Kites

Tiêu đề: Cư dân mạng "mai mối" Yoo Seung Ho với Kara Nicole, Ha Jung Woo với SN [In trang]

Tác giả: Rose_pinky    Thời gian: 24-1-2013 09:01 AM
Tiêu đề: Cư dân mạng "mai mối" Yoo Seung Ho với Kara Nicole, Ha Jung Woo với SN

Cùng với sự bùng nổ gần đây của những scandal hẹn hò của các sao trong đầu năm mới, các cư dân mạng đã tìm kiếm và ghép nối những mẫu người lý tưởng của các sao lại với nhau và dự đoán tiềm năng của các couple này.

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, Yoo Seung Ho cho biết " Mẫu người lý tưởng của tôi là một cô gái có chiều cao khoảng 1m63, tóc ngắn và trông thật đẹp với áo t-shirt cùng quần jean". Kara Nicole, người dường như gần giống nhất với mẫu người lý tưởng của Yoo Seung Ho với chiều cao của cô là 1m65, cùng với tiết lộ trước đó của Nicole trên chương trình Strong Heart của đài SBS " Mặc dù tôi vẫn chưa hẹn hò bao giờ, nhưng có một người mà tôi thích. Tôi thực sự thích Yoo Seung Ho" lời thú nhận về sự rung động của trái tim cô ấy đối với Yoo Seung Ho.

Nam diễn viên Ha Jung Woo cũng chia sẽ về mẫu người lý tưởng " Một người phụ nữ hài hước (giống tôi) và cho tôi những phản ứng tốt. Tôi muốn vợ tương lai của tôi sẽ cùng tôi thực hiện ước mơ hơn là chỉ ở nhà và làm việc nhà. Tôi đang nghĩ về việc sẽ đưa cha tôi về sống cùng tôi nên tôi hy vọng vợ tương lai của tôi cũng sẽ tự nhiên khi sống cùng cha tôi". Mẫu người lý tưởng của Ha Jung Woo rất phù hợp với bạn diễn của anh ấy trong Fashion King là Girl Generation Yuri người được biết là có mối quan hệ sunbae - hoobae rất tốt với nam diễn viên. Yuri trước đó cũng chia sẽ về mẫu người lý tưởng của mình rằng " Khi tôi đi nghang một thị trấn bị cô lập và lốp xe bị hư, tôi muốn người đàn ông quen thuộc đi cùng có thể giúp tôi sửa lốp xe. Khi anh ấy thay lốp xe, tôi muốn được nhìn thấy cơ bắp cánh tay của anh ấy"

Còn Song Seung Hun đã chia sẽ về mẫu người lý tưởng của anh rằng " Có rất nhiều người xung quanh tôi đã kết hôn và có con rồi, thế nên tôi rất ghen tỵ với họ. Ước mơ lớn nhất của tôi là có một gia đình hạnh phúc. Tôi thích một người tươi sáng và tích cực" . Nữ diễn viên Ha Ji Won cũng chia sẽ " Mẫu người lý tưởng của tôi là một chàng trai không có đôi mắt một mí, một chàng trai tích cực và hay cười" và  các fan đã ghép họ lại với nhau thành một couple, một couple vui vẻ.

Rain và Kim Tae Hee những người gần đây vừa công bố mối quan hệ với nhau cũng phù hợp về hình mẫu lý tưởng của nhau. Rain trước đây cũng bày tỏ tình yêu của anh ấy với một người lớn tuổi hơn " Thay vì một người trẻ, tôi thích người lớn tuổi hơn. Thật lý tưởng nếu người đó lớn hơn tôi 1 hoặc 2 tuổi" và thật phù hợp khi Kim Tae Hee lớn hơn Rain đúng 2 tuổi. Và Rain cũng rất hợp với mẫu người lý tưởng của Kim Tae Hee " Người đàn ông có hình ảnh hấp dẫn và dí dỏm"

Bạn cảm thấy cặp đôi nào có tiềm năng nhất?

