Kites

Tiêu đề: (That Winter, The Wind Blows) Những cử chỉ ngọt ngào của Jo In Sung dành cho Son [In trang]

Tác giả: tear4soul    Thời gian: 27-2-2013 08:51 PM
Tiêu đề: (That Winter, The Wind Blows) Những cử chỉ ngọt ngào của Jo In Sung dành cho Son

Jo In Sung đã giành được rất nhiều tình cảm từ giới nữ sau khi họ xem những cử chỉ ngọt ngào anh dành cho Song Hye Kyo.

Nam diễn viên đảm nhận vai Oh Soo trong phim truyền hình của đài SBS “That Winter, The Wind Blows” đã chăm sóc rất tốt cho cô em gái Oh Young (Song Hye Kyo).

Mặc dù với vai trò là người anh trai, anh đã dành một sự quan tâm đặc biệt cho cô em gái Oh Young bị mù.

Vì vậy, anh luôn dõi theo cô. Anh đã từng bế cô lên và đi bởi vì có quá nhiều thứ cản đường cô, hay anh đã từng thổi hơi vào tay cô để giúp cô ủ ấm.

Anh còn tặng cô cây kẹo bông, và đưa cô đến bãi biển, rồi cùng đùa giỡn trên bãi cát. Khi lớp của Oh Young họp lớp, cô bạn thân nhất của cô đã được bạn trai cầu hôn, và Oh Soo đã ngồi tả tỉ mỉ cảnh đó.

Có nhiều cư dân mạng đã bình luận, “Ước gì tôi có một người anh trai như anh ấy.” “Anh ấy thật ngọt ngào.” “Tôi thật sự rất thích anh ấy.” “Khi tôi nhìn anh ấy, tim tôi đập rất nhanh.” “Tôi tự hỏi họ đến với nhau như thế nào, nếu anh ấy cứ diễn vai người anh trai như vậy.” và còn nhiều bình luận khác nữa.

Phim “That Winter, The Wind Blows” được phát sóng mỗi Thứ 4 - 5 hàng tuần trên đài SBS lúc 9:55PM (KST).

KDramaStars
[email protected]
Tác giả: pitts    Thời gian: 27-2-2013 08:59 PM
tem
thực sự ban đầu mình cũng k định xem phim này ...nhưng nghe bình luận ghê quá
ratting lại cao nữa nên xem thử
thật sự rất hay
Tác giả: phalebuon1194    Thời gian: 27-2-2013 09:05 PM
cái tin này nội dung cũng gần giống với môtj tin trước đó. Nhưng mà vì mình rất thích bộ phim nên nhảy vào ủng hộ bạn. Hihi.
Bộ phim hiện nay đang vào giai đoạn cao trào nên mình cố gắng theo dõi chăm chỉ các thông tin của phim. Rất thích môtj điều là đội ngũ subteam nhà mình làm việc cực kỳ chăm chỉ nên được coi phim rất sớm luôn.^^ Ủng hộ bộ phim hết mình.
Tác giả: congchuabipbip    Thời gian: 27-2-2013 09:30 PM
xem pim mà e cứ ngất ngây vs những cử chỉ ngọt ngào này lắm nhá ^^

anh zai em gái mà đã zậy huống gì là tình nhân ;p

2 anh chị mau chóng iu nhau đi cho fangirl chúng e nhờ vs chứ ^^

pim có 16 ep mà ac cứ thế lày thì còn bao nhiu phút để ngắm hix hix T____T
Tác giả: Kinnie9692    Thời gian: 27-2-2013 09:53 PM
Thực sự là đổ xiêu đổ vẹo luôn với cái cảnh 2 người cùng nhau ăn kem bông ấy, đẹp vô cùng.{:295:}
Giờ mới trong giai đoạn tiếp cận mà có lắm cảnh lãng mạn thế rồi, không biết lúc yêu nhao thì sao nữa đây?
Bắt đầu thấy ship couple này rồi đấy, hehe{:290:}
Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 27-2-2013 10:14 PM
quả không phụ lòng mong mỏi của em
anh sung của em ngày càng đàn ông, rất hợp với chị già của em, danh tiếng anh cứ bay vèo vèo tới chị nhá ;))
cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: s9_dt    Thời gian: 28-2-2013 12:13 AM
Vì mạng nhà mình là mạng lag, mạng cùi giật nên mới cày được 4 tập. Mà khâm phục đội sub ghê. Làm sub Gió tốc độ nhanh như Gió. Thanks Subteam.
Mới xem ít nhưng mình cũng đang tan chảy vì cả ánh mắt và những hành động ngọt ngào của Soo, thật dễ mang lại cho người ta cảm giác an toàn. Xem phim mà cứ dán chặt mắt vô, sợ bỏ sót bất cứ 1 tình tiết nào :D.
Đang bấn kinh khủng với Gió.
Thanks chủ thớt vì đã dịch news. Hiuhiu.
Tác giả: 2101970    Thời gian: 28-2-2013 06:33 AM
Có cô e gái xinh như vậy ko bấn loạn cũng lạ,công nhận subteam làm GIÓ rất nhanh,coi đúng đã lun,ko có nhìu thời gian nên mình chĩ ưu tiên xem phim này và RM,phim này coi xong 1 tập là mún coi tập khác liền ak.
Thak bạn đã dịch tin..............
Tác giả: vokhanh123    Thời gian: 28-2-2013 02:21 PM
Nếu mà có 1 người anh trai như vậy đấy thì còn gì bằng
vừa đẹp trai lại còn thương em gái như vậy
xem mấy cái cảnh đó sướng cả người ,tò mò không biết khi nào 2 người mới chính thức yêu nhau đây ?
Tác giả: mailinh1270    Thời gian: 28-2-2013 05:09 PM
không biết họ đến với nhau như thế nào, nếu anh ấy cứ diễn vai người anh trai như vậy thì sẽ ra sao,dù sao thì vẫn mong chuyện tình cảm của họ sẽ tốt đẹp
Tác giả: quynhngalee    Thời gian: 28-2-2013 05:47 PM
ngóng từng tập,,cứ như cổ tích thời hiện đại í
2 a chị iu nhau cho e nhờ
đẹp đôi qá
Tác giả: onlykyuhyun    Thời gian: 28-2-2013 07:39 PM
chỉ ánh mắt thôi là muốn chết người rồi
mình là mình chỉ thấy giống dành cho ng iu thôi á
xem phim mà đau tim với anh soo, ước gì có ông anh trai men lì như vậy
Tác giả: tuyettimls    Thời gian: 1-3-2013 10:52 AM
Càng ngày càng bấn loạn anh Oh Soo
Phim vừa nhẹ nhàng, lãng mạn, cảnh lại đẹp nữa
Tác giả: Ruby97    Thời gian: 10-3-2013 10:11 PM