Kites

Tiêu đề: "Hoa sương" tung ảnh mừng sinh nhật Quỳnh Dao [In trang]

Tác giả: Kenshin_dng    Thời gian: 20-4-2013 09:53 AM
Tiêu đề: "Hoa sương" tung ảnh mừng sinh nhật Quỳnh Dao
"Hoa sương" tung ảnh mừng sinh nhật Quỳnh Dao

Ngày 20-4 là sinh nhật của nhà văn nổi tiếng Quỳnh Dao. Nhân dịp này, thông qua blog cá nhân của mình, Quỳnh Dao đã tiết lộ bộ ảnh tĩnh mới của "Không phải hoa, chẳng phải sương". "Hoa sương" là tác phẩm mới nhất của Quỳnh Dao, bộ fim đang trong giai đoạn làm hậu kỳ bận rộn, Quỳnh Dao vì điều này cũng đổ bệnh.

Rất nhiều diễn viên ở các thế hệ nổi tiếng từ fim Quỳnh Dao cũng như nhiều fan hâm mộ đã gửi lời chúc sinh nhật đến dì. Quỳnh Dao rất cảm động và cho biết sẽ dành tâm huyết để chăm chút cho "Hoa sương", đem đến cho khán giả câu chuyện và cảm nhận chưa từng có.

Cặp đôi Phi- Phàm của Duệ Thạnh nhí nhảnh ở Pháp

Sr: http://ent.sina.com.cn/v/m/w/2013-04-20/09223904702.shtml
Reup: [email protected]
Tác giả: Kenshin_dng    Thời gian: 20-4-2013 09:57 AM

Cặp đôi Angel- Tề Viễn của Lâm Tâm Như- Joo Jin Mo

Nguyên Hạo- Vạn Tây

Hàn Thừa Vũ- Madina

Các cặp đôi có đám cưới hạnh phúc vào cuối fim

Tác giả: bmwx1ilu    Thời gian: 20-4-2013 10:12 AM
Temmmmmmm!!!
Sáng dậy đã nhìn thấy bộ ảnh
Em hơi thất vọng vì có bộ ảnh tức là không có trailer hay teaser gì cả, lại tiếp tục những tháng ngày chờ đợi.
Dù sao cũng thấy ảnh tươi vui hớn hở cũng thấy vui vui {:418:}
Tác giả: nhokkute    Thời gian: 20-4-2013 10:16 AM
Toàn zai xinh gái đẹp quá cơ, ngóng chờ film hot của Quỳnh Dao, mong chị giữ gìn sức khỏe ạ để chờ đón sự thành công của film chứ ạ
Toàn các couple nhí nhảnh thế này chắc film vui lắm ha :x :x
Thanks bạn dịch nha
Tác giả: heomom65    Thời gian: 20-4-2013 10:20 AM
fim này toàn trai xinh gái đẹp cả nhở, mà em có thắc mắc là LTN sao chỉ có thấy mỗi 1 tấm, pic cuối đám cưới

hạnh phúc cũng không thấy đâu,....

nhìn mấy tấm 2 anh chị nhí nhảnh bên Pháp dễ thương quá. mong fim quá chừng.

PS: dạo này ko zô nhà Khuynh Thành Tuyệt luyến tám với mọi người, có lỗi quá, hic hic.
Tác giả: o0bluesky0o    Thời gian: 20-4-2013 10:30 AM
thanks bạn Kenshin_dng đã mời mình nha ^^

thích đôi Duệ - Thạnh và đôi của Như tỷ nhứt hihi

nhưng mà hình như là đôi của ss Như hình như là không thành đôi được đúng k vậy

nếu như vậy thì cũng bùn

Tác giả: BlueEyes93    Thời gian: 20-4-2013 10:33 AM
thấy phim này giới thiệu lâu lém rùi mừ chảng thấy trailer hay lịch chiếu phim cả

cứ hóng mãi thui...hóng dài cả cổ....

thik nhất cặp của Lâm tâm như

chị ý càng nhớn tuổi thì càng xinh xắn ý
iêu chị ý lém cơ
Tác giả: o0bluesky0o    Thời gian: 20-4-2013 11:07 AM
o0bluesky0o gửi lúc 20-4-2013 10:30
thanks bạn Kenshin_dng đã mời mình nha ^^

thích đôi Duệ - Thạnh và đôi của Nh ...

