Kites

Tiêu đề: Quản lý cũ của Park Shi Hoo: "Chỉ có thể chờ đợi" - B muốn xin lỗi Par [In trang]

Tác giả: hongyen    Thời gian: 11-3-2013 04:01 PM
Tiêu đề: Quản lý cũ của Park Shi Hoo: "Chỉ có thể chờ đợi" - B muốn xin lỗi Par

Vài ngày trước, phía Park Shi Hoo đã khởi kiện A, B (bạn A) và H (đại diện công ty quản lý cũ của Park Shi Hoo) với tội danh vu khống, hủy nhục danh dự v.v... Về điều này, H đã bày tỏ sự oan ức và nói rằng: "Nếu việc phía Park Shi Hoo nghi ngờ tôi là người đồng mưu là sự thật, thì làm sao tôi còn có thể sống trên đất nước Hàn Quốc này được nữa?"

H nói tiếp: "Hiện tại tôi chỉ có thể kiên nhẫn chờ đợi cho đến khi chân tướng được sáng tỏ, ngoài ra không có biện pháp gì khác!"

Nguồn: hanguotong
Trans: [email protected]

B thành thật muốn xin lỗi Park Shi Hoo

Ngày hôm nay, 11/03/2013, trả lời phỏng vấn với Sports Seoul, B nói rằng rất hối hận vì đã tin lời A khi A bảo đã mất đi ký ức. Khi ấy B đã cho rằng Park Shi Hoo cưỡng bức A. Sau khi xem tin nhắn giữa A và K, B mới biết mình bị lừa. Vì tin A nên đã tạo ra cho Park Shi Hoo nhiều tổn thương, cảm thấy rất hối hận, muốn có cơ hội nói lời xin lỗi Park Shi JHoo.

Nguồn: http://news.nate.com/view/20130311n28365
Tác giả: maiheo21    Thời gian: 11-3-2013 04:02 PM
hí hí, dành đc sofa ùi. MÀ bữa giờ ta cũng chưa thấy tin nào có câu nói này của bác quản lý
Nãy giờ ta mò lại coi có ko, mà vô phương tìm kiếm
Ta nghĩ đã thốt lên như vậy là ổng mún qua Nhật cùng 2 cô kia, quản lý 2 cô đó trong cn điện ảnh của Nhật rùi đó
giỡn chứ, ta nghi cái này hàng fake của TQ, TQ cái gì mà ko fake, thịt gà vịt fke còn đc, tin tức là chuyện nhỏ =]]]]
Tác giả: phalebuon1194    Thời gian: 11-3-2013 04:03 PM
Cái vụ này thật càng ngày càng như mối tơ vò.
Những nhân vật liên quan và cả những chuyện liên quan dần dần lại càng lan rộng ra.
Hichic, thế này dù có chấm dứt thì các bên sẽ thiệt hại to lớn rồi. Hy vọng là sẽ có kết quả nhanh chóng cho vụ này.
Tác giả: hoa.nang    Thời gian: 11-3-2013 04:05 PM
Anh Park ơi là anh Park

Số anh năm nay đen quá rồi, cái vụ lùm xùm này có lẽ phải kéo thêm mấy tháng nữa

trông chờ phía cảnh sát điều tra nhanh nhanh, mình thì mình vẫn ủng hộ anh đến cùng

cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: hongyen    Thời gian: 11-3-2013 04:11 PM
Vụ này là sao ta?
Cái thông cáo báo chí của công ty quản lý cũ bảo kiện anh Park đó.... vậy đã kiện chưa?
Là dọa rồi mà ko kiện, chỉ ngồi chờ....?
Hay là muốn ngồi chờ nhưng tức quá, dọa kiện?
Cuối cùng là kiện chưa?