Source & Image(s): Sports Chosun
Cre: allkpop
Vtrans: [email protected]
Tác giả: Alba    Thời gian: 24-1-2013 09:04 AM
giành sofa trc' đã :]]
thíc Yoo Seung Hoo 1 mình thôi cơ =]] nói thế chứ chỉ cần a vui là đc =]]
2 cp kia thấy nhìn hơi kì kì ==" (ý kiến cá nhân thôi nhé =="
thax thớt dịch tin {:444:}
Tác giả: meomongco    Thời gian: 24-1-2013 09:07 AM
Anh Seung Ho với ss Ji Won ah, hai anh chị này chưa đóng với nhau mà ta???
Ship cho hai anh chị này có vẻ không hợp lý lắm...
Nhưng có lẽ có lý do nên dân net mới ship thế này...Anyway, anh chị thấy đẹp đối lắm cơ...:D
Vấn đề mình thích anh Seung Hun với một chị khác, nhưng ss ấy có lẽ đã có đối tượng mà đối tượng bự nữa cơ...:D
Mong anh ấy sẽ tìm kiếm được hạnh phúc của mình.:X
Tác giả: penhj_happy    Thời gian: 24-1-2013 09:15 AM
gì vậy trời!!
an tuê an tuê
ss nhà em là của ng khác cơ, huhu

ủa chỉ là ship thôi sao?? hết hồn, chưa đọc kĩ ;)) tưởng thật chớ ;))
đọc câu "cùng với sự bùng nổ gần đây của những scandal", làm tưởng 2 ng này có scandal chứ!!
======
ủa Wonnie nhà em bảo là thích người ko có mắt 2 mí cơ mà, chứ đâu phải là ko có mắt 1 mí??
trong Happy Together chị ấy bảo: "em thích người sôi nổi, hài hước, 1 người ko có mắt 2 mí" ;))
thế là mấy anh trong chương trình thi nhau làm trò để chứng tỏ "oppa đây là người sôi nổi và hài hước"
anh nào 2 mí thì giả bộ híp mắt lại để trông như 1 mí ;))
haha, coi mà cười muốn nổ ruột luôn ;))

anh Seung Hun từng bảo là muốn hợp tác với Wonnie nhà em
còn Wonnie nhà em lại bảo muốn hợp tác với Ha Jung Woo ;))

haha, nhớ pvấn December 24, anh Seung Hun nói: "dù trong bất kì cuộc pv nào, nếu có câu hỏi về nữ dv muốn hợp tác nhất thì tôi sẽ trả lời là Ha Ji Won ssi"
sau đó anh phóng viên cho chiếu lại 1 cuộc pv khác, Ha Ji Won từng nói: "Em từng gặp Ha Jung Woo ssi một vài lần và em muốn hợp tác với anh ấy"
anh Seung Hun nghe xong liền giận dỗi: "Tôi nghĩ là tôi muốn đổi câu trả lời" ;))

PS: trên màn ảnh thì chị muốn hợp tác với anh nào cũng được
nhưng em là em chỉ "tác hợp" chị với 1 anh thôi đấy!!
Tác giả: Jangkiss1910    Thời gian: 24-1-2013 09:17 AM
Cô Rose tung tin mà hem báo
Xí chỗ mặt tiền hehehhe
Mà cái chị ghép chung với Ho hình như là fan Ho thì phải
Bữa hôm có xem Strong heart thấy chị ấy có vẻ bấn Ho lắm