thế thì vui rùi hihi

mình không cập nhật đầy đủ nên không rõ lắm

bạn thông cảm nha ^^

lúc nãy quên không chúc mừng sinh nhật dì Quỳnh Dao, chúc dì luôn mạnh khỏe vui vẻ và cho ra thiệt

nhìu tác phẩm hay nữa  
Tác giả: o0bluesky0o    Thời gian: 20-4-2013 11:23 AM
o0bluesky0o gửi lúc 20-4-2013 11:07
thế thì vui rùi hihi

Ở đâu vậy bạn

cho mình xin link với

ngắm cho đỡ nóng lòng

nghe bạn nói mình tưởng tượng ra hihi .....

mà chụp ở Pháp thì chắc chắn là đẹp lung linh hihi

Tác giả: pupid    Thời gian: 20-4-2013 12:11 PM
cặp nào cũng đợp đôi hết á @@

Duệ Thạn đợp đô chết được

không biết bao giờ mới có phim xêm đây

dạo này em bạn quá không ra vào nhà với xem phim được ^^
Tác giả: chrysopogon    Thời gian: 20-4-2013 12:15 PM
Sáng sớm nay mò vào nhà Hoa Sương cũng thấy bạn OXon đăng mấy cái ảnh rùi nhưng chưa có tin thanks ad Ken dịch tin nhá{:155:}ảnh thì lần nào cụ Kéo tung cũng đẹp ngất ngây vậy mà chẳng có nổi đoạn teaser,khổ làm dân tình mong ngóng quá rồi{:177:} Vì làm hậu trường Hoa Sương mà cụ Kéo ốm rồi chứng tỏ cụ phải bỏ nhiều tâm huyết lém đây,càng đáng mong đợi.Thôi chúc cụ Dao sinh nhật hạnh phúc và mau khỏe để hoàn thành Hoa Sương cho chúng con xem với {:138:}
Tác giả: Yan    Thời gian: 20-4-2013 01:10 PM
Tưởng ít nhất cũng phải có trailer vài chục giây chứ
Các bác ém hàng kỹ quá
Thế này không biết bao giờ mới có phim

Em ngắm ảnh chán rồi, em muốn xem phim cơ *òa òa*

Nhưng mà ảnh đẹp thật <3

Tý quên : chúc mừng sinh nhật dì Quỳnh Dao :">
Tác giả: yellowmice    Thời gian: 20-4-2013 01:47 PM

Đây là couple đẹp nhất....
chắc tại ta giza nên thích couple này. {:308:}
Cặp Phi - Phàm nhìn cũng dễ thương nhưng trang phục thì hok thiết lắm. Nhất là của bạn nàm
Nhưng tác phẩm của QD hầu như đều mang chút "sến" hy vọng bộ này chỉ là "1chút" hihi {:294:}
Tác giả: jin_lazy_cat175    Thời gian: 20-4-2013 02:44 PM
Chúc mừng sinh nhật dì Quỳnh Dao :) nhờ dì mà mới có Hoàn Châu Cách Cách :) một phần tuổi thơ của rất nhiều bạn :) mừ phim nè hình như cặp đôi lớn tuổi nhất lại trông đẹp đôi nhất thì phải :)
Tác giả: ngoctiensps201    Thời gian: 20-4-2013 03:00 PM
Phim của Quỳnh Dao chắc chắn là hay lắm
Đặc biệt thích mấy cặp đôi trong phim, cặp nào cũng đẹp đôi lại trẻ trung nữa
Hóng toàn tập phim này
Thanks bạn đã dịch tin!!!!!
Tác giả: Oxon    Thời gian: 20-4-2013 04:27 PM
Hồi đầu tuần thấy hình ra rồi, đang mong đợi món quà sinh nhật sẽ là một cái teaser vài giây (chưa dám mơ trailer tròn phú). Tối qua thấy A Dì up hình rất sớm tưởng đến chiều sẽ có clip nhưng mà.... cò vẫn là cò...

