biệt k tăm tích.
Tạm thế đã, h đi xem show. muốn viết nhiều nhưng già rồi, não lười vận động, thôi thì " Tình cảm anh em mình cư tự hiểu với nhau" anh nhể .
:***

P/S : đếm k lầm encore hỏng đến 3 lần.
P/S 2: 2 thg Hiền và Riêu ốc sau này cáng phần hát cho cả mấy thg anh ==.' may ra Min đỡ chõ vài đoạn...mình bị lo
Tác giả: hethetmunkey    Thời gian: 5-5-2013 09:07 AM
hehe....cuối cùng cũng có sub...download về trước đã...thanks u subteam nha.....{:176:}
down show này về xem tiễn anh Sung lên đường nhập ngũ...
cùng chờ..và đợi...{:129:}
Tác giả: phuongminh.122    Thời gian: 5-5-2013 09:42 AM
Thay lời chào tạm biệt.
Đi mạnh giỏi nhé ^^
Hiện thực thường toàn là những điều chúng ta không mong muốn nhưng lại buộc phải chấp nhận. Có những thứ tưởng như rất đỗi thân quen gần gũi, đến một ngày lại hóa thành niềm tiếc nuối xa vời.
Không thể lãng quên. Nhưng cũng không thể quay lại.
Không dễ từ bỏ. Nhưng cũng không nói nổi lời đợi chờ.
Ra đi, âu cũng là một chọn lựa phù hợp trong thời điểm hiện tại.
Hy vọng lúc đó - ngày mà anh trở về, tất cả chúng ta có thể gặp lại nhau.

Chân thành cảm ơn toàn bộ ST :x
Cảm ơn mọi người đã giúp đỡ em trong gần năm rưỡi qua. Sau này, dù không thể tiếp tục hợp tác cùng nhau tạo nên những vietsub cho zai, cho box, em vẫn mong có thể nhìn thấy mọi người tiếp tục cùng nhau duy trì box, duy trì ST ^^
Luôn theo dõi và ủng hộ mọi người!

Đôi dòng vẩn vơ: Sẽ không có lần sau nên mình cũng không hối hận khi quyết tâm kêu gọi T-rang làm sub. Ít nhất cũng phải làm 1 lần để biết cái mùi TS kara, cái mùi retime mỏi cả cẳng, time thoại theo cap chữ hoa cả mắt =)) Đã lảm nhảm với T-rang không biết bao lần, cho em mần sub nguyên cái concert 1 lần rồi em bỏ sub, bỏ ST, bỏ box, em cũng vui lòng :-j
Quá trình làm sub diễn ra trong một thời điểm đặc biệt. KRY concert có thể coi là "chứng nhân" cho sự biến đổi trong tâm lý và nhận thức của mình về 1 loạt những điều mà mình "quan tâm" trong thời gian gần 2 năm qua. Đã đắn đó không ít lần chuyện đi hay ở, đã có những lúc cảm thấy nên từ bỏ những thứ mà mình đã dành không ít tâm sức cho nó. Và rồi cuối cùng thời khắc ấy cũng đến. Cũng có một cái cớ, một cơ hội thích hợp để nói lời tạm biệt.
Từ đầu đến cuối lo hết cái này tới cái kia (dù chỉ làm chân hóng hớt, ngồi cổ vũ nhưng cũng thấy quá hãi hùng), thật may cuối cùng đều ổn. Và mình cũng hoàn toàn thông suốt vấn đề kia trong những ngày cuối hoàn thành sub :))

@idol: Nợ sub không hẹn ngày trả =))
Dù có những lúc nản lòng, có những lúc cảm thấy bất công. em vẫn tin là chị sẽ ở lại đây. Cứ từ từ khoai khác nhừ, cứ từ từ măng sẽ mọc :-j
Vậy nên
Hãy ở lại đây. Lâu thật lâu nhé! :))

Tác giả: Maikachip    Thời gian: 5-5-2013 10:42 AM
Cho mình xếp gạch lót dép lấy link down. :(

Chứ giờ mình đầu mình rỗng tuếch chẳng nghĩ được gì để viết nữa. (. " .)

Nhưng câu quan trọng vẫn phải nói, cảm ơn nhà mình đã nỗ lực nhiệt tình, bao nhiêu gương mặt quen thuộc đều xuất hiện hết trong cái credit :))

Yêu mọi ng nhìu nhìu :*
Tác giả: Catherine789133    Thời gian: 5-5-2013 10:51 AM
Ôi, ngày mai lão Hâm nhà Nhí chính thức nhập ngũ :( Vậy là các lão làng của Ết Dây cũng đã bỏ các chẻ côi cút ở nhà để đi phục vụ đất nước :(
Đi nhanh dzìa nhanh nha lão Hâm, vài tháng nữa Chơn tỉ cũng dzìa với các chẻ rồi :) Trong quân đội thì anh em chăm sóc lẫn nhau, rồi ráng giữ gìn sức khỏe để đi dzìa rồi thì còn hát, còn bẩn bựa bên Nhí và bên Ép Phờ nghen :3
Cảm ơn subteam đã làm sub concert :3
Tác giả: vanthanh_elfish    Thời gian: 5-5-2013 10:52 AM
Oppa!! kiss goodbye {:161:}
2 năm sẽ nhanh thôi phải không anh. Sẽ nhớ lắm giọng hát của anh, nhớ những tấm ảnh Selca hàng ngày...nhớ nhớ nhớ ... {:140:}
ELF còn phải đợi 8 năm để các anh tụ họp đông đủ.
Vậy 2 năm không là gì {:144:}
Oppa 5ting
Tác giả: JiJiYun_ELF    Thời gian: 5-5-2013 10:57 AM
FullHouseKST gửi lúc 4-5-2013 21:54
Link Torrent

**** Nội dung bị tác giả đặt ẩn ****

quả thật concert của K.R.Y. vừa qua ở Nhật rất có ý nghĩa với YeSung
thông tin anh đi cũng không phải là quá bất ngờ
nhưng nó lại đến quá nhanh :(

Lời tạm biệt của Subteam rất có ý nghĩa
Cảm ơn Subteam nhiều
chúng ta sẽ cùng nhau đếm ngược đến ngày anh về
Wait For Kim Jong Woon
Tác giả: rainbowrw621    Thời gian: 5-5-2013 10:59 AM
cúi cùng thì cũng ra sub r ^^ hóng mãi :)
nge giọng của KRY thì đúng là qá chất luôn, giọng ấm áp hay cực kì, thích nhất là giọng của Wook <3
lúc 3 ông chơi game bao hài :)) cười mún banh nhà
tks sub team nhìu lắm <3
Tác giả: smallgrass    Thời gian: 5-5-2013 11:03 AM
Cảm ơn mọi người ^^ Hóng mãi cuối cùng cũng có vietsub để thưởng thức trọn vẹn hơn :)
Yesung đã tới thời hạn nhập ngũ...mong anh đi mạnh khỏe, sớm trở lại với bộ ba giọng hát chính :x