Tác giả: Hyun Bin    Thời gian: 11-3-2013 04:18 PM
còn nghi ngờ gì nửa chứ
cái ông H này chắc chắn là có gì đó rồi
nhưng thôi cứ đợi vụ việc tiếp theo như thế nào đã
Tác giả: me0th    Thời gian: 11-3-2013 04:23 PM
Trời ơi khổ thật đấy, càng tra càng rối. phải trái đúng sai lẫn lộn hết cả.mớ bòng bong này lúc nào mới đc giải quyết đây
năm nay chắc là năm hạn của anh Park rồi
Tác giả: oneway    Thời gian: 11-3-2013 04:29 PM
Sự việc ngày càng chẳng đi tới đâu cả, cứ vòng vo vòng vo mãi, kiện qua tố lại.
Bài học đáng giá cho mấy anh nam ca sĩ nghệ sĩ Hàn Quốc nha, trước khi muốn "sung sướng" thì phải làm cách nào ấy hoặc là giấy tờ hoặc là có bên thứ 3 làm chứng {:180:}
Xui cho anh Park nhỉ, phải chi anh "qua đêm" với K thì chẳng có thân bại danh liệt như vầy rồi {:180:}
Tác giả: winder    Thời gian: 11-3-2013 04:50 PM
Bên H muốn thoái lui, không kiện nữa sao?
Đuối lý rồi chứ gì.
Nghe phát biểu sao giống cô A quá dzị =====
Đừng nói không kiện rồi âm thầm đánh úp anh Park nhe, chơi quân tử với nhau mới là anh hùng, đừng có núp {:178:}
Tác giả: lalapinguoin    Thời gian: 11-3-2013 05:01 PM
ÔNg H này cũng kiếm chuyện để lên báo vậy trời
Không đăng tin kiêu oan nữa hả????Sự việc càng ngày càng khó đoán
A PSh năm nay đúng là năm xui tháng hạn mà....CỐ lên
TKs bạn đã dịch
Tác giả: kubi    Thời gian: 11-3-2013 05:34 PM
ý ông H có lẽ là, chúng tôi đã kiện và
cung cấp các bằng chứng rồi. Bây giờ chỉ có thể ngồi chờ kết luận của cs
Tác giả: hongyen    Thời gian: 11-3-2013 05:55 PM
Theo tin tức ở đây thì dân mạng đang bàn tán có phải chính phủ đã lợi dụng chuyện của PSH để che lấp các tin tức chiến tranh Nam - Bắc triều hay không, khi mà Bắc Triều Tiên không đồng ý với hiệp đồng đình chiến, dân Hàn đang hoản loạn và có tin đồn là trong những ngày này trẻ em nên nghỉ học, người dân nên sơ tán... Dù bộ Giáo dục đã nói là  không có kế hoạch cho học sinh nghỉ học nhưng người dân đang rất hoang mang.

link: http://kr.hujiang.com/new/p455805/

B muốn xin lỗi PSH: http://s.weibo.com/weibo/%25E6%2 ... 1&wvr=5&b=1

Tác giả: cinnie    Thời gian: 11-3-2013 06:04 PM
Không biết do giọng dịch hay ổng H nói vậy thật mà thấy oan ức quá =)))))))))))

Nghe như kiểu mấy nhân vật nữ trong phim cổ trang Trung Quốc: "Ta đi chết đây, nếu tướng công nghi ngờ ta thì ta cũng không còn mặt mũi để sống tiếp nữa", mà hnhư mấy đứa nói câu này toàn bọn phản diện dùng khổ nhục kế =)))))

Nên là đọc câu của bác cứ thấy hài hài =))))))
Tác giả: thuyanh1905    Thời gian: 11-3-2013 06:09 PM
thực sự là mình chỉ mong vụ này mau chóng khép lại, kéo dài thêm chẳng có lợi cho ai cả, cả người bị hại lẫn người có tội, haizz, sau vụ này chắc anh Park Shi Hoo sẽ mất khá nhiều thời gian và công sức để gây dựng lại hình tượng, còn cô A có thắng kiện đi chăng nữa cũng sẽ nổi tiếng theo một cách không hay ho gì
Tác giả: guava    Thời gian: 11-3-2013 06:20 PM
Vụ này càng ngày càng rắc rối nhỉ
Khổ a ý quá, mà qua vụ này mới thấy sao đằng sau giới giải trí nhiều mảng đen quá
419 chắc nhan nhản nhỉ
Tác giả: beboo1402    Thời gian: 11-3-2013 07:01 PM
bây giờ cái vụ này mìh cũng ko biết luôn, tùm lum hết luôn
hết người này kiện tới người kia kiện,đọc news thôi mà cũng mệt,mặc dù dạo này bớt đi rồi
a.Park năm nay gặp xui wá
Tác giả: annieanhnguyen    Thời gian: 11-3-2013 07:04 PM
trời ơi làm tè le xong bây giờ ai cũng muốn rút cho êm là sao?

đi đường về nắng đọc tin thì ngắn nữa, có vậy mà cũng thành tin, báo Hàn dạo này viết cứ na ná nhau nhiều quá.

thanks bạn đã dịch, cái tin ngắn wá tui đọc xong tui cũng ko biết nói gì nữa, người trong cuộc bảo chờ rồi đấy, thế chúng ta cùng chờ, quảiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Tác giả: gacon-chjck    Thời gian: 11-3-2013 07:28 PM
Haiz, nếu ông này thực sự muons giúp mà tự nhiên bị hiểu nhầm rồi bị kiện thì đúng là bức xúc thiệc, ko những ảnh hưởng danh tiếng bản thân còn ảnh hưởng hình ảnh công ty nữa. Nhưng nếu thật sự đây là mưu kế ông ấy bày ra lợi dụng vụ này thì cũng đáng bị kiện thật.
Đúng là chỉ có thể chờ đợi
Tks bạn dịch tin.
Tác giả: onlykyuhyun    Thời gian: 11-3-2013 08:30 PM
thêm nhân vật H nào vậy trời
B muốn xin lỗi Hoo, tin bạn quá ai ngờ bạn lừa
đúng là cháy nhà mới lòi mặt chuột
chỉ thương hoo ....
Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 11-3-2013 08:57 PM
sao cái bác H hôm bữa mạnh mồm lắn mà sao giờ lại hạ xuống như thế này ,bộ muốn kiện người ta dễ lắm à
còn cái cô bạn kia nữa ,không biết là cái lời xin lỗi ấy có thật lòng hay không hay dạo này thấy không ăn nổi nên muốn hòa giải ?
Nhức đầu quá đi mất !