Mà Ox cũng nghĩ khả năng Phi Phàm có hai cái đám cưới là cao lắm vì gia đình của Phàm ở TH, còn nhà Phi thì ở bên Pháp. Hồi THCCC không cho VY wed, bây giờ A Dì bù lại với 2 cái đám cưới onscreen cho DT, fans hết kêu ca sau này.
Tác giả: Kenshin_dng    Thời gian: 20-4-2013 04:44 PM
Oxon gửi lúc 20-4-2013 16:27
Hồi đầu tuần thấy hình ra rồi, đang mong đợi món quà sinh nhật sẽ là một cái teaser ...

Em cũng hy vọng hôm nay sẽ có trailer, hay ít nhất cái teaser ngắn ngắn cũng đc, thế mà.....

Fim đóng máy từ tháng 12 năm ngoái, bây h vẫn còn làm hậu kỳ, quá nể cái độ kỹ của cụ Kéo :-s Cứ như thím Vú cũng tốt, làm cái j cũng nhanh vèo vèo, vừa mới quay Cung 3 thì h đã đóng máy, vs tốc độ làm hậu kỳ chớp nhoáng của thím ấy thì k chừng lên sóng trc Hoa sương cũng nên :))) K khéo lại tranh h vàng phát sóng vs HS ko chừng ấy chứ :))))

Phi Phàm thì chắc là 2 đám cưới ở 2 nơi rồi. Thấy có ảnh Duệ bị quánh ở đám cưới chung vs cp Đặng Luân Dương Tử mà, k hiểu sao lại bị quánh nữa. À mà có bạn hỏi ảnh hậu trường đám cưới Mô Như vs Duệ Thạnh ở Pháp kìa ché, ché có nhớ chỗ nào thì tìm lại cho bạn í vs. Lâu quá rồi h e tìm k ra ấy :-<
Tác giả: Victoria119    Thời gian: 20-4-2013 04:48 PM
Sinh nhật cụ fan ko tặng quà thì thôy lại để cụ tặng bộ ảnh cho thế này {:308:}{:308:}
Nhưng mà con mún cái trailer, cái trailer ý cụ ơi, coi ảnh ko có đủ phê {:261:}
Dù sao cũng chúc cụ thêm mạnh khỏe và hạnh phúc ạh, tháng 4 có vẻ là tháng tốt nên nhìu người sinh trong tháng này

P/S: Duệ_Thạnh nhắng dễ sợ {:309:}
Tác giả: Oxon    Thời gian: 20-4-2013 05:09 PM
Kenshin_dng gửi lúc 20-4-2013 08:44
Em cũng hy vọng hôm nay sẽ có trailer, hay ít nhất cái teaser ngắn ngắn cũng đc, thế  ...

Ox hết dám hy vọng trailer rồi, chuyến này A Dì quyết lòng ém hàng cho đến khi công chiếu, tránh cho dư luận đồn nhãm.

Cái chuyện hai đám cưới thì Ox cũng nhớ hình hậu trường thì cái đám cưới bên TH sẽ có chuyện gì đó mà bàn ghế tứ tung, hình như vụ này cũng làm Pé Phàm của cô bị thương một cánh tay ấy.
Sau này sang Pháp thì mới đền bù lại cái đám cưới linh đình.

Mô phật hình đám cưới của RuMo ư? Ox làm gì có! Để kiếm lại trong forum thử coi. Hồi xưa trên Baidu DT có nguyên một album thu hình hậu trường 'lén' của HS, nhưng bây giờ bị xoá sạch rồi! =(
Tác giả: tenten411    Thời gian: 20-4-2013 05:20 PM
Đợi trailer của Hoa sương mà mòn mỏi {:398:}
Quả này cụ có tung trailer thì tung hẳn cái tầm trăm phút đê,xem cho bõ công đợi {:438:}
Trong dàn cast em bị thích Thạnh với Ruby tỉ, cơ mà trong bộ ảnh Ruby tỉ có mỗi một pic còn của Thạnh thì tất cả đều đẹp, trừ trang phục {:441:} Nó cứ sao sao ấy, em không thấy đẹp {:402:}
Cực thích Hoa sương bản cũ, dù chả nhớ nội dung nó dư lào nữa {:441:} Chỉ nhớ hồi ti vi chiếu thì thích lắm, ngày nào cũng xem, thậm chí trốn họp lớp để về sớm xem {:438:}
P/s: Hình như chả có ai như em, đi soi Thạnh có lộ hàng hay không (cái pic 6 từ trên xuống) {:425:}{:438:}
Tác giả: Rennana2006    Thời gian: 20-4-2013 05:48 PM
Ầy....hội tụ toàn diễn viên đẹp, nội dung của Quỳnh Dao thì miễn bàn rùi!
Nói tum lại là mong ngóng sẽ sớm được xem bộ phim này!
Mặc dù không ưng lắm một diễn viên, nhưng mà hem cóa sao, ngắm ss Như là được an ủi rùi, hahahahha
Tác giả: Kenshin_dng    Thời gian: 20-4-2013 05:57 PM
tenten411 gửi lúc 20-4-2013 17:20
Đợi trailer của Hoa sương mà mòn mỏi
Quả này cụ có tung trailer thì tung hẳn c ...