Tác giả: bagiakhotinh    Thời gian: 5-5-2013 11:04 AM
Vậy là lại thêm một người nữa.
Nghĩ lại những cảm xúc của anh hôm SS5 lại thấy nghẹn ngào.
Cùng đắm chìm trong giọng ca của anh trong concert này, và chờ đợi, một lần nữa...
Tác giả: tamkyu    Thời gian: 5-5-2013 11:04 AM
oa oa có link rùi >.< nhìn mấy lão yêu chết đi đc ý, giộng hát siêu toẹt với ông mặt zời luôn...tiếc là Sung chuẩn bị đi nghĩa vụ rồi tiếc quá đi T.T~ nhanh nhanh trở về nhé.... i lớp diu chiu chiu
Tác giả: andrew282    Thời gian: 5-5-2013 11:10 AM
oe oe oe lọt qua page 2 rồi *lăn ra ăn vạ*

.
.
.
cái show này khởi động làm đúng ngày sinh nhật mình, còn bảo là làm mừng sinh nhật mình nhưng cuối cùng lại được đá sang qa cho "đám mây" này, từ lúc làm và rồi thấy nó biệt tăm, thiết nghĩ show dài làm lâu và rồi thấy ngày anh đi, tự hiểu chắc là nó được chuyển giao qa cho anh rồi, nhưng cũng không sao vì nó được dùng vào ngày ý nghĩa này =)

anh là nhất rồi nhé, những anh trước đi box có làm lớn thế đâu, qà của anh là to nhất trong các anh đã đi rồi =) đi vui vẻ và khỏe mạnh trở về nhé =)

{:418:} “Đám mây duy nhất” của ELFs {:418:}

Tác giả: tudu    Thời gian: 5-5-2013 11:14 AM
mong chờ, a đi rồi trở về an toàn mạnh khỏe nhé Mây hâm, ELF sẽ luôn đợi a, 2 năm không được nghe giọng ca của a, chỉ 2 năm thôi, nhanh trở về a nhé :))))))))))))))))))))))))))))))
Tác giả: ryuk621    Thời gian: 5-5-2013 11:21 AM
cảm ơn Subteam nhiều!!

không biết Yeye đi rồi thì KRY có còn hoạt động không hay là chỉ còn có SJ-M tiếp tục hoạt động, nhưng vẫn còn là SJ, ELFs sẽ mãi ở bên Siêu Nhí!!

Mong Yesung sẽ khỏe mạnh, vốn dĩ sức khỏe của anh cũng chẳng tốt hơn người bình thường bao nhiêu, chỉ sợ sẽ là quá sức đối với anh!!

Vị trí Leader Vocal vẫn chờ anh giống như vị trí của Teuk vẫn mãi nằm trống trải như thế, chờ các anh lấp đầy... Vì thế, đi mạnh khỏe và về bình an nhé!! Các thiên thần!!
Tác giả: holleo    Thời gian: 5-5-2013 11:22 AM
Ôi! Super Junior KRY Special Winter Concert 2012 {:145:}
Lâu lắm rồi mới xem show của SJ
Thích KRY lắm lắm,
Nhất là Kyuhyun. Đẹp zai. hát hay lại còn hơi bị láu cá nữa.
{:176:}{:143:}{:143:}
Tác giả: hippoha    Thời gian: 5-5-2013 11:23 AM
Đã chờ sub concert này rất lâu :(((
Mấy cái game vui thế Kyu lộ nguyên hình là con thỏ đế nhưng mà cuối cùng ăn may lại thắng chung cuộc :-<
ngày xưa lúc mới ra hôm nào cũng xem Loving u
cảm ơn subteam nhiều :X
Tác giả: CenoloveSJ    Thời gian: 5-5-2013 11:23 AM
cảm ơn subteam nhé, cuối cùng cũng đã có sub
sắp đến ngày Main voice lên đường r.
Đây như lời tạm biệt gửi đến anh
Heechul sắp về Yesung sắp đi
nhưng vì anh là SuperMan nên ELF mãi đợi các anh
Tác giả: thienphuong    Thời gian: 5-5-2013 11:31 AM
cám ơn bạn đã làm phụ đề chương trình này nha.
mình tìm phụ đề gần một tháng này giờ mới thấy.
thích quá đi
giờ thì lấy ghế ngồi hóng link down về.
mà cho mình hỏi bạn còn chương trình nào không cho mình xin với.
{:180:}
Tác giả: NgânĐinh    Thời gian: 5-5-2013 11:31 AM
{:399:}{:399:}{:399:}
Gửi lời chào tới Ye, chúc Ye đi an toàn và trở về bình an.
Lần thứ 4 đếm ngược, biết là sẽ còn lâu lâu lắm thì sân khâu đầy đủ các anh nhưng sẽ chờ ....
Luôn chúc cho các thành viên bình an và ngày càng gặt hái nhiều thành công...
Tác giả: tojdanitpro    Thời gian: 5-5-2013 11:33 AM
Super Junior KRY Special Winter Concert 2012
cảm ơn subteam nhiều
hix.. mai a đi rồi
2 năm nữa về..
cơ mà k sao
Ép sẽ ợ nhà chờ a về mà
baby dont worry.~~
nói thế nhưng lòng cứ thấy trống trống
Tác giả: xuxu1212    Thời gian: 5-5-2013 11:36 AM
Như một lời chào tạm biệt dành cho “Đám mây duy nhất” của ELFs – Super Junior Yesung - Kim Jongwoon trước ngày lên đường nhập ngũ. Đây là concert cuối của KRY trong vòng 2 năm tới....  thank tat ca moi nguoi

Tác giả: ngakyu    Thời gian: 5-5-2013 11:43 AM
ôi, hóng mãi cái nì, thanks subtearm nhiều lắm ạ
suju, tình yêu bất diệt của đời tuôi................................................................................................................................................................................................
Tác giả: Huyencontrai    Thời gian: 5-5-2013 11:47 AM
Mình đợi sub show này lâu lắm zùi. Cảm ơn subteam nhiều nha, show này hay thật, wook cực dễ thương, 3 anh hát hay lắm,
down về coi thui mọi người ơi
hi...........................................................................{:143:}
Tác giả: bobo185    Thời gian: 5-5-2013 11:51 AM
*đặt dép* down về xong sẽ edit ~