PS: ê ê ta 1m63 nè, ta cũng thích mặc T-shirt với quần jean nè *ham hố* nhưng mờ ta hem thích tóc ngắn a
Cô Rose, tiêu chuẩn của thèng nhỏ cũng na ná bé Ji chớ bộ, sao nó bơ bé Ji dữ
Tác giả: ThuyMin9x    Thời gian: 24-1-2013 09:40 AM

rất chi là hóng Song Seung Hun vs ss Ji Won nhé!
mình cũng thấy couple này đẹp nhất! cũng nhiều tuổi rồi nên mong cả 2 anh chị sớm tìm đc hạnh phúc của đời mình! đây cũng chỉ là sự mai mối của cư dân mạng thôi mà! mình muốn xem drama của 2 anh chị cơ ý
đc xem 2 drama của ss Ji Won là Secret Garde  vs King 2Hearts! ^_^ thik cách diễn của ss kinh khủng! {:161:}
Tác giả: redapple    Thời gian: 24-1-2013 09:55 AM
uầy, cái vụ ship anh Song với ss Won lần đầu tiên nghe thấy đấy.
mình cũng nhớ ss bảo k thích ng mắt 2 mí mà
nhưng vụ anh Song luôn khẳng định ng muốn hợp tác là ss Won chứng tỏ sức hấp dẫn của ss nhỉ
mình đang chờ tin scandal của ss ở Hawaii cơ {:438:}

cảm ơn bạn dịch tin nhé ^^

Tác giả: SG-4ever    Thời gian: 24-1-2013 10:00 AM
anh Song được đấy, Ha Jung Woo cũng không tồi đâu
đang chờ một scandal ở nước Mỹ xa xôi kia bay tới mà chẳng thấy đâu, rầu quá
liệu cái tờ báo kia có tung thêm tin sốt dẻo nào nữa không đây?
cặp cuối có tiềm năng à nha =))
Tác giả: Tofu    Thời gian: 24-1-2013 10:07 AM
Thường thì thấy diễn viên khó cặp với ca sỹ. Mà em Yoo thì ẻm im thin thít. Nội bất xuất ngoại bất nhập để lo gói đồ vô trại. Giờ còn ghép em ấy làm gì nữa =.="
Tác giả: Rose_pinky    Thời gian: 24-1-2013 10:12 AM
Bé Ji cao 1m67 cách biệt 4cm chắc vu vi cũng dc mà phải hơm

Này thì tóc ngắn

Này thì t-shirt và Jean

Cre:Seungho-jiyeon.tumblr
Bé Ji cũng nói Ho là hình mẫu lý tưởng là người nó thik mà chẳng qua do Ho cưng hỏi xin bút chì làm phá hỏng hình tượng mẫu người lý tưởng của em nó thôi

chung quy là mình k ship couple Ho-Nicole.. thik Ho-Ji cơ. Còn thực tế thì em nó bảo đóng cửa trái tim lâu rồi... chỉ hy vọng sau khi ra trại có ai đó mở cửa trái tim nó thâu {:426:}

p/S: ồ mình chốt pệt {:438:}
Tác giả: sukkieminoz    Thời gian: 24-1-2013 10:14 AM
Ôi giời đất ơi, sao lại ghép chú già kia với Kwon Yul là sao =))))))))))))))))
Nhìn có thấy tí j liên quan đâu mà sao lại dìm ng ta thế chứ=)))))))
Em Ho ghép với Nicole k có hợp lắm, với lại Nicole nhiều tuooit hơn, mình là mình hem thích phi công trẻ và máy bay bà già nha, cứ đợi ẻm lớn tí nữa, tha hồ mà dấm
Anh Hoon với ss Won à, đợi a chị có dự án chung đã mới dám phán :)
Tác giả: leenayoung    Thời gian: 24-1-2013 12:23 PM
thích Song Seung Hun với Ha Ji Won..
tuy hai anh chị chưa từng góp gạo thổi cơm chung nhưng đáng là một đôi trời sinh...
đẹp miễn chê... ss Won thì rất muốn ss yêu một trong hai người một là So oppa hai là Song oppa
ko hiểu sao Oppa yêu dấu của mình thì mình chừa ra...
Cơ bản là có nhưng người tuy cả hai cùng đẹp nhưng đứng cạnh nhau lại ko hợp trường hợp của oppa ta và ss Won là vậy đó...
nhưng Moon Chae Won thì dc...thui lang man rùi... lượn đê..
Tác giả: heaven1412    Thời gian: 24-1-2013 12:33 PM
Thích couple anh Hun và chị JW

Nhìn hai người rất đẹp đôi.