Í chời, coi chừng lộn hàng à nha. Hoa sương là tác phẩm mới toanh chưa bóc tem của cụ Kéo ấy em, k phải là remake đâu :))) Do fan Vĩnh Yến kêu gào quá nên cụ mới sáng tác cái HS này để bù đắp ấy :P Chắc e nhớ lộn qua fim nào của cụ Kéo rồi, hồi đó ss còn nhỏ cũng xem nhìu fim của cụ lắm mà h ko nhớ rõ. Có cái Trời xanh đổ lệ của Thủy Linh này, rồi mấy fim của Lưu Tuyết Hoa, k nhớ tên :)))

Hoa sương đảm bảo brand new nhá. Nội dung tới h cũng chưa thấy tiết lộ j lun :-ss
Tác giả: mth.mth.mth    Thời gian: 20-4-2013 07:11 PM
Nhanh thật đấy mới hum nào còn rồn lên chúc mừng sinh nhật cụ kéo bước sang tuổi 75 h cụ đã bước sang tuổi 76 rầu
Chúc mừng sanh nhật cụ nhá.
"Hoa sương" là tác phẩm mới nhất của Quỳnh Dao, bộ fim đang trong giai đoạn làm hậu kỳ bận rộn, Quỳnh Dao vì điều này cũng đổ bệnh.
Chúc cụ mau mau khỏi bệnh rầu nhả hàng cho chúng con xêm nhá chờ hàng của cụ mỏi mòn rầu .
Bộ ảnh ché ken lượm về trông đệp thật đấy em chọn vài cái làm áo nhá
Tác giả: stella93    Thời gian: 20-4-2013 09:01 PM
Phim này toàn diễn viên hot , lại còn là 1 tác phẩm mới của dì Quỳnh Dao nên được hóng dã man luôn
Đợt xem tân HCCC không thích cặp đôi này lắm , nhất Ngũ Aka mới . Nhưng mà tạo hình thời hiện đại đẹp hơn hắn , nhìn 2 người này cũng cute . CÓ vẻ chẳng thua kém gì cặp đôi chính
Tác giả: chrysopogon    Thời gian: 20-4-2013 09:10 PM
stella93 gửi lúc 20-4-2013 21:01
Phim này toàn diễn viên hot , lại còn là 1 tác phẩm mới của dì Quỳnh Dao nên được h ...

Ây Phi Phàm là cặp đôi chính mà bạn,bạn tưởng cặp nào là chính thế.Hoa Sương là kịch bản cụ Kéo mới viết để đền bù cho cặp Vĩnh Yến đã yêu nhau khổ sở trong Tân HCCC mà.Nội dung thì chưa biết nhiều nhưng chắc chắn Duệ Thạnh đóng cặp chính rồi,vào xem lại ảnh mà vẫn ngất ngây {:418:}
Tác giả: Oxon    Thời gian: 20-4-2013 10:16 PM
o0bluesky0o gửi lúc 20-4-2013 03:07
thế thì vui rùi hihi

Ox lội mấy chục page của nhà HS mới lụt ra tấm hình cưới của RuMo, đây là hình fans up nên mờ lắm, cảnh chính thức chưa được công bố. Chỉ biết là Chú Mo và Duệ là hai anh em, làm hai cái đám cưới trong một ngày tại lâu đài của mà họ Tề.

http://kites.vn/thread/-2013-kho ... g--184644-65-1.html
Tác giả: o0bluesky0o    Thời gian: 21-4-2013 09:40 AM
Oxon gửi lúc 20-4-2013 22:16
Ox lội mấy chục page của nhà HS mới lụt ra tấm hình cưới của RuMo, đây là hình fan ...