Nhớ là down xong xem xong mới edit đc í ì i ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Tác giả: susu1706    Thời gian: 5-5-2013 12:03 PM
tks subteam
ngày mai là a chính thức lên đường nhập ngũ
tạm xa a trong vòng 2 năm
tạm xa những tấm hình selca của a
tạm xa những hình ảnh 4D của mây hâm
tạm xa cái tên yesung mà thay vào đó là cái tên kim jong woon
2 năm thôi mà...chắc cũng sẽ nhanh thôi *tự an ủi*
Chúc anh lên đường nhập ngũ mạnh khỏe
Đừng khóc a nhé

Tác giả: Linh_love_SJ13    Thời gian: 5-5-2013 12:17 PM
k sao cả
đi r lại về
vì ELF chúng e vẫn ở đây. Cho nên đừng lo lắng gì nhé ^^
giống như trưởng nhóm của chúng ta đã nói ý
chúng em tin rằng anh sẽ làm được, vì anh là 1 con người rất đặc biệt mà :)
Tác giả: bokkie.sophie    Thời gian: 5-5-2013 12:20 PM
Tôi thích cái cách anh chọn để tạm ra đi: trong yên bình và lặng lẽ
Có lẽ nhất thời vô cùng bực mình vi k thể tiễn a, k thể thấy mems, đặc biệt là th ku chân ngắn nhà tôi ôm anh mà khóc. Nhưng như thế, cta sẽ mãi giữ hình ảnh một lead vocal chân thành, không muốn ồn ào khoa trương. Một người đàn ông thực sự.

Chúng ta sẽ còn gặp lại nhau, trong những show của quân đội đúng không? Mọi chuyện sẽ ổn thôi.
2 năm nói xa nhưng lại rất gần.

Sẽ đợi, cho đến khi tên cuối cùng xuất ngũ
#WeWillWaitKimJongWoon
Tác giả: annclouds    Thời gian: 5-5-2013 12:23 PM
hum ni là 5/5, zậy là ngày mai chúng ta phải tạm biệt anh rùi {:140:}
2 năm là khỏang tg ko wá ngắn mà cũng ko wá dài
2 năm ko thể nghe đc giọng hát ấy, giọng hát đi vào trái tim ng nghe mỗi khi cất tiếng, giọng hát phải làm ng đối diện phải nhắm mắt cảm nhận
2 năm ấy e phải làm gì khi hằng ngày ko có hình selca of "ai đó"
2 năm ko thể nhìn thấy hình ảnh lun làm e cười mỗi khi xuất hiện, làm e vui trở lại khi có muộn phiền
.............
Nhưng e bik rùi a sẽ trở lại là 1 Super Junior's Yesung, là leader vocal of nhóm, là 1 ng huyng iu quý of các dongsaeng ..., trở thành 1 ng đàn ông trưởng thành có thể bảo vệ đc cha mẹ và em trai, các thành viên trong nhóm, các fan - E.L.F
.............
đây là lần thứ 4, chúng e đã có "kinh nghiệm" chờ đợi các a rùi, anh đừng lo nha~~
A yên tâm chúng e sẽ chờ a mà
A hãy đi & trở về bình an, a nhé!!!!!!!!!!!!!

PROMISE U, WE WILL WAIT FOR OPPA
Tác giả: Rosie    Thời gian: 5-5-2013 12:24 PM
ờ thì anh đi rồi cũng tới lúc nhỉ *ngậm ngùi*
anh đi mau rồi mau về nhé, 1 anh đầu to giọng ca nghệ thuật, kĩ thuật mà nghe anh quen rồi nghe mãi tôi vẫn chưa tìm ra  thấy ai vượt mặt được anh :x
Nhanh về nhé Leader vocal của chúng tôi

Tác giả: hamojamo    Thời gian: 5-5-2013 12:35 PM
mong chờ cái nì lâu lắm gòi :) không ngờ st nhà mình ra tay ^^
cảm ơn các bạn nhiều lắm nhé
mới đây mà mai là D-Day gòi! Sắp phải tạm biệt Mây ngơ! Thiệt tình là lo lắng cho anh ngơ này lắm. Nhưng mà vẫn tin tưởng là anh sẽ làm rất rất tốt như những thành viên khác đã làm :)
Cố lên anh à !
Một lần nữa thank st nhìu lắm nhé
Tác giả: mimai    Thời gian: 5-5-2013 12:47 PM
cho mình đặt cục gạch

tâm trạng ko tốt

yeye à TT^TT {:140:}{:140:}{:140:}

.
.
.
.
.
.
.
.
waiting for u .....................................................................
Tác giả: doublet89    Thời gian: 5-5-2013 12:50 PM
Cám ơn sub team ♥~
Hai năm tới không có anh hẳn là sẽ có cảm giác mất đi thứ gì rất đặc biệt, sẽ nhớ anh, ngôi sao tự kỉ, king of selca, nhớ những trò điên loạn của anh trên sân khấu và trong các show. |
Hihi hehe, không biết từ lúc nào nữa chọc ghẹo anh đã là thú vui thường nhật của mình rồi. Anh không phải bias của mình, nhưng rất cảm ơn anh vì đã mang lại cho mình những lần ngồi trước máy tính cười rũ rượi như con điên =))
Và điều mình nhớ nhất trong hai năm tới đây, chắc chắn chính là giọng ca của một mây hâm tự kỉ, thế nhưng đầy cảm xúc và đủ mạnh mẽ để chạm đến trái tim người nghe.
I will wait for you, KJW
Tác giả: JikunMin    Thời gian: 5-5-2013 12:51 PM
Mây hâm ơi, mau về nhé. Đừng lo lắng choa chúng e...nhé !!! ELF và SJ sẽ chăm sóc thật tốt choa bé Đậu và bé Rùa của a...
A cũng phải giữ gìn sức khỏe nhé...Chúc A và Teukie sẽ hoàn thành thật tốt nghĩa vụ của mình và sớm trở về. Khi đó sẽ là 1 chàng mây cứng rắn. manly hơn nhé. Tất cả chúng e sẽ luôn ở đây để chờ a về. Mãi yêu anh.
Tác giả: linh.89    Thời gian: 5-5-2013 12:56 PM
Anh à, phải đi thật rồi sao? Mặc dù em không muốn đâu nhưng mà em biết là anh đi để thực hiện nghĩa vụ, là niềm tự hào của chính bản thân anh...