Còn bé Ho mình ko thích cặp với Nicole đâu !

mình thích Ho với IU hoặc Ho với Ji Yeon ! ^^
Tác giả: SaSa1320    Thời gian: 24-1-2013 12:38 PM
cp của Seung Ho vs Nicole, anh Seung Hun vs ss Won, cặp Rain-Hee là đẹp nhất, hy vọng họ thành đôi
còn cơ bản, vì mình là sone, nên k muốn gái kết đôi vs ai hết =)) trừ duy nhất 1 cặp ))

Tác giả: Joongie_4rever    Thời gian: 24-1-2013 12:57 PM
Ôi, dạo này từ hồi có scandal là biết bao nhiêu cuộc dự đoán nổ ra nhỉ
Thấy sis Won với anh Hun cũng cute chứ, haizzz vẫn tiếc couple HunHee,,\
Còn bé Ho sắp vào trại rồi, chắc ra trại mới tính đến chuyện iu đương.... Cơ mà dù thế nào thì HoBin trong lòng mình vẫn no1.. Nhắc lại nhớ HoBin rồi....:((:((
Tác giả: endy_beauty    Thời gian: 24-1-2013 01:42 PM
không đâu ạ
YSH mà đi với kara thì chẳng đẹp tẹo nào
mà dù sao h Ho vẫn còn bé, đừng có vội vàng chớ
nhưng nếu Ho đi một mình thấy cô đơn như vợi
thì xin được tiến cử JiYeon của Tara :))))))))))
2 bạn này rất chi là đẹp đôi nhá
mà nhớ ngày trc Ho toàn đi cùng Ji mờ
toàn đóng MV cho Tara này
đóng Lord of study cùng Ji này
thời huy hoàng ấy nay còn đâu
=))))))))))))))
Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 24-1-2013 02:04 PM
cặp đầu tiên là có tiềm năng nhất
2 cặp còn lại cứ làm sao ế
thích wonnie với jo in sung cơ
cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: pandalovetvxq    Thời gian: 24-1-2013 02:38 PM
cặp nào cũng đẹp hết nhưng mà  mình ship Yoo Seung Ho với IU
cực thích cặp này.........hong biết bao h mới thành cặp thật sự được đây
hy vọng 1 ngày nào đó 2 người đóng phim chung........
Tác giả: toffiffee    Thời gian: 24-1-2013 05:20 PM
Couple Nicole với Yoo Seung Ho đúng là tuyệt đẹp. Về phần Yoo Seung Ho mình không biết sao chứ Nicole thì cảm bé ấy lâu lắm rồi ;)). Người khác gọi điện cho bé ấy mà bạn Nicole ngồi bên cạnh phấn kích vô cùng. Ngoài ra nếu nhìn kỹ thì Nicole cũng hợp với hình mẫu Yoo Seung Ho thích đấy chứ nhỉ :x

Song Seung Hun với Ha Ji Won cũng đẹp đôi nữa. Đây đúng là couple "nhiều tuổi" ;)) được mong ngóng nhất!
Tác giả: johanelmander    Thời gian: 24-1-2013 06:23 PM
Nếu đc ship thì mình ship thế này:
Yoo Seung Ho - Park Ji Yeon: cái này thì hok cần nói rùi, cặp đôi quá đẹp của Lord Of Study
Kwon Yuri - Lee Gwang Soo: chắc do mình fan RM nên chắc mình thấy Yuri rất hợp với anh Hươu, 2 người nhìn cũng khá là hợp nhau
Ha Ji Won: với sis này chắc hok cần phải bảo mọi người cũng tự biết điền tên ai vào đây rùi :)
Tác giả: Cruella.de.Vil    Thời gian: 24-1-2013 06:45 PM
Chị Jung Nicole được ghép chung với Yoo SeungHo sao =)))))) Sao mà Thánh Thần quá vậy =)))))