Thanks bạn Oxon nhiều nha

Dì Quỳnh Dao ém hàng kỹ nhỉ ^_^

Chắc là đến tận cuối cùng mới công bố chính thức nhỉ

Mong xem phim quá trời lun ý !!!
Tác giả: ricsung    Thời gian: 21-4-2013 10:53 AM
Hóng phim này lắm, mình mê mẩn các tác phẩm của Quỳnh Dao!
Thích cặp đôi Lâm Tâm Như - Joo Jin Mo, trai tài gái sắc, rất xứng đôi!
Cũng hóng cả cặp đôi Lý Thạnh - Trương Hàng Duệ nữa, cặp này ở Tân Hoàng Châu Cách Cách còn nhiều điều nuối tiếc quá, mong sao ở phim này sẽ khác!!!!!!!!!!!!
Tác giả: chrysopogon    Thời gian: 21-4-2013 02:14 PM
Kenshin_dng gửi lúc 20-4-2013 09:57
Cặp đôi Angel- Tề Viễn của Lâm Tâm Như- Joo Jin Mo

Ad Ken Kenh14.vn có bài đăng gần giống hệt bài này của ad nhé,giống đến cả cách post ảnh kìa{:136:}
"Đáng chú ý nhất là tình tiết đám cưới hạnh phúc cuối phim, theo dự đoán của khán giả thì các nhân vật chính đều sẽ có “happy ending”"Cái dự đoán này cũng là của Ken này,haha,đọc tin mà vừa ngạc nhiên vừa thấy hài hước{:136:}
Tác giả: wallace79    Thời gian: 21-4-2013 03:20 PM
Mấy nat ta bựn, mãi mới vào đc trả dép cho nàng^^

Nhìn bộ ảnh lung linh quá

Cặp đôi nào cũng xinh tươi đáng iu hết á

Chừng nào fim nài chíu nhớ hú ta nhe^^                                                                                          
Tác giả: sica_1993    Thời gian: 21-4-2013 05:28 PM
mong chờ phim này a....giới hiệu quá trời mà chưa có phim.....hic

chúc sinh nhật vui vẻ nhé...dì Quỳnh Dao ^^
chúc dì thành công , vui ẻ trong mọi việc
chúc cho phim sẽ thành công nhất
Tác giả: lanhtieunguyet    Thời gian: 22-4-2013 01:48 PM
đội hình phim này toàn mỹ nam mỹ nữ luôn
thích nhất là cặp đôi Duệ - Thạnh, trông đáng yêu, đẹp đôi ghê
mà tin tức về phim này hơi ít thì phải, hay tại quay tại ngoại quốc nên nó thế
Tác giả: warm_ice    Thời gian: 26-4-2013 06:50 PM
được đó được đó tung tiếp đi tung nhiều vào nhiều nữa chứ cái đà mà chưa biết khi nafoc hiếu phim thế này thì có mà hóng ảnh thì cổ cũng dài như huowu cao cổ mắt lồi như cá lồi luôn á dì Quỳnh Dao ới ới huhu dì mà thương con thương cháu thì dì làm ơn làm phước chiếu mau mau lên dì nhé
Tác giả: nhu250293    Thời gian: 2-5-2013 11:40 PM
Tung ảnh hoài àh, ít ra cũng phải tung trailer hay teaser chứ dì Dao, dì giấu hàng ghê thật, những mấy tháng rồi mà toàn tung ảnh không ah.
Mà phải công nhận là ảnh đẹp thiệt :)))
màu sắc trẻ trung, cặp Duệ Thạnh nhìn xứng dễ sợ.
Tác giả: Jessica89    Thời gian: 6-5-2013 10:03 AM
cái lão Duệ thật biết cách cho con người ta ế một cách hợp lí hợp pháp
lần nào nhìn thấy hắn cũng bị xịt máu mũi, thế có khổ ko cơ chứ
ko biết đâu, mún có ng iu như hắn cơ, ko là tôi ế luôn cho cả làng cả nước biết đấy

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3