Thôi, anh đi mạnh giỏi, giữ sức khỏe vào, đừng có suốt ngày hâm đơ selca nữa đi, vào trong quân ngũ không có fangirl ở đó hâm mộ ảnh selca của anh đâu. Em chỉ vừa thích anh hơn một tí thì anh đi mất rồi là sao :( Vừa mới bắt đầu mê mẩn giọng ca của KRY, cái nụ cười, cái khuôn mặt anh hơn một tí thì anh không cho em cơ hội nghe nữa là làm sao :((

Thôi, anh đi nhanh rồi về, các em vẫn đang chờ anh đấy.
Cứ đếm ngược mãi thế này sao trời :((
Các người đi chung hết một đợt hộ tôi đi, có buồn thì buồn một lần thôi, chứ cứ riêng lẻ thế này sao mà chịu được T_T

Thôi, cố lên anh nhé. Em chờ.
Tác giả: zukyuhk    Thời gian: 5-5-2013 12:58 PM
cảm ơn subteam nhiều nhé.
2 năm thật sự sẽ qua nhanh nhanh thui :") :") :")
anh yên tâm bởi vì em phải đợi thằng mất nết cuối cùng nên trong khi đó sẽ "tiện thể" chờ anh. :)
chúc anh đi mạnh khỏe :)
Tác giả: sukie    Thời gian: 5-5-2013 01:22 PM
Mình đã xem raw, hay lắm luôn, không nghĩ các bạn ra sub nhanh vậy, cám ơn subteam nhiều nhiều.
Có lẽ phải lâu lâu nữa mới đc thấy KRY đứng trên sân khấu cùng nhau Y__Y
Đám mây yêu dấu, 2 năm sẽ chỉ như 2 ngày thôi, em sẽ đợi :D
Chưa gì đã nhớ anh ấy quá rồi :(
Một lần nữa cảm ơn subteam nhiêu, mọi người cố lên ạ :D
Tác giả: jamie.2802    Thời gian: 5-5-2013 01:28 PM
Ồ, chờ đợi đã lâu lắm rồi đây! TT^TT Đã đi tìm khắp nơi để xem Engsub của những đoạn 3 bạn trẻ chơi game với nhau mà chẳng thấy ở đâu có cả! Không ngờ hôm nay lại được xem hẳn vietsub! Cảm ơn subteam nhiều nhé!!! :x
Nhanh thật, ngày mai Yesung nhập ngũ rồi. Đi nhanh rồi trở về với SJ nhé~
Tác giả: AlbeeHae    Thời gian: 5-5-2013 01:29 PM
Cảm ơn subteam nhé. món quà ý nghĩa dành cho Sunggie . Sung àh, hãy mạnh mẽ lên, đừng lo lắng, 2 năm rồi sẽ qua nhanh. Chúng em luôn ở đây và đợi anh trở về. Giọng ca nghệ thuật của em cố lên. Sân khấu lại thiếu đi 1 người sẽ vắng lắm đây :(((
Tác giả: piavn    Thời gian: 5-5-2013 01:47 PM
Đã xem fancam nhiều rồi, đã nghe từng bài trong cc này trên YT nhìu rồi nhưng cảm xúc hôm nay nghe trọn bộ là hoàn toàn khác, ko cảm nhận đc nhạc gì hết chỉ một cảm giác trồng trãi và cô đơn mà thôi,,,,
Mai là chúng ta phải tiễn thêm 1 người nữa ra đi, dẩu biết là nhiệm vụ ko đi ko đc, nhiều lúc tự hỏi mình đừng thích các nhóm nhạc nam thì có phải ko có lúc chia tay thế này...
nhưng cuối cùng vẫn là ko phải các anh thì ko thể yêu đc thì biết làm sao...
tháng 10 đã tiễn mất một thiên thần, tháng 5 tiễn thêm một kẻ tự kỷ, biết năm sau hay cuối năm nay có tiễn thêm ai nữa ko? làm fan của các anh thật là tổn thương tim phổi mà...
Thôi ko bảo anh đừng đi nữa mà chỉ chúc anh mạnh khỏe và mau về với chúng em thôi, Mây hâm tự kỷ của ELF, đi rồi về anh nhé...
Tác giả: wizardptit    Thời gian: 5-5-2013 01:56 PM
ngày mai - 6/5/2013 - yesung oppa sẽ lên đường
hai năm - chỉ 2 năm thôi, một khoảng thời gian cũng khá dài - vắng bóng oppa, thật buồn!
vậy là trong 2 năm nữa sẽ không được nghe giọng ca nghệ thuật nữa rồi {:140:}
Yesung oppa! hãy thật khỏe mạnh nhé!
We all miss you
Oppa! Saranghae {:306:}
Tác giả: chuseok    Thời gian: 5-5-2013 02:30 PM
ôi thật ko thể ngờ Kites lại làm sub cả concert này
mình mừng muốn khóc luôn vậy đó :(
huhu thế là KRY chắc phải dừng hoạt động 2 năm chờ anh Yesung xuất ngũ mới tiếp tục đc rồi :(
down về mỗi lần nhớ anh lại mở ra coi :((
cảm ơn subteam nhiều nhiều lắm :)
Tác giả: tennykyu    Thời gian: 5-5-2013 02:33 PM
cứ 1 năm là tiễn 1 anh di, rồi anh sẽ trở về mà
tôi, anh, chúng ta
không biết bắt đầu thế nào
nhưng chúng ta sẽ kết thúc cùng nhau
không có gì là mãi mãi
hiện tại hãy ở bên nhau bất cứ khi nào có thể
tin tưởng, và kiên nhẫn
yêu và chờ đợi

niềm tin của mỗi chúng tôi vào các anh lớn hơn tất cả
đi rồi về mạnh giỏi nhé mây hâm {:291:}
Tác giả: shawol_minsul    Thời gian: 5-5-2013 02:35 PM
hay hay..................................
ye à. đi rồi về nhanh anh nhé
E.L.F mãi đợi anh về <33333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333
super junior my love
Tác giả: truckhanh    Thời gian: 5-5-2013 02:36 PM
Thank you subteam nhiều                              
Buồn quá sắp phải tạm biệt anh rồi                              
Yesung oppa fighting                                             
Tác giả: ntnkhiet    Thời gian: 5-5-2013 02:37 PM
chờ show này lâu rồi, bây giờ mới có
cảm ơn subteam nhiều ạ
cơ mà anh sắp đi rồi, làm sao đây, có lẽ sẽ lâu lắm mới vượt qua nổi buồn này,
oppa fighting!
elf fighting!!!!! :(((
Tác giả: MoonKul    Thời gian: 5-5-2013 02:37 PM
cuối cùng cũng có sub... tks subteam nhìu lắm...
hết teuk r đến Sung... :(
Đi nhanh r về nha lão kia, ráng mà giữ gìn sức khỏe, có nhìu ng đợi lão về lắm đấy