Trời ơi, khổ lắm....... ai bảo thích trai trẻ làm chi lại còn lôi lên show bảo là thích con người ta để cho bị chúng nó ghép thế kia =))))))

Làm kiểu này thì đã ế nay còn ế thêm đấy cô Jung Nicole à =)))))))))))))) mà tiếc cái là cô ế vì quá nhiều trai theo nên thà bỏ hết chứ không vơ bừa =))))))))))))))

Tác giả: phomuadong    Thời gian: 24-1-2013 08:12 PM
Kể từ ngày tạm biệt Hee, tình yêu không phải của Hun thì tự dưng lại thấy cơ hội rất là nhiều cho Hun oppa tìm kiếm những cô gái trẻ...kaka...nhưng mình cũng đặc biệt thích ss Ha Ji Won...

Nói chung không cần nghĩ những chuyện xa xôi, chỉ cần SSH và HJW hợp tác với nhau trong một tác phẩm hay, còn chuyện có iu đương, hẹn hò hay không thì ko cần biết, đôi khi người tính không bằng trời tính, vì người có tính hoài, tính mãi, mong hoài, mong mãi cuối cùng cũng chỉ là sự vô vọng đến não lòng mà thôi...hihi...

SNSD Yuri thì đợt này xem mấy show của SNSD cũng thấy em ấy đáng iu, vui tính, tươi sáng...nếu đứng bên cạnh SSH của mình thì cũng rất đẹp đôi đó...haha...lòng tham của fan thì đến idol cũng không thể hiểu được đâu...hic...

Tác giả: apple_blue    Thời gian: 24-1-2013 08:59 PM
toffiffee gửi lúc 24-1-2013 17:20
Couple Nicole với Yoo Seung Ho đúng là tuyệt đẹp. Về phần Yoo Seung Ho mình không biết s ...

Sau khi đọc xong cái news này ta chỉ nhớ đến duy nhất 1 cảnh là bà Nicole mặt hóng như sắp đc gặp thần tượng đến nơi ngồi cạnh con bé IU cố sống cố chết gọi điện bằng đc cho bạn YSH :))

Bà Nicole đi đâu cũng chứng tỏ mình là fan cuồng của bạn Ho rồi :)) Từ Heroes cho đến SH ;))

Ta thích cặp chị em này, vì cơ bản là thích cả 2 bạn :)) Nicole thì có gì là ko ổn. Tài năng + tính cách dễ chịu. Em YSH nhập ngũ 2 năm, mặt mày bớt " trẻ", bớt trắng trẻo thư sinh đi tý là đc ngay ;))

==============
Còn bà chị HJW thì mình chỉ mong bà ấy sớm kiếm được đối tượng :))
Là ai thì đều ủng hộ hết mình :X

Tác giả: honeykim0411    Thời gian: 24-1-2013 09:00 PM
YSH nó sắp vào trại, ghép em nó làm gì :))
Mà nhiều người cũng kêu em Ho là mẫu ng lí tưởng ghê nhỉ? Mình cũng thích mẫu ng lý tưởng như ẻm :))
Thấy cặp Song Seung Hun vs ss Won kì kì, vì chưa thấy 2 anh chị hợp tác, nhưng xét về 1 sô phương diện cũng thấy khá đẹp đôi. ^^
Tác giả: nula    Thời gian: 24-1-2013 10:54 PM
Thích Yoo Seung Ho với Ji Yeon cơ {:290:}
Kết cặp nì từ LOS
Song Seung Hun thì thích với Kim Tae Hee hơn nhưng mà giờ chị Kim đã có chủ nên hơi buồn một chút {:285:}
Tác giả: pinkychen    Thời gian: 24-1-2013 11:16 PM
Hihi, nhiều bạn thấy mệt quá thể =))