Tác giả: Yuna.Ngk    Thời gian: 11-3-2013 09:15 PM
ôi...đọc đến đoạn cô B mà ta mún trào máu lên não {:154:}
oppa ơi là oppa khổ thân cho anh quá ..
Đụng toàn mấy hạng tào lao j đâu ko à
Tác giả: leoscorp    Thời gian: 11-3-2013 09:17 PM
vụ này ngày càng răc rối ta
người này kiện người no, người nọ xin lỗi người chai
ôi, mau sáng tỏ đi mà
Tác giả: liksushi    Thời gian: 11-3-2013 09:34 PM
Vâng ! Cái bác CEO của bên cty giải trí cũ có vẻ là ng thanh cao, vô tội . Vâng thì đến thời điểm hiện tại khi cơ quan cs chưa có kết quả gì rõ ràng thì đúng là Bác vô (số) tội thật , bác cứ ngồi và ytam đợi chờ kết quả cuối cùng Bác nhé

Còn cái cô B thì khỏi nói rồi. Tự hỏi nếu A park không kiện cô B, cô A và cty quản lý cũ thì liệu cô có đứng ra xin lỗi anh ấy không hay vẫn hùa vào cùng vs cô A kia . Giở những cái lời khai rất vô căn cứ và mang tính chất dìm hàng a park rất cao thế mà bh cô ấy nói 1 câu muốn xl a ấy là xong ))~ ... Biết là cô B cũng có chút thành khẩn và hối lỗi đấy nhưng thật sự là quá khó để mà chấp nhận
Tác giả: ng0ctu    Thời gian: 11-3-2013 10:19 PM
cái vụ này càng theo dõi càng thấy cô A này vớ vẩn
kể cả bị đánh thuốc hay say rượu chả lẽ k bị người khác động vào ng lại k biết 1 tý gì
Vô lý hết mức luôn
Chỉ tội PSH xui xẻo ...

Tác giả: yinyin1311    Thời gian: 11-3-2013 10:49 PM
Bây giờ tất cả cùng phải chờ đợi kết quả xem ai đúng ai sai, công ty cũ thật nực cười biết PSH đang trong tình trạng thế nào rồi lại còn đổ thêm dầu vào lửa nói chung công ty cũ không tốt lành j hết.
C B bây giờ mới thấy mình ngu ah, ngay từ đầu c B nên nhận ra điều đó c A bạn c tốt lắm đấy mà còn đâm đầu vào giúp xong cuối cùng chả đc j .Xin lỗi chả giải quyết đc vần đề j cả thật vớ vẩn .
Tác giả: loveshihoo4ever    Thời gian: 11-3-2013 10:58 PM
công ty H............nghe tên đã thấy sặc mùi mờ ám rồi {:288:}
thế thì làm sao mà tin tưởng đc ... {:303:}
haizzzzzzzz, hy vọng vụ này mong chóng kết thúc để giải oan cho anh {:261:}
dù biết là đường về nó khó khăn, gian nan, nhưng vẫn luôn yêu anh, ủng hộ anh hết mình {:301:}
thank bạn dịch tin ạ {:292:}
Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 11-3-2013 11:24 PM
cái hình post đáng lí phải thêm câu (hình cảnh chí có tính chất minh họa) :))
chung quy lại cũng không có gì đặc biệt
ngoài 1 chữ chờ
cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: phienvu    Thời gian: 12-3-2013 03:37 AM
Hài nhỉ , tố cáo cho đã đời
Bây giờ thấy ko có được lợi ích nên muốn xin lỗi
Thanks bạn trans news ...
Tác giả: Arc_en_Ciel    Thời gian: 12-3-2013 11:30 AM
Sao mình nghe cái câu 'làm sao có thể sống trên đất nước HQ này được nữa' nó cứ hài hài =))
Vụ này cứ rối như bòng bong, người này kiện người kia loạn cả lên ~ Một điều chắc chắn là dù kết quả ra sao thì PSH cũng đã bị ảnh hưởng về hình ảnh và danh tiếng khá nghiêm trọng ~~ Muốn trở lại chắc cũng phải một thời gian dài ~~
Vụ này mình vẫn theo dõi đều đều, giờ chỉ chờ xem điều tra như thế nào và phản ứng của các bên mà thôi :)
Nghe chừng bạn B này cũng thật thú vị, không hiểu chơi 4 năm như thế nào mà còn chẳng hiểu nổi bạn mình ~ Hay phải chăng cũng chỉ là bạn hời hợt?
Còn người quản lý của công ty cũ, no comment :)

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3