Tác giả: trangbe    Thời gian: 5-5-2013 02:39 PM
Ngày mai anh nhập ngũ rồi...thực lòng mà nói mình k phải là ELF nhưng mình cũng rất quý các anh SJ.
Chúc anh lên đường may mắn...tạm biệt và hẹn gặp lại một Jongwoon mạnh mẽ và tuyệt vời hơn nữa.
<3 ~~
Tác giả: sulikeweth    Thời gian: 5-5-2013 02:41 PM
"[6.5.2013], bắt đầu từ khoảnh khắc ấy, chúng ta sẽ lại cùng nhau đếm ngược lần thứ 4."
:)

Cảm ơn Subteam nhiều lắm :X Mình chờ cái sub này lâu rồi, và giờ nó ra đúng dịp đặc biệt này :)

Tác giả: hanhtien291    Thời gian: 5-5-2013 02:41 PM
anh đi mạnh dỗi, chúng em sẽ đợi anh về. Super junior sẽ làm tốt khi anh đi nhưng ko thể hoàn thành vị trí mà anh đã bỏ trống, vì vị tri ấy là của một mình anh thui
Tác giả: bum819    Thời gian: 5-5-2013 02:41 PM
It make me cry so much!
Thanks U ...
I'm here waiting for you...
Please stronger Kim Jong Woon .
Bọn em sẽ đợi anh Kim Jong Woon mạnh mẽ lên.
2 năm sẽ sớm qua nhanh thôi đi nhanh và trở về anh nhé!
Tác giả: zephyr    Thời gian: 5-5-2013 02:44 PM
xem fancam r hóng từng cái focus từng thành viên mà lại thấy nhớ :((
cứ nghĩ đến việc ông tự kỉ đi mà lại thấy nhanh quá :((
đành rằng biết đấy chỉ là một chuyến đi ngắn thôi mà vẫn thấy trống trải :((
ELF đã chờ được một Kim Youngwon,đang chờ một Kim HeeChul,một Park JungSoo, và tất nhiên sẽ chờ một Kim Jongwon :((
Sẽ chỉ là 2 năm thôi mà...
Tác giả: luv_bum    Thời gian: 5-5-2013 02:44 PM
Thực hiện nghĩa vụ và trở về an toàn anh nhé !
Phía trước là con đường vẫn còn dài, cố lên anh ! Sẽ chẳng là gì nếu niềm tin còn mãi hihi Hẹn gặp lại xD
Cảm ơn subteam vì món quà ý nghĩa \m/
Tác giả: Sony    Thời gian: 5-5-2013 02:48 PM
Em sẽ chờ anh Kim Jong Woon
Chỉ 2 năm thôi mà, sẽ nhanh phải không?
Về đây rồi còn thi selca với em
Em giờ cũng biết camera360 rồi đấy :v :v
Về nhanh nhé đồ hâm <3
Tác giả: eunhae168    Thời gian: 5-5-2013 02:51 PM
Mai sẽ là ngày mà e ko hề mong nó đến Sung ah... Mai a sẽ ngày a xa tụi e xa SJ 2 năm...
2 năm ko phải là khoảng thời gian quá dài nhưng sao e ko muốn ko muốn a ah...
hjhjx A yên tâm nha... Tụi e sẽ mãi chờ a về chờ a quay lại để SJ để thấy a trên sân khấu a nhé...  
Đi nhanh và về a nhé... Be healthy my love <3
Tác giả: mashimaro82    Thời gian: 5-5-2013 02:58 PM
concert này của K.R.Y ở Nhật thực sự rất có ý nghĩa đối với Mấy hâm và E.L.F. Dù biết là anh phải nhập ngũ mà vẫn không thể tin là ngày đó đến nhanh vậy :((
Thực sự là trong SJ, thích Sung nhất. Giọng ca của anh là no.1-vị trí này mãi là của anh. Mong ngày anh trở về tiếp tục cất cao tiếng hát cùng SJ.
Thanks subteam đã làm việc vất vả vì 1 show có ý nghĩa thế này <3
Tác giả: fiona    Thời gian: 5-5-2013 02:58 PM
ôi cuối cùng sub đã ra lò nhưng lại là lời tạm biệt ngắn đối với oppa
thanks ST nhiều
ngày mai oppa đi rồi,hẹn oppa sau 2 năm nhé
giữ sức khỏe nhé oppa
các ELF sẽ chờ oppa trở về
Tác giả: hongthanh303    Thời gian: 5-5-2013 03:00 PM
tạm biệt anh - giọng hát điệu nghệ của suju...
anh phải giữ gìn sức khỏe nhé, suju và chúng em sẽ chờ a trở về
yesung oppa! cố gắng lên, nhanh trở về nhé...
Tác giả: candy_SS    Thời gian: 5-5-2013 03:02 PM
Trong 2 năm sắp tới đây...sẽ không còn đc thấy n~ bức ảnh selca giống ngau của anh nữa
Trong 2 năm sắp tới đây...sẽ không đc nghe giọng hát ấm áp của anh nữa
Trong 2 năm sắp tới đây...sẽ không còn đc thấy nụ cười toả sáng của anh nữa
Trong 2 năm sắp tới đây...sẽ không còn đc thấy hình ảnh vui đùa của anh vs Suju nữa
Trong 2 năm sắp tới đây...sẽ phải trở lại cuộc sống trc khi biết đến anh
Những sau khi 2 năm qua đi chúng ta sẽ gặp lại
2 năm...không sao...nó sẽ đi qua nhanh thôi
Hãy hoàn thành tốt nhiệm vụ của m r trở về mạnh khoẻ anh nha
Em đợi anh...đợi anh trở về lấp đi chỗ trống anh để lại
Giữ gìn sức khoẻ
Tạm biệt và hẹn gặp lại, "Đám mây duy nhất" của em
Tác giả: khoaikhoai    Thời gian: 5-5-2013 03:14 PM
thankyou sub team
dù biết là đi 2 năm
nhưng mà không dc nhìn thấy yesung
1 ng khi nói chuyện rất nghiêm túc + nhảy bạch tuộc không ai bằng
1 người được mệnh danh là giọng hát nghệ thuật
sẽ nhớ lắm đây
Tác giả: thanhthanh0909    Thời gian: 5-5-2013 03:19 PM
Thanks subteam. Sap tam biet Yesung buon wa huhu :(((
Vì Anh là Super Junior Yesung! Là Superman!
Hoàng tử nhạc phim :x
Leader Vocal của Super Junior, Leader của SJ KRY :x
hãy là người lính đầy trách nhiệm nhé :x
Tác giả: Traceykyu    Thời gian: 5-5-2013 03:21 PM
Yê Yê à ngày mai 6/5 là ngày chính thức nhập ngũ rồi. Đi đi đừng lo gì nhé. Bọn em sẽ ở đây chờ anh mà. Sapphire Blue Ocean sẽ mãi ở đây chờ anh. Đừng lo gì cả. Đi nhanh r về :) #wewillwaitKimJongWoon
Tác giả: love_13um_el    Thời gian: 5-5-2013 03:21 PM
mai là anh đã phục vụ tổ quốc rồi nhanh ghê!!!!!!!!!!!!!!
2 năm sẽ trôi qua nhanh thôi
chẳng phải leader của chúng ta đã đi đc 2 năm
HeeNim cũng sắp trở về rồi ^^