Này chỉ là fan vui thì ghép chơi chứ có phải chúng nó yêu nhau thật đâu mà loạn cả lên bình phẩm ròi này nọ lọ chai =))

Ủa, KARA thì sao?  Nicole thì sao mà bạn staff phía trên bảo Seungho ko hợp vs KARA =))))

Gỉa sử chúng nó yêu nhau  thật cũng cần các bạn "duyệt" là có hợp hay ko à =)))))))))))

- Còn Nic à, từ chối  lắm th vào xong bây h mãi ko chịu có bồ nên ai cũng nghĩ em ế đấy em ạ =)))))))))

Fan gơn thôi, chứ  mẫu hình của Nic ko phải bé Ho đâu, khỏi  lo =))))))))))))))))))))
Tác giả: Khùng    Thời gian: 25-1-2013 01:17 PM
mình thấy couple 1, 2 đươc hết nhưng Wonnie thì ko muốn ship cho anh Song đâu, Wonnie là của zai nhà mềnh mờ. anh ở Hawai, chị cũng đi Hawai mà sao chả có tấm hình nào thế, hóng mãi cơ
Tác giả: dal707    Thời gian: 25-1-2013 01:20 PM
^^ nhìn anh Song có vẻ nam tính m cũng rất thix nha. Chưa hợp tác lần nào nhưng hi vọng sớm có dịp ;)) chị của e toàn đóng với giai bé hok àh =)) thử đóng với giai = xem thế nào ;;)

Mà sao mấy tháng rùi k nghe tiếng tăm j vậy?? chờ lâu sốt ruột quá >"<
Tác giả: Mai_Nhi    Thời gian: 25-1-2013 04:51 PM
Mình thì mình thấy chả cặp nào có tiền năng hết :-<

Cứ kì kì thế nào ấy 8-|

Thôi cứ để họ tự tìm đến nhao :x

Tác giả: vohoangdung333    Thời gian: 28-1-2013 09:09 PM
Ha Jung Woo nhìn có tuổi rùi ... ............... .....nhìn ngoại hình ko hợp với Yuri tý nào
Tác giả: nhadau    Thời gian: 29-1-2013 05:48 AM
hihihi fan còn ghép đôi cho thần tượng nè, nếu vậy mình muốn nhìu nhìu đôi lắm, xem phim xong chỉ muốn họ thành sự thật ngoài đời thôi: thích anh "Park và chị gái" trong Giày thủy tinh nhất
nhưng trong mấy cup po này thích nhất chị Won với anh Hun vì thích 2 người nè ( hihi nhưng nhìn bề ngoài thì chị WOn mạnh mẽ còn anh HUn nhìn đẹp zai- cần bảo vệ)--cầu trời cho thành thật alaa
Tác giả: misstear    Thời gian: 29-1-2013 04:18 PM
Hị hị, đúng là fan, ship không biên giới
Các bạn ấy ship một, mình lại ship mười, vì thấy anh nào cũng đẹp, chẳng biết bỏ ai
Hy vọng chị cứ diễn dung một lượt với các anh ấy, sau đó gặp bạch mã hoàng tử của mình em mới ko thấy tiếc nuối{:285:}
Anyway, lúc nào cũng ủng hộ Wonnie
Tác giả: dohongtuong    Thời gian: 29-1-2013 08:52 PM
cái thớt này vui kinh khủng, lấy cặp Bi Hee ra làm mồi nhử, cho nên sẽ có một mớ fan ngồi hi vọng. Vì ta chưa kiếm được người nào phù hợp với Yoo Seung Ho nên cứ gác em này qua 1 bên, 2 cặp còn lại đều ok cả. Nhưng nói gì thì nói, ta vẫn bấn Bi Hee nhất {:419:}

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3