chúng em sẽ đợi anh trở về mà

thanks subteam <3
Tác giả: keobonbn    Thời gian: 5-5-2013 03:27 PM
A, cuối cùng anh cũng phải đi rồi sao Kim Jongwoon? Anh không phải bias của tôi nhưng cũng là người tôi chú ý đến nhiều trong SJ. Tại sao ? Là đám con đáng yêu của anh thu hút tôi, là mấy tấm ảnh selca từ đẹp cho đến dở hơi của anh thu hút tôi, là điệu nhảy chết người mà có chết tôi cũng không muốn bố Hyuk bắt chước theo :)) mà còn nữa, là vì anh LÀ THÀNH VIÊN CỦA SUPER JUNIOR.
Mấy lí do cỏn con kia là quá đủ (với tôi là thế) để tôi nhìn về anh, nhìn về các anh.
Lần cuối tôi được nghe giọng hát của anh trên sân khấu trước khi anh đi, là lần cuối tôi được nhìn con người anh bây giờ. 2 năm dù không dài nhưng anh sẽ thay đổi ít nhiều, và điều tôi luôn mong khi Kangin, khi Heechul, khi Leeteuk đi và giờ là cả anh nữa đó là sức khỏe. Anh phải giữ sức khỏe thật tốt. Chả ai vui vẻ khi bị ốm hết, và tôi cũng không mong người tôi yêu quý bị vậy.
2 năm à? Sẽ nhanh thôi, chỉ cần ngoảnh đi ngoảnh lại thì 2 năm sẽ qua. Ngoảnh đi ngoảnh lại rồi tôi cũng sẽ được gặp lại Kim Jongwoon của tôi mạnh mẽ hơn, trưởng thành hơn. Vì mọi điều sẽ đều tốt đẹp cả nên không lí do gì chúng ta phải buồn, vậy có được không hả chàng trai tháng 8 của tôi?
Tác giả: Purinhaykhoc    Thời gian: 5-5-2013 03:33 PM
Chờ đợi, đối với ELF dường như đã là một thói quen...
Mình không biết những người có mặt ở đây bây giờ liệu có còn giữ vững vị trí cho đến ngày anh trở về không. Bản thân mình cũng vậy, cho nên, mình không dám hứa hẹn bất cứ điều gì với anh cả... Chỉ là, mình sẽ ở đây, cho đến tận cùng khi mình còn có thể. :)
Giữ gìn sức khỏe, sống tốt, bình an và hạnh phúc. :)

Cảm ơn subteam nhiều nhé!!!!
Tác giả: phanyen    Thời gian: 5-5-2013 03:42 PM
thật buồn vì anh đã phải đi nhưng đấy là niềm tự hào của một người con trai của đất nước
hãy mau chóng chở về anh nhá
기다릴게요. 오빠 파이팅!!! 슈퍼주니오 최고 <3
Tác giả: stukushi951007    Thời gian: 5-5-2013 03:42 PM
likkkke cái này! đã xem rồi và thực sự rất thích ,SUJU KRY rất đúng với cái tên của mình những màn biểu diễn rất hay mà cũng rất dễ thương nữa,dù Fuji Tv không chiếu đủ nhưng cũng đủ cho fan chết đứ đừ. phần Game xem rất dễ thương! nói chung cái này rất đáng xem à nha!
Tác giả: hienbada    Thời gian: 5-5-2013 03:43 PM
cứ mỗi năm là lại buồn vì có 1 người nhập ngũ như này :<
vẫn chưa được nghe a hát và cái ước mơ được dự K.R.Y concert coi như ko thể thực hiện được trong vòng 2 năm :< chỉ sợ đến khi a về Kyu vs Wook cũng nhập ngũ thì thảm cho mình quá :<
phục vụ cộng đồng thì ko lo ko nhìn thấy :D tích cực tham gia hoạt động nhạc kịch để mọi người đỡ nhớ <3
đi mạnh giỏi nha <3
Tác giả: sluthyuk    Thời gian: 5-5-2013 03:58 PM
Cảm ơn subteam vì món quà ý nghĩa này, 1 lời tạm biệt rất có ý nghĩa
đi và trở về mạnh khỏe nhé chú Mây ^^
down cái này về xem và tiễn chú lên đường
chúng ta sẽ cùng nhau đếm ngược đến ngày chú về
Wait For Kim Jong Woon
Tác giả: dinhthilehuyen    Thời gian: 5-5-2013 03:58 PM
ôi ôi, đã đến ngày anh Mây nhập ngũ rồi, có quá nhiều cảm xúc lúc này....nhưng đó là nhiệm vụ anh ah!!! anh đi nhanh rồi về nhe'...2 năm không quá dài và không ngắn.lúc đó chún ta sẽ trưởng thành hơn, trở về cùng chúng em nhe'...huhu
Tác giả: muahenongnuc    Thời gian: 5-5-2013 04:13 PM
mính xem nhiều chương trình của Super Junior có nhiều chương trình rất hay
vừa vui mà mình thấy các anh ấy rất thân thiện nữa
mong xem được nhiều chương trình như  thế nữa {:143:}
Tác giả: d0nghae861015    Thời gian: 5-5-2013 04:28 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa... cuối cùng cũng có sub:(((
subteam đã làm việc vất vả rồi. thanks mn nhiều nhé!!!
m là m bị thích và cũng chờ sub đã lâu. đặc biệt thích game bổ sung.kkkk
yewook moment nữa:(((((
Tác giả: sammyelfish    Thời gian: 5-5-2013 04:48 PM
Haizzz, chỉ còn ngày mai nữa là a đi rồi. 2 năm không a sẽ khó khăn, nhưng SJ vẫn sẽ làm tốt như từ trước tới giờ vẫn thế. Mấy chú già AB của tui toàn đi lặng lẽ không TT.TT
Show này đúng là rất hay và ý nghĩa. Thanks subteam nhiều
2 năm thôi mà....chúng ta sẽ chờ được 2 năm này, và cả nhiều cái 2 năm về sau nữa đến khi các anh về đủ....5ting ^^
Tác giả: Lanisa    Thời gian: 5-5-2013 04:48 PM
KRY luôn tạo cho người nghe những cảm xúc bất tận, mênh mang, và rất khó định nghĩa.
Giọng ca của 3 chàng trai đó, đối lập với những ca khúc vui nhộn của SJ, nó như 1 mặt khác của các chàng trai này, đa sầu, đa cảm, và tinh tế.
Tác giả: sj4ever    Thời gian: 5-5-2013 05:10 PM
anh đi mạnh khỏe nhé,1 tháng huấn luyện sẽ nhanh thôi mà
em sẽ ngắm lại những tấm anh selca để đợi anh trong 24 tháng tới
anh nói rồi,nó sẽ nhanh thôi mà :)
và em sẽ đợi...Kim JongWoon hwaitingggggggggggggg
cảm ơn subteam vì đã chăm chỉ làm sub ^^
Tác giả: queensocola    Thời gian: 5-5-2013 05:17 PM
Ngày này cuối cùng đã đến, thật sự đã đến.
Từ đầu đã biết ngày này sẽ đến, luôn trong tư thế chuẩn bị tâm lí nhưng khi nó đến vẫn không thể nào tránh khỏi những hụt hẫng, đau lòng và trống rỗng.
Một người rất quan trọng sẽ biến mất trong 2 năm.....cảm giác ấy phải diễn tả như thế nào đây?
Không gặp được anh lần cuối để nói câu tạm biệt cảm thấy rất rất buồn, ngoài buồn ra chẳng thể làm được gì khác.
Thôi thì cứ để nỗi buồn lan toả những ngày này rồi sau đó sẽ sống từng ngày hạnh phúc để đời anh về nhé :)
Tác giả: nakachan83    Thời gian: 5-5-2013 05:22 PM
tuyệt vời qá, mình đã đợi concert này từ lâu lắm rồi :")
cám ơn món quá đb của st :")

Mai là ngày anh đi rồi sunggie à ~
tai sao lại ko muốn được mọi người tiễn chứ, tên kì cục này :"( dù biết anh sẽ đi phục vụ cộng đồng n ko đc nghe giọng anh thật là ... :"(
Tác giả: avilsloan    Thời gian: 5-5-2013 05:25 PM
Đi nhanh dzìa nhanh nha lão Hâm, vài tháng nữa Chơn tỉ cũng dzìa với các chẻ rồi :) Trong quân đội thì anh em chăm sóc lẫn nhau, rồi ráng giữ gìn sức khỏe để đi dzìa rồi thì còn hát, còn bẩn bựa bên Nhí và bên Ép Phờ nghen :3
Cảm ơn subteam đã làm sub concert :3
Tác giả: missbeo    Thời gian: 5-5-2013 05:31 PM
xem để ủng hộ subteam và nhất là Yesung hâm.
mong là Mây sẽ bình an trở về, vào quân đội đừng nhảy mấy điệu nhảy rẻ tiền nhé "cơ mà yêu anh từ đấy <3"
E.L.F sẽ luôn chờ đợi các anh
{:301:}
Tác giả: ivyjuel    Thời gian: 5-5-2013 05:34 PM
Yesung à!
Anh hãy đi rồi bình an và khỏe mạnh trở về nhé. Lúc trở về chúng e muốn được thấy một Yesung cứng cáp và rắn rỏi hơn, nhưng vẫn là Yesung của chúng e như ngày trước.
Super Junior và SJ KRY se đợi  a về, cả chúng e cũng vậy. Vị trí của Yesung từ trước cho đến 2 năm sau vẫn không hề thay đổi. Thế nên, anh nhất định phải trở về với nụ cười rạng rỡ nhất đấy nhé.
Hai năm cũng nhanh thôi mà phải ko????. Chúng e đã đợi đc Kang In về, sắp được đón Chul già về, đang đợi Lee teuk về và giờ là sẽ đợi anh về. Vì con đường phía trước rất dài, nên mạnh mẽ lên anh nhé.
Right here waiting 4 U.
Tác giả: Miro    Thời gian: 5-5-2013 05:42 PM
Thú thật thì hơn 1 năm nay mình kết các bản ballad của K.R.Y hơn là mấy bài nhạc dance các anh chọn để quảng bá {:173:}
Bây giờ Mây sắp nhập ngũ rồi, cũng phải 2 năm nữa mới đc nghe 3 anh cùng nhau hát lần nữa.... ước mơ đc 1 lần đến xem K.R.Y Concert càng trở nên xa vời....thôi thì đành gặm nhấm sub qua ngày vậy @@
Thanks subteam đã giúp mình thỏa nguyện {:155:}
Tác giả: bunsieupham    Thời gian: 5-5-2013 05:59 PM
vì là ELF - EverLastingFriends nên chúng e sẽ chờ :)
không thể nói 2 năm là quá ngắn nhưng nếu so với khoảng thời gian chúng e đã - đang và sẽ chờ thì đó không là một điều quá khó khăn
đi vui vẻ và trở về khỏe mạnh ^^

Kim Jongwoon, em sẽ chờ anh ^^
Tác giả: nhimkhung    Thời gian: 5-5-2013 06:05 PM
chưa đón người này về đã phải tiễn thêm một người khác ra đi

Kim JongWoon - đám mây duy nhất

mọi người sẽ luôn đợi anh

khoảng trống do anh để lại 2 tên maknae sẽ cố gắng thay thế

Đừng lo lắng. ĐI mạnh giỏi và trở về bình an!!

Tác giả: sanho1993    Thời gian: 5-5-2013 06:17 PM
cám ơn subteam rất nhiều
mình rất thích kyu và mong chờ được nghe anh ấy hát
không biết anh ấy có troll hai người còn lại như những chương trình khác không {:303:}
Tác giả: Sophie_8839    Thời gian: 5-5-2013 06:17 PM
Thanks St nhìu nhìu <3
Mình không nghĩ là sẽ có sub nhanh như vậy vì biết là các bạn làm sub concert cực lắm lắm ^^
Còn 1 ngày nữa là Mây Hâm nhà ta nhập ngũ rồi, đau lòng mún chết luôn TT-TT
Anyway, we'll always be here waiting for you <3
Tác giả: amy_nguyenle    Thời gian: 5-5-2013 06:18 PM
Concert tuy ko có những bước nhảy mạnh mẽ, những mà trình diễn hoành tráng quy mô lớn nhưng đủ khiến người xem ko thê rời mắt. Quả thật chỉ KRY mới làm được. Mây ah, đi nhanh rùi về nhá.

Tác giả: hyunsmile100    Thời gian: 5-5-2013 06:19 PM
thực sự là đã xem hết concert này từ lâu lắm rồi nhưng vẫn muốn down về xem lại ~
chẳng thể tin được là ngày mai yesung đầu to đã đi nhập ngũ ;__;
K.R.Y đối với mỗi e.l.f luôn luôn là một món quà đáng quý mà sm dành cho. Chỉ có K.R.Y thì các oppa mới có thể thể hiện tài năng ca hát của mình ;__;
đây thực sự là một món quà ý nghĩa của box suju
Cảm ơn các bạn rất nhiều <3
Tác giả: hung97    Thời gian: 5-5-2013 06:33 PM
Buồn thật đấy, chỉ ngày hôm nay nữa thôi là anh xa SJ, xa ELF 2 năm rồi. Hãy giữ sức khỏe thật tốt nhé, đừng cố gắng quá, hãy chỉ làm vừa sức mình thôi, anh biết chưa???
Ra đi trong im lặng khó khăn và cũng dễ dàng nhất, chúc anh đi mạnh khỏe, gặp lại sau 2 năm nhé, hỡi chàng trai có giọng hát thiên thần!
Thanks ST rất nhiều, đây là món quà vô cùng ý nghĩa.
Tác giả: mito92    Thời gian: 5-5-2013 06:37 PM
thanks subteam vì mons quà tạm biệt đầy ý nghĩa này
Ngày mai anh đi rồi trong 2 năm tới chúng ta sẽ không được thấy anh nữa
Hi vọng thời gian 2 năm sẽ qua thật nhanh,anh đi bình an và trở lại mạnh khỏe với các elfs nhé!!!!
We will wait for Kim Jong Won
Tác giả: aritran91    Thời gian: 5-5-2013 06:39 PM
chẳng biết nữa...thời gian mà,,,,, ai có thể nói trước cái gì
Chời đợi?? nói thì đơn giản nhưng làm lại quá khó khăn
Tình yêu fan gơn ư? thứ tình cảm bền chắc nhất, cũng là thứ tình cảm mỏng manh nhất
Ai biết 2 năm sau??
Tác giả: iuhyuk    Thời gian: 5-5-2013 06:41 PM
2 năm, chúng em có thể chờ
chúng em đã chờ được appa
chúng em đang chờ heenim, zà, han, bum và giờ thêm anh nửa thôi
chúng em chờ được

Tác giả: ms_djo    Thời gian: 5-5-2013 06:49 PM
Thêm 1 thành viên nữa của SJ nhập ngũ. Ye Sung oppa - 1 trong 3 giọng ca đinh của SJ. Album tiếp theo phải làm sao để bù đắp được mất mát này đây TT.TT
Hy vọng oppa lên đường bình an và hoàn thành nhiệm vụ. <3

Tác giả: Linhanh    Thời gian: 5-5-2013 06:51 PM
*Khóc ròng*
Nhanh quá đi T^T, mới hôm nào biết tin anh chuẩn bị nhập ngũ, hôm nay đã là 5/5 rồi
Anh Hội đi thì những Joyer như em phải làm sao *khóc ròng*
Ủng hộ anh đi trong i lặng chứ không rùm beng lên như nhiều người khác í
Thế là trong 2 năm nữa không được nghe giọng hát ấm áp của anh nữa sao T^T
2 năm mà, sẽ chóng qua thôi Hội ơi T^T
See u soon <3
Tác giả: minhminhlove    Thời gian: 5-5-2013 07:02 PM
ko biết comt gì nhưng phải comt mới lấy link được mà
thank sub team nhiều
2 năm, đi nhanh về nhanh  anh nhé!!!!                                                                                       
Tác giả: 12312312311    Thời gian: 5-5-2013 07:09 PM
à lần thứ 4 rồi cơ đấy,lần thứ 4 Ép trải qua cảm giác này,nhưng điều đó có nghĩa là gì,chỉ có nghĩa Ép hạy mạnh mẽ lên ,đối mặt với nó........những câu nói này thật sự dư thừa ,vì cảm xúc thì thật khó kiềm chế,nhưng ít ra chúng ta đang cùng chung 1 nhịp đập,cùng chung 1 suy nghĩ và cùng chung 1 sự chờ đợi mà!
1 ngày nữa thôi Ép-mạnh mẽ cho JongWoon yên tâm 1 ngày nữa thôi ,sau đó chúng ta có thể khóc,nhé!
Tác giả: falitc11k34    Thời gian: 5-5-2013 07:10 PM
Viết (những) dòng này khi vừa đọc tw của anh...
Vâng, anh đi nhé, bọn em cũng sẽ nhớ lắm những sân khấu có anh, những bài hát có giọng anh...
Chỗ trống mà anh để lại lớn lắm, chính em cũng không tưởng được là nó lớn đến chừng nào...
Sẽ chờ anh, 21 tháng thôi mà...
Vì anh là mảnh ghép không thể thiếu của Super Junior...
Vì chúng em là ELF babo...
Giữ gìn sức khỏe a nhé :-)
Tác giả: vany_lee137    Thời gian: 5-5-2013 07:12 PM
lời tạm biệt ý nghĩa cho Sung nhỉ, thanks st nhìu lắm
mặc dù anh vẫn là quân nhân phục vụ cộng đồng, có lẽ vẫn có tin tức hình ảnh thường xuyên về anh nhưng 1 Yesung quân nhân và 1 Yesung ca sĩ đôi khi vẫn khác nhau nhìu lắm
thôi thì đi mạnh giỏi và về trưởng thành anh nhé
Tác giả: hongnhung98    Thời gian: 5-5-2013 07:13 PM
Anh sẽ đi 2 năm nhưng rồi a sẽ lại về với chúng ta, mãi mãi luôn nhu thế ELF
Cùng vượt qua nỗi thiếu vắng này để chuẩn bị niềm vui ngày đón các a về.
chờ anh, có bao lâu vẫn sẽ chờ

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3